Kết quả bóng đá Áo hôm nay, Kqbd Áo tối đêm qua

Kết quả bóng đá Áo hôm nay: cập nhật tỷ số bóng đá Áo tối, đêm qua và rạng sáng nay. Trực tiếp kqbd Áo hôm nay: xem kết quả bóng đá VĐQG Áo mới nhất mùa giải 2022-2023, KQ Hạng nhất và Hạng 2 Áo NHANH và CHÍNH XÁC. Bảng tỷ số bóng đá Áo hôm nay: trực tiếp bdkq Áo tối, đêm nay và rạng sáng mai theo từng giải đấu và cúp quốc nội liên tục 24/7. Các kết quả bóng đá Áo tối đêm hôm qua (giải VĐQG quốc nội bóng đá nam và nữ Áo) gồm: KQ VĐQG Áo, kết quả Cúp Liên Đoàn, Cúp Quốc Gia Áo (Cúp QG) và trận Siêu Cúp Áo (SC).

Xem kết quả bóng đá Áo trực tuyến tối qua và rạng sáng ngày nay mới nhất. Ket qua bong da Ao hom nay: xem kqbd Ao toi va dem qua moi nhat. Trực tiếp kết quả bóng đá VĐQG Áo gần đây và xem kqbd Cúp Áo tt theo vòng đấu: vòng bảng, tứ kết bán kết và vòng chung kết (VCK).

Kết quả bóng đá hôm nay Áo mới nhất: tỷ số kq bd Bundesliga Áo tối và đêm nay, tỷ số hiệp 1 (H1) hiệp 2 (H2) và cả trận (FT). Update thông tin đội hình ra sân thi đấu chính thức và dự bị, tường thuật diễn biến chính, thẻ vàng-thẻ đỏ-phạt góc và số liệu thống kê bóng đá kết quả trực tuyến 24h.

Xem kq Áo hn và kết quả ĐTQG Áo thi đấu tối nay theo giải: kqbd hôm nay giải VĐQG Áo và Hạng nhất (Hạng 1-A), Hạng nhì (Hạng 2-B), giải trẻ (dự bị) và KQ Cúp Quốc Gia Áo. Ngoài kết quả và tỷ số bóng đá Áo, Ketquabongda tổng hợp SỚM nhất KQ ĐTQG Áo và các cấp độ Đội Tuyển Quốc Gia Áo lứa U như: kết quả U23 Áo, U21, U19 và KQ U17 Áo.

  • 15/12 17:00
    U16 Italia
    U16 Áo
    0 - 3
    Vòng Tháng 12
  • 13/12 21:00
    U16 Italia
    U16 Áo
    0 - 1
    Vòng Tháng 12
  • 22/11 00:00
    U21 Croatia
    U21 Áo
    0 - 0
    Vòng Tháng 11
  • 21/11 02:45
    Áo
    Italia
    2 - 0
    Vòng Tháng 11
  • 20/11 18:00
    U16 Áo
    U16 Slovakia
    1 - 0
    Vòng Tháng 11
  • 13/11 23:00
    LASK Linz
    Sturm Graz
    0 - 0
    Vòng 16
  • 13/11 20:30
    Austria Klagenfurt
    Red Bull Salzburg
    0 - 0
    Vòng 16
  • 13/11 20:30
    Austria Wien
    Wolfsberger AC
    0 - 0
    Vòng 16
  • 12/11 23:00
    Austria Lustenau
    Rheindorf Altach
    2 - 0
    Vòng 16
  • 12/11 23:00
    TSV Hartberg
    Rapid Wien
    1 - 1
    Vòng 16
  • 12/11 23:00
    WSG Wattens
    SV Ried
    2 - 0
    Vòng 16
  • 06/11 23:00
    Rapid Wien
    LASK Linz
    1 - 0
    Vòng 15
  • 06/11 20:30
    Rheindorf Altach
    Sturm Graz
    1 - 1
    Vòng 15
  • 06/11 20:30
    WSG Wattens
    Austria Wien
    0 - 0
    Vòng 15
  • 05/11 23:00
    TSV Hartberg
    Austria Lustenau1
    0 - 1
    Vòng 15
  • 05/11 23:00
    SV Ried
    Austria Klagenfurt
    1 - 0
    Vòng 15
  • 05/11 23:00
    Wolfsberger AC
    Red Bull Salzburg
    0 - 2
    Vòng 15
  • 13/11 16:30
    Rapid Wien 2
    Austria Wien Amateure
    2 - 0
    Vòng 16
  • 12/11 20:30
    Blau Weiss Linz
    First Vienna
    1 - 0
    Vòng 16
  • 12/11 20:30
    Grazer AK
    Kapfenberg Superfund
    2 - 0
    Vòng 16
  • 12/11 02:30
    SKU Amstetten
    St. Polten
    0 - 3
    Vòng 16
  • 12/11 00:10
    Dornbirn
    SK Vorwarts Steyr
    0 - 0
    Vòng 16
  • 12/11 00:10
    Floridsdorfer AC
    SV Horn
    2 - 1
    Vòng 16
  • 12/11 00:10
    Lafnitz
    SK Sturm Graz Amat.2
    2 - 0
    Vòng 16
  • 12/11 00:10
    Liefering
    Trenkwalder Admira
    0 - 0
    Vòng 16
  • 06/11 16:30
    SV Horn
    SKU Amstetten
    1 - 1
    Vòng 15
  • 05/11 20:30
    Grazer AK
    Dornbirn
    1 - 0
    Vòng 15
  • 05/11 20:30
    Kapfenberg Superfund
    Liefering
    1 - 1
    Vòng 15
  • 05/11 20:30
    SK Vorwarts Steyr
    SK Sturm Graz Amat.
    1 - 1
    Vòng 15
  • 05/11 02:30
    Trenkwalder Admira
    Blau Weiss Linz
    0 - 1
    Vòng 15
  • 12/11 21:00
    Siegendorf
    ASK-BSC Bruck/Leitha
    1 - 0
    Vòng 16
  • 12/11 21:00
    ASV Drassburg
    Neusiedl 1919
    2 - 0
    Vòng 16
  • 12/11 20:00
    Mauerwerk
    SR Donaufeld Wien
    0 - 0
    Vòng 16
  • 12/11 20:00
    Wiener Viktoria
    Team Wiener Linien
    2 - 1
    Vòng 16
  • 12/11 02:00
    Kremser
    FCM Traiskirchen
    0 - 0
    Vòng 16
  • 12/11 01:30
    Wiener Neustadt
    USV Scheiblingkirchen-Warth
    1 - 1
    Vòng 16
  • 12/11 01:30
    Wiener Sportklub
    Stripfing
    0 - 1
    Vòng 16
  • 12/11 01:00
    Mannsdorf
    SV Leobendorf
    0 - 0
    Vòng 16
  • 05/11 21:00
    Siegendorf
    Team Wiener Linien
    0 - 1
    Vòng 15
  • 05/11 20:00
    Mauerwerk
    FCM Traiskirchen
    2 - 0
    Vòng 15
  • 05/11 20:00
    Wiener Viktoria
    SV Leobendorf
    0 - 0
    Vòng 15
  • 05/11 02:00
    1Kremser
    Stripfing
    0 - 1
    Vòng 15
  • 05/11 01:30
    Wiener Neustadt
    Neusiedl 1919
    0 - 1
    Vòng 15
  • 05/11 01:30
    1Wiener Sportklub
    USV Scheiblingkirchen-Warth1
    0 - 0
    Vòng 15
  • 05/11 01:00
    ASK-BSC Bruck/Leitha
    ASV Drassburg
    0 - 2
    Vòng 15
  • 05/11 01:00
    Mannsdorf
    SR Donaufeld Wien
    0 - 1
    Vòng 15
  • 06/11 20:00
    Nữ Bergheim/Hof
    Nữ BW Linz
    0 - 0
    Vòng 9
  • 06/11 16:30
    Nữ Wacker Innsbruck
    Nữ SKV Altenmarkt
    2 - 1
    Vòng 9
  • 06/11 16:00
    Nữ USC Landhaus
    Nữ Vorderland
    1 - 0
    Vòng 9
  • 05/11 22:10
    Nữ Neulengbach
    Nữ FSK St Polten Spratzern
    0 - 1
    Vòng 9
  • 05/11 20:00
    Nữ Sturm Graz/Stattegg
    Nữ First Vienna
    0 - 0
    Vòng 9
  • 13/11 00:30
    VfB Hohenems
    Bregenz
    3 - 1
    Vòng 19
  • 12/11 20:00
    Admira Dornbirn
    Wolfurt
    3 - 1
    Vòng 19
  • 12/11 20:00
    Brauerei Egg
    RW Rankweil
    0 - 1
    Vòng 19
  • 12/11 20:00
    Dornbirner SV
    SC Rothis
    0 - 0
    Vòng 19
  • 12/11 20:00
    Gofis
    Lauterach
    1 - 0
    Vòng 19
  • 12/11 20:00
    Rotenberg
    Rheindorf Altach 2
    1 - 0
    Vòng 19
  • 06/11 20:30
    Wolfurt
    Dornbirner SV
    2 - 1
    Vòng 18
  • 05/11 22:00
    Bregenz
    Rotenberg
    3 - 0
    Vòng 18
  • 05/11 21:00
    Lauterach
    RW Rankweil
    2 - 4
    Vòng 18
  • 05/11 20:30
    Rheindorf Altach 2
    Brauerei Egg
    3 - 0
    Vòng 18
  • 05/11 20:30
    Gofis
    Admira Dornbirn
    0 - 2
    Vòng 18
  • 05/11 20:00
    SC Rothis
    VfB Hohenems
    0 - 0
    Vòng 18
  • 12/11 20:00
    Pinzgau Saalfelden
    SV Seekirchen
    1 - 0
    Vòng 11
  • 12/11 19:30
    Kuchl
    SC Golling1
    2 - 1
    Vòng 9
  • 05/11 20:00
    SC Golling
    SV Grodig
    4 - 0
    Vòng 18
  • 05/11 20:00
    Pinzgau Saalfelden
    TSV St. Johann
    3 - 0
    Vòng 18
  • 05/11 20:00
    Salzburger AK 1914
    SV Austria Salzburg
    0 - 3
    Vòng 18
  • 05/11 20:00
    SV Seekirchen
    Kuchl
    0 - 3
    Vòng 18
  • 05/11 20:00
    USK Anif
    SV Wals-Grunau
    1 - 2
    Vòng 18
  • 05/11 01:00
    Bischofshofen
    OTSU Hallein
    1 - 0
    Vòng 18
  • 22/11 00:00
    Gerasdorf/Stammersdorf
    Favoritner AC
    1 - 0
    Vòng
  • 20/11 21:30
    St. Jakob Rosental
    SVG Bleiburg
    1 - 1
    Vòng
  • 19/11 18:30
    ATUS Ferlach
    ATSV Wolfsberg
    0 - 0
    Vòng
  • 19/11 01:00
    SV Schwechat
    Simmeringer SC
    2 - 0
    Vòng
  • 13/11 17:00
    ASKO Kottmannsdorf
    Áo Klagenfurt Amat
    1 - 0
    Vòng
  • 13/11 16:30
    Slovan HAC
    SV Wienerberger
    1 - 0
    Vòng
  • 12/11 20:30
    Rasisalai United
    Lustenau
    0 - 0
    Vòng
  • 12/11 20:00
    SV Kraig
    SK St Andra
    0 - 0
    Vòng
  • 12/11 19:30
    SC Landskron
    SV Lendorf
    1 - 1
    Vòng
  • 12/11 00:00
    Mannsworth
    Gerasdorf/Stammersdorf
    1 - 0
    Vòng
  • 06/11 16:30
    1WAF Vorwarts Brigittenau
    Mannsworth
    0 - 1
    Vòng
  • 06/11 16:30
    ASK Klagenfurt
    SK St Andra
    0 - 2
    Vòng
Cập nhật: