Lịch thi đấu Cúp Quốc Gia Xứ Wales vòng Tứ kết mùa giải 2022/2023

Xem lịch thi đấu Cúp Quốc Gia Xứ Wales hôm nay mới nhất: lịch trực tiếp bóng đá vòng Tứ kết Cúp QG Wales mùa giải 2022-2023 thi đấu vào sáng, chiều và tối nay. Lịch thi đấu bóng đá Cúp Quốc Gia Xứ Wales vòng Tứ kết mùa giải 2022-2023: tổng hợp lịch bóng đá Cúp Quốc Gia Xứ Wales tối đêm nay và rạng sáng mai CHÍNH XÁC. Cập nhật lịch thi đấu bóng đá Xứ Wales mới nhất: tổng hợp LTĐ, BXH và KQ Cúp Quốc Gia Xứ Wales thi đấu tối đêm nay và ngày mai liên tục 24/7 SỚM và NHANH nhất.

Giải bóng đá Cúp Quốc Gia Xứ Wales là giải đấu hàng đầu trong hệ thống giải đấu bóng đá Xứ Wales. Lịch thi đấu bóng đá Xứ Wales trực tuyến hôm nay và ngày mai bao gồm: lịch thi đấu giải Vô địch Quốc Gia Xứ Wales (giải VĐQG), Hạng nhất (Hạng 1) và Hạng nhì Xứ Wales (Hạng 2). Xem lịch thi đấu đầy đủ vòng tứ kết, bán kết và trận chung kết Cúp Quốc Gia Xứ Wales. Ngoài ra, LTĐ BĐ Cúp Quốc Gia Xứ Wales tối và đêm nay chiếu trực tiếp trên các kênh truyền hình thể thao/bóng đá K+, VTV và FPT Play SỚM nhất.

Lịch thi đấu Cúp Quốc Gia Xứ Wales 2022-2023 - vòng Tứ kết

1234Tứ kếtBán kếtChung kết
  • 17/09 01:30
    Llandudno Amateurs
    Llanrug United
    0 - 0
    Vòng 1
  • 17/09 01:30
    Abergavenny Town
    Treharris Athletic Weestern
    1 - 0
    Vòng 1
  • 90 phút [1-1], Penalty [4-1]
  • 17/09 01:30
    Penydarren BGC
    Ynyshir Albions
    0 - 0
    Vòng 1
  • 17/09 01:45
    Conwy Borough
    Kinmel Bay
    0 - 0
    Vòng 1
  • 17/09 01:45
    Risca United
    Aberbargoed Buds
    0 - 0
    Vòng 1
  • 17/09 18:00
    Llanfair United
    Llanuwchllyn
    1 - 1
    Vòng 1
  • 17/09 20:30
    Llanidloes Town
    Gresford Athletic
    0 - 1
    Vòng 1
  • 17/09 20:30
    Penparcau
    Y Rhyl 1879
    0 - 0
    Vòng 1
  • 17/09 20:30
    Penrhyncoch
    Caersws
    0 - 1
    Vòng 1
  • 90 phút [1-1], Penalty [1-2]
  • 17/09 20:30
    Llansannan
    Glantraeth
    0 - 0
    Vòng 1
  • 17/09 20:30
    Llay Miners Welfare
    Flint Mountain
    1 - 2
    Vòng 1
  • 17/09 20:30
    Mochdre Sports
    Chirk AAA
    0 - 2
    Vòng 1
  • 17/09 20:30
    Porthmadog
    Mold Alexandra
    2 - 1
    Vòng 1
  • 17/09 20:30
    Talysarn Celts
    GAP Queens Park
    0 - 1
    Vòng 1
  • 17/09 20:30
    Y Felinheli
    Y Glannau
    1 - 0
    Vòng 1
  • 90 phút [1-1], Penalty [2-1]
  • 17/09 20:30
    Trearddur Bay
    Penycae
    0 - 0
    Vòng 1
  • 17/09 20:30
    Abermule
    Hawarden Rangers
    0 - 1
    Vòng 1
  • 90 phút [2-2], Penalty [2-3]
  • 17/09 20:30
    machynlleth
    Prestatyn Town
    0 - 0
    Vòng 1
  • 17/09 20:30
    Bow Street
    Bangor 1876
    4 - 2
    Vòng 1
  • 17/09 20:30
    Calsonic Kansei SV
    Aber Valley
    0 - 3
    Vòng 1
  • 17/09 20:30
    Canton Liberal
    West End AFC
    3 - 0
    Vòng 1
  • 17/09 20:30
    Afan Lido
    Hakin United
    0 - 0
    Vòng 1
  • 17/09 20:30
    Trefelin
    Llandrindod Wells
    5 - 0
    Vòng 1
  • 17/09 20:30
    Croesyceiliog
    Ynysgerwn
    1 - 0
    Vòng 1
  • 17/09 20:30
    PILL AFC
    Caldicot Town AFC
    3 - 0
    Vòng 1
  • 17/09 20:30
    Llanelli
    Goytre AFC
    1 - 0
    Vòng 1
  • 17/09 20:30
    Baglan Dragons
    Pontardawe Town
    0 - 1
    Vòng 1
  • 90 phút [1-1], Penalty [1-2]
  • 17/09 20:30
    Cefn Cribwr
    Newport City
    1 - 1
    Vòng 1
  • 17/09 20:30
    Cwmbran Celtic
    Ammanford
    1 - 0
    Vòng 1
  • 17/09 20:30
    Trethomas Bluebirds
    Ton Pentre
    4 - 0
    Vòng 1
  • 17/09 20:30
    Pencoed Athletic Amateur
    Brecon Corinthians
    2 - 0
    Vòng 1
  • 17/09 20:30
    Chepstow Town
    Rockspur
    0 - 0
    Vòng 1
  • 17/09 20:30
    Treowen Stars
    Cardiff Corinthians AFC
    0 - 3
    Vòng 1
  • 17/09 20:30
    Aberfan
    Porthcawl Town Athletic
    2 - 0
    Vòng 1
  • 08/10 20:00
    Risca United
    Penybont
    0 - 0
    Vòng 2
  • 08/10 20:30
    Chirk AAA
    The New Saints
    0 - 0
    Vòng 2
  • 90 phút [1-1], Penalty [1-2]
  • 08/10 20:30
    Pontardawe Town
    Cambrian & Clydach
    0 - 0
    Vòng 2
  • 90 phút [0-0], Penalty [1-0]
  • 08/10 20:30
    Aberfan
    Trefelin
    0 - 0
    Vòng 2
  • 08/10 20:30
    Abergavenny Town
    Goytre United
    0 - 0
    Vòng 2
  • 90 phút [1-1], Penalty [1-3]
  • 08/10 20:30
    Aber Valley
    Barry Town United
    0 - 0
    Vòng 2
  • 08/10 20:30
    Bow Street
    Colwyn Bay
    1 - 1
    Vòng 2
  • 90 phút [1-1], Penalty [1-4]
  • 08/10 20:30
    Canton Liberal
    Llanelli
    0 - 0
    Vòng 2
  • 90 phút [1-1], Penalty [1-3]
  • 08/10 20:30
    Cardiff Corinthians AFC
    Newtown AFC
    0 - 0
    Vòng 2
  • 08/10 20:30
    Chepstow Town
    Pontypridd
    0 - 0
    Vòng 2
  • 08/10 20:30
    Croesyceiliog
    Briton Ferry Athletic
    0 - 0
    Vòng 2
  • 08/10 20:30
    Cwmbran Celtic
    Llantwit Major
    0 - 0
    Vòng 2
  • 90 phút [2-2], Penalty [3-2]
  • 08/10 20:30
    Denbigh Town
    Connahs Quay Nomads
    0 - 0
    Vòng 2
  • 08/10 20:30
    Y Felinheli
    Conwy Borough
    0 - 0
    Vòng 2
  • 08/10 20:30
    Flint Mountain
    Caernarfon Town FC
    0 - 0
    Vòng 2
  • 08/10 20:30
    Glantraeth
    Cefn Druids
    0 - 0
    Vòng 2
  • 08/10 20:30
    Hakin United
    Taffs Well
    0 - 0
    Vòng 2
  • 08/10 20:30
    Hawarden Rangers
    Bala Town
    0 - 0
    Vòng 2
  • 08/10 20:30
    Llandudno Albion
    Buckley Town
    0 - 0
    Vòng 2
  • 08/10 20:30
    Llanrug United
    Gresford Athletic
    0 - 0
    Vòng 2
  • 08/10 20:30
    Llanuwchllyn
    Holywell
    0 - 0
    Vòng 2
  • 08/10 20:30
    Mold Alexandra
    Holyhead Hotspur
    0 - 0
    Vòng 2
  • 08/10 20:30
    Newport City
    Carmarthen Town
    0 - 0
    Vòng 2
  • 08/10 20:30
    Pencoed Athletic Amateur
    Aberystwyth Town
    0 - 0
    Vòng 2
  • 90 phút [0-0], Penalty [0-1]
  • 08/10 20:30
    Penycae
    Guilsfield
    0 - 0
    Vòng 2
  • 08/10 20:30
    Penydarren BGC
    Swansea University
    0 - 0
    Vòng 2
  • 08/10 20:30
    PILL AFC
    Cardiff Metropolitan University
    0 - 0
    Vòng 2
  • 08/10 20:30
    Prestatyn Town
    Llandudno
    0 - 0
    Vòng 2
  • 08/10 20:30
    GAP Queens Park
    Airbus UK Broughton
    0 - 0
    Vòng 2
  • 08/10 20:30
    Y Rhyl 1879
    Ruthin Town
    0 - 0
    Vòng 2
  • 08/10 23:15
    Caersws
    Flint Town United
    0 - 0
    Vòng 2
  • 08/10 23:45
    Trethomas Bluebirds
    Haverfordwest County
    1 - 1
    Vòng 2
  • 12/11 02:30
    Penydarren BGC
    Trethomas Bluebirds
    0 - 0
    Vòng 3
  • 12/11 02:45
    The New Saints
    Caernarfon Town FC
    1 - 0
    Vòng 3
  • 12/11 19:45
    Connahs Quay Nomads
    Colwyn Bay
    2 - 0
    Vòng 3
  • 12/11 21:00
    Aberystwyth Town
    Newtown AFC
    1 - 1
    Vòng 3
  • 12/11 21:00
    Airbus UK Broughton
    Trefelin
    0 - 1
    Vòng 3
  • 12/11 21:00
    Bala Town
    Flint Town United
    1 - 0
    Vòng 3
  • 12/11 21:00
    Buckley Town
    Prestatyn Town
    0 - 0
    Vòng 3
  • 12/11 21:00
    Conwy Borough
    Penybont
    0 - 2
    Vòng 3
  • 12/11 21:00
    Cwmbran Celtic
    Carmarthen Town
    1 - 1
    Vòng 3
  • 12/11 21:00
    Cefn Druids
    Llanelli
    3 - 1
    Vòng 3
  • 12/11 21:00
    Guilsfield
    Goytre United
    3 - 1
    Vòng 3
  • 12/11 21:00
    Hakin United
    Holywell
    0 - 3
    Vòng 3
  • 12/11 21:00
    Mold Alexandra
    Briton Ferry Athletic
    0 - 1
    Vòng 3
  • 12/11 21:00
    Pontardawe Town
    PILL AFC
    1 - 0
    Vòng 3
  • 12/11 21:00
    Ruthin Town
    Pontypridd
    1 - 2
    Vòng 3
  • 12/11 21:30
    Barry Town United
    Gresford Athletic
    0 - 0
    Vòng 3
  • 14/01 21:00
    Guilsfield
    Holywell
    0 - 2
    Vòng 4
  • 14/01 21:00
    Bala Town
    Pontypridd
    1 - 0
    Vòng 4
  • 14/01 21:00
    Briton Ferry Athletic
    Buckley Town
    2 - 1
    Vòng 4
  • 90 phút [2-2], Penalty [8-7]
  • 14/01 21:00
    Gresford Athletic
    Penybont
    0 - 1
    Vòng 4
  • 14/01 21:00
    The New Saints
    Newtown AFC
    4 - 0
    Vòng 4
  • 14/01 21:15
    Pontardawe Town
    Airbus UK Broughton
    1 - 1
    Vòng 4
  • 90 phút [1-1], Penalty [4-5]
  • 15/01 00:15
    Llanelli
    Connahs Quay Nomads
    0 - 1
    Vòng 4
  • 26/01 02:30
    Penydarren BGC
    Cwmbran Celtic
    0 - 3
    Vòng 4
  • 04/02 21:00
    Bala Town
    Briton Ferry Athletic
    ? - ?
    Vòng Tứ kết
  • 04/02 21:00
    Connahs Quay Nomads
    Airbus UK Broughton
    ? - ?
    Vòng Tứ kết
  • 05/02 19:45
    Penybont
    Holywell
    ? - ?
    Vòng Tứ kết
Cập nhật:

Cúp Quốc Gia Xứ Wales

Tên giải đấu Cúp Quốc Gia Xứ Wales
Tên khác Cúp QG Wales
Tên Tiếng Anh
Mùa giải hiện tại 2022-2023
Mùa giải bắt đầu ngày Thứ bảy, 17 Tháng chín 2022
Mùa giải kết thúc ngày Thứ năm, 1 Tháng sáu 2023
Vòng đấu hiện tại Tứ kết
Thuộc Liên Đoàn
Ngày thành lập
Số lượng đội bóng (CLB)