Kết quả Hạng 2 Ai Cập, Kqbd Ai Cập hôm nay

Kết quả bóng đá Hạng 2 Ai Cập hôm nay: tổng hợp kqbd Ai Cập mới nhất, cập nhật kết quả các trận bóng đá Hạng 2 Ai Cập 2020-2021 NHANH và SỚM nhất. Xem tỷ số bóng đá Hạng 2 Ai Cập tối và đêm qua: bdkq Hạng 2 Ai Cập hôm nay các trận sẽ thi đấu sáng, chiều tối và đêm nay. Xem kết quả bóng đá hôm nay Hạng 2 Ai Cập: Ketquabongda tường thuật diễn biến chính kết quả và tỷ số các trận vòng Hạng 2 Ai Cập mùa giải 2020-2021 thi đấu vào tối đêm nay và rạng sáng mai. Xem kết quả bóng đá Ai Cập gần đây và kqbd Hạng nhì Ai Cập trực tuyến: xem LTĐ, BXH và KQ Hạng 2 Ai Cập sẽ thi đấu tối, đêm nay và rạng sáng mai CHÍNH XÁC.

Xem Kqbd Hạng 2 Ai Cập hôm nay 2020-2021 vòng đấu : trực tiếp kq Hạng nhì Ai Cập tối, đêm qua và rạng sáng nay. Kết quả Hạng 2 Ai Cập 2020-2021 hôm qua: xem tỷ số bdkq Hạng nhì Ai Cập mới nhất của hiệp 1,2 (H1 H2) và thẻ vàng, thẻ đỏ SỚM và NHANH nhất. Ket qua bong da Hang 2 Ai Cap hom nay: trực tiếp kqbd Hạng 2 Ai Cập sẽ thi đấu tối và đêm nay.

Giải bóng đá Hạng 2 Ai Cập là giải đấu hạng 2 trong hệ thống giải đấu bóng đá Ai Cập. Các kết quả bóng đá Ai Cập hôm qua và ngày nay bao gồm: kết quả Vô địch Quốc Gia Ai Cập (giải VĐQG), Hạng nhất (Hạng 1) và Hạng nhì Ai Cập (Hạng 2).

Tường thuật tỷ số KQ VĐQG Ai Cập và BĐKQ Cúp Ai Cập của các trận vòng tứ kết, bán kết và trận chung kết tranh Cúp Quốc Gia. Ngoài kết quả và tỷ số bóng đá Hạng 2 Ai Cập, Ketquabongda còn cập nhật KQ trận CK tranh siêu cúp Ai Cập với đầy đủ diễn biến chính và số liệu thống kê, tỷ số thẻ vàng, thẻ đỏ và phạt góc.

Ở một số quốc gia như Tây Ban Nha (TBN) và Nhật Bản thì Cúp Quốc Gia (Cúp QG) được gọi là Cúp Hoàng đế (Cúp Nhà Vua - CNV). Còn một số quốc gia khác như Anh, Thái Lan và Hàn Quốc thì Cúp QG được gọi là Cúp FA. Còn Cúp Liên Đoàn (Cúp LĐ) thì không có ở nhiều quốc gia.

KQBD Hạng 2 Ai Cập mùa giải 2020-2021 - vòng

  • 02/12 19:30
    Petrojet
    Al-Sekka Al-Hadid
    1 - 1
    Vòng
  • 02/12 19:30
    Wadi Degla
    Al Nasr Cairo
    2 - 1
    Vòng
  • 02/12 19:30
    Kahraba Ismailia
    Olympic Al Qanal
    0 - 0
    Vòng
  • 02/12 19:30
    Fayoum
    Masr El Maqassah
    0 - 1
    Vòng
  • 02/12 19:30
    El Obour Sporting
    Porto Suez
    1 - 0
    Vòng
  • 02/12 19:30
    Mustaqbal Watan
    Masr
    0 - 0
    Vòng
  • 02/12 19:30
    El Sharqia Dokhan
    El Entag Al Harby1
    0 - 0
    Vòng
  • 01/12 19:30
    MS Tamya
    Dayrot1
    0 - 0
    Vòng
  • 01/12 19:30
    Telefonat Beni Suef
    Al Minya
    0 - 1
    Vòng
  • 01/12 19:30
    Shoban Moslemen Qena
    Aluminium Naq Hammadi
    0 - 1
    Vòng
  • 01/12 19:30
    Telecom Ai Cập
    El Terasanah
    3 - 0
    Vòng
  • 30/11 19:30
    Baladiyet El Mahallah
    El Mansurah
    0 - 0
    Vòng
  • 30/11 19:30
    1Dkrnes1
    Kafr El Shaikh
    1 - 0
    Vòng
  • 30/11 19:30
    Egy Salloum
    El Hamam
    0 - 0
    Vòng
  • 30/11 19:30
    Gomhoreyet Shepin
    Abo Qair Semad
    0 - 0
    Vòng
  • 30/11 19:30
    Proxy
    Tanta
    0 - 0
    Vòng
  • 30/11 19:30
    El Magd SC
    Al Olymbic
    0 - 0
    Vòng
  • 29/11 19:30
    1Helal Aldabaa1
    Sporting Alexandria
    1 - 0
    Vòng
  • 25/11 19:30
    Dayrot
    Mallawi1
    2 - 0
    Vòng
  • 25/11 19:30
    Al Nasr Cairo
    Suez Montakhsb
    0 - 1
    Vòng
  • 25/11 19:30
    Porto Suez
    Mustaqbal Watan
    2 - 1
    Vòng
  • 25/11 19:30
    El Terasanah
    Kahraba Ismailia
    1 - 0
    Vòng
  • 25/11 19:30
    Masr
    Petrojet
    0 - 0
    Vòng
  • 25/11 19:30
    El Entag Al Harby
    El Obour Sporting
    0 - 0
    Vòng
  • 25/11 19:30
    Olympic Al Qanal
    El Sharqia Dokhan
    1 - 1
    Vòng
  • 25/11 19:30
    Al-Sekka Al-Hadid
    Wadi Degla
    1 - 0
    Vòng
  • 25/11 19:30
    Ilameen
    Telecom Ai Cập
    0 - 0
    Vòng
  • 24/11 19:30
    Kima Aswan
    Asyut Petroleum
    0 - 1
    Vòng
  • 24/11 19:30
    Masr El Maqassah
    Shoban Moslemen Qena
    2 - 0
    Vòng
  • 24/11 19:30
    El Madina El Monowara
    Fayoum
    1 - 1
    Vòng
  • 24/11 19:30
    Asmant Asyut
    Telefonat Beni Suef
    0 - 0
    Vòng
  • 24/11 19:30
    Aluminium Naq Hammadi
    MS Tamya
    1 - 0
    Vòng
  • 24/11 19:30
    LA VIENA
    El Gounah
    1 - 1
    Vòng
  • 23/11 19:40
    Pioneers
    Gomhoreyet Shepin
    0 - 0
    Vòng
  • 23/11 19:30
    Sporting Alexandria
    El Magd SC
    1 - 0
    Vòng
  • 23/11 19:30
    Tanta
    Dkrnes
    0 - 1
    Vòng
  • 23/11 19:30
    Abo Qair Semad
    Egy Salloum
    0 - 0
    Vòng
  • 23/11 19:30
    El Hamam
    Baladiyet El Mahallah
    2 - 2
    Vòng
  • 23/11 19:30
    Al Olymbic
    Itehad Nabarouh
    0 - 0
    Vòng
  • 19/11 19:30
    El Magd SC
    Kafr El Shaikh
    0 - 0
    Vòng
  • 19/11 19:30
    Gomhoreyet Shepin
    Al Olymbic
    0 - 0
    Vòng
  • 19/11 19:30
    Egy Salloum
    Pioneers
    0 - 1
    Vòng
  • 18/11 19:30
    Nasr Taadeen
    Asmant Asyut
    0 - 0
    Vòng
  • 18/11 19:30
    Shoban Moslemen Qena
    El Madina El Monowara
    2 - 0
    Vòng
  • 18/11 19:30
    Fayoum
    Al Minya
    0 - 0
    Vòng
  • 18/11 19:30
    Kahraba Ismailia
    Ilameen
    1 - 1
    Vòng
  • 18/11 19:30
    El Sharqia Dokhan
    El Terasanah1
    0 - 0
    Vòng
  • 18/11 19:30
    Helal Aldabaa
    Tanta
    0 - 1
    Vòng
  • 18/11 19:30
    Telecom Ai Cập
    Al Nasr Cairo
    2 - 0
    Vòng
  • 18/11 19:30
    MS Tamya
    Masr El Maqassah
    0 - 0
    Vòng
  • 18/11 19:30
    Mustaqbal Watan
    El Entag Al Harby
    0 - 0
    Vòng
  • 18/11 19:30
    El Obour Sporting
    Olympic Al Qanal
    0 - 1
    Vòng
  • 18/11 19:30
    Petrojet
    Wadi Degla
    0 - 1
    Vòng
  • 18/11 19:30
    1Masr1
    Porto Suez1
    0 - 0
    Vòng
  • 15/11 19:30
    1Dayrot1
    LA VIENA
    0 - 1
    Vòng
  • 14/11 19:30
    Al Nasr Cairo
    Kahraba Ismailia
    0 - 1
    Vòng
  • 14/11 19:30
    1Pioneers1
    Baladiyet El Mahallah1
    0 - 0
    Vòng
  • 14/11 19:30
    El Hamam
    Proxy
    1 - 1
    Vòng
  • 14/11 19:30
    El Terasanah
    El Obour Sporting
    1 - 0
    Vòng
  • 14/11 19:30
    Olympic Al Qanal
    Mustaqbal Watan
    0 - 0
    Vòng
  • 14/11 19:30
    Wadi Degla
    Suez Montakhsb
    0 - 0
    Vòng
  • 14/11 19:30
    Ilameen
    El Sharqia Dokhan1
    1 - 0
    Vòng
  • 14/11 19:30
    Kima Aswan
    El Gounah
    0 - 2
    Vòng
  • 14/11 19:30
    Al-Sekka Al-Hadid
    Telecom Ai Cập
    1 - 1
    Vòng
  • 14/11 19:30
    Abo Qair Semad
    El Mansurah
    0 - 2
    Vòng
  • 14/11 19:30
    Telefonat Beni Suef
    Nasr Taadeen
    0 - 0
    Vòng
  • 14/11 19:30
    Aluminium Naq Hammadi
    Asyut Petroleum
    0 - 0
    Vòng
  • 14/11 19:30
    El Madina El Monowara
    MS Tamya
    0 - 1
    Vòng
  • 02/11 19:30
    LA VIENA
    Aluminium Naq Hammadi
    0 - 0
    Vòng
  • 02/11 19:30
    Petrojet
    Suez Montakhsb
    0 - 0
    Vòng
  • 02/11 19:30
    Mustaqbal Watan
    El Terasanah
    1 - 2
    Vòng
  • 02/11 19:30
    1Kahraba Ismailia1
    Al-Sekka Al-Hadid
    1 - 1
    Vòng
  • 02/11 19:30
    El Sharqia Dokhan
    Al Nasr Cairo1
    0 - 0
    Vòng
  • 02/11 19:30
    Porto Suez
    El Entag Al Harby
    0 - 0
    Vòng
  • 02/11 19:30
    MS Tamya
    Al Minya
    0 - 1
    Vòng
  • 02/11 19:30
    Masr
    Olympic Al Qanal
    1 - 1
    Vòng
  • 02/11 19:30
    Telecom Ai Cập
    Wadi Degla
    2 - 0
    Vòng
  • 02/11 19:30
    Shoban Moslemen Qena
    Asmant Asyut
    1 - 1
    Vòng
  • 01/11 19:30
    Fayoum
    Telefonat Beni Suef
    0 - 0
    Vòng
  • 28/10 20:00
    El Terasanah
    Masr
    0 - 0
    Vòng
  • 28/10 20:00
    El Entag Al Harby
    Petrojet
    0 - 0
    Vòng
  • 28/10 20:00
    Olympic Al Qanal
    Porto Suez
    0 - 1
    Vòng
  • 28/10 20:00
    Wadi Degla
    Kahraba Ismailia
    1 - 0
    Vòng
  • 28/10 20:00
    Dayrot
    El Gounah
    0 - 1
    Vòng
  • 28/10 20:00
    Al Nasr Cairo
    El Obour Sporting1
    1 - 0
    Vòng
  • 28/10 20:00
    Al-Sekka Al-Hadid
    El Sharqia Dokhan
    1 - 0
    Vòng
  • 28/10 20:00
    Ilameen
    Mustaqbal Watan
    1 - 0
    Vòng
  • 27/10 20:00
    Telefonat Beni Suef
    Shoban Moslemen Qena
    0 - 0
    Vòng
  • 27/10 20:00
    Aluminium Naq Hammadi
    Kima Aswan
    1 - 1
    Vòng
  • 27/10 20:00
    Masr El Maqassah
    LA VIENA
    1 - 1
    Vòng
  • 26/10 20:10
    Tanta
    Gomhoreyet Shepin
    0 - 0
    Vòng
  • 26/10 20:00
    Dkrnes
    Itehad Nabarouh1
    0 - 0
    Vòng
  • 26/10 20:00
    Sporting Alexandria
    Baladiyet El Mahallah
    0 - 0
    Vòng
  • 26/10 20:00
    Al Olymbic
    El Mansurah
    0 - 0
    Vòng
  • 26/10 20:00
    Pioneers
    El Hamam
    0 - 0
    Vòng
  • 26/10 20:00
    Abo Qair Semad
    Proxy
    1 - 0
    Vòng
  • 21/10 20:00
    El Obour Sporting
    Al-Sekka Al-Hadid
    0 - 0
    Vòng
  • 21/10 20:00
    Ilameen
    Masr
    1 - 1
    Vòng
  • 21/10 20:00
    Dayrot
    Aluminium Naq Hammadi
    0 - 0
    Vòng
  • 21/10 20:00
    Petrojet
    Telecom Ai Cập
    0 - 0
    Vòng
  • 21/10 20:00
    Mustaqbal Watan
    Al Nasr Cairo
    1 - 0
    Vòng
  • 21/10 20:00
    El Entag Al Harby
    Olympic Al Qanal
    0 - 0
    Vòng
  • 21/10 20:00
    Kahraba Ismailia
    Suez Montakhsb
    0 - 0
    Vòng
  • 21/10 20:00
    El Sharqia Dokhan
    Wadi Degla
    0 - 0
    Vòng
  • 20/10 20:00
    Asyut Petroleum
    Al Minya
    0 - 0
    Vòng
  • 20/10 20:00
    Shoban Moslemen Qena
    Nasr Taadeen
    0 - 1
    Vòng
  • 20/10 20:00
    MS Tamya
    Telefonat Beni Suef
    0 - 0
    Vòng
  • 20/10 20:00
    Egy Salloum
    Tanta
    0 - 0
    Vòng
  • 20/10 20:00
    LA VIENA
    El Madina El Monowara
    2 - 1
    Vòng
  • 19/10 20:00
    Abo Qair Semad
    Pioneers
    0 - 0
    Vòng
  • 19/10 20:00
    El Hamam
    Al Olymbic
    0 - 2
    Vòng
  • 19/10 20:00
    El Mansurah
    Sporting Alexandria
    0 - 0
    Vòng
  • 19/10 20:00
    Gomhoreyet Shepin
    Dkrnes
    1 - 0
    Vòng
  • 19/10 20:00
    Baladiyet El Mahallah
    Kafr El Shaikh
    1 - 1
    Vòng
  • 19/10 20:00
    Proxy
    El Magd SC
    2 - 0
    Vòng
  • 14/10 20:00
    Ilameen
    Porto Suez
    0 - 1
    Vòng
  • 14/10 20:00
    Al Nasr Cairo
    Masr
    0 - 2
    Vòng
  • 14/10 20:00
    El Terasanah
    El Entag Al Harby
    0 - 0
    Vòng
  • 14/10 20:00
    Fayoum
    Shoban Moslemen Qena1
    0 - 1
    Vòng
  • 14/10 20:00
    Olympic Al Qanal
    Petrojet
    0 - 0
    Vòng
  • 14/10 20:00
    Al-Sekka Al-Hadid
    Mustaqbal Watan
    0 - 0
    Vòng
  • 14/10 20:00
    Wadi Degla
    El Obour Sporting
    0 - 1
    Vòng
  • 13/10 20:30
    Masr El Maqassah
    Dayrot
    0 - 0
    Vòng
  • 13/10 20:00
    Aluminium Naq Hammadi
    El Gounah
    0 - 0
    Vòng
  • 13/10 20:00
    Telefonat Beni Suef
    Mallawi
    0 - 0
    Vòng
  • 12/10 20:10
    El Magd SC
    Itehad Nabarouh
    1 - 0
    Vòng
  • 12/10 20:00
    Tanta
    Baladiyet El Mahallah
    0 - 0
    Vòng
  • 12/10 20:00
    Sporting Alexandria
    El Hamam
    0 - 0
    Vòng
  • 12/10 20:00
    Telecom Ai Cập
    Kahraba Ismailia
    1 - 1
    Vòng
  • 12/10 20:00
    Al Olymbic
    Abo Qair Semad1
    1 - 1
    Vòng
  • 04/06 21:00
    MS Tamya
    Kima Aswan
    1 - 1
    Vòng
  • 04/06 21:00
    Telefonat Beni Suef
    Al Minya
    0 - 1
    Vòng
  • 04/06 00:30
    El Terasanah
    El Entag Al Harby
    2 - 2
    Vòng
  • 03/06 21:00
    Olympic Al Qanal
    Porto Suez
    0 - 0
    Vòng
  • 03/06 21:00
    Wadi Degla
    Masr
    0 - 0
    Vòng
  • 03/06 21:00
    Telecom Ai Cập
    Marekh
    2 - 0
    Vòng
  • 03/06 21:00
    Suez Montakhsb
    Al Nasr Cairo
    1 - 2
    Vòng
  • 03/06 21:00
    Al-Sekka Al-Hadid
    Petrojet
    0 - 0
    Vòng
  • 03/06 21:00
    Belbeis
    El Dakhleya
    1 - 1
    Vòng
  • 02/06 21:00
    Baladiyet El Mahallah
    El Hamam
    1 - 0
    Vòng
  • 02/06 21:00
    Egy Salloum
    Haras El Hedoud
    0 - 0
    Vòng
  • 02/06 21:00
    Al Olymbic
    Alaab Damanhour
    0 - 0
    Vòng
  • 02/06 21:00
    Dkrnes
    Kafr El Shaikh
    3 - 1
    Vòng
  • 02/06 21:00
    Pioneers
    El Mansurah
    0 - 1
    Vòng
  • 28/05 21:00
    El Madina El Monowara
    Mallawi
    0 - 0
    Vòng
  • 27/05 21:00
    El Dakhleya
    Telecom Ai Cập
    0 - 0
    Vòng
  • 27/05 21:00
    Al Nasr Cairo
    Wadi Degla
    0 - 2
    Vòng
  • 27/05 21:00
    El Entag Al Harby
    Olympic Al Qanal
    0 - 0
    Vòng
  • 27/05 21:00
    Petrojet
    Belbeis
    1 - 0
    Vòng
  • 27/05 21:00
    Marekh
    El Terasanah
    0 - 0
    Vòng
  • 27/05 21:00
    Masr
    Bur Fouad
    0 - 1
    Vòng
  • 26/05 21:00
    Alaab Damanhour
    Baladiyet El Mahallah
    0 - 0
    Vòng
  • 26/05 21:00
    Haras El Hedoud
    Dkrnes
    0 - 0
    Vòng
  • 26/05 21:00
    1Abo Qair Semad1
    Al Olymbic
    2 - 1
    Vòng
  • 26/05 21:00
    El Mansurah
    Al Zarqa
    1 - 0
    Vòng
  • 26/05 21:00
    El Hamam
    El Magd SC
    1 - 0
    Vòng
  • 21/05 21:00
    MS Tamya
    Fayoum
    0 - 1
    Vòng
  • 20/05 21:00
    Telecom Ai Cập
    Belbeis
    2 - 0
    Vòng
  • 20/05 21:00
    Olympic Al Qanal
    Marekh
    1 - 0
    Vòng
  • 20/05 21:00
    Wadi Degla
    Porto Suez1
    1 - 1
    Vòng
  • 20/05 21:00
    Bur Fouad
    Al Nasr Cairo
    0 - 0
    Vòng
  • 20/05 21:00
    Petrojet
    Banh
    1 - 0
    Vòng
  • 20/05 21:00
    Al-Sekka Al-Hadid
    Masr
    1 - 1
    Vòng
  • 20/05 21:00
    El Terasanah
    El Dakhleya
    0 - 0
    Vòng
  • 19/05 21:00
    Pioneers
    Haras El Hedoud
    1 - 0
    Vòng
  • 19/05 21:00
    Egy Salloum
    Sed Elmahla
    0 - 2
    Vòng
  • 19/05 21:00
    El Hamam
    Alaab Damanhour
    2 - 1
    Vòng
  • 19/05 21:00
    Baladiyet El Mahallah
    Abo Qair Semad
    0 - 1
    Vòng
  • 19/05 21:00
    Al Olymbic
    El Mansurah
    0 - 0
    Vòng
  • 17/05 21:00
    Ilameen
    El Badary
    2 - 0
    Vòng
  • 14/05 21:00
    Asyut Petroleum
    El Madina El Monowara
    0 - 0
    Vòng
  • 14/05 21:00
    Aluminium Naq Hammadi
    Qena (EGY
    3 - 0
    Vòng
  • 14/05 21:00
    Fayoum
    Aswan
    1 - 1
    Vòng
  • 14/05 21:00
    El Magd SC
    Egy Salloum
    0 - 0
    Vòng
  • 14/05 21:00
    Telecom Ai Cập
    Petrojet
    0 - 1
    Vòng
  • 14/05 21:00
    Masr
    Banh
    0 - 0
    Vòng
  • 13/05 21:00
    Abo Qair Semad
    Alaab Damanhour
    1 - 0
    Vòng
  • 13/05 21:00
    Belbeis
    El Terasanah
    0 - 2
    Vòng
  • 13/05 21:00
    El Dakhleya
    Olympic Al Qanal
    2 - 0
    Vòng
  • 13/05 21:00
    El Mansurah
    Baladiyet El Mahallah
    0 - 0
    Vòng
  • 13/05 21:00
    El Entag Al Harby
    Wadi Degla
    0 - 0
    Vòng
  • 13/05 21:00
    Haras El Hedoud
    Al Zarqa
    3 - 0
    Vòng
  • 13/05 21:00
    Sed Elmahla
    Dkrnes
    0 - 2
    Vòng
  • 13/05 21:00
    Porto Suez
    Bur Fouad
    1 - 1
    Vòng
  • 13/05 21:00
    Sporting Alexandria
    Pioneers1
    0 - 0
    Vòng
  • 13/05 21:00
    Al Nasr Cairo
    Al-Sekka Al-Hadid
    2 - 0
    Vòng
  • 13/05 21:00
    Marekh
    Suez Montakhsb
    4 - 0
    Vòng
  • 10/05 21:00
    MS Tamya
    Mallawi
    0 - 0
    Vòng
  • 10/05 21:00
    Qena (EGY
    Fayoum
    1 - 2
    Vòng
  • 10/05 21:00
    Telefonat Beni Suef
    Aluminium Naq Hammadi
    0 - 0
    Vòng
  • 10/05 21:00
    El Madina El Monowara
    Sohag
    0 - 1
    Vòng
  • 10/05 21:00
    1Petrojet1
    Masr
    0 - 0
    Vòng
  • 09/05 21:00
    Pioneers
    Sed Elmahla
    2 - 0
    Vòng
  • 09/05 21:00
    Wadi Degla
    Marekh
    1 - 0
    Vòng
  • 09/05 21:00
    Al-Sekka Al-Hadid
    Porto Suez
    0 - 0
    Vòng
  • 09/05 21:00
    El Hamam
    Abo Qair Semad
    1 - 0
    Vòng
  • 31/03 20:00
    Sporting Alexandria
    Al Olymbic
    0 - 0
    Vòng
  • 31/03 20:00
    1El Magd SC1
    Pioneers
    0 - 0
    Vòng
  • 31/03 20:00
    El Terasanah
    Petrojet
    0 - 0
    Vòng
  • 31/03 20:00
    El Dakhleya
    Wadi Degla
    2 - 0
    Vòng
  • 31/03 20:00
    Telecom Ai Cập
    Olympic Al Qanal
    0 - 0
    Vòng
  • 31/03 20:00
    Al Nasr Cairo
    Masr
    0 - 0
    Vòng
  • 31/03 20:00
    Fayoum
    Beni Suef
    0 - 0
    Vòng
  • 31/03 20:00
    1Ilameen1
    Sohag
    1 - 1
    Vòng
  • 31/03 20:00
    Aluminium Naq Hammadi
    El Badary
    1 - 0
    Vòng
  • 30/03 20:00
    Porto Suez
    Banh
    0 - 0
    Vòng
  • 27/03 20:00
    El Hamam
    El Mansurah
    0 - 0
    Vòng
  • 27/03 20:00
    Abo Qair Semad
    Kafr El Shaikh
    0 - 0
    Vòng
  • 27/03 19:00
    Al Olymbic
    Sed Elmahla
    2 - 0
    Vòng
  • 25/03 20:00
    Bur Fouad
    El Dakhleya
    0 - 2
    Vòng
  • 25/03 20:00
    Banh
    El Entag Al Harby
    0 - 1
    Vòng
  • 25/03 20:00
    Al-Sekka Al-Hadid
    Marekh
    0 - 0
    Vòng
  • 25/03 20:00
    1Wadi Degla1
    Belbeis
    0 - 1
    Vòng
  • 23/03 20:00
    Sporting Alexandria
    Alaab Damanhour
    ? - ?
    Vòng
  • 23/03 20:00
    Olympic Al Qanal
    Petrojet
    0 - 1
    Vòng
  • 23/03 20:00
    Porto Suez
    Al Nasr Cairo
    0 - 1
    Vòng
  • 22/03 20:00
    Fayoum
    Al Minya
    0 - 1
    Vòng
  • 20/03 20:00
    El Dakhleya
    Al-Sekka Al-Hadid
    1 - 1
    Vòng
  • 18/03 20:00
    Egy Salloum
    Pioneers
    1 - 0
    Vòng
  • 18/03 20:00
    Al Minya
    Dayrot
    0 - 0
    Vòng
  • 18/03 20:00
    Petrojet
    Porto Suez1
    4 - 0
    Vòng
  • 18/03 20:00
    Belbeis
    Bur Fouad
    0 - 1
    Vòng
  • 18/03 20:00
    El Terasanah
    Suez Montakhsb
    0 - 1
    Vòng
  • 17/03 20:00
    El Raja Marsa Matruh
    Al Zarqa
    0 - 1
    Vòng
  • 17/03 20:00
    El Magd SC
    Al Olymbic
    1 - 0
    Vòng
  • 17/03 20:00
    Sed Elmahla
    Baladiyet El Mahallah
    0 - 0
    Vòng
  • 17/03 20:00
    Haras El Hedoud
    Abo Qair Semad
    0 - 0
    Vòng
  • 17/03 20:00
    Kafr El Shaikh
    El Mansurah
    ? - ?
    Vòng
  • 17/03 20:00
    Dkrnes
    El Hamam
    0 - 0
    Vòng
  • 15/03 20:00
    El Madina El Monowara
    Kima Aswan
    0 - 0
    Vòng
  • 15/03 20:00
    El Hamam
    Kafr El Shaikh
    0 - 0
    Vòng
  • 14/03 20:00
    Bur Fouad
    Telecom Ai Cập
    1 - 1
    Vòng
  • 12/03 20:00
    Qena (EGY
    Beni Suef
    0 - 0
    Vòng
  • 12/03 20:00
    Ilameen
    Aluminium Naq Hammadi
    0 - 0
    Vòng
  • 12/03 20:00
    Telefonat Beni Suef
    Asyut Petroleum
    0 - 1
    Vòng
  • 11/03 20:00
    Masr
    Marekh
    1 - 1
    Vòng
  • 11/03 20:00
    Al Nasr Cairo
    El Entag Al Harby
    1 - 1
    Vòng
  • 11/03 20:00
    Wadi Degla
    El Terasanah
    1 - 0
    Vòng
  • 11/03 20:00
    Al-Sekka Al-Hadid
    Belbeis
    0 - 0
    Vòng
  • 10/03 20:00
    Baladiyet El Mahallah
    El Magd SC
    1 - 0
    Vòng
  • 10/03 20:00
    1Abo Qair Semad1
    Sporting Alexandria
    1 - 0
    Vòng
  • 09/03 20:00
    El Mansurah
    Haras El Hedoud
    0 - 2
    Vòng
  • 05/03 20:00
    MS Tamya
    Qena (EGY
    0 - 0
    Vòng
  • 05/03 20:00
    Aluminium Naq Hammadi
    Kima Aswan
    0 - 1
    Vòng
  • 05/03 20:00
    Fayoum
    Ilameen
    0 - 0
    Vòng
  • 04/03 20:00
    El Dakhleya
    Masr
    3 - 0
    Vòng
  • 04/03 20:00
    El Terasanah
    Bur Fouad
    1 - 2
    Vòng
  • 04/03 20:00
    Telecom Ai Cập
    Al-Sekka Al-Hadid
    0 - 0
    Vòng
  • 04/03 20:00
    Belbeis
    Banh
    0 - 0
    Vòng
  • 04/03 20:00
    El Entag Al Harby
    Porto Suez
    0 - 0
    Vòng
  • 04/03 20:00
    Olympic Al Qanal
    Wadi Degla
    1 - 1
    Vòng
  • 04/03 20:00
    Dkrnes
    Al Zarqa
    2 - 0
    Vòng
  • 03/03 20:00
    Sporting Alexandria
    El Mansurah
    1 - 1
    Vòng
  • 03/03 20:00
    El Raja Marsa Matruh
    Baladiyet El Mahallah
    0 - 2
    Vòng
  • 03/03 20:00
    El Magd SC
    Alaab Damanhour
    1 - 0
    Vòng
  • 03/03 20:00
    Haras El Hedoud
    Kafr El Shaikh
    1 - 1
    Vòng
  • 03/03 20:00
    Egy Salloum
    Al Olymbic
    1 - 0
    Vòng
  • 03/03 20:00
    Sed Elmahla
    Abo Qair Semad
    0 - 1
    Vòng
  • 03/03 20:00
    Pioneers
    El Hamam
    0 - 0
    Vòng
  • 26/02 20:00
    Masr
    Belbeis
    0 - 0
    Vòng
  • 26/02 20:00
    Qena (EGY
    Aswan
    0 - 1
    Vòng
  • 26/02 20:00
    Telefonat Beni Suef
    MS Tamya
    2 - 1
    Vòng
  • 26/02 20:00
    El Madina El Monowara
    Aluminium Naq Hammadi
    1 - 1
    Vòng
  • 25/02 20:00
    Bur Fouad
    Olympic Al Qanal
    0 - 1
    Vòng
  • 25/02 20:00
    Porto Suez
    Marekh
    0 - 0
    Vòng
  • 25/02 20:00
    Petrojet
    El Entag Al Harby
    0 - 0
    Vòng
  • 25/02 20:00
    El Terasanah
    Al-Sekka Al-Hadid
    0 - 2
    Vòng
  • 25/02 20:00
    Banh
    Telecom Ai Cập
    0 - 0
    Vòng
  • 25/02 20:00
    Wadi Degla
    Suez Montakhsb
    0 - 0
    Vòng
  • 25/02 20:00
    Al Nasr Cairo
    El Dakhleya
    0 - 0
    Vòng
  • 24/02 20:00
    El Mansurah
    Sed Elmahla
    0 - 0
    Vòng
  • 24/02 20:00
    Al Olymbic
    Dkrnes
    1 - 0
    Vòng
  • 24/02 20:00
    Abo Qair Semad
    El Magd SC
    1 - 0
    Vòng
  • 24/02 20:00
    Alaab Damanhour
    El Raja Marsa Matruh
    2 - 0
    Vòng
  • 24/02 20:00
    Baladiyet El Mahallah
    Egy Salloum
    0 - 2
    Vòng
  • 18/02 20:00
    El Terasanah
    Banh
    1 - 0
    Vòng
  • 18/02 20:00
    Telecom Ai Cập
    Masr
    1 - 1
    Vòng
  • 18/02 20:00
    Olympic Al Qanal
    Al-Sekka Al-Hadid
    2 - 1
    Vòng
  • 18/02 20:00
    Belbeis
    Al Nasr Cairo
    0 - 0
    Vòng
  • 18/02 20:00
    El Dakhleya
    Porto Suez
    2 - 0
    Vòng
  • 18/02 20:00
    Wadi Degla
    Petrojet
    0 - 0
    Vòng
  • 18/02 20:00
    Beni Suef
    Al Minya
    1 - 0
    Vòng
  • 17/02 20:00
    Sporting Alexandria
    Haras El Hedoud
    0 - 0
    Vòng
  • 17/02 20:00
    El Magd SC
    El Mansurah
    0 - 0
    Vòng
  • 17/02 20:00
    Egy Salloum
    Alaab Damanhour
    1 - 0
    Vòng
  • 17/02 20:00
    Dkrnes
    Baladiyet El Mahallah
    0 - 0
    Vòng
  • 17/02 20:00
    Pioneers
    Al Olymbic
    0 - 1
    Vòng
  • 12/02 19:30
    Telefonat Beni Suef
    Qena (EGY
    1 - 1
    Vòng
  • 12/02 19:30
    Ilameen
    Asyut Petroleum
    0 - 0
    Vòng
  • 11/02 19:30
    Bur Fouad
    Wadi Degla
    0 - 0
    Vòng
  • 11/02 19:30
    Porto Suez
    Belbeis1
    1 - 2
    Vòng
  • 11/02 19:30
    Masr
    El Terasanah
    0 - 1
    Vòng
  • 11/02 19:30
    El Entag Al Harby
    El Dakhleya
    0 - 0
    Vòng
  • 11/02 19:30
    Al-Sekka Al-Hadid
    Suez Montakhsb
    0 - 0
    Vòng
  • 11/02 19:30
    Banh
    Olympic Al Qanal
    0 - 0
    Vòng
  • 11/02 19:30
    Al Nasr Cairo
    Telecom Ai Cập
    0 - 0
    Vòng
  • 11/02 19:30
    Petrojet
    Marekh
    0 - 0
    Vòng
  • 05/02 19:30
    Beni Suef
    Ilameen1
    0 - 0
    Vòng
  • 05/02 19:30
    Telefonat Beni Suef
    El Madina El Monowara
    2 - 0
    Vòng
  • 05/02 19:30
    MS Tamya
    Sohag
    1 - 0
    Vòng
  • 04/02 19:30
    Belbeis
    El Entag Al Harby
    0 - 0
    Vòng
  • 04/02 19:30
    Bur Fouad
    Petrojet
    1 - 0
    Vòng
  • 04/02 19:30
    El Dakhleya
    Marekh
    0 - 0
    Vòng
  • 04/02 19:30
    Wadi Degla
    Al-Sekka Al-Hadid
    1 - 0
    Vòng
  • 03/02 19:30
    El Magd SC
    Haras El Hedoud
    0 - 0
    Vòng
  • 03/02 19:30
    Al Olymbic
    El Hamam
    0 - 0
    Vòng
  • 03/02 19:30
    Pioneers
    Alaab Damanhour
    1 - 0
    Vòng
  • 03/02 19:30
    Egy Salloum
    El Mansurah
    0 - 0
    Vòng
  • 03/02 19:30
    Sed Elmahla
    Sporting Alexandria
    1 - 1
    Vòng
  • 03/02 19:30
    Dkrnes
    Abo Qair Semad
    0 - 0
    Vòng
  • 03/02 19:30
    Al Zarqa
    Baladiyet El Mahallah
    0 - 0
    Vòng
  • 03/02 19:30
    El Raja Marsa Matruh
    Kafr El Shaikh
    0 - 0
    Vòng
  • 29/01 19:30
    El Madina El Monowara
    Dayrot
    0 - 0
    Vòng
  • 29/01 19:30
    Petrojet
    El Dakhleya
    1 - 1
    Vòng
  • 29/01 19:30
    Fayoum
    Mallawi
    0 - 0
    Vòng
  • 29/01 19:30
    Aluminium Naq Hammadi
    Asyut Petroleum
    0 - 0
    Vòng
  • 29/01 19:30
    Ilameen
    MS Tamya
    2 - 1
    Vòng
  • 28/01 19:30
    Al-Sekka Al-Hadid
    Bur Fouad
    0 - 1
    Vòng
  • 28/01 19:30
    El Entag Al Harby
    Telecom Ai Cập
    0 - 0
    Vòng
  • 28/01 19:30
    Banh
    Wadi Degla
    0 - 0
    Vòng
  • 28/01 19:30
    Masr
    Suez Montakhsb
    0 - 0
    Vòng
  • 28/01 19:30
    Al Nasr Cairo
    Olympic Al Qanal
    0 - 0
    Vòng
Cập nhật:

Hạng 2 Ai Cập

Tên giải đấu Hạng 2 Ai Cập
Tên khác Hạng nhì Ai Cập
Tên Tiếng Anh
Mùa giải hiện tại 2020-2021
Mùa giải bắt đầu ngày
Mùa giải kết thúc ngày
Vòng đấu hiện tại
Thuộc Liên Đoàn
Ngày thành lập
Số lượng đội bóng (CLB)