Kết quả bóng đá Lítva hôm nay, Kqbd Lítva tối đêm qua

Kết quả bóng đá Lítva hôm nay: cập nhật tỷ số bóng đá Lítva tối, đêm qua và rạng sáng nay. Trực tiếp kqbd Lítva hôm nay: xem kết quả bóng đá VĐQG Lítva mới nhất mùa giải 2020, KQ Hạng nhất và Hạng 2 Lítva NHANH và CHÍNH XÁC. Bảng tỷ số bóng đá Lítva hôm nay: trực tiếp bdkq Lítva tối, đêm nay và rạng sáng mai theo từng giải đấu và cúp quốc nội liên tục 24/7. Các kết quả bóng đá Lítva tối đêm hôm qua (giải VĐQG quốc nội bóng đá nam và nữ Lítva) gồm: KQ VĐQG Lítva, kết quả Cúp Liên Đoàn, Cúp Quốc Gia Lítva (Cúp QG) và trận Siêu Cúp Lítva (SC).

Xem kết quả bóng đá Lítva trực tuyến tối qua và rạng sáng ngày nay mới nhất. Ket qua bong da Litva hom nay: xem kqbd Litva toi va dem qua moi nhat. Trực tiếp kết quả bóng đá VĐQG Lítva gần đây và xem kqbd Cúp Lítva tt theo vòng đấu: vòng bảng, tứ kết bán kết và vòng chung kết (VCK).

Kết quả bóng đá hôm nay Lítva mới nhất: tỷ số kq bd VĐQG Lítva tối và đêm nay, tỷ số hiệp 1 (H1) hiệp 2 (H2) và cả trận (FT). Update thông tin đội hình ra sân thi đấu chính thức và dự bị, tường thuật diễn biến chính, thẻ vàng-thẻ đỏ-phạt góc và số liệu thống kê bóng đá kết quả trực tuyến 24h.

Xem kq Lítva hn và kết quả ĐTQG Lítva thi đấu tối nay theo giải: kqbd hôm nay giải VĐQG Lítva và Hạng nhất (Hạng 1-A), Hạng nhì (Hạng 2-B), giải trẻ (dự bị) và KQ Cúp Quốc Gia Lítva. Ngoài kết quả và tỷ số bóng đá Lítva, Ketquabongda tổng hợp SỚM nhất KQ ĐTQG Lítva và các cấp độ Đội Tuyển Quốc Gia Lítva lứa U như: kết quả U23 Lítva, U21, U19 và KQ U17 Lítva.

  • 20/11 20:00
    1U21 Litva1
    U21 Latvia
    0 - 0
    Vòng Match U21
  • 19/11 21:00
    Estonia
    Lítva
    0 - 0
    Vòng Hạng 3
  • 17/11 00:00
    Lítva
    Iceland1
    0 - 0
    Vòng Loại
  • 90 phút [0-0], Penalty [5-6]
  • 16/11 22:00
    U21 Estonia
    U21 Litva
    3 - 1
    Vòng Match U21
  • 14/11 16:00
    U19 Nữ Lítva
    Nữ U19 Iceland
    0 - 0
    Vòng 1-B / Bảng C
  • 24/11 00:00
    1Banga Gargzdai
    Siauliai
    1 - 3
    Vòng 36
  • 24/11 00:00
    1FK Panevezys
    FK Jonava
    2 - 1
    Vòng 36
  • 24/11 00:00
    Hegelmann Litauen
    Riteriai
    0 - 0
    Vòng 36
  • 24/11 00:00
    Suduva
    Dziugas Telsiai
    1 - 0
    Vòng 36
  • 24/11 00:00
    Zalgiris Vilnius
    Kauno Zalgiris
    0 - 2
    Vòng 36
  • 20/11 22:55
    Zalgiris Vilnius
    Siauliai
    3 - 0
    Vòng 26
  • 17/11 23:00
    Banga Gargzdai
    Zalgiris Vilnius
    0 - 2
    Vòng 31
  • 14/11 00:30
    Riteriai
    FK Panevezys
    1 - 1
    Vòng 35
  • 13/11 22:55
    Siauliai
    Zalgiris Vilnius
    1 - 0
    Vòng 35
  • 13/11 18:00
    Dziugas Telsiai
    Kauno Zalgiris
    0 - 1
    Vòng 35
  • 13/11 18:00
    Hegelmann Litauen
    Suduva
    2 - 0
    Vòng 35
  • 11/11 23:00
    Banga Gargzdai
    FK Jonava1
    1 - 0
    Vòng 35
  • 10/11 00:00
    Zalgiris Vilnius
    FK Panevezys
    0 - 1
    Vòng 19
  • 09/11 00:30
    Riteriai
    Kauno Zalgiris
    0 - 0
    Vòng 31
  • 06/11 22:55
    Suduva
    Zalgiris Vilnius
    1 - 1
    Vòng 29
  • 05/11 19:00
    Kauno Zalgiris
    FK Panevezys
    0 - 0
    Vòng 20
  • 30/10 22:55
    FK Panevezys
    Hegelmann Litauen
    2 - 1
    Vòng 34
  • 30/10 20:00
    Zalgiris Vilnius
    Dziugas Telsiai
    2 - 0
    Vòng 34
  • 29/10 21:00
    Siauliai
    Suduva
    2 - 0
    Vòng 34
  • 29/10 21:00
    FK Jonava
    Riteriai
    0 - 0
    Vòng 34
  • 29/10 18:00
    Kauno Zalgiris
    Banga Gargzdai
    1 - 0
    Vòng 34
  • 23/10 21:55
    Zalgiris Vilnius
    Hegelmann Litauen
    1 - 1
    Vòng 33
  • 23/10 19:00
    Suduva
    FK Jonava1
    0 - 0
    Vòng 33
  • 23/10 19:00
    Kauno Zalgiris
    Siauliai
    1 - 0
    Vòng 33
  • 23/10 17:00
    Dziugas Telsiai
    FK Panevezys
    0 - 0
    Vòng 33
  • 21/10 22:00
    Riteriai
    Banga Gargzdai
    0 - 0
    Vòng 33
  • 20/10 00:00
    FK Panevezys
    Zalgiris Vilnius
    0 - 1
    Vòng 28
  • 19/10 22:00
    Suduva
    Kauno Zalgiris
    0 - 2
    Vòng 28
  • 15/10 22:00
    Siauliai
    FK Jonava
    2 - 0
    Vòng 20
  • 10/10 00:00
    Banga Gargzdai
    FK Panevezys
    0 - 1
    Vòng 32
  • 09/10 21:55
    Riteriai
    Suduva
    1 - 3
    Vòng 32
  • 09/10 19:15
    FK Jonava
    Zalgiris Vilnius
    0 - 3
    Vòng 32
  • 09/10 17:00
    Kauno Zalgiris
    Hegelmann Litauen
    1 - 1
    Vòng 32
  • 30/11 18:00
    Dziugas Telsiai
    Neptunas Klaipeda
    0 - 0
    Vòng Promotion Playoffs -
  • 27/11 18:00
    Neptunas Klaipeda
    Dziugas Telsiai
    0 - 1
    Vòng Promotion Playoffs -
  • 26/11 19:00
    FK Trakai 2
    Silute
    1 - 0
    Vòng Playoff xuống hạng
  • 19/11 19:00
    Silute
    FK Trakai 2
    0 - 1
    Vòng Playoff xuống hạng
  • 12/11 20:00
    Babrungas
    FK Trakai 2
    0 - 0
    Vòng 30
  • 12/11 20:00
    NFA Kaunas
    Kazlu Ruda Silas
    1 - 0
