Kqbd hn, kết quả bóng đá hôm nay, kq bong da toi dem qua

Kết quả bóng đá hôm nay (kqbd hn, ngày 29/1/2023): cập nhật tỷ số bóng đá tối và đêm qua, kqbd rạng sáng nay. Ket qua bong da hom nay: kqbd hn như xem kết quả bóng đá hôm nay Ngoại Hạng Anh, TBN Ý, Đức Pháp và Việt Nam. Xem online kqbd mới nhất: trực tiếp kết quả bóng đá tối đêm qua và bdkq hôm nay của giải Ngoại Hạng Anh, La Liga và Serie A sẽ thi đấu tối và đêm nay. Trực tiếp tỷ số bóng đá hôm nay: xem kq bd tối và đêm hôm nay theo ngày. Bảng tỷ số bóng đá trực tuyến: xem kq bd hôm nay các trận bóng đá thi đấu chiều tối và đêm nay. Kết quả bóng đá tối đêm qua và rạng sáng nay: xem kqbd trực tuyến NHANH và CHÍNH XÁC hơn so với kqbd net, 7m và plus.

Xem kết quả bóng đá hôm nay-kqbđ hn: cập nhật kqbd số tối và đêm hôm qua của kqbd NHA và Cúp FA Anh, Cúp NV TBN và La Liga, TIM Cúp Ý và Serie A mới nhất. Xem kqbd hôm nay 7m trực tuyến của các trận đang diễn ra ở giải bóng đá Việt Nam và thế giới. Xem tỷ số bóng đá hôm nay: xem kq bd hn mới nhất sẽ thi đấu tối và đêm nay của kqbd wap trên mobile (điện thoại di động) và smartphone. Trực tiếp kqbd 24h tối qua của giải GH CLB nổi tiếng trên thế giới như: kết quả MU, kq MC, Liverpool, Chelsea và Arsenal; tường thuật bd kq hôm nay của các cấp độ của ĐTQG VN (đội tuyển nam và nữ Quốc gia Việt Nam) bao gồm: U23 Việt Nam, U21, U19 và U17. Xem bóng đá kết quả 24/7: bdkq hn vòng loại (VL) play-offs và vòng bảng Cúp C1 C2 C3.

Ghi chú:
+ Xem Ketquabongda hôm nay, kqbd nhanh nhất chỉ có kết quả bóng đá các trận đã kết thúc.
+ Giải đấu TOP đang hot VD như: Kq bd VCK AFF Cúp 2022 (Cúp Vô địch Đông Nam Á-ĐNA) được xếp bên trên và có gạch sọc màu đỏ.
+ Giải đấu thông thường thì được xếp theo A-Z của tên Quốc gia (Châu lục) của giải đấu đó.
Ví dụ: Kqbđ Bangladesh bắt đầu bằng B, xếp sau các quốc gia bắt đầu bằng A như: Anh, Áo

  • 00:30
    Bayern Munich
    Eintracht Frankfurt
    1 - 0
    Vòng 18
  • 21:30
    Freiburg
    Augsburg
    2 - 1
    Vòng 18
  • 21:30
    Hertha Berlin
    Union Berlin
    0 - 1
    Vòng 18
  • 21:30
    Hoffenheim
    Monchengladbach
    0 - 2
    Vòng 18
  • 21:30
    Mainz 05
    VfL Bochum
    3 - 0
    Vòng 18
  • 21:30
    Werder Bremen
    VfL Wolfsburg
    1 - 0
    Vòng 18
  • 01:00
    Dijon
    Bordeaux
    0 - 1
    Vòng 20
  • 01:00
    Amiens
    Le Havre
    1 - 0
    Vòng 20
  • 01:00
    Caen
    Stade Lavallois MFC
    0 - 0
    Vòng 20
  • 01:00
    Grenoble
    Bastia
    0 - 0
    Vòng 20
  • 01:00
    Nimes
    Niort
    3 - 1
    Vòng 20
  • 01:00
    Pau FC
    Annecy
    0 - 2
    Vòng 20
  • 01:00
    Quevilly Rouen
    Paris FC
    1 - 0
    Vòng 20
  • 01:00
    Rodez
    Guingamp
    0 - 0
    Vòng 20
  • 01:00
    Valenciennes
    Metz
    0 - 0
    Vòng 20
  • 21:00
    Saint-Etienne
    Sochaux
    0 - 1
    Vòng 20
  • 22:00
    Burton Albion
    Oxford United
    1 - 0
    Vòng 29
  • 22:00
    Cheltenham Town
    Port Vale
    0 - 0
    Vòng 29
  • 22:00
    Lincoln City
    Cambridge United
    0 - 0
    Vòng 29
  • 22:00
    Milton Keynes Dons
    Exeter City
    0 - 1
    Vòng 29
  • 22:00
    Morecambe
    Bristol Rovers
    1 - 0
    Vòng 29
  • 22:00
    Peterborough United
    Portsmouth
    2 - 0
    Vòng 29
  • 22:00
    Shrewsbury Town
    Forest Green Rovers
    0 - 1
    Vòng 29
  • 19:30
    Charlton Athletic
    Bolton Wanderers
    0 - 1
    Vòng 29
  • 03:00
    Manchester United
    Reading
    0 - 0
    Vòng 4
  • 01:00
    Preston North End
    Tottenham Hotspur
    0 - 0
    Vòng 4
  • 22:00
    Blackburn Rovers
    Birmingham
    1 - 1
    Vòng 4
  • 22:00
    Bristol City
    West Bromwich
    2 - 0
    Vòng 4
  • 22:00
    Luton Town
    Grimsby Town
    0 - 1
    Vòng 4
  • 22:00
    Fulham
    Sunderland
    0 - 1
    Vòng 4
  • 22:00
    Sheffield Wednesday
    Fleetwood Town
    0 - 0
    Vòng 4
  • 22:00
    Southampton
    Blackpool
    1 - 0
    Vòng 4
  • 22:00
    Ipswich
    Burnley
    0 - 0
    Vòng 4
  • 19:30
    Accrington Stanley
    Leeds United
    0 - 1
    Vòng 4
  • 19:30
    Walsall
    Leicester City
    0 - 0
    Vòng 4
  • 07:30
    Mỹ
    Colombia
    ? - ?
    Vòng Tháng 1
  • 23:00
    U16 Nữ Bồ Đào Nha
    U16 Nữ Ba Lan
    0 - 0
    Vòng Tháng 1
  • 90 phút [0-0], Penalty [3-2],
  • 21:00
    U16 Nữ Scotland
    U16 Nữ Liechtenstein
    3 - 0
    Vòng Tháng 1
  • 19:00
    U20 Syria
    U20 Trung Quốc
    1 - 0
    Vòng Tháng 1
  • 02:30
    Club Salmi
    IRT Itihad de Tanger
    0 - 0
    Vòng 16
  • 00:15
    Olympique de Safi
    Raja Casablanca Atlhletic
    1 - 1
    Vòng 16
  • 22:00
    Forces Armee Royales Rabat
    MCO Mouloudia Oujda
    1 - 1
    Vòng 16
  • 22:00
    Moghreb Tetouan
    Maghreb Fez2
    0 - 0
    Vòng 16
  • 22:00
    AFC Wimbledon
    Stockport County
    0 - 0
    Vòng 29
  • 22:00
    Barrow
    Northampton Town
    0 - 0
    Vòng 29
  • 22:00
    Crawley Town
    Salford City
    2 - 0
    Vòng 29
  • 22:00
    Harrogate Town
    Sutton United
    0 - 1
    Vòng 29
  • 22:00
    Hartlepool United
    Colchester United
    0 - 1
    Vòng 29
  • 22:00
    Mansfield Town
    Doncaster Rovers
    2 - 0
    Vòng 29
  • 22:00
    Rochdale
    Carlisle
    0 - 1
    Vòng 29
  • 22:00
    1Swindon
    Gillingham
    1 - 3
    Vòng 29
  • 22:00
    Tranmere Rovers
    Leyton Orient
    0 - 0
    Vòng 29
  • 22:00
    Wealdstone
    Gateshead
    1 - 0
    Vòng 30
  • 22:00
    York City
    Maidenhead United
    0 - 1
    Vòng 30
  • 22:00
    Aldershot Town
    Oldham Athletic
    1 - 0
    Vòng 30
  • 22:00
    Altrincham
    Boreham Wood
    0 - 1
    Vòng 30
  • 22:00
    Barnet
    Chesterfield
    1 - 0
    Vòng 30
  • 22:00
    1Dagenham và Redbridge
    Yeovil Town
    0 - 1
    Vòng 30
  • 22:00
    1Dorking Wanderers
    Solihull Moors
    0 - 1
    Vòng 30
  • 22:00
    Notts County
    Halifax Town
    1 - 0
    Vòng 30
  • 22:00
    Scunthorpe United
    Bromley
    0 - 0
    Vòng 30
  • 22:00
    Southend United
    Eastleigh
    0 - 1
    Vòng 30
  • 22:00
    Torquay United
    Maidstone United
    0 - 0
    Vòng 30
  • 22:00
    AFC Fylde
    Chester
    1 - 0
    Vòng 30
  • 22:00
    AFC Telford United
    Southport
    1 - 0
    Vòng 30
  • 22:00
    Alfreton Town
    Kettering Town
    1 - 0
    Vòng 30
  • 22:00
    Blyth Spartans
    Buxton
    0 - 1
    Vòng 30
  • 22:00
    Boston United
    Scarborough Athletic
    1 - 2
    Vòng 30
  • 22:00
    Brackley Town
    Gloucester City
    3 - 0
    Vòng 30
  • 22:00
    Bradford Park Avenue
    Chorley
    0 - 0
    Vòng 30
  • 22:00
    Curzon Ashton
    Farsley Celtic
    3 - 1
    Vòng 30
  • 22:00
    Darlington
    Spennymoor Town
    2 - 1
    Vòng 30
  • 22:00
    Hereford
    Banbury United
    1 - 0
    Vòng 30
  • 22:00
    Leamington
    Kings Lynn
    0 - 1
    Vòng 30
  • 22:00
    Peterborough Sports
    Kidderminster
    0 - 0
    Vòng 30
  • 22:00
    Bath City
    Farnborough Town
    0 - 0
    Vòng 30
  • 22:00
    Chelmsford City
    Welling United
    0 - 0
    Vòng 30
  • 22:00
    Cheshunt
    Slough Town
    0 - 0
    Vòng 30
  • 22:00
    Dulwich Hamlet
    Eastbourne Borough
    1 - 0
    Vòng 30
  • 22:00
    Ebbsfleet United
    Concord Rangers
    1 - 1
    Vòng 30
  • 22:00
    Havant & Waterlooville
    Hampton & Richmond
    0 - 0
    Vòng 30
  • 22:00
    Hemel Hempstead Town
    Dover Athletic
    0 - 0
    Vòng 30
  • 22:00
    1Hungerford Town
    Chippenham Town
    0 - 0
    Vòng 30
  • 22:00
    Oxford City
    Weymouth
    2 - 0
    Vòng 30
  • 22:00
    Taunton Town
    St Albans City
    0 - 0
    Vòng 30
  • 22:00
    Tonbridge Angels
    Braintree Town
    0 - 0
    Vòng 30
  • 22:00
    Worthing
    Dartford1
    2 - 0
    Vòng 30
  • 22:00
    Atherton Collieries
    South Shields
    0 - 1
    Vòng 29
  • 22:00
    Belper Town
    Bamber Bridge
    0 - 1
    Vòng 29
  • 22:00
    United of Manchester
    Warrington Town
    1 - 0
    Vòng 29
  • 22:00
    1Guiseley
    Hyde United
    1 - 2
    Vòng 29
  • 22:00
    1Lancaster City
    Matlock Town
    0 - 0
    Vòng 29
  • 22:00
    Marine
    Ashton United
    0 - 0
    Vòng 29
  • 22:00
    Morpeth Town
    Radcliffe Borough
    0 - 0
    Vòng 29
  • 22:00
    Stafford Rangers
    Marske United
    1 - 0
    Vòng 29
  • 22:00
    Stalybridge Celtic
    Gainsborough Trinity
    2 - 0
    Vòng 29
  • 22:00
    Warrington Rylands
    Liversedge
    0 - 0
    Vòng 29
  • 22:00
    Whitby Town
    Nantwich Town
    0 - 0
    Vòng 29
  • 22:00
    Beaconsfield Town
    Chesham United
    3 - 1
    Vòng 30
  • 22:00
    Bracknell Town
    Winchester City
    2 - 0
    Vòng 30
  • 22:00
    1Dorchester Town
    Swindon Supermarine
    1 - 0
    Vòng 30
  • 22:00
    Gosport Borough
    Hayes &Yeading
    0 - 2
    Vòng 30
  • 22:00
    Hendon
    Harrow Borough
    1 - 0
    Vòng 30
  • 22:00
    Merthyr Town
    Salisbury City
    4 - 0
    Vòng 30
  • 22:00
    Metropolitan Police
    Hanwell Town
    0 - 0
    Vòng 30
  • 22:00
    North Leigh
    Hartley Wintney
    2 - 0
    Vòng 30
  • 22:00
    Plymouth Parkway
    Poole Town
    3 - 0
    Vòng 30
  • 22:00
    Weston Super Mare
    Truro City
    0 - 1
    Vòng 30
  • 22:00
    Yate Town
    Tiverton Town
    0 - 0
    Vòng 30
  • 22:00
    Bowers & Pitsea
    Potters Bar Town2
    1 - 0
    Vòng 28
  • 22:00
    Brightlingsea Regent
    Folkestone Invicta
    1 - 1
    Vòng 28
  • 22:00
    1Canvey Island
    Herne Bay2
    2 - 1
    Vòng 28
  • 22:00
    Corinthian Casuals
    Bognor Regis Town
    1 - 1
    Vòng 28
  • 22:00
    Cray Wanderers
    Lewes
    2 - 0
    Vòng 28
  • 22:00
    Enfield Town
    Carshalton Athletic
    2 - 0
    Vòng 28
  • 22:00
    Haringey Borough
    Hastings United
    1 - 0
    Vòng 28
  • 22:00
    AFC Hornchurch
    Aveley
    0 - 1
    Vòng 28
  • 22:00
    Horsham
    Billericay Town
    1 - 0
    Vòng 28
  • 22:00
    Kingstonian
    Bishops Stortford
    0 - 2
    Vòng 28
  • 22:00
    Margate
    Wingate & Finchley
    2 - 0
    Vòng 28
  • 22:00
    Rushden&Diamonds
    Stratford Town
    0 - 1
    Vòng 30
  • 22:00
    Basford United
    Tamworth
    1 - 2
    Vòng 30
  • 22:00
    Hednesford Town
    Alvechurch
    1 - 2
    Vòng 30
  • 22:00
    Hitchin Town
    Bedford Town
    0 - 0
    Vòng 30
  • 22:00
    Ilkeston
    Coalville Town1
    0 - 0
    Vòng 30
  • 22:00
    Kings Langley
    Barwell
    0 - 1
    Vòng 30
  • 22:00
    Leiston
    St Ives Town
    1 - 0
    Vòng 30
  • 22:00
    Mickleover Sports
    Rushall Olympic
    1 - 0
    Vòng 30
  • 22:00
    Nuneaton Borough
    Stourbridge
    0 - 0
    Vòng 30
  • 22:00
    Redditch United
    Bromsgrove Sporting
    1 - 0
    Vòng 30
  • 22:00
    Royston Town
    Needham Market
    0 - 0
    Vòng 30
  • 02:00
    KSK Heist
    Royal Liege
    0 - 0
    Vòng 22
  • 02:00
    Hoogstraten VV
    Rupel Boom
    0 - 0
    Vòng 22
  • 02:00
    Patro Eisden
    KVK Tienen
    0 - 0
    Vòng 22
  • 02:00
    La Louviere
    Thes Sport Tessenderlo
    0 - 0
    Vòng 22
  • 01:45
    Francs Borains
    Royal Olympic Club Charleroi
    0 - 0
    Vòng 22
  • 22:00
    U19 Casa Pia AC
    U19 Nacional
    0 - 0
    Vòng Bảng Nam / 22
  • 22:00
    U19 Belenenses
    U19 Academica Coimbra
    1 - 1
    Vòng Bảng Nam / 22
  • 22:00
    U19 Maritimo
    U19 Vitoria Setubal
    0 - 0
    Vòng Bảng Nam / 22
  • 22:00
    U19 GD Estoril-Praia
    U19 Vilafranquense
    1 - 0
    Vòng Bảng Nam / 22
  • 22:00
    U19 SC Uniao Torreense
    U19 Alverca
    0 - 1
    Vòng Bảng Nam / 22
  • 22:00
    U19 Sporting Lisbon
    U19 Benfica
    0 - 0
    Vòng Bảng Nam / 22
  • 22:00
    U19 Anadia
    U19 Vitoria SC Guimaraes
    1 - 0
    Vòng Bảng Bắc / 22
  • 22:00
    U19 Famalicao
    U19 Boavista
    0 - 0
    Vòng Bảng Bắc / 22
  • 22:00
    U19 Porto
    U19 Vizela
    1 - 1
    Vòng Bảng Bắc / 22
  • 22:00
    U19 Rio Ave
    U19 Gil Vicente
    1 - 0
    Vòng Bảng Bắc / 22
  • 22:00
    U19 Braga
    U19 Gondomar
    0 - 0
    Vòng Bảng Bắc / 22
  • 22:00
    U19 Varzim
    U19 Marinhas
    2 - 0
    Vòng
  • 22:00
    U19 Amarante
    U19 Vilaverdense
    1 - 1
    Vòng
  • 22:00
    U19 Lamego
    U19 Penafiel
    0 - 0
    Vòng
  • 22:00
    U19 Feirense
    U19 Padroense
    3 - 0
    Vòng
  • 22:00
    U19 Leixoes
    U19 Luxita
    2 - 0
    Vòng
  • 22:00
    U19 AD Nogueirense
    U19 Valadares Gaia
    1 - 0
    Vòng
  • 22:00
    U19 Sousense
    U19 Sp Espinho
    0 - 1
    Vòng
  • 22:00
    U19 Desportivo Trofense
    U19 Merelinense
    0 - 1
    Vòng
  • 22:00
    U19 Marinhense
    U19 Condeixa
    2 - 1
    Vòng
  • 22:00
    U19 Limianos
    U19 Mirandela
    0 - 0
    Vòng
  • 22:00
    U19 Uniao Leiria
    U19 CD Mafra
    0 - 0
    Vòng
  • 07:00
    Inter Miami
    Saint Louis City
    ? - ?
    Vòng Tháng 1
  • 06:00
    Blooming
    Monagas
    ? - ?
    Vòng Tháng 1
  • 05:00
    Barcelona ECU
    Mushuc Runa
    ? - ?
    Vòng Tháng 1
  • 04:00
    Argentino Monte Maiz
    Sportivo Belgrano
    ? - ?
    Vòng Tháng 1
  • 03:00
    Chattanooga
    Atlanta United
    0 - 0
    Vòng Tháng 1
  • 03:00
    New York City
    Los Angeles FC
    0 - 0
    Vòng Tháng 1
  • 01:30
    Los Angeles Galaxy
    Charlotte
    0 - 0
    Vòng Tháng 1
  • 00:30
    Riteriai
    BFC Daugavpils
    2 - 0
    Vòng Tháng 1
  • 00:00
    Pisek
    Plzen 2
    ? - ?
    Vòng Tháng 1
  • 00:00
    Kapylan Pallo
    PK-35 Vantaa
    1 - 1
    Vòng Tháng 1
  • 00:00
    Longford Town
    Shelbourne
    ? - ?
    Vòng Tháng 1
  • 00:00
    Mondercange
    UN Kaerjeng 97
    ? - ?
    Vòng Tháng 1
  • 23:00
    Shamrock Rovers
    Wexford Youth
    0 - 0
    Vòng Tháng 1
  • 23:00
    Riegelsberg
    Racing Union Luxemburg
    ? - ?
    Vòng Tháng 1
  • 22:30
    Union Titus Petange
    Etzella Ettelbruck
    ? - ?
    Vòng Tháng 1
  • 22:30
    Yellow Boys Weiler
    UN Kaerjeng 97
    ? - ?
    Vòng Tháng 1
  • 22:00
    FK Panevezys
    Metta/LU Riga
    0 - 1
    Vòng Tháng 1
  • 22:00
    Nữ Gyori Dozsa
    Nữ Synot Slovacko
    ? - ?
    Vòng Tháng 1
  • 22:00
    Nữ Gutersloh
    Nữ SG Essen-Schonebeck
    ? - ?
    Vòng Tháng 1
  • 22:00
    Rigas Futbola skola
    Paide Linnameeskond
    2 - 0
    Vòng Tháng 1
  • 22:00
    Orgryte
    IK Oddevold
    1 - 1
    Vòng Tháng 1
  • 22:00
    Seattle Sounders
    Hammarby
    1 - 1
    Vòng Tháng 1
  • 22:00
    Zalgiris Vilnius
    Hegelmann Litauen
    1 - 0
    Vòng Tháng 1
  • 22:00
    SK Vysoke Myto
    Vrchovina
    ? - ?
    Vòng Tháng 1
  • 22:00
    Weiz
    Kohfidisch
    1 - 0
    Vòng Tháng 1
  • 22:00
    1Stal Rzeszow
    Wisla Pulawy
    0 - 0
    Vòng Tháng 1
  • 22:00
    US Berdorf-Consdorf
    Jeunesse Schieren
    0 - 1
    Vòng Tháng 1
  • 22:00
    Jeunesse Esch
    Bettembourg
    3 - 1
    Vòng Tháng 1
  • 22:00
    Nữ Banik Ostrava
    Nữ Pardubice
    ? - ?
    Vòng Tháng 1
  • 22:00
    Samtredia
    Gareji Sagarejo
    0 - 0
    Vòng Tháng 1
  • 21:30
    Eintracht Trier
    Racing Union Luxemburg
    0 - 1
    Vòng Tháng 1
  • 21:30
    SpVgg Unterhaching
    SV Heimstetten
    ? - ?
    Vòng Tháng 1
  • 21:30
    CSKA 1948 Sofia
    FK Aksu
    2 - 0
    Vòng Tháng 1
  • 21:15
    Ludogorets Razgrad
    Dinamo Tbilisi
    1 - 0
    Vòng Tháng 1
  • 21:00
    PFC Oleksandria
    JS Kabylie
    1 - 0
    Vòng Tháng 1
  • 21:00
    Differdange 03
    CS Sedan Ardennes
    2 - 0
    Vòng Tháng 1
  • 21:00
    Nữ Freiburg
    Nữ Servette Chenois
    0 - 1
    Vòng Tháng 1
  • 21:00
    Nữ Bayer Leverkusen
    Nữ Eintracht Frankfurt
    0 - 1
    Vòng Tháng 1
  • 21:00
    Deutschlandsberger SC
    Grazer AK
    0 - 2
    Vòng Tháng 1
  • 21:00
    TSG 1899 Hoffenheim 2
    Schweinfurt
    4 - 0
    Vòng Tháng 1
  • 21:00
    Red Bull Salzburg
    Slovan Bratislava1
    0 - 0
    Vòng Tháng 1
  • 21:00
    Khimki
    Pyunik
    0 - 0
    Vòng Tháng 1
  • 21:00
    Sligo Rovers
    Galway United
    2 - 2
    Vòng Tháng 1
  • 21:00
    Ringmahon Rangers
    Treaty United
    1 - 3
    Vòng Tháng 1
  • 90 phút [3-3], 120 phút [3-4],
  • 21:00
    TSV Alemannia Aachen
    SV Breinig
    ? - ?
    Vòng Tháng 1
  • 21:00
    Levski Sofia
    Johor Darul Takzim
    0 - 1
    Vòng Tháng 1
  • 21:00
    Rubin Kazan
    Krylya Sovetov Samara
    1 - 0
    Vòng Tháng 1
  • 21:00
    NK Maribor
    Dynamo Kyiv
    0 - 0
    Vòng Tháng 1
  • 21:00
    Trenkwalder Admira
    Vejle
    0 - 0
    Vòng Tháng 1
  • 20:45
    Kvik Halden
    Grorud IL
    0 - 0
    Vòng Tháng 1
  • 20:30
    Koln Am.
    TSV Aubstadt
    1 - 0
    Vòng Tháng 1
  • 20:30
    Liepaja
    Tukums-2000
    0 - 0
    Vòng Tháng 1
  • 20:30
    NK Opatija
    NK Dubrava Tim Kabel
    0 - 1
    Vòng Tháng 1
  • 20:30
    SV Ried
    St. Polten
    0 - 2
    Vòng Tháng 1
  • 20:30
    Varbergs BoIS
    Falkenbergs FF
    1 - 0
    Vòng Tháng 1
  • 20:30
    Kriens
    Langenthal
    2 - 1
    Vòng Tháng 1
  • 20:00
    FK Ohrid 2004
    Pobeda Prilep
    ? - ?
    Vòng Tháng 1
  • 20:00
    LKS Lodz
    Vorskla Poltava
    0 - 0
    Vòng Tháng 1
  • 20:00
    Raufoss
    Skeid Oslo
    0 - 0
    Vòng Tháng 1
  • 20:00
    SV Lippstadt
    SV Rodinghausen
    ? - ?
    Vòng Tháng 1
  • 20:00
    Monchengladbach AM.
    RW Oberhausen
    0 - 1
    Vòng Tháng 1
  • 20:00
    Augsburg 2
    VfB Stuttgart 2
    0 - 2
    Vòng Tháng 1
  • 20:00
    TSV Kottern-St. Mang
    FV Illertissen
    0 - 1
    Vòng Tháng 1
  • 20:00
    IFK Varnamo
    Landskrona BoIS
    2 - 1
    Vòng Tháng 1
  • 20:00
    VfB Lubeck
    Preuben Munster
    0 - 1
    Vòng Tháng 1
  • 20:00
    Sogndal
    IL Hodd
    0 - 0
    Vòng Tháng 1
  • 20:00
    IFK Norrkoping
    Vasteras SK
    0 - 1
    Vòng Tháng 1
  • 20:00
    Bregenz
    Dornbirn
    ? - ?
    Vòng Tháng 1
  • 20:00
    Wiedenbruck
    KSV Hessen Kassel
    0 - 0
    Vòng Tháng 1
  • 20:00
    Duren
    Hennef 05
    2 - 1
    Vòng Tháng 1
  • 20:00
    SSV Jeddeloh
    SC BW 94 Papenburg
    ? - ?
    Vòng Tháng 1
  • 20:00
    Helsingborg IF
    Mjallby AIF
    0 - 1
    Vòng Tháng 1
  • 20:00
    Molde
    SK Traeff
    0 - 0
    Vòng Tháng 1
  • 20:00
    Kaan Marienborn
    SG Finnentrop/Bamenohl
    0 - 1
    Vòng Tháng 1
  • 20:00
    Turkgucu Ataspor Munchen
    TSV Schwaben Augsburg
    3 - 0
    Vòng Tháng 1
  • 20:00
    Nữ Hammarby
    Nữ Aland
    0 - 0
    Vòng Tháng 1
  • 20:00
    Siauliai 2
    FK Jelgavas 2
    ? - ?
    Vòng Tháng 1
  • 20:00
    Nữ Wolfsburg
    Nữ Hacken
    1 - 0
    Vòng Tháng 1
  • 20:00
    Nữ Kristianstads DFF
    Nữ Vaxjo FF
    2 - 0
    Vòng Tháng 1
  • 20:00
    Nữ Ovrevoll Hosle
    Nữ LSK Kvinner
    0 - 0
    Vòng Tháng 1
  • 20:00
    Austria Klagenfurt
    SK Treibach
    0 - 0
    Vòng Tháng 1
  • 20:00
    Union Titus Petange
    Berdenia Berbourg
    ? - ?
    Vòng Tháng 1
  • 20:00
    Rot Weiss Ahlen
    BSV Rehden
    1 - 0
    Vòng Tháng 1
  • 20:00
    Moss
    Sprint-Jeloy2
    2 - 0
    Vòng Tháng 1
  • 20:00
    1AFC Eskilstuna
    Djurgardens
    1 - 1
    Vòng Tháng 1
  • 20:00
    FV Ravensburg
    VfR Aalen
    0 - 1
    Vòng Tháng 1
  • 20:00
    Greuther Furth 2
    DJK Ammerthal
    0 - 0
    Vòng Tháng 1
  • 20:00
    FK MAS Taborsko
    Slavia Prague 2
    ? - ?
    Vòng Tháng 1
  • 20:00
    Hanau 93
    Viktoria Aschaffenburg
    1 - 2
    Vòng Tháng 1
  • 20:00
    Wurzburger FV
    DJK Gebenbach
    ? - ?
    Vòng Tháng 1
  • 20:00
    Eintracht Frankfurt Am
    1. FSV Mainz 05 2
    0 - 0
    Vòng Tháng 1
  • 20:00
    Racing de Cordoba
    Club Sport Emelec
    ? - ?
    Vòng Tháng 1
  • 20:00
    NK Radomlje
    Rudes
    0 - 0
    Vòng Tháng 1
  • 20:00
    TuS Koblenz
    FSV Frankfurt
    0 - 1
    Vòng Tháng 1
  • 20:00
    Holstein Kiel 2
    Atlas Delmenhorst
    1 - 1
    Vòng Tháng 1
  • 20:00
    TSV Bordesholm
    St. Pauli 2
    0 - 2
    Vòng Tháng 1
  • 20:00
    Bonner
    KFC Uerdingen 05
    0 - 2
    Vòng Tháng 1
  • 20:00
    SR Donaufeld Wien
    SV Schwechat
    2 - 1
    Vòng Tháng 1
  • 20:00
    Phonix Lubeck
    Vorwarts Wacker Billstedt
    ? - ?
    Vòng Tháng 1
  • 20:00
    Chrobry 2 Glogow
    Polonia Sroda
    4 - 2
    Vòng Tháng 1
  • 20:00
    Mjondalen
    Honefoss
    2 - 0
    Vòng Tháng 1
  • 20:00
    Orn-Horten
    Sandefjord
    0 - 0
    Vòng Tháng 1
  • 20:00
    BATE Borisov
    Slavia Mozyr
    0 - 0
    Vòng Tháng 1
  • 20:00
    Nurnberg Am
    Kaiserslautern
    ? - ?
    Vòng Tháng 1
  • 20:00
    Lafnitz 2
    ASV Drassburg
    1 - 0
    Vòng Tháng 1
  • 20:00
    Wiener Viktoria
    Langenrohr
    1 - 1
    Vòng Tháng 1
  • 20:00
    08 Homburg
    Hostert
    3 - 0
    Vòng Tháng 1
  • 20:00
    WSG Wattens
    Kufstein
    1 - 0
    Vòng Tháng 1
  • 20:00
    Septemvri Sofia
    Navbahor Namangan
    ? - ?
    Vòng Tháng 1
  • 20:00
    Nữ Avaldsnes
    Nữ Klepp IL
    2 - 1
    Vòng Tháng 1
  • 20:00
    Nữ Sparta Praha
    Nữ FSK St Polten Spratzern
    0 - 0
    Vòng Tháng 1
  • 20:00
    SpVgg Weiden
    SpVgg Hankofen-Hailing
    1 - 2
    Vòng Tháng 1
  • 19:45
    Liptovsky Mikulas
    Torpedo Kutaisi
    2 - 0
    Vòng Tháng 1
  • 19:30
    Dukla Banska Bystrica
    FK Kosice
    1 - 0
    Vòng Tháng 1
  • 19:30
    Ingolstadt 04 Am
    VfB Eichstatt
    0 - 1
    Vòng Tháng 1
  • 19:30
    Nữ AIK Solna
    Nữ Gamla Upsala SK
    1 - 1
    Vòng Tháng 1
  • 19:30
    Schalke 04 2
    Kickers Offenbach
    0 - 0
    Vòng Tháng 1
  • 19:30
    Znicz Pruszkow
    Pogon Grodzisk Mazowiecki
    0 - 0
    Vòng Tháng 1
  • 19:30
    KSZO Ostrowiec
    Siarka Tarnobrzeg
    0 - 3
    Vòng Tháng 1
  • 19:30
    Minsk
    Neman Grodno
    0 - 0
    Vòng Tháng 1
  • 19:30
    Szekszard UFC
    U19 Pecsi MFC
    ? - ?
    Vòng Tháng 1
  • 19:30
    FK Igman Konjic
    FK Velez Mostar
    0 - 0
    Vòng Tháng 1
  • 19:30
    Wolfsberger AC
    Seattle Sounders
    0 - 0
    Vòng Tháng 1
  • 19:15
    Munchen 1860 Am
    TSV Rain Am Lech
    1 - 0
    Vòng Tháng 1
  • 19:00
    GKS Tychy
    KKS Kalisz
    0 - 0
    Vòng Tháng 1
  • 19:00
    Kjelsas IL
    Stabaek
    1 - 2
    Vòng Tháng 1
  • 19:00
    Roskilde
    Trelleborgs FF
    1 - 2
    Vòng Tháng 1
  • 19:00
    SKU Amstetten
    LASK Linz Am
    0 - 0
    Vòng Tháng 1
  • 19:00
    Wattenscheid
    TuS Rot Weiss Koblenz
    0 - 1
    Vòng Tháng 1
  • 19:00
    Orebro
    Orebro Syrianska IF
    0 - 0
    Vòng Tháng 1
  • 19:00
    Hallbergmoos-Goldach
    Wacker Burghausen
    1 - 3
    Vòng Tháng 1
  • 19:00
    Rapid Wien 2
    Budapest Honved 2
    ? - ?
    Vòng Tháng 1
  • 19:00
    Gefle IF
    IK Brage
    0 - 1
    Vòng Tháng 1
  • 19:00
    SG Barockstadt Fulda Lehnerz
    Rot Weiss Walldorf
    1 - 2
    Vòng Tháng 1
  • 19:00
    FK Gigant Saedinenie
    Botev Plovdiv 2
    0 - 1
    Vòng Tháng 1
  • 19:00
    U19 RB Leipzig
    U19 Carl Zeiss Jena
    1 - 1
    Vòng Tháng 1
  • 19:00
    Gjellerasen IF
    Ullern
    ? - ?
    Vòng Tháng 1
  • 19:00
    VSK Aarhus
    Odder IGF
    1 - 0
    Vòng Tháng 1
  • 19:00
    MSK Zilina 2
    Podhale Nowy
    3 - 2
    Vòng Tháng 1
  • 19:00
    Etar Veliko Tarnovo
    Spartak Pleven
    ? - ?
    Vòng Tháng 1
  • 19:00
    Buducnost Podgorica
    Jezero Plav
    2 - 0
    Vòng Tháng 1
  • 19:00
    TJ Start Brno
    1. Znojmo
    2 - 1
    Vòng Tháng 1
  • 19:00
    Chertanovo Moscow
    FK Murom
    1 - 0
    Vòng Tháng 1
  • 19:00
    ND Mura 05
    Shkendija
    1 - 0
    Vòng Tháng 1
  • 19:00
    AB Gladsaxe
    Nykobing
    1 - 0
    Vòng Tháng 1
  • 19:00
    FK Javor Ivanjica
    Sevojno Uzice
    0 - 0
    Vòng Tháng 1
  • 19:00
    FK Kozuv
    Detonit Junior
    0 - 1
    Vòng Tháng 1
  • 19:00
    SV Straelen
    Bergisch Gladbach 09
    1 - 1
    Vòng Tháng 1
  • 19:00
    Jonkopings Sodra IF
    Atvidabergs FF
    1 - 0
    Vòng Tháng 1
  • 19:00
    FK Skopje
    Arsimi
    1 - 0
    Vòng Tháng 1
  • 19:00
    Podbeskidzie
    Alashkert
    1 - 0
    Vòng Tháng 1
  • 18:45
    Pirin Blagoevgrad
    POFC Botev Vratsa
    0 - 0
    Vòng Tháng 1
  • 18:30
    Astoria Walldorf
    Stuttgarter Kickers
    3 - 0
    Vòng Tháng 1
  • 18:30
    Fremad Amager
    Slagelse B&I
    1 - 0
    Vòng Tháng 1
  • 18:30
    Gornik Leczna
    Chojniczanka Chojnice
    0 - 1
    Vòng Tháng 1
  • 18:15
    JaPS
    KTP Kotka
    0 - 1
    Vòng Tháng 1
  • 18:00
    Sparta Praha 2
    Dukla Prague
    2 - 0
    Vòng Tháng 1
  • 18:00
    Inter Turku
    SalPa Salo
    0 - 0
    Vòng Tháng 1
  • 18:00
    IFK Goteborg
    Halmstads
    1 - 1
    Vòng Tháng 1
  • 18:00
    BK Frem
    FA 2000
    ? - ?
    Vòng Tháng 1
  • 18:00
    St. Patricks
    Bray Wanderers
    2 - 0
    Vòng Tháng 1
  • 18:00
    Helsingor
    Vanlose IF
    2 - 0
    Vòng Tháng 1
  • 18:00
    Shamrock Rovers
    Treaty United
    4 - 0
    Vòng Tháng 1
  • 18:00
    Nữ IFO Bromolla IF
    Nữ Vittsjo GIK
    0 - 1
    Vòng Tháng 1
  • 18:00
    Hamburger SV 2
    Hobro I.K.
    1 - 1
    Vòng Tháng 1
  • 18:00
    Kosmonosy
    Zenit Caslav
    2 - 0
    Vòng Tháng 1
  • 18:00
    Gleisdorf
    Usv Mettersdorf
    1 - 0
    Vòng Tháng 1
  • 18:00
    Pogon Siedlce
    Legionovia Legionowo1
    1 - 2
    Vòng Tháng 1
  • 18:00
    Odra Opole
    GKS Pniowek Pawlowice Slaskie
    0 - 0
    Vòng Tháng 1
  • 18:00
    Zrinjski Mostar
    Zlate Moravce
    1 - 0
    Vòng Tháng 1
  • 18:00
    Hillerod Fodbold
    Lyngby
    1 - 2
    Vòng Tháng 1
  • 18:00
    Uhersky Brod
    MSK Puchov
    0 - 1
    Vòng Tháng 1
  • 18:00
    Heider SV
    Drochtersen/Assel
    0 - 6
    Vòng Tháng 1
  • 18:00
    Voska Sport
    Bregalnica Stip
    1 - 0
    Vòng Tháng 1
  • 18:00
    Siauliai
    Jelgava
    0 - 0
    Vòng Tháng 1
  • 18:00
    Ahlafors IF
    Vastra Frolunda IF
    ? - ?
    Vòng Tháng 1
  • 18:00
    Metalist Kharkiv
    Lokomotiv Sofia
    0 - 0
    Vòng Tháng 1
  • 18:00
    ND Gorica
    Rukh Vynnyky
    2 - 0
    Vòng Tháng 1
  • 18:00
    Shelbourne
    Drogheda United
    3 - 0
    Vòng Tháng 1
  • 18:00
    Olimpia Elblag
    Sokol Ostroda
    1 - 2
    Vòng Tháng 1
  • 18:00
    Kauno Zalgiris
    DFK Dainava Alytus
    3 - 1
    Vòng Tháng 1
  • 17:45
    SAK Klagenfurt
    Austria Klagenfurt
    1 - 1
    Vòng Tháng 1
  • 17:30
    Miedz Legnica 2
    Pogon Nowe Skalmierzyce
    1 - 1
    Vòng Tháng 1
  • 17:30
    Dnepr Mogilev
    Vitebsk
    0 - 0
    Vòng Tháng 1
  • 17:30
    Nữ AZS UJ Krakow
    Nữ Rekord Bielsko
    0 - 1
    Vòng Tháng 1
  • 17:30
    Slask Wroclaw 2
    Chlumec nad Cidlinou
    1 - 0
    Vòng Tháng 1
  • 17:15
    PEPO
    MP Mikkeli
    0 - 1
    Vòng Tháng 1
  • 17:00
    III.Keruleti TUE
    Erzsebeti SMTK
    0 - 0
    Vòng Tháng 1
  • 17:00
    Erdi VSE
    Dabas
    0 - 0
    Vòng Tháng 1
  • 17:00
    Tatabanya
    MTK Budapest 2
    1 - 0
    Vòng Tháng 1
  • 17:00
    Viitorul Pandurii Targu Jiu
    ACS Viitorul Simian
    2 - 0
    Vòng Tháng 1
  • 17:00
    Vysocina Jihlava
    Viktoria Zizkov
    2 - 0
    Vòng Tháng 1
  • 17:00
    SV Ried
    SK Vorwarts Steyr
    0 - 2
    Vòng Tháng 1
  • 17:00
    FK Pribram
    Jiskra Domazlice
    ? - ?
    Vòng Tháng 1
  • 17:00
    Sellier & Bellot Vlasim
    Banik Ostrava 2
    0 - 0
    Vòng Tháng 1
  • 17:00
    1Isloch Minsk
    Slutsk1
    1 - 1
    Vòng Tháng 1
  • 17:00
    Middelfart
    Kolding BK
    1 - 0
    Vòng Tháng 1
  • 17:00
    MFK Karvina
    Prostejov
    0 - 0
    Vòng Tháng 1
  • 17:00
    MSK Zilina
    Fotbal Trinec
    0 - 1
    Vòng Tháng 1
  • 17:00
    Szekszard UFC
    Majosi
    0 - 1
    Vòng Tháng 1
  • 17:00
    Nữ Brommapojkarna
    Nữ Alvsjo AIK FF
    3 - 0
    Vòng Tháng 1
  • 17:00
    Artmedia Petrzalka
    Lisen
    1 - 1
    Vòng Tháng 1
  • 17:00
    Shakhter Soligorsk
    Belshina Babruisk
    1 - 0
    Vòng Tháng 1
  • 17:00
    Concordia Elblag
    KP Starogard Gdanski
    2 - 0
    Vòng Tháng 1
  • 17:00
    Progresul Spartac
    Dinamo Bucuresti
    ? - ?
    Vòng Tháng 1
  • 17:00
    Gloria Bistrita
    Unirea Dej
    0 - 4
    Vòng Tháng 1
  • 17:00
    SKF Sered
    Povazska Bystrica
    0 - 1
    Vòng Tháng 1
  • 17:00
    Zug 94
    Rotkreuz
    1 - 0
    Vòng Tháng 1
  • 17:00
    Polonia Bytom
    Zaglebie Sosnowiec
    0 - 1
    Vòng Tháng 1
  • 17:00
    Ruch Chorzow
    Hutnik Krakow
    0 - 0
    Vòng Tháng 1
  • 17:00
    SK Slovan Varnsdorf
    Slovan Liberec
    ? - ?
    Vòng Tháng 1
  • 17:00
    Trencin
    Raca Bratislava
    0 - 0
    Vòng Tháng 1
  • 17:00
    Puskas Akademia 2
    Paksi SE 2
    ? - ?
    Vòng Tháng 1
  • 17:00
    Suduva
    Wigry Suwalki
    ? - ?
    Vòng Tháng 1
  • 17:00
    Bicskei
    Ivancsa
    1 - 3
    Vòng Tháng 1
  • 17:00
    Concordia Chiajna
    Tunari
    ? - ?
    Vòng Tháng 1
  • 17:00
    Budaorsi
    Vasas SC 2
    0 - 1
    Vòng Tháng 1
  • 17:00
    NK Osijek 2
    HNK Cibalia
    0 - 2
    Vòng Tháng 1
  • 16:30
    Hanacka Slavia Kromeriz
    Opava
    0 - 1
    Vòng Tháng 1
  • 16:30
    1Astoria Walldorf 2
    FV Dudenhofen
    0 - 1
    Vòng Tháng 1
  • 16:30
    Blansko
    Slovan Rosice
    1 - 1
    Vòng Tháng 1
  • 16:30
    Bohemians 1905 2
    FK Kolin
    2 - 0
    Vòng Tháng 1
  • 16:30
    Strogino Moscow
    Torpedo Moscow 2
    0 - 0
    Vòng Tháng 1
  • 16:30
    Stal Rzeszow
    Sandecja Nowy Sacz
    0 - 0
    Vòng Tháng 1
  • 16:00
    Kolubara
    U19 Rukh Vynnyky
    0 - 0
    Vòng Tháng 1
  • 16:00
    Gornik Polkowice
    Chrobry Glogow
    0 - 0
    Vòng Tháng 1
  • 16:00
    Sigma Olomouc 2
    Frydek-Mistek
    1 - 0
    Vòng Tháng 1
  • 16:00
    Dinamo Minsk
    Energetik-BGU Minsk
    0 - 0
    Vòng Tháng 1
  • 16:00
    Hrvatski Dragovoljac
    Kustosija
    0 - 0
    Vòng Tháng 1
  • 16:00
    Hradec Kralove 2
    Chrudim
    0 - 0
    Vòng Tháng 1
  • 16:00
    Chernomorets Novorossiysk
    SKA-Khabarovsk-2
    1 - 0
    Vòng Tháng 1
  • 16:00
    Metaloglobus
    Blejoi Vispesti
    ? - ?
    Vòng Tháng 1
  • 16:00
    Rochedale Rovers
    Brisbane City
    2 - 2
    Vòng Tháng 1
  • 16:00
    CSM Ramnicu Sarat
    Gloria Buzau
    ? - ?
    Vòng Tháng 1
  • 16:00
    Gomel
    Lokomotiv Gomel
    2 - 1
    Vòng Tháng 1
  • 16:00
    SK Kladno
    SK Sokol Zapy
    2 - 2
    Vòng Tháng 1
  • 16:00
    Slavicin
    Zlin 2
    0 - 2
    Vòng Tháng 1
  • 16:00
    SK Motorlet Praha
    Banik Most
    0 - 1
    Vòng Tháng 1
  • 16:00
    SpVgg Unterhaching
    Bahlinger
    0 - 2
    Vòng Tháng 1
  • 15:00
    SKA-Khabarovsk
    Krylya Sovetov Samara
    0 - 2
    Vòng Tháng 1
  • 15:00
    Khimki
    Veles Moscow
    0 - 1
    Vòng Tháng 1
  • 15:00
    Lusail City
    Zenit Petersburg
    0 - 1
    Vòng Tháng 1
  • 15:00
    NK Maribor
    Shakhtar Donetsk 2
    1 - 0
    Vòng Tháng 1
  • 15:00
    Septemvri Sofia
    Dinamo Tbilisi 2
    0 - 0
    Vòng Tháng 1
  • 14:00
    Moreton Bay United
    Gold Coast United1
    1 - 1
    Vòng Tháng 1
  • 22:30
    1Flora Tallinn 2
    Nomme United1
    1 - 1
    Vòng C Turniir
  • 21:30
    Tartu JK Welco
    Tallinn
    1 - 0
    Vòng D Turniir
  • 20:30
    Kuressaare 2
    Tartu Kalev
    1 - 1
    Vòng E Turniir
  • 19:15
    Viljandi JK Tulevik
    JK Tallinna Kalev 2
    1 - 3
    Vòng D Turniir
  • 18:00
    Kuressaare
    Trans Narva
    0 - 0
    Vòng A Turniir
  • 17:00
    Parnu JK
    Tartu JK Tammeka 2
    0 - 1
    Vòng D Turniir
  • 16:05
    Vaprus Parnu
    Tallinna JK Legion
    0 - 1
    Vòng B Turniir
  • 14:15
    Harju JK Laagri
    Tallinna Levadia 2
    2 - 3
    Vòng B Turniir
  • 09:00
    CSD Xelaju MC
    CD Puerto de Iztapa
    ? - ?
    Vòng Clausura / 2
  • 05:00
    CSyD Mixco
    Deportivo Achuapa
    ? - ?
    Vòng Clausura / 2
  • 04:30
    Coban Imperial
    Antigua GFC
    ? - ?
    Vòng Clausura / 2
  • 04:00
    CSD Municipal
    Santa Lucia Cotzumalguapa
    ? - ?
    Vòng Clausura / 2
  • 00:00
    1SV De Treffers
    IJsselmeervogels
    1 - 0
    Vòng 20
  • 21:00
    Quick Boys
    HHC Hardenberg
    0 - 1
    Vòng 20
  • 21:00
    Spakenburg
    Kozakken Boys1
    0 - 1
    Vòng 20
  • 21:00
    Volendam Am.
    Jong Sparta Rotterdam
    2 - 0
    Vòng 20
  • 21:00
    AFC Amsterdam
    Tielse Eendracht Combinatie
    0 - 1
    Vòng 20
  • 20:30
    Excelsior Maassluis
    Lisse
    0 - 0
    Vòng 20
  • 20:30
    Noordwijk
    Koninklijke HFC
    0 - 1
    Vòng 20
  • 20:30
    OFC Oostzaan
    Rijnsburgse Boys
    2 - 1
    Vòng 20
  • 20:30
    Scheveningen
    VV Katwijk
    1 - 1
    Vòng 20
  • 01:00
    Hapoel Tel Aviv
    Maccabi Tel Aviv1
    0 - 0
    Vòng 20
  • 00:30
    Beitar Jerusalem
    Hapoel Hadera
    0 - 1
    Vòng 20
  • 23:00
    Maccabi Netanya
    Sektzia Nes Tziona
    2 - 0
    Vòng 20
  • 22:30
    Ashdod
    Hapoel Ironi Kiryat Shmona
    0 - 0
    Vòng 20
  • 20:00
    Maccabi Haifa
    Maccabi Bnei Raina
    0 - 0
    Vòng 20
  • 18:00
    U19 Hapoel Tel Aviv Nisanov
    U19 Ironi Ramat Hasharon
    0 - 1
    Vòng
  • 17:00
    1U19 Maccabi Petah Tikva Asis Dabid
    U19 Ashdod MS
    1 - 1
    Vòng
  • 16:15
    U19 Hapoel Ramat Gan
    U19 Beitar Jerusalem Oren
    0 - 0
    Vòng
  • 16:00
    U19 Bnei Sakhnin
    U19 Hapoel Hadera
    1 - 1
    Vòng
  • 15:30
    U19 Maccabi Ironi Kiryat Ata
    U19 Hapoel Acco
    0 - 0
    Vòng
  • 14:30
    U19 Hapoel Petah Tikva
    U19 Hapoel Hod HaSharon
    0 - 0
    Vòng
  • 13:30
    U19 Maccabi Herzliya
    U19 Hakoach Macabi Ramat Gan
    0 - 0
    Vòng
  • 23:30
    Ancona
    Vis Pesaro
    1 - 0
    Vòng 24
  • 23:30
    Fermana
    Montevarchi
    1 - 1
    Vòng 24
  • 23:30
    Pontedera
    Cesena
    0 - 1
    Vòng 24
  • 23:30
    Rimini
    Lucchese
    0 - 1
    Vòng 24
  • 20:30
    Carrarese
    Alessandria
    0 - 0
    Vòng 24
  • 20:30
    Virtus Entella
    Gubbio
    0 - 0
    Vòng 24
  • 20:30
    Fiorenzuola
    Imolese1
    0 - 1
    Vòng 24
  • 20:30
    1San Donato Tavarnelle
    Reggiana
    0 - 1
    Vòng 24
  • 20:30
    Robur Siena S.S.D.
    Olbia1
    1 - 0
    Vòng 24
  • 20:30
    Sassari Torres
    Recanatese
    1 - 0
    Vòng 24
  • 21:00
    U19 Pescara
    Viterbese Castrense Youth
    0 - 0
    Vòng Bảng B / 16
  • 20:30
    FeralpiSalo Youth
    U19 Brescia
    1 - 1
    Vòng Bảng A / 16
  • 20:30
    Albinoleffe (Youth
    U19 Cremonese
    0 - 1
    Vòng Bảng A / 16
  • 20:30
    U19 Cittadella
    U19 Vicenza
    0 - 1
    Vòng Bảng A / 16
  • 20:30
    Alessandria (Youth
    U19 Monza 1912
    1 - 1
    Vòng Bảng A / 16
  • 20:30
    U19 Spal
    U19 Pordenone
    1 - 0
    Vòng Bảng A / 16
  • 20:30
    Como (Youth
    U19 Reggiana
    1 - 0
    Vòng Bảng A / 16
  • 20:30
    U19 Lazio
    U19 Ascoli
    1 - 0
    Vòng Bảng B / 16
  • 20:30
    Perugia (Youth
    U19 Pisa
    1 - 0
    Vòng Bảng B / 16
  • 20:30
    Imolese Youth
    U19 Virtus Entella
    0 - 0
    Vòng Bảng B / 16
  • 20:00
    U19 Genoa
    U19 Parma
    0 - 0
    Vòng Bảng A / 16
  • 20:00
    Padova (Youth
    U19 Venezia
    0 - 0
    Vòng Bảng A / 16
  • 17:00
    U19 Cosenza
    U19 Benevento
    0 - 0
    Vòng Bảng B / 16
  • 17:00
    1U19 Reggina
    U19 Salernitana
    0 - 0
    Vòng Bảng B / 16
  • 17:00
    U19 Spezia
    Ternana (Youth
    0 - 0
    Vòng Bảng B / 16
  • 16:45
    1U19 Crotone
    Monopoli Youth
    1 - 2
    Vòng Bảng B / 16
  • 19:15
    Sofapaka Nairobi
    Vihiga Bullets
    0 - 0
    Vòng
  • 19:00
    Kenya Police
    Tusker Nairobi
    3 - 0
    Vòng
  • 19:00
    Posta Rangers
    Talanta
    1 - 0
    Vòng
  • 19:00
    Mathare United
    Kakamega Homeboyz
    0 - 1
    Vòng
  • 19:00
    Ulinzi Stars Nakuru
    Nzoia United
    0 - 0
    Vòng
  • 19:00
    Wazito
    KCB Nairobi
    0 - 1
    Vòng
  • 17:00
    Kariobangi Sharks
    Bidco United
    0 - 1
    Vòng
  • 07:00
    Lobos ULMX
    Atletico Saltillo
    ? - ?
    Vòng
  • 06:00
    Mexicali
    Cimarrones de Sonora 2
    ? - ?
    Vòng
  • 06:00
    Alebrijes de Oaxaca 2
    Huracanes Izcalli
    ? - ?
    Vòng
  • 05:00
    Tritons Vallarta MFC
    Mineros De Fresnillo
    ? - ?
    Vòng
  • 05:00
    Cafetaleros de Tapachula
    Sporting Canamy
    ? - ?
    Vòng
  • 05:00
    Pioneros De Cancun
    Mazorqueros
    ? - ?
    Vòng
  • 05:00
    Ciervos
    Canoneros Marina
    ? - ?
    Vòng
  • 04:00
    Escorpiones
    CF Pachuca 2
    ? - ?
    Vòng
  • 04:00
    Aguacateros CDU
    Reboceros de La Piedad
    ? - ?
    Vòng
  • 03:00
    Yalmakan
    Leviatan Futbol
    0 - 0
    Vòng
  • 00:00
    Leones Univ Guadalajara 2
    Los Cabos United
    0 - 0
    Vòng
  • 23:00
    Correcaminos UAT 2
    Inter de Queretaro
    2 - 0
    Vòng
  • 00:30
    U19 CF Badalona
    U19 CF Damm
    0 - 0
    Vòng
  • 23:30
    U19 CD Roces
    U19 Gimnastica Torrelavega
    2 - 0
    Vòng
  • 23:00
    U19 Espanyol
    U19 Girona
    1 - 1
    Vòng
  • 22:30
    U19 Cartagena
    U19 Albacete
    1 - 2
    Vòng
  • 22:30
    U19 Gimnastic Tarragona
    U19 CD San Francisco
    ? - ?
    Vòng
  • 22:00
    U19 CD Badajoz
    U19 Rayo Vallecano
    1 - 1
    Vòng
  • 22:00
    U19 CD Diocesano
    U19 Alcobendas
    1 - 3
    Vòng
  • 18:00
    U19 CD San Felix
    U19 Recreativo Huelva
    1 - 1
    Vòng
  • 18:00
    U19 CD Maspalomas
    U19 Las Longueras
    0 - 0
    Vòng
  • 18:00
    Khonkaen
    Ubon Ratchathani
    1 - 0
    Vòng
  • 18:00
    Thai Navy
    Esan Pattaya
    0 - 0
    Vòng
  • 16:00
    Muangnont Bankunmae
    Welfare Royal Air Force
    0 - 1
    Vòng
  • 15:30
    Banbueng
    Rayong United
    1 - 1
    Vòng
  • 15:30
    Lopburi
    Assumption United
    1 - 0
    Vòng
  • 15:30
    Yasothon United
    Surin Khongcheemool
    2 - 1
    Vòng
  • 15:30
    Saraburi
    Chainat United
    0 - 0
    Vòng
  • 19:00
    U19 Gazisehir Gaziantep
    U19 Goztepe
    2 - 1
    Vòng
  • 17:00
    U19 Fenerbahce
    U19 Istanbul Buyuksehir Belediyesi
    ? - ?
    Vòng
  • 17:00
    U19 Galatasaray
    U19 Fatih Karagumruk
    2 - 0
    Vòng
  • 16:00
    U19 Bursaspor
    U19 Yeni Malatyaspor
    0 - 1
    Vòng
  • 16:00
    1U19 Kayserispor
    U19 Istanbulspor
    0 - 2
    Vòng
  • 16:00
    U19 Antalyaspor
    U19 Sivasspor
    0 - 1
    Vòng
  • 16:00
    U19 Eskisehirspor
    U19 Erokspor
    0 - 0
    Vòng
  • 16:00
    U19 Hatayspor
    Alanyaspor U191
    0 - 0
    Vòng
  • 16:00
    U19 Konyaspor
    U19 Boluspor1
    0 - 0
    Vòng
  • 16:00
    U19 Manisa
    U19 Tuzlaspor Kulubu1
    0 - 0
    Vòng
  • 16:00
    U19 Keciorengucu
    U19 Samsunspor
    0 - 0
    Vòng
  • 16:00
    1U19 Altay Spor Kulubu
    U19 Kocaelispor
    0 - 0
    Vòng
  • 16:00
    Adana Demirspor U19
    U19 Ankaragucu
    1 - 0
    Vòng
  • 16:00
    1U19 Genclerbirligi
    U19 Adanaspor1
    2 - 1
    Vòng
  • 16:00
    U19 Umraniyespor
    U19 Trabzonspor
    1 - 2
    Vòng
  • 16:00
    U19 Afjet Afyonspor
    U19 Pendikspor
    1 - 0
    Vòng
  • 16:00
    U19 Kasimpasa
    U19 Besiktas JK
    0 - 0
    Vòng
Cập nhật: