Kết quả VĐQG Argentina, Kqbd Argentina hôm nay

Kết quả bóng đá VĐQG Argentina hôm nay: tổng hợp kqbđ Argentina mới nhất, cập nhật kết quả các trận bóng đá VĐQG Argentina 2023 NHANH và SỚM nhất. Xem tỷ số bóng đá VĐQG Argentina tối và đêm qua: bdkq VĐQG Argentina hôm nay-hn các trận sẽ thi đấu sáng, chiều tối và đêm nay. Xem kết quả bóng đá hôm nay VĐQG Argentina: Tường thuật diễn biến chính kết quả và tỷ số các trận vòng 1 VĐQG Argentina mùa giải 2023 thi đấu vào tối đêm nay và rạng sáng mai. Kết quả bóng đá Argentina hôm nay và xem kqbd VĐQG Argentina trực tuyến: xem LTĐ, BXH và KQ VĐQG Argentina sẽ thi đấu tối, đêm nay và rạng sáng mai CHÍNH XÁC.

Xem Kqbd VĐQG Argentina hôm nay 2023 vòng đấu 1: trực tiếp kq bd VĐQG Argentina tối, đêm qua và rạng sáng nay. Trực tuyến kết quả Argentina Primera Division 2023 tối và đêm hôm qua-hq: xem tỷ số bdkq VĐQG Argentina mới nhất của hiệp 1,2 (H1 H2) và thẻ vàng-thẻ đỏ-phạt góc SỚM và NHANH nhất. Ket qua bong da Vdqg Argentina hom nay: trực tiếp kqbd VĐQG Argentina sẽ thi đấu tối và đêm nay.

Giải bóng đá VĐQG Argentina có tên Tiếng Anh là Argentina Primera Division và là giải đấu hàng đầu trong hệ thống giải đấu bóng đá Argentina. Các kết quả bóng đá Argentina hôm qua và trực tiếp kqbd Argentina ngày hôm nay bao gồm: KQ Vô địch Quốc Gia Argentina (giải VĐQG), Hạng nhất (Hạng 1) và Hạng nhì Argentina (Hạng 2).

Tường thuật tỷ số KQ VĐQG Argentina và BĐKQ Cúp Argentina của các trận vòng tứ kết, bán kết và trận chung kết tranh Cúp Quốc Gia. Ngoài kết quả và tỷ số bóng đá VĐQG Argentina, Ketquabongda còn cập nhật KQ trận CK tranh siêu cúp Argentina với đầy đủ diễn biến chính và số liệu thống kê, tỷ số thẻ vàng, thẻ đỏ và phạt góc.

KQBD VĐQG Argentina mùa giải 2023 - vòng 1

  • Kết quả VĐQG Argentina của 1 đội bóng:
  • Kết quả VĐQG Argentina của 1 cặp đấu:
    VS
272625242322212019181716151413121110987654321
  • 30/07 03:00
    Argentinos Juniors
    Estudiantes La Plata
    ? - ?
    Vòng 27
  • 30/07 03:00
    Arsenal de Sarandi
    Colon
    ? - ?
    Vòng 27
  • 30/07 03:00
    Belgrano
    Rosario Central
    ? - ?
    Vòng 27
  • 30/07 03:00
    Central Cordoba
    Atletico Tucuman
    ? - ?
    Vòng 27
  • 30/07 03:00
    Gimnasia LP
    CA Platense
    ? - ?
    Vòng 27
  • 30/07 03:00
    Club Deportivo Godoy Cruz
    Instituto Cordoba
    ? - ?
    Vòng 27
  • 30/07 03:00
    CA Huracan
    Velez Sarsfield
    ? - ?
    Vòng 27
  • 30/07 03:00
    Independiente
    Boca Juniors
    ? - ?
    Vòng 27
  • 30/07 03:00
    Lanus
    Barracas Central
    ? - ?
    Vòng 27
  • 30/07 03:00
    Newells Old Boys
    Talleres Cordoba
    ? - ?
    Vòng 27
  • 30/07 03:00
    River Plate
    Racing Club
    ? - ?
    Vòng 27
  • 30/07 03:00
    Club Atletico Sarmiento
    CA Banfield
    ? - ?
    Vòng 27
  • 30/07 03:00
    Tigre
    San Lorenzo
    ? - ?
    Vòng 27
  • 30/07 03:00
    Union Santa Fe
    Defensa Y Justicia
    ? - ?
    Vòng 27
  • 23/07 03:00
    Atletico Tucuman
    Independiente
    ? - ?
    Vòng 26
  • 23/07 03:00
    CA Banfield
    Club Deportivo Godoy Cruz
    ? - ?
    Vòng 26
  • 23/07 03:00
    Barracas Central
    Arsenal de Sarandi
    ? - ?
    Vòng 26
  • 23/07 03:00
    Boca Juniors
    Newells Old Boys
    ? - ?
    Vòng 26
  • 23/07 03:00
    Colon
    Tigre
    ? - ?
    Vòng 26
  • 23/07 03:00
    Defensa Y Justicia
    Club Atletico Sarmiento
    ? - ?
    Vòng 26
  • 23/07 03:00
    Estudiantes La Plata
    Belgrano
    ? - ?
    Vòng 26
  • 23/07 03:00
    Instituto Cordoba
    Lanus
    ? - ?
    Vòng 26
  • 23/07 03:00
    CA Platense
    CA Huracan
    ? - ?
    Vòng 26
  • 23/07 03:00
    Racing Club
    Central Cordoba
    ? - ?
    Vòng 26
  • 23/07 03:00
    Rosario Central
    River Plate
    ? - ?
    Vòng 26
  • 23/07 03:00
    San Lorenzo
    Argentinos Juniors
    ? - ?
    Vòng 26
  • 23/07 03:00
    Talleres Cordoba
    Gimnasia LP
    ? - ?
    Vòng 26
  • 23/07 03:00
    Velez Sarsfield
    Union Santa Fe
    ? - ?
    Vòng 26
  • 16/07 03:00
    Club Deportivo Godoy Cruz
    Defensa Y Justicia
    ? - ?
    Vòng 25
  • 16/07 03:00
    CA Huracan
    Talleres Cordoba
    ? - ?
    Vòng 25
  • 16/07 03:00
    Lanus
    CA Banfield
    ? - ?
    Vòng 25
  • 16/07 03:00
    Newells Old Boys
    Atletico Tucuman
    ? - ?
    Vòng 25
  • 16/07 03:00
    Racing Club
    Rosario Central
    ? - ?
    Vòng 25
  • 16/07 03:00
    River Plate
    Estudiantes La Plata
    ? - ?
    Vòng 25
  • 16/07 03:00
    Club Atletico Sarmiento
    Velez Sarsfield
    ? - ?
    Vòng 25
  • 16/07 03:00
    Tigre
    Barracas Central
    ? - ?
    Vòng 25
  • 16/07 03:00
    Union Santa Fe
    CA Platense
    ? - ?
    Vòng 25
  • 16/07 03:00
    Argentinos Juniors
    Colon
    ? - ?
    Vòng 25
  • 16/07 03:00
    Arsenal de Sarandi
    Instituto Cordoba
    ? - ?
    Vòng 25
  • 16/07 03:00
    Belgrano
    San Lorenzo
    ? - ?
    Vòng 25
  • 16/07 03:00
    Central Cordoba
    Independiente
    ? - ?
    Vòng 25
  • 16/07 03:00
    Gimnasia LP
    Boca Juniors
    ? - ?
    Vòng 25
  • 09/07 03:00
    Rosario Central
    Central Cordoba
    ? - ?
    Vòng 24
  • 09/07 03:00
    San Lorenzo
    River Plate
    ? - ?
    Vòng 24
  • 09/07 03:00
    Talleres Cordoba
    Union Santa Fe
    ? - ?
    Vòng 24
  • 09/07 03:00
    Velez Sarsfield
    Club Deportivo Godoy Cruz
    ? - ?
    Vòng 24
  • 09/07 03:00
    Atletico Tucuman
    Gimnasia LP
    ? - ?
    Vòng 24
  • 09/07 03:00
    CA Banfield
    Arsenal de Sarandi
    ? - ?
    Vòng 24
  • 09/07 03:00
    Barracas Central
    Argentinos Juniors
    ? - ?
    Vòng 24
  • 09/07 03:00
    Boca Juniors
    CA Huracan
    ? - ?
    Vòng 24
  • 09/07 03:00
    Colon
    Belgrano
    ? - ?
    Vòng 24
  • 09/07 03:00
    Defensa Y Justicia
    Lanus
    ? - ?
    Vòng 24
  • 09/07 03:00
    Estudiantes La Plata
    Racing Club
    ? - ?
    Vòng 24
  • 09/07 03:00
    Independiente
    Newells Old Boys
    ? - ?
    Vòng 24
  • 09/07 03:00
    Instituto Cordoba
    Tigre
    ? - ?
    Vòng 24
  • 09/07 03:00
    CA Platense
    Club Atletico Sarmiento
    ? - ?
    Vòng 24
  • 02/07 03:00
    Argentinos Juniors
    Instituto Cordoba
    ? - ?
    Vòng 23
  • 02/07 03:00
    Arsenal de Sarandi
    Defensa Y Justicia
    ? - ?
    Vòng 23
  • 02/07 03:00
    Belgrano
    Barracas Central
    ? - ?
    Vòng 23
  • 02/07 03:00
    Central Cordoba
    Newells Old Boys
    ? - ?
    Vòng 23
  • 02/07 03:00
    Gimnasia LP
    Independiente
    ? - ?
    Vòng 23
  • 02/07 03:00
    Club Deportivo Godoy Cruz
    CA Platense
    ? - ?
    Vòng 23
  • 02/07 03:00
    CA Huracan
    Atletico Tucuman
    ? - ?
    Vòng 23
  • 02/07 03:00
    Lanus
    Velez Sarsfield
    ? - ?
    Vòng 23
  • 02/07 03:00
    Racing Club
    San Lorenzo
    ? - ?
    Vòng 23
  • 02/07 03:00
    River Plate
    Colon
    ? - ?
    Vòng 23
  • 02/07 03:00
    Rosario Central
    Estudiantes La Plata
    ? - ?
    Vòng 23
  • 02/07 03:00
    Club Atletico Sarmiento
    Talleres Cordoba
    ? - ?
    Vòng 23
  • 02/07 03:00
    Tigre
    CA Banfield
    ? - ?
    Vòng 23
  • 02/07 03:00
    Union Santa Fe
    Boca Juniors
    ? - ?
    Vòng 23
  • 25/06 03:00
    Atletico Tucuman
    Union Santa Fe
    ? - ?
    Vòng 22
  • 25/06 03:00
    CA Banfield
    Argentinos Juniors
    ? - ?
    Vòng 22
  • 25/06 03:00
    Barracas Central
    River Plate
    ? - ?
    Vòng 22
  • 25/06 03:00
    Boca Juniors
    Club Atletico Sarmiento
    ? - ?
    Vòng 22
  • 25/06 03:00
    Colon
    Racing Club
    ? - ?
    Vòng 22
  • 25/06 03:00
    Defensa Y Justicia
    Tigre
    ? - ?
    Vòng 22
  • 25/06 03:00
    Estudiantes La Plata
    Central Cordoba
    ? - ?
    Vòng 22
  • 25/06 03:00
    Independiente
    CA Huracan
    ? - ?
    Vòng 22
  • 25/06 03:00
    Instituto Cordoba
    Belgrano
    ? - ?
    Vòng 22
  • 25/06 03:00
    Newells Old Boys
    Gimnasia LP
    ? - ?
    Vòng 22
  • 25/06 03:00
    CA Platense
    Lanus
    ? - ?
    Vòng 22
  • 25/06 03:00
    San Lorenzo
    Rosario Central
    ? - ?
    Vòng 22
  • 25/06 03:00
    Talleres Cordoba
    Club Deportivo Godoy Cruz
    ? - ?
    Vòng 22
  • 25/06 03:00
    Velez Sarsfield
    Arsenal de Sarandi
    ? - ?
    Vòng 22
  • 18/06 03:00
    Argentinos Juniors
    Defensa Y Justicia
    ? - ?
    Vòng 21
  • 18/06 03:00
    Arsenal de Sarandi
    CA Platense
    ? - ?
    Vòng 21
  • 18/06 03:00
    Belgrano
    CA Banfield
    ? - ?
    Vòng 21
  • 18/06 03:00
    Central Cordoba
    Gimnasia LP
    ? - ?
    Vòng 21
  • 18/06 03:00
    Estudiantes La Plata
    San Lorenzo
    ? - ?
    Vòng 21
  • 18/06 03:00
    Club Deportivo Godoy Cruz
    Boca Juniors
    ? - ?
    Vòng 21
  • 18/06 03:00
    CA Huracan
    Newells Old Boys
    ? - ?
    Vòng 21
  • 18/06 03:00
    Lanus
    Talleres Cordoba
    ? - ?
    Vòng 21
  • 18/06 03:00
    Racing Club
    Barracas Central
    ? - ?
    Vòng 21
  • 18/06 03:00
    River Plate
    Instituto Cordoba
    ? - ?
    Vòng 21
  • 18/06 03:00
    Rosario Central
    Colon
    ? - ?
    Vòng 21
  • 18/06 03:00
    Club Atletico Sarmiento
    Atletico Tucuman
    ? - ?
    Vòng 21
  • 18/06 03:00
    Tigre
    Velez Sarsfield
    ? - ?
    Vòng 21
  • 18/06 03:00
    Union Santa Fe
    Independiente
    ? - ?
    Vòng 21
  • 11/06 03:00
    Atletico Tucuman
    Club Deportivo Godoy Cruz
    ? - ?
    Vòng 20
  • 11/06 03:00
    CA Banfield
    River Plate
    ? - ?
    Vòng 20
  • 11/06 03:00
    Barracas Central
    Rosario Central
    ? - ?
    Vòng 20
  • 11/06 03:00
    Boca Juniors
    Lanus
    ? - ?
    Vòng 20
  • 11/06 03:00
    Colon
    Estudiantes La Plata
    ? - ?
    Vòng 20
  • 11/06 03:00
    Defensa Y Justicia
    Belgrano
    ? - ?
    Vòng 20
  • 11/06 03:00
    Gimnasia LP
    CA Huracan
    ? - ?
    Vòng 20
  • 11/06 03:00
    Independiente
    Club Atletico Sarmiento
    ? - ?
    Vòng 20
  • 11/06 03:00
    Instituto Cordoba
    Racing Club
    ? - ?
    Vòng 20
  • 11/06 03:00
    Newells Old Boys
    Union Santa Fe
    ? - ?
    Vòng 20
  • 11/06 03:00
    CA Platense
    Tigre
    ? - ?
    Vòng 20
  • 11/06 03:00
    San Lorenzo
    Central Cordoba
    ? - ?
    Vòng 20
  • 11/06 03:00
    Talleres Cordoba
    Arsenal de Sarandi
    ? - ?
    Vòng 20
  • 11/06 03:00
    Velez Sarsfield
    Argentinos Juniors
    ? - ?
    Vòng 20
  • 04/06 03:00
    Arsenal de Sarandi
    Boca Juniors
    ? - ?
    Vòng 19
  • 04/06 03:00
    Belgrano
    Velez Sarsfield
    ? - ?
    Vòng 19
  • 04/06 03:00
    Central Cordoba
    CA Huracan
    ? - ?
    Vòng 19
  • 04/06 03:00
    Estudiantes La Plata
    Barracas Central
    ? - ?
    Vòng 19
  • 04/06 03:00
    Club Deportivo Godoy Cruz
    Independiente
    ? - ?
    Vòng 19
  • 04/06 03:00
    Lanus
    Atletico Tucuman
    ? - ?
    Vòng 19
  • 04/06 03:00
    Racing Club
    CA Banfield
    ? - ?
    Vòng 19
  • 04/06 03:00
    River Plate
    Defensa Y Justicia
    ? - ?
    Vòng 19
  • 04/06 03:00
    Rosario Central
    Instituto Cordoba
    ? - ?
    Vòng 19
  • 04/06 03:00
    San Lorenzo
    Colon
    ? - ?
    Vòng 19
  • 04/06 03:00
    Club Atletico Sarmiento
    Newells Old Boys
    ? - ?
    Vòng 19
  • 04/06 03:00
    Tigre
    Talleres Cordoba
    ? - ?
    Vòng 19
  • 04/06 03:00
    Union Santa Fe
    Gimnasia LP
    ? - ?
    Vòng 19
  • 04/06 03:00
    Argentinos Juniors
    CA Platense
    ? - ?
    Vòng 19
  • 28/05 03:00
    Atletico Tucuman
    Arsenal de Sarandi
    ? - ?
    Vòng 18
  • 28/05 03:00
    CA Banfield
    Rosario Central
    ? - ?
    Vòng 18
  • 28/05 03:00
    Barracas Central
    San Lorenzo
    ? - ?
    Vòng 18
  • 28/05 03:00
    Boca Juniors
    Tigre
    ? - ?
    Vòng 18
  • 28/05 03:00
    Colon
    Central Cordoba
    ? - ?
    Vòng 18
  • 28/05 03:00
    Defensa Y Justicia
    Racing Club
    ? - ?
    Vòng 18
  • 28/05 03:00
    Gimnasia LP
    Club Atletico Sarmiento
    ? - ?
    Vòng 18
  • 28/05 03:00
    CA Huracan
    Union Santa Fe
    ? - ?
    Vòng 18
  • 28/05 03:00
    Independiente
    Lanus
    ? - ?
    Vòng 18
  • 28/05 03:00
    Instituto Cordoba
    Estudiantes La Plata
    ? - ?
    Vòng 18
  • 28/05 03:00
    Newells Old Boys
    Club Deportivo Godoy Cruz
    ? - ?
    Vòng 18
  • 28/05 03:00
    CA Platense
    Belgrano
    ? - ?
    Vòng 18
  • 28/05 03:00
    Talleres Cordoba
    Argentinos Juniors
    ? - ?
    Vòng 18
  • 28/05 03:00
    Velez Sarsfield
    River Plate
    ? - ?
    Vòng 18
  • 21/05 03:00
    Argentinos Juniors
    Boca Juniors
    ? - ?
    Vòng 17
  • 21/05 03:00
    Arsenal de Sarandi
    Independiente
    ? - ?
    Vòng 17
  • 21/05 03:00
    Belgrano
    Talleres Cordoba
    ? - ?
    Vòng 17
  • 21/05 03:00
    Central Cordoba
    Union Santa Fe
    ? - ?
    Vòng 17
  • 21/05 03:00
    Colon
    Barracas Central
    ? - ?
    Vòng 17
  • 21/05 03:00
    Estudiantes La Plata
    CA Banfield
    ? - ?
    Vòng 17
  • 21/05 03:00
    Club Deportivo Godoy Cruz
    Gimnasia LP
    ? - ?
    Vòng 17
  • 21/05 03:00
    Lanus
    Newells Old Boys
    ? - ?
    Vòng 17
  • 21/05 03:00
    Racing Club
    Velez Sarsfield
    ? - ?
    Vòng 17
  • 21/05 03:00
    River Plate
    CA Platense
    ? - ?
    Vòng 17
  • 21/05 03:00
    Rosario Central
    Defensa Y Justicia
    ? - ?
    Vòng 17
  • 21/05 03:00
    San Lorenzo
    Instituto Cordoba
    ? - ?
    Vòng 17
  • 21/05 03:00
    Club Atletico Sarmiento
    CA Huracan
    ? - ?
    Vòng 17
  • 21/05 03:00
    Tigre
    Atletico Tucuman
    ? - ?
    Vòng 17
  • 14/05 03:00
    Atletico Tucuman
    Argentinos Juniors
    ? - ?
    Vòng 16
  • 14/05 03:00
    CA Banfield
    San Lorenzo
    ? - ?
    Vòng 16
  • 14/05 03:00
    Barracas Central
    Central Cordoba
    ? - ?
    Vòng 16
  • 14/05 03:00
    Boca Juniors
    Belgrano
    ? - ?
    Vòng 16
  • 14/05 03:00
    Defensa Y Justicia
    Estudiantes La Plata
    ? - ?
    Vòng 16
  • 14/05 03:00
    Gimnasia LP
    Lanus
    ? - ?
    Vòng 16
  • 14/05 03:00
    CA Huracan
    Club Deportivo Godoy Cruz
    ? - ?
    Vòng 16
  • 14/05 03:00
    Independiente
    Tigre
    ? - ?
    Vòng 16
  • 14/05 03:00
    Instituto Cordoba
    Colon
    ? - ?
    Vòng 16
  • 14/05 03:00
    Newells Old Boys
    Arsenal de Sarandi
    ? - ?
    Vòng 16
  • 14/05 03:00
    CA Platense
    Racing Club
    ? - ?
    Vòng 16
  • 14/05 03:00
    Talleres Cordoba
    River Plate
    ? - ?
    Vòng 16
  • 14/05 03:00
    Union Santa Fe
    Club Atletico Sarmiento
    ? - ?
    Vòng 16
  • 14/05 03:00
    Velez Sarsfield
    Rosario Central
    ? - ?
    Vòng 16
  • 07/05 03:00
    Argentinos Juniors
    Independiente
    ? - ?
    Vòng 15
  • 07/05 03:00
    Arsenal de Sarandi
    Gimnasia LP
    ? - ?
    Vòng 15
  • 07/05 03:00
    Barracas Central
    Instituto Cordoba
    ? - ?
    Vòng 15
  • 07/05 03:00
    Belgrano
    Atletico Tucuman
    ? - ?
    Vòng 15
  • 07/05 03:00
    Central Cordoba
    Club Atletico Sarmiento
    ? - ?
    Vòng 15
  • 07/05 03:00
    Colon
    CA Banfield
    ? - ?
    Vòng 15
  • 07/05 03:00
    Estudiantes La Plata
    Velez Sarsfield
    ? - ?
    Vòng 15
  • 07/05 03:00
    Club Deportivo Godoy Cruz
    Union Santa Fe
    ? - ?
    Vòng 15
  • 07/05 03:00
    Lanus
    CA Huracan
    ? - ?
    Vòng 15
  • 07/05 03:00
    Racing Club
    Talleres Cordoba
    ? - ?
    Vòng 15
  • 07/05 03:00
    River Plate
    Boca Juniors
    ? - ?
    Vòng 15
  • 07/05 03:00
    Rosario Central
    CA Platense
    ? - ?
    Vòng 15
  • 07/05 03:00
    San Lorenzo
    Defensa Y Justicia
    ? - ?
    Vòng 15
  • 07/05 03:00
    Tigre
    Newells Old Boys
    ? - ?
    Vòng 15
  • 30/04 03:00
    Atletico Tucuman
    River Plate
    ? - ?
    Vòng 14
  • 30/04 03:00
    CA Banfield
    Barracas Central
    ? - ?
    Vòng 14
  • 30/04 03:00
    Boca Juniors
    Racing Club
    ? - ?
    Vòng 14
  • 30/04 03:00
    Defensa Y Justicia
    Colon
    ? - ?
    Vòng 14
  • 30/04 03:00
    Gimnasia LP
    Tigre
    ? - ?
    Vòng 14
  • 30/04 03:00
    CA Huracan
    Arsenal de Sarandi
    ? - ?
    Vòng 14
  • 30/04 03:00
    Independiente
    Belgrano
    ? - ?
    Vòng 14
  • 30/04 03:00
    Instituto Cordoba
    Central Cordoba
    ? - ?
    Vòng 14
  • 30/04 03:00
    Newells Old Boys
    Argentinos Juniors
    ? - ?
    Vòng 14
  • 30/04 03:00
    CA Platense
    Estudiantes La Plata
    ? - ?
    Vòng 14
  • 30/04 03:00
    Club Atletico Sarmiento
    Club Deportivo Godoy Cruz
    ? - ?
    Vòng 14
  • 30/04 03:00
    Talleres Cordoba
    Rosario Central
    ? - ?
    Vòng 14
  • 30/04 03:00
    Union Santa Fe
    Lanus
    ? - ?
    Vòng 14
  • 30/04 03:00
    Velez Sarsfield
    San Lorenzo
    ? - ?
    Vòng 14
  • 23/04 03:00
    Argentinos Juniors
    Gimnasia LP
    ? - ?
    Vòng 13
  • 23/04 03:00
    Arsenal de Sarandi
    Union Santa Fe
    ? - ?
    Vòng 13
  • 23/04 03:00
    Barracas Central
    Defensa Y Justicia
    ? - ?
    Vòng 13
  • 23/04 03:00
    Belgrano
    Newells Old Boys
    ? - ?
    Vòng 13
  • 23/04 03:00
    Central Cordoba
    Club Deportivo Godoy Cruz
    ? - ?
    Vòng 13
  • 23/04 03:00
    Colon
    Velez Sarsfield
    ? - ?
    Vòng 13
  • 23/04 03:00
    Estudiantes La Plata
    Talleres Cordoba
    ? - ?
    Vòng 13
  • 23/04 03:00
    Instituto Cordoba
    CA Banfield
    ? - ?
    Vòng 13
  • 23/04 03:00
    Lanus
    Club Atletico Sarmiento
    ? - ?
    Vòng 13
  • 23/04 03:00
    Racing Club
    Atletico Tucuman
    ? - ?
    Vòng 13
  • 23/04 03:00
    River Plate
    Independiente
    ? - ?
    Vòng 13
  • 23/04 03:00
    Rosario Central
    Boca Juniors
    ? - ?
    Vòng 13
  • 23/04 03:00
    San Lorenzo
    CA Platense
    ? - ?
    Vòng 13
  • 23/04 03:00
    Tigre
    CA Huracan
    ? - ?
    Vòng 13
  • 16/04 03:00
    Atletico Tucuman
    Rosario Central
    ? - ?
    Vòng 12
  • 16/04 03:00
    CA Banfield
    Central Cordoba
    ? - ?
    Vòng 12
  • 16/04 03:00
    Boca Juniors
    Estudiantes La Plata
    ? - ?
    Vòng 12
  • 16/04 03:00
    Defensa Y Justicia
    Instituto Cordoba
    ? - ?
    Vòng 12
  • 16/04 03:00
    Gimnasia LP
    Belgrano
    ? - ?
    Vòng 12
  • 16/04 03:00
    Club Deportivo Godoy Cruz
    Lanus
    ? - ?
    Vòng 12
  • 16/04 03:00
    CA Huracan
    Argentinos Juniors
    ? - ?
    Vòng 12
  • 16/04 03:00
    Independiente
    Racing Club
    ? - ?
    Vòng 12
  • 16/04 03:00
    Newells Old Boys
    River Plate
    ? - ?
    Vòng 12
  • 16/04 03:00
    CA Platense
    Colon
    ? - ?
    Vòng 12
  • 16/04 03:00
    Club Atletico Sarmiento
    Arsenal de Sarandi
    ? - ?
    Vòng 12
  • 16/04 03:00
    Talleres Cordoba
    San Lorenzo
    ? - ?
    Vòng 12
  • 16/04 03:00
    Union Santa Fe
    Tigre
    ? - ?
    Vòng 12
  • 16/04 03:00
    Velez Sarsfield
    Barracas Central
    ? - ?
    Vòng 12
  • 09/04 03:00
    Argentinos Juniors
    Union Santa Fe
    ? - ?
    Vòng 11
  • 09/04 03:00
    Arsenal de Sarandi
    Club Deportivo Godoy Cruz
    ? - ?
    Vòng 11
  • 09/04 03:00
    CA Banfield
    Defensa Y Justicia
    ? - ?
    Vòng 11
  • 09/04 03:00
    Barracas Central
    CA Platense
    ? - ?
    Vòng 11
  • 09/04 03:00
    Belgrano
    CA Huracan
    ? - ?
    Vòng 11
  • 09/04 03:00
    Central Cordoba
    Lanus
    ? - ?
    Vòng 11
  • 09/04 03:00
    Colon
    Talleres Cordoba
    ? - ?
    Vòng 11
  • 09/04 03:00
    Estudiantes La Plata
    Atletico Tucuman
    ? - ?
    Vòng 11
  • 09/04 03:00
    Instituto Cordoba
    Velez Sarsfield
    ? - ?
    Vòng 11
  • 09/04 03:00
    Racing Club
    Newells Old Boys
    ? - ?
    Vòng 11
  • 09/04 03:00
    River Plate
    Gimnasia LP
    ? - ?
    Vòng 11
  • 09/04 03:00
    Rosario Central
    Independiente
    ? - ?
    Vòng 11
  • 09/04 03:00
    San Lorenzo
    Boca Juniors
    ? - ?
    Vòng 11
  • 09/04 03:00
    Tigre
    Club Atletico Sarmiento
    ? - ?
    Vòng 11
  • 02/04 03:00
    Atletico Tucuman
    San Lorenzo
    ? - ?
    Vòng 10
  • 02/04 03:00
    Boca Juniors
    Colon
    ? - ?
    Vòng 10
  • 02/04 03:00
    Defensa Y Justicia
    Central Cordoba
    ? - ?
    Vòng 10
  • 02/04 03:00
    Gimnasia LP
    Racing Club
    ? - ?
    Vòng 10
  • 02/04 03:00
    Club Deportivo Godoy Cruz
    Tigre
    ? - ?
    Vòng 10
  • 02/04 03:00
    CA Huracan
    River Plate
    ? - ?
    Vòng 10
  • 02/04 03:00
    Independiente
    Estudiantes La Plata
    ? - ?
    Vòng 10
  • 02/04 03:00
    Lanus
    Arsenal de Sarandi
    ? - ?
    Vòng 10
  • 02/04 03:00
    Newells Old Boys
    Rosario Central
    ? - ?
    Vòng 10
  • 02/04 03:00
    CA Platense
    Instituto Cordoba
    ? - ?
    Vòng 10
  • 02/04 03:00
    Club Atletico Sarmiento
    Argentinos Juniors
    ? - ?
    Vòng 10
  • 02/04 03:00
    Talleres Cordoba
    Barracas Central
    ? - ?
    Vòng 10
  • 02/04 03:00
    Union Santa Fe
    Belgrano
    ? - ?
    Vòng 10
  • 02/04 03:00
    Velez Sarsfield
    CA Banfield
    ? - ?
    Vòng 10
  • 26/03 04:00
    CA Banfield
    CA Platense
    ? - ?
    Vòng 9
  • 26/03 04:00
    Barracas Central
    Boca Juniors
    ? - ?
    Vòng 9
  • 26/03 04:00
    Belgrano
    Club Atletico Sarmiento
    ? - ?
    Vòng 9
  • 26/03 04:00
    Central Cordoba
    Arsenal de Sarandi
    ? - ?
    Vòng 9
  • 26/03 04:00
    Colon
    Atletico Tucuman
    ? - ?
    Vòng 9
  • 26/03 04:00
    Defensa Y Justicia
    Velez Sarsfield
    ? - ?
    Vòng 9
  • 26/03 04:00
    Estudiantes La Plata
    Newells Old Boys
    ? - ?
    Vòng 9
  • 26/03 04:00
    Instituto Cordoba
    Talleres Cordoba
    ? - ?
    Vòng 9
  • 26/03 04:00
    Racing Club
    CA Huracan
    ? - ?
    Vòng 9
  • 26/03 04:00
    River Plate
    Union Santa Fe
    ? - ?
    Vòng 9
  • 26/03 04:00
    Rosario Central
    Gimnasia LP
    ? - ?
    Vòng 9
  • 26/03 04:00
    San Lorenzo
    Independiente
    ? - ?
    Vòng 9
  • 26/03 04:00
    Tigre
    Lanus
    ? - ?
    Vòng 9
  • 26/03 04:00
    Argentinos Juniors
    Club Deportivo Godoy Cruz
    ? - ?
    Vòng 9
  • 19/03 04:00
    Arsenal de Sarandi
    Tigre
    ? - ?
    Vòng 8
  • 19/03 04:00
    Atletico Tucuman
    Barracas Central
    ? - ?
    Vòng 8
  • 19/03 04:00
    Boca Juniors
    Instituto Cordoba
    ? - ?
    Vòng 8
  • 19/03 04:00
    Gimnasia LP
    Estudiantes La Plata
    ? - ?
    Vòng 8
  • 19/03 04:00
    Club Deportivo Godoy Cruz
    Belgrano
    ? - ?
    Vòng 8
  • 19/03 04:00
    CA Huracan
    Rosario Central
    ? - ?
    Vòng 8
  • 19/03 04:00
    Independiente
    Colon
    ? - ?
    Vòng 8
  • 19/03 04:00
    Lanus
    Argentinos Juniors
    ? - ?
    Vòng 8
  • 19/03 04:00
    Newells Old Boys
    San Lorenzo
    ? - ?
    Vòng 8
  • 19/03 04:00
    CA Platense
    Defensa Y Justicia
    ? - ?
    Vòng 8
  • 19/03 04:00
    Club Atletico Sarmiento
    River Plate
    ? - ?
    Vòng 8
  • 19/03 04:00
    Talleres Cordoba
    CA Banfield
    ? - ?
    Vòng 8
  • 19/03 04:00
    Union Santa Fe
    Racing Club
    ? - ?
    Vòng 8
  • 19/03 04:00
    Velez Sarsfield
    Central Cordoba
    ? - ?
    Vòng 8
  • 12/03 04:00
    Barracas Central
    Independiente
    ? - ?
    Vòng 7
  • 12/03 04:00
    Belgrano
    Lanus
    ? - ?
    Vòng 7
  • 12/03 04:00
    Central Cordoba
    Tigre
    ? - ?
    Vòng 7
  • 12/03 04:00
    Colon
    Newells Old Boys
    ? - ?
    Vòng 7
  • 12/03 04:00
    Defensa Y Justicia
    Talleres Cordoba
    ? - ?
    Vòng 7
  • 12/03 04:00
    Estudiantes La Plata
    CA Huracan
    ? - ?
    Vòng 7
  • 12/03 04:00
    Instituto Cordoba
    Atletico Tucuman
    ? - ?
    Vòng 7
  • 12/03 04:00
    Racing Club
    Club Atletico Sarmiento
    ? - ?
    Vòng 7
  • 12/03 04:00
    River Plate
    Club Deportivo Godoy Cruz
    ? - ?
    Vòng 7
  • 12/03 04:00
    Rosario Central
    Union Santa Fe
    ? - ?
    Vòng 7
  • 12/03 04:00
    San Lorenzo
    Gimnasia LP
    ? - ?
    Vòng 7
  • 12/03 04:00
    Velez Sarsfield
    CA Platense
    ? - ?
    Vòng 7
  • 12/03 04:00
    Argentinos Juniors
    Arsenal de Sarandi
    ? - ?
    Vòng 7
  • 12/03 04:00
    CA Banfield
    Boca Juniors
    ? - ?
    Vòng 7
  • 05/03 04:00
    Arsenal de Sarandi
    Belgrano
    ? - ?
    Vòng 6
  • 05/03 04:00
    Atletico Tucuman
    CA Banfield
    ? - ?
    Vòng 6
  • 05/03 04:00
    Boca Juniors
    Defensa Y Justicia
    ? - ?
    Vòng 6
  • 05/03 04:00
    Gimnasia LP
    Colon
    ? - ?
    Vòng 6
  • 05/03 04:00
    Club Deportivo Godoy Cruz
    Racing Club
    ? - ?
    Vòng 6
  • 05/03 04:00
    CA Huracan
    San Lorenzo
    ? - ?
    Vòng 6
  • 05/03 04:00
    Independiente
    Instituto Cordoba
    ? - ?
    Vòng 6
  • 05/03 04:00
    Lanus
    River Plate
    ? - ?
    Vòng 6
  • 05/03 04:00
    Newells Old Boys
    Barracas Central
    ? - ?
    Vòng 6
  • 05/03 04:00
    CA Platense
    Central Cordoba
    ? - ?
    Vòng 6
  • 05/03 04:00
    Club Atletico Sarmiento
    Rosario Central
    ? - ?
    Vòng 6
  • 05/03 04:00
    Talleres Cordoba
    Velez Sarsfield
    ? - ?
    Vòng 6
  • 05/03 04:00
    Tigre
    Argentinos Juniors
    ? - ?
    Vòng 6
  • 05/03 04:00
    Union Santa Fe
    Estudiantes La Plata
    ? - ?
    Vòng 6
  • 26/02 04:00
    CA Banfield
    Independiente
    ? - ?
    Vòng 5
  • 26/02 04:00
    Barracas Central
    Gimnasia LP
    ? - ?
    Vòng 5
  • 26/02 04:00
    Belgrano
    Tigre
    ? - ?
    Vòng 5
  • 26/02 04:00
    Central Cordoba
    Argentinos Juniors
    ? - ?
    Vòng 5
  • 26/02 04:00
    Colon
    CA Huracan
    ? - ?
    Vòng 5
  • 26/02 04:00
    Defensa Y Justicia
    Atletico Tucuman
    ? - ?
    Vòng 5
  • 26/02 04:00
    Estudiantes La Plata
    Club Atletico Sarmiento
    ? - ?
    Vòng 5
  • 26/02 04:00
    Instituto Cordoba
    Newells Old Boys
    ? - ?
    Vòng 5
  • 26/02 04:00
    CA Platense
    Talleres Cordoba
    ? - ?
    Vòng 5
  • 26/02 04:00
    Racing Club
    Lanus
    ? - ?
    Vòng 5
  • 26/02 04:00
    River Plate
    Arsenal de Sarandi
    ? - ?
    Vòng 5
  • 26/02 04:00
    Rosario Central
    Club Deportivo Godoy Cruz
    ? - ?
    Vòng 5
  • 26/02 04:00
    San Lorenzo
    Union Santa Fe
    ? - ?
    Vòng 5
  • 26/02 04:00
    Velez Sarsfield
    Boca Juniors
    ? - ?
    Vòng 5
  • 19/02 04:00
    Argentinos Juniors
    Belgrano
    ? - ?
    Vòng 4
  • 19/02 04:00
    Arsenal de Sarandi
    Racing Club
    ? - ?
    Vòng 4
  • 19/02 04:00
    Atletico Tucuman
    Velez Sarsfield
    ? - ?
    Vòng 4
  • 19/02 04:00
    Boca Juniors
    CA Platense
    ? - ?
    Vòng 4
  • 19/02 04:00
    Gimnasia LP
    Instituto Cordoba
    ? - ?
    Vòng 4
  • 19/02 04:00
    Club Deportivo Godoy Cruz
    Estudiantes La Plata
    ? - ?
    Vòng 4
  • 19/02 04:00
    CA Huracan
    Barracas Central
    ? - ?
    Vòng 4
  • 19/02 04:00
    Independiente
    Defensa Y Justicia
    ? - ?
    Vòng 4
  • 19/02 04:00
    Lanus
    Rosario Central
    ? - ?
    Vòng 4
  • 19/02 04:00
    Newells Old Boys
    CA Banfield
    ? - ?
    Vòng 4
  • 19/02 04:00
    Club Atletico Sarmiento
    San Lorenzo
    ? - ?
    Vòng 4
  • 19/02 04:00
    Talleres Cordoba
    Central Cordoba
    ? - ?
    Vòng 4
  • 19/02 04:00
    Tigre
    River Plate
    ? - ?
    Vòng 4
  • 19/02 04:00
    Union Santa Fe
    Colon
    ? - ?
    Vòng 4
  • 14/02 06:00
    Estudiantes La Plata
    Lanus
    ? - ?
    Vòng 3
  • 14/02 03:00
    Barracas Central
    Union Santa Fe
    ? - ?
    Vòng 3
  • 13/02 07:30
    Instituto Cordoba
    CA Huracan
    ? - ?
    Vòng 3
  • 13/02 07:30
    Racing Club
    Tigre
    ? - ?
    Vòng 3
  • 13/02 05:15
    River Plate
    Argentinos Juniors
    ? - ?
    Vòng 3
  • 13/02 03:00
    CA Banfield
    Gimnasia LP
    ? - ?
    Vòng 3
  • 13/02 03:00
    Rosario Central
    Arsenal de Sarandi
    ? - ?
    Vòng 3
  • 12/02 07:30
    CA Platense
    Atletico Tucuman
    ? - ?
    Vòng 3
  • 12/02 07:30
    Velez Sarsfield
    Independiente
    ? - ?
    Vòng 3
  • 12/02 05:15
    Talleres Cordoba
    Boca Juniors
    ? - ?
    Vòng 3
  • 12/02 03:00
    Defensa Y Justicia
    Newells Old Boys
    ? - ?
    Vòng 3
  • 12/02 03:00
    San Lorenzo
    Club Deportivo Godoy Cruz
    ? - ?
    Vòng 3
  • 11/02 07:30
    Central Cordoba
    Belgrano
    ? - ?
    Vòng 3
  • 11/02 07:30
    Colon
    Club Atletico Sarmiento
    ? - ?
    Vòng 3
  • 07/02 06:00
    Gimnasia LP
    Defensa Y Justicia
    ? - ?
    Vòng 2
  • 07/02 06:00
    CA Huracan
    CA Banfield
    ? - ?
    Vòng 2
  • 06/02 07:30
    Atletico Tucuman
    Talleres Cordoba
    ? - ?
    Vòng 2
  • 06/02 07:30
    Club Deportivo Godoy Cruz
    Colon
    ? - ?
    Vòng 2
  • 06/02 07:30
    Union Santa Fe
    Instituto Cordoba
    ? - ?
    Vòng 2
  • 06/02 05:15
    Boca Juniors
    Central Cordoba
    ? - ?
    Vòng 2
  • 06/02 03:00
    Independiente
    CA Platense
    ? - ?
    Vòng 2
  • 05/02 07:30
    Argentinos Juniors
    Racing Club
    ? - ?
    Vòng 2
  • 05/02 07:30
    Lanus
    San Lorenzo
    ? - ?
    Vòng 2
  • 05/02 05:15
    Belgrano
    River Plate
    ? - ?
    Vòng 2
  • 05/02 03:00
    Arsenal de Sarandi
    Estudiantes La Plata
    ? - ?
    Vòng 2
  • 05/02 03:00
    Club Atletico Sarmiento
    Barracas Central
    ? - ?
    Vòng 2
  • 04/02 06:00
    Newells Old Boys
    Velez Sarsfield
    ? - ?
    Vòng 2
  • 04/02 06:00
    Tigre
    Rosario Central
    ? - ?
    Vòng 2
  • 31/01 06:00
    1CA Banfield1
    Union Santa Fe
    0 - 0
    Vòng 1
  • 31/01 06:00
    Velez Sarsfield
    Gimnasia LP
    1 - 0
    Vòng 1
  • 31/01 03:00
    1Barracas Central1
    Club Deportivo Godoy Cruz
    0 - 1
    Vòng 1
  • 30/01 07:30
    Boca Juniors
    Atletico Tucuman
    0 - 0
    Vòng 1
  • 30/01 05:15
    Colon
    Lanus
    0 - 1
    Vòng 1
  • 30/01 05:15
    Racing Club
    Belgrano
    0 - 0
    Vòng 1
  • 30/01 05:15
    Instituto Cordoba
    Club Atletico Sarmiento
    0 - 0
    Vòng 1
  • 30/01 03:00
    CA Platense
    Newells Old Boys
    1 - 1
    Vòng 1
  • 29/01 07:30
    Central Cordoba
    River Plate
    0 - 1
    Vòng 1
  • 29/01 05:15
    Estudiantes La Plata
    Tigre
    0 - 1
    Vòng 1
  • 29/01 05:15
    1Talleres Cordoba1
    Independiente1
    0 - 0
    Vòng 1
  • 29/01 03:00
    San Lorenzo
    Arsenal de Sarandi
    0 - 0
    Vòng 1
  • 28/01 07:30
    1Defensa Y Justicia1
    CA Huracan
    1 - 2
    Vòng 1
  • 28/01 05:15
    Rosario Central
    Argentinos Juniors1
    1 - 0
    Vòng 1
Cập nhật:

VĐQG Argentina

Tên giải đấu VĐQG Argentina
Tên khác
Tên Tiếng Anh Argentina Primera Division
Mùa giải hiện tại 2023
Mùa giải bắt đầu ngày Thứ bảy, 28 Tháng một 2023
Mùa giải kết thúc ngày Chủ nhật, 30 Tháng bảy 2023
Vòng đấu hiện tại 1
Thuộc Liên Đoàn Liên Đoàn Bóng Đá Nam Mỹ (CONMEBOL)
Ngày thành lập
Số lượng đội bóng (CLB)