Kết quả bóng đá Ba Lan hôm nay, Kqbd Ba Lan tối đêm qua

Kết quả bóng đá Ba Lan hôm nay: cập nhật tỷ số bóng đá Ba Lan mới nhất tối, đêm qua và rạng sáng nay. Trực tiếp kqbd Ba Lan hôm nay: xem kết quả bóng đá VĐQG Ba Lan mùa giải 2022, KQ Hạng nhất và Hạng 2 Ba Lan NHANH và CHÍNH XÁC. Bảng tỷ số bóng đá Ba Lan hôm nay: trực tiếp bdkq Ba Lan tối, đêm nay và rạng sáng mai theo từng giải đấu và cúp quốc nội liên tục 24/7. Các kết quả bóng đá Ba Lan hôm qua (bóng đá nam và nữ) gồm: KQ VĐQG Ba Lan, kết quả Cúp Liên Đoàn, Cúp Quốc Gia Ba Lan (Cúp QG) và trận Siêu Cúp Ba Lan (SC).

Xem kết quả bóng đá Ba Lan mới nhất: trực tuyến kqbd BL hôm qua (hq) và hôm nay (hn) - phong độ gần đây nhất. Xem kq bd Ba Lan TT tối qua và rạng sáng ngày nay mới nhất. Ket qua bong da Ba Lan hom nay: xem kqbd Ba Lan toi va dem qua moi nhat. Trực tiếp kết quả bóng đá VĐQG Ba Lan gần đây và xem kqbd Cúp Ba Lan tt theo vòng đấu: vòng bảng, tứ kết bán kết và vòng chung kết (VCK).

Cập nhật link xem trực tiếp bóng đá Ba Lan hôm nay: tỷ số bóng đá VĐQG Ba Lan, kqbd hiệp 1 (H1) hiệp 2 (H2) và cả trận (FT). Update thông tin đội hình ra sân thi đấu chính thức và dự bị, tường thuật diễn biến chính, thẻ vàng-thẻ đỏ-phạt góc và số liệu thống kê bóng đá trực tuyến 24h.

Xem kqbđ Ba Lan hn và kết quả ĐTQG Ba Lan thi đấu tối nay theo giải: kqbd VĐQG Ba Lan và Hạng nhất (Hạng 1-A), Hạng nhì (Hạng 2-B), giải trẻ (dự bị) và KQ Cúp Quốc Gia BL. Ngoài kết quả và tỷ số bóng đá Ba Lan, Ketquabongda tổng hợp SỚM nhất KQ ĐTQG BL và các cấp độ Đội Tuyển Quốc Gia Ba Lan lứa U như: kết quả U23 Ba Lan, U21, U19 và KQ U17 Ba Lan.

  • 01/09 22:00
    Nữ Albania
    Nữ Ba Lan
    ? - ?
    Vòng Bảng / Bảng F
  • 03/07 21:00
    Ba Lan Beach Soccer
    Pháp Beach Soccer
    0 - 0
    Vòng Division A / Bảng B
  • 36 minutes [4-4], Extra time [1-0]
  • 02/07 21:00
    Estonia Beach Soccer
    Ba Lan Beach Soccer
    0 - 0
    Vòng Division A / Bảng B
  • 3x12min
  • 29/06 20:30
    Nữ Ba Lan
    Nữ Iceland
    1 - 0
    Vòng Tháng 6
  • 15/06 01:45
    Ba Lan
    Bỉ
    0 - 1
    Vòng Ligue A / Bảng D
  • 12/06 01:45
    Hà Lan
    Ba Lan
    0 - 1
    Vòng Ligue A / Bảng D
Đèn led Thiên Lộc, Báo giá đèn led
  • 14/08 22:30
    Rakow Czestochowa
    Jagiellonia Bialystok
    2 - 0
    Vòng 5
  • 14/08 20:00
    Radomiak Radom
    Lechia Gdansk
    2 - 1
    Vòng 5
  • 14/08 01:00
    Pogon Szczecin
    Wisla Plock
    1 - 0
    Vòng 5
  • 13/08 22:30
    1Gornik Zabrze
    Stal Mielec
    1 - 2
    Vòng 5
  • 13/08 20:00
    Cracovia Krakow
    Piast Gliwice
    0 - 0
    Vòng 5
  • 13/08 01:30
    Widzew lodz
    Legia Warszawa
    0 - 2
    Vòng 5
  • 12/08 23:00
    Miedz Legnica
    Zaglebie Lubin
    0 - 0
    Vòng 5
  • 09/08 00:00
    Wisla Plock
    Miedz Legnica
    2 - 1
    Vòng 4
  • 08/08 01:00
    Gornik Zabrze
    Rakow Czestochowa
    1 - 0
    Vòng 4
  • 14/08 23:00
    Chrobry Glogow
    Podbeskidzie
    0 - 0
    Vòng 6
  • 14/08 20:00
    Gornik Leczna
    Arka Gdynia
    1 - 1
    Vòng 6
  • 14/08 17:40
    Stal Rzeszow
    LKS Lodz
    0 - 0
    Vòng 6
  • 14/08 01:00
    Odra Opole
    CWKS Resovia Rzeszow
    1 - 1
    Vòng 6
  • 13/08 22:30
    GKS Tychy
    Wisla Krakow
    1 - 1
    Vòng 6
  • 13/08 20:00
    Skra Czestochowa
    Zaglebie Sosnowiec1
    0 - 0
    Vòng 6
  • 13/08 01:30
    GKS Katowice
    Sandecja Nowy Sacz
    0 - 0
    Vòng 6
  • 12/08 01:30
    Ruch Chorzow
    Gornik Leczna
    1 - 0
    Vòng 5
  • 11/08 23:00
    Chojniczanka Chojnice
    Stal Rzeszow
    1 - 1
    Vòng 5
  • 11/08 23:00
    Termalica BB
    Chrobry Glogow
    0 - 1
    Vòng 5
  • 11/08 01:30
    LKS Lodz
    Puszcza Niepolomice
    2 - 0
    Vòng 5
  • 10/08 23:00
    Podbeskidzie
    Skra Czestochowa
    0 - 0
    Vòng 5
  • 10/08 23:00
    CWKS Resovia Rzeszow
    Arka Gdynia
    0 - 1
    Vòng 5
  • 10/08 23:00
    Zaglebie Sosnowiec
    GKS Tychy
    1 - 0
    Vòng 5
  • 10/08 01:30
    Wisla Krakow
    GKS Katowice
    0 - 1
    Vòng 5
  • 09/08 23:00
    Odra Opole
    Sandecja Nowy Sacz
    2 - 1
    Vòng 5
  • 08/08 23:00
    Stal Rzeszow
    Ruch Chorzow
    1 - 2
    Vòng 4
  • 14/08 23:00
    Wisla Pulawy
    Zaglebie Lubin 2
    1 - 1
    Vòng 6
  • 14/08 22:30
    GKS Jastrzebie
    KKS Kalisz1
    0 - 0
    Vòng 6
  • 14/08 22:00
    Pogon Siedlce
    Motor Lublin
    0 - 1
    Vòng 6
  • 14/08 21:00
    Lech Poznan 2
    Polonia Warszawa
    1 - 1
    Vòng 6
  • 14/08 21:00
    1Hutnik Krakow
    Kotwica Kolobrzeg
    1 - 4
    Vòng 6
  • 14/08 17:00
    Znicz Pruszkow
    Garbarnia Krakow
    2 - 0
    Vòng 6
  • 13/08 22:00
    Siarka Tarnobrzeg
    Radunia Stezyca
    0 - 1
    Vòng 6
  • 13/08 21:30
    Stomil Olsztyn
    Gornik Polkowice
    0 - 1
    Vòng 6
  • 13/08 18:00
    Slask Wroclaw 2
    Olimpia Elblag
    1 - 1
    Vòng 6
  • 12/08 00:30
    Polonia Warszawa
    Znicz Pruszkow
    0 - 0
    Vòng 5
  • 11/08 00:00
    Olimpia Elblag
    Stomil Olsztyn
    1 - 0
    Vòng 5
  • 11/08 00:00
    Motor Lublin
    KKS Kalisz
    0 - 2
    Vòng 5
  • 10/08 23:00
    Kotwica Kolobrzeg
    Wisla Pulawy
    1 - 1
    Vòng 5
  • 10/08 23:00
    Gornik Polkowice
    Pogon Siedlce1
    0 - 2
    Vòng 5
  • 10/08 23:00
    1Radunia Stezyca
    Hutnik Krakow
    2 - 0
    Vòng 5
  • 10/08 22:00
    1Garbarnia Krakow
    Slask Wroclaw 2
    0 - 0
    Vòng 5
  • 10/08 22:00
    1Siarka Tarnobrzeg
    GKS Jastrzebie1
    0 - 0
    Vòng 5
  • 10/08 22:00
    Zaglebie Lubin 2
    Lech Poznan 2
    0 - 0
    Vòng 5
  • 14/08 21:00
    U18 Gornik Zabrze
    Rakow Czestochowa (Youth
    0 - 0
    Vòng 1
  • 14/08 17:00
    U18 Jagiellonia Bialystok
    U18 Legia Warszawa
    3 - 2
    Vòng 1
  • 13/08 22:00
    Polonia Warszawa (Youth
    U18 Arka Gdynia
    0 - 0
    Vòng 1
  • 13/08 17:00
    U18 Escola Varsovia Warszawa
    U18 Pogon Szczecin
    0 - 0
    Vòng 1
  • 13/08 17:00
    U18 Lechia Gdansk
    U18 Slask Wroclaw
    0 - 1
    Vòng 1
  • 13/08 17:00
    Miedz Legnica (Youth
    U18 Korona Kielce
    0 - 2
    Vòng 1
  • 13/08 17:00
    U18 Zaglebie Lubin
    U18 Wisla Krakow
    0 - 0
    Vòng 1
  • 13/08 16:00
    1U18 Cracovia Krakow
    U18 Lech Poznan
    0 - 1
    Vòng 1
  • 14/08 15:30
    Nữ AZS UJ Krakow
    Nữ GKS Katowice
    2 - 2
    Vòng 1
  • 13/08 22:00
    Nữ SMS Lodz
    Nữ APLG Gdansk
    1 - 0
    Vòng 1
  • 13/08 21:00
    1Nữ Pogon Tczew
    Nữ KKP Bydgoszcz1
    1 - 1
    Vòng 1
  • 13/08 17:00
    1Nữ LUKS Sportowa Czworka Radom
    Nữ Czarni Sosnowiec
    0 - 3
    Vòng 1
  • 13/08 17:00
    Nữ KKPK Medyk Konin
    Nữ Pogon Szczecin
    0 - 0
    Vòng 1
  • 13/08 17:00
    Nữ WKS Slask Wroclaw
    Nữ Gornik Leczna
    0 - 0
    Vòng 1
  • 14/08 22:00
    Wisla Sandomierz
    Czarni Polaniec
    0 - 0
    Vòng
  • 14/08 22:00
    Sokol Sieniawa
    Chelmianka Chelm
    1 - 0
    Vòng
  • 14/08 17:00
    Gornik Zabrze 2
    BTP Stal Brzeg
    1 - 0
    Vòng
  • 14/08 17:00
    Pogon Szczecin 2
    Pogon Nowe Skalmierzyce1
    2 - 1
    Vòng
  • 14/08 00:45
    Podlasie Biala Podlaska
    Wieczysta Krakow
    1 - 0
    Vòng
  • 13/08 22:00
    KP Starogard Gdanski
    Unia Swarzedz
    0 - 0
    Vòng
  • 13/08 22:00
    Zawisza Bydgoszcz
    Jarota Jarocin1
    0 - 1
    Vòng
  • 13/08 22:00
    MKS Kluczbork
    Carina Gubin1
    0 - 1
    Vòng
  • 13/08 22:00
    GKS Pniowek Pawlowice Slaskie
    Polonia Nysa
    3 - 0
    Vòng
  • 13/08 22:00
    Gwarek Tarnowskie Gory
    Lechia Zielona Gora
    0 - 0
    Vòng
  • 13/08 22:00
    KSZO Ostrowiec
    Wisloka Debica
    0 - 0
    Vòng
  • 13/08 22:00
    Orleta Radzyn P
    Unia Tarnow
    0 - 0
    Vòng
  • 13/08 22:00
    Podhale Nowy
    Avia Swidnik
    0 - 0
    Vòng
  • 13/08 21:00
    LKS Lagow
    Korona 2 Kielce
    0 - 0
    Vòng
  • 13/08 18:00
    LKS Goczalkowice Zdroj
    Odra Wodzislaw
    0 - 0
    Vòng
  • 13/08 17:00
    1Gedania Gdansk
    Stolem Gniewino
    3 - 0
    Vòng
  • 13/08 17:00
    Chrobry 2 Glogow
    Stilon Gorzow Wielkopolski
    1 - 1
    Vòng
  • 12/08 23:15
    GKS Przodkowo
    Sokol Kleczew
    2 - 0
    Vòng
  • 12/08 23:00
    1Rekord Bielsko
    Polonia Bytom1
    2 - 0
    Vòng
  • 12/08 23:00
    Blekitni Stargard Szczecinski
    Baltyk Gdynia
    0 - 0
    Vòng
  • 12/08 23:00
    Olimpia Grudziadz
    Swit Skolwin
    0 - 0
    Vòng
  • 12/08 23:00
    Polonia Sroda
    Unia Solec Kujawski
    0 - 0
    Vòng
  • 12/08 22:00
    Warta Gorzow Wielkopolski
    Miedz Legnica 2
    1 - 1
    Vòng
  • 12/08 22:00
    Ursus Warszawa
    Bron Radom
    1 - 0
    Vòng
  • 12/08 22:00
    1Pelikan Lowicz
    Legia Warszawa 2
    0 - 2
    Vòng
  • 12/08 22:00
    Sokol Ostroda
    Swit Nowy Dwor Mazowiecki
    0 - 3
    Vòng
Cập nhật:
Livescore0