Kết quả bóng đá Ấn Độ hôm nay, Kqbd Ấn Độ tối đêm qua

Kết quả bóng đá Ấn Độ hôm nay: cập nhật tỷ số bóng đá Ấn Độ tối, đêm qua và rạng sáng nay. Trực tiếp kqbd Ấn Độ hôm nay: xem kết quả bóng đá VĐQG Ấn Độ mới nhất mùa giải 2022-2023, KQ Hạng nhất và Hạng 2 Ấn Độ NHANH và CHÍNH XÁC. Bảng tỷ số bóng đá Ấn Độ hôm nay: trực tiếp bdkq Ấn Độ tối, đêm nay và rạng sáng mai theo từng giải đấu và cúp quốc nội liên tục 24/7. Các kết quả bóng đá Ấn Độ tối đêm hôm qua (giải VĐQG quốc nội bóng đá nam và nữ Ấn Độ) gồm: KQ VĐQG Ấn Độ, kết quả Cúp Liên Đoàn, Cúp Quốc Gia Ấn Độ (Cúp QG) và trận Siêu Cúp Ấn Độ (SC).

Kết quả bóng đá Ấn Độ mới nhất: xem trực tiếp kqbd AĐ hôm qua (hq) và hôm nay (hn) - phong độ gần đây nhất. Xem kết quả bóng đá Ấn Độ trực tuyến tối qua và rạng sáng ngày nay mới nhất. Ket qua bong da An Do hom nay: xem kqbd An Do toi va dem qua moi nhat. Trực tiếp kết quả bóng đá VĐQG Ấn Độ gần đây và xem kqbd Cúp Ấn Độ tt theo vòng đấu: vòng bảng, tứ kết bán kết và vòng chung kết (VCK).

Kết quả bóng đá hôm nay Ấn Độ mới nhất: tỷ số kq bd Ngoại Hạng Ấn Độ tối và đêm nay, tỷ số hiệp 1 (H1) hiệp 2 (H2) và cả trận (FT). Update thông tin đội hình ra sân thi đấu chính thức và dự bị, tường thuật diễn biến chính, thẻ vàng-thẻ đỏ-phạt góc và số liệu thống kê bóng đá kết quả trực tuyến 24h.

Xem kq Ấn Độ hn và kết quả ĐTQG Ấn Độ thi đấu tối nay theo giải: kqbd hôm nay giải VĐQG Ấn Độ và Hạng nhất (Hạng 1-A), Hạng nhì (Hạng 2-B), giải trẻ (dự bị) và KQ Cúp Quốc Gia AĐ. Ngoài kết quả và tỷ số bóng đá Ấn Độ, Ketquabongda tổng hợp SỚM nhất KQ ĐTQG AĐ và các cấp độ Đội Tuyển Quốc Gia Ấn Độ lứa U như: kết quả U23 Ấn Độ, U21, U19 và KQ U17 Ấn Độ.

  • 24/01 22:00
    U17 Ấn Độ
    U17 Uzbekistan
    0 - 0
    Vòng Tháng 1
  • 22/01 17:00
    U17 Ấn Độ
    U17 Uzbekistan
    2 - 0
    Vòng Tháng 1
  • 18/10 23:30
    U20 Ấn Độ
    U20 Kuwait
    1 - 0
    Vòng Loại / Bảng H
  • 17/10 21:30
    U17 Nữ Ấn Độ
    U17 Nữ Brazil
    0 - 2
    Vòng Bảng / Bảng A
  • 16/10 20:30
    U20 Ấn Độ
    U20 Australia
    0 - 2
    Vòng Loại / Bảng H
  • 02/02 21:00
    Chennaiyin
    Odisha
    1 - 1
    Vòng 18
  • 29/01 21:00
    Kerala Blasters
    Northeast United
    2 - 0
    Vòng 17
  • 28/01 21:00
    1Mohun Bagan
    Odisha
    1 - 0
    Vòng 17
  • 28/01 19:00
    Bengaluru
    Chennaiyin
    3 - 0
    Vòng 17
  • 27/01 21:00
    Jamshedpur
    Mumbai City
    0 - 0
    Vòng 17
  • 26/01 21:00
    Goa
    East Bengal
    3 - 0
    Vòng 17
  • 22/01 21:00
    Goa
    Kerala Blasters
    2 - 0
    Vòng 16
  • 21/01 21:00
    Chennaiyin
    Mohun Bagan
    0 - 0
    Vòng 16
  • 20/01 21:00
    East Bengal
    Hyderabad
    0 - 1
    Vòng 16
  • 19/01 21:00
    Mumbai City
    Northeast United1
    4 - 0
    Vòng 16
  • 18/01 21:00
    Jamshedpur
    Bengaluru
    0 - 2
    Vòng 16
  • 15/01 21:00
    Northeast United
    Goa
    1 - 1
    Vòng 15
  • 14/01 21:00
    Mohun Bagan
    Mumbai City
    0 - 1
    Vòng 15
  • 14/01 19:00
    Bengaluru
    Odisha
    2 - 0
    Vòng 15
  • 13/01 21:00
    East Bengal
    Jamshedpur
    1 - 0
    Vòng 15
  • 12/01 21:00
    Hyderabad
    Chennaiyin
    0 - 0
    Vòng 15
  • 08/01 21:00
    Mumbai City
    Kerala Blasters
    4 - 0
    Vòng 14
  • 07/01 21:00
    Odisha
    East Bengal
    2 - 1
    Vòng 14
  • 07/01 19:00
    Jamshedpur
    Chennaiyin
    1 - 0
    Vòng 14
  • 06/01 21:00
    Northeast United
    Bengaluru
    0 - 0
    Vòng 14
  • 05/01 21:00
    Goa
    Hyderabad
    0 - 1
    Vòng 14
  • 03/01 21:00
    Kerala Blasters
    Jamshedpur
    2 - 1
    Vòng 13
  • 02/01 21:00
    Odisha
    Mumbai City
    0 - 0
    Vòng 13
  • 30/12 21:00
    East Bengal
    Bengaluru
    1 - 0
    Vòng 13
  • 29/12 21:00
    Hyderabad
    Northeast United
    3 - 1
    Vòng 13
  • 28/12 21:00
    Mohun Bagan
    Goa
    1 - 1
    Vòng 13
  • 26/12 21:00
    Kerala Blasters
    Odisha
    0 - 0
    Vòng 12
  • 24/12 21:00
    Northeast United
    Mohun Bagan
    0 - 0
    Vòng 12
  • 24/12 19:00
    Mumbai City
    Chennaiyin
    1 - 1
    Vòng 12
  • 23/12 21:00
    Bengaluru
    Hyderabad
    0 - 2
    Vòng 12
  • 22/12 21:00
    Jamshedpur
    Goa
    1 - 1
    Vòng 12
  • 19/12 21:00
    Chennaiyin
    Kerala Blasters
    0 - 1
    Vòng 11
  • 17/12 21:00
    Goa
    Northeast United
    2 - 0
    Vòng 11
  • 17/12 19:00
    Bengaluru
    Jamshedpur
    1 - 0
    Vòng 11
  • 16/12 21:00
    East Bengal
    Mumbai City
    0 - 1
    Vòng 11
  • 02/02 18:00
    1Rajasthan United
    Sudeva Delhi
    2 - 2
    Vòng 15
  • 01/02 20:30
    1Kenkre
    Minerva Punjab
    3 - 3
    Vòng 15
  • 30/01 20:30
    Churchill Brothers
    Sudeva Delhi
    0 - 0
    Vòng 14
  • 29/01 18:00
    1Gokulam Kerala
    Kenkre
    1 - 0
    Vòng 14
  • 29/01 15:30
    Sreenidi Deccan
    Neroca
    2 - 0
    Vòng 14
  • 28/01 15:30
    1Rajasthan United
    Trau
    1 - 2
    Vòng 14
  • 27/01 18:00
    Minerva Punjab
    Real Kashmir
    1 - 0
    Vòng 14
  • 26/01 18:00
    Aizawl
    Mohammedan (IND)
    0 - 0
    Vòng 14
  • 24/01 18:00
    Churchill Brothers
    Real Kashmir
    0 - 0
    Vòng 13
  • 23/01 20:30
    Kenkre
    Sreenidi Deccan
    0 - 0
    Vòng 13
  • 22/01 18:00
    Mohammedan (IND)
    Minerva Punjab
    0 - 2
    Vòng 13
  • 21/01 18:00
    Neroca
    Aizawl
    0 - 0
    Vòng 13
  • 20/01 18:00
    Gokulam Kerala
    Real Kashmir
    1 - 0
    Vòng 12
  • 19/01 18:00
    Kenkre
    Mohammedan (IND)
    0 - 1
    Vòng 12
  • 18/01 18:00
    Neroca
    Trau
    1 - 1
    Vòng 12
  • 17/01 20:30
    Rajasthan United
    Churchill Brothers
    0 - 2
    Vòng 12
  • 17/01 15:30
    Sreenidi Deccan
    Minerva Punjab
    2 - 0
    Vòng 12
  • 16/01 15:30
    Sudeva Delhi
    Aizawl
    0 - 0
    Vòng 12
  • 15/01 18:00
    Gokulam Kerala
    Trau
    0 - 0
    Vòng 11
  • 14/01 18:00
    Minerva Punjab
    Kenkre
    2 - 0
    Vòng 11
  • 13/01 18:00
    Mohammedan (IND)
    Aizawl
    1 - 1
    Vòng 11
  • 12/01 18:00
    Churchill Brothers
    Neroca1
    0 - 0
    Vòng 11
  • 12/01 15:30
    Sudeva Delhi
    Real Kashmir
    0 - 0
    Vòng 11
  • 11/01 20:30
    Rajasthan United
    Sreenidi Deccan
    1 - 0
    Vòng 11
  • 09/01 18:00
    Aizawl
    Real Kashmir
    0 - 0
    Vòng 10
  • 08/01 18:00
    Gokulam Kerala
    Churchill Brothers
    0 - 0
    Vòng 10
  • 08/01 15:30
    Minerva Punjab
    Neroca
    2 - 1
    Vòng 10
  • 07/01 15:30
    Sreenidi Deccan
    Kenkre
    1 - 0
    Vòng 10
  • 06/01 18:00
    Rajasthan United
    Mohammedan (IND)
    0 - 0
    Vòng 10
  • 05/01 18:00
    Trau
    Sudeva Delhi
    1 - 0
    Vòng 10
  • 22/12 18:00
    Kenkre
    Real Kashmir
    1 - 1
    Vòng 9
  • 22/12 15:30
    Sudeva Delhi
    Mohammedan (IND)1
    0 - 0
    Vòng 9
  • 21/12 20:30
    Minerva Punjab
    Gokulam Kerala
    0 - 0
    Vòng 9
  • 21/12 18:00
    Neroca
    Sreenidi Deccan
    0 - 0
    Vòng 9
  • 20/12 20:30
    Rajasthan United
    Aizawl
    1 - 0
    Vòng 9
  • 20/12 18:00
    Churchill Brothers
    Trau
    4 - 1
    Vòng 9
  • 17/12 16:00
    Aizawl
    Kenkre
    2 - 0
    Vòng 8
  • 16/12 20:30
    Churchill Brothers
    Minerva Punjab
    0 - 0
    Vòng 8
  • 16/12 18:00
    1Mohammedan (IND)
    Real Kashmir1
    0 - 0
    Vòng 8
  • 30/01 17:15
    Guardian Angel SC
    Sesa Football Academy
    1 - 0
    Vòng
  • 18/01 17:15
    Sporting Clube de Goa
    Dempo SC
    0 - 0
    Vòng
  • 17/01 17:15
    Goa 2
    Salgaocar Sports Club
    0 - 0
    Vòng
  • 16/01 17:15
    Velsao SCC
    Panjim Footballers
    0 - 0
    Vòng
  • 15/01 17:15
    Sesa Football Academy
    Sporting Clube de Goa
    0 - 1
    Vòng
  • 13/01 17:15
    Panjim Footballers
    Goa 2
    0 - 0
    Vòng
  • 11/01 17:15
    Dempo SC
    Guardian Angel SC
    2 - 0
    Vòng
  • 10/01 17:15
    Calangute Association
    Salgaocar Sports Club
    0 - 0
    Vòng
  • 08/01 17:15
    Guardian Angel SC
    Panjim Footballers
    1 - 1
    Vòng
  • 04/01 17:15
    Calangute Association
    Velsao SCC
    1 - 0
    Vòng
Cập nhật: