Lịch thi đấu Hạng 2 Ai Cập vòng mùa giải 2020/2021

Xem lịch thi đấu Hạng 2 Ai Cập hôm nay mới nhất: trực tiếp lịch bóng đá vòng Hạng nhì Ai Cập mùa giải 2020-2021 thi đấu vào sáng, chiều và tối nay. Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Ai Cập mùa giải 2020-2021: tổng hợp lịch bóng đá Hạng 2 Ai Cập tối đêm nay và rạng sáng mai CHÍNH XÁC. Cập nhật lịch thi đấu bóng đá Ai Cập mới nhất: tổng hợp LTĐ, BXH và KQ Hạng 2 Ai Cập thi đấu tối đêm nay và ngày mai liên tục 24/7 SỚM và NHANH nhất.

Giải bóng đá Hạng 2 Ai Cập là giải đấu hạng 2 trong hệ thống giải đấu bóng đá Ai Cập. Lịch thi đấu bóng đá Ai Cập trực tuyến hôm nay và ngày mai bao gồm: lịch thi đấu giải Vô địch Quốc Gia Ai Cập (giải VĐQG), Hạng nhất (Hạng 1) và Hạng nhì Ai Cập (Hạng 2). Xem lịch thi đấu đầy đủ vòng tứ kết, bán kết và trận chung kết Cúp Quốc Gia Ai Cập. Ngoài ra, LTĐ BĐ Ai Cập và lịch thi đấu trận tranh siêu cúp Ai Cập tổng hợp các kênh sóng chiếu trực tiếp trên truyền hình K+, VTV3, VTV6 và FPT Play SỚM nhất.

Ở một số quốc gia như Tây Ban Nha và Nhật Bản thì Cúp Quốc Gia (Cúp QG) được gọi là Cúp Hoàng đế (Cúp Nhà Vua - CNV). Còn một số quốc gia khác như Anh, Thái Lan và Hàn Quốc thì Cúp QG được gọi là Cúp FA. Còn Cúp Liên Đoàn (Cúp LĐ) thì không có ở nhiều quốc gia.

Lịch thi đấu Hạng 2 Ai Cập 2020-2021 - vòng

  • 28/01 19:30
    Al-Sekka Al-Hadid
    Bur Fouad
    0 - 1
    Vòng
  • 28/01 19:30
    El Entag Al Harby
    Telecom Ai Cập
    0 - 0
    Vòng
  • 28/01 19:30
    Banh
    Wadi Degla
    0 - 0
    Vòng
  • 28/01 19:30
    Masr
    Suez Montakhsb
    0 - 0
    Vòng
  • 28/01 19:30
    Al Nasr Cairo
    Olympic Al Qanal
    0 - 0
    Vòng
  • 29/01 19:30
    El Madina El Monowara
    Dayrot
    0 - 0
    Vòng
  • 29/01 19:30
    Petrojet
    El Dakhleya
    1 - 1
    Vòng
  • 29/01 19:30
    Fayoum
    Mallawi
    0 - 0
    Vòng
  • 29/01 19:30
    Aluminium Naq Hammadi
    Asyut Petroleum
    0 - 0
    Vòng
  • 29/01 19:30
    Ilameen
    MS Tamya
    2 - 1
    Vòng
  • 03/02 19:30
    El Magd SC
    Haras El Hedoud
    0 - 0
    Vòng
  • 03/02 19:30
    Al Olymbic
    El Hamam
    0 - 0
    Vòng
  • 03/02 19:30
    Pioneers
    Alaab Damanhour
    1 - 0
    Vòng
  • 03/02 19:30
    Egy Salloum
    El Mansurah
    0 - 0
    Vòng
  • 03/02 19:30
    Sed Elmahla
    Sporting Alexandria
    1 - 1
    Vòng
  • 03/02 19:30
    Dkrnes
    Abo Qair Semad
    0 - 0
    Vòng
  • 03/02 19:30
    Al Zarqa
    Baladiyet El Mahallah
    0 - 0
    Vòng
  • 03/02 19:30
    El Raja Marsa Matruh
    Kafr El Shaikh
    0 - 0
    Vòng
  • 04/02 19:30
    Belbeis
    El Entag Al Harby
    0 - 0
    Vòng
  • 04/02 19:30
    Bur Fouad
    Petrojet
    1 - 0
    Vòng
  • 04/02 19:30
    El Dakhleya
    Marekh
    0 - 0
    Vòng
  • 04/02 19:30
    Wadi Degla
    Al-Sekka Al-Hadid
    1 - 0
    Vòng
  • 05/02 19:30
    Beni Suef
    Ilameen
    0 - 0
    Vòng
  • 05/02 19:30
    Telefonat Beni Suef
    El Madina El Monowara
    2 - 0
    Vòng
  • 05/02 19:30
    MS Tamya
    Sohag
    1 - 0
    Vòng
  • 11/02 19:30
    Bur Fouad
    Wadi Degla
    0 - 0
    Vòng
  • 11/02 19:30
    Porto Suez
    Belbeis
    1 - 2
    Vòng
  • 11/02 19:30
    Masr
    El Terasanah
    0 - 1
    Vòng
  • 11/02 19:30
    El Entag Al Harby
    El Dakhleya
    0 - 0
    Vòng
  • 11/02 19:30
    Al-Sekka Al-Hadid
    Suez Montakhsb
    0 - 0
    Vòng
  • 11/02 19:30
    Banh
    Olympic Al Qanal
    0 - 0
    Vòng
  • 11/02 19:30
    Al Nasr Cairo
    Telecom Ai Cập
    0 - 0
    Vòng
  • 11/02 19:30
    Petrojet
    Marekh
    0 - 0
    Vòng
  • 12/02 19:30
    Telefonat Beni Suef
    Qena (EGY
    1 - 1
    Vòng
  • 12/02 19:30
    Ilameen
    Asyut Petroleum
    0 - 0
    Vòng
  • 17/02 20:00
    Sporting Alexandria
    Haras El Hedoud
    0 - 0
    Vòng
  • 17/02 20:00
    El Magd SC
    El Mansurah
    0 - 0
    Vòng
  • 17/02 20:00
    Egy Salloum
    Alaab Damanhour
    1 - 0
    Vòng
  • 17/02 20:00
    Dkrnes
    Baladiyet El Mahallah
    0 - 0
    Vòng
  • 17/02 20:00
    Pioneers
    Al Olymbic
    0 - 1
    Vòng
  • 18/02 20:00
    El Terasanah
    Banh
    1 - 0
    Vòng
  • 18/02 20:00
    Telecom Ai Cập
    Masr
    1 - 1
    Vòng
  • 18/02 20:00
    Olympic Al Qanal
    Al-Sekka Al-Hadid
    2 - 1
    Vòng
  • 18/02 20:00
    Belbeis
    Al Nasr Cairo
    0 - 0
    Vòng
  • 18/02 20:00
    El Dakhleya
    Porto Suez
    2 - 0
    Vòng
  • 18/02 20:00
    Wadi Degla
    Petrojet
    0 - 0
    Vòng
  • 18/02 20:00
    Beni Suef
    Al Minya
    1 - 0
    Vòng
  • 24/02 20:00
    El Mansurah
    Sed Elmahla
    0 - 0
    Vòng
  • 24/02 20:00
    Al Olymbic
    Dkrnes
    1 - 0
    Vòng
  • 24/02 20:00
    Abo Qair Semad
    El Magd SC
    1 - 0
    Vòng
  • 24/02 20:00
    Alaab Damanhour
    El Raja Marsa Matruh
    2 - 0
    Vòng
  • 24/02 20:00
    Baladiyet El Mahallah
    Egy Salloum
    0 - 2
    Vòng
  • 25/02 20:00
    Bur Fouad
    Olympic Al Qanal
    0 - 1
    Vòng
  • 25/02 20:00
    Porto Suez
    Marekh
    0 - 0
    Vòng
  • 25/02 20:00
    Petrojet
    El Entag Al Harby
    0 - 0
    Vòng
  • 25/02 20:00
    El Terasanah
    Al-Sekka Al-Hadid
    0 - 2
    Vòng
  • 25/02 20:00
    Banh
    Telecom Ai Cập
    0 - 0
    Vòng
  • 25/02 20:00
    Wadi Degla
    Suez Montakhsb
    0 - 0
    Vòng
  • 25/02 20:00
    Al Nasr Cairo
    El Dakhleya
    0 - 0
    Vòng
  • 26/02 20:00
    Masr
    Belbeis
    0 - 0
    Vòng
  • 26/02 20:00
    Qena (EGY
    Aswan
    0 - 1
    Vòng
  • 26/02 20:00
    Telefonat Beni Suef
    MS Tamya
    2 - 1
    Vòng
  • 26/02 20:00
    El Madina El Monowara
    Aluminium Naq Hammadi
    1 - 1
    Vòng
  • 03/03 20:00
    Sporting Alexandria
    El Mansurah
    1 - 1
    Vòng
  • 03/03 20:00
    El Raja Marsa Matruh
    Baladiyet El Mahallah
    0 - 2
    Vòng
  • 03/03 20:00
    El Magd SC
    Alaab Damanhour
    1 - 0
    Vòng
  • 03/03 20:00
    Haras El Hedoud
    Kafr El Shaikh
    1 - 1
    Vòng
  • 03/03 20:00
    Egy Salloum
    Al Olymbic
    1 - 0
    Vòng
  • 03/03 20:00
    Sed Elmahla
    Abo Qair Semad
    0 - 1
    Vòng
  • 03/03 20:00
    Pioneers
    El Hamam
    0 - 0
    Vòng
  • 04/03 20:00
    El Dakhleya
    Masr
    3 - 0
    Vòng
  • 04/03 20:00
    El Terasanah
    Bur Fouad
    1 - 2
    Vòng
  • 04/03 20:00
    Telecom Ai Cập
    Al-Sekka Al-Hadid
    0 - 0
    Vòng
  • 04/03 20:00
    Belbeis
    Banh
    0 - 0
    Vòng
  • 04/03 20:00
    El Entag Al Harby
    Porto Suez
    0 - 0
    Vòng
  • 04/03 20:00
    Olympic Al Qanal
    Wadi Degla
    1 - 1
    Vòng
  • 04/03 20:00
    Dkrnes
    Al Zarqa
    2 - 0
    Vòng
  • 05/03 20:00
    MS Tamya
    Qena (EGY
    0 - 0
    Vòng
  • 05/03 20:00
    Aluminium Naq Hammadi
    Kima Aswan
    0 - 1
    Vòng
  • 05/03 20:00
    Fayoum
    Ilameen
    0 - 0
    Vòng
  • 09/03 20:00
    El Mansurah
    Haras El Hedoud
    0 - 2
    Vòng
  • 10/03 20:00
    Baladiyet El Mahallah
    El Magd SC
    1 - 0
    Vòng
  • 10/03 20:00
    Abo Qair Semad
    Sporting Alexandria
    1 - 0
    Vòng
  • 11/03 20:00
    Masr
    Marekh
    1 - 1
    Vòng
  • 11/03 20:00
    Al Nasr Cairo
    El Entag Al Harby
    1 - 1
    Vòng
  • 11/03 20:00
    Wadi Degla
    El Terasanah
    1 - 0
    Vòng
  • 11/03 20:00
    Al-Sekka Al-Hadid
    Belbeis
    0 - 0
    Vòng
  • 12/03 20:00
    Qena (EGY
    Beni Suef
    0 - 0
    Vòng
  • 12/03 20:00
    Ilameen
    Aluminium Naq Hammadi
    0 - 0
    Vòng
  • 12/03 20:00
    Telefonat Beni Suef
    Asyut Petroleum
    0 - 1
    Vòng
  • 14/03 20:00
    Bur Fouad
    Telecom Ai Cập
    1 - 1
    Vòng
  • 15/03 20:00
    El Madina El Monowara
    Kima Aswan
    0 - 0
    Vòng
  • 15/03 20:00
    El Hamam
    Kafr El Shaikh
    0 - 0
    Vòng
  • 17/03 20:00
    El Raja Marsa Matruh
    Al Zarqa
    0 - 1
    Vòng
  • 17/03 20:00
    El Magd SC
    Al Olymbic
    1 - 0
    Vòng
  • 17/03 20:00
    Sed Elmahla
    Baladiyet El Mahallah
    0 - 0
    Vòng
  • 17/03 20:00
    Haras El Hedoud
    Abo Qair Semad
    0 - 0
    Vòng
  • 17/03 20:00
    Kafr El Shaikh
    El Mansurah
    ? - ?
    Vòng
  • 17/03 20:00
    Dkrnes
    El Hamam
    0 - 0
    Vòng
  • 18/03 20:00
    Egy Salloum
    Pioneers
    1 - 0
    Vòng
  • 18/03 20:00
    Al Minya
    Dayrot
    0 - 0
    Vòng
  • 18/03 20:00
    Petrojet
    Porto Suez
    4 - 0
    Vòng
  • 18/03 20:00
    Belbeis
    Bur Fouad
    0 - 1
    Vòng
  • 18/03 20:00
    El Terasanah
    Suez Montakhsb
    0 - 1
    Vòng
  • 20/03 20:00
    El Dakhleya
    Al-Sekka Al-Hadid
    1 - 1
    Vòng
  • 22/03 20:00
    Fayoum
    Al Minya
    0 - 1
    Vòng
  • 23/03 20:00
    Sporting Alexandria
    Alaab Damanhour
    ? - ?
    Vòng
  • 23/03 20:00
    Olympic Al Qanal
    Petrojet
    0 - 1
    Vòng
  • 23/03 20:00
    Porto Suez
    Al Nasr Cairo
    0 - 1
    Vòng
  • 25/03 20:00
    Bur Fouad
    El Dakhleya
    0 - 2
    Vòng
  • 25/03 20:00
    Banh
    El Entag Al Harby
    0 - 1
    Vòng
  • 25/03 20:00
    Al-Sekka Al-Hadid
    Marekh
    0 - 0
    Vòng
  • 25/03 20:00
    Wadi Degla
    Belbeis
    0 - 1
    Vòng
  • 27/03 19:00
    Al Olymbic
    Sed Elmahla
    2 - 0
    Vòng
  • 27/03 20:00
    El Hamam
    El Mansurah
    0 - 0
    Vòng
  • 27/03 20:00
    Abo Qair Semad
    Kafr El Shaikh
    0 - 0
    Vòng
  • 30/03 20:00
    Porto Suez
    Banh
    0 - 0
    Vòng
  • 31/03 20:00
    Sporting Alexandria
    Al Olymbic
    0 - 0
    Vòng
  • 31/03 20:00
    El Magd SC
    Pioneers
    0 - 0
    Vòng
  • 31/03 20:00
    El Terasanah
    Petrojet
    0 - 0
    Vòng
  • 31/03 20:00
    El Dakhleya
    Wadi Degla
    2 - 0
    Vòng
  • 31/03 20:00
    Telecom Ai Cập
    Olympic Al Qanal
    0 - 0
    Vòng
  • 31/03 20:00
    Al Nasr Cairo
    Masr
    0 - 0
    Vòng
  • 31/03 20:00
    Fayoum
    Beni Suef
    0 - 0
    Vòng
  • 31/03 20:00
    Ilameen
    Sohag
    1 - 1
    Vòng
  • 31/03 20:00
    Aluminium Naq Hammadi
    El Badary
    1 - 0
    Vòng
  • 09/05 21:00
    Pioneers
    Sed Elmahla
    2 - 0
    Vòng
  • 09/05 21:00
    Wadi Degla
    Marekh
    1 - 0
    Vòng
  • 09/05 21:00
    Al-Sekka Al-Hadid
    Porto Suez
    0 - 0
    Vòng
  • 09/05 21:00
    El Hamam
    Abo Qair Semad
    1 - 0
    Vòng
  • 10/05 21:00
    MS Tamya
    Mallawi
    0 - 0
    Vòng
  • 10/05 21:00
    Qena (EGY
    Fayoum
    1 - 2
    Vòng
  • 10/05 21:00
    Telefonat Beni Suef
    Aluminium Naq Hammadi
    0 - 0
    Vòng
  • 10/05 21:00
    El Madina El Monowara
    Sohag
    0 - 1
    Vòng
  • 10/05 21:00
    Petrojet
    Masr
    0 - 0
    Vòng
  • 13/05 21:00
    Abo Qair Semad
    Alaab Damanhour
    1 - 0
    Vòng
  • 13/05 21:00
    Belbeis
    El Terasanah
    0 - 2
    Vòng
  • 13/05 21:00
    El Dakhleya
    Olympic Al Qanal
    2 - 0
    Vòng
  • 13/05 21:00
    El Mansurah
    Baladiyet El Mahallah
    0 - 0
    Vòng
  • 13/05 21:00
    El Entag Al Harby
    Wadi Degla
    0 - 0
    Vòng
  • 13/05 21:00
    Haras El Hedoud
    Al Zarqa
    3 - 0
    Vòng
  • 13/05 21:00
    Sed Elmahla
    Dkrnes
    0 - 2
    Vòng
  • 13/05 21:00
    Porto Suez
    Bur Fouad
    1 - 1
    Vòng
  • 13/05 21:00
    Sporting Alexandria
    Pioneers
    0 - 0
    Vòng
  • 13/05 21:00
    Al Nasr Cairo
    Al-Sekka Al-Hadid
    2 - 0
    Vòng
  • 13/05 21:00
    Marekh
    Suez Montakhsb
    4 - 0
    Vòng
  • 14/05 21:00
    Asyut Petroleum
    El Madina El Monowara
    0 - 0
    Vòng
  • 14/05 21:00
    Aluminium Naq Hammadi
    Qena (EGY
    3 - 0
    Vòng
  • 14/05 21:00
    Fayoum
    Aswan
    1 - 1
    Vòng
  • 14/05 21:00
    El Magd SC
    Egy Salloum
    0 - 0
    Vòng
  • 14/05 21:00
    Telecom Ai Cập
    Petrojet
    0 - 1
    Vòng
  • 14/05 21:00
    Masr
    Banh
    0 - 0
    Vòng
  • 17/05 21:00
    Ilameen
    El Badary
    2 - 0
    Vòng
  • 19/05 21:00
    Pioneers
    Haras El Hedoud
    1 - 0
    Vòng
  • 19/05 21:00
    Egy Salloum
    Sed Elmahla
    0 - 2
    Vòng
  • 19/05 21:00
    El Hamam
    Alaab Damanhour
    2 - 1
    Vòng
  • 19/05 21:00
    Baladiyet El Mahallah
    Abo Qair Semad
    0 - 1
    Vòng
  • 19/05 21:00
    Al Olymbic
    El Mansurah
    0 - 0
    Vòng
  • 20/05 21:00
    Telecom Ai Cập
    Belbeis
    2 - 0
    Vòng
  • 20/05 21:00
    Olympic Al Qanal
    Marekh
    1 - 0
    Vòng
  • 20/05 21:00
    Wadi Degla
    Porto Suez
    1 - 1
    Vòng
  • 20/05 21:00
    Bur Fouad
    Al Nasr Cairo
    0 - 0
    Vòng
  • 20/05 21:00
    Petrojet
    Banh
    1 - 0
    Vòng
  • 20/05 21:00
    Al-Sekka Al-Hadid
    Masr
    1 - 1
    Vòng
  • 20/05 21:00
    El Terasanah
    El Dakhleya
    0 - 0
    Vòng
  • 21/05 21:00
    MS Tamya
    Fayoum
    0 - 1
    Vòng
  • 26/05 21:00
    Alaab Damanhour
    Baladiyet El Mahallah
    0 - 0
    Vòng
  • 26/05 21:00
    Haras El Hedoud
    Dkrnes
    0 - 0
    Vòng
  • 26/05 21:00
    Abo Qair Semad
    Al Olymbic
    2 - 1
    Vòng
  • 26/05 21:00
    El Mansurah
    Al Zarqa
    1 - 0
    Vòng
  • 26/05 21:00
    El Hamam
    El Magd SC
    1 - 0
    Vòng
  • 27/05 21:00
    El Dakhleya
    Telecom Ai Cập
    0 - 0
    Vòng
  • 27/05 21:00
    Al Nasr Cairo
    Wadi Degla
    0 - 2
    Vòng
  • 27/05 21:00
    El Entag Al Harby
    Olympic Al Qanal
    0 - 0
    Vòng
  • 27/05 21:00
    Petrojet
    Belbeis
    1 - 0
    Vòng
  • 27/05 21:00
    Marekh
    El Terasanah
    0 - 0
    Vòng
  • 27/05 21:00
    Masr
    Bur Fouad
    0 - 1
    Vòng
  • 28/05 21:00
    El Madina El Monowara
    Mallawi
    0 - 0
    Vòng
  • 02/06 21:00
    Baladiyet El Mahallah
    El Hamam
    1 - 0
    Vòng
  • 02/06 21:00
    Egy Salloum
    Haras El Hedoud
    0 - 0
    Vòng
  • 02/06 21:00
    Al Olymbic
    Alaab Damanhour
    0 - 0
    Vòng
  • 02/06 21:00
    Dkrnes
    Kafr El Shaikh
    3 - 1
    Vòng
  • 02/06 21:00
    Pioneers
    El Mansurah
    0 - 1
    Vòng
  • 03/06 21:00
    Olympic Al Qanal
    Porto Suez
    0 - 0
    Vòng
  • 03/06 21:00
    Wadi Degla
    Masr
    0 - 0
    Vòng
  • 03/06 21:00
    Telecom Ai Cập
    Marekh
    2 - 0
    Vòng
  • 03/06 21:00
    Suez Montakhsb
    Al Nasr Cairo
    1 - 2
    Vòng
  • 03/06 21:00
    Al-Sekka Al-Hadid
    Petrojet
    0 - 0
    Vòng
  • 03/06 21:00
    Belbeis
    El Dakhleya
    1 - 1
    Vòng
  • 04/06 00:30
    El Terasanah
    El Entag Al Harby
    2 - 2
    Vòng
  • 04/06 21:00
    MS Tamya
    Kima Aswan
    1 - 1
    Vòng
  • 04/06 21:00
    Telefonat Beni Suef
    Al Minya
    0 - 1
    Vòng
  • 12/10 20:00
    Tanta
    Baladiyet El Mahallah
    0 - 0
    Vòng
  • 12/10 20:00
    Sporting Alexandria
    El Hamam
    0 - 0
    Vòng
  • 12/10 20:00
    Telecom Ai Cập
    Kahraba Ismailia
    1 - 1
    Vòng
  • 12/10 20:00
    Al Olymbic
    Abo Qair Semad
    1 - 1
    Vòng
  • 12/10 20:10
    El Magd SC
    Itehad Nabarouh
    1 - 0
    Vòng
  • 13/10 20:00
    Aluminium Naq Hammadi
    El Gounah
    0 - 0
    Vòng
  • 13/10 20:00
    Telefonat Beni Suef
    Mallawi
    0 - 0
    Vòng
  • 13/10 20:30
    Masr El Maqassah
    Dayrot
    0 - 0
    Vòng
  • 14/10 20:00
    Ilameen
    Porto Suez
    0 - 1
    Vòng
  • 14/10 20:00
    Al Nasr Cairo
    Masr
    0 - 2
    Vòng
  • 14/10 20:00
    El Terasanah
    El Entag Al Harby
    0 - 0
    Vòng
  • 14/10 20:00
    Fayoum
    Shoban Moslemen Qena
    0 - 1
    Vòng
  • 14/10 20:00
    Olympic Al Qanal
    Petrojet
    0 - 0
    Vòng
  • 14/10 20:00
    Al-Sekka Al-Hadid
    Mustaqbal Watan
    0 - 0
    Vòng
  • 14/10 20:00
    Wadi Degla
    El Obour Sporting
    0 - 1
    Vòng
  • 19/10 20:00
    Abo Qair Semad
    Pioneers
    0 - 0
    Vòng
  • 19/10 20:00
    El Hamam
    Al Olymbic
    0 - 2
    Vòng
  • 19/10 20:00
    El Mansurah
    Sporting Alexandria
    0 - 0
    Vòng
  • 19/10 20:00
    Gomhoreyet Shepin
    Dkrnes
    1 - 0
    Vòng
  • 19/10 20:00
    Baladiyet El Mahallah
    Kafr El Shaikh
    1 - 1
    Vòng
  • 19/10 20:00
    Proxy
    El Magd SC
    2 - 0
    Vòng
  • 20/10 20:00
    Asyut Petroleum
    Al Minya
    0 - 0
    Vòng
  • 20/10 20:00
    Shoban Moslemen Qena
    Nasr Taadeen
    0 - 1
    Vòng
  • 20/10 20:00
    MS Tamya
    Telefonat Beni Suef
    0 - 0
    Vòng
  • 20/10 20:00
    Egy Salloum
    Tanta
    0 - 0
    Vòng
  • 20/10 20:00
    LA VIENA
    El Madina El Monowara
    2 - 1
    Vòng
  • 21/10 20:00
    El Obour Sporting
    Al-Sekka Al-Hadid
    0 - 0
    Vòng
  • 21/10 20:00
    Ilameen
    Masr
    1 - 1
    Vòng
  • 21/10 20:00
    Dayrot
    Aluminium Naq Hammadi
    0 - 0
    Vòng
  • 21/10 20:00
    Petrojet
    Telecom Ai Cập
    0 - 0
    Vòng
  • 21/10 20:00
    Mustaqbal Watan
    Al Nasr Cairo
    1 - 0
    Vòng
  • 21/10 20:00
    El Entag Al Harby
    Olympic Al Qanal
    0 - 0
    Vòng
  • 21/10 20:00
    Kahraba Ismailia
    Suez Montakhsb
    0 - 0
    Vòng
  • 21/10 20:00
    El Sharqia Dokhan
    Wadi Degla
    0 - 0
    Vòng
  • 26/10 20:00
    Dkrnes
    Itehad Nabarouh
    0 - 0
    Vòng
  • 26/10 20:00
    Sporting Alexandria
    Baladiyet El Mahallah
    0 - 0
    Vòng
  • 26/10 20:00
    Al Olymbic
    El Mansurah
    0 - 0
    Vòng
  • 26/10 20:00
    Pioneers
    El Hamam
    0 - 0
    Vòng
  • 26/10 20:00
    Abo Qair Semad
    Proxy
    1 - 0
    Vòng
  • 26/10 20:10
    Tanta
    Gomhoreyet Shepin
    0 - 0
    Vòng
  • 27/10 20:00
    Telefonat Beni Suef
    Shoban Moslemen Qena
    0 - 0
    Vòng
  • 27/10 20:00
    Aluminium Naq Hammadi
    Kima Aswan
    1 - 1
    Vòng
  • 27/10 20:00
    Masr El Maqassah
    LA VIENA
    1 - 1
    Vòng
  • 28/10 20:00
    El Terasanah
    Masr
    0 - 0
    Vòng
  • 28/10 20:00
    El Entag Al Harby
    Petrojet
    0 - 0
    Vòng
  • 28/10 20:00
    Olympic Al Qanal
    Porto Suez
    0 - 1
    Vòng
  • 28/10 20:00
    Wadi Degla
    Kahraba Ismailia
    1 - 0
    Vòng
  • 28/10 20:00
    Dayrot
    El Gounah
    0 - 1
    Vòng
  • 28/10 20:00
    Al Nasr Cairo
    El Obour Sporting
    1 - 0
    Vòng
  • 28/10 20:00
    Al-Sekka Al-Hadid
    El Sharqia Dokhan
    1 - 0
    Vòng
  • 28/10 20:00
    Ilameen
    Mustaqbal Watan
    1 - 0
    Vòng
  • 01/11 19:30
    Fayoum
    Telefonat Beni Suef
    0 - 0
    Vòng
  • 02/11 19:30
    LA VIENA
    Aluminium Naq Hammadi
    0 - 0
    Vòng
  • 02/11 19:30
    Petrojet
    Suez Montakhsb
    0 - 0
    Vòng
  • 02/11 19:30
    Mustaqbal Watan
    El Terasanah
    1 - 2
    Vòng
  • 02/11 19:30
    Kahraba Ismailia
    Al-Sekka Al-Hadid
    1 - 1
    Vòng
  • 02/11 19:30
    El Sharqia Dokhan
    Al Nasr Cairo
    0 - 0
    Vòng
  • 02/11 19:30
    Porto Suez
    El Entag Al Harby
    0 - 0
    Vòng
  • 02/11 19:30
    MS Tamya
    Al Minya
    0 - 1
    Vòng
  • 02/11 19:30
    Masr
    Olympic Al Qanal
    1 - 1
    Vòng
  • 02/11 19:30
    Telecom Ai Cập
    Wadi Degla
    2 - 0
    Vòng
  • 02/11 19:30
    Shoban Moslemen Qena
    Asmant Asyut
    1 - 1
    Vòng
  • 14/11 19:30
    Al Nasr Cairo
    Kahraba Ismailia
    0 - 1
    Vòng
  • 14/11 19:30
    Pioneers
    Baladiyet El Mahallah
    0 - 0
    Vòng
  • 14/11 19:30
    El Hamam
    Proxy
    1 - 1
    Vòng
  • 14/11 19:30
    El Terasanah
    El Obour Sporting
    1 - 0
    Vòng
  • 14/11 19:30
    Olympic Al Qanal
    Mustaqbal Watan
    0 - 0
    Vòng
  • 14/11 19:30
    Wadi Degla
    Suez Montakhsb
    0 - 0
    Vòng
  • 14/11 19:30
    Ilameen
    El Sharqia Dokhan
    1 - 0
    Vòng
  • 14/11 19:30
    Kima Aswan
    El Gounah
    0 - 2
    Vòng
  • 14/11 19:30
    Al-Sekka Al-Hadid
    Telecom Ai Cập
    1 - 1
    Vòng
  • 14/11 19:30
    Abo Qair Semad
    El Mansurah
    0 - 2
    Vòng
  • 14/11 19:30
    Telefonat Beni Suef
    Nasr Taadeen
    0 - 0
    Vòng
  • 14/11 19:30
    Aluminium Naq Hammadi
    Asyut Petroleum
    0 - 0
    Vòng
  • 14/11 19:30
    El Madina El Monowara
    MS Tamya
    0 - 1
    Vòng
  • 15/11 19:30
    Dayrot
    LA VIENA
    0 - 1
    Vòng
  • 18/11 19:30
    Nasr Taadeen
    Asmant Asyut
    0 - 0
    Vòng
  • 18/11 19:30
    Shoban Moslemen Qena
    El Madina El Monowara
    2 - 0
    Vòng
  • 18/11 19:30
    Fayoum
    Al Minya
    0 - 0
    Vòng
  • 18/11 19:30
    Kahraba Ismailia
    Ilameen
    1 - 1
    Vòng
  • 18/11 19:30
    El Sharqia Dokhan
    El Terasanah
    0 - 0
    Vòng
  • 18/11 19:30
    Helal Aldabaa
    Tanta
    0 - 1
    Vòng
  • 18/11 19:30
    Telecom Ai Cập
    Al Nasr Cairo
    2 - 0
    Vòng
  • 18/11 19:30
    MS Tamya
    Masr El Maqassah
    0 - 0
    Vòng
  • 18/11 19:30
    Mustaqbal Watan
    El Entag Al Harby
    0 - 0
    Vòng
  • 18/11 19:30
    El Obour Sporting
    Olympic Al Qanal
    0 - 1
    Vòng
  • 18/11 19:30
    Petrojet
    Wadi Degla
    0 - 1
    Vòng
  • 18/11 19:30
    Masr
    Porto Suez
    0 - 0
    Vòng
  • 19/11 19:30
    El Magd SC
    Kafr El Shaikh
    0 - 0
    Vòng
  • 19/11 19:30
    Gomhoreyet Shepin
    Al Olymbic
    0 - 0
    Vòng
  • 19/11 19:30
    Egy Salloum
    Pioneers
    0 - 1
    Vòng
  • 23/11 19:30
    Sporting Alexandria
    El Magd SC
    1 - 0
    Vòng
  • 23/11 19:30
    Tanta
    Dkrnes
    0 - 1
    Vòng
  • 23/11 19:30
    Abo Qair Semad
    Egy Salloum
    0 - 0
    Vòng
  • 23/11 19:30
    El Hamam
    Baladiyet El Mahallah
    2 - 2
    Vòng
  • 23/11 19:30
    Al Olymbic
    Itehad Nabarouh
    0 - 0
    Vòng
  • 23/11 19:40
    Pioneers
    Gomhoreyet Shepin
    0 - 0
    Vòng
  • 24/11 19:30
    Kima Aswan
    Asyut Petroleum
    0 - 1
    Vòng
  • 24/11 19:30
    Masr El Maqassah
    Shoban Moslemen Qena
    2 - 0
    Vòng
  • 24/11 19:30
    El Madina El Monowara
    Fayoum
    1 - 1
    Vòng
  • 24/11 19:30
    Asmant Asyut
    Telefonat Beni Suef
    0 - 0
    Vòng
  • 24/11 19:30
    Aluminium Naq Hammadi
    MS Tamya
    1 - 0
    Vòng
  • 24/11 19:30
    LA VIENA
    El Gounah
    1 - 1
    Vòng
  • 25/11 19:30
    Dayrot
    Mallawi
    2 - 0
    Vòng
  • 25/11 19:30
    Al Nasr Cairo
    Suez Montakhsb
    0 - 1
    Vòng
  • 25/11 19:30
    Porto Suez
    Mustaqbal Watan
    2 - 1
    Vòng
  • 25/11 19:30
    El Terasanah
    Kahraba Ismailia
    1 - 0
    Vòng
  • 25/11 19:30
    Masr
    Petrojet
    0 - 0
    Vòng
  • 25/11 19:30
    El Entag Al Harby
    El Obour Sporting
    0 - 0
    Vòng
  • 25/11 19:30
    Olympic Al Qanal
    El Sharqia Dokhan
    1 - 1
    Vòng
  • 25/11 19:30
    Al-Sekka Al-Hadid
    Wadi Degla
    1 - 0
    Vòng
  • 25/11 19:30
    Ilameen
    Telecom Ai Cập
    0 - 0
    Vòng
  • 29/11 19:30
    Helal Aldabaa
    Sporting Alexandria
    1 - 0
    Vòng
  • 30/11 19:30
    Baladiyet El Mahallah
    El Mansurah
    0 - 0
    Vòng
  • 30/11 19:30
    Dkrnes
    Kafr El Shaikh
    1 - 0
    Vòng
  • 30/11 19:30
    Egy Salloum
    El Hamam
    0 - 0
    Vòng
  • 30/11 19:30
    Gomhoreyet Shepin
    Abo Qair Semad
    0 - 0
    Vòng
  • 30/11 19:30
    Proxy
    Tanta
    0 - 0
    Vòng
  • 30/11 19:30
    El Magd SC
    Al Olymbic
    0 - 0
    Vòng
  • 01/12 19:30
    MS Tamya
    Dayrot
    0 - 0
    Vòng
  • 01/12 19:30
    Telefonat Beni Suef
    Al Minya
    0 - 1
    Vòng
  • 01/12 19:30
    Shoban Moslemen Qena
    Aluminium Naq Hammadi
    0 - 1
    Vòng
  • 01/12 19:30
    Telecom Ai Cập
    El Terasanah
    3 - 0
    Vòng
  • 02/12 19:30
    Petrojet
    Al-Sekka Al-Hadid
    1 - 1
    Vòng
  • 02/12 19:30
    Wadi Degla
    Al Nasr Cairo
    2 - 1
    Vòng
  • 02/12 19:30
    Kahraba Ismailia
    Olympic Al Qanal
    0 - 0
    Vòng
  • 02/12 19:30
    Fayoum
    Masr El Maqassah
    0 - 1
    Vòng
  • 02/12 19:30
    El Obour Sporting
    Porto Suez
    1 - 0
    Vòng
  • 02/12 19:30
    Mustaqbal Watan
    Masr
    0 - 0
    Vòng
  • 02/12 19:30
    El Sharqia Dokhan
    El Entag Al Harby
    0 - 0
    Vòng
Cập nhật:

Hạng 2 Ai Cập

Tên giải đấu Hạng 2 Ai Cập
Tên khác Hạng nhì Ai Cập
Tên Tiếng Anh
Mùa giải hiện tại 2020-2021
Mùa giải bắt đầu ngày
Mùa giải kết thúc ngày
Vòng đấu hiện tại
Thuộc Liên Đoàn
Ngày thành lập
Số lượng đội bóng (CLB)