Kết quả bóng đá Bỉ hôm nay, Kqbd Bỉ tối đêm qua

Kết quả bóng đá Bỉ hôm nay: cập nhật tỷ số bóng đá Bỉ mới nhất tối, đêm qua và rạng sáng nay. Trực tiếp kqbd Bỉ hôm nay: xem kết quả bóng đá VĐQG Bỉ mùa giải 2021-2022, KQ Hạng nhất và Hạng 2 Bỉ NHANH và CHÍNH XÁC. Bảng tỷ số bóng đá Bỉ hôm nay: trực tiếp bdkq Bỉ tối, đêm nay và rạng sáng mai theo từng giải đấu và cúp quốc nội liên tục 24/7. Các kết quả bóng đá Bỉ hôm qua (bóng đá nam và nữ) gồm: KQ VĐQG Bỉ, kết quả Cúp Liên Đoàn, Cúp Quốc Gia Bỉ (Cúp QG) và trận Siêu Cúp Bỉ (SC).

Xem kq bd Bỉ TT tối qua và rạng sáng ngày nay mới nhất. Ket qua bong da Bi hom nay: xem kqbd Bi toi va dem qua moi nhat. Trực tiếp kết quả bóng đá VĐQG Bỉ gần đây và xem kqbd Cúp Bỉ tt theo vòng đấu: vòng bảng, tứ kết bán kết và vòng chung kết (VCK).

Cập nhật link xem trực tiếp bóng đá Bỉ hôm nay: tỷ số bóng đá VĐQG Bỉ, kqbd hiệp 1 (H1) hiệp 2 (H2) và cả trận (FT). Update thông tin đội hình ra sân thi đấu chính thức và dự bị, tường thuật diễn biến chính, thẻ vàng-thẻ đỏ-phạt góc và số liệu thống kê bóng đá trực tuyến 24h.

Xem kqbđ Bỉ hn và kết quả ĐTQG Bỉ thi đấu tối nay theo giải: kqbd VĐQG Bỉ và Hạng nhất (Hạng 1-A), Hạng nhì (Hạng 2-B), giải trẻ (dự bị) và KQ Cúp Quốc Gia Bỉ. Ngoài kết quả và tỷ số bóng đá Bỉ, Ketquabongda tổng hợp SỚM nhất KQ ĐTQG Bỉ và các cấp độ Đội Tuyển Quốc Gia Bỉ lứa U như: kết quả U23 Bỉ, U21, U19 và KQ U17 Bỉ.

  • 02/09 22:00
    Nữ Bỉ
    Nữ Na Uy
    ? - ?
    Vòng Bảng / Bảng F
  • 23/07 02:00
    Nữ Thụy Điển
    Nữ Bỉ
    0 - 0
    Vòng Tứ kết
  • 19/07 02:00
    Nữ Italia
    Nữ Bỉ
    0 - 0
    Vòng Bảng / Bảng D
  • 15/07 02:00
    Nữ Pháp
    Nữ Bỉ1
    2 - 1
    Vòng Bảng / Bảng D
  • 10/07 23:00
    Nữ Bỉ
    Nữ Iceland
    0 - 0
    Vòng Bảng / Bảng D
  • 29/06 01:00
    Nữ Bỉ
    Nữ Luxembourg
    3 - 1
    Vòng Tháng 6
Đèn led Thiên Lộc, Báo giá đèn led
  • 08/08 02:00
    Royal Antwerp
    Oud Heverlee Leuven
    2 - 1
    Vòng 3
  • 07/08 23:30
    Anderlecht
    RFC Seraing
    3 - 0
    Vòng 3
  • 07/08 21:00
    Gent
    Westerlo
    2 - 1
    Vòng 3
  • 07/08 18:30
    Standard Liege
    Cercle Brugge
    2 - 0
    Vòng 3
  • 07/08 01:45
    KV Mechelen
    St. Gilloise
    1 - 0
    Vòng 3
  • 06/08 23:15
    Sporting Charleroi
    KV Oostende
    0 - 1
    Vòng 3
  • 06/08 23:15
    Kortrijk
    Sint-Truidense VV
    0 - 0
    Vòng 3
  • 06/08 21:00
    Genk
    AS Eupen1
    3 - 1
    Vòng 3
  • 06/08 01:45
    Club Brugge
    Zulte Waregem
    0 - 0
    Vòng 3
  • 01/08 02:00
    Royal Antwerp
    Zulte Waregem1
    0 - 0
    Vòng 2
  • 31/07 23:30
    1RFC Seraing
    Kortrijk1
    0 - 0
    Vòng 2
  • 31/07 21:00
    1AS Eupen
    Club Brugge
    2 - 1
    Vòng 2
  • 07/08 01:00
    K.RC.Mechelen
    KAC Betekom
    0 - 0
    Vòng 2
  • 07/08 01:00
    Union Namur
    Schaerbeek Evere
    1 - 0
    Vòng 2
  • 07/08 00:30
    Beringen
    Elene Grotenberge
    0 - 0
    Vòng 2
  • 07/08 00:30
    Londerzeel SK
    RCS Condruzien
    0 - 0
    Vòng 2
  • 06/08 23:00
    Hombourg
    RRC Hamoir
    1 - 1
    Vòng 2
  • 90 phút [2-2], Penalty [4-2]
  • 06/08 21:00
    Aywaille
    KRC Harelbeke
    0 - 0
    Vòng 2
  • 31/07 23:00
    Stade Bierbeek
    RWL Spor
    0 - 0
    Vòng 1
  • 31/07 21:30
    RFC Perwez
    Montignies 2
    4 - 1
    Vòng 1
  • 31/07 21:00
    OC Nismes
    Union Bossiere Gembloux
    0 - 1
    Vòng Sơ loại
  • 31/07 21:00
    JSM Roselies
    Huccorgne
    1 - 2
    Vòng 1
  • 31/07 21:00
    Schaerbeek Evere
    Wambeek
    0 - 0
    Vòng 1
  • 31/07 21:00
    Standaard Meerbeek
    Hoegaarden-Outgaarden
    0 - 0
    Vòng 1
  • 31/07 21:00
    Sprimont Comblain
    Eendracht Louwel
    0 - 0
    Vòng 1
  • 31/07 21:00
    Sparta Heestert
    Vamos Zandvoorde
    4 - 0
    Vòng 1
  • 31/07 21:00
    Excelsior Mariakerke
    Oppuurs
    2 - 0
    Vòng 1
  • 31/07 21:00
    Varsenare
    Anzegem
    0 - 0
    Vòng 1
  • 31/07 21:00
    Kalfort Puursica
    Toekomst Relegem
    2 - 1
    Vòng 1
  • 31/07 21:00
    Denderhoutem
    Dendermonde
    0 - 0
    Vòng 1
  • 31/07 21:00
    Ardennen
    Anvaing
    2 - 0
    Vòng 1
  • 31/07 21:00
    RAC Saint-Mard
    Royal Marloie Sport
    0 - 2
    Vòng 1
  • 31/07 21:00
    RFC Malmundaria
    Givry
    0 - 0
    Vòng 1
  • 31/07 21:00
    Onhaye
    Loyers
    0 - 0
    Vòng 1
  • 31/07 21:00
    RAS Monceau
    Gerpinnes
    0 - 0
    Vòng 1
  • 31/07 21:00
    US dOphain
    Voorde Appelterre
    0 - 0
    Vòng 1
  • 90 phút [0-0], Penalty [4-3]
  • 31/07 21:00
    Wevelgem City
    SC Zonnebeke
    0 - 0
    Vòng 1
  • 31/07 21:00
    Jeunesse Tamines
    ES de la Molignee
    0 - 0
    Vòng 1
  • 31/07 21:00
    K. Kontich
    Ranst
    0 - 1
    Vòng 1
  • 31/07 21:00
    Braine
    Rus Beloeil
    0 - 0
    Vòng 1
  • 31/07 21:00
    Vilvoorde
    Stade Everois
    0 - 1
    Vòng 1
  • 31/07 21:00
    Montignies
    JS Fizoise
    0 - 2
    Vòng 1
  • 31/07 21:00
    Libramont
    RCS Condruzien
    0 - 0
    Vòng 1
  • 31/07 21:00
    Avanti Stekene
    Eendracht Zele
    0 - 0
    Vòng 1
  • 31/07 21:00
    Borght-Humbeek
    Herk
    1 - 0
    Vòng 1
  • 31/07 21:00
    SK Oetingen
    Geraardsbergen
    1 - 2
    Vòng 1
  • 31/07 21:00
    Poesele
    Kleit Maldegem
    1 - 1
    Vòng 1
  • 31/07 21:00
    Lokeren Doorslaar
    Jong Lede
    0 - 1
    Vòng 1
  • 31/07 21:00
    Destelbergen
    St-Joris Sleidinge
    1 - 0
    Vòng 1
  • 31/07 21:00
    Royal Leopold
    KV Herselt
    1 - 0
    Vòng 1
  • 31/07 21:00
    Union Lasne-Ohain
    Rapid Symphorinois
    2 - 1
    Vòng 1
  • 31/07 21:00
    KSV Rumbeke
    Blankenberge
    1 - 0
    Vòng 1
  • 31/07 21:00
    Torpedo Hasselt
    Schoonbeek-Beverst
    0 - 1
    Vòng 1
  • 31/07 21:00
    Rapid Leest 2
    Elene Grotenberge
    0 - 0
    Vòng 1
  • 31/07 21:00
    Lendelede Sport
    Eendracht Wervik
    0 - 0
    Vòng 1
  • 31/07 21:00
    RESC Houffaloise
    Rochefort
    0 - 0
    Vòng 1
  • 31/07 21:00
    Jodoigne
    Stockel
    3 - 1
    Vòng 1
  • 31/07 21:00
    RAEC Bergen Mons
    RU Rixensartoise
    2 - 0
    Vòng 1
  • 31/07 21:00
    Sart-Lez-Spa
    KMR Biesen
    0 - 0
    Vòng 1
  • 31/07 21:00
    Munkzwalm
    KVE Drongen
    0 - 2
    Vòng 1
  • 31/07 21:00
    Eendracht Aalter
    Club Roeselare
    3 - 1
    Vòng 1
  • 31/07 21:00
    Wielsbeke
    KWS Lauwe
    0 - 0
    Vòng 1
  • 31/07 21:00
    Lorraine Arlon
    Aubange
    0 - 1
    Vòng 1
  • 31/07 21:00
    Diest
    Retie
    0 - 2
    Vòng 1
  • 31/07 21:00
    Wellen
    Oreye Union
    8 - 0
    Vòng 1
  • 31/07 21:00
    Latem
    Eeklo Meetjesland
    0 - 0
    Vòng 1
  • 90 phút [1-1], Penalty [4-1]
  • 31/07 21:00
    VK Linden
    KFC Eppegem
    4 - 1
    Vòng 1
  • 31/07 21:00
    Mormont
    RUS Sartoise
    2 - 0
    Vòng 1
  • 31/07 21:00
    Chevetogne
    Habay la Neuve
    0 - 1
    Vòng 1
  • 31/07 21:00
    Arquet
    RUFC Ransart
    0 - 0
    Vòng 1
  • 90 phút [0-0], Penalty [6-5]
  • 31/07 21:00
    RUSC Anderlues
    Rapid Symphorinois 2
    2 - 0
    Vòng 1
  • 31/07 21:00
    Eendracht Hekelgem
    Vigor Wuitens Hamme
    0 - 1
    Vòng 1
  • 31/07 21:00
    R.FC Huy
    AC Lustin
    1 - 1
    Vòng 1
  • 31/07 21:00
    Ecaussinnes
    Sporting Club Jemappes
    0 - 0
    Vòng 1
  • 31/07 21:00
    STA Genk
    Herstal
    0 - 5
    Vòng 1
  • 31/07 21:00
    Eupen 2
    Aywaille
    0 - 3
    Vòng 1
  • 31/07 21:00
    Ster-Francorchamps
    Jeunesse Freylangeoise
    0 - 0
    Vòng 1
  • 90 phút [2-2], Penalty [4-5]
  • 31/07 21:00
    Olympic Namu
    RFC Grand-Leez
    0 - 1
    Vòng 1
  • 31/07 21:00
    Tempo Overijse
    Schaerbeek
    3 - 0
    Vòng 1
  • 31/07 21:00
    RFC Tournai Doornik
    Deerlijk Sport
    0 - 0
    Vòng 1
  • 90 phút [1-1], Penalty [4-5]
  • 31/07 21:00
    Grembergen
    Mariekerke
    1 - 0
    Vòng 1
  • 31/07 21:00
    KAC Betekom
    Grimbergen
    1 - 0
    Vòng 1
  • 31/07 21:00
    Excelsior Zedelgem
    Racing Waregem
    0 - 0
    Vòng 1
  • 31/07 21:00
    Trois-Ponts
    Ethe Belmont
    0 - 0
    Vòng 1
Cập nhật:
Livescore0