Kết quả VĐQG Romania, Kqbd Romania hôm nay

Kết quả bóng đá VĐQG Romania hôm nay: kqbd VĐQG Romania mới nhất đã kết thúc tối đêm qua và rạng sáng nay. Xem tỷ số bóng đá VĐQG Romania hôm nay: xem kq bd VĐQG Romania trực tuyến các trận sẽ thi đấu sáng, chiều tối và đêm nay. Tường thuật diễn biến chính kết quả và tỷ số các trận vòng 5 VĐQG Romania mùa giải 2022-2023 thi đấu vào đêm qua và rạng sáng nay. Xem kết quả tỷ số bóng đá Romania gần đây và kqbd VĐQG Romania trực tuyến: xem LTĐ, BXH và KQ VĐQG Romania sẽ thi đấu tối, đêm nay và rạng sáng ngày mai CHÍNH XÁC.

Trực tiếp bóng đá VĐQG Romania thi đấu vào tối, đêm qua và rạng sáng hôm nay: link xem kqbd VĐQG Romania trực tuyến các trận đang diễn ra sáng, chiều và tối nay. Kết quả VĐQG Romania mới nhất: cập nhật tỷ số trực tiếp hiệp 1,2 (H1 H2) giải bóng đá VĐQG Romania và tỷ số thẻ vàng, thẻ đỏ SỚM và NHANH nhất. Ket qua bong da vdqg romania hom nay: trực tiếp kqbd VĐQG Romania sẽ thi đấu tối và đêm nay.

Giải bóng đá VĐQG Romania là giải đấu hàng đầu trong hệ thống giải đấu bóng đá Romania. Các kết quả bóng đá Romania hôm qua và ngày nay bao gồm: kết quả Vô địch Quốc Gia Romania (giải VĐQG), Hạng nhất (Hạng 1) và Hạng nhì Romania (Hạng 2).

Tường thuật tỷ số KQ VĐQG Romania và BĐKQ Cúp Romania của các trận vòng tứ kết, bán kết và trận chung kết tranh Cúp Quốc Gia. Ngoài kết quả và tỷ số bóng đá VĐQG Romania, Ketquabongda còn cập nhật KQ trận CK tranh siêu cúp Romania với đầy đủ diễn biến chính và số liệu thống kê, tỷ số thẻ vàng, thẻ đỏ và phạt góc.

Ở một số quốc gia như Tây Ban Nha (TBN) và Nhật Bản thì Cúp Quốc Gia (Cúp QG) được gọi là Cúp Hoàng đế (Cúp Nhà Vua - CNV). Còn một số quốc gia khác như Anh, Thái Lan và Hàn Quốc thì Cúp QG được gọi là Cúp FA. Còn Cúp Liên Đoàn (Cúp LĐ) thì không có ở nhiều quốc gia.

Kết quả bóng đá VĐQG Romania mùa giải 2022-2023

  • Kết quả VĐQG Romania của 1 đội bóng:
  • Kết quả VĐQG Romania của 1 cặp đấu:
    VS
302928272625242322212019181716151413121110987654321
  • 11/03 23:00
    CFR Cluj
    Universitaea Cluj
    ? - ?
    Vòng 30
  • 11/03 23:00
    Chindia Targoviste
    Voluntari
    ? - ?
    Vòng 30
  • 11/03 23:00
    Farul Constanta
    Rapid Bucuresti
    ? - ?
    Vòng 30
  • 11/03 23:00
    Arges
    Petrolul Ploiesti
    ? - ?
    Vòng 30
  • 11/03 23:00
    Botosani
    CS Mioveni
    ? - ?
    Vòng 30
  • 11/03 23:00
    Hermannstadt
    U Craiova 1948
    ? - ?
    Vòng 30
  • 11/03 23:00
    Steaua Bucuresti
    Sepsi OSK Sfantul Gheorghe
    ? - ?
    Vòng 30
  • 11/03 23:00
    CS Universitatea Craiova
    UTA Arad
    ? - ?
