Lịch thi đấu VĐQG Đức - Giải vùng - Play-offs vòng 21 mùa giải 2023/2024

LỊCH THI ĐẤU VĐQG Đức - Giải vùng - Play-offs mùa giải 2023-2024 - vòng 21

1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 17 18 19 20 21 22 23 24 25 26 27 28 29 30 31 32 33 34
  • 10/12 19:00
    Oldenburg
    Havelse
    -
    Vòng 20
  • 10/12 19:30
    ZFC Meuselwitz
    Greifswalder FC
    -
    Vòng 17
  • 10/12 20:00
    FC 08 Hombrug
    SG Barockstadt
    -
    Vòng 21
  • 10/12 20:00
    Koln Am
    Rot-Weiss Ahlen
    -
    Vòng 19
  • 10/12 20:00
    FC Teutonia 05
    Eintracht Norderstedt
    -
    Vòng 20
  • 10/12 20:00
    Bayern Munchen (Youth)
    Greuther Furth (Youth)
    -
    Vòng 16
  • 10/12 22:00
    FSV Mainz 05 (Youth)
    Stuttgarter Kickers
    -
    Vòng 21
  • 13/12 00:00
    Hansa Rostock II
    BFC Viktoria 1889
    -
    Vòng 17
  • 13/12 00:00
    Phonix Lubeck
    Hamburger SV (Youth)
    -
    Vòng 12
  • 14/12 01:00
    SV Lippstadt
    Wegberg-Beeck
    -
    Vòng 15
  • 14/12 01:30
    FSV luckenwalde
    Energie Cottbus
    -
    Vòng 16
  • 16/12 01:00
    ZFC Meuselwitz
    SV Babelsberg 03
    -
    Vòng 18
  • 16/12 01:00
    Zwickau
    Berliner FC Dynamo
    -
    Vòng 18
  • 16/12 01:00
    BSG Chemie Leipzig
    Hertha BSC Berlin Youth
    -
    Vòng 18
  • 17/12 19:00
    Berliner AK 07
    FSV luckenwalde
    -
    Vòng 18
  • 17/12 19:00
    Energie Cottbus
    BFC Viktoria 1889
    -
    Vòng 18
  • 17/12 19:00
    Hansa Rostock II
    Rot-Weiss Erfurt
    -
    Vòng 18
  • 17/12 19:00
    VSG Altglienicke
    FC Lokomotive Leipzig
    -
    Vòng 18
  • 17/12 19:00
    Eilenburg
    Greifswalder FC
    -
    Vòng 18
  • 17/12 19:00
    Carl Zeiss Jena
    Chemnitzer
    -
    Vòng 18
  • 28/01 19:00
    Berliner FC Dynamo
    VSG Altglienicke
    -
    Vòng 19
  • 28/01 19:00
    Rot-Weiss Erfurt
    Energie Cottbus
    -
    Vòng 19
  • 28/01 19:00
    Hertha BSC Berlin Youth
    Berliner AK 07
    -
    Vòng 19
  • 28/01 19:00
    FSV luckenwalde
    Zwickau
    -
    Vòng 19
  • 28/01 19:00
    SV Babelsberg 03
    Eilenburg
    -
    Vòng 19
  • 28/01 19:00
    BFC Viktoria 1889
    BSG Chemie Leipzig
    -
    Vòng 19
  • 28/01 19:00
    Chemnitzer
    Hansa Rostock II
    -
    Vòng 19
  • 28/01 19:00
    Greifswalder FC
    Carl Zeiss Jena
    -
    Vòng 19
  • 28/01 19:00
    FC Lokomotive Leipzig
    ZFC Meuselwitz
    -
    Vòng 19
  • 04/02 00:00
    Rot-Weiss Ahlen
    Wegberg-Beeck
    -
    Vòng 20
  • 04/02 00:00
    Bocholt FC
    Koln Am
    -
    Vòng 20
  • 04/02 00:00
    Fortuna Dusseldorf (Youth)
    Wiedenbruck
    -
    Vòng 20
  • 04/02 00:00
    Wuppertaler
    Schalke 04 (Youth)
    -
    Vòng 20
  • 04/02 00:00
    Fortuna Koln
    SC Paderborn 07 II
    -
    Vòng 20
  • 04/02 00:00
    Monchengladbach AM.
    Alemannia Aachen
    -
    Vòng 20
  • 04/02 00:00
    Duren
    SV Rodinghausen
    -
    Vòng 20
  • 04/02 00:00
    Gutersloh
    SSVg Velbert
    -
    Vòng 20
  • 04/02 00:00
    Rot-Weiss Oberhausen
    SV Lippstadt
    -
    Vòng 20
  • 04/02 19:00
    VSG Altglienicke
    FSV luckenwalde
    -
    Vòng 20
  • 04/02 19:00
    Zwickau
    Hertha BSC Berlin Youth
    -
    Vòng 20
  • 04/02 19:00
    BSG Chemie Leipzig
    Rot-Weiss Erfurt
    -
    Vòng 20
  • 04/02 19:00
    Eilenburg
    FC Lokomotive Leipzig
    -
    Vòng 20
  • 04/02 19:00
    Carl Zeiss Jena
    SV Babelsberg 03
    -
    Vòng 20
  • 04/02 19:00
    Berliner AK 07
    BFC Viktoria 1889
    -
    Vòng 20
  • 04/02 19:00
    Energie Cottbus
    Hansa Rostock II
    -
    Vòng 20
  • 04/02 19:00
    Greifswalder FC
    Chemnitzer
    -
    Vòng 20
  • 04/02 19:00
    ZFC Meuselwitz
    Berliner FC Dynamo
    -
    Vòng 20
  • 10/02 19:00
    Phonix Lubeck
    Eimsbutteler TV
    -
    Vòng 21
  • 10/02 19:30
    ETSV Weiche Flensburg
    Bremer SV
    -
    Vòng 21
  • 11/02 00:00
    Wiedenbruck
    Fortuna Koln
    -
    Vòng 21
  • 11/02 00:00
    Koln Am
    Duren
    -
    Vòng 21
  • 11/02 00:00
    SC Paderborn 07 II
    Rot-Weiss Ahlen
    -
    Vòng 21
  • 11/02 00:00
    Schalke 04 (Youth)
    Monchengladbach AM.
    -
    Vòng 21
  • 11/02 00:00
    Wegberg-Beeck
    Bocholt FC
    -
    Vòng 21
  • 11/02 00:00
    Alemannia Aachen
    Rot-Weiss Oberhausen
    -
    Vòng 21
  • 11/02 00:00
    SV Lippstadt
    Gutersloh
    -
    Vòng 21
  • 11/02 00:00
    SV Rodinghausen
    Wuppertaler
    -
    Vòng 21
  • 11/02 00:00
    SSVg Velbert
    Fortuna Dusseldorf (Youth)
    -
    Vòng 21
  • 11/02 19:00
    Hamburger SV (Youth)
    Holstein Kiel II
    -
    Vòng 21
  • 11/02 19:00
    BFC Viktoria 1889
    Zwickau
    -
    Vòng 21
  • 11/02 19:00
    Hansa Rostock II
    BSG Chemie Leipzig
    -
    Vòng 21
  • 11/02 19:00
    FC Lokomotive Leipzig
    Carl Zeiss Jena
    -
    Vòng 21
  • 11/02 19:00
    Berliner FC Dynamo
    Eilenburg
    -
    Vòng 21
  • 11/02 19:00
    SV Meppen
    Oldenburg
    -
    Vòng 21
  • 11/02 19:00
    Rot-Weiss Erfurt
    Berliner AK 07
    -
    Vòng 21
  • 11/02 19:00
    Hertha BSC Berlin Youth
    VSG Altglienicke
    -
    Vòng 21
  • 11/02 19:00
    FSV luckenwalde
    ZFC Meuselwitz
    -
    Vòng 21
  • 11/02 19:00
    SV Babelsberg 03
    Greifswalder FC
    -
    Vòng 21
  • 11/02 19:00
    Chemnitzer
    Energie Cottbus
    -
    Vòng 21
  • 11/02 20:00
    Havelse
    Hannover 96 Am
    -
    Vòng 21
  • 11/02 20:00
    Eintracht Norderstedt
    SV Drochtersen/Assel
    -
    Vòng 21
  • 11/02 20:00
    FC Kilia Kiel
    SSV Jeddeloh
    -
    Vòng 21
  • 11/02 21:00
    SC Spelle-Venhaus
    FC Teutonia 05
    -
    Vòng 21
  • 11/02 21:00
    TuS Blau-Weiss Lohne
    St Pauli II
    -
    Vòng 21
  • 17/02 01:30
    SV Drochtersen/Assel
    FC Teutonia 05
    -
    Vòng 22
  • 17/02 19:00
    Hannover 96 Am
    SV Meppen
    -
    Vòng 22
  • 17/02 20:00
    Oldenburg
    ETSV Weiche Flensburg
    -
    Vòng 22
  • 17/02 22:00
    SSV Jeddeloh
    Havelse
    -
    Vòng 22
  • 18/02 00:00
    Monchengladbach AM.
    SV Rodinghausen
    -
    Vòng 22
  • 18/02 00:00
    Duren
    Wegberg-Beeck
    -
    Vòng 22
  • 18/02 00:00
    Gutersloh
    Rot-Weiss Oberhausen
    -
    Vòng 22
  • 18/02 00:00
    Schalke 04 (Youth)
    Alemannia Aachen
    -
    Vòng 22
  • 18/02 00:00
    Rot-Weiss Ahlen
    Wiedenbruck
    -
    Vòng 22
  • 18/02 00:00
    Bocholt FC
    SC Paderborn 07 II
    -
    Vòng 22
  • 18/02 00:00
    Fortuna Dusseldorf (Youth)
    SV Lippstadt
    -
    Vòng 22
  • 18/02 00:00
    Fortuna Koln
    SSVg Velbert
    -
    Vòng 22
  • 18/02 00:00
    Wuppertaler
    Koln Am
    -
    Vòng 22
  • 18/02 19:00
    SV Babelsberg 03
    Chemnitzer
    -
    Vòng 22
  • 18/02 19:00
    BSG Chemie Leipzig
    Energie Cottbus
    -
    Vòng 22
  • 18/02 19:00
    Greifswalder FC
    FC Lokomotive Leipzig
    -
    Vòng 22
  • 18/02 19:00
    ZFC Meuselwitz
    Hertha BSC Berlin Youth
    -
    Vòng 22
  • 18/02 19:00
    VSG Altglienicke
    BFC Viktoria 1889
    -
    Vòng 22
  • 18/02 19:00
    Berliner AK 07
    Hansa Rostock II
    -
    Vòng 22
  • 18/02 19:00
    Zwickau
    Rot-Weiss Erfurt
    -
    Vòng 22
  • 18/02 19:00
    Eilenburg
    FSV luckenwalde
    -
    Vòng 22
  • 18/02 19:00
    Carl Zeiss Jena
    Berliner FC Dynamo
    -
    Vòng 22
  • 18/02 20:00
    St Pauli II
    Phonix Lubeck
    -
    Vòng 22
  • 18/02 20:00
    Holstein Kiel II
    Eintracht Norderstedt
    -
    Vòng 22
  • 18/02 21:00
    TuS Blau-Weiss Lohne
    SC Spelle-Venhaus
    -
    Vòng 22
  • 18/02 21:00
    Eimsbutteler TV
    FC Kilia Kiel
    -
    Vòng 22
Tên giải đấu VĐQG Đức - Giải vùng - Play-offs
Tên khác
Tên Tiếng Anh Germany Regionalliga
Ảnh / Logo
Mùa giải hiện tại 2023-2024
Mùa giải bắt đầu ngày
Mùa giải kết thúc ngày
Vòng đấu hiện tại 21
Thuộc Liên Đoàn
Ngày thành lập
Số lượng đội bóng (CLB)
Cập nhật: