Lịch thi đấu Hạng 2 Áo hôm nay, Lịch bóng đá Áo

Lịch thi đấu Hạng 2 Áo hôm nay: cập nhật lịch thi đấu vòng 4 Áo Bundesliga 2 mùa 2022-2023 mới nhất sẽ thi đấu vào sáng, chiều và tối nay. Xem lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Áo vòng 4 mùa giải 2022-2023: cập nhật danh sách, lịch TĐ các trận đấu bóng đá giải Hạng 2 Áo thi đấu đêm nay và rạng sáng mai CHÍNH XÁC. Cập nhật lịch thi đấu bóng đá Áo mới nhất: tổng hợp LTĐ, BXH và KQ Hạng 2 Áo thi đấu tối đêm nay và ngày mai liên tục 24/7 SỚM và NHANH nhất.

Giải bóng đá Hạng 2 Áo có tên Tiếng Anh là Austria Bundesliga 2 và là giải đấu hạng 2 trong hệ thống giải đấu bóng đá Áo. Trực tiếp lịch thi đấu bóng đá Áo hôm nay và ngày mai mới nhất bao gồm: lịch thi đấu giải Vô địch Quốc Gia Áo (giải VĐQG), Hạng nhất (Hạng 1) và Hạng nhì Áo (Hạng 2). Cập nhật lịch thi đấu đầy đủ vòng tứ kết, bán kết và trận chung kết Cúp Quốc Gia Áo. Ngoài ra, LTĐ BĐ Áo và lịch thi đấu trận tranh siêu cúp Áo tổng hợp các kênh sóng chiếu trực tiếp trên truyền hình K+, VTV3, VTV6 và FPT Play SỚM nhất.

Ở một số quốc gia như Tây Ban Nha và Nhật Bản thì Cúp Quốc Gia (Cúp QG) được gọi là Cúp Hoàng đế (Cúp Nhà Vua - CNV). Còn một số quốc gia khác như Anh, Thái Lan và Hàn Quốc thì Cúp QG được gọi là Cúp FA. Còn Cúp Liên Đoàn (Cúp LĐ) thì không có ở nhiều quốc gia.

Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Áo mùa giải 2022-2023

  • Lịch thi đấu Hạng 2 Áo của 1 đội bóng:
  • Lịch thi đấu Hạng 2 Áo của 1 cặp đấu:
    VS
123456789101112131415161718192021222324252627282930
  • 22/07 23:00
    First Vienna
    Blau Weiss Linz
    2 - 0
    Vòng 1
  • 22/07 23:10
    SKU Amstetten
    Kapfenberg Superfund
    0 - 0
    Vòng 1
  • 22/07 23:10
    Austria Wien Amateure
    Liefering
    0 - 0
    Vòng 1
  • 22/07 23:10
    SV Horn
    SK Sturm Graz Amat.
    1 - 1
    Vòng 1
  • 22/07 23:10
    SK Vorwarts Steyr
    Rapid Wien 2
    2 - 2
    Vòng 1
  • 23/07 22:00
    Grazer AK
    Floridsdorfer AC
    0 - 0
    Vòng 1
  • 23/07 22:00
    St. Polten
    Dornbirn
    1 - 0
    Vòng 1
  • 24/07 15:30
    Lafnitz
    Trenkwalder Admira
    2 - 1
    Vòng 1
  • 29/07 23:10
    Blau Weiss Linz
    Austria Wien Amateure
    2 - 0
    Vòng 2
  • 29/07 23:10
    Dornbirn
    SKU Amstetten
    1 - 1
    Vòng 2
  • 29/07 23:10
    Kapfenberg Superfund
    SV Horn
    0 - 0
    Vòng 2
  • 29/07 23:10
    Rapid Wien 2
    St. Polten
    0 - 2
    Vòng 2
  • 30/07 01:30
    Trenkwalder Admira
    Grazer AK
    3 - 2
    Vòng 2
  • 31/07 15:30
    Floridsdorfer AC
    First Vienna
    0 - 1
    Vòng 2
  • 31/07 15:30
    SK Sturm Graz Amat.
    Lafnitz
    2 - 0
    Vòng 2
  • 02/08 23:30
    Liefering
    SK Vorwarts Steyr
    1 - 1
    Vòng 2
  • 05/08 23:10
    SKU Amstetten
    Trenkwalder Admira
    0 - 0
    Vòng 3
  • 05/08 23:10
    Austria Wien Amateure
    Kapfenberg Superfund
    0 - 1
    Vòng 3
  • 05/08 23:10
    First Vienna
    St. Polten
    1 - 0
    Vòng 3
  • 05/08 23:10
    SV Horn
    Blau Weiss Linz
    0 - 1
    Vòng 3
  • 06/08 01:30
    Lafnitz
    Floridsdorfer AC
    0 - 1
    Vòng 3
  • 06/08 19:30
    Grazer AK
    Liefering
    1 - 0
    Vòng 3
  • 06/08 19:30
    SK Vorwarts Steyr
    Dornbirn
    0 - 1
    Vòng 3
  • 07/08 15:30
    SK Sturm Graz Amat.
    Rapid Wien 2
    0 - 0
    Vòng 3
  • 12/08 23:10
    Trenkwalder Admira
    Austria Wien Amateure
    2 - 1
    Vòng 4
  • 12/08 23:10
    Dornbirn
    SV Horn
    0 - 0
    Vòng 4
  • 12/08 23:10
    Floridsdorfer AC
    SK Vorwarts Steyr
    2 - 0
    Vòng 4
  • 12/08 23:10
    Liefering
    First Vienna
    0 - 1
    Vòng 4
  • 12/08 23:10
    St. Polten
    SK Sturm Graz Amat.
    1 - 1
    Vòng 4
  • 13/08 01:30
    Blau Weiss Linz
    Grazer AK
    1 - 0
    Vòng 4
  • 14/08 15:30
    Kapfenberg Superfund
    Lafnitz
    ? - ?
    Vòng 4
  • 19/08 23:10
    SKU Amstetten
    Liefering
    ? - ?
    Vòng 5
  • 19/08 23:10
    Austria Wien Amateure
    Rapid Wien 2
    ? - ?
    Vòng 5
  • 19/08 23:10
    SV Horn
    Floridsdorfer AC
    ? - ?
    Vòng 5
  • 19/08 23:10
    St. Polten
    Kapfenberg Superfund
    ? - ?
    Vòng 5
  • 20/08 01:30
    First Vienna
    Trenkwalder Admira
    ? - ?
    Vòng 5
  • 20/08 19:30
    Lafnitz
    Dornbirn
    ? - ?
    Vòng 5
  • 21/08 15:30
    SK Sturm Graz Amat.
    Blau Weiss Linz
    ? - ?
    Vòng 5
  • 21/08 15:30
    SK Vorwarts Steyr
    Grazer AK
    ? - ?
    Vòng 5
  • 26/08 23:10
    Austria Wien Amateure
    SV Horn
    ? - ?
    Vòng 6
  • 26/08 23:10
    Floridsdorfer AC
    SKU Amstetten
    ? - ?
    Vòng 6
  • 26/08 23:10
    Kapfenberg Superfund
    SK Vorwarts Steyr
    ? - ?
    Vòng 6
  • 26/08 23:10
    Liefering
    SK Sturm Graz Amat.
    ? - ?
    Vòng 6
  • 27/08 01:30
    Trenkwalder Admira
    St. Polten
    ? - ?
    Vòng 6
  • 27/08 19:30
    Dornbirn
    First Vienna
    ? - ?
    Vòng 6
  • 27/08 19:30
    Grazer AK
    Lafnitz
    ? - ?
    Vòng 6
  • 28/08 15:30
    Blau Weiss Linz
    Rapid Wien 2
    ? - ?
    Vòng 6
  • 02/09 23:10
    SV Horn
    Liefering
    ? - ?
    Vòng 7
  • 02/09 23:10
    Lafnitz
    First Vienna
    ? - ?
    Vòng 7
  • 03/09 01:30
    SK Vorwarts Steyr
    Trenkwalder Admira
    ? - ?
    Vòng 7
  • 04/09 01:00
    SKU Amstetten
    Blau Weiss Linz
    ? - ?
    Vòng 7
  • 04/09 01:00
    Rapid Wien 2
    Dornbirn
    ? - ?
    Vòng 7
  • 04/09 01:00
    SK Sturm Graz Amat.
    Austria Wien Amateure
    ? - ?
    Vòng 7
  • 04/09 15:30
    St. Polten
    Floridsdorfer AC
    ? - ?
    Vòng 7
  • 04/09 16:00
    Kapfenberg Superfund
    Grazer AK
    ? - ?
    Vòng 7
  • 09/09 23:10
    Trenkwalder Admira
    SK Sturm Graz Amat.
    ? - ?
    Vòng 8
  • 09/09 23:10
    Austria Wien Amateure
    SK Vorwarts Steyr
    ? - ?
    Vòng 8
  • 09/09 23:10
    Blau Weiss Linz
    Lafnitz
    ? - ?
    Vòng 8
  • 09/09 23:10
    Dornbirn
    Kapfenberg Superfund
    ? - ?
    Vòng 8
  • 09/09 23:10
    First Vienna
    SKU Amstetten
    ? - ?
    Vòng 8
  • 09/09 23:10
    Floridsdorfer AC
    Rapid Wien 2
    ? - ?
    Vòng 8
  • 10/09 19:30
    Grazer AK
    SV Horn
    ? - ?
    Vòng 8
  • 10/09 19:30
    Liefering
    St. Polten
    ? - ?
    Vòng 8
  • 16/09 23:10
    SKU Amstetten
    SK Vorwarts Steyr
    ? - ?
    Vòng 9
  • 16/09 23:10
    Blau Weiss Linz
    St. Polten
    ? - ?
    Vòng 9
  • 16/09 23:10
    SV Horn
    First Vienna
    ? - ?
    Vòng 9
  • 16/09 23:10
    Kapfenberg Superfund
    Trenkwalder Admira
    ? - ?
    Vòng 9
  • 16/09 23:10
    Lafnitz
    Austria Wien Amateure
    ? - ?
    Vòng 9
  • 17/09 19:30
    Rapid Wien 2
    Grazer AK
    ? - ?
    Vòng 9
  • 18/09 15:30
    SK Sturm Graz Amat.
    Floridsdorfer AC
    ? - ?
    Vòng 9
  • 18/09 17:30
    Liefering
    Dornbirn
    ? - ?
    Vòng 9
  • 30/09 23:10
    Dornbirn
    Austria Wien Amateure
    ? - ?
    Vòng 10
  • 30/09 23:10
    First Vienna
    Kapfenberg Superfund
    ? - ?
    Vòng 10
  • 30/09 23:10
    Floridsdorfer AC
    Blau Weiss Linz
    ? - ?
    Vòng 10
  • 30/09 23:10
    St. Polten
    SKU Amstetten
    ? - ?
    Vòng 10
  • 30/09 23:10
    SK Vorwarts Steyr
    SV Horn
    ? - ?
    Vòng 10
  • 01/10 19:30
    Trenkwalder Admira
    Liefering
    ? - ?
    Vòng 10
  • 01/10 19:30
    Grazer AK
    SK Sturm Graz Amat.
    ? - ?
    Vòng 10
  • 01/10 19:30
    Rapid Wien 2
    Lafnitz
    ? - ?
    Vòng 10
  • 07/10 23:10
    SKU Amstetten
    Lafnitz
    ? - ?
    Vòng 11
  • 07/10 23:10
    Austria Wien Amateure
    Grazer AK
    ? - ?
    Vòng 11
  • 07/10 23:10
    Dornbirn
    Blau Weiss Linz
    ? - ?
    Vòng 11
  • 07/10 23:10
    SV Horn
    Trenkwalder Admira
    ? - ?
    Vòng 11
  • 07/10 23:10
    Kapfenberg Superfund
    Rapid Wien 2
    ? - ?
    Vòng 11
  • 07/10 23:10
    SK Vorwarts Steyr
    St. Polten
    ? - ?
    Vòng 11
  • 08/10 19:30
    Liefering
    Floridsdorfer AC
    ? - ?
    Vòng 11
  • 09/10 15:30
    SK Sturm Graz Amat.
    First Vienna
    ? - ?
    Vòng 11
  • 14/10 23:10
    First Vienna
    Austria Wien Amateure
    ? - ?
    Vòng 12
  • 14/10 23:10
    Floridsdorfer AC
    Kapfenberg Superfund
    ? - ?
    Vòng 12
  • 14/10 23:10
    St. Polten
    Grazer AK
    ? - ?
    Vòng 12
  • 15/10 19:30
    Trenkwalder Admira
    Dornbirn
    ? - ?
    Vòng 12
  • 15/10 19:30
    Blau Weiss Linz
    SK Vorwarts Steyr
    ? - ?
    Vòng 12
  • 15/10 19:30
    Lafnitz
    Liefering
    ? - ?
    Vòng 12
  • 15/10 19:30
    Rapid Wien 2
    SV Horn
    ? - ?
    Vòng 12
  • 16/10 15:30
    SK Sturm Graz Amat.
    SKU Amstetten
    ? - ?
    Vòng 12
  • 21/10 23:10
    Trenkwalder Admira
    Floridsdorfer AC
    ? - ?
    Vòng 13
  • 21/10 23:10
    Austria Wien Amateure
    SKU Amstetten
    ? - ?
    Vòng 13
  • 21/10 23:10
    Liefering
    Rapid Wien 2
    ? - ?
    Vòng 13
  • 21/10 23:10
    SK Vorwarts Steyr
    Lafnitz
    ? - ?
    Vòng 13
  • 22/10 19:30
    Dornbirn
    SK Sturm Graz Amat.
    ? - ?
    Vòng 13
  • 22/10 19:30
    Grazer AK
    First Vienna
    ? - ?
    Vòng 13
  • 22/10 19:30
    Kapfenberg Superfund
    Blau Weiss Linz
    ? - ?
    Vòng 13
  • 23/10 01:00
    SV Horn
    St. Polten
    ? - ?
    Vòng 13
  • 28/10 23:10
    SKU Amstetten
    Grazer AK
    ? - ?
    Vòng 14
  • 28/10 23:10
    First Vienna
    SK Vorwarts Steyr
    ? - ?
    Vòng 14
  • 28/10 23:10
    Lafnitz
    SV Horn
    ? - ?
    Vòng 14
  • 28/10 23:10
    St. Polten
    Austria Wien Amateure
    ? - ?
    Vòng 14
  • 29/10 19:30
    Blau Weiss Linz
    Liefering
    ? - ?
    Vòng 14
  • 29/10 19:30
    Floridsdorfer AC
    Dornbirn
    ? - ?
    Vòng 14
  • 29/10 19:30
    Rapid Wien 2
    Trenkwalder Admira
    ? - ?
    Vòng 14
  • 30/10 16:30
    SK Sturm Graz Amat.
    Kapfenberg Superfund
    ? - ?
    Vòng 14
  • 05/11 00:10
    Trenkwalder Admira
    Blau Weiss Linz
    ? - ?
    Vòng 15
  • 05/11 00:10
    Austria Wien Amateure
    Floridsdorfer AC
    ? - ?
    Vòng 15
  • 05/11 00:10
    First Vienna
    Rapid Wien 2
    ? - ?
    Vòng 15
  • 05/11 00:10
    SV Horn
    SKU Amstetten
    ? - ?
    Vòng 15
  • 05/11 00:10
    St. Polten
    Lafnitz
    ? - ?
    Vòng 15
  • 05/11 20:30
    Grazer AK
    Dornbirn
    ? - ?
    Vòng 15
  • 05/11 20:30
    Kapfenberg Superfund
    Liefering
    ? - ?
    Vòng 15
  • 05/11 20:30
    SK Vorwarts Steyr
    SK Sturm Graz Amat.
    ? - ?
    Vòng 15
  • 12/11 00:10
    SKU Amstetten
    St. Polten
    ? - ?
    Vòng 16
  • 12/11 00:10
    Dornbirn
    SK Vorwarts Steyr
    ? - ?
    Vòng 16
  • 12/11 00:10
    Floridsdorfer AC
    SV Horn
    ? - ?
    Vòng 16
  • 12/11 00:10
    Lafnitz
    SK Sturm Graz Amat.
    ? - ?
    Vòng 16
  • 12/11 00:10
    Liefering
    Trenkwalder Admira
    ? - ?
    Vòng 16
  • 12/11 00:10
    Rapid Wien 2
    Austria Wien Amateure
    ? - ?
    Vòng 16
  • 12/11 20:30
    Blau Weiss Linz
    First Vienna
    ? - ?
    Vòng 16
  • 12/11 20:30
    Grazer AK
    Kapfenberg Superfund
    ? - ?
    Vòng 16
  • 25/02 00:30
    Trenkwalder Admira
    Lafnitz
    ? - ?
    Vòng 17
  • 25/02 00:30
    SKU Amstetten
    Dornbirn
    ? - ?
    Vòng 17
  • 25/02 00:30
    First Vienna
    Liefering
    ? - ?
    Vòng 17
  • 25/02 00:30
    SV Horn
    Grazer AK
    ? - ?
    Vòng 17
  • 25/02 00:30
    Kapfenberg Superfund
    Austria Wien Amateure
    ? - ?
    Vòng 17
  • 25/02 00:30
    Rapid Wien 2
    Floridsdorfer AC
    ? - ?
    Vòng 17
  • 25/02 00:30
    SK Sturm Graz Amat.
    St. Polten
    ? - ?
    Vòng 17
  • 25/02 00:30
    SK Vorwarts Steyr
    Blau Weiss Linz
    ? - ?
    Vòng 17
  • 04/03 00:30
    Austria Wien Amateure
    First Vienna
    ? - ?
    Vòng 18
  • 04/03 00:30
    Blau Weiss Linz
    Kapfenberg Superfund
    ? - ?
    Vòng 18
  • 04/03 00:30
    Dornbirn
    Rapid Wien 2
    ? - ?
    Vòng 18
  • 04/03 00:30
    Floridsdorfer AC
    SK Sturm Graz Amat.
    ? - ?
    Vòng 18
  • 04/03 00:30
    Grazer AK
    Trenkwalder Admira
    ? - ?
    Vòng 18
  • 04/03 00:30
    Lafnitz
    SK Vorwarts Steyr
    ? - ?
    Vòng 18
  • 04/03 00:30
    Liefering
    SKU Amstetten
    ? - ?
    Vòng 18
  • 04/03 00:30
    St. Polten
    SV Horn
    ? - ?
    Vòng 18
  • 11/03 00:30
    Trenkwalder Admira
    Rapid Wien 2
    ? - ?
    Vòng 19
  • 11/03 00:30
    SKU Amstetten
    Floridsdorfer AC
    ? - ?
    Vòng 19
  • 11/03 00:30
    Austria Wien Amateure
    St. Polten
    ? - ?
    Vòng 19
  • 11/03 00:30
    First Vienna
    Grazer AK
    ? - ?
    Vòng 19
  • 11/03 00:30
    Lafnitz
    Blau Weiss Linz
    ? - ?
    Vòng 19
  • 11/03 00:30
    Liefering
    SV Horn
    ? - ?
    Vòng 19
  • 11/03 00:30
    SK Sturm Graz Amat.
    Dornbirn
    ? - ?
    Vòng 19
  • 11/03 00:30
    SK Vorwarts Steyr
    Kapfenberg Superfund
    ? - ?
    Vòng 19
  • 18/03 00:30
    Blau Weiss Linz
    SKU Amstetten
    ? - ?
    Vòng 20
  • 18/03 00:30
    Dornbirn
    Lafnitz
    ? - ?
    Vòng 20
  • 18/03 00:30
    Floridsdorfer AC
    Trenkwalder Admira
    ? - ?
    Vòng 20
  • 18/03 00:30
    Grazer AK
    Austria Wien Amateure
    ? - ?
    Vòng 20
  • 18/03 00:30
    SV Horn
    SK Vorwarts Steyr
    ? - ?
    Vòng 20
  • 18/03 00:30
    Kapfenberg Superfund
    SK Sturm Graz Amat.
    ? - ?
    Vòng 20
  • 18/03 00:30
    Rapid Wien 2
    First Vienna
    ? - ?
    Vòng 20
  • 18/03 00:30
    St. Polten
    Liefering
    ? - ?
    Vòng 20
  • 31/03 23:30
    Trenkwalder Admira
    SV Horn
    ? - ?
    Vòng 21
  • 31/03 23:30
    SKU Amstetten
    Rapid Wien 2
    ? - ?
    Vòng 21
  • 31/03 23:30
    Austria Wien Amateure
    Blau Weiss Linz
    ? - ?
    Vòng 21
  • 31/03 23:30
    First Vienna
    Dornbirn
    ? - ?
    Vòng 21
  • 31/03 23:30
    Lafnitz
    St. Polten
    ? - ?
    Vòng 21
  • 31/03 23:30
    Liefering
    Kapfenberg Superfund
    ? - ?
    Vòng 21
  • 31/03 23:30
    SK Sturm Graz Amat.
    Grazer AK
    ? - ?
    Vòng 21
  • 31/03 23:30
    SK Vorwarts Steyr
    Floridsdorfer AC
    ? - ?
    Vòng 21
  • 07/04 23:30
    Blau Weiss Linz
    Trenkwalder Admira
    ? - ?
    Vòng 22
  • 07/04 23:30
    Dornbirn
    Liefering
    ? - ?
    Vòng 22
  • 07/04 23:30
    Floridsdorfer AC
    Austria Wien Amateure
    ? - ?
    Vòng 22
  • 07/04 23:30
    Grazer AK
    SK Vorwarts Steyr
    ? - ?
    Vòng 22
  • 07/04 23:30
    SV Horn
    Lafnitz
    ? - ?
    Vòng 22
  • 07/04 23:30
    Kapfenberg Superfund
    SKU Amstetten
    ? - ?
    Vòng 22
  • 07/04 23:30
    Rapid Wien 2
    SK Sturm Graz Amat.
    ? - ?
    Vòng 22
  • 07/04 23:30
    St. Polten
    First Vienna
    ? - ?
    Vòng 22
  • 14/04 23:30
    Trenkwalder Admira
    Kapfenberg Superfund
    ? - ?
    Vòng 23
  • 14/04 23:30
    Austria Wien Amateure
    Dornbirn
    ? - ?
    Vòng 23
  • 14/04 23:30
    First Vienna
    Floridsdorfer AC
    ? - ?
    Vòng 23
  • 14/04 23:30
    Grazer AK
    St. Polten
    ? - ?
    Vòng 23
  • 14/04 23:30
    Lafnitz
    Rapid Wien 2
    ? - ?
    Vòng 23
  • 14/04 23:30
    Liefering
    Blau Weiss Linz
    ? - ?
    Vòng 23
  • 14/04 23:30
    SK Sturm Graz Amat.
    SV Horn
    ? - ?
    Vòng 23
  • 14/04 23:30
    SK Vorwarts Steyr
    SKU Amstetten
    ? - ?
    Vòng 23
  • 21/04 23:30
    SKU Amstetten
    SK Sturm Graz Amat.
    ? - ?
    Vòng 24
  • 21/04 23:30
    Blau Weiss Linz
    Dornbirn
    ? - ?
    Vòng 24
  • 21/04 23:30
    Floridsdorfer AC
    Liefering
    ? - ?
    Vòng 24
  • 21/04 23:30
    SV Horn
    Austria Wien Amateure
    ? - ?
    Vòng 24
  • 21/04 23:30
    Kapfenberg Superfund
    First Vienna
    ? - ?
    Vòng 24
  • 21/04 23:30
    Lafnitz
    Grazer AK
    ? - ?
    Vòng 24
  • 21/04 23:30
    Rapid Wien 2
    SK Vorwarts Steyr
    ? - ?
    Vòng 24
  • 21/04 23:30
    St. Polten
    Trenkwalder Admira
    ? - ?
    Vòng 24
  • 28/04 23:30
    Trenkwalder Admira
    SKU Amstetten
    ? - ?
    Vòng 25
  • 28/04 23:30
    Austria Wien Amateure
    SK Sturm Graz Amat.
    ? - ?
    Vòng 25
  • 28/04 23:30
    Dornbirn
    St. Polten
    ? - ?
    Vòng 25
  • 28/04 23:30
    First Vienna
    SV Horn
    ? - ?
    Vòng 25
  • 28/04 23:30
    Floridsdorfer AC
    Lafnitz
    ? - ?
    Vòng 25
  • 28/04 23:30
    Grazer AK
    Blau Weiss Linz
    ? - ?
    Vòng 25
  • 28/04 23:30
    Rapid Wien 2
    Kapfenberg Superfund
    ? - ?
    Vòng 25
  • 28/04 23:30
    SK Vorwarts Steyr
    Liefering
    ? - ?
    Vòng 25
  • 05/05 23:30
    SKU Amstetten
    First Vienna
    ? - ?
    Vòng 26
  • 05/05 23:30
    Austria Wien Amateure
    Lafnitz
    ? - ?
    Vòng 26
  • 05/05 23:30
    Blau Weiss Linz
    Floridsdorfer AC
    ? - ?
    Vòng 26
  • 05/05 23:30
    SV Horn
    Rapid Wien 2
    ? - ?
    Vòng 26
  • 05/05 23:30
    Kapfenberg Superfund
    Dornbirn
    ? - ?
    Vòng 26
  • 05/05 23:30
    Liefering
    Grazer AK
    ? - ?
    Vòng 26
  • 05/05 23:30
    St. Polten
    SK Vorwarts Steyr
    ? - ?
    Vòng 26
  • 05/05 23:30
    SK Sturm Graz Amat.
    Trenkwalder Admira
    ? - ?
    Vòng 26
  • 12/05 23:30
    Dornbirn
    Trenkwalder Admira
    ? - ?
    Vòng 27
  • 12/05 23:30
    First Vienna
    SK Sturm Graz Amat.
    ? - ?
    Vòng 27
  • 12/05 23:30
    Floridsdorfer AC
    Grazer AK
    ? - ?
    Vòng 27
  • 12/05 23:30
    SV Horn
    Kapfenberg Superfund
    ? - ?
    Vòng 27
  • 12/05 23:30
    Lafnitz
    SKU Amstetten
    ? - ?
    Vòng 27
  • 12/05 23:30
    Rapid Wien 2
    Liefering
    ? - ?
    Vòng 27
  • 12/05 23:30
    St. Polten
    Blau Weiss Linz
    ? - ?
    Vòng 27
  • 12/05 23:30
    SK Vorwarts Steyr
    Austria Wien Amateure
    ? - ?
    Vòng 27
  • 19/05 23:30
    Trenkwalder Admira
    First Vienna
    ? - ?
    Vòng 28
  • 19/05 23:30
    SKU Amstetten
    Austria Wien Amateure
    ? - ?
    Vòng 28
  • 19/05 23:30
    Blau Weiss Linz
    SV Horn
    ? - ?
    Vòng 28
  • 19/05 23:30
    Dornbirn
    Floridsdorfer AC
    ? - ?
    Vòng 28
  • 19/05 23:30
    Grazer AK
    Rapid Wien 2
    ? - ?
    Vòng 28
  • 19/05 23:30
    Kapfenberg Superfund
    St. Polten
    ? - ?
    Vòng 28
  • 19/05 23:30
    Liefering
    Lafnitz
    ? - ?
    Vòng 28
  • 19/05 23:30
    SK Sturm Graz Amat.
    SK Vorwarts Steyr
    ? - ?
    Vòng 28
  • 26/05 23:30
    Austria Wien Amateure
    Trenkwalder Admira
    ? - ?
    Vòng 29
  • 26/05 23:30
    Floridsdorfer AC
    St. Polten
    ? - ?
    Vòng 29
  • 26/05 23:30
    Grazer AK
    SKU Amstetten
    ? - ?
    Vòng 29
  • 26/05 23:30
    SV Horn
    Dornbirn
    ? - ?
    Vòng 29
  • 26/05 23:30
    Lafnitz
    Kapfenberg Superfund
    ? - ?
    Vòng 29
  • 26/05 23:30
    Rapid Wien 2
    Blau Weiss Linz
    ? - ?
    Vòng 29
  • 26/05 23:30
    SK Sturm Graz Amat.
    Liefering
    ? - ?
    Vòng 29
  • 26/05 23:30
    SK Vorwarts Steyr
    First Vienna
    ? - ?
    Vòng 29
  • 04/06 22:00
    Trenkwalder Admira
    SK Vorwarts Steyr
    ? - ?
    Vòng 30
  • 04/06 22:00
    SKU Amstetten
    SV Horn
    ? - ?
    Vòng 30
  • 04/06 22:00
    Blau Weiss Linz
    SK Sturm Graz Amat.
    ? - ?
    Vòng 30
  • 04/06 22:00
    Dornbirn
    Grazer AK
    ? - ?
    Vòng 30
  • 04/06 22:00
    First Vienna
    Lafnitz
    ? - ?
    Vòng 30
  • 04/06 22:00
    Kapfenberg Superfund
    Floridsdorfer AC
    ? - ?
    Vòng 30
  • 04/06 22:00
    Liefering
    Austria Wien Amateure
    ? - ?
    Vòng 30
  • 04/06 22:00
    St. Polten
    Rapid Wien 2
    ? - ?
    Vòng 30
Cập nhật:

Giải bóng đá Hạng 2 Áo

Tên giải đấu Hạng 2 Áo
Tên khác Áo Bundesliga 2
Tên Tiếng Anh Austria Bundesliga 2
Vòng đấu hiện tại 4
Mùa giải hiện tại 2022-2023
Mùa giải bắt đầu ngày Thứ sáu, 15 Tháng bảy 2022
Mùa giải kết thúc ngày Thứ năm, 15 Tháng sáu 2023
Thuộc Liên Đoàn
Ngày thành lập
Số lượng đội bóng (CLB)
Livescore0