Kết quả bóng đá Đan Mạch hôm nay, Kqbd Đan Mạch đêm qua

Kết quả bóng đá Đan Mạch hôm nay: cập nhật tỷ số bóng đá Đan Mạch tối, đêm qua và rạng sáng nay. Trực tiếp kqbd Đan Mạch hôm nay: xem kết quả bóng đá VĐQG Đan Mạch mới nhất mùa giải 2021, KQ Hạng nhất và Hạng 2 Đan Mạch NHANH và CHÍNH XÁC. Bảng tỷ số bóng đá Đan Mạch hôm nay: trực tiếp bdkq Đan Mạch tối, đêm nay và rạng sáng mai theo từng giải đấu và cúp quốc nội liên tục 24/7. Các kết quả bóng đá Đan Mạch tối đêm hôm qua (giải VĐQG quốc nội bóng đá nam và nữ Đan Mạch) gồm: KQ VĐQG Đan Mạch, kết quả Cúp Liên Đoàn, Cúp Quốc Gia Đan Mạch (Cúp QG) và trận Siêu Cúp Đan Mạch (SC).

Kết quả bóng đá Đan Mạch mới nhất: xem trực tiếp kqbd ĐM hôm qua (hq) và hôm nay (hn) - phong độ gần đây nhất. Xem kết quả bóng đá Đan Mạch trực tuyến tối qua và rạng sáng ngày nay mới nhất. Ket qua bong da Dan Mach hom nay: xem kqbd Dan Mach toi va dem qua moi nhat. Trực tiếp kết quả bóng đá VĐQG Đan Mạch gần đây và xem kqbd Cúp Đan Mạch tt theo vòng đấu: vòng bảng, tứ kết bán kết và vòng chung kết (VCK).

Kết quả bóng đá hôm nay Đan Mạch mới nhất: tỷ số kq bd Vô địch Quốc Gia Đan Mạch (ĐM) tối và đêm nay, tỷ số hiệp 1 (H1) hiệp 2 (H2) và cả trận (FT). Update thông tin đội hình ra sân thi đấu chính thức và dự bị, tường thuật diễn biến chính, thẻ vàng-thẻ đỏ-phạt góc và số liệu thống kê bóng đá kết quả trực tuyến 24h.

Xem kq Đan Mạch hn và kết quả ĐTQG Đan Mạch thi đấu tối nay theo giải: kqbd hôm nay giải VĐQG Đan Mạch và Hạng nhất (Hạng 1-A), Hạng nhì (Hạng 2-B), giải trẻ (dự bị) và KQ Cúp Quốc Gia ĐM. Ngoài kết quả và tỷ số bóng đá Đan Mạch, Ketquabongda tổng hợp SỚM nhất KQ ĐTQG ĐM và các cấp độ Đội Tuyển Quốc Gia Đan Mạch lứa U như: kết quả U23 Đan Mạch, U21, U19 và KQ U17 Đan Mạch.

  • 30/11 22:00
    Australia
    Đan Mạch
    0 - 0
    Vòng Bảng / Bảng D
  • 26/11 23:00
    Pháp
    Đan Mạch
    0 - 0
    Vòng Bảng / Bảng D
  • 22/11 20:00
    Đan Mạch
    Tuynidi
    0 - 0
    Vòng Bảng / Bảng D
  • 21/11 20:00
    U19 Đan Mạch
    U19 Séc
    1 - 1
    Vòng Tháng 11
  • 21/11 18:30
    U18 Đan Mạch
    U18 Nhật Bản
    0 - 0
    Vòng Tháng 11
  • 03/12 19:30
    Nữ Aarhus AGF
    Nữ Nordsjaelland
    1 - 0
    Vòng 14
  • 03/12 19:30
    Nữ Fortuna Hjorring
    Nữ Sundby BK
    1 - 0
    Vòng 14
  • 03/12 19:30
    Nữ Kolding BK
    Nữ HB Koge
    0 - 1
    Vòng 14
  • 03/12 19:30
    Nữ Thisted
    Nữ Brondby
    0 - 2
    Vòng 14
  • 27/11 21:00
    Nữ Brondby
    Nữ Fortuna Hjorring
    0 - 1
    Vòng 13
  • 27/11 21:00
    Nữ HB Koge
    Nữ Aarhus AGF
    0 - 0
    Vòng 13
  • 27/11 19:00
    Nữ Sundby BK
    Nữ Thisted
    0 - 1
    Vòng 13
  • 26/11 19:00
    Nữ Nordsjaelland
    Nữ Kolding BK
    1 - 0
    Vòng 13
  • 20/11 21:00
    Nữ Thisted
    Nữ Nordsjaelland
    3 - 0
    Vòng 12
  • 20/11 19:30
    Nữ Kolding BK
    Nữ Brondby
    0 - 1
    Vòng 12
  • 19/11 19:30
    Nữ Fortuna Hjorring
    Nữ HB Koge
    0 - 1
    Vòng 12
  • 19/11 19:00
    Nữ Aarhus AGF
    Nữ Sundby BK
    1 - 0
    Vòng 12
  • 26/11 21:00
    Naesby BK Woman
    Nữ Varde_IF
    0 - 0
    Vòng 14
  • 26/11 21:00
    Nữ Aalborg BK
    Nữ Odense
    1 - 0
    Vòng 14
  • 26/11 21:00
    Nữ Vildbjerg SF
    Nữ Boldklubben AF 1893
    0 - 0
    Vòng 14
  • 26/11 21:00
    Osterbro IF Womans
    Nữ Herlufsholm GF
    0 - 0
    Vòng 14
  • 19/11 21:30
    Nữ Varde_IF
    Nữ Vildbjerg SF
    0 - 0
    Vòng 13
  • 19/11 21:00
    Nữ Herlufsholm GF
    Nữ Aalborg BK
    0 - 0
    Vòng 13
  • 19/11 20:00
    Nữ Odense
    Osterbro IF Womans
    0 - 0
    Vòng 13
  • 19/11 20:00
    Nữ Boldklubben AF 1893
    Naesby BK Woman
    0 - 0
    Vòng 13
  • 10/12 19:00
    U17 Nordsjaelland
    U17 Esbjerg FB
    0 - 0
    Vòng 11
  • 10/12 19:00
    U17 Brondby
    U17 Lyngby
    0 - 0
    Vòng 11
  • 03/12 20:45
    U17 Lyngby
    U17 Sonderjyske
    0 - 0
    Vòng 12
  • 26/11 19:00
    U17 Kobenhavn
    U17 Midtjylland
    0 - 0
    Vòng 11
  • 26/11 19:00
    U17 Vejle
    U17 Nordsjaelland
    0 - 0
    Vòng 5
  • 26/11 18:30
    U17 Sonderjyske
    U17 Randers
    0 - 0
    Vòng 7
  • 19/11 21:30
    U17 Nordsjaelland
    U17 Kobenhavn
    0 - 0
    Vòng 10
  • 90 phút [2-2], Penalty [5-4]
  • 19/11 21:15
    U17 Aalborg BK
    U17 Randers
    0 - 0
    Vòng 10
  • 90 phút [1-1], Penalty [3-5]
  • 19/11 21:15
    U17 Midtjylland
    U17 Horsens
    0 - 0
    Vòng 10
  • 19/11 21:00
    U17 Brondby
    U17 Silkeborg IF
    0 - 0
    Vòng 10
  • 90 phút [2-2], Penalty [5-7]
  • 19/11 21:00
    U17 Vejle
    U17 Sonderjyske
    0 - 0
    Vòng 10
  • 19/11 20:00
    U17 Odense BK
    U17 Lyngby
    0 - 0
    Vòng 10
  • 19/11 19:00
    U17 Aarhus AGF
    U17 Esbjerg FB
    0 - 0
    Vòng 10
  • 90 phút [3-3], Penalty [4-5]
  • 20/11 20:00
    Young Boys Football Development
    SfB-Oure
    0 - 0
    Vòng 16
  • 20/11 19:00
    Naesby BK
    AB Tarnby
    2 - 0
    Vòng 16
  • 19/11 19:45
    FA 2000
    Holstebro BK
    0 - 0
    Vòng 16
  • 19/11 19:30
    VSK Aarhus
    Dalum
    2 - 0
    Vòng 16
  • 19/11 19:00
    IF Lyseng
    Middelfart
    0 - 1
    Vòng 16
  • 19/11 19:00
    Vanlose IF
    Rishoj
    1 - 0
    Vòng 16
  • 26/11 20:00
    Marienlyst
    Ringkobing
    1 - 0
    Vòng
  • 26/11 20:00
    Tarup Paarup IF
    B 1913 Odense
    1 - 1
    Vòng
  • 26/11 20:00
    Varde_IF
    Otterup
    1 - 0
    Vòng
  • 26/11 20:00
    KFUM Roskilde
    Herstedoster
    1 - 1
    Vòng
  • 26/11 20:00
    Holbaek
    Karlslunde
    0 - 0
    Vòng
  • 26/11 20:00
    Greve
    Gentofte Vangede IF/GVI
    0 - 0
    Vòng
  • 26/11 20:00
    Bronshoj
    B 1908
    0 - 1
    Vòng
  • 26/11 19:00
    Aarhus Fremad 2
    Viby1
    0 - 0
    Vòng
  • 26/11 19:00
    Vejgaard BK
    Aalborg BK Am
    0 - 0
    Vòng
  • 26/11 19:00
    ASA Aarhus
    Vinder Vatanspor-VRI
    2 - 3
    Vòng
  • 26/11 19:00
    OKS
    Hedensted BK
    0 - 0
    Vòng
  • 26/11 19:00
    1Skjold
    Herlev IF
    2 - 1
    Vòng
  • 26/11 19:00
    Slagelse B&I
    VB 1968
    0 - 0
    Vòng
  • 26/11 19:00
    Ledoje Smorum Fodbold
    Frederikssund IK
    0 - 0
    Vòng
  • 26/11 19:00
    Næstved 2
    Allerod
    0 - 0
    Vòng
  • 26/11 19:00
    Avarta
    KFUM Kobenhavn
    1 - 1
    Vòng
  • 26/11 18:30
    Kjellerup IF
    Norresundby
    1 - 2
    Vòng
  • 26/11 18:30
    Odder IGF
    Djursland
    1 - 0
    Vòng
  • 26/11 18:00
    B 1909 Odense
    Brabrand IF 2
    1 - 2
    Vòng
  • 20/11 20:00
    Ringkobing
    OKS
    1 - 0
    Vòng
  • 20/11 19:30
    Hedensted BK
    B 1909 Odense
    0 - 1
    Vòng
  • 19/11 22:15
    Brabrand IF 2
    Varde_IF
    0 - 1
    Vòng
  • 19/11 20:00
    Herlev IF
    Ledoje Smorum Fodbold
    1 - 0
    Vòng
  • 19/11 20:00
    Tarnby FF
    Greve
    1 - 0
    Vòng
  • 19/11 19:30
    Norresundby
    Aarhus Fremad 2
    1 - 1
    Vòng
  • 19/11 19:00
    Otterup
    B 1913 Odense
    1 - 1
    Vòng
  • 19/11 19:00
    Aalborg BK Am
    Kjellerup IF
    4 - 0
    Vòng
  • 19/11 19:00
    KFUM Kobenhavn
    Slagelse B&I
    1 - 3
    Vòng
  • 19/11 19:00
    Viby
    Odder IGF
    0 - 0
    Vòng
  • 19/11 19:00
    1Tarup Paarup IF
    Marienlyst
    1 - 1
    Vòng
  • 19/11 19:00
    Allerod
    Avarta
    0 - 1
    Vòng
  • 19/11 19:00
    Frederikssund IK
    Næstved 21
    2 - 0
    Vòng
  • 19/11 19:00
    1Vinder Vatanspor-VRI
    Vejgaard BK
    0 - 2
    Vòng
  • 19/11 19:00
    Karlslunde
    KFUM Roskilde1
    0 - 1
    Vòng
Cập nhật: