Kết quả bóng đá Angola hôm nay, Kqbd Angola tối đêm qua

Kết quả bóng đá Angola hôm nay: cập nhật tỷ số bóng đá Angola tối, đêm qua và rạng sáng nay. Trực tiếp kqbd Angola hôm nay: xem kết quả bóng đá VĐQG Angola mới nhất mùa giải 2022-2023, KQ Hạng nhất và Hạng 2 Angola NHANH và CHÍNH XÁC. Bảng tỷ số bóng đá Angola hôm nay: trực tiếp bdkq Angola tối, đêm nay và rạng sáng mai theo từng giải đấu và cúp quốc nội liên tục 24/7. Các kết quả bóng đá Angola tối đêm hôm qua (giải VĐQG quốc nội bóng đá nam và nữ Angola) gồm: KQ VĐQG Angola, kết quả Cúp Liên Đoàn, Cúp Quốc Gia Angola (Cúp QG) và trận Siêu Cúp Angola (SC).

Xem kết quả bóng đá Angola trực tuyến tối qua và rạng sáng ngày nay mới nhất. Ket qua bong da Angola hom nay: xem kqbd Angola toi va dem qua moi nhat. Trực tiếp kết quả bóng đá VĐQG Angola gần đây và xem kqbd Cúp Angola tt theo vòng đấu: vòng bảng, tứ kết bán kết và vòng chung kết (VCK).

Kết quả bóng đá hôm nay Angola mới nhất: tỷ số kq bd Angola Girabola tối và đêm nay, tỷ số hiệp 1 (H1) hiệp 2 (H2) và cả trận (FT). Update thông tin đội hình ra sân thi đấu chính thức và dự bị, tường thuật diễn biến chính, thẻ vàng-thẻ đỏ-phạt góc và số liệu thống kê bóng đá kết quả trực tuyến 24h.

Xem kq Angola hn và kết quả ĐTQG Angola thi đấu tối nay theo giải: kqbd hôm nay giải VĐQG Angola và Hạng nhất (Hạng 1-A), Hạng nhì (Hạng 2-B), giải trẻ (dự bị) và KQ Cúp Quốc Gia Angola. Ngoài kết quả và tỷ số bóng đá Angola, Ketquabongda tổng hợp SỚM nhất KQ ĐTQG Angola và các cấp độ Đội Tuyển Quốc Gia Angola lứa U như: kết quả U23 Angola, U21, U19 và KQ U17 Angola.

  • 21/03 00:00
    Cộng hoà Trung Phi
    Angola
    ? - ?
    Vòng Loại (Bảng) / Bảng E
  • 21/03 00:00
    Ghana
    Angola
    ? - ?
    Vòng Loại (Bảng) / Bảng E
  • 20/01 23:00
    Angola
    Mauritania
    0 - 0
    Vòng 3 / Bảng D
  • 16/01 23:00
    Mali
    Angola
    1 - 2
    Vòng 3 / Bảng D
  • 20/11 20:00
    Nam Phi
    Angola
    1 - 1
    Vòng Tháng 11
  • 17/11 20:00
    Angola
    Botswana
    1 - 0
    Vòng Tháng 11
  • 15/11 01:00
    Nữ Scotland
    Nữ Venezuela
    2 - 0
    Vòng Tháng 11
  • 31/12 22:00
    Primeiro 1 de Agosto
    Recreativo Libolo
    0 - 0
    Vòng 7
  • 29/12 21:30
    Desportivo Huila
    Dragao
    3 - 1
    Vòng 15
  • 29/12 21:00
    Santa Rita
    Sporting Cabinda
    1 - 1
    Vòng 15
  • 28/12 21:30
    2Primeiro 1 de Agosto
    Interclube Luanda
    0 - 0
    Vòng 15
  • 24/12 21:30
    Primeiro 1 de Agosto
    Benfica Lubango
    0 - 0
    Vòng 14
  • 24/12 21:00
    Recreativo Libolo
    Santa Rita
    0 - 0
    Vòng 14
  • 24/12 21:00
    Dragao
    Isaac de Benguela
    0 - 0
    Vòng 14
  • 22/12 21:30
    Academica Lobito
    Sagrada Esperanca
    1 - 0
    Vòng 14
  • 22/12 21:30
    Sporting de Benguela
    Cuando Cubango
    0 - 0
    Vòng 14
  • 22/12 21:00
    CD Lunda Sul
    Desportivo Huila
    0 - 1
    Vòng 14
  • 22/12 13:30
    Sporting Cabinda
    Bravos do Maquis
    0 - 0
    Vòng 14
  • 21/12 21:30
    Primeiro 1 de Agosto
    Santa Rita
    1 - 0
    Vòng 3
  • 18/12 21:30
    CD Lunda Sul
    Dragao
    0 - 0
    Vòng 13
  • 18/12 21:00
    Cuando Cubango
    Sporting Cabinda
    0 - 0
    Vòng 13
  • 18/12 21:00
    Santa Rita
    Desportivo Huila
    1 - 0
    Vòng 13
  • 17/12 23:00
    Benfica Lubango
    Petro Atletico de Luanda
    0 - 0
    Vòng 13
  • 17/12 21:30
    Interclube Luanda
    Sporting de Benguela
    0 - 0
    Vòng 13
  • 17/12 21:30
    Isaac de Benguela
    Academica Lobito
    1 - 0
    Vòng 13
  • 17/12 21:30
    Sagrada Esperanca
    Primeiro 1 de Agosto
    0 - 0
    Vòng 13
  • 17/12 21:00
    Bravos do Maquis
    Recreativo Libolo
    1 - 1
    Vòng 13
  • 14/12 21:00
    Cuando Cubango
    Petro Atletico de Luanda
    0 - 1
    Vòng 15
  • 14/12 21:00
    Recreativo Libolo
    CD Lunda Sul
    0 - 0
    Vòng 15
  • 12/12 21:30
    Primeiro 1 de Agosto
    Academica Lobito
    0 - 0
    Vòng 12
  • 11/12 21:30
    Desportivo Huila
    Bravos do Maquis
    0 - 0
    Vòng 12
  • 11/12 21:30
    Sporting de Benguela
    Benfica Lubango
    0 - 2
    Vòng 12
  • 11/12 21:00
    Dragao
    Santa Rita
    0 - 0
    Vòng 12
  • 10/12 21:30
    Isaac de Benguela
    CD Lunda Sul
    1 - 0
    Vòng 12
  • 10/12 21:30
    Petro Atletico de Luanda
    Sagrada Esperanca
    0 - 1
    Vòng 12
  • 10/12 21:30
    Sporting Cabinda
    Interclube Luanda
    0 - 0
    Vòng 12
  • 10/12 21:00
    Recreativo Libolo
    Cuando Cubango
    0 - 0
    Vòng 12
  • 08/12 21:30
    Desportivo Huila
    Primeiro 1 de Agosto
    0 - 2
    Vòng 6
  • 07/12 22:00
    Benfica Lubango
    Academica Lobito
    1 - 0
    Vòng 15
  • 07/12 21:00
    Bravos do Maquis
    Sporting de Benguela
    1 - 0
    Vòng 15
  • 04/12 22:00
    Benfica Lubango
    Sporting Cabinda
    1 - 1
    Vòng 11
  • 04/12 21:30
    Sagrada Esperanca
    Sporting de Benguela
    2 - 0
    Vòng 11
  • 04/12 21:30
    Primeiro 1 de Agosto
    Isaac de Benguela
    1 - 1
    Vòng 11
  • 04/12 21:00
    Cuando Cubango
    Desportivo Huila1
    0 - 0
    Vòng 11
  • 04/12 21:00
    Santa Rita
    CD Lunda Sul
    0 - 0
    Vòng 11
  • 03/12 21:30
    Academica Lobito
    Petro Atletico de Luanda
    0 - 0
    Vòng 11
  • 03/12 21:30
    Interclube Luanda
    Recreativo Libolo
    2 - 0
    Vòng 11
  • 03/12 21:00
    Bravos do Maquis
    Dragao
    0 - 0
    Vòng 11
  • 01/12 21:00
    Sagrada Esperanca
    Cuando Cubango
    0 - 0
    Vòng 3
  • 29/11 21:30
    Petro Atletico de Luanda
    Primeiro 1 de Agosto1
    0 - 0
    Vòng 10
  • 28/11 22:15
    Sporting Cabinda
    Sagrada Esperanca
    0 - 1
    Vòng 10
  • 28/11 21:00
    CD Lunda Sul
    Bravos do Maquis
    0 - 1
    Vòng 10
  • 28/11 21:00
    Recreativo Libolo
    Benfica Lubango
    0 - 0
    Vòng 10
  • 27/11 21:30
    Desportivo Huila
    Interclube Luanda
    0 - 0
    Vòng 10
  • 27/11 21:30
    Sporting de Benguela
    Academica Lobito
    1 - 0
    Vòng 10
  • 27/11 21:00
    Cuando Cubango
    Dragao
    1 - 0
    Vòng 10
  • 27/11 21:00
    Santa Rita
    Isaac de Benguela
    0 - 0
    Vòng 10
  • 25/11 21:30
    Isaac de Benguela
    Petro Atletico de Luanda
    0 - 1
    Vòng 9
  • 24/11 21:30
    Academica Lobito
    Sporting Cabinda
    0 - 0
    Vòng 9
  • 24/11 21:30
    Sagrada Esperanca
    Recreativo Libolo
    1 - 1
    Vòng 9
  • 24/11 21:30
    Primeiro 1 de Agosto
    Sporting de Benguela
    1 - 0
    Vòng 9
  • 24/11 21:00
    Cuando Cubango
    CD Lunda Sul
    0 - 0
    Vòng 9
  • 23/11 21:00
    Bravos do Maquis
    Santa Rita
    0 - 1
    Vòng 9
  • 23/11 21:00
    Dragao
    Interclube Luanda
    0 - 3
    Vòng 9
  • 21/11 21:30
    Desportivo Huila
    Benfica Lubango
    0 - 0
    Vòng 9
  • 21/11 21:00
    Sagrada Esperanca
    Isaac de Benguela
    0 - 0
    Vòng 15
  • 12/11 22:00
    Benfica Lubango
    Dragao
    1 - 1
    Vòng 8
  • 12/11 21:30
    Sagrada Esperanca
    Desportivo Huila
    1 - 0
    Vòng 8
  • 12/11 21:30
    Interclube Luanda
    CD Lunda Sul
    1 - 0
    Vòng 8
  • 12/11 21:30
    Sporting de Benguela
    Petro Atletico de Luanda
    1 - 0
    Vòng 8
  • 12/11 21:30
    Sporting Cabinda
    Primeiro 1 de Agosto
    0 - 0
    Vòng 8
  • 12/11 21:00
    Bravos do Maquis
    Isaac de Benguela
    0 - 0
    Vòng 8
  • 12/11 21:00
    Recreativo Libolo
    Academica Lobito
    0 - 1
    Vòng 8
  • 12/11 21:00
    Santa Rita
    Cuando Cubango
    0 - 1
    Vòng 8
  • 09/11 21:30
    1Petro Atletico de Luanda
    CD Lunda Sul
    0 - 1
    Vòng 3
  • 06/11 22:00
    Benfica Lubango
    CD Lunda Sul
    1 - 0
    Vòng 7
  • 06/11 21:30
    Desportivo Huila
    Academica Lobito
    1 - 0
    Vòng 7
  • 06/11 21:00
    Dragao
    Sagrada Esperanca
    0 - 0
    Vòng 7
  • 06/11 21:00
    Cuando Cubango
    Bravos do Maquis
    1 - 0
    Vòng 7
  • 05/11 21:30
    Interclube Luanda
    Santa Rita
    0 - 1
    Vòng 7
  • 05/11 21:30
    Isaac de Benguela
    Sporting de Benguela
    0 - 0
    Vòng 7
  • 05/11 21:30
    Sporting Cabinda
    Petro Atletico de Luanda
    0 - 1
    Vòng 7
  • 02/11 21:30
    Petro Atletico de Luanda
    Interclube Luanda
    0 - 1
    Vòng 14
  • 30/10 21:30
    Sporting de Benguela
    Sporting Cabinda
    0 - 0
    Vòng 6
  • 30/10 21:00
    Cuando Cubango
    Isaac de Benguela
    0 - 0
    Vòng 6
  • 30/10 21:00
    Santa Rita
    Benfica Lubango
    0 - 0
    Vòng 6
  • 29/10 21:30
    Academica Lobito
    Dragao
    1 - 0
    Vòng 6
  • 29/10 21:00
    Bravos do Maquis
    Interclube Luanda
    0 - 0
    Vòng 6
  • 29/10 21:00
    CD Lunda Sul
    Sagrada Esperanca
    0 - 0
    Vòng 6
  • 28/10 22:00
    Petro Atletico de Luanda
    Recreativo Libolo
    0 - 0
    Vòng 6
  • 23/10 22:00
    Petro Atletico de Luanda
    Desportivo Huila
    1 - 0
    Vòng 5
Cập nhật: