Kết quả Hạng 2 Tây Ban Nha, Kqbd Tây Ban Nha hôm nay

Kết quả bóng đá Hạng 2 Tây Ban Nha hôm nay: tổng hợp kqbđ Tây Ban Nha mới nhất, cập nhật kết quả các trận bóng đá Hạng 2 Tây Ban Nha 2022-2023 NHANH và SỚM nhất. Xem tỷ số bóng đá Hạng 2 Tây Ban Nha tối và đêm qua: bdkq Hạng 2 Tây Ban Nha hôm nay-hn các trận sẽ thi đấu sáng, chiều tối và đêm nay. Xem kết quả bóng đá hôm nay Hạng 2 Tây Ban Nha: Tường thuật diễn biến chính kết quả và tỷ số các trận vòng 26 Hạng 2 Tây Ban Nha mùa giải 2022-2023 thi đấu vào tối đêm nay và rạng sáng mai. Kết quả bóng đá Tây Ban Nha hôm nay và xem kqbd H2 TBN trực tuyến: xem LTĐ, BXH và KQ Hạng 2 Tây Ban Nha sẽ thi đấu tối, đêm nay và rạng sáng mai CHÍNH XÁC.

Xem Kqbd Hạng 2 Tây Ban Nha hôm nay 2022-2023 vòng đấu 26: trực tiếp kq bd H2 TBN tối, đêm qua và rạng sáng nay. Trực tuyến kết quả LaLiga 2 2022-2023 tối và đêm hôm qua-hq: xem tỷ số bdkq H2 TBN mới nhất của hiệp 1,2 (H1 H2) và thẻ vàng-thẻ đỏ-phạt góc SỚM và NHANH nhất. Ket qua bong da Hang 2 Tay Ban Nha hom nay: trực tiếp kqbd Hạng 2 Tây Ban Nha sẽ thi đấu tối và đêm nay.

Giải bóng đá Hạng 2 Tây Ban Nha có tên Tiếng Anh là LaLiga 2 và là giải đấu hạng 2 trong hệ thống giải đấu bóng đá Tây Ban Nha. Các kết quả bóng đá Tây Ban Nha hôm qua và trực tiếp kqbd Tây Ban Nha ngày hôm nay bao gồm: KQ Vô địch Quốc Gia Tây Ban Nha (giải VĐQG), Hạng nhất (Hạng 1) và Hạng nhì Tây Ban Nha (Hạng 2).

Tường thuật tỷ số KQ VĐQG Tây Ban Nha và BĐKQ Cúp Tây Ban Nha của các trận vòng tứ kết, bán kết và trận chung kết tranh Cúp Quốc Gia. Ngoài kết quả và tỷ số bóng đá Hạng 2 Tây Ban Nha, Ketquabongda còn cập nhật KQ trận CK tranh siêu cúp Tây Ban Nha với đầy đủ diễn biến chính và số liệu thống kê, tỷ số thẻ vàng, thẻ đỏ và phạt góc.

KQBD Hạng 2 Tây Ban Nha mùa giải 2022-2023 - vòng 26

  • Kết quả Hạng 2 Tây Ban Nha của 1 đội bóng:
  • Kết quả Hạng 2 Tây Ban Nha của 1 cặp đấu:
    VS
424140393837363534333231302928272625242322212019181716151413121110987654321
  • 28/05 23:15
    Albacete
    CD Mirandes
    ? - ?
    Vòng 42
  • 28/05 23:15
    Andorre CF
    Villarreal 2
    ? - ?
    Vòng 42
  • 28/05 23:15
    Burgos CF
    CD Lugo
    ? - ?
    Vòng 42
  • 28/05 23:15
    Sporting Gijon
    SD Ponferradina
    ? - ?
    Vòng 42
  • 28/05 23:15
    Granada
    Leganes
    ? - ?
    Vòng 42
  • 28/05 23:15
    SD Huesca
    Eibar
    ? - ?
    Vòng 42
  • 28/05 23:15
    Las Palmas
    Alaves
    ? - ?
    Vòng 42
  • 28/05 23:15
    Levante
    Real Oviedo
    ? - ?
    Vòng 42
  • 28/05 23:15
    Malaga
    Ibiza Eivissa
    ? - ?
    Vòng 42
  • 28/05 23:15
    Racing Santander
    Cartagena
    ? - ?
    Vòng 42
  • 28/05 23:15
    Real Zaragoza
    Tenerife
    ? - ?
    Vòng 42
  • 21/05 23:15
    Alaves
    Malaga
    ? - ?
    Vòng 41
  • 21/05 23:15
    Cartagena
    Las Palmas
    ? - ?
    Vòng 41
  • 21/05 23:15
    Eibar
    Sporting Gijon
    ? - ?
    Vòng 41
  • 21/05 23:15
    Leganes
    Andorre CF
    ? - ?
    Vòng 41
  • 21/05 23:15
    CD Lugo
    SD Huesca
    ? - ?
    Vòng 41
  • 21/05 23:15
    CD Mirandes
    Granada
    ? - ?
    Vòng 41
  • 21/05 23:15
    SD Ponferradina
    Albacete
    ? - ?
    Vòng 41
  • 21/05 23:15
    Real Oviedo
    Racing Santander
    ? - ?
    Vòng 41
  • 21/05 23:15
    Tenerife
    Burgos CF
    ? - ?
    Vòng 41
  • 21/05 23:15
    Ibiza Eivissa
    Real Zaragoza
    ? - ?
    Vòng 41
  • 21/05 23:15
    Villarreal 2
    Levante
    ? - ?
    Vòng 41
  • 14/05 23:15
    Albacete
    Alaves
    ? - ?
    Vòng 40
  • 14/05 23:15
    Andorre CF
    Tenerife
    ? - ?
    Vòng 40
  • 14/05 23:15
    Burgos CF
    Leganes
    ? - ?
    Vòng 40
  • 14/05 23:15
    Sporting Gijon
    Real Oviedo
    ? - ?
    Vòng 40
  • 14/05 23:15
    Granada
    CD Lugo
    ? - ?
    Vòng 40
  • 14/05 23:15
    SD Huesca
    SD Ponferradina
    ? - ?
    Vòng 40
  • 14/05 23:15
    Las Palmas
    Villarreal 2
    ? - ?
    Vòng 40
  • 14/05 23:15
    Levante
    Ibiza Eivissa
    ? - ?
    Vòng 40
  • 14/05 23:15
    Malaga
    CD Mirandes
    ? - ?
    Vòng 40
  • 14/05 23:15
    Racing Santander
    Eibar
    ? - ?
    Vòng 40
  • 14/05 23:15
    Real Zaragoza
    Cartagena
    ? - ?
    Vòng 40
  • 07/05 23:15
    Alaves
    Granada
    ? - ?
    Vòng 39
  • 07/05 23:15
    Cartagena
    Burgos CF
    ? - ?
    Vòng 39
  • 07/05 23:15
    Eibar
    Las Palmas
    ? - ?
    Vòng 39
  • 07/05 23:15
    Leganes
    SD Huesca
    ? - ?
    Vòng 39
  • 07/05 23:15
    CD Lugo
    Andorre CF
    ? - ?
    Vòng 39
  • 07/05 23:15
    CD Mirandes
    Racing Santander
    ? - ?
    Vòng 39
  • 07/05 23:15
    SD Ponferradina
    Malaga
    ? - ?
    Vòng 39
  • 07/05 23:15
    Real Oviedo
    Real Zaragoza
    ? - ?
    Vòng 39
  • 07/05 23:15
    Tenerife
    Levante
    ? - ?
    Vòng 39
  • 07/05 23:15
    Ibiza Eivissa
    Albacete
    ? - ?
    Vòng 39
  • 07/05 23:15
    Villarreal 2
    Sporting Gijon
    ? - ?
    Vòng 39
  • 30/04 23:15
    Albacete
    Cartagena
    ? - ?
    Vòng 38
  • 30/04 23:15
    Andorre CF
    CD Mirandes
    ? - ?
    Vòng 38
  • 30/04 23:15
    Burgos CF
    Villarreal 2
    ? - ?
    Vòng 38
  • 30/04 23:15
    Sporting Gijon
    CD Lugo
    ? - ?
    Vòng 38
  • 30/04 23:15
    Granada
    Eibar
    ? - ?
    Vòng 38
  • 30/04 23:15
    Levante
    Alaves
    ? - ?
    Vòng 38
  • 30/04 23:15
    Malaga
    SD Huesca
    ? - ?
    Vòng 38
  • 30/04 23:15
    Racing Santander
    Ibiza Eivissa
    ? - ?
    Vòng 38
  • 30/04 23:15
    Real Oviedo
    SD Ponferradina
    ? - ?
    Vòng 38
  • 30/04 23:15
    Tenerife
    Leganes
    ? - ?
    Vòng 38
  • 30/04 23:15
    Real Zaragoza
    Las Palmas
    ? - ?
    Vòng 38
  • 23/04 23:15
    Alaves
    Leganes
    ? - ?
    Vòng 37
  • 23/04 23:15
    Cartagena
    Sporting Gijon
    ? - ?
    Vòng 37
  • 23/04 23:15
    Eibar
    Real Zaragoza
    ? - ?
    Vòng 37
  • 23/04 23:15
    SD Huesca
    Tenerife
    ? - ?
    Vòng 37
  • 23/04 23:15
    Las Palmas
    Levante
    ? - ?
    Vòng 37
  • 23/04 23:15
    CD Lugo
    Malaga
    ? - ?
    Vòng 37
  • 23/04 23:15
    CD Mirandes
    Burgos CF
    ? - ?
    Vòng 37
  • 23/04 23:15
    SD Ponferradina
    Andorre CF
    ? - ?
    Vòng 37
  • 23/04 23:15
    Racing Santander
    Granada
    ? - ?
    Vòng 37
  • 23/04 23:15
    Ibiza Eivissa
    Real Oviedo
    ? - ?
    Vòng 37
  • 23/04 23:15
    Villarreal 2
    Albacete
    ? - ?
    Vòng 37
  • 16/04 23:15
    Albacete
    Eibar
    ? - ?
    Vòng 36
  • 16/04 23:15
    Andorre CF
    SD Huesca
    ? - ?
    Vòng 36
  • 16/04 23:15
    Burgos CF
    SD Ponferradina
    ? - ?
    Vòng 36
  • 16/04 23:15
    Sporting Gijon
    Alaves
    ? - ?
    Vòng 36
  • 16/04 23:15
    Granada
    Las Palmas
    ? - ?
    Vòng 36
  • 16/04 23:15
    Leganes
    Villarreal 2
    ? - ?
    Vòng 36
  • 16/04 23:15
    Levante
    CD Mirandes
    ? - ?
    Vòng 36
  • 16/04 23:15
    Malaga
    Cartagena
    ? - ?
    Vòng 36
  • 16/04 23:15
    Real Oviedo
    CD Lugo
    ? - ?
    Vòng 36
  • 16/04 23:15
    Tenerife
    Ibiza Eivissa
    ? - ?
    Vòng 36
  • 16/04 23:15
    Real Zaragoza
    Racing Santander
    ? - ?
    Vòng 36
  • 09/04 23:15
    Alaves
    Andorre CF
    ? - ?
    Vòng 35
  • 09/04 23:15
    Cartagena
    CD Mirandes
    ? - ?
    Vòng 35
  • 09/04 23:15
    Eibar
    Levante
    ? - ?
    Vòng 35
  • 09/04 23:15
    SD Huesca
    Burgos CF
    ? - ?
    Vòng 35
  • 09/04 23:15
    Las Palmas
    Real Oviedo
    ? - ?
    Vòng 35
  • 09/04 23:15
    CD Lugo
    Tenerife
    ? - ?
    Vòng 35
  • 09/04 23:15
    SD Ponferradina
    Leganes
    ? - ?
    Vòng 35
  • 09/04 23:15
    Racing Santander
    Albacete
    ? - ?
    Vòng 35
  • 09/04 23:15
    Ibiza Eivissa
    Sporting Gijon
    ? - ?
    Vòng 35
  • 09/04 23:15
    Villarreal 2
    Malaga
    ? - ?
    Vòng 35
  • 09/04 23:15
    Real Zaragoza
    Granada
    ? - ?
    Vòng 35
  • 02/04 23:15
    Albacete
    Las Palmas
    ? - ?
    Vòng 34
  • 02/04 23:15
    Andorre CF
    Malaga
    ? - ?
    Vòng 34
  • 02/04 23:15
    Burgos CF
    Racing Santander
    ? - ?
    Vòng 34
  • 02/04 23:15
    Sporting Gijon
    Granada
    ? - ?
    Vòng 34
  • 02/04 23:15
    SD Huesca
    Alaves
    ? - ?
    Vòng 34
  • 02/04 23:15
    Leganes
    Cartagena
    ? - ?
    Vòng 34
  • 02/04 23:15
    Levante
    Real Zaragoza
    ? - ?
    Vòng 34
  • 02/04 23:15
    CD Lugo
    SD Ponferradina
    ? - ?
    Vòng 34
  • 02/04 23:15
    CD Mirandes
    Ibiza Eivissa
    ? - ?
    Vòng 34
  • 02/04 23:15
    Real Oviedo
    Eibar
    ? - ?
    Vòng 34
  • 02/04 23:15
    Tenerife
    Villarreal 2
    ? - ?
    Vòng 34
  • 26/03 23:15
    Alaves
    Tenerife
    ? - ?
    Vòng 33
  • 26/03 23:15
    Cartagena
    CD Lugo
    ? - ?
    Vòng 33
  • 26/03 23:15
    Eibar
    Andorre CF
    ? - ?
    Vòng 33
  • 26/03 23:15
    Granada
    Real Oviedo
    ? - ?
    Vòng 33
  • 26/03 23:15
    Las Palmas
    Sporting Gijon
    ? - ?
    Vòng 33
  • 26/03 23:15
    Malaga
    Leganes
    ? - ?
    Vòng 33
  • 26/03 23:15
    SD Ponferradina
    CD Mirandes
    ? - ?
    Vòng 33
  • 26/03 23:15
    Racing Santander
    Levante
    ? - ?
    Vòng 33
  • 26/03 23:15
    Ibiza Eivissa
    Burgos CF
    ? - ?
    Vòng 33
  • 26/03 23:15
    Villarreal 2
    SD Huesca
    ? - ?
    Vòng 33
  • 26/03 23:15
    Real Zaragoza
    Albacete
    ? - ?
    Vòng 33
  • 20/03 00:15
    Malaga
    Levante
    ? - ?
    Vòng 32
  • 20/03 00:15
    CD Mirandes
    Eibar
    ? - ?
    Vòng 32
  • 20/03 00:15
    SD Ponferradina
    Alaves
    ? - ?
    Vòng 32
  • 20/03 00:15
    Tenerife
    Las Palmas
    ? - ?
    Vòng 32
  • 20/03 00:15
    Villarreal 2
    Cartagena
    ? - ?
    Vòng 32
  • 20/03 00:15
    Albacete
    Granada
    ? - ?
    Vòng 32
  • 20/03 00:15
    Andorre CF
    Ibiza Eivissa
    ? - ?
    Vòng 32
  • 20/03 00:15
    Burgos CF
    Sporting Gijon
    ? - ?
    Vòng 32
  • 20/03 00:15
    SD Huesca
    Real Zaragoza
    ? - ?
    Vòng 32
  • 20/03 00:15
    Leganes
    Real Oviedo
    ? - ?
    Vòng 32
  • 20/03 00:15
    CD Lugo
    Racing Santander
    ? - ?
    Vòng 32
  • 13/03 00:15
    Alaves
    CD Lugo
    ? - ?
    Vòng 31
  • 13/03 00:15
    Cartagena
    Andorre CF
    ? - ?
    Vòng 31
  • 13/03 00:15
    Eibar
    Burgos CF
    ? - ?
    Vòng 31
  • 13/03 00:15
    Sporting Gijon
    CD Mirandes
    ? - ?
    Vòng 31
  • 13/03 00:15
    Granada
    SD Ponferradina
    ? - ?
    Vòng 31
  • 13/03 00:15
    Las Palmas
    Malaga
    ? - ?
    Vòng 31
  • 13/03 00:15
    Levante
    Albacete
    ? - ?
    Vòng 31
  • 13/03 00:15
    Racing Santander
    SD Huesca
    ? - ?
    Vòng 31
  • 13/03 00:15
    Real Oviedo
    Tenerife
    ? - ?
    Vòng 31
  • 13/03 00:15
    Ibiza Eivissa
    Villarreal 2
    ? - ?
    Vòng 31
  • 13/03 00:15
    Real Zaragoza
    Leganes
    ? - ?
    Vòng 31
  • 06/03 00:15
    Albacete
    Sporting Gijon
    ? - ?
    Vòng 30
  • 06/03 00:15
    Andorre CF
    Las Palmas
    ? - ?
    Vòng 30
  • 06/03 00:15
    Burgos CF
    Granada
    ? - ?
    Vòng 30
  • 06/03 00:15
    SD Huesca
    Levante
    ? - ?
    Vòng 30
  • 06/03 00:15
    Leganes
    Ibiza Eivissa
    ? - ?
    Vòng 30
  • 06/03 00:15
    CD Lugo
    Real Zaragoza
    ? - ?
    Vòng 30
  • 06/03 00:15
    Malaga
    Racing Santander
    ? - ?
    Vòng 30
  • 06/03 00:15
    CD Mirandes
    Real Oviedo
    ? - ?
    Vòng 30
  • 06/03 00:15
    SD Ponferradina
    Cartagena
    ? - ?
    Vòng 30
  • 06/03 00:15
    Tenerife
    Eibar
    ? - ?
    Vòng 30
  • 06/03 00:15
    Villarreal 2
    Alaves
    ? - ?
    Vòng 30
  • 27/02 00:15
    Alaves
    Cartagena
    ? - ?
    Vòng 29
  • 27/02 00:15
    Eibar
    Villarreal 2
    ? - ?
    Vòng 29
  • 27/02 00:15
    Sporting Gijon
    Tenerife
    ? - ?
    Vòng 29
  • 27/02 00:15
    Granada
    Malaga
    ? - ?
    Vòng 29
  • 27/02 00:15
    Las Palmas
    SD Ponferradina
    ? - ?
    Vòng 29
  • 27/02 00:15
    Levante
    CD Lugo
    ? - ?
    Vòng 29
  • 27/02 00:15
    CD Mirandes
    Leganes
    ? - ?
    Vòng 29
  • 27/02 00:15
    Racing Santander
    Andorre CF
    ? - ?
    Vòng 29
  • 27/02 00:15
    Real Oviedo
    Albacete
    ? - ?
    Vòng 29
  • 27/02 00:15
    Ibiza Eivissa
    SD Huesca
    ? - ?
    Vòng 29
  • 27/02 00:15
    Real Zaragoza
    Burgos CF
    ? - ?
    Vòng 29
  • 21/02 03:00
    Malaga
    Real Zaragoza
    ? - ?
    Vòng 28
  • 20/02 03:00
    Villarreal 2
    Racing Santander
    ? - ?
    Vòng 28
  • 20/02 00:30
    Burgos CF
    Albacete
    ? - ?
    Vòng 28
  • 19/02 22:15
    Alaves
    Ibiza Eivissa
    ? - ?
    Vòng 28
  • 19/02 22:15
    Andorre CF
    Sporting Gijon
    ? - ?
    Vòng 28
  • 19/02 20:00
    SD Huesca
    Granada
    ? - ?
    Vòng 28
  • 19/02 03:00
    Tenerife
    CD Mirandes
    ? - ?
    Vòng 28
  • 19/02 00:30
    Leganes
    Las Palmas
    ? - ?
    Vòng 28
  • 19/02 00:30
    SD Ponferradina
    Levante
    ? - ?
    Vòng 28
  • 18/02 22:15
    CD Lugo
    Eibar
    ? - ?
    Vòng 28
  • 18/02 03:00
    Cartagena
    Real Oviedo
    ? - ?
    Vòng 28
  • 14/02 03:00
    Racing Santander
    Leganes
    ? - ?
    Vòng 27
  • 13/02 03:00
    Ibiza Eivissa
    SD Ponferradina
    ? - ?
    Vòng 27
  • 13/02 00:30
    Eibar
    Cartagena
    ? - ?
    Vòng 27
  • 13/02 00:30
    Sporting Gijon
    SD Huesca
    ? - ?
    Vòng 27
  • 12/02 22:15
    Real Oviedo
    Burgos CF
    ? - ?
    Vòng 27
  • 12/02 20:00
    Albacete
    Malaga
    ? - ?
    Vòng 27
  • 12/02 03:00
    Las Palmas
    CD Lugo
    ? - ?
    Vòng 27
  • 12/02 00:30
    Levante
    Andorre CF
    ? - ?
    Vòng 27
  • 12/02 00:30
    CD Mirandes
    Villarreal 2
    ? - ?
    Vòng 27
  • 11/02 22:15
    Real Zaragoza
    Alaves
    ? - ?
    Vòng 27
  • 11/02 03:00
    Granada
    Tenerife
    ? - ?
    Vòng 27
  • 07/02 03:00
    Burgos CF
    Las Palmas
    0 - 0
    Vòng 26
  • 06/02 03:00
    CD Lugo
    Ibiza Eivissa
    0 - 0
    Vòng 26
  • 06/02 00:30
    Cartagena
    Levante
    0 - 0
    Vòng 26
  • 06/02 00:30
    1SD Ponferradina1
    Racing Santander
    1 - 0
    Vòng 26
  • 05/02 22:15
    Andorre CF
    Real Zaragoza
    0 - 0
    Vòng 26
  • 05/02 20:00
    Villarreal 2
    Granada
    0 - 2
    Vòng 26
  • 05/02 03:00
    Alaves
    Eibar1
    0 - 0
    Vòng 26
  • 05/02 00:30
    Tenerife
    Albacete
    1 - 0
    Vòng 26
  • 04/02 22:15
    SD Huesca
    CD Mirandes
    0 - 0
    Vòng 26
  • 04/02 22:15
    1Leganes1
    Sporting Gijon2
    1 - 0
    Vòng 26
  • 04/02 03:00
    1Malaga1
    Real Oviedo
    0 - 0
    Vòng 26
  • 31/01 03:00
    Real Zaragoza
    SD Ponferradina
    0 - 0
    Vòng 25
  • 30/01 03:00
    Ibiza Eivissa
    Cartagena
    1 - 2
    Vòng 25
  • 30/01 00:30
    Albacete
    CD Lugo
    0 - 0
    Vòng 25
  • 30/01 00:30
    Sporting Gijon
    Malaga
    0 - 0
    Vòng 25
  • 29/01 22:15
    Levante
    Burgos CF
    1 - 0
    Vòng 25
  • 29/01 20:00
    CD Mirandes
    Alaves
    1 - 1
    Vòng 25
  • 29/01 03:00
    Las Palmas
    SD Huesca
    0 - 0
    Vòng 25
  • 29/01 00:30
    Eibar
    Leganes
    0 - 0
    Vòng 25
  • 29/01 00:30
    Real Oviedo
    Villarreal 2
    0 - 1
    Vòng 25
  • 28/01 22:15
    Granada
    Andorre CF
    2 - 0
    Vòng 25
  • 28/01 03:00
    Racing Santander
    Tenerife
    1 - 0
    Vòng 25
  • 24/01 03:00
    1Andorre CF1
    Albacete
    0 - 0
    Vòng 24
  • 23/01 03:00
    1CD Lugo1
    Villarreal 2
    0 - 0
    Vòng 24
  • 23/01 00:30
    SD Huesca
    Real Oviedo1
    1 - 1
    Vòng 24
  • 22/01 22:15
    Cartagena
    Tenerife1
    0 - 1
    Vòng 24
  • 22/01 22:15
    Sporting Gijon
    Real Zaragoza2
    1 - 0
    Vòng 24
  • 22/01 20:00
    Leganes
    Levante
    1 - 1
    Vòng 24
  • 22/01 03:00
    1Alaves1
    Racing Santander
    1 - 0
    Vòng 24
  • 22/01 00:30
    Granada
    Ibiza Eivissa
    1 - 0
    Vòng 24
  • 21/01 22:15
    Malaga
    Burgos CF
    1 - 0
    Vòng 24
  • 21/01 22:15
    SD Ponferradina
    Eibar
    0 - 0
    Vòng 24
  • 21/01 03:00
    Las Palmas
    CD Mirandes
    0 - 0
    Vòng 24
  • 17/01 03:00
    Albacete
    Leganes1
    1 - 0
    Vòng 23
  • 15/01 22:15
    Burgos CF
    Andorre CF
    0 - 1
    Vòng 23
  • 15/01 22:15
    1CD Mirandes1
    CD Lugo
    1 - 0
    Vòng 23
  • 15/01 20:00
    Eibar
    Malaga
    1 - 0
    Vòng 23
  • 15/01 03:00
    Levante
    Granada
    2 - 1
    Vòng 23
  • 15/01 00:30
    Racing Santander
    Sporting Gijon
    2 - 0
    Vòng 23
  • 15/01 00:30
    Tenerife
    SD Ponferradina
    0 - 0
    Vòng 23
  • 14/01 22:15
    1Ibiza Eivissa1
    Las Palmas
    1 - 0
    Vòng 23
  • 14/01 22:15
    Villarreal 2
    Real Zaragoza
    2 - 0
    Vòng 23
  • 14/01 20:00
    Cartagena
    SD Huesca
    0 - 0
    Vòng 23
  • 14/01 03:00
    Real Oviedo
    Alaves1
    0 - 0
    Vòng 23
  • 10/01 03:00
    SD Huesca
    Albacete
    0 - 1
    Vòng 22
  • 09/01 03:00
    Eibar
    Ibiza Eivissa
    1 - 0
    Vòng 22
  • 09/01 00:30
    Las Palmas
    Racing Santander
    1 - 0
    Vòng 22
  • 08/01 22:15
    Real Zaragoza
    CD Mirandes
    0 - 0
    Vòng 22
  • 08/01 20:00
    1Granada1
    Cartagena1
    0 - 0
    Vòng 22
  • 08/01 03:00
    Alaves
    Burgos CF
    0 - 0
    Vòng 22
  • 08/01 00:30
    Malaga
    Tenerife
    0 - 0
    Vòng 22
  • 07/01 22:15
    Andorre CF
    Real Oviedo
    2 - 0
    Vòng 22
  • 07/01 03:00
    Leganes
    CD Lugo
    0 - 0
    Vòng 22
  • 07/01 00:30
    Sporting Gijon
    Levante
    0 - 1
    Vòng 22
  • 06/01 22:15
    SD Ponferradina
    Villarreal 21
    0 - 1
    Vòng 22
  • 20/12 03:00
    Leganes
    Real Zaragoza1
    1 - 1
    Vòng 21
  • 19/12 03:00
    Malaga
    Alaves
    0 - 0
    Vòng 21
  • 19/12 01:00
    Burgos CF
    SD Huesca
    0 - 1
    Vòng 21
  • 19/12 01:00
    Levante
    Eibar
    0 - 0
    Vòng 21
  • 18/12 20:00
    Albacete
    Ibiza Eivissa
    3 - 0
    Vòng 21
  • 18/12 03:00
    Real Oviedo
    Sporting Gijon
    0 - 0
    Vòng 21
  • 18/12 00:30
    Cartagena
    Racing Santander
    0 - 2
    Vòng 21
  • 18/12 00:30
    Villarreal 2
    Las Palmas1
    0 - 1
    Vòng 21
  • 17/12 22:15
    CD Lugo
    Granada1
    1 - 0
    Vòng 21
  • 17/12 22:15
    1CD Mirandes1
    SD Ponferradina
    2 - 0
    Vòng 21
  • 17/12 03:00
    Tenerife
    Andorre CF
    1 - 1
    Vòng 21
  • 13/12 03:00
    1Alaves1
    Levante
    0 - 2
    Vòng 20
  • 12/12 03:00
    Las Palmas
    Albacete
    0 - 1
    Vòng 20
  • 12/12 03:00
    Racing Santander
    CD Mirandes
    1 - 1
    Vòng 20
  • 12/12 00:30
    Eibar
    Real Oviedo
    0 - 0
    Vòng 20
  • 12/12 00:30
    Granada
    Burgos CF
    1 - 0
    Vòng 20
  • 11/12 22:15
    Sporting Gijon
    Cartagena
    0 - 0
    Vòng 20
  • 11/12 22:15
    1SD Ponferradina1
    CD Lugo
    1 - 0
    Vòng 20
  • 11/12 20:00
    Ibiza Eivissa
    Malaga
    0 - 1
    Vòng 20
  • 11/12 03:00
    Real Zaragoza
    SD Huesca
    2 - 0
    Vòng 20
  • 11/12 01:00
    Andorre CF
    Leganes
    0 - 0
    Vòng 20
  • 11/12 01:00
    Villarreal 2
    Tenerife
    0 - 1
    Vòng 20
  • 09/12 03:00
    Malaga
    Granada
    1 - 0
    Vòng 19
  • 09/12 00:30
    Levante
    SD Ponferradina
    0 - 0
    Vòng 19
  • 09/12 00:30
    Ibiza Eivissa
    Racing Santander1
    0 - 0
    Vòng 19
  • 08/12 22:15
    CD Lugo
    Sporting Gijon1
    0 - 0
    Vòng 19
  • 08/12 20:00
    Burgos CF
    Eibar
    1 - 0
    Vòng 19
  • 08/12 03:00
    Tenerife
    Alaves
    1 - 0
    Vòng 19
  • 08/12 01:00
    Cartagena
    Villarreal 2
    0 - 0
    Vòng 19
  • 08/12 01:00
    1SD Huesca1
    Andorre CF1
    0 - 0
    Vòng 19
  • 07/12 03:00
    Albacete
    Real Zaragoza
    0 - 0
    Vòng 19
  • 07/12 01:00
    Leganes
    CD Mirandes1
    1 - 1
    Vòng 19
  • 07/12 01:00
    Real Oviedo
    Las Palmas1
    0 - 0
    Vòng 19
  • 06/12 03:00
    SD Ponferradina
    Burgos CF
    1 - 1
    Vòng 18
  • 05/12 03:00
    Levante
    Malaga
    0 - 0
    Vòng 18
  • 05/12 00:30
    Eibar
    SD Huesca
    0 - 1
    Vòng 18
  • 04/12 22:15
    Racing Santander
    CD Lugo
    0 - 0
    Vòng 18
  • 04/12 20:00
    Andorre CF
    Cartagena
    0 - 0
    Vòng 18
  • 04/12 03:00
    Villarreal 2
    Leganes
    0 - 0
    Vòng 18
  • 04/12 00:30
    Sporting Gijon
    Las Palmas
    0 - 1
    Vòng 18
  • 04/12 00:30
    CD Mirandes
    Albacete
    3 - 1
    Vòng 18
  • 03/12 22:15
    Real Zaragoza
    Ibiza Eivissa
    0 - 1
    Vòng 18
  • 03/12 03:30
    Granada
    Alaves1
    2 - 1
    Vòng 18
  • 01/12 03:00
    Tenerife
    Real Oviedo
    0 - 0
    Vòng 18
  • 29/11 03:00
    2Ibiza Eivissa2
    Andorre CF
    0 - 1
    Vòng 17
  • 28/11 00:00
    Cartagena
    Eibar
    0 - 1
    Vòng 17
  • 27/11 22:15
    CD Lugo
    Levante
    1 - 1
    Vòng 17
  • 27/11 22:00
    Leganes
    Granada1
    0 - 0
    Vòng 17
  • 27/11 20:00
    Burgos CF
    Real Zaragoza
    0 - 0
    Vòng 17
  • 27/11 04:00
    Las Palmas
    Tenerife
    1 - 0
    Vòng 17
  • 27/11 00:30
    Albacete
    Racing Santander2
    1 - 0
    Vòng 17
  • 27/11 00:30
    Real Oviedo
    CD Mirandes
    1 - 0
    Vòng 17
  • 26/11 22:15
    Alaves
    Villarreal 21
    1 - 0
    Vòng 17
  • 26/11 22:15
    Malaga
    SD Ponferradina
    0 - 0
    Vòng 17
  • 26/11 03:00
    SD Huesca
    Sporting Gijon
    0 - 0
    Vòng 17
  • 22/11 03:00
    CD Mirandes
    Cartagena
    0 - 0
    Vòng 16
  • 21/11 03:00
    Levante
    Las Palmas
    0 - 0
    Vòng 16
  • 21/11 01:00
    Eibar
    Alaves
    0 - 0
    Vòng 16
  • 21/11 01:00
    1Racing Santander1
    Burgos CF
    0 - 0
    Vòng 16
  • 20/11 22:15
    Andorre CF
    CD Lugo
    0 - 0
    Vòng 16
  • 20/11 20:00
    1Villarreal 21
    Ibiza Eivissa
    0 - 0
    Vòng 16
  • 20/11 03:00
    Real Zaragoza
    Malaga1
    0 - 0
    Vòng 16
  • 20/11 00:30
    Sporting Gijon
    Leganes
    2 - 1
    Vòng 16
  • 20/11 00:30
    Tenerife
    SD Huesca
    0 - 0
    Vòng 16
  • 19/11 22:15
    SD Ponferradina
    Real Oviedo
    0 - 0
    Vòng 16
  • 19/11 03:00
    Granada
    Albacete2
    0 - 0
    Vòng 16
  • 08/11 03:00
    1CD Lugo1
    Cartagena1
    1 - 1
    Vòng 15
  • 07/11 03:00
    Albacete
    Levante
    1 - 1
    Vòng 15
  • 07/11 00:30
    Las Palmas
    Eibar
    1 - 1
    Vòng 15
  • 07/11 00:30
    Malaga
    Sporting Gijon
    0 - 1
    Vòng 15
  • 06/11 22:15
    1Real Oviedo1
    Granada
    0 - 0
    Vòng 15
  • 06/11 20:00
    Ibiza Eivissa
    CD Mirandes
    1 - 0
    Vòng 15
  • 06/11 03:00
    1Leganes1
    SD Ponferradina
    2 - 1
    Vòng 15
  • 06/11 00:30
    Andorre CF
    Racing Santander
    0 - 0
    Vòng 15
  • 06/11 00:30
    SD Huesca
    Villarreal 2
    1 - 0
    Vòng 15
  • 05/11 22:15
    Burgos CF
    Tenerife
    0 - 0
    Vòng 15
  • 05/11 03:00
    1Alaves1
    Real Zaragoza
    0 - 0
    Vòng 15
  • 04/11 03:00
    Granada
    Levante
    0 - 0
    Vòng 14
  • 04/11 01:00
    Cartagena
    Malaga1
    0 - 0
    Vòng 14
  • 04/11 01:00
    Sporting Gijon
    Albacete
    1 - 1
    Vòng 14
  • 03/11 03:00
    CD Mirandes
    Tenerife
    0 - 0
    Vòng 14
  • 03/11 01:00
    Eibar
    CD Lugo
    0 - 0
    Vòng 14
  • 03/11 01:00
    Villarreal 2
    Real Oviedo
    0 - 0
    Vòng 14
  • 02/11 03:00
    Ibiza Eivissa
    Leganes
    0 - 1
    Vòng 14
  • 02/11 00:30
    Las Palmas
    Burgos CF1
    0 - 0
    Vòng 14
  • 02/11 00:30
    Racing Santander
    Alaves1
    1 - 1
    Vòng 14
  • 01/11 22:15
    SD Ponferradina
    SD Huesca
    1 - 0
    Vòng 14
  • 01/11 22:15
    Real Zaragoza
    Andorre CF
    0 - 1
    Vòng 14
  • 01/11 03:00
    Levante
    Sporting Gijon
    0 - 0
    Vòng 13
  • 31/10 03:00
    Albacete
    Villarreal 2
    0 - 0
    Vòng 13
  • 31/10 00:30
    Cartagena
    Granada
    0 - 0
    Vòng 13
  • 30/10 22:15
    Malaga
    Eibar
    0 - 1
    Vòng 13
  • 30/10 20:00
    CD Lugo
    CD Mirandes
    0 - 0
    Vòng 13
  • 30/10 02:00
    Burgos CF
    Ibiza Eivissa
    1 - 0
    Vòng 13
  • 29/10 23:30
    Alaves
    Real Oviedo
    1 - 0
    Vòng 13
  • 29/10 23:30
    Leganes
    Racing Santander1
    0 - 0
    Vòng 13
  • 29/10 21:15
    SD Huesca
    Las Palmas
    1 - 0
    Vòng 13
  • 29/10 19:00
    Andorre CF
    SD Ponferradina
    2 - 0
    Vòng 13
  • 29/10 02:00
    Tenerife
    Real Zaragoza
    0 - 1
    Vòng 13
  • 25/10 02:00
    Real Oviedo
    Malaga
    1 - 0
    Vòng 12
  • 24/10 02:00
    Las Palmas
    Cartagena1
    0 - 0
    Vòng 12
  • 23/10 23:30
    Eibar
    Albacete
    1 - 1
    Vòng 12
  • 23/10 23:30
    Leganes
    Tenerife
    1 - 0
    Vòng 12
  • 23/10 21:15
    CD Lugo
    Burgos CF1
    1 - 0
    Vòng 12
  • 23/10 19:00
    Racing Santander
    SD Ponferradina
    1 - 0
    Vòng 12
  • 23/10 02:00
    Ibiza Eivissa
    Levante1
    1 - 1
    Vòng 12
  • 22/10 23:30
    Alaves
    Sporting Gijon
    0 - 0
    Vòng 12
  • 22/10 23:30
    CD Mirandes
    SD Huesca
    0 - 0
    Vòng 12
  • 22/10 21:15
    Villarreal 2
    Andorre CF
    0 - 0
    Vòng 12
  • 22/10 02:00
    Granada
    Real Zaragoza
    0 - 0
    Vòng 12
  • 18/10 02:00
    Sporting Gijon
    Eibar
    1 - 0
    Vòng 11
  • 17/10 02:00
    Cartagena
    Ibiza Eivissa
    0 - 0
    Vòng 11
  • 17/10 02:00
    Tenerife
    Granada
    1 - 0
    Vòng 11
  • 16/10 23:30
    1Burgos CF1
    CD Mirandes
    1 - 0
    Vòng 11
  • 16/10 23:30
    Malaga
    CD Lugo
    1 - 0
    Vòng 11
  • 16/10 19:00
    Levante
    Leganes
    0 - 0
    Vòng 11
  • 16/10 02:00
    Albacete
    Real Oviedo
    0 - 0
    Vòng 11
  • 15/10 23:30
    SD Huesca
    Racing Santander
    0 - 0
    Vòng 11
  • 15/10 23:30
    1SD Ponferradina1
    Las Palmas
    0 - 1
    Vòng 11
  • 15/10 21:15
    Andorre CF
    Alaves
    0 - 0
    Vòng 11
  • 15/10 21:15
    Real Zaragoza
    Villarreal 2
    1 - 0
    Vòng 11
  • 14/10 02:00
    Granada
    Sporting Gijon
    2 - 0
    Vòng 10
  • 14/10 00:00
    CD Mirandes
    Levante
    0 - 1
    Vòng 10
  • 14/10 00:00
    1Ibiza Eivissa1
    Eibar
    1 - 0
    Vòng 10
  • 13/10 02:00
    CD Lugo
    Las Palmas
    0 - 0
    Vòng 10
  • 13/10 02:00
    Racing Santander
    Real Zaragoza1
    0 - 0
    Vòng 10
  • 12/10 23:30
    Alaves
    Albacete
    0 - 0
    Vòng 10
  • 12/10 23:30
    Real Oviedo
    SD Huesca
    0 - 0
    Vòng 10
  • 12/10 23:30
    Tenerife
    Cartagena
    0 - 0
    Vòng 10
  • 12/10 21:15
    Andorre CF
    Burgos CF
    0 - 0
    Vòng 10
  • 12/10 21:15
    Leganes
    Malaga
    0 - 0
    Vòng 10
  • 12/10 19:00
    Villarreal 2
    SD Ponferradina
    0 - 1
    Vòng 10
  • 11/10 02:00
    Eibar
    CD Mirandes
    0 - 0
    Vòng 9
  • 10/10 02:00
    Malaga
    Andorre CF1
    0 - 0
    Vòng 9
  • 09/10 23:30
    Levante
    Racing Santander2
    0 - 0
    Vòng 9
  • 09/10 23:30
    1Albacete1
    Tenerife
    0 - 0
    Vòng 9
  • 09/10 21:15
    Real Zaragoza
    Real Oviedo
    1 - 0
    Vòng 9
  • 09/10 19:00
    Cartagena
    Leganes
    0 - 0
    Vòng 9
  • 09/10 02:00
    Burgos CF
    Alaves
    0 - 0
    Vòng 9
  • 08/10 23:30
    1SD Huesca1
    CD Lugo
    0 - 0
    Vòng 9
  • 08/10 23:30
    Las Palmas
    Ibiza Eivissa
    0 - 0
    Vòng 9
  • 08/10 21:15
    SD Ponferradina
    Granada
    0 - 0
    Vòng 9
  • 08/10 02:00
    Sporting Gijon
    Villarreal 2
    2 - 0
    Vòng 9
  • 04/10 02:00
    Real Zaragoza
    Eibar2
    0 - 0
    Vòng 8
  • 03/10 02:00
    Ibiza Eivissa
    CD Lugo
    2 - 1
    Vòng 8
  • 02/10 23:30
    1Granada1
    SD Huesca
    0 - 0
    Vòng 8
  • 02/10 23:30
    Real Oviedo
    Cartagena
    0 - 2
    Vòng 8
  • 02/10 21:15
    Alaves
    SD Ponferradina
    2 - 1
    Vòng 8
  • 02/10 21:15
    Leganes
    Albacete
    1 - 0
    Vòng 8
  • 02/10 02:00
    Villarreal 2
    Burgos CF
    0 - 0
    Vòng 8
  • 01/10 23:30
    Andorre CF
    Levante
    0 - 1
    Vòng 8
  • 01/10 21:15
    CD Mirandes
    Las Palmas
    1 - 1
    Vòng 8
  • 01/10 21:15
    Racing Santander
    Malaga
    0 - 0
    Vòng 8
  • 01/10 02:00
    Tenerife
    Sporting Gijon
    0 - 1
    Vòng 8
  • 27/09 02:00
    Las Palmas
    Granada
    1 - 0
    Vòng 7
  • 27/09 02:00
    Cartagena
    Alaves
    1 - 0
    Vòng 7
  • 25/09 23:30
    Albacete
    Andorre CF1
    0 - 0
    Vòng 7
  • 25/09 23:30
    Eibar
    Racing Santander
    2 - 0
    Vòng 7
  • 25/09 21:15
    CD Lugo
    Real Oviedo
    0 - 0
    Vòng 7
  • 25/09 19:00
    Burgos CF
    Levante
    0 - 0
    Vòng 7
  • 24/09 23:30
    Malaga
    Villarreal 2
    1 - 1
    Vòng 7
  • 24/09 23:30
    SD Ponferradina
    Tenerife1
    1 - 1
    Vòng 7
  • 24/09 21:15
    CD Mirandes
    Real Zaragoza
    1 - 0
    Vòng 7
  • 24/09 19:00
    SD Huesca
    Leganes
    1 - 0
    Vòng 7
  • 24/09 02:00
    Sporting Gijon
    Ibiza Eivissa
    1 - 1
    Vòng 7
  • 20/09 02:00
    Tenerife
    Malaga1
    1 - 1
    Vòng 6
  • 19/09 02:00
    1Albacete1
    SD Ponferradina
    0 - 0
    Vòng 6
  • 18/09 23:30
    1Racing Santander1
    Las Palmas
    0 - 0
    Vòng 6
  • 18/09 21:15
    Alaves
    SD Huesca
    1 - 0
    Vòng 6
  • 18/09 19:00
    Leganes
    Burgos CF
    0 - 0
    Vòng 6
  • 18/09 02:00
    Real Zaragoza
    Sporting Gijon
    0 - 0
    Vòng 6
  • 17/09 23:30
    Andorre CF
    Eibar
    1 - 0
    Vòng 6
  • 17/09 23:30
    Granada
    CD Mirandes1
    1 - 0
    Vòng 6
  • 17/09 21:15
    Real Oviedo
    Ibiza Eivissa1
    0 - 0
    Vòng 6
  • 17/09 19:00
    Villarreal 2
    CD Lugo1
    1 - 0
    Vòng 6
  • 17/09 02:00
    Levante
    Cartagena
    0 - 1
    Vòng 6
  • 13/09 02:00
    Eibar
    Granada
    1 - 0
    Vòng 5
  • 12/09 02:00
    SD Huesca
    Malaga
    0 - 0
    Vòng 5
  • 11/09 23:30
    SD Ponferradina
    Real Zaragoza
    1 - 1
    Vòng 5
  • 11/09 21:15
    CD Mirandes
    Andorre CF1
    1 - 0
    Vòng 5
  • 11/09 21:15
    Ibiza Eivissa
    Tenerife
    0 - 0
    Vòng 5
  • 11/09 19:00
    Sporting Gijon
    Racing Santander
    0 - 1
    Vòng 5
  • 11/09 02:00
    Levante
    Villarreal 2
    1 - 0
    Vòng 5
  • 10/09 23:30
    Cartagena
    Albacete
    0 - 0
    Vòng 5
  • 10/09 21:15
    Burgos CF
    Real Oviedo
    0 - 0
    Vòng 5
  • 10/09 19:00
    1CD Lugo1
    Alaves1
    1 - 0
    Vòng 5
  • 10/09 02:00
    Las Palmas
    Leganes
    1 - 0
    Vòng 5
  • 06/09 02:00
    Real Oviedo
    Levante1
    1 - 0
    Vòng 4
  • 05/09 02:00
    Real Zaragoza
    CD Lugo
    1 - 0
    Vòng 4
  • 04/09 23:30
    Burgos CF
    Cartagena
    1 - 0
    Vòng 4
  • 04/09 23:30
    SD Huesca
    Ibiza Eivissa
    1 - 0
    Vòng 4
  • 04/09 21:15
    Malaga
    Albacete
    1 - 2
    Vòng 4
  • 04/09 19:00
    Andorre CF
    Granada
    1 - 0
    Vòng 4
  • 04/09 02:00
    Tenerife
    Racing Santander1
    0 - 0
    Vòng 4
  • 03/09 23:30
    SD Ponferradina
    Sporting Gijon
    0 - 2
    Vòng 4
  • 03/09 21:15
    Villarreal 2
    CD Mirandes1
    1 - 0
    Vòng 4
  • 03/09 19:00
    Alaves
    Las Palmas
    1 - 0
    Vòng 4
  • 03/09 02:00
    Leganes
    Eibar1
    1 - 0
    Vòng 4
  • 30/08 03:00
    Las Palmas
    Andorre CF
    1 - 0
    Vòng 3
  • 30/08 01:00
    Granada
    Villarreal 2
    2 - 0
    Vòng 3
  • 29/08 03:00
    Ibiza Eivissa
    Alaves
    1 - 0
    Vòng 3
  • 29/08 00:30
    Eibar
    SD Ponferradina
    1 - 0
    Vòng 3
  • 28/08 22:30
    Racing Santander
    Real Oviedo
    0 - 0
    Vòng 3
  • 28/08 03:00
    Levante
    Tenerife1
    1 - 0
    Vòng 3
  • 28/08 00:30
    CD Lugo
    Leganes
    1 - 0
    Vòng 3
  • 28/08 00:30
    CD Mirandes
    Malaga
    0 - 1
    Vòng 3
  • 27/08 22:30
    Sporting Gijon
    Burgos CF
    0 - 0
    Vòng 3
  • 27/08 03:00
    1Cartagena1
    Real Zaragoza1
    0 - 0
    Vòng 3
  • 27/08 01:00
    Albacete
    SD Huesca1
    1 - 0
    Vòng 3
  • 23/08 03:00
    Malaga
    Las Palmas
    0 - 1
    Vòng 2
  • 23/08 01:00
    SD Ponferradina
    Ibiza Eivissa
    1 - 1
    Vòng 2
  • 22/08 03:00
    1Tenerife1
    CD Lugo1
    1 - 0
    Vòng 2
  • 22/08 00:30
    SD Huesca
    Cartagena
    1 - 1
    Vòng 2
  • 21/08 22:30
    Real Oviedo
    Leganes1
    0 - 0
    Vòng 2
  • 21/08 03:00
    Granada
    Racing Santander
    0 - 0
    Vòng 2
  • 21/08 00:30
    1Albacete1
    Burgos CF
    0 - 0
    Vòng 2
  • 21/08 00:30
    Real Zaragoza
    Levante
    0 - 0
    Vòng 2
  • 20/08 22:30
    Sporting Gijon
    Andorre CF
    1 - 0
    Vòng 2
  • 20/08 03:00
    Alaves
    CD Mirandes
    1 - 0
    Vòng 2
  • 20/08 01:00
    1Villarreal 21
    Eibar1
    2 - 1
    Vòng 2
  • 16/08 03:00
    Cartagena
    SD Ponferradina
    1 - 1
    Vòng 1
  • 16/08 00:30
    CD Lugo
    Albacete
    1 - 1
    Vòng 1
  • 15/08 22:30
    1Real Oviedo1
    Andorre CF
    0 - 0
    Vòng 1
  • 15/08 03:00
    Burgos CF
    Malaga
    0 - 0
    Vòng 1
  • 15/08 00:30
    Ibiza Eivissa
    Granada
    0 - 0
    Vòng 1
  • 14/08 22:30
    Racing Santander
    Villarreal 2
    0 - 0
    Vòng 1
  • 14/08 04:00
    Las Palmas
    Real Zaragoza
    0 - 0
    Vòng 1
  • 14/08 02:00
    Leganes
    Alaves
    0 - 1
    Vòng 1
  • 14/08 00:00
    CD Mirandes
    Sporting Gijon
    1 - 1
    Vòng 1
  • 13/08 22:00
    Eibar
    Tenerife
    0 - 0
    Vòng 1
  • 13/08 02:00
    Levante
    SD Huesca
    0 - 0
    Vòng 1
Cập nhật:

Hạng 2 Tây Ban Nha

Tên giải đấu Hạng 2 Tây Ban Nha
Tên khác H2 TBN
Tên Tiếng Anh LaLiga 2
Ảnh / Logo
Mùa giải hiện tại 2022-2023
Mùa giải bắt đầu ngày Thứ bảy, 13 Tháng tám 2022
Mùa giải kết thúc ngày Thứ năm, 1 Tháng sáu 2023
Vòng đấu hiện tại 26
Thuộc Liên Đoàn Liên Đoàn Bóng Đá Châu Âu (UEFA)
Ngày thành lập
Số lượng đội bóng (CLB)