Kết quả bóng đá Ukraine hôm nay, Kqbd Ukraine tối đêm qua

Kết quả bóng đá Ukraine hôm nay: cập nhật tỷ số bóng đá Ukraine tối, đêm qua và rạng sáng nay. Trực tiếp kqbd Ukraine hôm nay: xem kết quả bóng đá VĐQG Ukraine mới nhất mùa giải 2022-2023, KQ Hạng nhất và Hạng 2 Ukraine NHANH và CHÍNH XÁC. Bảng tỷ số bóng đá Ukraine hôm nay: trực tiếp bdkq Ukraine tối, đêm nay và rạng sáng mai theo từng giải đấu và cúp quốc nội liên tục 24/7. Các kết quả bóng đá Ukraine tối đêm hôm qua (giải VĐQG quốc nội bóng đá nam và nữ Ukraine) gồm: KQ VĐQG Ukraine, kết quả Cúp Liên Đoàn, Cúp Quốc Gia Ukraine (Cúp QG) và trận Siêu Cúp Ukraine (SC).

Xem kết quả bóng đá Ukraine trực tuyến tối qua và rạng sáng ngày nay mới nhất. Ket qua bong da Ukraine hom nay: xem kqbd Ukraine toi va dem qua moi nhat. Trực tiếp kết quả bóng đá VĐQG Ukraine gần đây và xem kqbd Cúp Ukraine tt theo vòng đấu: vòng bảng, tứ kết bán kết và vòng chung kết (VCK).

Kết quả bóng đá hôm nay Ukraine mới nhất: tỷ số kq bd Ngoại hạng Ukraine tối và đêm nay, tỷ số hiệp 1 (H1) hiệp 2 (H2) và cả trận (FT). Update thông tin đội hình ra sân thi đấu chính thức và dự bị, tường thuật diễn biến chính, thẻ vàng-thẻ đỏ-phạt góc và số liệu thống kê bóng đá kết quả trực tuyến 24h.

Xem kq Ukraine hn và kết quả ĐTQG Ukraine thi đấu tối nay theo giải: kqbd hôm nay giải VĐQG Ukraine và Hạng nhất (Hạng 1-A), Hạng nhì (Hạng 2-B), giải trẻ (dự bị) và KQ Cúp Quốc Gia Ukraine. Ngoài kết quả và tỷ số bóng đá Ukraine, Ketquabongda tổng hợp SỚM nhất KQ ĐTQG Ukraine và các cấp độ Đội Tuyển Quốc Gia Ukraine lứa U như: kết quả U23 Ukraine, U21, U19 và KQ U17 Ukraine.

  • 24/11 00:00
    U19 Thụy Điển
    U19 Ukraine
    0 - 0
    Vòng Loại / Bảng C
  • 21/11 21:00
    U21 Georgia
    U21 Ukraine
    0 - 0
    Vòng Tháng 11
  • 20/11 19:00
    U19 Ukraine
    U19 Đảo Sip
    1 - 1
    Vòng Loại / Bảng C
  • 19/11 21:00
    U21 Israel
    U21 Ukraine1
    0 - 1
    Vòng Tháng 11
  • 17/11 19:00
    U19 Ukraine
    U19 Kosovo
    0 - 0
    Vòng Loại / Bảng C
Đèn led Thiên Lộc, Báo giá đèn led
  • 02/12 18:00
    1Chernomorets Odessa
    Kryvbas
    0 - 1
    Vòng 7
  • 01/12 18:00
    Zorya
    Kolos Kovalivka
    1 - 1
    Vòng 7
  • 30/11 19:00
    Dynamo Kyiv
    Metalist Kharkiv
    2 - 0
    Vòng 8
  • 28/11 19:00
    Kryvbas
    Dnipro-1
    1 - 1
    Vòng 15
  • 28/11 18:00
    PFC Oleksandria
    Rukh Vynnyky1
    0 - 0
    Vòng 15
  • 27/11 19:00
    Zorya
    Mynai
    0 - 0
    Vòng 15
  • 27/11 18:00
    1Lviv
    Kolos Kovalivka
    0 - 0
    Vòng 15
  • 26/11 19:00
    Dynamo Kyiv
    Metalist 1925 Kharkiv
    0 - 0
    Vòng 15
  • 26/11 18:00
    Inhulets Petrove
    Veres Rivne1
    1 - 0
    Vòng 15
  • 25/11 18:00
    Chernomorets Odessa
    Metalist Kharkiv
    0 - 0
    Vòng 15
  • 23/11 21:00
    Shakhtar Donetsk
    Vorskla Poltava
    1 - 0
    Vòng 15
  • 21/11 19:00
    Veres Rivne
    Dynamo Kyiv
    0 - 1
    Vòng 14
  • 21/11 17:00
    Inhulets Petrove
    Lviv1
    1 - 0
    Vòng 14
  • 20/11 19:00
    Kryvbas
    Metalist 1925 Kharkiv
    0 - 2
    Vòng 14
  • 20/11 17:00
    Mynai
    Metalist Kharkiv
    0 - 0
    Vòng 14
  • 19/11 19:00
    Kolos Kovalivka
    Vorskla Poltava
    0 - 1
    Vòng 14
  • 19/11 18:00
    Dnipro-1
    Shakhtar Donetsk
    1 - 1
    Vòng 14
  • 18/11 18:00
    Zorya
    PFC Oleksandria
    0 - 0
    Vòng 14
  • 17/11 18:00
    Inhulets Petrove
    Dynamo Kyiv
    0 - 2
    Vòng 1
  • 14/11 20:00
    Rukh Vynnyky
    Mynai
    1 - 0
    Vòng 13
  • 14/11 19:00
    Chernomorets Odessa
    Lviv
    0 - 0
    Vòng 13
  • 14/11 18:00
    Metalist Kharkiv
    Kryvbas
    0 - 0
    Vòng 13
  • 13/11 20:00
    1Dynamo Kyiv
    Kolos Kovalivka
    0 - 0
    Vòng 13
  • 13/11 20:00
    Metalist 1925 Kharkiv
    Inhulets Petrove
    1 - 1
    Vòng 13
  • 13/11 20:00
    Shakhtar Donetsk
    Zorya
    1 - 1
    Vòng 13
  • 13/11 19:35
    PFC Oleksandria
    Veres Rivne
    1 - 1
    Vòng 13
  • 13/11 19:15
    Vorskla Poltava
    Dnipro-1
    0 - 1
    Vòng 13
  • 10/11 20:00
    Dynamo Kyiv
    PFC Oleksandria
    1 - 0
    Vòng 12
  • 10/11 18:00
    Lviv
    Rukh Vynnyky1
    2 - 0
    Vòng 12
  • 10/11 18:00
    Mynai
    Chernomorets Odessa1
    0 - 1
    Vòng 12
  • 09/11 20:15
    Veres Rivne
    Shakhtar Donetsk
    0 - 1
    Vòng 12
  • 09/11 20:00
    Kolos Kovalivka
    Dnipro-1
    1 - 2
    Vòng 12
  • 27/11 17:20
    LNZ Cherkasy
    Hirnyk-Sport
    2 - 0
    Vòng Bảng B / 14
  • 27/11 17:00
    Skoruk Tomakivka
    SC Poltava1
    1 - 0
    Vòng Bảng B / 14
  • 27/11 17:00
    Bukovyna Chernivtsi
    Nyva Ternopil
    0 - 1
    Vòng Bảng A / 14
  • 27/11 17:00
    Epitsentr Dunayivtsi
    Prykarpattya Ivano Frankivsk
    1 - 0
    Vòng Bảng A / 14
  • 27/11 17:00
    1Karpaty Lviv
    Polissya Zhytomyr
    0 - 1
    Vòng Bảng A / 14
  • 27/11 17:00
    Kremin Kremenchuk
    FK Chernihiv
    0 - 0
    Vòng Bảng B / 14
  • 26/11 18:00
    Metalurh Zaporizhya
    Obolon Brovar Kiev
    1 - 1
    Vòng Bảng B / 14
  • 26/11 17:00
    Dinaz Vyshgorod
    Yarud Mariupol
    0 - 1
    Vòng Bảng A / 14
  • 20/11 18:30
    Obolon Brovar Kiev
    Kremin Kremenchuk
    1 - 0
    Vòng Bảng B / 13
  • 20/11 18:00
    Prykarpattya Ivano Frankivsk
    Karpaty Lviv1
    0 - 2
    Vòng Bảng A / 13
  • 20/11 17:30
    Hirnyk-Sport
    Metalurh Zaporizhya
    1 - 0
    Vòng Bảng B / 13
  • 20/11 17:00
    Yarud Mariupol
    Bukovyna Chernivtsi
    0 - 0
    Vòng Bảng A / 13
  • 20/11 17:00
    FK Chernihiv
    SC Poltava
    0 - 1
    Vòng Bảng B / 13
  • 19/11 18:30
    Polissya Zhytomyr
    Dinaz Vyshgorod
    2 - 0
    Vòng Bảng A / 13
  • 19/11 18:00
    Nyva Ternopil
    Epitsentr Dunayivtsi
    0 - 0
    Vòng Bảng A / 13
  • 19/11 18:00
    1Skoruk Tomakivka
    LNZ Cherkasy
    0 - 2
    Vòng Bảng B / 13
  • 16/11 17:00
    Kremin Kremenchuk
    Metalurh Zaporizhya
    0 - 2
    Vòng Bảng B / 8
  • 13/11 19:15
    Bukovyna Chernivtsi
    Polissya Zhytomyr
    1 - 0
    Vòng Bảng A / 10
  • 13/11 17:00
    1Dinaz Vyshgorod
    Prykarpattya Ivano Frankivsk
    0 - 1
    Vòng Bảng A / 10
  • 12/11 18:00
    LNZ Cherkasy
    FK Chernihiv
    1 - 1
    Vòng Bảng B / 10
  • 12/11 17:30
    Obolon Brovar Kiev
    Hirnyk-Sport
    0 - 0
    Vòng Bảng B / 10
  • 12/11 17:00
    Nyva Ternopil
    Yarud Mariupol
    1 - 0
    Vòng Bảng A / 10
  • 11/11 19:00
    Epitsentr Dunayivtsi
    Karpaty Lviv
    1 - 0
    Vòng Bảng A / 10
  • 11/11 18:00
    Kremin Kremenchuk
    SC Poltava
    2 - 0
    Vòng Bảng B / 10
  • 11/11 17:00
    Metalurh Zaporizhya
    Skoruk Tomakivka
    1 - 0
    Vòng Bảng B / 10
  • 06/12 17:00
    U21 Rukh Vynnyky
    U21 Chernomorets Odessa
    0 - 0
    Vòng 14
  • 05/12 16:00
    U21 Dnipro-1
    U21 Shakhtar Donetsk
    0 - 3
    Vòng 14
  • 01/12 16:00
    U21 Chernomorets Odessa
    U21 Kryvbas
    1 - 0
    Vòng 7
  • 30/11 18:00
    U21 Shakhtar Donetsk
    U21 Inhulets Petrove
    4 - 0
    Vòng 11
  • 29/11 18:15
    U21 Dynamo Kyiv
    U21 Metalist Kharkiv
    2 - 0
    Vòng 8
  • 29/11 17:00
    U21 PFC Oleksandria
    U21 Rukh Vynnyky
    0 - 1
    Vòng 15
  • 27/11 17:00
    U21 Kryvbas
    U21 Dnipro-1
    1 - 0
    Vòng 15
  • 26/11 17:00
    U21 Lviv
    U21 Kolos Kovalivka
    0 - 1
    Vòng 15
  • 25/11 18:00
    U21 Dynamo Kyiv
    U21 Metalist 1925 Kharkiv
    1 - 0
    Vòng 15
  • 24/11 16:30
    U21 Chernomorets Odessa
    U21 Metalist Kharkiv
    0 - 0
    Vòng 15
  • 21/11 17:00
    U21 Chernomorets Odessa
    U21 Zorya
    0 - 0
    Vòng 8
  • 20/11 17:00
    U21 Inhulets Petrove
    U21 Lviv
    1 - 0
    Vòng 14
  • 19/11 17:00
    U21 Kryvbas
    U21 Metalist 1925 Kharkiv
    0 - 0
    Vòng 14
  • 18/11 18:00
    U21 Mynai
    U21 Metalist Kharkiv
    1 - 1
    Vòng 14
  • 18/11 18:00
    U21 Veres Rivne
    U21 Dynamo Kyiv
    0 - 1
    Vòng 14
  • 18/11 17:00
    U21 Kolos Kovalivka
    U21 Vorskla
    0 - 0
    Vòng 14
  • 17/11 17:30
    U21 Zorya
    U21 PFC Oleksandria2
    1 - 1
    Vòng 14
  • 13/11 19:15
    U21 Metalist Kharkiv
    U21 Kryvbas
    2 - 2
    Vòng 13
  • 13/11 17:00
    U21 Rukh Vynnyky
    U21 Mynai1
    1 - 0
    Vòng 13
  • 13/11 16:30
    U21 Chernomorets Odessa
    U21 Lviv1
    0 - 1
    Vòng 13
  • 12/11 18:00
    U21 Dynamo Kyiv
    U21 Kolos Kovalivka
    2 - 1
    Vòng 13
  • 12/11 18:00
    1U21 Metalist 1925 Kharkiv
    U21 Inhulets Petrove1
    1 - 1
    Vòng 13
  • 12/11 18:00
    U21 Vorskla
    U21 Dnipro-1
    0 - 0
    Vòng 13
  • 12/11 17:00
    U21 PFC Oleksandria
    U21 Veres Rivne
    1 - 0
    Vòng 13
  • 12/11 16:00
    U21 Shakhtar Donetsk
    U21 Zorya
    2 - 0
    Vòng 13
  • 09/11 19:45
    U21 Dynamo Kyiv
    U21 PFC Oleksandria
    1 - 0
    Vòng 12
  • 09/11 19:45
    U21 Mynai
    U21 Chernomorets Odessa
    0 - 0
    Vòng 12
Cập nhật: