Kết quả Hạng nhất Ba Lan, Kqbd Ba Lan hôm nay

Kết quả bóng đá Hạng nhất Ba Lan hôm nay: kqbd Hạng nhất Ba Lan mới nhất đã kết thúc tối đêm qua và rạng sáng nay. Xem tỷ số bóng đá Hạng nhất Ba Lan hôm nay: xem kq bd Hạng nhất Ba Lan trực tuyến các trận sẽ thi đấu sáng, chiều tối và đêm nay. Tường thuật diễn biến chính kết quả và tỷ số các trận vòng 6 Hạng nhất Ba Lan mùa giải 2022-2023 thi đấu vào đêm qua và rạng sáng nay. Xem kết quả tỷ số bóng đá Ba Lan gần đây và kqbd Hạng 1 Ba Lan trực tuyến: xem LTĐ, BXH và KQ Hạng nhất Ba Lan sẽ thi đấu tối, đêm nay và rạng sáng ngày mai CHÍNH XÁC.

Trực tiếp bóng đá Hạng nhất Ba Lan thi đấu vào tối, đêm qua và rạng sáng hôm nay: link xem kqbd Hạng 1 Ba Lan trực tuyến các trận đang diễn ra sáng, chiều và tối nay. Kết quả Hạng nhất Ba Lan mới nhất: cập nhật tỷ số trực tiếp hiệp 1,2 (H1 H2) giải bóng đá Hạng nhất Ba Lan và tỷ số thẻ vàng, thẻ đỏ SỚM và NHANH nhất. Ket qua bong da hang nhat ba lan hom nay: trực tiếp kqbd Hạng nhất Ba Lan sẽ thi đấu tối và đêm nay.

Giải bóng đá Hạng nhất Ba Lan là giải đấu hạng 2 trong hệ thống giải đấu bóng đá Ba Lan. Các kết quả bóng đá Ba Lan hôm qua và ngày nay bao gồm: kết quả Vô địch Quốc Gia Ba Lan (giải VĐQG), Hạng nhất (Hạng 1) và Hạng nhì Ba Lan (Hạng 2).

Tường thuật tỷ số KQ VĐQG Ba Lan và BĐKQ Cúp Ba Lan của các trận vòng tứ kết, bán kết và trận chung kết tranh Cúp Quốc Gia. Ngoài kết quả và tỷ số bóng đá Hạng nhất Ba Lan, Ketquabongda còn cập nhật KQ trận CK tranh siêu cúp Ba Lan với đầy đủ diễn biến chính và số liệu thống kê, tỷ số thẻ vàng, thẻ đỏ và phạt góc.

Ở một số quốc gia như Tây Ban Nha (TBN) và Nhật Bản thì Cúp Quốc Gia (Cúp QG) được gọi là Cúp Hoàng đế (Cúp Nhà Vua - CNV). Còn một số quốc gia khác như Anh, Thái Lan và Hàn Quốc thì Cúp QG được gọi là Cúp FA. Còn Cúp Liên Đoàn (Cúp LĐ) thì không có ở nhiều quốc gia.

Kết quả bóng đá Hạng nhất Ba Lan mùa giải 2022-2023

  • Kết quả Hạng nhất Ba Lan của 1 đội bóng:
  • Kết quả Hạng nhất Ba Lan của 1 cặp đấu:
    VS
34333231302928272625242322212019181716151413121110987654321
  • 03/06 23:00
    Chojniczanka Chojnice
    GKS Katowice
    ? - ?
    Vòng 34
  • 03/06 23:00
    Gornik Leczna
    Wisla Krakow
    ? - ?
    Vòng 34
  • 03/06 23:00
    LKS Lodz
    Odra Opole
    ? - ?
    Vòng 34
  • 03/06 23:00
    Podbeskidzie
    CWKS Resovia Rzeszow
    ? - ?
    Vòng 34
  • 03/06 23:00
    Puszcza Niepolomice
    Chrobry Glogow
    ? - ?
    Vòng 34
  • 03/06 23:00
    Ruch Chorzow
    GKS Tychy
    ? - ?
    Vòng 34
  • 03/06 23:00
    Stal Rzeszow
    Skra Czestochowa
    ? - ?
    Vòng 34
  • 03/06 23:00
    Termalica BB
    Arka Gdynia
    ? - ?
    Vòng 34
  • 03/06 23:00
    Zaglebie Sosnowiec
    Sandecja Nowy Sacz
    ? - ?
    Vòng 34
  • 27/05 23:00
    Arka Gdynia
    LKS Lodz
    ? - ?
    Vòng 33
  • 27/05 23:00
    Chrobry Glogow
    Gornik Leczna
    ? - ?
    Vòng 33
  • 27/05 23:00
    GKS Katowice
    Ruch Chorzow
    ? - ?
    Vòng 33
  • 27/05 23:00
    Odra Opole
    Chojniczanka Chojnice
    ? - ?
    Vòng 33
  • 27/05 23:00
    CWKS Resovia Rzeszow
    Termalica BB
    ? - ?
    Vòng 33
  • 27/05 23:00
    Sandecja Nowy Sacz
    Podbeskidzie
    ? - ?
    Vòng 33
  • 27/05 23:00
    Skra Czestochowa
    Puszcza Niepolomice
    ? - ?
    Vòng 33
  • 27/05 23:00
    GKS Tychy
    Stal Rzeszow
    ? - ?
    Vòng 33
  • 27/05 23:00
    Wisla Krakow
    Zaglebie Sosnowiec
    ? - ?
    Vòng 33
  • 20/05 23:00
    Chojniczanka Chojnice
    Arka Gdynia
    ? - ?
    Vòng 32
  • 20/05 23:00
    Chrobry Glogow
    Skra Czestochowa
    ? - ?
    Vòng 32
  • 20/05 23:00
    Gornik Leczna
    Zaglebie Sosnowiec
    ? - ?
    Vòng 32
  • 20/05 23:00
    LKS Lodz
    CWKS Resovia Rzeszow
    ? - ?
    Vòng 32
  • 20/05 23:00
    Podbeskidzie
    Wisla Krakow
    ? - ?
    Vòng 32
  • 20/05 23:00
    Puszcza Niepolomice
    GKS Tychy
    ? - ?
    Vòng 32
  • 20/05 23:00
    Ruch Chorzow
    Odra Opole
    ? - ?
    Vòng 32
  • 20/05 23:00
    Stal Rzeszow
    GKS Katowice
    ? - ?
    Vòng 32
  • 20/05 23:00
    Termalica BB
    Sandecja Nowy Sacz
    ? - ?
    Vòng 32
  • 13/05 23:00
    Arka Gdynia
    Ruch Chorzow
    ? - ?
    Vòng 31
  • 13/05 23:00
    GKS Katowice
    Puszcza Niepolomice
    ? - ?
    Vòng 31
  • 13/05 23:00
    Odra Opole
    Stal Rzeszow
    ? - ?
    Vòng 31
  • 13/05 23:00
    CWKS Resovia Rzeszow
    Chojniczanka Chojnice
    ? - ?
    Vòng 31
  • 13/05 23:00
    Sandecja Nowy Sacz
    LKS Lodz
    ? - ?
    Vòng 31
  • 13/05 23:00
    Skra Czestochowa
    Gornik Leczna
    ? - ?
    Vòng 31
  • 13/05 23:00
    GKS Tychy
    Chrobry Glogow
    ? - ?
    Vòng 31
  • 13/05 23:00
    Wisla Krakow
    Termalica BB
    ? - ?
    Vòng 31
  • 13/05 23:00
    Zaglebie Sosnowiec
    Podbeskidzie
    ? - ?
    Vòng 31
  • 06/05 23:00
    Chojniczanka Chojnice
    Sandecja Nowy Sacz
    ? - ?
    Vòng 30
  • 06/05 23:00
    Chrobry Glogow
    GKS Katowice
    ? - ?
    Vòng 30
  • 06/05 23:00
    Gornik Leczna
    Podbeskidzie
    ? - ?
    Vòng 30
  • 06/05 23:00
    LKS Lodz
    Wisla Krakow
    ? - ?
    Vòng 30
  • 06/05 23:00
    Puszcza Niepolomice
    Odra Opole
    ? - ?
    Vòng 30
  • 06/05 23:00
    Ruch Chorzow
    CWKS Resovia Rzeszow
    ? - ?
    Vòng 30
  • 06/05 23:00
    Skra Czestochowa
    GKS Tychy
    ? - ?
    Vòng 30
  • 06/05 23:00
    Stal Rzeszow
    Arka Gdynia
    ? - ?
    Vòng 30
  • 06/05 23:00
    Termalica BB
    Zaglebie Sosnowiec
    ? - ?
    Vòng 30
  • 29/04 23:00
    Arka Gdynia
    Puszcza Niepolomice
    ? - ?
    Vòng 29
  • 29/04 23:00
    GKS Katowice
    Skra Czestochowa
    ? - ?
    Vòng 29
  • 29/04 23:00
    Odra Opole
    Chrobry Glogow
    ? - ?
    Vòng 29
  • 29/04 23:00
    Podbeskidzie
    Termalica BB
    ? - ?
    Vòng 29
  • 29/04 23:00
    CWKS Resovia Rzeszow
    Stal Rzeszow
    ? - ?
    Vòng 29
  • 29/04 23:00
    Sandecja Nowy Sacz
    Ruch Chorzow
    ? - ?
    Vòng 29
  • 29/04 23:00
    GKS Tychy
    Gornik Leczna
    ? - ?
    Vòng 29
  • 29/04 23:00
    Wisla Krakow
    Chojniczanka Chojnice
    ? - ?
    Vòng 29
  • 29/04 23:00
    Zaglebie Sosnowiec
    LKS Lodz
    ? - ?
    Vòng 29
  • 22/04 23:00
    Chojniczanka Chojnice
    Zaglebie Sosnowiec
    ? - ?
    Vòng 28
  • 22/04 23:00
    Chrobry Glogow
    Arka Gdynia
    ? - ?
    Vòng 28
  • 22/04 23:00
    Gornik Leczna
    Termalica BB
    ? - ?
    Vòng 28
  • 22/04 23:00
    LKS Lodz
    Podbeskidzie
    ? - ?
    Vòng 28
  • 22/04 23:00
    Puszcza Niepolomice
    CWKS Resovia Rzeszow
    ? - ?
    Vòng 28
  • 22/04 23:00
    Ruch Chorzow
    Wisla Krakow
    ? - ?
    Vòng 28
  • 22/04 23:00
    Skra Czestochowa
    Odra Opole
    ? - ?
    Vòng 28
  • 22/04 23:00
    Stal Rzeszow
    Sandecja Nowy Sacz
    ? - ?
    Vòng 28
  • 22/04 23:00
    GKS Tychy
    GKS Katowice
    ? - ?
    Vòng 28
  • 15/04 23:00
    Arka Gdynia
    Skra Czestochowa
    ? - ?
    Vòng 27
  • 15/04 23:00
    GKS Katowice
    Gornik Leczna
    ? - ?
    Vòng 27
  • 15/04 23:00
    Odra Opole
    GKS Tychy
    ? - ?
    Vòng 27
  • 15/04 23:00
    Podbeskidzie
    Chojniczanka Chojnice
    ? - ?
    Vòng 27
  • 15/04 23:00
    CWKS Resovia Rzeszow
    Chrobry Glogow
    ? - ?
    Vòng 27
  • 15/04 23:00
    Sandecja Nowy Sacz
    Puszcza Niepolomice
    ? - ?
    Vòng 27
  • 15/04 23:00
    Termalica BB
    LKS Lodz
    ? - ?
    Vòng 27
  • 15/04 23:00
    Wisla Krakow
    Stal Rzeszow
    ? - ?
    Vòng 27
  • 15/04 23:00
    Zaglebie Sosnowiec
    Ruch Chorzow
    ? - ?
    Vòng 27
  • 08/04 23:00
    Chojniczanka Chojnice
    Termalica BB
    ? - ?
    Vòng 26
  • 08/04 23:00
    Chrobry Glogow
    Sandecja Nowy Sacz
    ? - ?
    Vòng 26
  • 08/04 23:00
    GKS Katowice
    Odra Opole
    ? - ?
    Vòng 26
  • 08/04 23:00
    Gornik Leczna
    LKS Lodz
    ? - ?
    Vòng 26
  • 08/04 23:00
    Puszcza Niepolomice
    Wisla Krakow
    ? - ?
    Vòng 26
  • 08/04 23:00
    Ruch Chorzow
    Podbeskidzie
    ? - ?
    Vòng 26
  • 08/04 23:00
    Skra Czestochowa
    CWKS Resovia Rzeszow
    ? - ?
    Vòng 26
  • 08/04 23:00
    Stal Rzeszow
    Zaglebie Sosnowiec
    ? - ?
    Vòng 26
  • 08/04 23:00
    GKS Tychy
    Arka Gdynia
    ? - ?
    Vòng 26
  • 01/04 23:00
    Arka Gdynia
    GKS Katowice
    ? - ?
    Vòng 25
  • 01/04 23:00
    LKS Lodz
    Chojniczanka Chojnice
    ? - ?
    Vòng 25
  • 01/04 23:00
    Odra Opole
    Gornik Leczna
    ? - ?
    Vòng 25
  • 01/04 23:00
    Podbeskidzie
    Stal Rzeszow
    ? - ?
    Vòng 25
  • 01/04 23:00
    CWKS Resovia Rzeszow
    GKS Tychy
    ? - ?
    Vòng 25
  • 01/04 23:00
    Sandecja Nowy Sacz
    Skra Czestochowa
    ? - ?
    Vòng 25
  • 01/04 23:00
    Termalica BB
    Ruch Chorzow
    ? - ?
    Vòng 25
  • 01/04 23:00
    Wisla Krakow
    Chrobry Glogow
    ? - ?
    Vòng 25
  • 01/04 23:00
    Zaglebie Sosnowiec
    Puszcza Niepolomice
    ? - ?
    Vòng 25
  • 19/03 00:00
    Chrobry Glogow
    Zaglebie Sosnowiec
    ? - ?
    Vòng 24
  • 19/03 00:00
    GKS Katowice
    CWKS Resovia Rzeszow
    ? - ?
    Vòng 24
  • 19/03 00:00
    Gornik Leczna
    Chojniczanka Chojnice
    ? - ?
    Vòng 24
  • 19/03 00:00
    Odra Opole
    Arka Gdynia
    ? - ?
    Vòng 24
  • 19/03 00:00
    Puszcza Niepolomice
    Podbeskidzie
    ? - ?
    Vòng 24
  • 19/03 00:00
    Ruch Chorzow
    LKS Lodz
    ? - ?
    Vòng 24
  • 19/03 00:00
    Skra Czestochowa
    Wisla Krakow
    ? - ?
    Vòng 24
  • 19/03 00:00
    Stal Rzeszow
    Termalica BB
    ? - ?
    Vòng 24
  • 19/03 00:00
    GKS Tychy
    Sandecja Nowy Sacz
    ? - ?
    Vòng 24
  • 12/03 00:00
    Arka Gdynia
    Gornik Leczna
    ? - ?
    Vòng 23
  • 12/03 00:00
    Chojniczanka Chojnice
    Ruch Chorzow
    ? - ?
    Vòng 23
  • 12/03 00:00
    LKS Lodz
    Stal Rzeszow
    ? - ?
    Vòng 23
  • 12/03 00:00
    Podbeskidzie
    Chrobry Glogow
    ? - ?
    Vòng 23
  • 12/03 00:00
    CWKS Resovia Rzeszow
    Odra Opole
    ? - ?
    Vòng 23
  • 12/03 00:00
    Sandecja Nowy Sacz
    GKS Katowice
    ? - ?
    Vòng 23
  • 12/03 00:00
    Termalica BB
    Puszcza Niepolomice
    ? - ?
    Vòng 23
  • 12/03 00:00
    Wisla Krakow
    GKS Tychy
    ? - ?
    Vòng 23
  • 12/03 00:00
    Zaglebie Sosnowiec
    Skra Czestochowa
    ? - ?
    Vòng 23
  • 05/03 00:00
    Arka Gdynia
    CWKS Resovia Rzeszow
    ? - ?
    Vòng 22
  • 05/03 00:00
    Chrobry Glogow
    Termalica BB
    ? - ?
    Vòng 22
  • 05/03 00:00
    GKS Katowice
    Wisla Krakow
    ? - ?
    Vòng 22
  • 05/03 00:00
    Gornik Leczna
    Ruch Chorzow
    ? - ?
    Vòng 22
  • 05/03 00:00
    Puszcza Niepolomice
    LKS Lodz
    ? - ?
    Vòng 22
  • 05/03 00:00
    Sandecja Nowy Sacz
    Odra Opole
    ? - ?
    Vòng 22
  • 05/03 00:00
    Skra Czestochowa
    Podbeskidzie
    ? - ?
    Vòng 22
  • 05/03 00:00
    Stal Rzeszow
    Chojniczanka Chojnice
    ? - ?
    Vòng 22
  • 05/03 00:00
    GKS Tychy
    Zaglebie Sosnowiec
    ? - ?
    Vòng 22
  • 26/02 00:00
    Chojniczanka Chojnice
    Puszcza Niepolomice
    ? - ?
    Vòng 21
  • 26/02 00:00
    LKS Lodz
    Chrobry Glogow
    ? - ?
    Vòng 21
  • 26/02 00:00
    Podbeskidzie
    GKS Tychy
    ? - ?
    Vòng 21
  • 26/02 00:00
    CWKS Resovia Rzeszow
    Gornik Leczna
    ? - ?
    Vòng 21
  • 26/02 00:00
    Ruch Chorzow
    Stal Rzeszow
    ? - ?
    Vòng 21
  • 26/02 00:00
    Sandecja Nowy Sacz
    Arka Gdynia
    ? - ?
    Vòng 21
  • 26/02 00:00
    Termalica BB
    Skra Czestochowa
    ? - ?
    Vòng 21
  • 26/02 00:00
    Wisla Krakow
    Odra Opole
    ? - ?
    Vòng 21
  • 26/02 00:00
    Zaglebie Sosnowiec
    GKS Katowice
    ? - ?
    Vòng 21
  • 19/02 00:00
    Arka Gdynia
    Wisla Krakow
    ? - ?
    Vòng 20
  • 19/02 00:00
    Chrobry Glogow
    Chojniczanka Chojnice
    ? - ?
    Vòng 20
  • 19/02 00:00
    GKS Katowice
    Podbeskidzie
    ? - ?
    Vòng 20
  • 19/02 00:00
    Gornik Leczna
    Stal Rzeszow
    ? - ?
    Vòng 20
  • 19/02 00:00
    Puszcza Niepolomice
    Ruch Chorzow
    ? - ?
    Vòng 20
  • 19/02 00:00
    Sandecja Nowy Sacz
    CWKS Resovia Rzeszow
    ? - ?
    Vòng 20
  • 19/02 00:00
    Skra Czestochowa
    LKS Lodz
    ? - ?
    Vòng 20
  • 19/02 00:00
    GKS Tychy
    Termalica BB
    ? - ?
    Vòng 20
  • 19/02 00:00
    Zaglebie Sosnowiec
    Odra Opole
    ? - ?
    Vòng 20
  • 12/02 00:00
    Chojniczanka Chojnice
    Skra Czestochowa
    ? - ?
    Vòng 19
  • 12/02 00:00
    LKS Lodz
    GKS Tychy
    ? - ?
    Vòng 19
  • 12/02 00:00
    Podbeskidzie
    Odra Opole
    ? - ?
    Vòng 19
  • 12/02 00:00
    Ruch Chorzow
    Chrobry Glogow
    ? - ?
    Vòng 19
  • 12/02 00:00
    Sandecja Nowy Sacz
    Gornik Leczna
    ? - ?
    Vòng 19
  • 12/02 00:00
    Stal Rzeszow
    Puszcza Niepolomice
    ? - ?
    Vòng 19
  • 12/02 00:00
    Termalica BB
    GKS Katowice
    ? - ?
    Vòng 19
  • 12/02 00:00
    Wisla Krakow
    CWKS Resovia Rzeszow
    ? - ?
    Vòng 19
  • 12/02 00:00
    Zaglebie Sosnowiec
    Arka Gdynia
    ? - ?
    Vòng 19
  • 13/11 00:00
    Arka Gdynia
    Podbeskidzie
    ? - ?
    Vòng 18
  • 13/11 00:00
    Chrobry Glogow
    Stal Rzeszow
    ? - ?
    Vòng 18
  • 13/11 00:00
    GKS Katowice
    LKS Lodz
    ? - ?
    Vòng 18
  • 13/11 00:00
    Gornik Leczna
    Puszcza Niepolomice
    ? - ?
    Vòng 18
  • 13/11 00:00
    Odra Opole
    Termalica BB
    ? - ?
    Vòng 18
  • 13/11 00:00
    CWKS Resovia Rzeszow
    Zaglebie Sosnowiec
    ? - ?
    Vòng 18
  • 13/11 00:00
    Sandecja Nowy Sacz
    Wisla Krakow
    ? - ?
    Vòng 18
  • 13/11 00:00
    Skra Czestochowa
    Ruch Chorzow
    ? - ?
    Vòng 18
  • 13/11 00:00
    GKS Tychy
    Chojniczanka Chojnice
    ? - ?
    Vòng 18
  • 06/11 00:00
    Arka Gdynia
    Termalica BB
    ? - ?
    Vòng 17
  • 06/11 00:00
    Chrobry Glogow
    Puszcza Niepolomice
    ? - ?
    Vòng 17
  • 06/11 00:00
    GKS Katowice
    Chojniczanka Chojnice
    ? - ?
    Vòng 17
  • 06/11 00:00
    Odra Opole
    LKS Lodz
    ? - ?
    Vòng 17
  • 06/11 00:00
    CWKS Resovia Rzeszow
    Podbeskidzie
    ? - ?
    Vòng 17
  • 06/11 00:00
    Sandecja Nowy Sacz
    Zaglebie Sosnowiec
    ? - ?
    Vòng 17
  • 06/11 00:00
    Skra Czestochowa
    Stal Rzeszow
    ? - ?
    Vòng 17
  • 06/11 00:00
    GKS Tychy
    Ruch Chorzow
    ? - ?
    Vòng 17
  • 06/11 00:00
    Wisla Krakow
    Gornik Leczna
    ? - ?
    Vòng 17
  • 29/10 23:00
    Chojniczanka Chojnice
    Odra Opole
    ? - ?
    Vòng 16
  • 29/10 23:00
    Gornik Leczna
    Chrobry Glogow
    ? - ?
    Vòng 16
  • 29/10 23:00
    LKS Lodz
    Arka Gdynia
    ? - ?
    Vòng 16
  • 29/10 23:00
    Podbeskidzie
    Sandecja Nowy Sacz
    ? - ?
    Vòng 16
  • 29/10 23:00
    Puszcza Niepolomice
    Skra Czestochowa
    ? - ?
    Vòng 16
  • 29/10 23:00
    Ruch Chorzow
    GKS Katowice
    ? - ?
    Vòng 16
  • 29/10 23:00
    Stal Rzeszow
    GKS Tychy
    ? - ?
    Vòng 16
  • 29/10 23:00
    Termalica BB
    CWKS Resovia Rzeszow
    ? - ?
    Vòng 16
  • 29/10 23:00
    Zaglebie Sosnowiec
    Wisla Krakow
    ? - ?
    Vòng 16
  • 22/10 23:00
    Arka Gdynia
    Chojniczanka Chojnice
    ? - ?
    Vòng 15
  • 22/10 23:00
    GKS Katowice
    Stal Rzeszow
    ? - ?
    Vòng 15
  • 22/10 23:00
    Odra Opole
    Ruch Chorzow
    ? - ?
    Vòng 15
  • 22/10 23:00
    CWKS Resovia Rzeszow
    LKS Lodz
    ? - ?
    Vòng 15
  • 22/10 23:00
    Sandecja Nowy Sacz
    Termalica BB
    ? - ?
    Vòng 15
  • 22/10 23:00
    Skra Czestochowa
    Chrobry Glogow
    ? - ?
    Vòng 15
  • 22/10 23:00
    GKS Tychy
    Puszcza Niepolomice
    ? - ?
    Vòng 15
  • 22/10 23:00
    Wisla Krakow
    Podbeskidzie
    ? - ?
    Vòng 15
  • 22/10 23:00
    Zaglebie Sosnowiec
    Gornik Leczna
    ? - ?
    Vòng 15
  • 15/10 23:00
    Chojniczanka Chojnice
    CWKS Resovia Rzeszow
    ? - ?
    Vòng 14
  • 15/10 23:00
    Chrobry Glogow
    GKS Tychy
    ? - ?
    Vòng 14
  • 15/10 23:00
    Gornik Leczna
    Skra Czestochowa
    ? - ?
    Vòng 14
  • 15/10 23:00
    LKS Lodz
    Sandecja Nowy Sacz
    ? - ?
    Vòng 14
  • 15/10 23:00
    Podbeskidzie
    Zaglebie Sosnowiec
    ? - ?
    Vòng 14
  • 15/10 23:00
    Puszcza Niepolomice
    GKS Katowice
    ? - ?
    Vòng 14
  • 15/10 23:00
    Ruch Chorzow
    Arka Gdynia
    ? - ?
    Vòng 14
  • 15/10 23:00
    Stal Rzeszow
    Odra Opole
    ? - ?
    Vòng 14
  • 15/10 23:00
    Termalica BB
    Wisla Krakow
    ? - ?
    Vòng 14
  • 08/10 23:00
    Arka Gdynia
    Stal Rzeszow
    ? - ?
    Vòng 13
  • 08/10 23:00
    GKS Katowice
    Chrobry Glogow
    ? - ?
    Vòng 13
  • 08/10 23:00
    Odra Opole
    Puszcza Niepolomice
    ? - ?
    Vòng 13
  • 08/10 23:00
    Podbeskidzie
    Gornik Leczna
    ? - ?
    Vòng 13
  • 08/10 23:00
    CWKS Resovia Rzeszow
    Ruch Chorzow
    ? - ?
    Vòng 13
  • 08/10 23:00
    Sandecja Nowy Sacz
    Chojniczanka Chojnice
    ? - ?
    Vòng 13
  • 08/10 23:00
    GKS Tychy
    Skra Czestochowa
    ? - ?
    Vòng 13
  • 08/10 23:00
    Wisla Krakow
    LKS Lodz
    ? - ?
    Vòng 13
  • 08/10 23:00
    Zaglebie Sosnowiec
    Termalica BB
    ? - ?
    Vòng 13
  • 01/10 23:00
    Chojniczanka Chojnice
    Wisla Krakow
    ? - ?
    Vòng 12
  • 01/10 23:00
    Chrobry Glogow
    Odra Opole
    ? - ?
    Vòng 12
  • 01/10 23:00
    Gornik Leczna
    GKS Tychy
    ? - ?
    Vòng 12
  • 01/10 23:00
    LKS Lodz
    Zaglebie Sosnowiec
    ? - ?
    Vòng 12
  • 01/10 23:00
    Puszcza Niepolomice
    Arka Gdynia
    ? - ?
    Vòng 12
  • 01/10 23:00
    Ruch Chorzow
    Sandecja Nowy Sacz
    ? - ?
    Vòng 12
  • 01/10 23:00
    Skra Czestochowa
    GKS Katowice
    ? - ?
    Vòng 12
  • 01/10 23:00
    Stal Rzeszow
    CWKS Resovia Rzeszow
    ? - ?
    Vòng 12
  • 01/10 23:00
    Termalica BB
    Podbeskidzie
    ? - ?
    Vòng 12
  • 17/09 23:00
    Arka Gdynia
    Chrobry Glogow
    ? - ?
    Vòng 11
  • 17/09 23:00
    GKS Katowice
    GKS Tychy
    ? - ?
    Vòng 11
  • 17/09 23:00
    Odra Opole
    Skra Czestochowa
    ? - ?
    Vòng 11
  • 17/09 23:00
    Podbeskidzie
    LKS Lodz
    ? - ?
    Vòng 11
  • 17/09 23:00
    CWKS Resovia Rzeszow
    Puszcza Niepolomice
    ? - ?
    Vòng 11
  • 17/09 23:00
    Sandecja Nowy Sacz
    Stal Rzeszow
    ? - ?
    Vòng 11
  • 17/09 23:00
    Termalica BB
    Gornik Leczna
    ? - ?
    Vòng 11
  • 17/09 23:00
    Wisla Krakow
    Ruch Chorzow
    ? - ?
    Vòng 11
  • 17/09 23:00
    Zaglebie Sosnowiec
    Chojniczanka Chojnice
    ? - ?
    Vòng 11
  • 10/09 23:00
    Chojniczanka Chojnice
    Podbeskidzie
    ? - ?
    Vòng 10
  • 10/09 23:00
    Chrobry Glogow
    CWKS Resovia Rzeszow
    ? - ?
    Vòng 10
  • 10/09 23:00
    LKS Lodz
    Termalica BB
    ? - ?
    Vòng 10
  • 10/09 23:00
    Puszcza Niepolomice
    Sandecja Nowy Sacz
    ? - ?
    Vòng 10
  • 10/09 23:00
    Ruch Chorzow
    Zaglebie Sosnowiec
    ? - ?
    Vòng 10
  • 10/09 23:00
    Skra Czestochowa
    Arka Gdynia
    ? - ?
    Vòng 10
  • 10/09 23:00
    Stal Rzeszow
    Wisla Krakow
    ? - ?
    Vòng 10
  • 10/09 23:00
    GKS Tychy
    Odra Opole
    ? - ?
    Vòng 10
  • 10/09 23:00
    Gornik Leczna
    GKS Katowice
    ? - ?
    Vòng 10
  • 05/09 23:00
    Odra Opole
    GKS Katowice
    ? - ?
    Vòng 9
  • 04/09 23:00
    Arka Gdynia
    GKS Tychy
    ? - ?
    Vòng 9
  • 04/09 20:00
    Podbeskidzie
    Ruch Chorzow
    ? - ?
    Vòng 9
  • 04/09 17:40
    LKS Lodz
    Gornik Leczna
    ? - ?
    Vòng 9
  • 04/09 01:00
    CWKS Resovia Rzeszow
    Skra Czestochowa
    ? - ?
    Vòng 9
  • 03/09 22:30
    Termalica BB
    Chojniczanka Chojnice
    ? - ?
    Vòng 9
  • 03/09 20:00
    Sandecja Nowy Sacz
    Chrobry Glogow
    ? - ?
    Vòng 9
  • 03/09 01:30
    Wisla Krakow
    Puszcza Niepolomice
    ? - ?
    Vòng 9
  • 02/09 23:00
    Zaglebie Sosnowiec
    Stal Rzeszow
    ? - ?
    Vòng 9
  • 28/08 23:00
    GKS Tychy
    CWKS Resovia Rzeszow
    ? - ?
    Vòng 8
  • 28/08 20:00
    Skra Czestochowa
    Sandecja Nowy Sacz
    ? - ?
    Vòng 8
  • 28/08 17:40
    GKS Katowice
    Arka Gdynia
    ? - ?
    Vòng 8
  • 28/08 01:00
    Chojniczanka Chojnice
    LKS Lodz
    ? - ?
    Vòng 8
  • 27/08 22:30
    Ruch Chorzow
    Termalica BB
    ? - ?
    Vòng 8
  • 27/08 20:00
    Gornik Leczna
    Odra Opole
    ? - ?
    Vòng 8
  • 27/08 20:00
    Stal Rzeszow
    Podbeskidzie
    ? - ?
    Vòng 8
  • 27/08 01:30
    Chrobry Glogow
    Wisla Krakow
    ? - ?
    Vòng 8
  • 26/08 23:00
    Puszcza Niepolomice
    Zaglebie Sosnowiec
    ? - ?
    Vòng 8
  • 22/08 23:00
    Sandecja Nowy Sacz
    GKS Tychy
    ? - ?
    Vòng 7
  • 21/08 23:00
    CWKS Resovia Rzeszow
    GKS Katowice
    ? - ?
    Vòng 7
  • 21/08 20:00
    Zaglebie Sosnowiec
    Chrobry Glogow
    ? - ?
    Vòng 7
  • 21/08 17:40
    Arka Gdynia
    Odra Opole
    ? - ?
    Vòng 7
  • 21/08 01:00
    Termalica BB
    Stal Rzeszow
    ? - ?
    Vòng 7
  • 20/08 22:30
    Wisla Krakow
    Skra Czestochowa
    ? - ?
    Vòng 7
  • 20/08 20:00
    Podbeskidzie
    Puszcza Niepolomice
    ? - ?
    Vòng 7
  • 20/08 01:30
    LKS Lodz
    Ruch Chorzow
    ? - ?
    Vòng 7
  • 19/08 23:00
    Chojniczanka Chojnice
    Gornik Leczna
    ? - ?
    Vòng 7
  • 15/08 23:00
    Ruch Chorzow
    Chojniczanka Chojnice
    ? - ?
    Vòng 6
  • 15/08 20:00
    Puszcza Niepolomice
    Termalica BB
    ? - ?
    Vòng 6
  • 14/08 23:00
    Chrobry Glogow
    Podbeskidzie
    0 - 0
    Vòng 6
  • 14/08 20:00
    Gornik Leczna
    Arka Gdynia
    1 - 1
    Vòng 6
  • 14/08 17:40
    Stal Rzeszow
    LKS Lodz
    0 - 0
    Vòng 6
  • 14/08 01:00
    Odra Opole
    CWKS Resovia Rzeszow
    1 - 1
    Vòng 6
  • 13/08 22:30
    GKS Tychy
    Wisla Krakow
    1 - 1
    Vòng 6
  • 13/08 20:00
    Skra Czestochowa
    Zaglebie Sosnowiec1
    0 - 0
    Vòng 6
  • 13/08 01:30
    GKS Katowice
    Sandecja Nowy Sacz
    0 - 0
    Vòng 6
  • 12/08 01:30
    Ruch Chorzow
    Gornik Leczna
    1 - 0
    Vòng 5
  • 11/08 23:00
    Chojniczanka Chojnice
    Stal Rzeszow
    1 - 1
    Vòng 5
  • 11/08 23:00
    Termalica BB
    Chrobry Glogow
    0 - 1
    Vòng 5
  • 11/08 01:30
    LKS Lodz
    Puszcza Niepolomice
    2 - 0
    Vòng 5
  • 10/08 23:00
    Podbeskidzie
    Skra Czestochowa
    0 - 0
    Vòng 5
  • 10/08 23:00
    CWKS Resovia Rzeszow
    Arka Gdynia
    0 - 1
    Vòng 5
  • 10/08 23:00
    Zaglebie Sosnowiec
    GKS Tychy
    1 - 0
    Vòng 5
  • 10/08 01:30
    Wisla Krakow
    GKS Katowice
    0 - 1
    Vòng 5
  • 09/08 23:00
    Odra Opole
    Sandecja Nowy Sacz
    2 - 1
    Vòng 5
  • 08/08 23:00
    Stal Rzeszow
    Ruch Chorzow
    1 - 2
    Vòng 4
  • 07/08 23:00
    Puszcza Niepolomice
    Chojniczanka Chojnice
    1 - 1
    Vòng 4
  • 07/08 20:00
    Skra Czestochowa
    Termalica BB
    0 - 1
    Vòng 4
  • 07/08 17:40
    GKS Tychy
    Podbeskidzie
    1 - 1
    Vòng 4
  • 07/08 01:00
    Chrobry Glogow
    LKS Lodz
    0 - 2
    Vòng 4
  • 06/08 22:30
    GKS Katowice
    Zaglebie Sosnowiec
    1 - 0
    Vòng 4
  • 06/08 20:00
    Gornik Leczna
    CWKS Resovia Rzeszow
    0 - 1
    Vòng 4
  • 06/08 01:30
    Odra Opole
    Wisla Krakow
    0 - 0
    Vòng 4
  • 05/08 23:00
    Arka Gdynia
    Sandecja Nowy Sacz
    1 - 0
    Vòng 4
  • 01/08 23:00
    Termalica BB
    GKS Tychy
    0 - 1
    Vòng 3
  • 31/07 23:00
    1Chojniczanka Chojnice1
    Chrobry Glogow
    0 - 1
    Vòng 3
  • 31/07 20:00
    Stal Rzeszow
    Gornik Leczna1
    1 - 0
    Vòng 3
  • 31/07 17:40
    1Podbeskidzie1
    GKS Katowice1
    0 - 0
    Vòng 3
  • 31/07 01:00
    Ruch Chorzow
    Puszcza Niepolomice
    0 - 0
    Vòng 3
  • 30/07 22:30
    Wisla Krakow
    Arka Gdynia2
    0 - 0
    Vòng 3
  • 30/07 20:00
    LKS Lodz
    Skra Czestochowa
    1 - 1
    Vòng 3
  • 30/07 01:30
    1Odra Opole1
    Zaglebie Sosnowiec
    1 - 3
    Vòng 3
  • 29/07 23:00
    CWKS Resovia Rzeszow
    Sandecja Nowy Sacz
    0 - 0
    Vòng 3
  • 25/07 23:00
    Odra Opole
    Podbeskidzie
    0 - 0
    Vòng 2
  • 24/07 23:00
    GKS Katowice
    Termalica BB1
    2 - 1
    Vòng 2
  • 24/07 20:00
    Gornik Leczna
    Sandecja Nowy Sacz
    1 - 1
    Vòng 2
  • 24/07 17:40
    GKS Tychy
    LKS Lodz
    0 - 0
    Vòng 2
  • 24/07 01:00
    Chrobry Glogow
    Ruch Chorzow
    0 - 0
    Vòng 2
  • 23/07 22:30
    Arka Gdynia
    Zaglebie Sosnowiec1
    0 - 0
    Vòng 2
  • 23/07 20:00
    Puszcza Niepolomice
    Stal Rzeszow
    1 - 1
    Vòng 2
  • 23/07 01:30
    CWKS Resovia Rzeszow
    Wisla Krakow
    0 - 1
    Vòng 2
  • 22/07 23:00
    Skra Czestochowa
    Chojniczanka Chojnice
    1 - 0
    Vòng 2
  • 18/07 23:00
    Zaglebie Sosnowiec
    CWKS Resovia Rzeszow
    1 - 1
    Vòng 1
  • 17/07 23:00
    Stal Rzeszow
    Chrobry Glogow
    2 - 2
    Vòng 1
  • 17/07 20:00
    1Puszcza Niepolomice1
    Gornik Leczna
    1 - 0
    Vòng 1
  • 17/07 17:40
    Podbeskidzie
    Arka Gdynia
    0 - 0
    Vòng 1
  • 17/07 01:00
    LKS Lodz
    GKS Katowice
    0 - 2
    Vòng 1
  • 16/07 22:30
    Wisla Krakow
    Sandecja Nowy Sacz
    0 - 0
    Vòng 1
  • 16/07 20:00
    Chojniczanka Chojnice
    GKS Tychy
    2 - 1
    Vòng 1
  • 16/07 01:30
    Ruch Chorzow
    Skra Czestochowa
    0 - 0
    Vòng 1
  • 15/07 23:00
    Termalica BB
    Odra Opole
    1 - 1
    Vòng 1
Cập nhật:

Giải bóng đá Hạng nhất Ba Lan

Tên giải đấu Hạng nhất Ba Lan
Tên khác Hạng 1 Ba Lan
Tên Tiếng Anh
Vòng đấu hiện tại 6
Mùa giải hiện tại 2022-2023
Mùa giải bắt đầu ngày Thứ sáu, 15 Tháng bảy 2022
Mùa giải kết thúc ngày Thứ năm, 15 Tháng sáu 2023
Thuộc Liên Đoàn
Ngày thành lập
Số lượng đội bóng (CLB)
Livescore0