    Vòng 30
  • 12/11 20:00
    Siauliai 2
    DFK Dainava Alytus
    0 - 0
    Vòng 30
  • 12/11 20:00
    Ekranas
    FK Panevezys 2
    1 - 0
    Vòng 30
  • 12/11 20:00
    Minija Kretinga
    Banga Gargzdai 2
    0 - 0
    Vòng 30
  • 12/11 20:00
    Garliava
    Nevezis
    1 - 0
    Vòng 30
  • 12/11 20:00
    Neptunas Klaipeda
    Atmosfera Mazeikiai
    3 - 2
    Vòng 30
  • 12/11 20:00
    1FK Zalgiris Vilnius 2
    BFA
    1 - 1
    Vòng 30
  • 09/11 23:00
    Babrungas
    BFA
    1 - 0
    Vòng 27
  • 08/11 00:00
    Siauliai 2
    FK Trakai 2
    2 - 0
    Vòng 29
  • 07/11 22:00
    FK Panevezys 2
    NFA Kaunas
    0 - 1
    Vòng 29
  • 05/11 20:00
    Banga Gargzdai 2
    BFA
    3 - 0
    Vòng 29
  • 05/11 18:00
    Babrungas
    Neptunas Klaipeda
    1 - 2
    Vòng 29
  • 05/11 18:00
    Ekranas
    FK Zalgiris Vilnius 2
    0 - 1
    Vòng 29
  • 05/11 18:00
    Kazlu Ruda Silas
    Garliava
    0 - 0
    Vòng 29
  • 05/11 00:00
    Atmosfera Mazeikiai
    Minija Kretinga
    0 - 0
    Vòng 29
  • 04/11 23:00
    Nevezis
    DFK Dainava Alytus
    0 - 0
    Vòng 29
  • 30/10 20:00
    Siauliai 2
    Nevezis
    0 - 1
    Vòng 28
  • 30/10 19:00
    Banga Gargzdai 2
    Ekranas
    0 - 1
    Vòng 28
  • 29/10 20:00
    BFA
    Atmosfera Mazeikiai
    0 - 1
    Vòng 28
  • 29/10 18:00
    Minija Kretinga
    Babrungas
    0 - 1
    Vòng 28
  • 29/10 17:30
    NFA Kaunas
    FK Zalgiris Vilnius 2
    1 - 0
    Vòng 28
  • 29/10 00:00
    FK Trakai 2
    Neptunas Klaipeda
    2 - 2
    Vòng 28
  • 28/10 23:00
    DFK Dainava Alytus
    Kazlu Ruda Silas
    3 - 1
    Vòng 28
  • 28/10 23:00
    Garliava
    FK Panevezys 2
    0 - 1
    Vòng 28
  • 25/10 23:00
    1Siauliai 2
    FK Zalgiris Vilnius 2
    0 - 0
    Vòng 22
  • 23/10 17:00
    FK Trakai 2
    Minija Kretinga
    2 - 0
    Vòng 27
  • 23/10 16:30
    Banga Gargzdai 2
    NFA Kaunas
    0 - 0
    Vòng 27
  • 22/10 17:00
    FK Panevezys 2
    DFK Dainava Alytus
    1 - 2
    Vòng 27
  • 22/10 15:00
    FK Zalgiris Vilnius 2
    Garliava1
    0 - 0
    Vòng 27
  • 21/10 23:00
    Atmosfera Mazeikiai
    Ekranas1
    0 - 4
    Vòng 27
  • 21/10 23:00
    Neptunas Klaipeda
    Siauliai 2
    2 - 0
    Vòng 27
  • 21/10 19:30
    Kazlu Ruda Silas
    Nevezis
    0 - 0
    Vòng 12
  • 18/10 23:40
    FK Trakai 2
    Banga Gargzdai 2
    0 - 0
    Vòng 16
  • 17/10 23:00
    FK Zalgiris Vilnius 2
    DFK Dainava Alytus
    2 - 1
    Vòng 26
  • 17/10 22:00
    Ekranas
    Babrungas
    0 - 2
    Vòng 26
  • 15/10 20:00
    BFA
    FK Trakai 2
    1 - 1
    Vòng 26
  • 15/10 18:00
    Minija Kretinga
    Neptunas Klaipeda
    1 - 0
    Vòng 26
  • 15/10 17:30
    NFA Kaunas
    Atmosfera Mazeikiai
    1 - 0
    Vòng 26
  • 14/10 23:00
    1Garliava
    Banga Gargzdai 2
    1 - 0
    Vòng 26
  • 14/10 23:00
    Siauliai 2
    Kazlu Ruda Silas
    0 - 0
    Vòng 26
  • 14/10 20:30
    1Nevezis
    FK Panevezys 2
    0 - 0
    Vòng 26
  • 12/10 23:00
    Babrungas
    FK Zalgiris Vilnius 2
    0 - 0
    Vòng 19
  • 12/10 22:00
    Neptunas Klaipeda
    NFA Kaunas
    1 - 1
    Vòng 23
  • 09/10 18:00
    Minija Kretinga
    Siauliai 2
    0 - 0
    Vòng 25
  • 08/10 19:00
    Banga Gargzdai 2
    DFK Dainava Alytus
    0 - 1
    Vòng 25
Cập nhật: