Kết quả Cúp C3 Châu Âu, Kqbd C3, KQ Conference League

Kết quả bóng đá Cúp C3 Châu Âu hôm nay: tổng hợp kqbd Châu Âu mới nhất, cập nhật kết quả các trận đấu tại Cúp C3 Châu Âu 2022-2023 NHANH và SỚM nhất. Xem tỷ số bóng đá Cúp C3 Châu Âu tối và đêm qua: bdkq Cúp C3 Châu Âu hôm nay các trận sẽ thi đấu sáng, chiều tối và đêm nay. Tường thuật diễn biến chính kết quả và tỷ số các trận vòng Knockout Cúp C3 Châu Âu mùa giải 2022-2023 thi đấu vào tối đêm nay và rạng sáng mai. Xem kết quả bóng đá Châu Âu gần đây và kqbd C3 Europa Conference League trực tuyến: xem LTĐ, BXH và KQ Cúp C3 Châu Âu sẽ thi đấu tối, đêm nay và rạng sáng mai CHÍNH XÁC.

Xem Kqbd Cúp C3 Châu Âu hôm nay 2022-2023 vòng đấu Knockout: tường thuật bdkq C3 Europa Conference League tối, đêm qua và rạng sáng nay. Kết quả UEFA Europa Conference League 2022-2023 mới nhất: xem tỷ số KQ C3 Europa Conference League trực tuyến của hiệp 1,2 (H1 H2) và thẻ vàng, thẻ đỏ SỚM và NHANH nhất. Ket qua bong da Cup C3 Chau Au hom nay: trực tiếp kqbd Cúp C3 Châu Âu sẽ thi đấu tối và đêm nay.

Trực tiếp kq bd C3 Europa Conference League tối và đêm hôm nay (hn) theo vòng đấu: lượt đi lượt về vòng tứ kết, bán kết và trận chung kết Cúp C3 Châu Âu. Ngoài kết quả vòng bảng và vòng chung kết (VCK), KQ các trận vòng loại (sơ loại) và vòng playoffs Cúp C3 Châu Âu thi đấu tối và đêm qua mới nhất được cập nhật liên tục 24/7.

KQBD Cúp C3 Châu Âu mùa giải 2022-2023 - vòng Knockout

Chung kếtBán kếtTứ kết1/8KnockoutBảngPlay Offloại 3Loại 2Loại 1
  • 24/02 03:00
    Basel
    Trabzonspor
    ? - ?
    Vòng Knockout
  • 24/02 03:00
    Fiorentina
    Sporting Braga
    ? - ?
    Vòng Knockout
  • 24/02 03:00
    Gent
    Qarabag
    ? - ?
    Vòng Knockout
  • 24/02 03:00
    Lech Poznan
    Bodo Glimt
    ? - ?
    Vòng Knockout
  • 24/02 00:45
    Anderlecht
    Ludogorets Razgrad
    ? - ?
    Vòng Knockout
  • 24/02 00:45
    CFR Cluj
    Lazio
    ? - ?
    Vòng Knockout
  • 24/02 00:45
    Dnipro-1
    AEK Larnaca
    ? - ?
    Vòng Knockout
  • 24/02 00:45
    Partizan Belgrade
    Sheriff
    ? - ?
    Vòng Knockout
  • 17/02 03:00
    AEK Larnaca
    Dnipro-1
    ? - ?
    Vòng Knockout
  • 17/02 03:00
    Lazio
    CFR Cluj
    ? - ?
    Vòng Knockout
  • 17/02 03:00
    Ludogorets Razgrad
    Anderlecht
    ? - ?
    Vòng Knockout
  • 17/02 03:00
    Sheriff
    Partizan Belgrade
    ? - ?
    Vòng Knockout
  • 17/02 00:45
    Bodo Glimt
    Lech Poznan
    ? - ?
    Vòng Knockout
  • 17/02 00:45
    Sporting Braga
    Fiorentina
    ? - ?
    Vòng Knockout
  • 17/02 00:45
    Qarabag
    Gent
    ? - ?
    Vòng Knockout
  • 17/02 00:45
    Trabzonspor
    Basel
    ? - ?
    Vòng Knockout
  • 04/11 03:00
    Steaua Bucuresti
    West Ham United
    0 - 1
    Vòng Bảng / Bảng B
  • 04/11 03:00
    1Silkeborg IF1
    Anderlecht
    0 - 1
    Vòng Bảng / Bảng B
  • 04/11 03:00
    Hapoel Beer Sheva
    Austria Wien
    2 - 0
    Vòng Bảng / Bảng C
  • 04/11 03:00
    Lech Poznan
    Villarreal
    1 - 0
    Vòng Bảng / Bảng C
  • 04/11 03:00
    Koln
    Nice
    0 - 2
    Vòng Bảng / Bảng D
  • 04/11 03:00
    Partizan Belgrade
    Synot Slovacko
    1 - 0
    Vòng Bảng / Bảng D
  • 04/11 00:45
    Apollon Limassol
    Vaduz
    1 - 0
    Vòng Bảng / Bảng E
  • 04/11 00:45
    AZ Alkmaar
    Dnipro-1
    1 - 1
    Vòng Bảng / Bảng E
  • 04/11 00:45
    Djurgardens
    Shamrock Rovers
    1 - 0
    Vòng Bảng / Bảng F
  • 04/11 00:45
    Gent
    Molde
    0 - 0
    Vòng Bảng / Bảng F
  • 04/11 00:45
    CFR Cluj
    Ballkani
    1 - 0
    Vòng Bảng / Bảng G
  • 04/11 00:45
    Slavia Praha
    Sivasspor
    0 - 1
    Vòng Bảng / Bảng G
  • 04/11 00:45
    Pyunik
    Basel1
    0 - 2
    Vòng Bảng / Bảng H
  • 04/11 00:45
    Zalgiris Vilnius
    Slovan Bratislava
    0 - 2
    Vòng Bảng / Bảng H
  • 03/11 22:30
    Istanbul Basaksehir
    Hearts
    2 - 0
    Vòng Bảng / Bảng A
  • 03/11 22:30
    Rigas Futbola skola
    Fiorentina
    0 - 3
    Vòng Bảng / Bảng A
  • 28/10 18:00
    Synot Slovacko
    Koln
    0 - 0
    Vòng Bảng / Bảng D
  • 28/10 02:00
    Hearts
    Rigas Futbola skola1
    2 - 1
    Vòng Bảng / Bảng A
  • 28/10 02:00
    West Ham United
    Silkeborg IF
    1 - 0
    Vòng Bảng / Bảng B
  • 28/10 02:00
    Dnipro-1
    Apollon Limassol1
    1 - 0
    Vòng Bảng / Bảng E
  • 28/10 02:00
    Molde
    Djurgardens
    2 - 1
    Vòng Bảng / Bảng F
  • 28/10 02:00
    1Shamrock Rovers1
    Gent
    1 - 0
    Vòng Bảng / Bảng F
  • 28/10 02:00
    Ballkani
    Slavia Praha
    0 - 0
    Vòng Bảng / Bảng G
  • 28/10 02:00
    Sivasspor
    CFR Cluj
    1 - 0
    Vòng Bảng / Bảng G
  • 28/10 02:00
    Basel
    Zalgiris Vilnius
    2 - 1
    Vòng Bảng / Bảng H
  • 28/10 02:00
    Slovan Bratislava
    Pyunik
    0 - 0
    Vòng Bảng / Bảng H
  • 27/10 23:45
    Fiorentina
    Istanbul Basaksehir
    1 - 1
    Vòng Bảng / Bảng A
  • 27/10 23:45
    1Anderlecht1
    Steaua Bucuresti
    1 - 0
    Vòng Bảng / Bảng B
  • 27/10 23:45
    Austria Wien
    Lech Poznan
    0 - 0
    Vòng Bảng / Bảng C
  • 27/10 23:45
    Villarreal
    Hapoel Beer Sheva
    0 - 0
    Vòng Bảng / Bảng C
  • 27/10 23:45
    Nice
    Partizan Belgrade
    1 - 0
    Vòng Bảng / Bảng D
  • 27/10 23:45
    Vaduz
    AZ Alkmaar
    0 - 0
    Vòng Bảng / Bảng E
  • 14/10 02:00
    Steaua Bucuresti
    Silkeborg IF
    0 - 2
    Vòng Bảng / Bảng B
  • 14/10 02:00
    West Ham United
    Anderlecht
    2 - 0
    Vòng Bảng / Bảng B
  • 14/10 02:00
    Hapoel Beer Sheva
    Lech Poznan
    1 - 1
    Vòng Bảng / Bảng C
  • 14/10 02:00
    1Nice1
    Synot Slovacko
    1 - 0
    Vòng Bảng / Bảng D
  • 14/10 02:00
    Vaduz
    Dnipro-1
    1 - 1
    Vòng Bảng / Bảng E
  • 14/10 02:00
    Shamrock Rovers
    Molde
    0 - 1
    Vòng Bảng / Bảng F
  • 14/10 02:00
    Ballkani
    Sivasspor
    1 - 0
    Vòng Bảng / Bảng G
  • 14/10 02:00
    Zalgiris Vilnius
    Pyunik
    2 - 0
    Vòng Bảng / Bảng H
  • 13/10 23:45
    Istanbul Basaksehir
    Rigas Futbola skola
    2 - 0
    Vòng Bảng / Bảng A
  • 13/10 23:45
    Fiorentina
    Hearts
    4 - 0
    Vòng Bảng / Bảng A
  • 13/10 23:45
    Austria Wien
    Villarreal
    0 - 0
    Vòng Bảng / Bảng C
  • 13/10 23:45
    Partizan Belgrade
    Koln
    1 - 0
    Vòng Bảng / Bảng D
  • 13/10 23:45
    Apollon Limassol
    AZ Alkmaar
    1 - 0
    Vòng Bảng / Bảng E
  • 13/10 23:45
    Djurgardens
    Gent
    3 - 0
    Vòng Bảng / Bảng F
  • 13/10 23:45
    CFR Cluj
    Slavia Praha
    1 - 0
    Vòng Bảng / Bảng G
  • 13/10 23:45
    Slovan Bratislava
    Basel
    1 - 1
    Vòng Bảng / Bảng H
  • 07/10 02:00
    1Hearts1
    Fiorentina
    0 - 2
    Vòng Bảng / Bảng A
  • 07/10 02:00
    1Rigas Futbola skola1
    Istanbul Basaksehir
    0 - 0
    Vòng Bảng / Bảng A
  • 07/10 02:00
    Villarreal
    Austria Wien
    2 - 0
    Vòng Bảng / Bảng C
  • 07/10 02:00
    Koln
    Partizan Belgrade
    0 - 1
    Vòng Bảng / Bảng D
  • 07/10 02:00
    AZ Alkmaar
    Apollon Limassol
    1 - 1
    Vòng Bảng / Bảng E
  • 07/10 02:00
    Gent
    Djurgardens
    0 - 1
    Vòng Bảng / Bảng F
  • 07/10 02:00
    Slavia Praha
    CFR Cluj
    0 - 1
    Vòng Bảng / Bảng G
  • 07/10 02:00
    Basel
    Slovan Bratislava
    0 - 2
    Vòng Bảng / Bảng H
  • 06/10 23:45
    Anderlecht
    West Ham United
    0 - 0
    Vòng Bảng / Bảng B
  • 06/10 23:45
    Silkeborg IF
    Steaua Bucuresti
    3 - 0
    Vòng Bảng / Bảng B
  • 06/10 23:45
    Lech Poznan
    Hapoel Beer Sheva
    0 - 0
    Vòng Bảng / Bảng C
  • 06/10 23:45
    Synot Slovacko
    Nice
    0 - 0
    Vòng Bảng / Bảng D
  • 06/10 23:45
    Dnipro-1
    Vaduz
    1 - 1
    Vòng Bảng / Bảng E
  • 06/10 23:45
    Molde
    Shamrock Rovers
    1 - 0
    Vòng Bảng / Bảng F
  • 06/10 23:45
    Sivasspor
    Ballkani
    1 - 2
    Vòng Bảng / Bảng G
  • 06/10 23:45
    Pyunik
    Zalgiris Vilnius
    1 - 0
    Vòng Bảng / Bảng H
  • 16/09 02:00
    Istanbul Basaksehir
    Fiorentina1
    0 - 0
    Vòng Bảng / Bảng A
  • 16/09 02:00
    Rigas Futbola skola
    Hearts
    0 - 1
    Vòng Bảng / Bảng A
  • 16/09 02:00
    Silkeborg IF
    West Ham United
    1 - 3
    Vòng Bảng / Bảng B
  • 16/09 02:00
    Steaua Bucuresti
    Anderlecht
    0 - 0
    Vòng Bảng / Bảng B
  • 16/09 02:00
    Hapoel Beer Sheva
    Villarreal
    0 - 1
    Vòng Bảng / Bảng C
  • 16/09 02:00
    Lech Poznan
    Austria Wien
    1 - 1
    Vòng Bảng / Bảng C
  • 16/09 02:00
    Koln
    Synot Slovacko
    2 - 0
    Vòng Bảng / Bảng D
  • 16/09 02:00
    Partizan Belgrade
    Nice
    0 - 1
    Vòng Bảng / Bảng D
  • 15/09 23:45
    AZ Alkmaar
    Vaduz1
    1 - 1
    Vòng Bảng / Bảng E
  • 15/09 23:45
    Apollon Limassol
    Dnipro-1
    0 - 3
    Vòng Bảng / Bảng E
  • 15/09 23:45
    Djurgardens
    Molde1
    0 - 1
    Vòng Bảng / Bảng F
  • 15/09 23:45
    Gent
    Shamrock Rovers
    2 - 0
    Vòng Bảng / Bảng F
  • 15/09 23:45
    Slavia Praha
    Ballkani1
    3 - 2
    Vòng Bảng / Bảng G
  • 15/09 23:45
    CFR Cluj
    Sivasspor
    0 - 1
    Vòng Bảng / Bảng G
  • 15/09 23:45
    Pyunik
    Slovan Bratislava
    2 - 0
    Vòng Bảng / Bảng H
  • 15/09 23:45
    Zalgiris Vilnius
    Basel
    0 - 0
    Vòng Bảng / Bảng H
  • 09/09 02:00
    West Ham United
    Steaua Bucuresti
    0 - 1
    Vòng Bảng / Bảng B
  • 09/09 02:00
    Dnipro-1
    AZ Alkmaar
    0 - 0
    Vòng Bảng / Bảng E
  • 09/09 02:00
    Vaduz
    Apollon Limassol
    0 - 0
    Vòng Bảng / Bảng E
  • 09/09 02:00
    Shamrock Rovers
    Djurgardens
    0 - 0
    Vòng Bảng / Bảng F
  • 09/09 02:00
    Molde
    Gent
    0 - 0
    Vòng Bảng / Bảng F
  • 09/09 02:00
    1Sivasspor1
    Slavia Praha
    1 - 1
    Vòng Bảng / Bảng G
  • 09/09 02:00
    Basel
    Pyunik
    1 - 1
    Vòng Bảng / Bảng H
  • 09/09 02:00
    Slovan Bratislava
    Zalgiris Vilnius
    0 - 0
    Vòng Bảng / Bảng H
  • 09/09 00:40
    Nice
    Koln
    0 - 1
    Vòng Bảng / Bảng D
  • 08/09 23:45
    Fiorentina
    Rigas Futbola skola
    0 - 0
    Vòng Bảng / Bảng A
  • 08/09 23:45
    Hearts
    Istanbul Basaksehir
    0 - 1
    Vòng Bảng / Bảng A
  • 08/09 23:45
    Anderlecht
    Silkeborg IF
    0 - 0
    Vòng Bảng / Bảng B
  • 08/09 23:45
    Villarreal
    Lech Poznan
    3 - 1
    Vòng Bảng / Bảng C
  • 08/09 23:45
    Austria Wien
    Hapoel Beer Sheva
    0 - 0
    Vòng Bảng / Bảng C
  • 08/09 23:45
    Synot Slovacko
    Partizan Belgrade1
    2 - 0
    Vòng Bảng / Bảng D
  • 08/09 23:45
    Ballkani
    CFR Cluj
    0 - 0
    Vòng Bảng / Bảng G
  • 26/08 02:00
    Gil Vicente
    AZ Alkmaar
    0 - 0
    Vòng Play Off
  • 26/08 02:00
    Hajduk Split
    Villarreal
    0 - 1
    Vòng Play Off
  • 26/08 02:00
    1Rapid Wien1
    Vaduz
    0 - 1
    Vòng Play Off
  • 26/08 01:45
    Linfield
    Rigas Futbola skola
    0 - 0
    Vòng Play Off
  • 90 phút [0-0], 2 lượt [2-2], 120 phút [1-1], Penalty [2-4]
  • 26/08 01:45
    Royal Antwerp
    Istanbul Basaksehir
    0 - 1
    Vòng Play Off
  • 26/08 01:30
    F91 Dudelange
    Lech Poznan
    1 - 0
    Vòng Play Off
  • 26/08 01:30
    1Slovan Bratislava1
    Zrinjski Mostar
    0 - 0
    Vòng Play Off
  • 90 phút [1-0], 2 lượt [1-1], 120 phút [2-1], Penalty [6-5]
  • 26/08 01:00
    Hamrun Spartans
    Partizan Belgrade
    1 - 1
    Vòng Play Off
  • 26/08 01:00
    Anderlecht
    Young Boys
    0 - 1
    Vòng Play Off
  • 90 phút [0-1], 2 lượt [1-1], 120 phút [0-1], Penalty [3-1]
  • 26/08 01:00
    1Nice1
    Maccabi Tel Aviv
    1 - 0
    Vòng Play Off
  • 90 phút [1-0], 2 lượt [1-1], 120 phút [2-0]
  • 26/08 01:00
    Ballkani
    Shkupi1
    0 - 0
    Vòng Play Off
  • 26/08 00:00
    Viborg
    West Ham United
    0 - 1
    Vòng Play Off
  • 26/08 00:00
    CFR Cluj
    NK Maribor
    0 - 0
    Vòng Play Off
  • 26/08 00:00
    Slavia Praha
    Rakow Czestochowa
    0 - 0
    Vòng Play Off
  • 90 phút [1-0], 2 lượt [2-2], 120 phút [2-0]
  • 26/08 00:00
    Hapoel Beer Sheva
    CS Universitatea Craiova
    0 - 0
    Vòng Play Off
  • 90 phút [0-0], 2 lượt [1-1], 120 phút [1-1], Penalty [4-3]
  • 26/08 00:00
    Viking
    Steaua Bucuresti
    1 - 1
    Vòng Play Off
  • 26/08 00:00
    Twente Enschede
    Fiorentina1
    0 - 0
    Vòng Play Off
  • 26/08 00:00
    MOL Fehervar
    Koln
    0 - 1
    Vòng Play Off
  • 26/08 00:00
    AIK Solna
    Synot Slovacko
    0 - 0
    Vòng Play Off
  • 26/08 00:00
    Wolfsberger AC
    Molde
    0 - 2
    Vòng Play Off
  • 26/08 00:00
    Basel
    CSKA Sofia
    0 - 0
    Vòng Play Off
  • 23/08 23:00
    APOEL Nicosia
    Djurgardens
    2 - 0
    Vòng Play Off
  • 19/08 02:00
    Partizan Belgrade
    Hamrun Spartans
    3 - 0
    Vòng Play Off
  • 19/08 02:00
    Fiorentina
    Twente Enschede
    2 - 0
    Vòng Play Off
  • 19/08 02:00
    AZ Alkmaar
    Gil Vicente
    1 - 0
    Vòng Play Off
  • 19/08 02:00
    Shkupi
    Ballkani
    1 - 1
    Vòng Play Off
  • 19/08 01:45
    West Ham United
    Viborg
    1 - 0
    Vòng Play Off
  • 19/08 01:45
    Villarreal
    Hajduk Split
    4 - 1
    Vòng Play Off
  • 19/08 01:30
    1Lech Poznan1
    F91 Dudelange
    1 - 0
    Vòng Play Off
  • 19/08 01:30
    Steaua Bucuresti
    Viking
    1 - 2
    Vòng Play Off
  • 19/08 01:30
    1Koln1
    MOL Fehervar
    1 - 2
    Vòng Play Off
  • 19/08 01:15
    NK Maribor
    CFR Cluj
    0 - 0
    Vòng Play Off
  • 19/08 01:00
    Vaduz
    Rapid Wien
    1 - 0
    Vòng Play Off
  • 19/08 01:00
    Zrinjski Mostar
    Slovan Bratislava1
    0 - 0
    Vòng Play Off
  • 19/08 00:45
    Istanbul Basaksehir
    Royal Antwerp
    0 - 0
    Vòng Play Off
  • 19/08 00:30
    1CS Universitatea Craiova1
    Hapoel Beer Sheva1
    0 - 0
    Vòng Play Off
  • 19/08 00:00
    Rigas Futbola skola
    Linfield
    0 - 1
    Vòng Play Off
  • 19/08 00:00
    Young Boys
    Anderlecht
    0 - 0
    Vòng Play Off
  • 19/08 00:00
    Synot Slovacko
    AIK Solna
    1 - 0
    Vòng Play Off
  • 19/08 00:00
    Molde
    Wolfsberger AC
    0 - 1
    Vòng Play Off
  • 19/08 00:00
    Maccabi Tel Aviv
    Nice
    0 - 0
    Vòng Play Off
  • 19/08 00:00
    CSKA Sofia
    Basel
    0 - 0
    Vòng Play Off
  • 18/08 23:00
    Rakow Czestochowa
    Slavia Praha
    1 - 0
    Vòng Play Off
  • 17/08 23:45
    1Djurgardens1
    APOEL Nicosia1
    1 - 0
    Vòng Play Off
  • 12/08 02:00
    Gil Vicente
    Riga
    3 - 0
    Vòng loại 3
  • 12/08 02:00
    Young Boys
    KuPS
    2 - 0
    Vòng loại 3
  • 12/08 02:00
    Kisvarda
    Molde
    2 - 0
    Vòng loại 3
  • 12/08 02:00
    AZ Alkmaar
    Dundee United
    5 - 0
    Vòng loại 3
  • 12/08 01:45
    St. Patricks
    CSKA Sofia
    0 - 1
    Vòng loại 3
  • 12/08 01:30
    Rapid Wien
    Neftchi Baku
    0 - 0
    Vòng loại 3
  • 90 phút [1-0], 2 lượt [2-2], 120 phút [2-0]
  • 12/08 01:30
    Lech Poznan
    Vikingur Reykjavik1
    2 - 0
    Vòng loại 3
  • 90 phút [2-1], 2 lượt [2-2], 120 phút [4-1]
  • 12/08 01:00
    Hibernians
    Rigas Futbola skola
    0 - 1
    Vòng loại 3
  • 12/08 01:00
    Anderlecht
    Paide Linnameeskond
    0 - 0
    Vòng loại 3
  • 12/08 01:00
    Shkendija
    AIK Solna
    1 - 0
    Vòng loại 3
  • 90 phút [1-1], 2 lượt [2-2], 120 phút [1-1], Penalty [2-3]
  • 12/08 01:00
    Aris Salonica
    Maccabi Tel Aviv1
    0 - 0
    Vòng loại 3
  • 12/08 01:00
    Sligo Rovers
    Viking
    1 - 0
    Vòng loại 3
  • 12/08 01:00
    KI Klaksvik
    Ballkani
    0 - 0
    Vòng loại 3
  • 90 phút [2-1], 2 lượt [4-4], 120 phút [2-1], Penalty [3-4]
  • 12/08 01:00
    Levski Sofia
    Hamrun Spartans
    0 - 0
    Vòng loại 3
  • 90 phút [1-2], 2 lượt [2-2], 120 phút [1-2], Penalty [1-4]
  • 12/08 00:45
    Istanbul Basaksehir
    Breidablik
    1 - 0
    Vòng loại 3
  • 12/08 00:30
    Royal Antwerp
    Lillestrom
    1 - 0
    Vòng loại 3
  • 12/08 00:30
    Steaua Bucuresti
    DAC Dunajska Streda
    1 - 0
    Vòng loại 3
  • 12/08 00:30
    Panathinaikos
    Slavia Praha
    0 - 0
    Vòng loại 3
  • 12/08 00:30
    CS Universitatea Craiova
    Zorya
    1 - 0
    Vòng loại 3
  • 12/08 00:15
    Hapoel Beer Sheva
    Lugano
    0 - 0
    Vòng loại 3
  • 12/08 00:15
    Basel
    Brondby
    2 - 1
    Vòng loại 3
  • 90 phút [2-1], 2 lượt [2-2], 120 phút [2-1], Penalty [3-1]
  • 12/08 00:00
    CFR Cluj
    Shakhter Soligorsk
    1 - 0
    Vòng loại 3
  • 12/08 00:00
    Twente Enschede
    Cukaricki
    2 - 1
    Vòng loại 3
  • 12/08 00:00
    Djurgardens
    Sepsi OSK Sfantul Gheorghe
    2 - 1
    Vòng loại 3
  • 12/08 00:00
    Konyaspor
    Vaduz
    1 - 2
    Vòng loại 3
  • 12/08 00:00
    Petrocub HIncesti
    MOL Fehervar
    1 - 2
    Vòng loại 3
  • 11/08 23:00
    Rakow Czestochowa
    Spartak Trnava
    0 - 0
    Vòng loại 3
  • 11/08 21:00
    1Tobol Kostanai1
    Zrinjski Mostar
    0 - 1
    Vòng loại 3
  • 11/08 20:30
    Kyzylzhar Petropavlovsk
    APOEL Nicosia
    0 - 0
    Vòng loại 3
  • 10/08 23:00
    1Vitoria Guimaraes1
    Hajduk Split
    1 - 0
    Vòng loại 3
  • 10/08 01:00
    B36 Torshavn
    Viborg
    0 - 0
    Vòng loại 3
  • 09/08 23:00
    2Gzira United2
    Wolfsberger AC
    0 - 2
    Vòng loại 3
  • 05/08 02:00
    Dundee United
    AZ Alkmaar
    0 - 0
    Vòng loại 3
  • 05/08 02:00
    Hajduk Split
    Vitoria Guimaraes
    0 - 0
    Vòng loại 3
  • 05/08 02:00
    1Zrinjski Mostar1
    Tobol Kostanai1
    0 - 0
    Vòng loại 3
  • 05/08 01:55
    MOL Fehervar
    Petrocub HIncesti
    3 - 0
    Vòng loại 3
  • 05/08 01:45
    Breidablik
    Istanbul Basaksehir
    0 - 1
    Vòng loại 3
  • 05/08 01:45
    Vikingur Reykjavik
    Lech Poznan
    1 - 0
    Vòng loại 3
  • 05/08 01:30
    Brondby
    Basel
    0 - 0
    Vòng loại 3
  • 05/08 01:00
    Cukaricki
    Twente Enschede
    0 - 3
    Vòng loại 3
  • 05/08 01:00
    Ballkani
    KI Klaksvik1
    2 - 0
    Vòng loại 3
  • 05/08 01:00
    Lugano
    Hapoel Beer Sheva
    0 - 1
    Vòng loại 3
  • 05/08 01:00
    Sepsi OSK Sfantul Gheorghe
    Djurgardens
    0 - 2
    Vòng loại 3
  • 05/08 01:00
    Vaduz
    Konyaspor
    0 - 0
    Vòng loại 3
  • 05/08 00:30
    Zorya
    CS Universitatea Craiova
    0 - 0
    Vòng loại 3
  • 05/08 00:30
    Hamrun Spartans
    Levski Sofia
    0 - 0
    Vòng loại 3
  • 05/08 00:00
    AIK Solna
    Shkendija
    1 - 1
    Vòng loại 3
  • 05/08 00:00
    APOEL Nicosia
    Kyzylzhar Petropavlovsk
    1 - 0
    Vòng loại 3
  • 05/08 00:00
    CSKA Sofia
    St. Patricks
    0 - 0
    Vòng loại 3
  • 05/08 00:00
    Lillestrom
    Royal Antwerp
    1 - 1
    Vòng loại 3
  • 05/08 00:00
    Maccabi Tel Aviv
    Aris Salonica
    1 - 0
    Vòng loại 3
  • 05/08 00:00
    Molde
    Kisvarda
    0 - 0
    Vòng loại 3
  • 05/08 00:00
    Neftchi Baku
    Rapid Wien
    1 - 0
    Vòng loại 3
  • 05/08 00:00
    Shakhter Soligorsk
    CFR Cluj
    0 - 0
    Vòng loại 3
  • 05/08 00:00
    1Slavia Praha1
    Panathinaikos1
    1 - 0
    Vòng loại 3
  • 05/08 00:00
    Viking
    Sligo Rovers
    2 - 0
    Vòng loại 3
  • 04/08 23:45
    Paide Linnameeskond
    Anderlecht
    0 - 2
    Vòng loại 3
  • 04/08 23:30
    Spartak Trnava
    Rakow Czestochowa
    0 - 2
    Vòng loại 3
  • 04/08 23:00
    KuPS
    Young Boys
    0 - 2
    Vòng loại 3
  • 04/08 23:00
    Rigas Futbola skola
    Hibernians1
    0 - 1
    Vòng loại 3
  • 04/08 01:30
    1DAC Dunajska Streda1
    Steaua Bucuresti
    0 - 0
    Vòng loại 3
  • 04/08 00:30
    Wolfsberger AC
    Gzira United
    0 - 0
    Vòng loại 3
  • 04/08 00:00
    Viborg
    B36 Torshavn
    1 - 0
    Vòng loại 3
  • 04/08 00:00
    Riga
    Gil Vicente
    1 - 0
    Vòng loại 3
  • 29/07 02:00
    DAC Dunajska Streda
    Vikingur Gota
    2 - 0
    Vòng Loại 2
  • 29/07 02:00
    Zrinjski Mostar
    Tirana
    2 - 0
    Vòng Loại 2
  • 29/07 02:00
    Crusaders
    Basel
    0 - 1
    Vòng Loại 2
  • 29/07 02:00
    Puskas Akademia
    Vitoria Guimaraes
    0 - 0
    Vòng Loại 2
  • 29/07 01:45
    FK Tuzla City
    AZ Alkmaar
    0 - 1
    Vòng Loại 2
  • 29/07 01:45
    SP Tre Fiori
    B36 Torshavn
    0 - 0
    Vòng Loại 2
  • 29/07 01:30
    Buducnost Podgorica
    Breidablik
    1 - 0
    Vòng Loại 2
  • 29/07 01:30
    NK Osijek
    Kyzylzhar Petropavlovsk
    0 - 0
    Vòng Loại 2
  • 29/07 01:00
    Young Boys
    Liepaja
    2 - 0
    Vòng Loại 2
  • 29/07 01:00
    Shkendija
    FK Valmiera1
    2 - 1
    Vòng Loại 2
  • 29/07 01:00
    Brondby
    Pogon Szczecin
    2 - 0
    Vòng Loại 2
  • 29/07 01:00
    Drita Gjilan
    Royal Antwerp
    0 - 0
    Vòng Loại 2
  • 29/07 01:00
    Laci
    Petrocub HIncesti
    1 - 0
    Vòng Loại 2
  • 29/07 01:00
    Dinamo Minsk
    Hapoel Beer Sheva
    0 - 0
    Vòng Loại 2
  • 29/07 01:00
    Hamrun Spartans
    FK Velez Mostar
    1 - 0
    Vòng Loại 2
  • 29/07 01:00
    Sligo Rovers
    Motherwell
    1 - 0
    Vòng Loại 2
  • 29/07 01:00
    1ND Mura 051
    St. Patricks
    0 - 0
    Vòng Loại 2
  • 90 phút [0-0], 2 lượt [1-1], 120 phút [0-0], Penalty [5-6]
  • 29/07 01:00
    1Vaduz1
    Koper
    0 - 0
    Vòng Loại 2
  • 90 phút [0-1], 2 lượt [1-1], 120 phút [1-1]
  • 29/07 01:00
    Cukaricki
    Racing Union Luxemburg
    2 - 0
    Vòng Loại 2
  • 29/07 01:00
    1Konyaspor1
    BATE Borisov
    2 - 0
    Vòng Loại 2
  • 29/07 00:45
    Lechia Gdansk
    Rapid Wien
    0 - 2
    Vòng Loại 2
  • 29/07 00:30
    1Steaua Bucuresti1
    Saburtalo Tbilisi
    1 - 0
    Vòng Loại 2
  • 29/07 00:30
    Maccabi Tel Aviv
    Zira
    0 - 0
    Vòng Loại 2
  • 29/07 00:30
    2PAOK Saloniki2
    Levski Sofia
    0 - 1
    Vòng Loại 2
  • 29/07 00:30
    CS Universitatea Craiova
    Vllaznia Shkoder
    0 - 0
    Vòng Loại 2
  • 29/07 00:00
    Levadia Tallinn
    Hibernians
    0 - 0
    Vòng Loại 2
  • 29/07 00:00
    Dinamo Batumi
    Lech Poznan
    0 - 0
    Vòng Loại 2
  • 29/07 00:00
    Lillestrom
    SJK Seinajoki
    2 - 1
    Vòng Loại 2
  • 29/07 00:00
    Riga
    MFK Ruzomberok
    1 - 0
    Vòng Loại 2
  • 29/07 00:00
    Radnicki Nis
    Gzira United
    1 - 1
    Vòng Loại 2
  • 90 phút [2-2], 2 lượt [4-4], 120 phút [3-3], Penalty [1-3]
  • 29/07 00:00
    Slavia Praha
    St Josephs (GIB)
    4 - 0
    Vòng Loại 2
  • 29/07 00:00
    NK Olimpija Ljubljana
    Sepsi OSK Sfantul Gheorghe
    0 - 0
    Vòng Loại 2
  • 90 phút [2-0], 2 lượt [3-3], 120 phút [2-0], Penalty [2-4]
  • 29/07 00:00
    Newtown AFC
    Spartak Trnava
    1 - 0
    Vòng Loại 2
  • 29/07 00:00
    APOEL Nicosia
    Botev Plovdiv
    1 - 0
    Vòng Loại 2
  • 29/07 00:00
    CSKA Sofia
    Makedonija Gjorce Petrov
    1 - 0
    Vòng Loại 2
  • 29/07 00:00
    Viborg
    Suduva
    1 - 0
    Vòng Loại 2
  • 29/07 00:00
    Viking
    Sparta Praha
    1 - 1
    Vòng Loại 2
  • 29/07 00:00
    Neftchi Baku
    Aris Limassol1
    1 - 0
    Vòng Loại 2
  • 29/07 00:00
    Djurgardens
    NK Rijeka
    0 - 0
    Vòng Loại 2
  • 28/07 23:45
    Elfsborg
    Molde
    1 - 0
    Vòng Loại 2
  • 28/07 23:45
    Maccabi Netanya
    Istanbul Basaksehir
    0 - 1
    Vòng Loại 2
  • 28/07 23:00
    Paide Linnameeskond
    Ararat-Armenia
    0 - 0
    Vòng Loại 2
  • 90 phút [0-0], 2 lượt [0-0], 120 phút [0-0], Penalty [5-3]
  • 28/07 23:00
    Milsami
    KuPS
    1 - 1
    Vòng Loại 2
  • 28/07 23:00
    Kisvarda
    Kairat Almaty
    1 - 0
    Vòng Loại 2
  • 28/07 23:00
    Qabala
    MOL Fehervar
    1 - 1
    Vòng Loại 2
  • 28/07 22:00
    Astana
    Rakow Czestochowa
    0 - 1
    Vòng Loại 2
  • 28/07 01:00
    KI Klaksvik
    Sutjeska Niksic
    0 - 0
    Vòng Loại 2
  • 28/07 01:00
    Gomel
    Aris Salonica
    0 - 1
    Vòng Loại 2
  • 28/07 00:00
    AIK Solna
    Vorskla Poltava
    1 - 0
    Vòng Loại 2
  • 90 phút [1-0], 2 lượt [3-3], 120 phút [2-0]
  • 27/07 22:00
    2Inter Escaldes2
    CFR Cluj
    1 - 0
    Vòng Loại 2
  • 27/07 01:00
    Ballkani
    SP La Fiorita1
    2 - 0
    Vòng Loại 2
  • 27/07 00:15
    The New Saints
    Vikingur Reykjavik
    0 - 0
    Vòng Loại 2
  • 26/07 23:00
    Lincoln Red Imps
    Tobol Kostanai
    0 - 1
    Vòng Loại 2
  • 22/07 02:30
    Vikingur Reykjavik
    The New Saints
    1 - 0
    Vòng Loại 2
  • 22/07 02:30
    Vitoria Guimaraes
    Puskas Akademia
    2 - 0
    Vòng Loại 2
  • 22/07 02:15
    Breidablik
    Buducnost Podgorica2
    0 - 0
    Vòng Loại 2
  • 22/07 02:00
    1Rakow Czestochowa1
    Astana1
    2 - 0
    Vòng Loại 2
  • 22/07 02:00
    Vllaznia Shkoder
    CS Universitatea Craiova
    0 - 1
    Vòng Loại 2
  • 22/07 02:00
    BATE Borisov
    Konyaspor1
    0 - 1
    Vòng Loại 2
  • 22/07 01:45
    Motherwell
    Sligo Rovers
    0 - 1
    Vòng Loại 2
  • 22/07 01:45
    1St. Patricks1
    ND Mura 05
    0 - 1
    Vòng Loại 2
  • 22/07 01:30
    AZ Alkmaar
    FK Tuzla City
    1 - 0
    Vòng Loại 2
  • 22/07 01:30
    Spartak Trnava
    Newtown AFC
    3 - 1
    Vòng Loại 2
  • 22/07 01:30
    FK Velez Mostar
    Hamrun Spartans
    0 - 1
    Vòng Loại 2
  • 22/07 01:30
    NK Rijeka
    Djurgardens
    1 - 1
    Vòng Loại 2
  • 22/07 01:00
    Sepsi OSK Sfantul Gheorghe
    NK Olimpija Ljubljana1
    1 - 1
    Vòng Loại 2
  • 22/07 01:00
    Aris Salonica
    Gomel
    3 - 1
    Vòng Loại 2
  • 22/07 01:00
    Racing Union Luxemburg
    Cukaricki
    1 - 2
    Vòng Loại 2
  • 22/07 00:45
    Istanbul Basaksehir
    Maccabi Netanya1
    0 - 1
    Vòng Loại 2
  • 22/07 00:30
    CFR Cluj
    Inter Escaldes
    2 - 0
    Vòng Loại 2
  • 22/07 00:30
    Hapoel Beer Sheva
    Dinamo Minsk
    1 - 0
    Vòng Loại 2
  • 22/07 00:30
    Aris Limassol
    Neftchi Baku
    0 - 0
    Vòng Loại 2
  • 22/07 00:00
    1Basel1
    Crusaders
    1 - 0
    Vòng Loại 2
  • 22/07 00:00
    B36 Torshavn
    SP Tre Fiori
    0 - 0
    Vòng Loại 2
  • 22/07 00:00
    Royal Antwerp
    Drita Gjilan
    0 - 0
    Vòng Loại 2
  • 22/07 00:00
    Gzira United
    Radnicki Nis
    0 - 1
    Vòng Loại 2
  • 22/07 00:00
    Petrocub HIncesti
    Laci1
    0 - 0
    Vòng Loại 2
  • 22/07 00:00
    Rapid Wien
    Lechia Gdansk
    0 - 0
    Vòng Loại 2
  • 22/07 00:00
    1St Josephs (GIB)1
    Slavia Praha
    0 - 3
    Vòng Loại 2
  • 22/07 00:00
    Vorskla Poltava
    AIK Solna
    2 - 2
    Vòng Loại 2
  • 22/07 00:00
    MOL Fehervar
    Qabala1
    1 - 1
    Vòng Loại 2
  • 22/07 00:00
    Sparta Praha
    Viking
    0 - 0
    Vòng Loại 2
  • 22/07 00:00
    Levski Sofia
    PAOK Saloniki
    2 - 0
    Vòng Loại 2
  • 21/07 23:30
    Pogon Szczecin
    Brondby
    0 - 1
    Vòng Loại 2
  • 21/07 23:30
    MFK Ruzomberok
    Riga
    0 - 2
    Vòng Loại 2
  • 21/07 23:30
    Suduva
    Viborg
    0 - 0
    Vòng Loại 2
  • 21/07 23:00
    KuPS
    Milsami
    0 - 0
    Vòng Loại 2
  • 21/07 23:00
    Lech Poznan
    Dinamo Batumi
    3 - 0
    Vòng Loại 2
  • 21/07 23:00
    Saburtalo Tbilisi
    Steaua Bucuresti
    1 - 0
    Vòng Loại 2
  • 21/07 23:00
    SJK Seinajoki
    Lillestrom
    0 - 0
    Vòng Loại 2
  • 21/07 23:00
    Molde
    Elfsborg1
    0 - 1
    Vòng Loại 2
  • 21/07 23:00
    Zira
    Maccabi Tel Aviv
    0 - 2
    Vòng Loại 2
  • 21/07 23:00
    Koper
    Vaduz
    0 - 0
    Vòng Loại 2
  • 21/07 22:30
    1Makedonija Gjorce Petrov1
    CSKA Sofia
    0 - 0
    Vòng Loại 2
  • 21/07 22:00
    Ararat-Armenia
    Paide Linnameeskond
    0 - 0
    Vòng Loại 2
  • 21/07 22:00
    FK Valmiera
    Shkendija
    1 - 1
    Vòng Loại 2
  • 21/07 21:00
    Tobol Kostanai
    Lincoln Red Imps
    0 - 0
    Vòng Loại 2
  • 21/07 21:00
    Liepaja
    Young Boys
    0 - 0
    Vòng Loại 2
  • 21/07 21:00
    Kairat Almaty
    Kisvarda
    0 - 0
    Vòng Loại 2
  • 21/07 19:00
    1Kyzylzhar Petropavlovsk1
    NK Osijek
    0 - 0
    Vòng Loại 2
  • 21/07 02:00
    Sutjeska Niksic
    KI Klaksvik
    0 - 0
    Vòng Loại 2
  • 21/07 00:00
    Vikingur Gota
    DAC Dunajska Streda
    0 - 1
    Vòng Loại 2
  • 21/07 00:00
    Botev Plovdiv
    APOEL Nicosia
    0 - 0
    Vòng Loại 2
  • 20/07 01:45
    SP La Fiorita
    Ballkani
    0 - 2
    Vòng Loại 2
  • 20/07 01:00
    Hibernians
    Levadia Tallinn
    2 - 0
    Vòng Loại 2
  • 20/07 01:00
    Tirana
    Zrinjski Mostar
    0 - 1
    Vòng Loại 2
  • 15/07 02:15
    Breidablik
    UE Santa Coloma1
    1 - 1
    Vòng Loại 1
  • 15/07 02:00
    Crusaders
    Brunos Magpies
    1 - 1
    Vòng Loại 1
  • 15/07 02:00
    Cliftonville
    DAC Dunajska Streda
    0 - 1
    Vòng Loại 1
  • 15/07 02:00
    FK Iskra Danilovgrad
    Laci
    0 - 1
    Vòng Loại 1
  • 15/07 01:45
    SP Tre Fiori
    Fola Esch
    2 - 1
    Vòng Loại 1
  • 15/07 01:45
    Decic Tuzi
    Dinamo Minsk
    0 - 1
    Vòng Loại 1
  • 15/07 01:45
    1Larne1
    St Josephs (GIB)
    0 - 0
    Vòng Loại 1
  • 15/07 01:15
    KR Reykjavik
    Pogon Szczecin
    1 - 0
    Vòng Loại 1
  • 15/07 01:00
    Sligo Rovers
    Bala Town
    0 - 1
    Vòng Loại 1
  • 90 phút [0-1], 2 lượt [2-2], 120 phút [0-1], Penalty [4-3]
  • 15/07 01:00
    Partizani Tirana
    Saburtalo Tbilisi
    0 - 0
    Vòng Loại 1
  • 90 phút [0-1], 2 lượt [1-1], 120 phút [0-1], Penalty [4-5]
  • 15/07 01:00
    Hamrun Spartans
    Alashkert
    0 - 0
    Vòng Loại 1
  • 15/07 01:00
    Llapi
    Buducnost Podgorica
    1 - 1
    Vòng Loại 1
  • 15/07 01:00
    ND Mura 05
    Sfintul Gheorghe
    0 - 0
    Vòng Loại 1
  • 15/07 00:30
    1Differdange 031
    NK Olimpija Ljubljana
    1 - 0
    Vòng Loại 1
  • 90 phút [1-1], 2 lượt [2-2], 120 phút [1-2]
  • 15/07 00:15
    Newtown AFC
    HB Torshavn
    2 - 0
    Vòng Loại 1
  • 90 phút [2-1], 2 lượt [2-2], 120 phút [2-1], Penalty [4-2]
  • 15/07 00:00
    Atletic Escaldes
    Gzira United
    0 - 0
    Vòng Loại 1
  • 90 phút [0-0], 2 lượt [1-1], 120 phút [0-1]
  • 15/07 00:00
    1B36 Torshavn1
    Borac Banja Luka1
    1 - 0
    Vòng Loại 1
  • 90 phút [3-1], 2 lượt [3-3], 120 phút [3-1], Penalty [4-3]
  • 15/07 00:00
    Riga
    Derry City
    1 - 0
    Vòng Loại 1
  • 15/07 00:00
    Dila Gori
    KuPS
    0 - 0
    Vòng Loại 1
  • 15/07 00:00
    Petrocub HIncesti
    Floriana
    1 - 0
    Vòng Loại 1
  • 14/07 23:00
    Milsami
    FK Panevezys
    1 - 0
    Vòng Loại 1
  • 14/07 23:00
    Kauno Zalgiris
    MFK Ruzomberok
    0 - 0
    Vòng Loại 1
  • 14/07 23:00
    Paide Linnameeskond
    Dinamo Tbilisi
    0 - 0
    Vòng Loại 1
  • 90 phút [0-1], 2 lượt [3-3], 120 phút [1-2], Penalty [6-5]
  • 14/07 23:00
    SJK Seinajoki
    Flora Tallinn2
    0 - 1
    Vòng Loại 1
  • 90 phút [3-2], 2 lượt [3-3], 120 phút [4-2]
  • 14/07 23:00
    FK Tuzla City
    SP Tre Penne
    1 - 0
    Vòng Loại 1
  • 14/07 22:00
    Akademija Pandev
    Lechia Gdansk
    0 - 1
    Vòng Loại 1
  • 14/07 22:00
    Ararat Yerevan
    Shkendija
    0 - 2
    Vòng Loại 1
  • 14/07 22:00
    Europa
    Vikingur Gota
    0 - 2
    Vòng Loại 1
  • 14/07 21:00
    Liepaja
    Gjilani
    0 - 0
    Vòng Loại 1
  • 13/07 01:00
    Drita Gjilan
    Inter Turku
    1 - 0
    Vòng Loại 1
  • 08/07 01:45
    1Derry City1
    Riga
    0 - 1
    Vòng Loại 1
  • 08/07 01:45
    SP Tre Penne
    FK Tuzla City
    0 - 0
    Vòng Loại 1
  • 08/07 01:30
    1DAC Dunajska Streda1
    Cliftonville
    1 - 1
    Vòng Loại 1
  • 08/07 01:30
    Buducnost Podgorica
    Llapi1
    2 - 0
    Vòng Loại 1
  • 08/07 01:15
    Lechia Gdansk
    Akademija Pandev
    3 - 0
    Vòng Loại 1
  • 08/07 01:00
    Bala Town
    Sligo Rovers1
    1 - 1
    Vòng Loại 1
  • 08/07 01:00
    Fola Esch
    SP Tre Fiori
    0 - 0
    Vòng Loại 1
  • 08/07 01:00
    Dinamo Minsk
    Decic Tuzi
    1 - 1
    Vòng Loại 1
  • 08/07 01:00
    Gjilani
    Liepaja
    1 - 0
    Vòng Loại 1
  • 08/07 01:00
    HB Torshavn
    Newtown AFC
    0 - 0
    Vòng Loại 1
  • 08/07 01:00
    Laci
    FK Iskra Danilovgrad
    0 - 0
    Vòng Loại 1
  • 08/07 01:00
    Shkendija
    Ararat Yerevan
    2 - 0
    Vòng Loại 1
  • 08/07 00:00
    NK Olimpija Ljubljana
    Differdange 03
    0 - 1
    Vòng Loại 1
  • 08/07 00:00
    Floriana
    Petrocub HIncesti
    0 - 0
    Vòng Loại 1
  • 08/07 00:00
    Dinamo Tbilisi
    Paide Linnameeskond
    1 - 0
    Vòng Loại 1
  • 08/07 00:00
    Sfintul Gheorghe
    ND Mura 05
    0 - 0
    Vòng Loại 1
  • 07/07 23:30
    MFK Ruzomberok
    Kauno Zalgiris
    1 - 0
    Vòng Loại 1
  • 07/07 23:00
    Borac Banja Luka
    B36 Torshavn
    1 - 0
    Vòng Loại 1
  • 07/07 23:00
    Brunos Magpies
    Crusaders
    1 - 0
    Vòng Loại 1
  • 07/07 23:00
    KuPS
    Dila Gori
    1 - 0
    Vòng Loại 1
  • 07/07 23:00
    1FK Panevezys1
    Milsami
    0 - 0
    Vòng Loại 1
  • 07/07 23:00
    Saburtalo Tbilisi
    Partizani Tirana
    0 - 0
    Vòng Loại 1
  • 07/07 23:00
    Pogon Szczecin
    KR Reykjavik
    3 - 0
    Vòng Loại 1
  • 07/07 23:00
    Flora Tallinn
    SJK Seinajoki
    1 - 0
    Vòng Loại 1
  • 07/07 22:00
    Alashkert
    Hamrun Spartans
    1 - 0
    Vòng Loại 1
  • 07/07 22:00
    UE Santa Coloma
    Breidablik
    0 - 1
    Vòng Loại 1
  • 07/07 01:00
    Vikingur Gota
    Europa
    0 - 0
    Vòng Loại 1
  • 06/07 22:00
    Inter Turku
    Drita Gjilan1
    0 - 0
    Vòng Loại 1
  • 06/07 00:00
    Gzira United
    Atletic Escaldes
    0 - 0
    Vòng Loại 1
  • 06/07 00:00
    St Josephs (GIB)
    Larne
    0 - 0
    Vòng Loại 1
Cập nhật:
Thể thức thi đấu của Cúp C3 (Châu Âu) như thế nào?

Cúp C3 sẽ bao gồm vòng loại, vòng play-off, vòng bảng, vòng 1/8, vòng tứ kết, vòng bán kết và trận chung kết.

– Vòng loại và vòng play-off sẽ diễn ra theo thể thức loại trực tiếp 2 trận. Luật bàn thắng sân khách sẽ được áp dụng ở vòng bảng và vòng play-off của giải đấu.

– Vòng bảng thi đấu theo thể thức vòng tròn tính điểm 2 lượt. 8 đội có kết quả tốt nhất mỗi bảng sẽ đủ điều kiện tham dự giai đoạn knock-out. 8 đội còn lại của giai đoạn knock-out sẽ tới từ vòng bảng Europa League.

– Từ vòng 1/8 đến vòng bán kết của giai đoạn knock-out  sẽ thi đấu theo thể thức lượt đi và lượt về. Luật bàn thắng sân khách sẽ được áp dụng. Trận chung kết sẽ được tổ chức theo thể thức loại trực tiếp 1 lượt tại một địa điểm do Ban tổ chức ấn định từ trước.

Cúp C3 là giải gì?

Cúp C3 còn gọi là UEFA Europa Conference League (UECL) hay Europa League 2 (UEL2) là giải đấu thường niên được tổ chức dành cho các câu lạc bộ có thành tích tốt nhưng không được tham dự Champions League và Europa League. Đây là giải đấu mà UEFA dự kiến ​​lên kế hoạch tổ chức mùa giải đầu tiên từ năm 2021.

Số đội tham dự vòng bảng là 32 đội, bằng số lượng của Champions League và Europa League kể từ năm 2021 (hiện nay có 48 đội dự Europa League).

Cúp C3 Châu Âu

Tên giải đấu Cúp C3 Châu Âu
Tên khác C3 Europa Conference League
Tên Tiếng Anh UEFA Europa Conference League
Ảnh / Logo
Mùa giải hiện tại 2022-2023
Mùa giải bắt đầu ngày Thứ tư, 6 Tháng bảy 2022
Mùa giải kết thúc ngày Thứ bảy, 1 Tháng bảy 2023
Vòng đấu hiện tại Knockout
Thuộc Liên Đoàn Liên Đoàn Bóng đá Châu Âu (UEFA)
Ngày thành lập 18/06/2021
Số lượng đội bóng (CLB)

Cúp C3 Châu Âu (UEFA Europa Conference League)

Cúp C3 Châu Âu (Cúp C3 mới) hay còn gọi là là Europa Conference League giải bóng đá hàng năm do Liên đoàn bóng đá châu Âu tổ chức cho các câu lạc bộ giành được thứ hạng cao nhưng không giành được quyền tham dự UEFA Champion League (Cúp C1 Châu Âu) và Europa League (Cúp C2 Châu Âu). Bắt đầu từ hè 2021 (mùa giải 2021/2022) là mùa giải đầu tiên của Cúp C3 Châu Âu.

Liên đoàn bóng đá Châu Âu UEFA xác nhận giải đấu cấp độ câu lạc bộ Europa Conference League, hay tạm hiểu là Cúp C3, sẽ bắt đầu khởi tranh vào mùa giải năm nay 2021/2022. 

Thể thức thi đấu Cúp C3 Châu âu

Trước khi chính thức thi đấu vòng bảng, ba vòng loại và vòng play-off sẽ được tổ chức. Sau khi lựa chọn được 32 đội bóng, Cúp C3 Châu Âu (Europa Conference League) sẽ bước vào vòng bảng với 8 bảng, mỗi bảng 4 đội, tiếp theo là vòng loại trực tiếp, vòng 16 đội, tứ kết, bán kết và trận chung kết của giải đấu.