Kết quả bóng đá Ba Lan hôm nay, Kqbd Ba Lan tối đêm qua

Kết quả bóng đá Ba Lan hôm nay: cập nhật tỷ số bóng đá Ba Lan tối, đêm qua và rạng sáng nay. Trực tiếp kqbd Ba Lan hôm nay: xem kết quả bóng đá VĐQG Ba Lan mới nhất mùa giải , KQ Hạng nhất và Hạng 2 Ba Lan NHANH và CHÍNH XÁC. Bảng tỷ số bóng đá Ba Lan hôm nay: trực tiếp bdkq Ba Lan tối, đêm nay và rạng sáng mai theo từng giải đấu và cúp quốc nội liên tục 24/7. Các kết quả bóng đá Ba Lan tối đêm hôm qua (giải VĐQG quốc nội bóng đá nam và nữ Ba Lan) gồm: KQ VĐQG Ba Lan, kết quả Cúp Liên Đoàn, Cúp Quốc Gia Ba Lan (Cúp QG) và trận Siêu Cúp Ba Lan (SC).

Kết quả bóng đá Ba Lan mới nhất: xem trực tiếp kqbd BL hôm qua (hq) và hôm nay (hn) - phong độ gần đây nhất. Xem kết quả bóng đá Ba Lan trực tuyến tối qua và rạng sáng ngày nay mới nhất. Ket qua bong da Ba Lan hom nay: xem kqbd Ba Lan toi va dem qua moi nhat. Trực tiếp kết quả bóng đá VĐQG Ba Lan gần đây và xem kqbd Cúp Ba Lan tt theo vòng đấu: vòng bảng, tứ kết bán kết và vòng chung kết (VCK).

Kết quả bóng đá hôm nay Ba Lan mới nhất: tỷ số kq bd VĐQG Ba Lan tối và đêm nay, tỷ số hiệp 1 (H1) hiệp 2 (H2) và cả trận (FT). Update thông tin đội hình ra sân thi đấu chính thức và dự bị, tường thuật diễn biến chính, thẻ vàng-thẻ đỏ-phạt góc và số liệu thống kê bóng đá kết quả trực tuyến 24h.

Xem kq Ba Lan hn và kết quả ĐTQG Ba Lan thi đấu tối nay theo giải: kqbd hôm nay giải VĐQG Ba Lan và Hạng nhất (Hạng 1-A), Hạng nhì (Hạng 2-B), giải trẻ (dự bị) và KQ Cúp Quốc Gia BL. Ngoài kết quả và tỷ số bóng đá Ba Lan, Ketquabongda tổng hợp SỚM nhất KQ ĐTQG BL và các cấp độ Đội Tuyển Quốc Gia Ba Lan lứa U như: kết quả U23 Ba Lan, U21, U19 và KQ U17 Ba Lan.

  • 31/01 17:00
    U16 Nữ Scotland
    U16 Nữ Ba Lan
    1 - 0
    Vòng Tháng 2
  • 28/01 23:00
    U16 Nữ Bồ Đào Nha
    U16 Nữ Ba Lan
    0 - 0
    Vòng Tháng 1
  • 90 phút [0-0], Penalty [3-2],
  • 27/01 00:00
    U16 Nữ Ba Lan
    U16 Nữ Liechtenstein
    2 - 0
    Vòng Tháng 1
  • 04/12 22:00
    Pháp
    Ba Lan
    1 - 0
    Vòng 1/8
  • 01/12 02:00
    Ba Lan
    Argentina
    0 - 0
    Vòng Bảng / Bảng C
  • 02/02 01:00
    Miedz Legnica
    Lech Poznan
    1 - 1
    Vòng 2
  • 31/01 01:00
    Cracovia Krakow
    Gornik Zabrze
    1 - 0
    Vòng 18
  • 29/01 23:30
    Lechia Gdansk
    Wisla Plock
    0 - 0
    Vòng 18
  • 29/01 21:00
    Legia Warszawa
    Korona Kielce
    2 - 0
    Vòng 18
  • 29/01 18:30
    Piast Gliwice
    Jagiellonia Bialystok
    0 - 0
    Vòng 18
  • 29/01 02:00
    Slask Wroclaw
    Zaglebie Lubin1
    0 - 1
    Vòng 18
  • 28/01 23:30
    Widzew lodz
    Pogon Szczecin1
    0 - 1
    Vòng 18
  • 28/01 21:00
    Warta Poznan
    Rakow Czestochowa1
    1 - 0
    Vòng 18
  • 28/01 02:30
    Stal Mielec
    Lech Poznan
    0 - 0
    Vòng 18
  • 28/01 00:00
    Miedz Legnica
    Radomiak Radom
    0 - 0
    Vòng 18
  • 19/11 02:30
    Lechia Gdansk
    Gornik Zabrze
    0 - 1
    Vòng 2
  • 13/11 23:30
    Slask Wroclaw
    Legia Warszawa
    0 - 0
    Vòng 17
  • 13/11 21:00
    Lechia Gdansk
    Piast Gliwice
    0 - 1
    Vòng 17
  • 13/11 18:30
    2Radomiak Radom
    Pogon Szczecin
    0 - 0
    Vòng 17
  • 13/11 02:00
    Zaglebie Lubin
    Rakow Czestochowa
    0 - 2
    Vòng 17
  • 12/11 23:30
    Jagiellonia Bialystok
    Lech Poznan
    1 - 1
    Vòng 17
  • 14/11 00:00
    Gornik Leczna
    Puszcza Niepolomice
    0 - 0
    Vòng 18
  • 14/11 00:00
    CWKS Resovia Rzeszow
    Zaglebie Sosnowiec
    1 - 1
    Vòng 18
  • 13/11 21:00
    Chrobry Glogow
    Stal Rzeszow
    0 - 2
    Vòng 18
  • 13/11 18:40
    Sandecja Nowy Sacz
    Wisla Krakow
    0 - 1
    Vòng 18
  • 13/11 02:00
    1Skra Czestochowa
    Ruch Chorzow
    1 - 0
    Vòng 18
  • 12/11 23:30
    Arka Gdynia
    Podbeskidzie
    2 - 0
    Vòng 18
  • 08/12 17:00
    U18 Lechia Gdansk
    U18 Arka Gdynia
    2 - 0
    Vòng 17
  • 03/12 22:00
    U18 Cracovia Krakow
    U18 Wisla Krakow
    1 - 0
    Vòng 17
  • 03/12 18:00
    Rakow Czestochowa (Youth
    U18 Korona Kielce
    3 - 1
    Vòng 17
  • 03/12 18:00
    U18 Gornik Zabrze
    U18 Slask Wroclaw
    0 - 0
    Vòng 17
  • 03/12 18:00
    U18 Jagiellonia Bialystok
    U18 Pogon Szczecin
    0 - 0
    Vòng 17
  • 03/12 18:00
    U18 Zaglebie Lubin
    U18 Legia Warszawa2
    2 - 1
    Vòng 17
  • 01/12 19:00
    1Polonia Warszawa (Youth
    U18 Lech Poznan
    2 - 0
    Vòng 17
  • 26/11 19:30
    Rakow Czestochowa (Youth
    U18 Gornik Zabrze1
    2 - 0
    Vòng 16
  • 26/11 18:30
    U18 Slask Wroclaw
    U18 Lechia Gdansk
    1 - 0
    Vòng 16
  • 26/11 18:00
    U18 Korona Kielce
    Miedz Legnica (Youth
    0 - 1
    Vòng 16
  • 26/11 18:00
    U18 Lech Poznan
    U18 Cracovia Krakow
    4 - 0
    Vòng 16
  • 26/11 18:00
    U18 Legia Warszawa
    U18 Jagiellonia Bialystok
    0 - 0
    Vòng 16
  • 26/11 17:00
    U18 Pogon Szczecin
    U18 Escola Varsovia Warszawa
    2 - 0
    Vòng 16
  • 25/11 20:00
    1U18 Arka Gdynia
    Polonia Warszawa (Youth
    2 - 1
    Vòng 16
  • 23/11 20:30
    U18 Wisla Krakow
    U18 Zaglebie Lubin
    1 - 0
    Vòng 16
  • 19/11 19:00
    U18 Slask Wroclaw
    Polonia Warszawa (Youth
    0 - 0
    Vòng 15
  • 19/11 18:00
    U18 Gornik Zabrze
    U18 Korona Kielce
    1 - 0
    Vòng 15
  • 19/11 18:00
    U18 Lech Poznan
    U18 Zaglebie Lubin
    0 - 0
    Vòng 15
  • 19/11 18:00
    U18 Legia Warszawa
    U18 Escola Varsovia Warszawa
    1 - 1
    Vòng 15
  • 19/11 18:00
    Rakow Czestochowa (Youth
    U18 Lechia Gdansk
    1 - 0
    Vòng 15
  • 19/11 17:00
    U18 Wisla Krakow
    U18 Jagiellonia Bialystok
    0 - 1
    Vòng 15
  • 18/11 20:00
    U18 Pogon Szczecin
    Miedz Legnica (Youth
    5 - 0
    Vòng 15
  • 17/11 17:00
    U18 Arka Gdynia
    U18 Cracovia Krakow2
    0 - 0
    Vòng 15
  • 13/11 18:00
    U18 Zaglebie Lubin
    U18 Arka Gdynia
    1 - 0
    Vòng 14
  • 20/11 18:00
    Pelikan Lowicz
    Swit Nowy Dwor Mazowiecki
    1 - 0
    Vòng
  • 20/11 18:00
    Lechia Tomaszow Mazowiecki
    Bron Radom1
    1 - 0
    Vòng
  • 19/11 22:00
    Podlasie Biala Podlaska
    Unia Tarnow
    0 - 0
    Vòng
  • 19/11 20:30
    Chrobry 2 Glogow
    Sleza Wroclaw
    1 - 2
    Vòng
  • 19/11 20:00
    LKS 2 Lodz
    Olimpia Zambrow1
    1 - 0
    Vòng
  • 19/11 19:30
    Stal Stalowa Wola
    Lublinianka
    2 - 0
    Vòng
  • 19/11 19:00
    Gwarek Tarnowskie Gory
    BTP Stal Brzeg
    2 - 0
    Vòng
  • 19/11 19:00
    LKS Lagow
    Wieczysta Krakow
    0 - 0
    Vòng
  • 19/11 19:00
    Pogon Grodzisk Mazowiecki
    Mławianka Mława
    2 - 0
    Vòng
  • 19/11 19:00
    Polonia Sroda
    Stolem Gniewino
    2 - 0
    Vòng
  • 19/11 19:00
    Sokol Sieniawa
    Wiazownica
    0 - 0
    Vòng
  • 19/11 19:00
    Legionovia Legionowo
    Warta Sieradz
    0 - 1
    Vòng
  • 19/11 19:00
    KSZO Ostrowiec
    Chelmianka Chelm
    2 - 1
    Vòng
  • 19/11 19:00
    Sokol Ostroda
    Ursus Warszawa1
    1 - 2
    Vòng
  • 19/11 19:00
    LKS Goczalkowice Zdroj
    Polonia Bytom
    0 - 1
    Vòng
  • 19/11 19:00
    Polonia Nysa
    MKS Kluczbork
    0 - 0
    Vòng
  • 19/11 19:00
    GKS Pniowek Pawlowice Slaskie
    Miedz Legnica 21
    2 - 0
    Vòng
  • 19/11 19:00
    1Unia Skierniewice
    Pilica Białobrzegi
    2 - 0
    Vòng
  • 19/11 19:00
    Unia Swarzedz
    Blekitni Stargard Szczecinski
    1 - 0
    Vòng
  • 19/11 19:00
    Cracovia Krakow 2
    Orleta Radzyn P
    1 - 1
    Vòng
  • 19/11 18:30
    Unia Janikowo
    Unia Solec Kujawski
    0 - 0
    Vòng
  • 19/11 18:00
    Podhale Nowy
    Wisloka Debica
    1 - 1
    Vòng
  • 19/11 18:00
    Gornik Zabrze 2
    Rakow Czestochowa 2
    0 - 1
    Vòng
  • 19/11 18:00
    Rekord Bielsko
    Stilon Gorzow Wielkopolski
    0 - 1
    Vòng
  • 19/11 18:00
    1Zawisza Bydgoszcz
    Sokol Kleczew
    1 - 0
    Vòng
  • 19/11 18:00
    1Jagiellonia Bialystok 2
    Legia Warszawa 2
    0 - 0
    Vòng
  • 19/11 17:00
    Baltyk Gdynia
    Pogon Nowe Skalmierzyce
    0 - 2
    Vòng
  • 18/11 23:00
    Pogon Szczecin 2
    Vineta Wolin
    2 - 0
    Vòng
  • 13/11 19:45
    Jarota Jarocin
    Baltyk Gdynia
    0 - 1
    Vòng
  • 13/11 19:00
    Lechia Zielona Gora
    LKS Goczalkowice Zdroj
    0 - 0
    Vòng
  • 13/11 19:00
    Wisla Sandomierz
    Stal Stalowa Wola
    0 - 1
    Vòng
  • 13/11 18:00
    Korona 2 Kielce
    Avia Swidnik
    0 - 0
    Vòng
  • 13/11 18:00
    Miedz Legnica 2
    Carina Gubin
    0 - 0
    Vòng
Cập nhật: