Lịch thi đấu VĐQG Đức - Giải vùng - Play-offs vòng 23 mùa giải 2023/2024

LỊCH THI ĐẤU VĐQG Đức - Giải vùng - Play-offs mùa giải 2023-2024 - vòng 23

1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 17 18 19 20 21 22 23 24 25 26 27 28 29 30 31 32 33 34 35 36 37 38
  • 22/02 01:00
    BSG Chemie Leipzig
    FSV luckenwalde
    -
    Vòng 17
  • 22/02 01:00
    BFC Viktoria 1889
    Rot-Weiss Erfurt
    -
    Vòng 16
  • 24/02 00:30
    FC Kilia Kiel
    St Pauli II
    -
    Vòng 23
  • 24/02 01:00
    Hertha BSC Berlin Youth
    Eilenburg
    -
    Vòng 23
  • 24/02 01:00
    Berliner FC Dynamo
    Greifswalder FC
    -
    Vòng 23
  • 24/02 01:00
    FC Lokomotive Leipzig
    SV Babelsberg 03
    -
    Vòng 23
  • 24/02 01:30
    SC Paderborn 07 II
    Duren
    -
    Vòng 23
  • 24/02 01:30
    SSVg Velbert
    Rot-Weiss Ahlen
    -
    Vòng 23
  • 24/02 18:00
    FC Teutonia 05
    Holstein Kiel II
    -
    Vòng 23
  • 24/02 19:00
    Phonix Lubeck
    TuS Blau-Weiss Lohne
    -
    Vòng 23
  • 24/02 19:00
    FSV luckenwalde
    Carl Zeiss Jena
    -
    Vòng 23
  • 24/02 19:00
    Energie Cottbus
    Berliner AK 07
    -
    Vòng 23
  • 24/02 19:00
    Hamburger SV (Youth)
    Oldenburg
    -
    Vòng 23
  • 24/02 19:00
    Hannover 96 Am
    ETSV Weiche Flensburg
    -
    Vòng 23
  • 24/02 20:00
    Schweinfurt 05 FC
    DJK Vilzing
    -
    Vòng 21
  • 24/02 20:00
    Wiedenbruck
    Bocholt FC
    -
    Vòng 23
  • 24/02 20:00
    Alemannia Aachen
    Gutersloh
    -
    Vòng 23
  • 24/02 20:00
    SV Lippstadt
    Fortuna Koln
    -
    Vòng 23
  • 24/02 20:00
    Hansa Rostock II
    Zwickau
    -
    Vòng 23
  • 24/02 20:00
    Te Cu Kukuh Atta Seip
    TSV Aubstadt
    -
    Vòng 21
  • 24/02 20:00
    TSG Balingen
    TSV Steinbach Haiger
    -
    Vòng 21
  • 24/02 20:00
    Viktoria Aschaffenburg
    Bayern Munchen (Youth)
    -
    Vòng 14
  • 24/02 20:00
    SG Barockstadt
    Freiberg
    -
    Vòng 20
  • 24/02 20:00
    Koln Am
    Monchengladbach AM.
    -
    Vòng 23
  • 24/02 20:00
    SV Rodinghausen
    Schalke 04 (Youth)
    -
    Vòng 23
  • 24/02 20:00
    Wegberg-Beeck
    Wuppertaler
    -
    Vòng 23
  • 24/02 20:00
    TSV Buchbach
    Eintracht Bamberg
    -
    Vòng 22
  • 24/02 21:00
    SV Meppen
    SSV Jeddeloh
    -
    Vòng 23
  • 24/02 22:00
    Rot-Weiss Erfurt
    VSG Altglienicke
    -
    Vòng 23
  • 25/02 19:00
    BFC Viktoria 1889
    ZFC Meuselwitz
    -
    Vòng 23
  • 25/02 19:00
    Chemnitzer
    BSG Chemie Leipzig
    -
    Vòng 23
  • 25/02 20:00
    Rot-Weiss Oberhausen
    Fortuna Dusseldorf (Youth)
    -
    Vòng 23
  • 25/02 20:00
    Eintracht Norderstedt
    Bremer SV
    -
    Vòng 23
  • 25/02 20:00
    Havelse
    Eimsbutteler TV
    -
    Vòng 23
  • 25/02 21:00
    SC Spelle-Venhaus
    SV Drochtersen/Assel
    -
    Vòng 23
  • 28/02 01:00
    Eilenburg
    Carl Zeiss Jena
    -
    Vòng 17
  • 02/03 01:00
    SpVgg Bayreuth
    FV Illertissen
    -
    Vòng 23
  • 02/03 19:00
    Hannover 96 Am
    Hamburger SV (Youth)
    -
    Vòng 24
  • 02/03 19:00
    Phonix Lubeck
    SC Spelle-Venhaus
    -
    Vòng 24
  • 02/03 20:00
    FSV Frankfurt
    Astoria Walldorf
    -
    Vòng 22
  • 02/03 20:00
    TSG Hoffenheim (Youth)
    TuS Koblenz
    -
    Vòng 22
  • 02/03 20:00
    VfB Stuttgart II
    TSG Balingen
    -
    Vòng 22
  • 02/03 20:00
    Bahlinger
    Freiberg
    -
    Vòng 22
  • 02/03 20:00
    Nurnberg (Youth)
    TSV Aubstadt
    -
    Vòng 23
  • 02/03 20:00
    Schweinfurt 05 FC
    FC Memmingen
    -
    Vòng 23
  • 02/03 20:00
    DJK Vilzing
    FC Augsburg II
    -
    Vòng 23
  • 02/03 20:00
    Oldenburg
    Eintracht Norderstedt
    -
    Vòng 24
  • 02/03 20:00
    Eintracht Frankfurt (Youth)
    Hessen Kassel
    -
    Vòng 22
  • 02/03 20:00
    SG Barockstadt
    Kickers Offenbach
    -
    Vòng 22
  • 02/03 20:00
    TSV Schott Mainz
    FC 08 Hombrug
    -
    Vòng 22
  • 02/03 20:00
    Stuttgarter Kickers
    TSV Steinbach Haiger
    -
    Vòng 22
  • 02/03 20:00
    Vfr Aalen
    FSV Mainz 05 (Youth)
    -
    Vòng 22
  • 02/03 20:00
    SV Schalding Heining
    Bayern Munchen (Youth)
    -
    Vòng 23
  • 02/03 20:00
    Te Cu Kukuh Atta Seip
    Viktoria Aschaffenburg
    -
    Vòng 23
  • 02/03 20:00
    Wurzburger Kickers
    SpVgg Ansbach
    -
    Vòng 23
  • 02/03 20:00
    Wacker Burghausen
    TSV Buchbach
    -
    Vòng 23
  • 02/03 20:00
    Eintracht Bamberg
    Greuther Furth (Youth)
    -
    Vòng 23
  • 02/03 22:00
    SSV Jeddeloh
    ETSV Weiche Flensburg
    -
    Vòng 24
  • 03/03 00:00
    Wuppertaler
    SC Paderborn 07 II
    -
    Vòng 24
  • 03/03 00:00
    Rot-Weiss Ahlen
    SV Lippstadt
    -
    Vòng 24
  • 03/03 00:00
    Bocholt FC
    SSVg Velbert
    -
    Vòng 24
  • 03/03 00:00
    Fortuna Dusseldorf (Youth)
    Gutersloh
    -
    Vòng 24
  • 03/03 00:00
    SV Rodinghausen
    Alemannia Aachen
    -
    Vòng 24
  • 03/03 00:00
    TuS Blau-Weiss Lohne
    FC Kilia Kiel
    -
    Vòng 24
  • 03/03 00:00
    Monchengladbach AM.
    Wegberg-Beeck
    -
    Vòng 24
  • 03/03 00:00
    Duren
    Wiedenbruck
    -
    Vòng 24
  • 03/03 00:00
    Fortuna Koln
    Rot-Weiss Oberhausen
    -
    Vòng 24
  • 03/03 00:00
    Schalke 04 (Youth)
    Koln Am
    -
    Vòng 24
  • 03/03 19:00
    VSG Altglienicke
    Hansa Rostock II
    -
    Vòng 24
  • 03/03 19:00
    Berliner AK 07
    BSG Chemie Leipzig
    -
    Vòng 24
  • 03/03 19:00
    Greifswalder FC
    FSV luckenwalde
    -
    Vòng 24
  • 03/03 19:00
    Zwickau
    Energie Cottbus
    -
    Vòng 24
  • 03/03 19:00
    FC Lokomotive Leipzig
    Chemnitzer
    -
    Vòng 24
  • 03/03 19:00
    SV Babelsberg 03
    Berliner FC Dynamo
    -
    Vòng 24
  • 03/03 19:00
    Eilenburg
    BFC Viktoria 1889
    -
    Vòng 24
  • 03/03 19:00
    Carl Zeiss Jena
    Hertha BSC Berlin Youth
    -
    Vòng 24
  • 03/03 19:00
    ZFC Meuselwitz
    Rot-Weiss Erfurt
    -
    Vòng 24
  • 03/03 20:00
    St Pauli II
    Havelse
    -
    Vòng 24
  • 03/03 20:00
    Holstein Kiel II
    SV Drochtersen/Assel
    -
    Vòng 24
  • 03/03 21:00
    Eimsbutteler TV
    SV Meppen
    -
    Vòng 24
  • 03/03 21:00
    Bremer SV
    FC Teutonia 05
    -
    Vòng 24
  • 09/03 01:00
    Bayern Munchen (Youth)
    DJK Vilzing
    -
    Vòng 24
  • 09/03 01:30
    ETSV Weiche Flensburg
    Eimsbutteler TV
    -
    Vòng 25
  • 09/03 01:30
    SV Drochtersen/Assel
    Bremer SV
    -
    Vòng 25
  • 09/03 19:00
    Hamburger SV (Youth)
    SSV Jeddeloh
    -
    Vòng 25
  • 09/03 20:00
    TSG Balingen
    Stuttgarter Kickers
    -
    Vòng 23
  • 09/03 20:00
    TSV Aubstadt
    SpVgg Bayreuth
    -
    Vòng 24
  • 09/03 20:00
    Freiberg
    FSV Frankfurt
    -
    Vòng 23
  • 09/03 20:00
    FSV Mainz 05 (Youth)
    Eintracht Frankfurt (Youth)
    -
    Vòng 23
  • 09/03 20:00
    TSV Steinbach Haiger
    Vfr Aalen
    -
    Vòng 23
  • 09/03 20:00
    Astoria Walldorf
    VfB Stuttgart II
    -
    Vòng 23
  • 09/03 20:00
    Eintracht Bamberg
    Schweinfurt 05 FC
    -
    Vòng 24
  • 09/03 20:00
    Greuther Furth (Youth)
    Wacker Burghausen
    -
    Vòng 24
  • 09/03 20:00
    SpVgg Ansbach
    Nurnberg (Youth)
    -
    Vòng 24
  • 09/03 20:00
    Viktoria Aschaffenburg
    Wurzburger Kickers
    -
    Vòng 24
  • 09/03 20:00
    Hessen Kassel
    TSG Hoffenheim (Youth)
    -
    Vòng 23
  • 09/03 20:00
    Kickers Offenbach
    TSV Schott Mainz
    -
    Vòng 23
  • 09/03 20:00
    TuS Koblenz
    SG Barockstadt
    -
    Vòng 23
  • 09/03 20:00
    FC 08 Hombrug
    Bahlinger
    -
    Vòng 23
  • 09/03 20:00
    FC Augsburg II
    FC Memmingen
    -
    Vòng 24
Tên giải đấu VĐQG Đức - Giải vùng - Play-offs
Tên khác
Tên Tiếng Anh Germany Regionalliga
Ảnh / Logo
Mùa giải hiện tại 2023-2024
Mùa giải bắt đầu ngày
Mùa giải kết thúc ngày
Vòng đấu hiện tại 23
Thuộc Liên Đoàn
Ngày thành lập
Số lượng đội bóng (CLB)
Cập nhật: