Kết quả bóng đá Bulgaria hôm nay, Kqbd Bulgaria đêm qua

Kết quả bóng đá Bulgaria hôm nay: cập nhật tỷ số bóng đá Bulgaria tối, đêm qua và rạng sáng nay. Trực tiếp kqbd Bulgaria hôm nay: xem kết quả bóng đá VĐQG Bulgaria mới nhất mùa giải 2022-2023, KQ Hạng nhất và Hạng 2 Bulgaria NHANH và CHÍNH XÁC. Bảng tỷ số bóng đá Bulgaria hôm nay: trực tiếp bdkq Bulgaria tối, đêm nay và rạng sáng mai theo từng giải đấu và cúp quốc nội liên tục 24/7. Các kết quả bóng đá Bulgaria tối đêm hôm qua (giải VĐQG quốc nội bóng đá nam và nữ Bulgaria) gồm: KQ VĐQG Bulgaria, kết quả Cúp Liên Đoàn, Cúp Quốc Gia Bulgaria (Cúp QG) và trận Siêu Cúp Bulgaria (SC).

Xem kết quả bóng đá Bulgaria trực tuyến tối qua và rạng sáng ngày nay mới nhất. Ket qua bong da Bulgaria hom nay: xem kqbd Bulgaria toi va dem qua moi nhat. Trực tiếp kết quả bóng đá VĐQG Bulgaria gần đây và xem kqbd Cúp Bulgaria tt theo vòng đấu: vòng bảng, tứ kết bán kết và vòng chung kết (VCK).

Kết quả bóng đá hôm nay Bulgaria mới nhất: tỷ số kq bd Bulgaria Parva liga tối và đêm nay, tỷ số hiệp 1 (H1) hiệp 2 (H2) và cả trận (FT). Update thông tin đội hình ra sân thi đấu chính thức và dự bị, tường thuật diễn biến chính, thẻ vàng-thẻ đỏ-phạt góc và số liệu thống kê bóng đá kết quả trực tuyến 24h.

Xem kq Bulgaria hn và kết quả ĐTQG Bulgaria thi đấu tối nay theo giải: kqbd hôm nay giải VĐQG Bulgaria và Hạng nhất (Hạng 1-A), Hạng nhì (Hạng 2-B), giải trẻ (dự bị) và KQ Cúp Quốc Gia Bulgaria. Ngoài kết quả và tỷ số bóng đá Bulgaria, Ketquabongda tổng hợp SỚM nhất KQ ĐTQG Bulgaria và các cấp độ Đội Tuyển Quốc Gia Bulgaria lứa U như: kết quả U23 Bulgaria, U21, U19 và KQ U17 Bulgaria.

  • 25/11 23:00
    U21 Bulgaria
    U21 Bosnia-Herzegovina
    0 - 2
    Vòng Tháng 11
  • 21/11 23:30
    U21 Slovenia
    U21 Bulgaria
    0 - 0
    Vòng Tháng 11
  • 20/11 21:00
    1Luxembourg1
    Bulgaria
    0 - 0
    Vòng Tháng 11
  • 17/11 01:00
    Đảo Síp
    Bulgaria
    0 - 1
    Vòng Tháng 11
  • 15/11 19:30
    Nữ U17 Quần đảo Faroe
    Nữ U17 Bulgaria
    0 - 0
    Vòng 1 League B / Bảng C
  • 01/12 20:00
    Ludogorets Razgrad
    Levski Sofia
    0 - 0
    Vòng 6
  • 26/11 20:00
    Slavia Sofia
    Ludogorets Razgrad
    0 - 1
    Vòng 5
  • 14/11 22:00
    POFC Botev Vratsa
    Septemvri Sofia
    0 - 0
    Vòng 18
  • 13/11 22:30
    Ludogorets Razgrad
    CSKA 1948 Sofia1
    0 - 0
    Vòng 18
  • 13/11 20:15
    Lokomotiv Sofia
    Beroe
    0 - 0
    Vòng 18
  • 13/11 17:45
    Hebar Pazardzhik
    Lokomotiv Plovdiv
    0 - 1
    Vòng 18
  • 12/11 22:30
    Levski Sofia
    Slavia Sofia
    1 - 0
    Vòng 18
  • 12/11 20:00
    Cherno More Varna
    CSKA Sofia1
    0 - 0
    Vòng 18
  • 12/11 17:30
    Arda Kardzhali
    Botev Plovdiv1
    0 - 1
    Vòng 18
  • 11/11 22:30
    Pirin Blagoevgrad
    Spartak Varna
    2 - 1
    Vòng 18
  • 08/11 22:30
    Lokomotiv Plovdiv
    Ludogorets Razgrad
    1 - 3
    Vòng 17
  • 06/11 22:15
    CSKA Sofia
    Lokomotiv Sofia
    0 - 0
    Vòng 17
  • 06/11 19:45
    Spartak Varna
    Levski Sofia
    0 - 1
    Vòng 17
  • 06/11 17:30
    Slavia Sofia
    Cherno More Varna
    1 - 0
    Vòng 17
  • 05/11 22:30
    Beroe
    Arda Kardzhali
    0 - 0
    Vòng 17
  • 05/11 20:00
    1CSKA 1948 Sofia
    Pirin Blagoevgrad
    0 - 1
    Vòng 17
  • 05/11 17:45
    1Botev Plovdiv
    POFC Botev Vratsa
    2 - 0
    Vòng 17
  • 04/11 22:00
    Septemvri Sofia
    Hebar Pazardzhik
    0 - 1
    Vòng 17
  • 02/11 22:15
    Cherno More Varna
    Levski Sofia
    0 - 0
    Vòng 4
  • 01/11 22:15
    Lokomotiv Plovdiv
    CSKA Sofia
    0 - 1
    Vòng 7
  • 31/10 22:30
    POFC Botev Vratsa
    Beroe
    2 - 0
    Vòng 16
  • 30/10 22:45
    Ludogorets Razgrad
    Septemvri Sofia
    1 - 1
    Vòng 16
  • 30/10 20:15
    Hebar Pazardzhik
    Botev Plovdiv
    0 - 1
    Vòng 16
  • 30/10 17:45
    Slavia Sofia
    Spartak Varna
    0 - 1
    Vòng 16
  • 29/10 21:30
    Levski Sofia
    CSKA 1948 Sofia
    0 - 0
    Vòng 16
  • 29/10 19:00
    Cherno More Varna
    Lokomotiv Sofia
    1 - 0
    Vòng 16
  • 28/10 22:30
    Arda Kardzhali
    CSKA Sofia
    0 - 1
    Vòng 16
  • 28/10 20:15
    Pirin Blagoevgrad
    Lokomotiv Plovdiv
    0 - 0
    Vòng 16
  • 25/10 00:00
    Hebar Pazardzhik
    Beroe
    1 - 1
    Vòng 15
  • 24/10 21:30
    Pirin Blagoevgrad
    Septemvri Sofia
    0 - 1
    Vòng 15
  • 23/10 23:15
    Ludogorets Razgrad
    Botev Plovdiv
    0 - 0
    Vòng 15
  • 14/11 19:30
    Dunav Ruse
    Spartak Pleven
    1 - 2
    Vòng 17
  • 13/11 19:30
    Botev Plovdiv 2
    PFK Montana
    1 - 1
    Vòng 17
  • 13/11 19:30
    Dobrudzha
    Sportist Svoge
    2 - 2
    Vòng 17
  • 13/11 19:30
    FK Levski Krumovgrad
    Vitosha Bistritsa
    2 - 0
    Vòng 17
  • 12/11 19:30
    Maritsa Plovdiv
    Strumska Slava1
    0 - 1
    Vòng 17
  • 11/11 20:10
    Litex Lovech
    Etar Veliko Tarnovo1
    1 - 0
    Vòng 17
  • 11/11 19:30
    Ludogorets Razgrad 2
    Belasitsa Petrich
    1 - 0
    Vòng 17
  • 11/11 19:30
    1Sozopol
    CSKA 1948 Sofia 2
    0 - 1
    Vòng 17
  • 11/11 19:30
    1Yantra Gabrovo
    Minyor Pernik
    1 - 0
    Vòng 17
  • 07/11 22:30
    PFK Montana
