Kết quả bóng đá Argentina hôm nay, Kqbd Argentina đêm qua

Kết quả bóng đá Argentina hôm nay: cập nhật tỷ số bóng đá Argentina tối, đêm qua và rạng sáng nay. Trực tiếp kqbd Argentina hôm nay: xem kết quả bóng đá VĐQG Argentina mới nhất mùa giải 2023, KQ Hạng nhất và Hạng 2 Argentina NHANH và CHÍNH XÁC. Bảng tỷ số bóng đá Argentina hôm nay: trực tiếp bdkq Argentina tối, đêm nay và rạng sáng mai theo từng giải đấu và cúp quốc nội liên tục 24/7. Các kết quả bóng đá Argentina tối đêm hôm qua (giải VĐQG quốc nội bóng đá nam và nữ Argentina) gồm: KQ VĐQG Argentina, kết quả Cúp Liên Đoàn, Cúp Quốc Gia Argentina (Cúp QG) và trận Siêu Cúp Argentina (SC).

Xem kết quả bóng đá Argentina trực tuyến tối qua và rạng sáng ngày nay mới nhất. Ket qua bong da Argentina hom nay: xem kqbd Argentina toi va dem qua moi nhat. Trực tiếp kết quả bóng đá VĐQG Argentina gần đây và xem kqbd Cúp Argentina tt theo vòng đấu: vòng bảng, tứ kết bán kết và vòng chung kết (VCK).

Kết quả bóng đá hôm nay Argentina mới nhất: tỷ số kq bd Argentina Primera Division tối và đêm nay, tỷ số hiệp 1 (H1) hiệp 2 (H2) và cả trận (FT). Update thông tin đội hình ra sân thi đấu chính thức và dự bị, tường thuật diễn biến chính, thẻ vàng-thẻ đỏ-phạt góc và số liệu thống kê bóng đá kết quả trực tuyến 24h.

Xem kq Argentina hn và kết quả ĐTQG Argentina thi đấu tối nay theo giải: kqbd hôm nay giải VĐQG Argentina và Hạng nhất (Hạng 1-A), Hạng nhì (Hạng 2-B), giải trẻ (dự bị) và KQ Cúp Quốc Gia Argentina. Ngoài kết quả và tỷ số bóng đá Argentina, Ketquabongda tổng hợp SỚM nhất KQ ĐTQG Argentina và các cấp độ Đội Tuyển Quốc Gia Argentina lứa U như: kết quả U23 Argentina, U21, U19 và KQ U17 Argentina.

  • 28/01 07:30
    U20 Colombia
    U20 Argentina
    0 - 0
    Vòng Bảng / Bảng A
  • 26/01 05:00
    U20 Argentina
    U20 Peru
    1 - 0
    Vòng Bảng / Bảng A
  • 24/01 07:30
    U20 Argentina
    U20 Brazil
    0 - 2
    Vòng Bảng / Bảng A
  • 22/01 04:00
    U20 Paraguay
    U20 Argentina
    1 - 1
    Vòng Bảng / Bảng A
  • 18/12 22:00
    Argentina
    Pháp
    2 - 0
    Vòng Chung kết
  • 90 phút [2-2], 120 phút [3-3], Penalty [4-2]
  • 31/01 06:00
    1CA Banfield
    Union Santa Fe
    0 - 0
    Vòng 1
  • 31/01 06:00
    Velez Sarsfield
    Gimnasia LP
    1 - 0
    Vòng 1
  • 31/01 03:00
    1Barracas Central
    Club Deportivo Godoy Cruz
    0 - 1
    Vòng 1
  • 30/01 07:30
    Boca Juniors
    Atletico Tucuman
    0 - 0
    Vòng 1
  • 30/01 05:15
    Colon
    Lanus
    0 - 1
    Vòng 1
  • 30/01 05:15
    Racing Club
    Belgrano
    0 - 0
    Vòng 1
  • 30/01 05:15
    Instituto Cordoba
    Club Atletico Sarmiento
    0 - 0
    Vòng 1
  • 30/01 03:00
    CA Platense
    Newells Old Boys
    1 - 1
    Vòng 1
  • 29/01 07:30
    Central Cordoba
    River Plate
    0 - 1
    Vòng 1
  • 29/01 05:15
    Estudiantes La Plata
    Tigre
    0 - 1
    Vòng 1
  • 29/01 05:15
    1Talleres Cordoba
    Independiente1
    0 - 0
    Vòng 1
  • 29/01 03:00
    San Lorenzo
    Arsenal de Sarandi
    0 - 0
    Vòng 1
  • 28/01 07:30
    1Defensa Y Justicia
    CA Huracan
    1 - 2
    Vòng 1
  • 28/01 05:15
    Rosario Central
    Argentinos Juniors1
    1 - 0
    Vòng 1
  • 20/11 06:10
    Instituto Cordoba
    Estudiantes de Caseros2
    0 - 1
    Vòng Promotion Playoffs Final
  • 13/11 06:15
    Estudiantes de Caseros
    Instituto Cordoba
    0 - 0
    Vòng Promotion Playoffs Final
  • 06/11 07:10
    Instituto Cordoba
    Defensores de Belgrano
    1 - 0
    Vòng Promotion Playoffs Semifinal
  • 06/11 03:30
    Gimnasia Mendoza
    Estudiantes de Caseros1
    0 - 0
    Vòng Promotion Playoffs Semifinal
  • 14/11 02:45
    Racing de Cordoba
    Villa Mitre
    0 - 0
    Vòng
  • 90 phút [0-0], Penalty [5-4],
  • 07/11 04:00
    Racing de Cordoba
    Sarmiento Resistencia1
    1 - 0
    Vòng
  • 07/11 01:00
    Olimpo
    Villa Mitre
    0 - 0
    Vòng
  • 90 phút [0-0], Penalty [2-4],
  • 30/01 04:00
    Central Norte Salta
    Juventud Antoniana
    1 - 0
    Vòng Bảng / Bảng B
  • 23/01 04:00
    San Martin Tucuman
    Central Norte Salta
    0 - 0
    Vòng Bảng / Bảng B
  • 19/01 05:00
    San Martin Tucuman
    Gimnasia Jujuy
    0 - 0
    Vòng Bảng / Bảng B
  • 16/01 04:00
    Gimnasia Jujuy
    Juventud Antoniana
    0 - 1
    Vòng Bảng / Bảng B
  • 14/01 07:30
    Boca Juniors
    Everton CD
    0 - 0
    Vòng Bảng / Bảng A
  • 12/01 07:30
    Independiente
    Everton CD1
    2 - 0
    Vòng Bảng / Bảng A
  • 08/01 07:30
    Boca Juniors
    Independiente1
    0 - 0
    Vòng Bảng / Bảng A
  • 30/01 07:00
    Claypole
    Puerto Nuevo
    2 - 0
    Vòng 1
  • 30/01 03:00
    Club Lujan
    Victoriano Arenas
    0 - 0
    Vòng 1
  • 30/01 03:00
    Central Cordoba De Rosario
    San Martin Burzaco1
    1 - 1
    Vòng 1
  • 29/01 03:00
    Berazategui
    Leandro N Alem
    0 - 0
    Vòng 1
  • 29/01 03:00
    Justo Jose de Urquiza
    General Lamadrid
    1 - 0
    Vòng 1
  • 29/01 03:00
    Liniers
    Excursionistas
    1 - 0
    Vòng 1
  • 28/01 06:00
    Real Pilar
    Deportivo Laferrere
    0 - 0
    Vòng 1
  • 28/01 06:00
    1Sportivo Italiano
    CA Atlas
    0 - 0
    Vòng 1
  • 28/01 03:00
    Deportivo Espanol
    Yupanqui1
    0 - 0
    Vòng 1
  • 20/11 03:00
    Argentino de Merlo
    Ferrocarril Midland
    1 - 0
    Vòng Reducido Final
  • 90 phút [1-0], 2 lượt [1-1], Penalty [6-5],
  • 14/11 02:00
    Ferrocarril Midland
    Argentino de Merlo
    1 - 0
    Vòng Reducido Final
  • 06/11 04:00
    Ferrocarril Midland
    Claypole1
    2 - 1
    Vòng Reducido Semifinal
  • 05/11 04:00
    Argentino de Merlo
    Deportivo Laferrere
    1 - 0
    Vòng Reducido Semifinal
  • 02/02 19:00
    Colon Reserve
    Godoy Cruz Reserve
    0 - 0
    Vòng
  • 02/02 19:00
    CA Platense Reserve
    Independiente Reserve
    1 - 0
    Vòng
  • 02/02 19:00
    Barracas Central Reserve
    Sarmiento Junin Reserve
    0 - 0
    Vòng
  • 31/01 08:00
    Atletico Tucuman Reserve
    Boca Juniors Reserve
    0 - 1
    Vòng
  • 29/01 19:00
    Tigre Reserve
    Estudiantes La Plata Reserve
    0 - 2
    Vòng
  • 29/01 19:00
    CA Huracan Reserve
    Defensa Y Justicia Reserve
    0 - 1
    Vòng
  • 29/01 19:00
    Arsenal de Sarandi Reserve
    San Lorenzo Reserve
    0 - 0
    Vòng
  • 28/01 19:00
    Gimnasia LP Reserve
    Velez Sarsfield Reserve
    0 - 0
    Vòng
  • 28/01 19:00
    Argentinos Juniors Reserve
    Rosario Central Reserve2
    2 - 1
    Vòng
  • 28/01 19:00
    Belgrano Reserve
    Racing Club Reserve
    0 - 0
    Vòng
  • 27/01 19:00
    Union Santa Fe Reserve
    CA Banfield Reserve
    2 - 0
    Vòng
  • 27/01 19:00
    Independiente Reserve
    Talleres Cordoba Reserve
    0 - 0
    Vòng
  • 27/01 19:00
    Godoy Cruz Reserve
    Barracas Central Reserve
    0 - 0
    Vòng
  • 27/01 19:00
    1Sarmiento Junin Reserve
    Instituto Cordoba Reserve
    0 - 0
    Vòng
  • 26/01 19:00
    Newells Old Boys Reserve
    CA Platense Reserve
    1 - 0
    Vòng
  • 26/01 19:00
    River Plate Reserve
    Central Cordoba De SDE Reserve
    0 - 0
    Vòng
  • 16/11 03:00
    General Lamadrid (Reserve
    Deportivo Laferrere (Reserve1
    0 - 0
    Vòng
  • 10/11 21:00
    All Boys (Reserve
    Deportivo Camioneros (Reserve
    0 - 1
    Vòng
  • 10/11 01:00
    Deportivo Laferrere (Reserve
    General Lamadrid (Reserve
    1 - 1
    Vòng
  • 08/11 22:20
    1CA Atlas (Reserve
    Ferrocarril Midland (Reserve
    0 - 1
    Vòng
  • 04/11 02:00
    Chacarita Juniors (Reserve
    CA Brown Adrogue (Reserve
    0 - 0
    Vòng
  • 03/11 23:00
    Ferrocarril Midland (Reserve
    Berazategui (Reserve
    0 - 0
    Vòng
  • 03/11 20:00
    Deportivo Moron (Reserve
    Tristan Suarez (Reserve
    0 - 0
    Vòng
  • 16/01 06:00
    Atletico Carcarana
    9 de Julio Rafaela
    0 - 0
    Vòng
  • 16/01 04:00
    San Martin Mendoza
    Gutierrez
    1 - 0
    Vòng
  • 16/01 03:00
    Unidos De Olmos
    Sportivo Baradero
    1 - 1
    Vòng
  • 09/01 06:00
    Sportivo Ben Hur
    Atletico Uruguay
    1 - 1
    Vòng
  • 09/01 06:00
    19 de Julio Rafaela
    Atletico Carcarana
    1 - 0
    Vòng
  • 09/01 06:00
    Union Villa Krause
    San Lorenzo Ullum
    1 - 0
    Vòng
  • 09/01 06:00
    San Lorenzo de Alem
    Velez Sarsfield San Ramon
    1 - 1
    Vòng
  • 09/01 05:00
    1Guarani Antonio Franco
    Sol De America Formosa1
    1 - 0
    Vòng
  • 09/01 04:00
    Rivadavia Lincoln
    El Linqueno
    0 - 0
    Vòng
  • 09/01 03:00
    1Camioneros Argentinos
    Atletico General Guemes1
    1 - 0
    Vòng
  • 08/01 07:00
    Gutierrez
    San Martin Mendoza
    0 - 0
    Vòng
  • 08/01 06:10
    Huracan Goya
    America de Gral San Martin1
    0 - 0
    Vòng
  • 07/01 07:30
    Talleres de Perico
    La Merced Salta
    0 - 0
    Vòng
  • 07/01 07:15
    SCyB Atenas
    Andino
    0 - 0
    Vòng
Cập nhật: