Kết quả VĐQG Angola hôm nay, Kqbd Angola tối đêm qua

Kết quả bóng đá VĐQG Angola hôm nay: tổng hợp kqbd Angola mới nhất, cập nhật kết quả các trận bóng đá VĐQG Angola 2022-2023 NHANH và SỚM nhất. Xem tỷ số bóng đá VĐQG Angola tối và đêm qua: bdkq VĐQG Angola hôm nay các trận sẽ thi đấu sáng, chiều tối và đêm nay. Xem kết quả bóng đá hôm nay VĐQG Angola: Ketquabongda tường thuật diễn biến chính kết quả và tỷ số các trận vòng 4 VĐQG Angola mùa giải 2022-2023 thi đấu vào tối đêm nay và rạng sáng mai. Xem kết quả bóng đá Angola gần đây và kqbd Angola Girabola trực tuyến: xem LTĐ, BXH và KQ VĐQG Angola sẽ thi đấu tối, đêm nay và rạng sáng mai CHÍNH XÁC.

Xem Kqbd VĐQG Angola hôm nay 2022-2023 vòng đấu 4: trực tiếp kq Angola Girabola tối, đêm qua và rạng sáng nay. Kết quả VĐQG Angola 2022-2023 hôm qua: xem tỷ số bdkq Angola Girabola mới nhất của hiệp 1,2 (H1 H2) và thẻ vàng, thẻ đỏ SỚM và NHANH nhất. Ket qua bong da Vdqg Angola hom nay: trực tiếp kqbd VĐQG Angola sẽ thi đấu tối và đêm nay.

Giải bóng đá VĐQG Angola là giải đấu hàng đầu trong hệ thống giải đấu bóng đá Angola. Các kết quả bóng đá Angola hôm qua và ngày nay bao gồm: kết quả Vô địch Quốc Gia Angola (giải VĐQG), Hạng nhất (Hạng 1) và Hạng nhì Angola (Hạng 2).

Tường thuật tỷ số KQ VĐQG Angola và BĐKQ Cúp Angola của các trận vòng tứ kết, bán kết và trận chung kết tranh Cúp Quốc Gia. Ngoài kết quả và tỷ số bóng đá VĐQG Angola, Ketquabongda còn cập nhật KQ trận CK tranh siêu cúp Angola với đầy đủ diễn biến chính và số liệu thống kê, tỷ số thẻ vàng, thẻ đỏ và phạt góc.

Ở một số quốc gia như Tây Ban Nha (TBN) và Nhật Bản thì Cúp Quốc Gia (Cúp QG) được gọi là Cúp Hoàng đế (Cúp Nhà Vua - CNV). Còn một số quốc gia khác như Anh, Thái Lan và Hàn Quốc thì Cúp QG được gọi là Cúp FA. Còn Cúp Liên Đoàn (Cúp LĐ) thì không có ở nhiều quốc gia.

KQBD VĐQG Angola mùa giải 2022-2023 - vòng 4

  • Kết quả VĐQG Angola của 1 đội bóng:
  • Kết quả VĐQG Angola của 1 cặp đấu:
    VS
151413121110987654321
  • 29/12 22:00
    Benfica Lubango
    Academica Lobito
    ? - ?
    Vòng 15
  • 29/12 21:30
    Desportivo Huila
    Dragao
    ? - ?
    Vòng 15
  • 29/12 21:00
    Santa Rita
    Sporting Cabinda
    ? - ?
    Vòng 15
  • 29/12 21:00
    Bravos do Maquis
    Sporting de Benguela
    ? - ?
    Vòng 15
  • 28/12 22:30
    Primeiro 1 de Agosto
    Interclube Luanda
    ? - ?
    Vòng 15
  • 24/12 21:30
    Academica Lobito
    Sagrada Esperanca
    ? - ?
    Vòng 14
  • 24/12 21:30
    Sporting Cabinda
    Bravos do Maquis
    ? - ?
    Vòng 14
  • 24/12 21:00
    CD Lunda Sul
    Desportivo Huila
    ? - ?
    Vòng 14
  • 24/12 21:00
    Recreativo Libolo
    Santa Rita
    ? - ?
    Vòng 14
  • 24/12 21:00
    Dragao
    Isaac de Benguela
    ? - ?
    Vòng 14
  • 23/12 22:30
    Primeiro 1 de Agosto
    Benfica Lubango
    ? - ?
    Vòng 14
  • 22/12 21:30
    Sporting de Benguela
    Cuando Cubango
    ? - ?
    Vòng 14
  • 18/12 23:00
    Benfica Lubango
    Petro Atletico de Luanda
    ? - ?
    Vòng 13
  • 18/12 21:00
    Santa Rita
    Desportivo Huila
    ? - ?
    Vòng 13
  • 17/12 21:30
    Interclube Luanda
    Sporting de Benguela
    ? - ?
    Vòng 13
  • 17/12 21:30
    Isaac de Benguela
    Academica Lobito
    ? - ?
    Vòng 13
  • 17/12 21:30
    Sagrada Esperanca
    Primeiro 1 de Agosto
    ? - ?
    Vòng 13
  • 17/12 21:00
    Bravos do Maquis
    Recreativo Libolo
    ? - ?
    Vòng 13
  • 17/12 21:00
    CD Lunda Sul
    Dragao
    ? - ?
    Vòng 13
  • 17/12 21:00
    Cuando Cubango
    Sporting Cabinda
    ? - ?
    Vòng 13
  • 14/12 21:00
    Cuando Cubango
    Petro Atletico de Luanda
    ? - ?
    Vòng 15
  • 14/12 21:00
    Recreativo Libolo
    CD Lunda Sul
    ? - ?
    Vòng 15
  • 11/12 22:30
    Primeiro 1 de Agosto
    Academica Lobito
    ? - ?
    Vòng 12
  • 11/12 21:30
    Desportivo Huila
    Bravos do Maquis
    ? - ?
    Vòng 12
  • 11/12 21:30
    Sporting de Benguela
    Benfica Lubango
    ? - ?
    Vòng 12
  • 11/12 21:00
    Dragao
    Santa Rita
    ? - ?
    Vòng 12
  • 10/12 22:00
    Petro Atletico de Luanda
    Sagrada Esperanca
    ? - ?
    Vòng 12
  • 10/12 21:30
    CD Lunda Sul
    Isaac de Benguela
    ? - ?
    Vòng 12
  • 10/12 21:30
    Sporting Cabinda
    Interclube Luanda
    ? - ?
    Vòng 12
  • 10/12 21:00
    Recreativo Libolo
    Cuando Cubango
    ? - ?
    Vòng 12
  • 08/12 21:30
    Desportivo Huila
    Primeiro 1 de Agosto
    ? - ?
    Vòng 6
  • 04/12 22:30
    Primeiro 1 de Agosto
    Isaac de Benguela
    ? - ?
    Vòng 11
  • 04/12 22:00
    Benfica Lubango
    Sporting Cabinda
    ? - ?
    Vòng 11
  • 04/12 21:30
    Sagrada Esperanca
    Sporting de Benguela
    ? - ?
    Vòng 11
  • 04/12 21:00
    Cuando Cubango
    Desportivo Huila
    ? - ?
    Vòng 11
  • 04/12 21:00
    Santa Rita
    CD Lunda Sul
    ? - ?
    Vòng 11
  • 03/12 21:30
    Academica Lobito
    Petro Atletico de Luanda
    0 - 0
    Vòng 11
  • 03/12 21:30
    Interclube Luanda
    Recreativo Libolo
    2 - 0
    Vòng 11
  • 03/12 21:00
    Bravos do Maquis
    Dragao
    ? - ?
    Vòng 11
  • 02/12 21:00
    CD Lunda Sul
    Primeiro 1 de Agosto
    ? - ?
    Vòng 4
  • 01/12 21:00
    Sagrada Esperanca
    Cuando Cubango
    0 - 0
    Vòng 3
  • 29/11 21:30
    Petro Atletico de Luanda
    Primeiro 1 de Agosto1
    0 - 0
    Vòng 10
  • 28/11 22:15
    Sporting Cabinda
    Sagrada Esperanca
    0 - 1
    Vòng 10
  • 28/11 21:00
    CD Lunda Sul
    Bravos do Maquis
    0 - 1
    Vòng 10
  • 28/11 21:00
    Recreativo Libolo
    Benfica Lubango
    0 - 0
    Vòng 10
  • 27/11 21:30
    Desportivo Huila
    Interclube Luanda
    0 - 0
    Vòng 10
  • 27/11 21:30
    Sporting de Benguela
    Academica Lobito
    1 - 0
    Vòng 10
  • 27/11 21:00
    Cuando Cubango
    Dragao
    1 - 0
    Vòng 10
  • 27/11 21:00
    Santa Rita
    Isaac de Benguela
    0 - 0
    Vòng 10
  • 25/11 21:30
    Isaac de Benguela
    Petro Atletico de Luanda
    0 - 1
    Vòng 9
  • 24/11 21:30
    Academica Lobito
    Sporting Cabinda
    0 - 0
    Vòng 9
  • 24/11 21:30
    Sagrada Esperanca
    Recreativo Libolo
    1 - 1
    Vòng 9
  • 24/11 21:30
    Primeiro 1 de Agosto
    Sporting de Benguela
    1 - 0
    Vòng 9
  • 24/11 21:00
    Cuando Cubango
    CD Lunda Sul
    0 - 0
    Vòng 9
  • 23/11 21:00
    Bravos do Maquis
    Santa Rita
    0 - 1
    Vòng 9
  • 23/11 21:00
    Dragao
    Interclube Luanda
    0 - 3
    Vòng 9
  • 21/11 21:30
    Desportivo Huila
    Benfica Lubango
    0 - 0
    Vòng 9
  • 21/11 21:00
    Sagrada Esperanca
    Isaac de Benguela
    0 - 0
    Vòng 15
  • 12/11 22:00
    Benfica Lubango
    Dragao
    1 - 1
    Vòng 8
  • 12/11 21:30
    Sagrada Esperanca
    Desportivo Huila
    1 - 0
    Vòng 8
  • 12/11 21:30
    Interclube Luanda
    CD Lunda Sul
    1 - 0
    Vòng 8
  • 12/11 21:30
    Sporting de Benguela
    Petro Atletico de Luanda
    1 - 0
    Vòng 8
  • 12/11 21:30
    Sporting Cabinda
    Primeiro 1 de Agosto
    0 - 0
    Vòng 8
  • 12/11 21:00
    Bravos do Maquis
    Isaac de Benguela
    0 - 0
    Vòng 8
  • 12/11 21:00
    Recreativo Libolo
    Academica Lobito
    0 - 1
    Vòng 8
  • 12/11 21:00
    Santa Rita
    Cuando Cubango
    0 - 1
    Vòng 8
  • 09/11 22:30
    Primeiro 1 de Agosto
    Santa Rita
    ? - ?
    Vòng 3
  • 09/11 21:30
    1Petro Atletico de Luanda1
    CD Lunda Sul
    0 - 1
    Vòng 3
  • 06/11 22:30
    Primeiro 1 de Agosto
    Recreativo Libolo
    ? - ?
    Vòng 7
  • 06/11 22:00
    Benfica Lubango
    CD Lunda Sul
    1 - 0
    Vòng 7
  • 06/11 21:30
    Desportivo Huila
    Academica Lobito
    1 - 0
    Vòng 7
  • 06/11 21:00
    Dragao
    Sagrada Esperanca
    0 - 0
    Vòng 7
  • 06/11 21:00
    Cuando Cubango
    Bravos do Maquis
    1 - 0
    Vòng 7
  • 05/11 21:30
    Interclube Luanda
    Santa Rita
    0 - 1
    Vòng 7
  • 05/11 21:30
    Isaac de Benguela
    Sporting de Benguela
    0 - 0
    Vòng 7
  • 05/11 21:30
    Sporting Cabinda
    Petro Atletico de Luanda
    0 - 1
    Vòng 7
  • 02/11 21:30
    Petro Atletico de Luanda
    Interclube Luanda
    0 - 1
    Vòng 14
  • 30/10 21:30
    Sporting de Benguela
    Sporting Cabinda
    0 - 0
    Vòng 6
  • 30/10 21:00
    Cuando Cubango
    Isaac de Benguela
    0 - 0
    Vòng 6
  • 30/10 21:00
    Santa Rita
    Benfica Lubango
    0 - 0
    Vòng 6
  • 29/10 21:30
    Academica Lobito
    Dragao
    1 - 0
    Vòng 6
  • 29/10 21:00
    Bravos do Maquis
    Interclube Luanda
    0 - 0
    Vòng 6
  • 29/10 21:00
    CD Lunda Sul
    Sagrada Esperanca
    0 - 0
    Vòng 6
  • 28/10 22:00
    Petro Atletico de Luanda
    Recreativo Libolo
    0 - 0
    Vòng 6
  • 23/10 22:00
    Petro Atletico de Luanda
    Desportivo Huila
    1 - 0
    Vòng 5
  • 23/10 22:00
    Benfica Lubango
    Bravos do Maquis
    1 - 0
    Vòng 5
  • 23/10 21:30
    Sagrada Esperanca
    Santa Rita
    1 - 0
    Vòng 5
  • 23/10 21:00
    CD Lunda Sul
    Academica Lobito
    0 - 0
    Vòng 5
  • 23/10 21:00
    Dragao
    Primeiro 1 de Agosto
    0 - 0
    Vòng 5
  • 22/10 21:30
    Interclube Luanda
    Cuando Cubango
    0 - 0
    Vòng 5
  • 22/10 21:30
    Isaac de Benguela
    Sporting Cabinda
    0 - 0
    Vòng 5
  • 22/10 21:00
    Recreativo Libolo
    Sporting de Benguela
    0 - 0
    Vòng 5
  • 19/10 21:00
    Bravos do Maquis
    Sagrada Esperanca
    0 - 0
    Vòng 4
  • 18/10 21:00
    Dragao
    Petro Atletico de Luanda
    0 - 1
    Vòng 4
  • 16/10 22:00
    Benfica Lubango
    Cuando Cubango
    1 - 0
    Vòng 4
  • 16/10 21:30
    Desportivo Huila
    Sporting de Benguela
    1 - 0
    Vòng 4
  • 15/10 21:30
    Academica Lobito
    Santa Rita
    0 - 0
    Vòng 4
  • 15/10 21:30
    Interclube Luanda
    Isaac de Benguela
    2 - 1
    Vòng 4
  • 15/10 21:00
    Recreativo Libolo
    Sporting Cabinda
    0 - 0
    Vòng 4
  • 09/10 22:00
    Benfica Lubango
    Interclube Luanda
    2 - 0
    Vòng 3
  • 09/10 21:30
    Academica Lobito
    Bravos do Maquis
    1 - 2
    Vòng 3
  • 09/10 21:00
    Dragao
    Sporting de Benguela
    0 - 0
    Vòng 3
  • 08/10 21:30
    Isaac de Benguela
    Recreativo Libolo
    0 - 0
    Vòng 3
  • 08/10 21:30
    Sporting Cabinda
    Desportivo Huila
    1 - 0
    Vòng 3
  • 02/10 21:30
    Sporting Cabinda
    Dragao
    0 - 0
    Vòng 2
  • 02/10 21:00
    Bravos do Maquis
    Primeiro 1 de Agosto
    0 - 0
    Vòng 2
  • 02/10 21:00
    Cuando Cubango
    Academica Lobito
    0 - 0
    Vòng 2
  • 02/10 21:00
    Santa Rita
    Petro Atletico de Luanda
    0 - 1
    Vòng 2
  • 01/10 21:30
    Interclube Luanda
    Sagrada Esperanca1
    1 - 0
    Vòng 2
  • 01/10 21:30
    Isaac de Benguela
    Benfica Lubango
    0 - 0
    Vòng 2
  • 01/10 21:00
    CD Lunda Sul
    Sporting de Benguela
    1 - 0
    Vòng 2
  • 01/10 21:00
    Recreativo Libolo
    Desportivo Huila
    1 - 0
    Vòng 2
  • 28/09 22:30
    Primeiro 1 de Agosto
    Cuando Cubango1
    0 - 0
    Vòng 1
  • 27/09 22:00
    Petro Atletico de Luanda
    Bravos do Maquis
    0 - 0
    Vòng 1
  • 27/09 21:00
    Desportivo Huila
    Isaac de Benguela
    0 - 0
    Vòng 1
  • 25/09 21:30
    Sporting de Benguela
    Santa Rita
    0 - 0
    Vòng 1
  • 24/09 21:30
    Sagrada Esperanca
    Benfica Lubango
    1 - 1
    Vòng 1
  • 24/09 21:30
    Dragao
    Recreativo Libolo
    0 - 0
    Vòng 1
  • 24/09 21:30
    Sporting Cabinda
    CD Lunda Sul
    1 - 0
    Vòng 1
  • 24/09 21:00
    Academica Lobito
    Interclube Luanda
    0 - 0
    Vòng 1
Cập nhật:

VĐQG Angola

Tên giải đấu VĐQG Angola
Tên khác Angola Girabola
Tên Tiếng Anh
Ảnh / Logo
Mùa giải hiện tại 2022-2023
Mùa giải bắt đầu ngày Thứ bảy, 24 Tháng chín 2022
Mùa giải kết thúc ngày Thứ ba, 15 Tháng tám 2023
Vòng đấu hiện tại 4
Thuộc Liên Đoàn
Ngày thành lập
Số lượng đội bóng (CLB)