    Vòng 30
  • 04/03 23:00
    Rapid Bucuresti
    Hermannstadt
    ? - ?
    Vòng 29
  • 04/03 23:00
    Voluntari
    Arges
    ? - ?
    Vòng 29
  • 04/03 23:00
    CS Mioveni
    Chindia Targoviste
    ? - ?
    Vòng 29
  • 04/03 23:00
    Petrolul Ploiesti
    CS Universitatea Craiova
    ? - ?
    Vòng 29
  • 04/03 23:00
    Sepsi OSK Sfantul Gheorghe
    CFR Cluj
    ? - ?
    Vòng 29
  • 04/03 23:00
    Universitaea Cluj
    Farul Constanta
    ? - ?
    Vòng 29
  • 04/03 23:00
    U Craiova 1948
    Botosani
    ? - ?
    Vòng 29
  • 04/03 23:00
    UTA Arad
    Steaua Bucuresti
    ? - ?
    Vòng 29
  • 01/03 23:00
    CFR Cluj
    UTA Arad
    ? - ?
    Vòng 28
  • 01/03 23:00
    Chindia Targoviste
    U Craiova 1948
    ? - ?
    Vòng 28
  • 01/03 23:00
    Farul Constanta
    Sepsi OSK Sfantul Gheorghe
    ? - ?
    Vòng 28
  • 01/03 23:00
    Botosani
    Rapid Bucuresti
    ? - ?
    Vòng 28
  • 01/03 23:00
    Hermannstadt
    Universitaea Cluj
    ? - ?
    Vòng 28
  • 01/03 23:00
    Steaua Bucuresti
    Petrolul Ploiesti
    ? - ?
    Vòng 28
  • 01/03 23:00
    CS Mioveni
    Voluntari
    ? - ?
    Vòng 28
  • 01/03 23:00
    CS Universitatea Craiova
    Arges
    ? - ?
    Vòng 28
  • 25/02 23:00
    Arges
    Steaua Bucuresti
    ? - ?
    Vòng 27
  • 25/02 23:00
    Rapid Bucuresti
    Chindia Targoviste
    ? - ?
    Vòng 27
  • 25/02 23:00
    Voluntari
    CS Universitatea Craiova
    ? - ?
    Vòng 27
  • 25/02 23:00
    Petrolul Ploiesti
    CFR Cluj
    ? - ?
    Vòng 27
  • 25/02 23:00
    Sepsi OSK Sfantul Gheorghe
    Hermannstadt
    ? - ?
    Vòng 27
  • 25/02 23:00
    Universitaea Cluj
    Botosani
    ? - ?
    Vòng 27
  • 25/02 23:00
    U Craiova 1948
    CS Mioveni
    ? - ?
    Vòng 27
  • 25/02 23:00
    UTA Arad
    Farul Constanta
    ? - ?
    Vòng 27
  • 18/02 23:00
    CFR Cluj
    Arges
    ? - ?
    Vòng 26
  • 18/02 23:00
    Chindia Targoviste
    Universitaea Cluj
    ? - ?
    Vòng 26
  • 18/02 23:00
    Farul Constanta
    Petrolul Ploiesti
    ? - ?
    Vòng 26
  • 18/02 23:00
    Botosani
    Sepsi OSK Sfantul Gheorghe
    ? - ?
    Vòng 26
  • 18/02 23:00
    Hermannstadt
    UTA Arad
    ? - ?
    Vòng 26
  • 18/02 23:00
    Steaua Bucuresti
    CS Universitatea Craiova
    ? - ?
    Vòng 26
  • 18/02 23:00
    CS Mioveni
    Rapid Bucuresti
    ? - ?
    Vòng 26
  • 18/02 23:00
    U Craiova 1948
    Voluntari
    ? - ?
    Vòng 26
  • 11/02 23:00
    Arges
    Farul Constanta
    ? - ?
    Vòng 25
  • 11/02 23:00
    Rapid Bucuresti
    U Craiova 1948
    ? - ?
    Vòng 25
  • 11/02 23:00
    Voluntari
    Steaua Bucuresti
    ? - ?
    Vòng 25
  • 11/02 23:00
    Petrolul Ploiesti
    Hermannstadt
    ? - ?
    Vòng 25
  • 11/02 23:00
    Sepsi OSK Sfantul Gheorghe
    Chindia Targoviste
    ? - ?
    Vòng 25
  • 11/02 23:00
    Universitaea Cluj
    CS Mioveni
    ? - ?
    Vòng 25
  • 11/02 23:00
    CS Universitatea Craiova
    CFR Cluj
    ? - ?
    Vòng 25
  • 11/02 23:00
    UTA Arad
    Botosani
    ? - ?
    Vòng 25
  • 04/02 23:00
    CFR Cluj
    Steaua Bucuresti
    ? - ?
    Vòng 24
  • 04/02 23:00
    Chindia Targoviste
    UTA Arad
    ? - ?
    Vòng 24
  • 04/02 23:00
    Farul Constanta
    CS Universitatea Craiova
    ? - ?
    Vòng 24
  • 04/02 23:00
    Botosani
    Petrolul Ploiesti
    ? - ?
    Vòng 24
  • 04/02 23:00
    Hermannstadt
    Arges
    ? - ?
    Vòng 24
  • 04/02 23:00
    Rapid Bucuresti
    Voluntari
    ? - ?
    Vòng 24
  • 04/02 23:00
    CS Mioveni
    Sepsi OSK Sfantul Gheorghe
    ? - ?
    Vòng 24
  • 04/02 23:00
    U Craiova 1948
    Universitaea Cluj
    ? - ?
    Vòng 24
  • 28/01 23:00
    Arges
    Botosani
    ? - ?
    Vòng 23
  • 28/01 23:00
    Steaua Bucuresti
    Farul Constanta
    ? - ?
    Vòng 23
  • 28/01 23:00
    Voluntari
    CFR Cluj
    ? - ?
    Vòng 23
  • 28/01 23:00
    Petrolul Ploiesti
    Chindia Targoviste
    ? - ?
    Vòng 23
  • 28/01 23:00
    Sepsi OSK Sfantul Gheorghe
    U Craiova 1948
    ? - ?
    Vòng 23
  • 28/01 23:00
    Universitaea Cluj
    Rapid Bucuresti
    ? - ?
    Vòng 23
  • 28/01 23:00
    CS Universitatea Craiova
    Hermannstadt
    ? - ?
    Vòng 23
  • 28/01 23:00
    UTA Arad
    CS Mioveni
    ? - ?
    Vòng 23
  • 21/01 23:00
    Chindia Targoviste
    Arges
    ? - ?
    Vòng 22
  • 21/01 23:00
    Farul Constanta
    CFR Cluj
    ? - ?
    Vòng 22
  • 21/01 23:00
    Botosani
    CS Universitatea Craiova
    ? - ?
    Vòng 22
  • 21/01 23:00
    Hermannstadt
    Steaua Bucuresti
    ? - ?
    Vòng 22
  • 21/01 23:00
    Rapid Bucuresti
    Sepsi OSK Sfantul Gheorghe
    ? - ?
    Vòng 22
  • 21/01 23:00
    CS Mioveni
    Petrolul Ploiesti
    ? - ?
    Vòng 22
  • 21/01 23:00
    Universitaea Cluj
    Voluntari
    ? - ?
    Vòng 22
  • 21/01 23:00
    U Craiova 1948
    UTA Arad
    ? - ?
    Vòng 22
  • 17/12 23:00
    CFR Cluj
    Hermannstadt
    ? - ?
    Vòng 21
  • 17/12 23:00
    Arges
    CS Mioveni
    ? - ?
    Vòng 21
  • 17/12 23:00
    Steaua Bucuresti
    Botosani
    ? - ?
    Vòng 21
  • 17/12 23:00
    Voluntari
    Farul Constanta
    ? - ?
    Vòng 21
  • 17/12 23:00
    Petrolul Ploiesti
    U Craiova 1948
    ? - ?
    Vòng 21
  • 17/12 23:00
    Sepsi OSK Sfantul Gheorghe
    Universitaea Cluj
    ? - ?
    Vòng 21
  • 17/12 23:00
    CS Universitatea Craiova
    Chindia Targoviste
    ? - ?
    Vòng 21
  • 17/12 23:00
    UTA Arad
    Rapid Bucuresti
    ? - ?
    Vòng 21
  • 10/12 23:00
    Chindia Targoviste
    Steaua Bucuresti
    ? - ?
    Vòng 20
  • 10/12 23:00
    Botosani
    CFR Cluj
    ? - ?
    Vòng 20
  • 10/12 23:00
    Hermannstadt
    Farul Constanta
    ? - ?
    Vòng 20
  • 10/12 23:00
    Rapid Bucuresti
    Petrolul Ploiesti
    ? - ?
    Vòng 20
  • 10/12 23:00
    CS Mioveni
    CS Universitatea Craiova
    ? - ?
    Vòng 20
  • 10/12 23:00
    Sepsi OSK Sfantul Gheorghe
    Voluntari
    ? - ?
    Vòng 20
  • 10/12 23:00
    Universitaea Cluj
    UTA Arad
    ? - ?
    Vòng 20
  • 10/12 23:00
    U Craiova 1948
    Arges
    ? - ?
    Vòng 20
  • 03/12 23:00
    CFR Cluj
    Chindia Targoviste
    ? - ?
    Vòng 19
  • 03/12 23:00
    Farul Constanta
    Botosani
    ? - ?
    Vòng 19
  • 03/12 23:00
    Arges
    Rapid Bucuresti
    ? - ?
    Vòng 19
  • 03/12 23:00
    Steaua Bucuresti
    CS Mioveni
    ? - ?
    Vòng 19
  • 03/12 23:00
    Voluntari
    Hermannstadt
    ? - ?
    Vòng 19
  • 03/12 23:00
    Petrolul Ploiesti
    Universitaea Cluj
    ? - ?
    Vòng 19
  • 03/12 23:00
    CS Universitatea Craiova
    U Craiova 1948
    ? - ?
    Vòng 19
  • 03/12 23:00
    UTA Arad
    Sepsi OSK Sfantul Gheorghe
    ? - ?
    Vòng 19
  • 12/11 23:00
    Chindia Targoviste
    Farul Constanta
    ? - ?
    Vòng 18
  • 12/11 23:00
    Botosani
    Hermannstadt
    ? - ?
    Vòng 18
  • 12/11 23:00
    Rapid Bucuresti
    CS Universitatea Craiova
    ? - ?
    Vòng 18
  • 12/11 23:00
    CS Mioveni
    CFR Cluj
    ? - ?
    Vòng 18
  • 12/11 23:00
    Sepsi OSK Sfantul Gheorghe
    Petrolul Ploiesti
    ? - ?
    Vòng 18
  • 12/11 23:00
    Universitaea Cluj
    Arges
    ? - ?
    Vòng 18
  • 12/11 23:00
    U Craiova 1948
    Steaua Bucuresti
    ? - ?
    Vòng 18
  • 12/11 23:00
    UTA Arad
    Voluntari
    ? - ?
    Vòng 18
  • 05/11 23:00
    CFR Cluj
    U Craiova 1948
    ? - ?
    Vòng 17
  • 05/11 23:00
    Farul Constanta
    CS Mioveni
    ? - ?
    Vòng 17
  • 05/11 23:00
    Arges
    Sepsi OSK Sfantul Gheorghe
    ? - ?
    Vòng 17
  • 05/11 23:00
    Botosani
    Voluntari
    ? - ?
    Vòng 17
  • 05/11 23:00
    Hermannstadt
    Chindia Targoviste
    ? - ?
    Vòng 17
  • 05/11 23:00
    Steaua Bucuresti
    Rapid Bucuresti
    ? - ?
    Vòng 17
  • 05/11 23:00
    Petrolul Ploiesti
    UTA Arad
    ? - ?
    Vòng 17
  • 05/11 23:00
    CS Universitatea Craiova
    Universitaea Cluj
    ? - ?
    Vòng 17
  • 29/10 22:00
    Chindia Targoviste
    Botosani
    ? - ?
    Vòng 16
  • 29/10 22:00
    Rapid Bucuresti
    CFR Cluj
    ? - ?
    Vòng 16
  • 29/10 22:00
    Voluntari
    Petrolul Ploiesti
    ? - ?
    Vòng 16
  • 29/10 22:00
    CS Mioveni
    Hermannstadt
    ? - ?
    Vòng 16
  • 29/10 22:00
    Sepsi OSK Sfantul Gheorghe
    CS Universitatea Craiova
    ? - ?
    Vòng 16
  • 29/10 22:00
    Universitaea Cluj
    Steaua Bucuresti
    ? - ?
    Vòng 16
  • 29/10 22:00
    U Craiova 1948
    Farul Constanta
    ? - ?
    Vòng 16
  • 29/10 22:00
    UTA Arad
    Arges
    ? - ?
    Vòng 16
  • 22/10 22:00
    Rapid Bucuresti
    Farul Constanta
    ? - ?
    Vòng 15
  • 22/10 22:00
    Voluntari
    Chindia Targoviste
    ? - ?
    Vòng 15
  • 22/10 22:00
    CS Mioveni
    Botosani
    ? - ?
    Vòng 15
  • 22/10 22:00
    Petrolul Ploiesti
    Arges
    ? - ?
    Vòng 15
  • 22/10 22:00
    Sepsi OSK Sfantul Gheorghe
    Steaua Bucuresti
    ? - ?
    Vòng 15
  • 22/10 22:00
    Universitaea Cluj
    CFR Cluj
    ? - ?
    Vòng 15
  • 22/10 22:00
    U Craiova 1948
    Hermannstadt
    ? - ?
    Vòng 15
  • 22/10 22:00
    UTA Arad
    CS Universitatea Craiova
    ? - ?
    Vòng 15
  • 15/10 22:00
    CFR Cluj
    Sepsi OSK Sfantul Gheorghe
    ? - ?
    Vòng 14
  • 15/10 22:00
    Chindia Targoviste
    CS Mioveni
    ? - ?
    Vòng 14
  • 15/10 22:00
    Farul Constanta
    Universitaea Cluj
    ? - ?
    Vòng 14
  • 15/10 22:00
    Arges
    Voluntari
    ? - ?
    Vòng 14
  • 15/10 22:00
    Botosani
    U Craiova 1948
    ? - ?
    Vòng 14
  • 15/10 22:00
    Hermannstadt
    Rapid Bucuresti
    ? - ?
    Vòng 14
  • 15/10 22:00
    Steaua Bucuresti
    UTA Arad
    ? - ?
    Vòng 14
  • 15/10 22:00
    CS Universitatea Craiova
    Petrolul Ploiesti
    ? - ?
    Vòng 14
  • 08/10 22:00
    Arges
    CS Universitatea Craiova
    ? - ?
    Vòng 13
  • 08/10 22:00
    Rapid Bucuresti
    Botosani
    ? - ?
    Vòng 13
  • 08/10 22:00
    Voluntari
    CS Mioveni
    ? - ?
    Vòng 13
  • 08/10 22:00
    Petrolul Ploiesti
    Steaua Bucuresti
    ? - ?
    Vòng 13
  • 08/10 22:00
    Sepsi OSK Sfantul Gheorghe
    Farul Constanta
    ? - ?
    Vòng 13
  • 08/10 22:00
    Universitaea Cluj
    Hermannstadt
    ? - ?
    Vòng 13
  • 08/10 22:00
    U Craiova 1948
    Chindia Targoviste
    ? - ?
    Vòng 13
  • 08/10 22:00
    UTA Arad
    CFR Cluj
    ? - ?
    Vòng 13
  • 01/10 22:00
    CFR Cluj
    Petrolul Ploiesti
    ? - ?
    Vòng 12
  • 01/10 22:00
    Chindia Targoviste
    Rapid Bucuresti
    ? - ?
    Vòng 12
  • 01/10 22:00
    Farul Constanta
    UTA Arad
    ? - ?
    Vòng 12
  • 01/10 22:00
    Botosani
    Universitaea Cluj
    ? - ?
    Vòng 12
  • 01/10 22:00
    Hermannstadt
    Sepsi OSK Sfantul Gheorghe
    ? - ?
    Vòng 12
  • 01/10 22:00
    Steaua Bucuresti
    Arges
    ? - ?
    Vòng 12
  • 01/10 22:00
    CS Mioveni
    U Craiova 1948
    ? - ?
    Vòng 12
  • 01/10 22:00
    CS Universitatea Craiova
    Voluntari
    ? - ?
    Vòng 12
  • 17/09 22:00
    Arges
    CFR Cluj
    ? - ?
    Vòng 11
  • 17/09 22:00
    Rapid Bucuresti
    CS Mioveni
    ? - ?
    Vòng 11
  • 17/09 22:00
    Voluntari
    U Craiova 1948
    ? - ?
    Vòng 11
  • 17/09 22:00
    Petrolul Ploiesti
    Farul Constanta
    ? - ?
    Vòng 11
  • 17/09 22:00
    Sepsi OSK Sfantul Gheorghe
    Botosani
    ? - ?
    Vòng 11
  • 17/09 22:00
    Universitaea Cluj
    Chindia Targoviste
    ? - ?
    Vòng 11
  • 17/09 22:00
    CS Universitatea Craiova
    Steaua Bucuresti
    ? - ?
    Vòng 11
  • 17/09 22:00
    UTA Arad
    Hermannstadt
    ? - ?
    Vòng 11
  • 10/09 22:00
    CFR Cluj
    CS Universitatea Craiova
    ? - ?
    Vòng 10
  • 10/09 22:00
    Chindia Targoviste
    Sepsi OSK Sfantul Gheorghe
    ? - ?
    Vòng 10
  • 10/09 22:00
    Farul Constanta
    Arges
    ? - ?
    Vòng 10
  • 10/09 22:00
    Botosani
    UTA Arad
    ? - ?
    Vòng 10
  • 10/09 22:00
    Hermannstadt
    Petrolul Ploiesti
    ? - ?
    Vòng 10
  • 10/09 22:00
    Steaua Bucuresti
    Voluntari
    ? - ?
    Vòng 10
  • 10/09 22:00
    CS Mioveni
    Universitaea Cluj
    ? - ?
    Vòng 10
  • 10/09 22:00
    U Craiova 1948
    Rapid Bucuresti
    ? - ?
    Vòng 10
  • 03/09 22:00
    Arges
    Hermannstadt
    ? - ?
    Vòng 9
  • 03/09 22:00
    Steaua Bucuresti
    CFR Cluj
    ? - ?
    Vòng 9
  • 03/09 22:00
    Voluntari
    Rapid Bucuresti
    ? - ?
    Vòng 9
  • 03/09 22:00
    Petrolul Ploiesti
    Botosani
    ? - ?
    Vòng 9
  • 03/09 22:00
    Sepsi OSK Sfantul Gheorghe
    CS Mioveni
    ? - ?
    Vòng 9
  • 03/09 22:00
    Universitaea Cluj
    U Craiova 1948
    ? - ?
    Vòng 9
  • 03/09 22:00
    CS Universitatea Craiova
    Farul Constanta
    ? - ?
    Vòng 9
  • 03/09 22:00
    UTA Arad
    Chindia Targoviste
    ? - ?
    Vòng 9
  • 31/08 22:00
    CFR Cluj
    Voluntari
    ? - ?
    Vòng 8
  • 31/08 22:00
    Chindia Targoviste
    Petrolul Ploiesti
    ? - ?
    Vòng 8
  • 31/08 22:00
    Farul Constanta
    Steaua Bucuresti
    ? - ?
    Vòng 8
  • 31/08 22:00
    Botosani
    Arges
    ? - ?
    Vòng 8
  • 31/08 22:00
    Hermannstadt
    CS Universitatea Craiova
    ? - ?
    Vòng 8
  • 31/08 22:00
    Rapid Bucuresti
    Universitaea Cluj
    ? - ?
    Vòng 8
  • 31/08 22:00
    CS Mioveni
    UTA Arad
    ? - ?
    Vòng 8
  • 31/08 22:00
    U Craiova 1948
    Sepsi OSK Sfantul Gheorghe
    ? - ?
    Vòng 8
  • 27/08 22:00
    CFR Cluj
    Farul Constanta
    ? - ?
    Vòng 7
  • 27/08 22:00
    Arges
    Chindia Targoviste
    ? - ?
    Vòng 7
  • 27/08 22:00
    Steaua Bucuresti
    Hermannstadt
    ? - ?
    Vòng 7
  • 27/08 22:00
    Voluntari
    Universitaea Cluj
    ? - ?
    Vòng 7
  • 27/08 22:00
    Petrolul Ploiesti
    CS Mioveni
    ? - ?
    Vòng 7
  • 27/08 22:00
    Sepsi OSK Sfantul Gheorghe
    Rapid Bucuresti
    ? - ?
    Vòng 7
  • 27/08 22:00
    CS Universitatea Craiova
    Botosani
    ? - ?
    Vòng 7
  • 27/08 22:00
    UTA Arad
    U Craiova 1948
    ? - ?
    Vòng 7
  • 22/08 23:30
    Farul Constanta
    Voluntari
    ? - ?
    Vòng 6
  • 22/08 21:00
    Universitaea Cluj
    Sepsi OSK Sfantul Gheorghe
    ? - ?
    Vòng 6
  • 22/08 01:30
    Botosani
    Steaua Bucuresti
    ? - ?
    Vòng 6
  • 21/08 22:30
    Chindia Targoviste
    CS Universitatea Craiova
    ? - ?
    Vòng 6
  • 21/08 20:00
    Hermannstadt
    CFR Cluj
    ? - ?
    Vòng 6
  • 21/08 01:30
    Rapid Bucuresti
    UTA Arad
    ? - ?
    Vòng 6
  • 20/08 01:00
    U Craiova 1948
    Petrolul Ploiesti
    ? - ?
    Vòng 6
  • 19/08 22:00
    CS Mioveni
    Arges
    ? - ?
    Vòng 6
  • 15/08 23:30
    Farul Constanta
    Hermannstadt
    ? - ?
    Vòng 5
  • 15/08 21:00
    Voluntari
    Sepsi OSK Sfantul Gheorghe
    ? - ?
    Vòng 5
  • 15/08 01:30
    Steaua Bucuresti
    Chindia Targoviste
    ? - ?
    Vòng 5
  • 14/08 22:30
    CFR Cluj
    Botosani
    0 - 1
    Vòng 5
  • 14/08 20:00
    CS Universitatea Craiova
    CS Mioveni
    1 - 0
    Vòng 5
  • 14/08 01:45
    Petrolul Ploiesti
    Rapid Bucuresti
    1 - 0
    Vòng 5
  • 13/08 23:00
    UTA Arad
    Universitaea Cluj
    1 - 1
    Vòng 5
  • 13/08 01:30
    Arges
    U Craiova 1948
    0 - 1
    Vòng 5
  • 09/08 01:00
    Botosani
    Farul Constanta
    1 - 1
    Vòng 4
  • 08/08 22:00
    Hermannstadt
    Voluntari
    2 - 1
    Vòng 4
  • 08/08 01:30
    U Craiova 1948
    CS Universitatea Craiova
    0 - 2
    Vòng 4
  • 07/08 22:30
    Chindia Targoviste
    CFR Cluj2
    0 - 2
    Vòng 4
  • 07/08 20:00
    Sepsi OSK Sfantul Gheorghe
    UTA Arad1
    0 - 0
    Vòng 4
  • 07/08 01:45
    1Rapid Bucuresti1
    Arges
    1 - 0
    Vòng 4
  • 06/08 23:00
    CS Mioveni
    Steaua Bucuresti
    1 - 0
    Vòng 4
  • 05/08 23:00
    Universitaea Cluj
    Petrolul Ploiesti
    0 - 1
    Vòng 4
  • 02/08 00:30
    Hermannstadt
    Botosani
    0 - 0
    Vòng 3
  • 01/08 02:30
    Steaua Bucuresti
    U Craiova 1948
    0 - 0
    Vòng 3
  • 01/08 00:15
    CS Universitatea Craiova
    Rapid Bucuresti
    0 - 0
    Vòng 3
  • 31/07 22:00
    Petrolul Ploiesti
    Sepsi OSK Sfantul Gheorghe
    0 - 0
    Vòng 3
  • 31/07 01:30
    CFR Cluj
    CS Mioveni
    3 - 1
    Vòng 3
  • 30/07 22:30
    Voluntari
    UTA Arad
    2 - 0
    Vòng 3
  • 30/07 01:30
    Farul Constanta
    Chindia Targoviste
    0 - 0
    Vòng 3
  • 29/07 22:30
    Arges
    Universitaea Cluj1
    1 - 1
    Vòng 3
  • 26/07 01:30
    UTA Arad
    Petrolul Ploiesti
    1 - 0
    Vòng 2
  • 25/07 22:30
    Chindia Targoviste
    Hermannstadt
    1 - 1
    Vòng 2
  • 25/07 01:30
    Rapid Bucuresti
    Steaua Bucuresti
    2 - 0
    Vòng 2
  • 24/07 22:30
    Universitaea Cluj
    CS Universitatea Craiova
    1 - 0
    Vòng 2
  • 24/07 20:00
    U Craiova 1948
    CFR Cluj
    1 - 1
    Vòng 2
  • 24/07 16:00
    Sepsi OSK Sfantul Gheorghe
    Arges
    0 - 0
    Vòng 2
  • 24/07 00:30
    Voluntari
    Botosani
    0 - 0
    Vòng 2
  • 23/07 00:30
    1CS Mioveni1
    Farul Constanta
    0 - 0
    Vòng 2
  • 19/07 01:30
    Petrolul Ploiesti
    Voluntari
    0 - 0
    Vòng 1
  • 18/07 22:30
    1Botosani1
    Chindia Targoviste1
    3 - 1
    Vòng 1
  • 18/07 01:30
    Steaua Bucuresti
    Universitaea Cluj
    0 - 1
    Vòng 1
  • 17/07 22:30
    Farul Constanta
    U Craiova 1948
    2 - 0
    Vòng 1
  • 17/07 01:30
    CFR Cluj
    Rapid Bucuresti
    1 - 0
    Vòng 1
  • 16/07 22:30
    Arges
    UTA Arad
    1 - 0
    Vòng 1
  • 16/07 01:30
    1CS Universitatea Craiova1
    Sepsi OSK Sfantul Gheorghe
    1 - 0
    Vòng 1
  • 15/07 22:30
    Hermannstadt
    CS Mioveni
    1 - 0
    Vòng 1
Cập nhật:

Giải bóng đá VĐQG Romania

Tên giải đấu VĐQG Romania
Tên khác
Tên Tiếng Anh
Vòng đấu hiện tại 5
Mùa giải hiện tại 2022-2023
Mùa giải bắt đầu ngày Chủ nhật, 10 Tháng bảy 2022
Mùa giải kết thúc ngày Thứ tư, 31 Tháng năm 2023
Thuộc Liên Đoàn
Ngày thành lập
Số lượng đội bóng (CLB)
Livescore0