    FK Levski Krumovgrad1
    2 - 1
    Vòng 16
  • 07/11 19:30
    Vitosha Bistritsa
    Dobrudzha
    0 - 1
    Vòng 16
  • 06/11 19:30
    CSKA 1948 Sofia 2
    Maritsa Plovdiv
    2 - 0
    Vòng 16
  • 06/11 19:30
    Etar Veliko Tarnovo
    Botev Plovdiv 21
    1 - 0
    Vòng 16
  • 05/11 19:30
    Belasitsa Petrich
    Yantra Gabrovo
    0 - 0
    Vòng 16
  • 05/11 19:30
    Minyor Pernik
    Sozopol1
    1 - 0
    Vòng 16
  • 05/11 19:30
    Strumska Slava
    Dunav Ruse1
    0 - 0
    Vòng 16
  • 05/11 19:30
    Sportist Svoge
    Ludogorets Razgrad 2
    1 - 0
    Vòng 16
  • 04/11 19:30
    Spartak Pleven
    Litex Lovech
    0 - 0
    Vòng 16
  • 31/10 19:30
    FK Levski Krumovgrad
    Botev Plovdiv 2
    1 - 0
    Vòng 15
  • 31/10 19:30
    Ludogorets Razgrad 2
    Vitosha Bistritsa
    1 - 0
    Vòng 15
  • 30/10 19:30
    Dunav Ruse
    CSKA 1948 Sofia 2
    0 - 0
    Vòng 15
  • 29/10 18:30
    Dobrudzha
    PFK Montana
    0 - 0
    Vòng 15
  • 29/10 18:30
    Litex Lovech
    Strumska Slava1
    0 - 1
    Vòng 15
  • 29/10 18:30
    2Sozopol
    Belasitsa Petrich1
    0 - 0
    Vòng 15
  • 29/10 18:30
    Yantra Gabrovo
    Sportist Svoge
    0 - 1
    Vòng 15
  • 29/10 16:45
    Maritsa Plovdiv
    Minyor Pernik
    0 - 0
    Vòng 15
  • 28/10 18:00
    Spartak Pleven
    Etar Veliko Tarnovo
    0 - 0
    Vòng 15
  • 24/10 20:00
    Botev Plovdiv 2
    Dobrudzha
    1 - 0
    Vòng 14
  • 24/10 20:00
    PFK Montana
    Ludogorets Razgrad 2
    0 - 0
    Vòng 14
  • 04/12 18:30
    Ludogorets Razgrad
    Levski Sofia
    0 - 0
    Vòng 2
  • 03/12 20:00
    Cherno More Varna
    Lokomotiv Plovdiv
    1 - 1
    Vòng 2
  • 03/12 17:00
    Slavia Sofia
    Botev Plovdiv
    1 - 1
    Vòng 2
  • 02/12 17:30
    Beroe
    CSKA 1948 Sofia
    0 - 0
    Vòng 2
  • 01/12 17:00
    Septemvri Sofia
    CSKA Sofia
    0 - 0
    Vòng 2
  • 28/11 17:00
    1Lokomotiv Sofia
    Vitosha Bistritsa
    1 - 0
    Vòng 2
  • 27/11 18:30
    Spartak Varna
    Chavdar Etropole
    0 - 0
    Vòng 2
  • 90 phút [0-0], 120 phút [1-0]
  • 27/11 18:30
    Litex Lovech
    Cherno More Varna
    0 - 0
    Vòng 1
  • 27/11 17:30
    Marek Dupnitza
    Lokomotiv Plovdiv
    0 - 1
    Vòng 1
  • 26/11 18:30
    Maritsa Plovdiv
    Arda Kardzhali
    0 - 0
    Vòng 2
  • 90 phút [0-0], 120 phút [1-1], Penalty [2-3]
  • 26/11 18:30
    Sevlievo
    CSKA 1948 Sofia
    0 - 1
    Vòng 1
  • 26/11 18:30
    Minyor Pernik
    Beroe
    0 - 1
    Vòng 1
  • 26/11 17:00
    2FK Gigant Saedinenie
    CSKA Sofia
    1 - 0
    Vòng 1
  • 90 phút [1-1], 120 phút [1-1], Penalty [6-7]
  • 25/11 17:30
    Chernomorets Balchik
    Botev Plovdiv
    0 - 2
    Vòng 1
  • 23/11 18:30
    FK Levski Krumovgrad
    Septemvri Sofia
    0 - 0
    Vòng 1
  • 19/11 18:30
    Chavdar Etropole
    Pirin Blagoevgrad1
    2 - 0
    Vòng 1
  • 19/11 18:30
    Dunav Ruse
    Arda Kardzhali
    0 - 1
    Vòng 1
  • 19/11 18:30
    Maritsa Plovdiv
    Hebar Pazardzhik
    2 - 1
    Vòng 1
  • 19/11 18:30
    Spartak Pleven
    Lokomotiv Sofia
    0 - 2
    Vòng 1
  • 19/11 18:30
    Sportist Svoge
    Slavia Sofia
    0 - 1
    Vòng 1
  • 90 phút [1-1], 120 phút [1-2]
  • 19/11 18:30
    Vihren Sandanski
    Levski Sofia
    1 - 2
    Vòng 1
  • 19/11 18:30
    Vitosha Bistritsa
    POFC Botev Vratsa
    0 - 0
    Vòng 1
  • 18/11 18:30
    1Rozova Dolina
    Ludogorets Razgrad
    0 - 0
    Vòng 1
  • 16/11 18:30
    Strumska Slava
    Spartak Varna
    0 - 1
    Vòng 1
Cập nhật: