Kết quả bóng đá Bulgaria hôm nay, Kqbd Bulgaria đêm qua

Kết quả bóng đá Bulgaria hôm nay: cập nhật tỷ số bóng đá Bulgaria mới nhất tối, đêm qua và rạng sáng nay. Trực tiếp kqbd Bulgaria hôm nay: xem kết quả bóng đá VĐQG Bulgaria mùa giải 2020-2021, KQ Hạng nhất và Hạng 2 Bulgaria NHANH và CHÍNH XÁC. Bảng tổng hợp tỷ số bóng đá Bulgaria hôm nay: trực tiếp bdkq Bulgaria tối, đêm nay và rạng sáng mai theo từng giải đấu và cúp quốc nội liên tục 24/7. Các kết quả bóng đá Bulgaria hôm qua (bóng đá nam và nữ) gồm: KQ VĐQG Bulgaria, kết quả Cúp Liên Đoàn, Cúp Quốc Gia Bulgaria (Cúp QG) và trận Siêu Cúp Bulgaria (SC).

Cập nhật link xem trực tiếp bóng đá Bulgaria hôm nay: tỷ số bóng đá Bulgaria Parva liga, kqbd hiệp 1 (H1) hiệp 2 (H2) và cả trận (FT). Update thông tin đội hình ra sân thi đấu chính thức và dự bị, tường thuật diễn biến chính, thẻ vàng-thẻ đỏ-phạt góc và số liệu thống kê bóng đá trực tuyến 24h. Xem kq bd Bulgaria TT tối qua và rạng sáng ngày nay mới nhất và SỚM nhất. Ket qua bong da Bulgaria hom nay: xem kqbd Bulgaria toi va dem qua moi nhat. Trực tiếp kết quả bóng đá VĐQG Bulgaria gần đây và xem kqbd Cúp Bulgaria tt theo vòng đấu: vòng bảng, tứ kết bán kết và vòng chung kết (VCK).

Xem kqbđ Bulgaria hn và kết quả ĐTQG Bulgaria thi đấu tối nay theo giải: kqbd VĐQG Bulgaria và Hạng nhất (Hạng 1-A), Hạng nhì (Hạng 2-B), giải trẻ (dự bị) và KQ Cúp Quốc Gia Bulgaria. Ngoài kết quả và tỷ số bóng đá Bulgaria, Ketquabongda tổng hợp KQ ĐTQG Bulgaria và các cấp độ Đội Tuyển Quốc Gia Bulgaria lứa U như: kết quả U23 Bulgaria, U21, U19 và KQ U17 Bulgaria.

  • 01/09 22:00
    Nữ Israel
    Nữ Bulgaria
    ? - ?
    Vòng Bảng / Bảng H
  • 23/06 23:00
    Nữ Bulgaria
    Nữ Israel
    0 - 2
    Vòng Bảng / Bảng H
  • 12/06 23:00
    Georgia
    Bulgaria
    0 - 0
    Vòng Ligue C / Bảng D
  • 12/06 01:00
    U21 Gibraltar
    U21 Bulgaria1
    0 - 0
    Vòng Bảng / Bảng E
  • 10/06 01:45
    Gibraltar
    Bulgaria
    0 - 1
    Vòng Ligue C / Bảng D
  • 06/06 01:45
    Bulgaria
    Georgia
    0 - 2
    Vòng Ligue C / Bảng D
Đèn led Thiên Lộc, Báo giá đèn led
  • 08/08 00:00
    Levski Sofia
    Pirin Blagoevgrad1
    0 - 0
    Vòng 5
  • 07/08 01:00
    1CSKA 1948 Sofia
    POFC Botev Vratsa
    2 - 0
    Vòng 5
  • 06/08 22:45
    1Beroe
    Cherno More Varna
    0 - 1
    Vòng 5
  • 05/08 22:30
    Spartak Varna
    Hebar Pazardzhik
    0 - 0
    Vòng 5
  • 02/08 00:30
    Arda Kardzhali
    Septemvri Sofia
    2 - 1
    Vòng 4
  • 01/08 01:00
    CSKA Sofia
    Beroe
    2 - 0
    Vòng 4
  • 31/07 22:30
    Lokomotiv Sofia
    Botev Plovdiv1
    0 - 0
    Vòng 4
  • 31/07 01:00
    1Pirin Blagoevgrad
    Slavia Sofia
    0 - 2
    Vòng 4
  • 30/07 22:30
    1POFC Botev Vratsa
    Lokomotiv Plovdiv
    0 - 0
    Vòng 4
  • 30/07 01:00
    Ludogorets Razgrad
    Spartak Varna
    3 - 0
    Vòng 4
  • 29/07 22:30
    Hebar Pazardzhik
    CSKA 1948 Sofia
    0 - 1
    Vòng 4
  • 26/07 00:30
    CSKA Sofia
    Cherno More Varna
    0 - 0
    Vòng 3
  • 25/07 22:15
    Septemvri Sofia
    POFC Botev Vratsa
    0 - 0
    Vòng 3
  • 25/07 00:30
    Lokomotiv Plovdiv
    Hebar Pazardzhik
    1 - 1
    Vòng 3
  • 24/07 01:00
    Botev Plovdiv
    Arda Kardzhali
    0 - 1
    Vòng 3
  • 23/07 22:30
    Beroe
    Lokomotiv Sofia
    1 - 0
    Vòng 3
  • 23/07 01:00
    CSKA 1948 Sofia
    Ludogorets Razgrad
    0 - 1
    Vòng 3
  • 22/07 22:30
    Spartak Varna
    Pirin Blagoevgrad
    0 - 1
    Vòng 3
  • 19/07 00:45
    Arda Kardzhali
    Beroe1
    0 - 0
    Vòng 2
  • 18/07 22:30
    Hebar Pazardzhik
    Septemvri Sofia1
    0 - 1
    Vòng 2
  • 18/07 01:00
    Pirin Blagoevgrad
    CSKA 1948 Sofia
    1 - 0
    Vòng 2
  • 17/07 22:30
    Cherno More Varna
    Slavia Sofia
    0 - 0
    Vòng 2
  • 17/07 01:00
    Levski Sofia
    Spartak Varna
    1 - 0
    Vòng 2
  • 16/07 22:30
    Lokomotiv Sofia
    CSKA Sofia
    1 - 0
    Vòng 2
  • 16/07 01:00
    Ludogorets Razgrad
    Lokomotiv Plovdiv
    0 - 0
    Vòng 2
  • 15/07 22:30
    POFC Botev Vratsa
    Botev Plovdiv1
    2 - 0
    Vòng 2
  • 12/07 00:45
    Beroe
    POFC Botev Vratsa
    1 - 1
    Vòng 1
  • 11/07 22:30
    Spartak Varna
    Slavia Sofia
    0 - 0
    Vòng 1
  • 11/07 01:00
    CSKA Sofia
    Arda Kardzhali1
    1 - 0
    Vòng 1
  • 10/07 22:30
    Lokomotiv Sofia
    Cherno More Varna
    0 - 0
    Vòng 1
  • 10/07 01:00
    1CSKA 1948 Sofia
    Levski Sofia
    0 - 0
    Vòng 1
  • 09/07 22:30
    Lokomotiv Plovdiv
    Pirin Blagoevgrad
    1 - 1
    Vòng 1
  • 09/07 01:00
    1Septemvri Sofia
    Ludogorets Razgrad
    0 - 1
    Vòng 1
  • 08/07 22:30
    Botev Plovdiv
    Hebar Pazardzhik
    0 - 0
    Vòng 1
  • 28/05 22:30
    Botev Plovdiv
    Beroe
    1 - 0
    Vòng Conference League Play Offs Final
  • 28/05 00:00
    POFC Botev Vratsa
    Etar Veliko Tarnovo
    0 - 0
    Vòng Relegation Play Offs
  • 23/05 00:30
    Botev Plovdiv
    Slavia Sofia
    0 - 0
    Vòng Vô địch / 31
  • 23/05 00:30
    Cherno More Varna
    CSKA Sofia1
    0 - 0
    Vòng Vô địch / 31
  • 23/05 00:30
    Levski Sofia
    Ludogorets Razgrad
    0 - 1
    Vòng Vô địch / 31
  • 21/05 23:15
    Pirin Blagoevgrad
    POFC Botev Vratsa
    2 - 2
    Vòng Trụ hạng / 32
  • 21/05 23:15
    Tsarsko Selo
    Lokomotiv Sofia
    0 - 1
    Vòng Trụ hạng / 32
  • 21/05 00:00
    Arda Kardzhali
    Beroe
    1 - 0
    Vòng Conference League Group / 32
  • 21/05 00:00
    Lokomotiv Plovdiv
    CSKA 1948 Sofia
    1 - 0
    Vòng Conference League Group / 32
  • 20/05 00:15
    Slavia Sofia
    Levski Sofia
    0 - 1
    Vòng Vô địch / 30
  • 19/05 22:00
    CSKA Sofia
    Botev Plovdiv
    0 - 0
    Vòng Vô địch / 30
  • 17/05 00:00
    Lokomotiv Sofia
    Pirin Blagoevgrad
    1 - 0
    Vòng Trụ hạng / 31
  • 16/05 21:30
    POFC Botev Vratsa
    Tsarsko Selo
    0 - 0
    Vòng Trụ hạng / 31
  • 07/08 22:00
    FK Levski Krumovgrad
    CSKA 1948 Sofia 2
    1 - 1
    Vòng 4
  • 07/08 22:00
    Vitosha Bistritsa
    Sportist Svoge
    0 - 1
    Vòng 4
  • 07/08 00:00
    Etar Veliko Tarnovo
    Maritsa Plovdiv
    0 - 0
    Vòng 4
  • 07/08 00:00
    PFK Montana
    Belasitsa Petrich
    0 - 0
    Vòng 4
  • 06/08 22:00
    Dobrudzha
    Strumska Slava
    0 - 1
    Vòng 4
  • 06/08 22:00
    Ludogorets Razgrad 2
    Spartak Pleven
    1 - 0
    Vòng 4
  • 06/08 22:00
    1Yantra Gabrovo
    Litex Lovech1
    0 - 0
    Vòng 4
  • 02/08 22:00
    Minyor Pernik
    FK Levski Krumovgrad
    1 - 0
    Vòng 3
  • 01/08 23:00
    Belasitsa Petrich
    Botev Plovdiv 2
    0 - 0
    Vòng 3
  • 01/08 00:00
    Litex Lovech
    Sozopol
    1 - 0
    Vòng 3
  • 31/07 22:00
    Spartak Pleven
    Yantra Gabrovo
    0 - 1
    Vòng 3
  • 30/07 22:30
    Dunav Ruse
    Maritsa Plovdiv
    1 - 1
    Vòng 3
  • 30/07 22:00
    CSKA 1948 Sofia 2
    Dobrudzha1
    0 - 0
    Vòng 3
  • 30/07 22:00
    Strumska Slava
    Ludogorets Razgrad 2
    0 - 0
    Vòng 3
  • 30/07 22:00
    Sportist Svoge
    PFK Montana
    1 - 2
    Vòng 3
  • 30/07 22:00
    Vitosha Bistritsa
    Etar Veliko Tarnovo1
    2 - 0
    Vòng 3
  • 26/07 22:00
    Sozopol
    Spartak Pleven
    0 - 1
    Vòng 2
  • 25/07 22:30
    Botev Plovdiv 2
    Sportist Svoge
    1 - 0
    Vòng 2
  • 25/07 00:00
    PFK Montana
    Vitosha Bistritsa
    2 - 0
    Vòng 2
  • 24/07 22:30
    1Dobrudzha
    Minyor Pernik
    1 - 0
    Vòng 2
  • 24/07 00:00
    Etar Veliko Tarnovo
    Dunav Ruse
    0 - 0
    Vòng 2
  • 24/07 00:00
    Ludogorets Razgrad 2
    CSKA 1948 Sofia 2
    0 - 0
    Vòng 2
  • 23/07 22:30
    Maritsa Plovdiv
    Litex Lovech
    1 - 0
    Vòng 2
  • 23/07 22:30
    Yantra Gabrovo
    Strumska Slava
    0 - 2
    Vòng 2
  • 23/07 22:30
    FK Levski Krumovgrad
    Belasitsa Petrich
    2 - 0
    Vòng 2
  • 19/07 22:00
    Belasitsa Petrich
    Dobrudzha1
    2 - 0
    Vòng 1
  • 18/07 22:30
    CSKA 1948 Sofia 2
    Yantra Gabrovo
    1 - 0
    Vòng 1
  • 17/07 00:00
    Litex Lovech
    Dunav Ruse
    0 - 2
    Vòng 1
  • 16/07 22:30
    Minyor Pernik
    Ludogorets Razgrad 2
    3 - 0
    Vòng 1
  • 16/07 22:30
    Spartak Pleven
    Maritsa Plovdiv
    3 - 0
    Vòng 1
  • 16/07 22:30
    Strumska Slava
    Sozopol
    0 - 0
    Vòng 1
  • 16/07 22:30
    Sportist Svoge
    FK Levski Krumovgrad
    0 - 0
    Vòng 1
  • 16/07 22:30
    Vitosha Bistritsa
    Botev Plovdiv 2
    1 - 0
    Vòng 1
  • 15/07 00:30
    PFK Montana
    Etar Veliko Tarnovo
    0 - 0
    Vòng 1
  • 20/05 20:45
    Yantra Gabrovo
    Ludogorets Razgrad 2
    0 - 0
    Vòng 38
  • 16/05 22:00
    CSKA 1948 Sofia 2
    Botev Plovdiv 2
    0 - 0
    Vòng 37
  • 16/05 00:30
    Litex Lovech
    Etar Veliko Tarnovo
    0 - 1
    Vòng 37
Cập nhật:
Livescore0