Lịch thi đấu Hạng nhất Ba Lan vòng 2 mùa giải 2024/2025

- Tặng 100% nạp đầu
- Thưởng lên đến 10TR

- Khuyến Mãi Nạp Đầu x200%
- Hoàn trả vô tận 3,2%

- Nạp Đầu Tặng X2
- Cược EURO Hoàn trả 3,2%

- Đua Top EURO 2024
- Giải thưởng EURO tới 200TR

- Nạp Đầu X2 Giá Trị
- Bảo Hiểm Cược Thua 100%

LỊCH THI ĐẤU Hạng nhất Ba Lan mùa giải 2024-2025 - vòng 2

1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 17 18 19 20 21 22 23 24 25 26 27 28 29 30 31 32 33 34
  • 26/07 22:59
    Miedz Legnica
    Stal Stalowa Wola
    -
    Vòng 2
  • 27/07 01:00
    Kotwica Kolobrzeg
    GKS Tychy
    -
    Vòng 2
  • 27/07 19:30
    Chrobry Glogow
    LKS Nieciecza
    -
    Vòng 2
  • 27/07 22:00
    Gornik Leczna
    Stal Rzeszow
    -
    Vòng 2
  • 28/07 00:35
    Warta Poznan
    Wisla Plock
    -
    Vòng 2
  • 28/07 17:00
    Odra Opole
    Pogon Siedlce
    -
    Vòng 2
  • 28/07 19:30
    Wisla Krakow
    Polonia Warszawa
    -
    Vòng 2
  • 28/07 22:00
    Ruch Chorzow
    Znicz Pruszkow
    -
    Vòng 2
  • 30/07 01:30
    Arka Gdynia
    LKS Lodz
    -
    Vòng 2
  • 03/08 22:59
    LKS Lodz
    Gornik Leczna
    -
    Vòng 3
  • 03/08 22:59
    Wisla Plock
    Chrobry Glogow
    -
    Vòng 3
  • 03/08 22:59
    Polonia Warszawa
    Arka Gdynia
    -
    Vòng 3
  • 03/08 22:59
    Ruch Chorzow
    Pogon Siedlce
    -
    Vòng 3
  • 03/08 22:59
    Stal Stalowa Wola
    Kotwica Kolobrzeg
    -
    Vòng 3
  • 03/08 22:59
    GKS Tychy
    Warta Poznan
    -
    Vòng 3
  • 03/08 22:59
    Znicz Pruszkow
    Wisla Krakow
    -
    Vòng 3
  • 03/08 22:59
    Stal Rzeszow
    Miedz Legnica
    -
    Vòng 3
  • 03/08 22:59
    LKS Nieciecza
    Odra Opole
    -
    Vòng 3
  • 10/08 22:59
    Wisla Krakow
    Ruch Chorzow
    -
    Vòng 4
  • 10/08 22:59
    Chrobry Glogow
    GKS Tychy
    -
    Vòng 4
  • 10/08 22:59
    Gornik Leczna
    Polonia Warszawa
    -
    Vòng 4
  • 10/08 22:59
    Odra Opole
    Wisla Plock
    -
    Vòng 4
  • 10/08 22:59
    Warta Poznan
    Stal Stalowa Wola
    -
    Vòng 4
  • 10/08 22:59
    Kotwica Kolobrzeg
    Stal Rzeszow
    -
    Vòng 4
  • 10/08 22:59
    Miedz Legnica
    LKS Lodz
    -
    Vòng 4
  • 10/08 22:59
    Pogon Siedlce
    LKS Nieciecza
    -
    Vòng 4
  • 10/08 22:59
    Arka Gdynia
    Znicz Pruszkow
    -
    Vòng 4
  • 17/08 22:59
    Znicz Pruszkow
    Gornik Leczna
    -
    Vòng 5
  • 17/08 22:59
    Stal Stalowa Wola
    Chrobry Glogow
    -
    Vòng 5
  • 17/08 22:59
    GKS Tychy
    Odra Opole
    -
    Vòng 5
  • 17/08 22:59
    Wisla Plock
    Pogon Siedlce
    -
    Vòng 5
  • 17/08 22:59
    LKS Lodz
    Kotwica Kolobrzeg
    -
    Vòng 5
  • 17/08 22:59
    Polonia Warszawa
    Miedz Legnica
    -
    Vòng 5
  • 17/08 22:59
    Stal Rzeszow
    Warta Poznan
    -
    Vòng 5
  • 17/08 22:59
    LKS Nieciecza
    Ruch Chorzow
    -
    Vòng 5
  • 17/08 22:59
    Wisla Krakow
    Arka Gdynia
    -
    Vòng 5
  • 21/08 22:59
    Kotwica Kolobrzeg
    Polonia Warszawa
    -
    Vòng 6
  • 21/08 22:59
    Miedz Legnica
    Znicz Pruszkow
    -
    Vòng 6
  • 21/08 22:59
    Pogon Siedlce
    GKS Tychy
    -
    Vòng 6
  • 21/08 22:59
    Warta Poznan
    LKS Lodz
    -
    Vòng 6
  • 21/08 22:59
    Arka Gdynia
    Ruch Chorzow
    -
    Vòng 6
  • 21/08 22:59
    Chrobry Glogow
    Stal Rzeszow
    -
    Vòng 6
  • 21/08 22:59
    Gornik Leczna
    Wisla Krakow
    -
    Vòng 6
  • 21/08 22:59
    Odra Opole
    Stal Stalowa Wola
    -
    Vòng 6
  • 21/08 22:59
    LKS Nieciecza
    Wisla Plock
    -
    Vòng 6
  • 24/08 22:59
    LKS Lodz
    Chrobry Glogow
    -
    Vòng 7
  • 24/08 22:59
    Znicz Pruszkow
    Kotwica Kolobrzeg
    -
    Vòng 7
  • 24/08 22:59
    Stal Stalowa Wola
    Pogon Siedlce
    -
    Vòng 7
  • 24/08 22:59
    Wisla Krakow
    Miedz Legnica
    -
    Vòng 7
  • 24/08 22:59
    Arka Gdynia
    Gornik Leczna
    -
    Vòng 7
  • 24/08 22:59
    Polonia Warszawa
    Warta Poznan
    -
    Vòng 7
  • 24/08 22:59
    Stal Rzeszow
    Odra Opole
    -
    Vòng 7
  • 24/08 22:59
    GKS Tychy
    LKS Nieciecza
    -
    Vòng 7
  • 24/08 22:59
    Wisla Plock
    Ruch Chorzow
    -
    Vòng 7
  • 31/08 22:59
    Kotwica Kolobrzeg
    Wisla Krakow
    -
    Vòng 8
  • 31/08 22:59
    Odra Opole
    LKS Lodz
    -
    Vòng 8
  • 31/08 22:59
    Ruch Chorzow
    Gornik Leczna
    -
    Vòng 8
  • 31/08 22:59
    Warta Poznan
    Znicz Pruszkow
    -
    Vòng 8
  • 31/08 22:59
    Chrobry Glogow
    Polonia Warszawa
    -
    Vòng 8
  • 31/08 22:59
    Miedz Legnica
    Arka Gdynia
    -
    Vòng 8
  • 31/08 22:59
    Pogon Siedlce
    Stal Rzeszow
    -
    Vòng 8
  • 31/08 22:59
    LKS Nieciecza
    Stal Stalowa Wola
    -
    Vòng 8
  • 31/08 22:59
    Wisla Plock
    GKS Tychy
    -
    Vòng 8
  • 14/09 22:59
    Polonia Warszawa
    Odra Opole
    -
    Vòng 9
  • 14/09 22:59
    Stal Rzeszow
    LKS Nieciecza
    -
    Vòng 9
  • 14/09 22:59
    GKS Tychy
    Ruch Chorzow
    -
    Vòng 9
  • 14/09 22:59
    LKS Lodz
    Pogon Siedlce
    -
    Vòng 9
  • 14/09 22:59
    Arka Gdynia
    Kotwica Kolobrzeg
    -
    Vòng 9
  • 14/09 22:59
    Znicz Pruszkow
    Chrobry Glogow
    -
    Vòng 9
  • 14/09 22:59
    Stal Stalowa Wola
    Wisla Plock
    -
    Vòng 9
  • 14/09 22:59
    Wisla Krakow
    Warta Poznan
    -
    Vòng 9
  • 14/09 22:59
    Gornik Leczna
    Miedz Legnica
    -
    Vòng 9
  • 21/09 22:59
    Odra Opole
    Znicz Pruszkow
    -
    Vòng 10
  • 21/09 22:59
    Chrobry Glogow
    Wisla Krakow
    -
    Vòng 10
  • 21/09 22:59
    Ruch Chorzow
    Miedz Legnica
    -
    Vòng 10
  • 21/09 22:59
    GKS Tychy
    Stal Stalowa Wola
    -
    Vòng 10
  • 21/09 22:59
    Wisla Plock
    Stal Rzeszow
    -
    Vòng 10
  • 21/09 22:59
    Kotwica Kolobrzeg
    Gornik Leczna
    -
    Vòng 10
  • 21/09 22:59
    Pogon Siedlce
    Polonia Warszawa
    -
    Vòng 10
  • 21/09 22:59
    LKS Nieciecza
    LKS Lodz
    -
    Vòng 10
  • 21/09 22:59
    Warta Poznan
    Arka Gdynia
    -
    Vòng 10
  • 28/09 22:59
    Stal Rzeszow
    GKS Tychy
    -
    Vòng 11
  • 28/09 22:59
    Wisla Krakow
    Odra Opole
    -
    Vòng 11
  • 28/09 22:59
    Gornik Leczna
    Warta Poznan
    -
    Vòng 11
  • 28/09 22:59
    LKS Lodz
    Wisla Plock
    -
    Vòng 11
  • 28/09 22:59
    Znicz Pruszkow
    Pogon Siedlce
    -
    Vòng 11
  • 28/09 22:59
    Stal Stalowa Wola
    Ruch Chorzow
    -
    Vòng 11
  • 28/09 22:59
    Miedz Legnica
    Kotwica Kolobrzeg
    -
    Vòng 11
  • 28/09 22:59
    Polonia Warszawa
    LKS Nieciecza
    -
    Vòng 11
  • 28/09 22:59
    Arka Gdynia
    Chrobry Glogow
    -
    Vòng 11
  • 05/10 22:59
    Odra Opole
    Arka Gdynia
    -
    Vòng 12
  • 05/10 22:59
    Ruch Chorzow
    Kotwica Kolobrzeg
    -
    Vòng 12
  • 05/10 22:59
    LKS Nieciecza
    Znicz Pruszkow
    -
    Vòng 12
  • 05/10 22:59
    Warta Poznan
    Miedz Legnica
    -
    Vòng 12
  • 05/10 22:59
    Pogon Siedlce
    Wisla Krakow
    -
    Vòng 12
  • 05/10 22:59
    Stal Stalowa Wola
    Stal Rzeszow
    -
    Vòng 12
  • 05/10 22:59
    Chrobry Glogow
    Gornik Leczna
    -
    Vòng 12
  • 05/10 22:59
    GKS Tychy
    LKS Lodz
    -
    Vòng 12
  • 05/10 22:59
    Wisla Plock
    Polonia Warszawa
    -
    Vòng 12
  • 19/10 22:59
    Stal Rzeszow
    Ruch Chorzow
    -
    Vòng 13
Tên giải đấu Hạng nhất Ba Lan
Tên khác
Tên Tiếng Anh Poland Liga 1
Ảnh / Logo
Mùa giải hiện tại 2024-2025
Mùa giải bắt đầu ngày
Mùa giải kết thúc ngày
Vòng đấu hiện tại 2
Thuộc Liên Đoàn
Ngày thành lập
Số lượng đội bóng (CLB)
Cập nhật: