Kết quả VĐQG Nhật Bản, Kqbd Nhật Bản hôm nay

Kết quả bóng đá VĐQG Nhật Bản hôm nay: tổng hợp kqbđ Nhật Bản mới nhất, cập nhật kết quả các trận bóng đá VĐQG Nhật Bản 2023 NHANH và SỚM nhất. Xem tỷ số bóng đá VĐQG Nhật Bản tối và đêm qua: bdkq VĐQG Nhật Bản hôm nay-hn các trận sẽ thi đấu sáng, chiều tối và đêm nay. Xem kết quả bóng đá hôm nay VĐQG Nhật Bản: Tường thuật diễn biến chính kết quả và tỷ số các trận vòng 1 VĐQG Nhật Bản mùa giải 2023 thi đấu vào tối đêm nay và rạng sáng mai. Kết quả bóng đá Nhật Bản hôm nay và xem kqbd J-League NB trực tuyến: xem LTĐ, BXH và KQ VĐQG Nhật Bản sẽ thi đấu tối, đêm nay và rạng sáng mai CHÍNH XÁC.

Xem Kqbd VĐQG Nhật Bản hôm nay 2023 vòng đấu 1: trực tiếp kq bd J-League NB tối, đêm qua và rạng sáng nay. Trực tuyến kết quả Japan J1 League 2023 tối và đêm hôm qua-hq: xem tỷ số bdkq J-League NB mới nhất của hiệp 1,2 (H1 H2) và thẻ vàng-thẻ đỏ-phạt góc SỚM và NHANH nhất. Ket qua bong da Vdqg Nhat Ban hom nay: trực tiếp kqbd VĐQG Nhật Bản sẽ thi đấu tối và đêm nay.

Giải bóng đá VĐQG Nhật Bản có tên Tiếng Anh là Japan J1 League và là giải đấu hàng đầu trong hệ thống giải đấu bóng đá Nhật Bản. Các kết quả bóng đá Nhật Bản hôm qua và trực tiếp kqbd Nhật Bản ngày hôm nay bao gồm: KQ Vô địch Quốc Gia Nhật Bản (giải VĐQG), Hạng nhất (Hạng 1) và Hạng nhì Nhật Bản (Hạng 2).

Tường thuật tỷ số KQ VĐQG Nhật Bản và BĐKQ Cúp Nhật Bản của các trận vòng tứ kết, bán kết và trận chung kết tranh Cúp Quốc Gia. Ngoài kết quả và tỷ số bóng đá VĐQG Nhật Bản, Ketquabongda còn cập nhật KQ trận CK tranh siêu cúp Nhật Bản với đầy đủ diễn biến chính và số liệu thống kê, tỷ số thẻ vàng, thẻ đỏ và phạt góc.

KQBD VĐQG Nhật Bản mùa giải 2023 - vòng 1

  • Kết quả VĐQG Nhật Bản của 1 đội bóng:
  • Kết quả VĐQG Nhật Bản của 1 cặp đấu:
    VS
34333231302928272625242322212019181716151413121110987654321
  • 03/12 18:00
    Albirex Niigata
    Cerezo Osaka
    ? - ?
    Vòng 34
  • 03/12 18:00
    Avispa Fukuoka
    Sanfrecce Hiroshima
    ? - ?
    Vòng 34
  • 03/12 18:00
    Gamba Osaka
    Vissel Kobe
    ? - ?
    Vòng 34
  • 03/12 18:00
    Consadole Sapporo
    Urawa Red Diamonds
    ? - ?
    Vòng 34
  • 03/12 18:00
    Kashima Antlers
    Yokohama FC
    ? - ?
    Vòng 34
  • 03/12 18:00
    Kyoto Sanga
    Yokohama F Marinos
    ? - ?
    Vòng 34
  • 03/12 18:00
    Nagoya Grampus Eight
    Kashiwa Reysol
    ? - ?
    Vòng 34
  • 03/12 18:00
    Sagan Tosu
    Kawasaki Frontale
    ? - ?
    Vòng 34
  • 03/12 18:00
    Shonan Bellmare
    FC Tokyo
    ? - ?
    Vòng 34
  • 25/11 18:00
    Cerezo Osaka
    Kyoto Sanga
    ? - ?
    Vòng 33
  • 25/11 18:00
    FC Tokyo
    Consadole Sapporo
    ? - ?
    Vòng 33
  • 25/11 18:00
    Kashiwa Reysol
    Sagan Tosu
    ? - ?
    Vòng 33
  • 25/11 18:00
    Kawasaki Frontale
    Kashima Antlers
    ? - ?
    Vòng 33
  • 25/11 18:00
    Sanfrecce Hiroshima
    Gamba Osaka
    ? - ?
    Vòng 33
  • 25/11 18:00
    Urawa Red Diamonds
    Avispa Fukuoka
    ? - ?
    Vòng 33
  • 25/11 18:00
    Vissel Kobe
    Nagoya Grampus Eight
    ? - ?
    Vòng 33
  • 25/11 18:00
    Yokohama FC
    Shonan Bellmare
    ? - ?
    Vòng 33
  • 25/11 18:00
    Yokohama F Marinos
    Albirex Niigata
    ? - ?
    Vòng 33
  • 11/11 18:00
    Albirex Niigata
    FC Tokyo
    ? - ?
    Vòng 32
  • 11/11 18:00
    Gamba Osaka
    Avispa Fukuoka
    ? - ?
    Vòng 32
  • 11/11 18:00
    Consadole Sapporo
    Sanfrecce Hiroshima
    ? - ?
    Vòng 32
  • 11/11 18:00
    Kashima Antlers
    Kashiwa Reysol
    ? - ?
    Vòng 32
  • 11/11 18:00
    Kawasaki Frontale
    Kyoto Sanga
    ? - ?
    Vòng 32
  • 11/11 18:00
    Sagan Tosu
    Yokohama FC
    ? - ?
    Vòng 32
  • 11/11 18:00
    Shonan Bellmare
    Nagoya Grampus Eight
    ? - ?
    Vòng 32
  • 11/11 18:00
    Urawa Red Diamonds
    Vissel Kobe
    ? - ?
    Vòng 32
  • 11/11 18:00
    Yokohama F Marinos
    Cerezo Osaka
    ? - ?
    Vòng 32
  • 28/10 17:00
    Avispa Fukuoka
    Yokohama F Marinos
    ? - ?
    Vòng 31
  • 28/10 17:00
    Cerezo Osaka
    Gamba Osaka
    ? - ?
    Vòng 31
  • 28/10 17:00
    FC Tokyo
    Sanfrecce Hiroshima
    ? - ?
    Vòng 31
  • 28/10 17:00
    Consadole Sapporo
    Yokohama FC
    ? - ?
    Vòng 31
  • 28/10 17:00
    Kashima Antlers
    Urawa Red Diamonds
    ? - ?
    Vòng 31
  • 28/10 17:00
    Kashiwa Reysol
    Kawasaki Frontale
    ? - ?
    Vòng 31
  • 28/10 17:00
    Kyoto Sanga
    Albirex Niigata
    ? - ?
    Vòng 31
  • 28/10 17:00
    Nagoya Grampus Eight
    Sagan Tosu
    ? - ?
    Vòng 31
  • 28/10 17:00
    Shonan Bellmare
    Vissel Kobe
    ? - ?
    Vòng 31
  • 21/10 17:00
    Albirex Niigata
    Sagan Tosu
    ? - ?
    Vòng 30
  • 21/10 17:00
    Gamba Osaka
    Nagoya Grampus Eight
    ? - ?
    Vòng 30
  • 21/10 17:00
    Kyoto Sanga
    Shonan Bellmare
    ? - ?
    Vòng 30
  • 21/10 17:00
    Vissel Kobe
    Kashima Antlers
    ? - ?
    Vòng 30
  • 21/10 17:00
    Yokohama FC
    FC Tokyo
    ? - ?
    Vòng 30
  • 20/10 17:00
    Kawasaki Frontale
    Avispa Fukuoka
    ? - ?
    Vòng 30
  • 20/10 17:00
    Sanfrecce Hiroshima
    Cerezo Osaka
    ? - ?
    Vòng 30
  • 20/10 17:00
    Urawa Red Diamonds
    Kashiwa Reysol
    ? - ?
    Vòng 30
  • 20/10 17:00
    Yokohama F Marinos
    Consadole Sapporo
    ? - ?
    Vòng 30
  • 30/09 17:00
    Avispa Fukuoka
    Kashima Antlers
    ? - ?
    Vòng 29
  • 30/09 17:00
    Cerezo Osaka
    Shonan Bellmare
    ? - ?
    Vòng 29
  • 30/09 17:00
    FC Tokyo
    Gamba Osaka
    ? - ?
    Vòng 29
  • 30/09 17:00
    Consadole Sapporo
    Kashiwa Reysol
    ? - ?
    Vòng 29
  • 30/09 17:00
    Sagan Tosu
    Kyoto Sanga
    ? - ?
    Vòng 29
  • 29/09 17:00
    Kawasaki Frontale
    Albirex Niigata
    ? - ?
    Vòng 29
  • 29/09 17:00
    Sanfrecce Hiroshima
    Nagoya Grampus Eight
    ? - ?
    Vòng 29
  • 29/09 17:00
    Urawa Red Diamonds
    Yokohama FC
    ? - ?
    Vòng 29
  • 29/09 17:00
    Yokohama F Marinos
    Vissel Kobe
    ? - ?
    Vòng 29
  • 23/09 17:00
    Albirex Niigata
    Yokohama FC
    ? - ?
    Vòng 28
  • 23/09 17:00
    FC Tokyo
    Sagan Tosu
    ? - ?
    Vòng 28
  • 23/09 17:00
    Gamba Osaka
    Urawa Red Diamonds
    ? - ?
    Vòng 28
  • 23/09 17:00
    Kashima Antlers
    Yokohama F Marinos
    ? - ?
    Vòng 28
  • 23/09 17:00
    Kashiwa Reysol
    Avispa Fukuoka
    ? - ?
    Vòng 28
  • 23/09 17:00
    Kyoto Sanga
    Sanfrecce Hiroshima
    ? - ?
    Vòng 28
  • 23/09 17:00
    Nagoya Grampus Eight
    Consadole Sapporo
    ? - ?
    Vòng 28
  • 23/09 17:00
    Shonan Bellmare
    Kawasaki Frontale
    ? - ?
    Vòng 28
  • 23/09 17:00
    Vissel Kobe
    Cerezo Osaka
    ? - ?
    Vòng 28
  • 16/09 17:00
    Avispa Fukuoka
    Nagoya Grampus Eight
    ? - ?
    Vòng 27
  • 16/09 17:00
    Gamba Osaka
    Albirex Niigata
    ? - ?
    Vòng 27
  • 16/09 17:00
    Consadole Sapporo
    Shonan Bellmare
    ? - ?
    Vòng 27
  • 16/09 17:00
    Kashima Antlers
    Cerezo Osaka
    ? - ?
    Vòng 27
  • 16/09 17:00
    Yokohama FC
    Kashiwa Reysol
    ? - ?
    Vòng 27
  • 15/09 17:00
    Kawasaki Frontale
    FC Tokyo
    ? - ?
    Vòng 27
  • 15/09 17:00
    Sanfrecce Hiroshima
    Vissel Kobe
    ? - ?
    Vòng 27
  • 15/09 17:00
    Urawa Red Diamonds
    Kyoto Sanga
    ? - ?
    Vòng 27
  • 15/09 17:00
    Yokohama F Marinos
    Sagan Tosu
    ? - ?
    Vòng 27
  • 02/09 17:00
    Albirex Niigata
    Urawa Red Diamonds
    ? - ?
    Vòng 26
  • 02/09 17:00
    Cerezo Osaka
    Kawasaki Frontale
    ? - ?
    Vòng 26
  • 02/09 17:00
    FC Tokyo
    Avispa Fukuoka
    ? - ?
    Vòng 26
  • 02/09 17:00
    Consadole Sapporo
    Gamba Osaka
    ? - ?
    Vòng 26
  • 02/09 17:00
    Kashiwa Reysol
    Yokohama F Marinos
    ? - ?
    Vòng 26
  • 02/09 17:00
    Nagoya Grampus Eight
    Yokohama FC
    ? - ?
    Vòng 26
  • 02/09 17:00
    Sagan Tosu
    Sanfrecce Hiroshima
    ? - ?
    Vòng 26
  • 02/09 17:00
    Shonan Bellmare
    Kashima Antlers
    ? - ?
    Vòng 26
  • 02/09 17:00
    Vissel Kobe
    Kyoto Sanga
    ? - ?
    Vòng 26
  • 26/08 17:00
    Cerezo Osaka
    Nagoya Grampus Eight
    ? - ?
    Vòng 25
  • 26/08 17:00
    FC Tokyo
    Vissel Kobe
    ? - ?
    Vòng 25
  • 26/08 17:00
    Kashiwa Reysol
    Sanfrecce Hiroshima
    ? - ?
    Vòng 25
  • 26/08 17:00
    Kawasaki Frontale
    Consadole Sapporo
    ? - ?
    Vòng 25
  • 26/08 17:00
    Kyoto Sanga
    Avispa Fukuoka
    ? - ?
    Vòng 25
  • 26/08 17:00
    Sagan Tosu
    Gamba Osaka
    ? - ?
    Vòng 25
  • 26/08 16:30
    Yokohama FC
    Yokohama F Marinos
    ? - ?
    Vòng 25
  • 26/08 16:00
    Kashima Antlers
    Albirex Niigata
    ? - ?
    Vòng 25
  • 25/08 17:00
    Shonan Bellmare
    Urawa Red Diamonds
    ? - ?
    Vòng 25
  • 20/08 16:30
    Yokohama FC
    Cerezo Osaka
    ? - ?
    Vòng 24
  • 19/08 17:30
    Yokohama F Marinos
    FC Tokyo
    ? - ?
    Vòng 24
  • 19/08 17:00
    Gamba Osaka
    Shonan Bellmare
    ? - ?
    Vòng 24
  • 19/08 17:00
    Kyoto Sanga
    Consadole Sapporo
    ? - ?
    Vòng 24
  • 19/08 17:00
    Sanfrecce Hiroshima
    Kawasaki Frontale
    ? - ?
    Vòng 24
  • 19/08 17:00
    Urawa Red Diamonds
    Nagoya Grampus Eight
    ? - ?
    Vòng 24
  • 19/08 17:00
    Vissel Kobe
    Kashiwa Reysol
    ? - ?
    Vòng 24
  • 19/08 16:00
    Kashima Antlers
    Sagan Tosu
    ? - ?
    Vòng 24
  • 18/08 17:00
    Avispa Fukuoka
    Albirex Niigata
    ? - ?
    Vòng 24
  • 13/08 16:00
    Nagoya Grampus Eight
    Kashima Antlers
    ? - ?
    Vòng 23
  • 13/08 16:00
    Sanfrecce Hiroshima
    Urawa Red Diamonds
    ? - ?
    Vòng 23
  • 12/08 17:30
    Yokohama F Marinos
    Gamba Osaka
    ? - ?
    Vòng 23
  • 12/08 17:00
    Avispa Fukuoka
    Yokohama FC
    ? - ?
    Vòng 23
  • 12/08 17:00
    FC Tokyo
    Kyoto Sanga
    ? - ?
    Vòng 23
  • 12/08 17:00
    Kashiwa Reysol
    Cerezo Osaka
    ? - ?
    Vòng 23
  • 12/08 17:00
    Kawasaki Frontale
    Vissel Kobe
    ? - ?
    Vòng 23
  • 12/08 16:00
    Albirex Niigata
    Shonan Bellmare
    ? - ?
    Vòng 23
  • 12/08 12:00
    Consadole Sapporo
    Sagan Tosu
    ? - ?
    Vòng 23
  • 06/08 17:00
    Cerezo Osaka
    FC Tokyo
    ? - ?
    Vòng 22
  • 06/08 17:00
    Kawasaki Frontale
    Gamba Osaka
    ? - ?
    Vòng 22
  • 06/08 17:00
    Kyoto Sanga
    Kashiwa Reysol
    ? - ?
    Vòng 22
  • 06/08 17:00
    Sagan Tosu
    Avispa Fukuoka
    ? - ?
    Vòng 22
  • 06/08 17:00
    Urawa Red Diamonds
    Yokohama F Marinos
    ? - ?
    Vòng 22
  • 06/08 16:30
    Yokohama FC
    Vissel Kobe
    ? - ?
    Vòng 22
  • 06/08 16:00
    Kashima Antlers
    Consadole Sapporo
    ? - ?
    Vòng 22
  • 05/08 17:00
    Nagoya Grampus Eight
    Albirex Niigata
    ? - ?
    Vòng 22
  • 05/08 17:00
    Shonan Bellmare
    Sanfrecce Hiroshima
    ? - ?
    Vòng 22
  • 16/07 17:00
    Cerezo Osaka
    Urawa Red Diamonds
    ? - ?
    Vòng 21
  • 16/07 17:00
    FC Tokyo
    Kashima Antlers
    ? - ?
    Vòng 21
  • 16/07 17:00
    Gamba Osaka
    Kashiwa Reysol
    ? - ?
    Vòng 21
  • 16/07 17:00
    Kyoto Sanga
    Nagoya Grampus Eight
    ? - ?
    Vòng 21
  • 16/07 17:00
    Shonan Bellmare
    Avispa Fukuoka
    ? - ?
    Vòng 21
  • 16/07 17:00
    Vissel Kobe
    Sagan Tosu
    ? - ?
    Vòng 21
  • 16/07 16:00
    Sanfrecce Hiroshima
    Yokohama FC
    ? - ?
    Vòng 21
  • 15/07 17:00
    Yokohama F Marinos
    Kawasaki Frontale
    ? - ?
    Vòng 21
  • 15/07 11:00
    Consadole Sapporo
    Albirex Niigata
    ? - ?
    Vòng 21
  • 08/07 17:30
    Sagan Tosu
    Cerezo Osaka
    ? - ?
    Vòng 20
  • 08/07 17:00
    Avispa Fukuoka
    Consadole Sapporo
    ? - ?
    Vòng 20
  • 08/07 17:00
    Gamba Osaka
    Kyoto Sanga
    ? - ?
    Vòng 20
  • 08/07 17:00
    Kashiwa Reysol
    Shonan Bellmare
    ? - ?
    Vòng 20
  • 08/07 17:00
    Kawasaki Frontale
    Yokohama FC
    ? - ?
    Vòng 20
  • 08/07 17:00
    Urawa Red Diamonds
    FC Tokyo
    ? - ?
    Vòng 20
  • 08/07 16:30
    Sanfrecce Hiroshima
    Kashima Antlers
    ? - ?
    Vòng 20
  • 08/07 16:00
    Nagoya Grampus Eight
    Yokohama F Marinos
    ? - ?
    Vòng 20
  • 07/07 17:00
    Albirex Niigata
    Vissel Kobe
    ? - ?
    Vòng 20
  • 02/07 17:00
    Yokohama F Marinos
    Shonan Bellmare
    ? - ?
    Vòng 19
  • 01/07 17:00
    FC Tokyo
    Kashiwa Reysol
    ? - ?
    Vòng 19
  • 01/07 17:00
    Sagan Tosu
    Urawa Red Diamonds
    ? - ?
    Vòng 19
  • 01/07 17:00
    Vissel Kobe
    Consadole Sapporo
    ? - ?
    Vòng 19
  • 01/07 16:30
    Yokohama FC
    Gamba Osaka
    ? - ?
    Vòng 19
  • 01/07 16:00
    Albirex Niigata
    Sanfrecce Hiroshima
    ? - ?
    Vòng 19
  • 01/07 16:00
    Kashima Antlers
    Kyoto Sanga
    ? - ?
    Vòng 19
  • 01/07 16:00
    Nagoya Grampus Eight
    Kawasaki Frontale
    ? - ?
    Vòng 19
  • 30/06 17:00
    Cerezo Osaka
    Avispa Fukuoka
    ? - ?
    Vòng 19
  • 28/06 17:30
    Urawa Red Diamonds
    Shonan Bellmare
    ? - ?
    Vòng 12
  • 25/06 17:00
    Avispa Fukuoka
    Vissel Kobe
    ? - ?
    Vòng 18
  • 24/06 17:30
    Urawa Red Diamonds
    Kawasaki Frontale
    ? - ?
    Vòng 18
  • 24/06 17:00
    FC Tokyo
    Nagoya Grampus Eight
    ? - ?
    Vòng 18
  • 24/06 17:00
    Gamba Osaka
    Kashima Antlers
    ? - ?
    Vòng 18
  • 24/06 17:00
    Kashiwa Reysol
    Albirex Niigata
    ? - ?
    Vòng 18
  • 24/06 17:00
    Kyoto Sanga
    Yokohama FC
    ? - ?
    Vòng 18
  • 24/06 17:00
    Sanfrecce Hiroshima
    Yokohama F Marinos
    ? - ?
    Vòng 18
  • 24/06 17:00
    Shonan Bellmare
    Sagan Tosu
    ? - ?
    Vòng 18
  • 24/06 12:00
    Consadole Sapporo
    Cerezo Osaka
    ? - ?
    Vòng 18
  • 11/06 17:00
    Kawasaki Frontale
    Sanfrecce Hiroshima
    ? - ?
    Vòng 17
  • 11/06 16:30
    Yokohama FC
    Urawa Red Diamonds
    ? - ?
    Vòng 17
  • 11/06 16:00
    Gamba Osaka
    FC Tokyo
    ? - ?
    Vòng 17
  • 11/06 16:00
    Kashima Antlers
    Shonan Bellmare
    ? - ?
    Vòng 17
  • 11/06 14:00
    Nagoya Grampus Eight
    Avispa Fukuoka
    ? - ?
    Vòng 17
  • 11/06 12:00
    Albirex Niigata
    Kyoto Sanga
    ? - ?
    Vòng 17
  • 10/06 17:00
    Cerezo Osaka
    Vissel Kobe
    ? - ?
    Vòng 17
  • 10/06 17:00
    Sagan Tosu
    Consadole Sapporo
    ? - ?
    Vòng 17
  • 10/06 14:00
    Yokohama F Marinos
    Kashiwa Reysol
    ? - ?
    Vòng 17
  • 04/06 15:00
    Urawa Red Diamonds
    Kashima Antlers
    ? - ?
    Vòng 16
  • 04/06 12:00
    Sanfrecce Hiroshima
    Kyoto Sanga
    ? - ?
    Vòng 16
  • 03/06 17:00
    Kashiwa Reysol
    Consadole Sapporo
    ? - ?
    Vòng 16
  • 03/06 16:30
    Yokohama FC
    Sagan Tosu
    ? - ?
    Vòng 16
  • 03/06 16:00
    Avispa Fukuoka
    Gamba Osaka
    ? - ?
    Vòng 16
  • 03/06 14:00
    Nagoya Grampus Eight
    Cerezo Osaka
    ? - ?
    Vòng 16
  • 03/06 13:00
    FC Tokyo
    Yokohama F Marinos
    ? - ?
    Vòng 16
  • 03/06 13:00
    Shonan Bellmare
    Albirex Niigata
    ? - ?
    Vòng 16
  • 03/06 12:00
    Vissel Kobe
    Kawasaki Frontale
    ? - ?
    Vòng 16
  • 31/05 17:30
    Urawa Red Diamonds
    Sanfrecce Hiroshima
    ? - ?
    Vòng 11
  • 28/05 15:00
    Kawasaki Frontale
    Kashiwa Reysol
    ? - ?
    Vòng 15
  • 28/05 12:00
    Albirex Niigata
    Gamba Osaka
    ? - ?
    Vòng 15
  • 28/05 12:00
    Cerezo Osaka
    Yokohama FC
    ? - ?
    Vòng 15
  • 28/05 12:00
    Yokohama F Marinos
    Avispa Fukuoka
    ? - ?
    Vòng 15
  • 27/05 17:00
    Kyoto Sanga
    Urawa Red Diamonds
    ? - ?
    Vòng 15
  • 27/05 15:00
    Sagan Tosu
    Kashima Antlers
    ? - ?
    Vòng 15
  • 27/05 12:00
    Sanfrecce Hiroshima
    Shonan Bellmare
    ? - ?
    Vòng 15
  • 27/05 12:00
    Vissel Kobe
    FC Tokyo
    ? - ?
    Vòng 15
  • 27/05 11:00
    Consadole Sapporo
    Nagoya Grampus Eight
    ? - ?
    Vòng 15
  • 20/05 17:00
    Gamba Osaka
    Yokohama F Marinos
    ? - ?
    Vòng 14
  • 20/05 15:00
    Sagan Tosu
    Albirex Niigata
    ? - ?
    Vòng 14
  • 20/05 14:00
    Kashiwa Reysol
    Vissel Kobe
    ? - ?
    Vòng 14
  • 20/05 14:00
    Yokohama FC
    Kawasaki Frontale
    ? - ?
    Vòng 14
  • 20/05 13:00
    Nagoya Grampus Eight
    Sanfrecce Hiroshima
    ? - ?
    Vòng 14
  • 20/05 13:00
    Shonan Bellmare
    Cerezo Osaka
    ? - ?
    Vòng 14
  • 20/05 13:00
    Kashima Antlers
    FC Tokyo
    ? - ?
    Vòng 14
  • 20/05 11:00
    Avispa Fukuoka
    Urawa Red Diamonds
    ? - ?
    Vòng 14
  • 19/05 17:30
    Consadole Sapporo
    Kyoto Sanga
    ? - ?
    Vòng 14
  • 14/05 14:00
    Urawa Red Diamonds
    Gamba Osaka
    ? - ?
    Vòng 13
  • 14/05 11:30
    Albirex Niigata
    Yokohama F Marinos
    ? - ?
    Vòng 13
  • 14/05 11:30
    Avispa Fukuoka
    Sagan Tosu
    ? - ?
    Vòng 13
  • 14/05 11:30
    Kashima Antlers
    Nagoya Grampus Eight
    ? - ?
    Vòng 13
  • 14/05 11:30
    Kyoto Sanga
    Cerezo Osaka
    ? - ?
    Vòng 13
  • 13/05 14:00
    Kashiwa Reysol
    Yokohama FC
    ? - ?
    Vòng 13
  • 13/05 13:00
    Shonan Bellmare
    Consadole Sapporo
    ? - ?
    Vòng 13
  • 13/05 12:00
    Vissel Kobe
    Sanfrecce Hiroshima
    ? - ?
    Vòng 13
  • 12/05 17:30
    FC Tokyo
    Kawasaki Frontale
    ? - ?
    Vòng 13
  • 10/05 17:30
    Urawa Red Diamonds
    Sagan Tosu
    ? - ?
    Vòng 10
  • 07/05 13:00
    Kawasaki Frontale
    Sagan Tosu
    ? - ?
    Vòng 12
  • 07/05 12:00
    Albirex Niigata
    Kashiwa Reysol
    ? - ?
    Vòng 12
  • 07/05 12:00
    Cerezo Osaka
    Kashima Antlers
    ? - ?
    Vòng 12
  • 07/05 12:00
    Vissel Kobe
    Yokohama FC
    ? - ?
    Vòng 12
  • 07/05 12:00
    Yokohama F Marinos
    Kyoto Sanga
    ? - ?
    Vòng 12
  • 07/05 11:00
    Sanfrecce Hiroshima
    Avispa Fukuoka
    ? - ?
    Vòng 12
  • 06/05 17:00
    Nagoya Grampus Eight
    Gamba Osaka
    ? - ?
    Vòng 12
  • 06/05 12:00
    Consadole Sapporo
    FC Tokyo
    ? - ?
    Vòng 12
  • 03/05 17:00
    Yokohama FC
    Albirex Niigata
    ? - ?
    Vòng 11
  • 03/05 13:00
    Avispa Fukuoka
    FC Tokyo
    ? - ?
    Vòng 11
  • 03/05 13:00
    Nagoya Grampus Eight
    Vissel Kobe
    ? - ?
    Vòng 11
  • 03/05 13:00
    Sagan Tosu
    Yokohama F Marinos
    ? - ?
    Vòng 11
  • 03/05 13:00
    Shonan Bellmare
    Kashiwa Reysol
    ? - ?
    Vòng 11
  • 03/05 12:00
    Gamba Osaka
    Cerezo Osaka
    ? - ?
    Vòng 11
  • 03/05 12:00
    Consadole Sapporo
    Kashima Antlers
    ? - ?
    Vòng 11
  • 03/05 12:00
    Kyoto Sanga
    Kawasaki Frontale
    ? - ?
    Vòng 11
  • 29/04 17:00
    Kashima Antlers
    Gamba Osaka
    ? - ?
    Vòng 10
  • 29/04 15:00
    Avispa Fukuoka
    Kawasaki Frontale
    ? - ?
    Vòng 10
  • 29/04 13:00
    FC Tokyo
    Albirex Niigata
    ? - ?
    Vòng 10
  • 29/04 13:00
    Kashiwa Reysol
    Kyoto Sanga
    ? - ?
    Vòng 10
  • 29/04 13:00
    Yokohama F Marinos
    Nagoya Grampus Eight
    ? - ?
    Vòng 10
  • 29/04 12:00
    Cerezo Osaka
    Sanfrecce Hiroshima
    ? - ?
    Vòng 10
  • 29/04 12:00
    Vissel Kobe
    Shonan Bellmare
    ? - ?
    Vòng 10
  • 29/04 12:00
    Yokohama FC
    Consadole Sapporo
    ? - ?
    Vòng 10
  • 23/04 14:00
    Gamba Osaka
    Yokohama FC
    ? - ?
    Vòng 9
  • 23/04 14:00
    Kawasaki Frontale
    Urawa Red Diamonds
    ? - ?
    Vòng 9
  • 23/04 13:00
    Nagoya Grampus Eight
    Shonan Bellmare
    ? - ?
    Vòng 9
  • 23/04 12:00
    Albirex Niigata
    Kashima Antlers
    ? - ?
    Vòng 9
  • 23/04 12:00
    Cerezo Osaka
    Kashiwa Reysol
    ? - ?
    Vòng 9
  • 23/04 12:00
    Consadole Sapporo
    Avispa Fukuoka
    ? - ?
    Vòng 9
  • 23/04 12:00
    Kyoto Sanga
    Sagan Tosu
    ? - ?
    Vòng 9
  • 22/04 17:00
    Vissel Kobe
    Yokohama F Marinos
    ? - ?
    Vòng 9
  • 22/04 12:00
    Sanfrecce Hiroshima
    FC Tokyo
    ? - ?
    Vòng 9
  • 15/04 14:00
    FC Tokyo
    Cerezo Osaka
    ? - ?
    Vòng 8
  • 15/04 14:00
    Kashima Antlers
    Vissel Kobe
    ? - ?
    Vòng 8
  • 15/04 14:00
    Kyoto Sanga
    Gamba Osaka
    ? - ?
    Vòng 8
  • 15/04 13:00
    Kawasaki Frontale
    Nagoya Grampus Eight
    ? - ?
    Vòng 8
  • 15/04 13:00
    Sagan Tosu
    Kashiwa Reysol
    ? - ?
    Vòng 8
  • 15/04 13:00
    Shonan Bellmare
    Yokohama F Marinos
    ? - ?
    Vòng 8
  • 15/04 13:00
    Urawa Red Diamonds
    Consadole Sapporo
    ? - ?
    Vòng 8
  • 15/04 12:00
    Albirex Niigata
    Avispa Fukuoka
    ? - ?
    Vòng 8
  • 15/04 12:00
    Yokohama FC
    Sanfrecce Hiroshima
    ? - ?
    Vòng 8
  • 09/04 17:00
    Kashiwa Reysol
    Kashima Antlers
    ? - ?
    Vòng 7
  • 09/04 13:00
    Avispa Fukuoka
    Kyoto Sanga
    ? - ?
    Vòng 7
  • 09/04 13:00
    FC Tokyo
    Shonan Bellmare
    ? - ?
    Vòng 7
  • 09/04 13:00
    Gamba Osaka
    Kawasaki Frontale
    ? - ?
    Vòng 7
  • 09/04 13:00
    Nagoya Grampus Eight
    Urawa Red Diamonds
    ? - ?
    Vòng 7
  • 09/04 12:00
    Cerezo Osaka
    Consadole Sapporo
    ? - ?
    Vòng 7
  • 09/04 12:00
    Sanfrecce Hiroshima
    Sagan Tosu
    ? - ?
    Vòng 7
  • 09/04 12:00
    Vissel Kobe
    Albirex Niigata
    ? - ?
    Vòng 7
  • 08/04 17:00
    Yokohama F Marinos
    Yokohama FC
    ? - ?
    Vòng 7
  • 01/04 17:00
    Consadole Sapporo
    Kawasaki Frontale
    ? - ?
    Vòng 6
  • 01/04 14:00
    Cerezo Osaka
    Yokohama F Marinos
    ? - ?
    Vòng 6
  • 01/04 13:00
    Kashima Antlers
    Sanfrecce Hiroshima
    ? - ?
    Vòng 6
  • 01/04 13:00
    Sagan Tosu
    FC Tokyo
    ? - ?
    Vòng 6
  • 01/04 13:00
    Shonan Bellmare
    Gamba Osaka
    ? - ?
    Vòng 6
  • 01/04 12:00
    Albirex Niigata
    Nagoya Grampus Eight
    ? - ?
    Vòng 6
  • 01/04 12:00
    Kyoto Sanga
    Vissel Kobe
    ? - ?
    Vòng 6
  • 01/04 12:00
    Yokohama FC
    Avispa Fukuoka
    ? - ?
    Vòng 6
  • 31/03 17:00
    Kashiwa Reysol
    Urawa Red Diamonds
    ? - ?
    Vòng 6
  • 19/03 12:00
    Avispa Fukuoka
    Shonan Bellmare
    ? - ?
    Vòng 5
  • 19/03 12:00
    Sanfrecce Hiroshima
    Kashiwa Reysol
    ? - ?
    Vòng 5
  • 18/03 14:00
    Kawasaki Frontale
    Cerezo Osaka
    ? - ?
    Vòng 5
  • 18/03 13:00
    Gamba Osaka
    Consadole Sapporo
    ? - ?
    Vòng 5
  • 18/03 13:00
    Sagan Tosu
    Vissel Kobe
    ? - ?
    Vòng 5
  • 18/03 13:00
    Urawa Red Diamonds
    Albirex Niigata
    ? - ?
    Vòng 5
  • 18/03 12:00
    Nagoya Grampus Eight
    FC Tokyo
    ? - ?
    Vòng 5
  • 18/03 12:00
    Yokohama FC
    Kyoto Sanga
    ? - ?
    Vòng 5
  • 18/03 12:00
    Yokohama F Marinos
    Kashima Antlers
    ? - ?
    Vòng 5
  • 12/03 14:00
    Gamba Osaka
    Sanfrecce Hiroshima
    ? - ?
    Vòng 4
  • 12/03 13:00
    FC Tokyo
    Yokohama FC
    ? - ?
    Vòng 4
  • 12/03 13:00
    Consadole Sapporo
    Yokohama F Marinos
    ? - ?
    Vòng 4
  • 12/03 13:00
    Kashima Antlers
    Avispa Fukuoka
    ? - ?
    Vòng 4
  • 12/03 13:00
    Kashiwa Reysol
    Nagoya Grampus Eight
    ? - ?
    Vòng 4
  • 12/03 13:00
    Shonan Bellmare
    Kyoto Sanga
    ? - ?
    Vòng 4
  • 12/03 12:00
    Cerezo Osaka
    Sagan Tosu
    ? - ?
    Vòng 4
  • 11/03 12:00
    Albirex Niigata
    Kawasaki Frontale
    ? - ?
    Vòng 4
  • 11/03 12:00
    Vissel Kobe
    Urawa Red Diamonds
    ? - ?
    Vòng 4
  • 04/03 13:00
    Avispa Fukuoka
    Kashiwa Reysol
    ? - ?
    Vòng 3
  • 04/03 13:00
    Sagan Tosu
    Nagoya Grampus Eight
    ? - ?
    Vòng 3
  • 04/03 13:00
    Urawa Red Diamonds
    Cerezo Osaka
    ? - ?
    Vòng 3
  • 04/03 12:00
    Albirex Niigata
    Consadole Sapporo
    ? - ?
    Vòng 3
  • 04/03 12:00
    Kyoto Sanga
    FC Tokyo
    ? - ?
    Vòng 3
  • 04/03 12:00
    Vissel Kobe
    Gamba Osaka
    ? - ?
    Vòng 3
  • 04/03 12:00
    Yokohama FC
    Kashima Antlers
    ? - ?
    Vòng 3
  • 04/03 11:00
    Kawasaki Frontale
    Shonan Bellmare
    ? - ?
    Vòng 3
  • 03/03 17:00
    Yokohama F Marinos
    Sanfrecce Hiroshima
    ? - ?
    Vòng 3
  • 26/02 13:00
    Kashiwa Reysol
    FC Tokyo
    ? - ?
    Vòng 2
  • 26/02 12:00
    Sanfrecce Hiroshima
    Albirex Niigata
    ? - ?
    Vòng 2
  • 25/02 14:00
    Kashima Antlers
    Kawasaki Frontale
    ? - ?
    Vòng 2
  • 25/02 14:00
    Nagoya Grampus Eight
    Kyoto Sanga
    ? - ?
    Vòng 2
  • 25/02 13:00
    Avispa Fukuoka
    Cerezo Osaka
    ? - ?
    Vòng 2
  • 25/02 13:00
    Gamba Osaka
    Sagan Tosu
    ? - ?
    Vòng 2
  • 25/02 13:00
    Consadole Sapporo
    Vissel Kobe
    ? - ?
    Vòng 2
  • 25/02 12:00
    Yokohama F Marinos
    Urawa Red Diamonds
    ? - ?
    Vòng 2
  • 24/02 17:00
    Shonan Bellmare
    Yokohama FC
    ? - ?
    Vòng 2
  • 18/02 13:00
    Kashiwa Reysol
    Gamba Osaka
    ? - ?
    Vòng 1
  • 18/02 13:00
    Sagan Tosu
    Shonan Bellmare
    ? - ?
    Vòng 1
  • 18/02 12:00
    Cerezo Osaka
    Albirex Niigata
    ? - ?
    Vòng 1
  • 18/02 12:00
    FC Tokyo
    Urawa Red Diamonds
    ? - ?
    Vòng 1
  • 18/02 12:00
    Kyoto Sanga
    Kashima Antlers
    ? - ?
    Vòng 1
  • 18/02 12:00
    Sanfrecce Hiroshima
    Consadole Sapporo
    ? - ?
    Vòng 1
  • 18/02 12:00
    Vissel Kobe
    Avispa Fukuoka
    ? - ?
    Vòng 1
  • 18/02 12:00
    Yokohama FC
    Nagoya Grampus Eight
    ? - ?
    Vòng 1
  • 17/02 17:00
    Kawasaki Frontale
    Yokohama F Marinos
    ? - ?
    Vòng 1
Cập nhật:

VĐQG Nhật Bản

Tên giải đấu VĐQG Nhật Bản
Tên khác J-League NB
Tên Tiếng Anh Japan J1 League
Mùa giải hiện tại 2023
Mùa giải bắt đầu ngày Thứ sáu, 17 Tháng hai 2023
Mùa giải kết thúc ngày Chủ nhật, 3 Tháng mười hai 2023
Vòng đấu hiện tại 1
Thuộc Liên Đoàn Liên Đoàn Bóng đá Châu Á (AFC - Asian Football Confederation)
Ngày thành lập 01/01/1992
Số lượng đội bóng (CLB) 20

Giải vô địch quốc gia Nhật Bản

J1 League là hạng đấu cao nhất của Giải bóng đá chuyên nghiệp Nhật Bản và là giải đấu cao nhất trong hệ thống bóng đá Nhật Bản. Đây là một trong những giải đấu thành công nhất trong các giải đấu cấp câu lạc bộ tại châu Á và là giải đấu duy nhất được xếp hạng 'A' bởi AFC. 

J1 League (J1リーグ Jei Wan Rīgu) là hạng đấu cao nhất của Giải bóng đá chuyên nghiệp Nhật Bản (日本プロサッカーリーグ Nippon Puro Sakkā Rīgu?) và là giải đấu cao nhất trong hệ thống bóng đá Nhật Bản. Đây là một trong những giải đấu thành công nhất trong các giải đấu cấp câu lạc bộ tại châu Á và là giải đấu duy nhất được xếp hạng 'A' bởi AFC. Hiện tại, J1 League là hạng đấu số một trong Hệ thống các giải bóng đá Nhật Bản. Hạng đấu thứ hai là J2 League. Giải hiện được tài trợ bởi Meiji Yasuda Life vì thế giải có tên chính thức là Meiji Yasuda J1 League.

Thể thức J-League (BXH VĐQG Nhật Bản)

Mười tám đội bóng sẽ thi đấu vòng tròn hai lượt (nhà và khách), tổng cộng là 34 trận mỗi đội. Mỗi câu lạc bộ sẽ nhận 3 điểm cho một trận thắng, 1 điểm cho một trận hòa và 0 điểm khi thua.. Thứ hạng sẽ xếp theo điểm, nếu bằng điểm sẽ xét theo thứ tự sau:

  • Hiệu số bàn thắng
  • Số bàn thắng
  • Thành tích đối đầu
  • Disciplinary points

Bốc thăm sẽ được định đoạt, nếu cần thiết. Tuy nhiên, nếu hai đội cùng xếp thứ nhất, thì cả hai đội sẽ đồng vô địch. Ba đội dẫn đầu sẽ tham dự AFC Champions League mùa tiếp theo, trong khi đó ba đội cuối bảng sẽ xuống chơi tại J2.