Kết quả bóng đá 19/11/2022: tỷ số, kqbd ngày 19/11

Kết quả bóng đá hôm nay ngày 19/11/2022: xem trực tiếp kqbd Thứ bảy, ngày 19/11/2022 các trận đấu tối và đêm qua. Tổng hợp KQ bóng đá rạng sáng ngày hôm nay của các giải bóng đá hàng đầu thế giới như: Ngoại hạng Anh, Bundesliga (Đức), La Liga (Tây Ban Nha - TBN), Serie A (Italia - Ý) và Ligue 1 (Pháp). Cập nhật kết quả bóng đá Cúp C1 Châu Âu (Champions League) và Cúp C2 (Europa League) mới nhất tối, đêm qua và rạng sáng nay CHÍNH XÁC nhất.

Trực tiếp kết quả bóng đá chiều nay giải V-league của Việt Nam và kết quả Giao hữu ĐTQG trực tuyến các cấp độ của Đội Tuyển Quốc gia Việt Nam bao gồm: U23 Việt Nam, U21, U19 và U17 thi đấu các giải hàng đầu Châu Á và Đông Nam Á như: KQ BĐ AFF Cúp, Sea Games và Asian Cup (Cúp Châu Á).

Kết quả bóng đá HÔM NAY
Kết quả bóng đá HÔM QUA

Kết quả bóng đá Thứ bảy, ngày 19/11/2022
  • 17:00
    Bình Định FC
    TP Hồ Chí Minh FC
    0 - 0
    Vòng 26
  • 17:00
    Hoàng Anh Gia Lai
    Hà Nội FC
    0 - 1
    Vòng 26
  • 17:00
    Hồng Lĩnh Hà Tĩnh
    Thanh Hóa FC
    2 - 1
    Vòng 26
  • 17:00
    Sài Gòn FC
    Becamex Bình Dương
    1 - 0
    Vòng 26
  • Đèn led Thiên Lộc, Báo giá đèn led
  • 17:00
    Sông Lam Nghệ An
    Nam Định FC
    1 - 1
    Vòng 26
  • 17:00
    Viettel FC
    Đà Nẵng FC
    2 - 0
    Vòng 26
  • 22:00
    Barnsley
    Milton Keynes Dons
    1 - 1
    Vòng 19
  • 22:00
    Bristol Rovers
    Peterborough United1
    0 - 0
    Vòng 19
  • 22:00
    Burton Albion
    Plymouth Argyle
    1 - 0
    Vòng 19
  • 22:00
    Cambridge United
    Accrington Stanley
    0 - 1
    Vòng 19
  • 22:00
    Cheltenham Town
    Wycombe Wanderers
    1 - 0
    Vòng 19
  • 22:00
    Fleetwood Town
    Bolton Wanderers
    1 - 0
    Vòng 19
  • 22:00
    Lincoln City
    Morecambe
    1 - 0
    Vòng 19
  • 22:00
    Oxford United
    Forest Green Rovers
    1 - 0
    Vòng 19
  • 22:00
    Port Vale
    Charlton Athletic
    0 - 0
    Vòng 19
  • 22:00
    Sheffield Wednesday
    Shrewsbury Town
    1 - 0
    Vòng 19
  • 19:00
    Exeter City
    Ipswich
    0 - 1
    Vòng 19
  • 03:00
    Portsmouth
    Derby County
    0 - 0
    Vòng 19
  • 22:00
    U19 Pháp
    U19 Iceland
    1 - 0
    Vòng Loại / Bảng H
  • 22:00
    U19 Scotland
    U19 Kazakhstan
    2 - 1
    Vòng Loại / Bảng H
  • 18:00
    U19 Croatia
    U19 Phần Lan
    1 - 2
    Vòng Loại / Bảng K
  • 17:00
    U19 Israel
    U19 Quần đảo Faroe1
    0 - 0
    Vòng Loại / Bảng K
  • 23:30
    Albania
    Armenia
    1 - 0
    Vòng Tháng 11
  • 23:30
    2U21 Italia
    U21 Đức
    0 - 1
    Vòng Tháng 11
  • 23:00
    1Burkina Faso
    Bờ Biển Ngà
    2 - 1
    Vòng Tháng 11
  • 22:30
    UAE
    Kazakhstan1
    1 - 0
    Vòng Tháng 11
  • 22:00
    Kuwait
    Li Băng
    0 - 0
    Vòng Tháng 11
  • 21:00
    U20 Pháp
    U20 Ả Rập Xê-út
    0 - 0
    Vòng Tháng 11
  • 21:00
    Sudan
    Rwanda
    0 - 1
    Vòng Tháng 11
  • 21:00
    U21 Israel
    U21 Ukraine1
    0 - 1
    Vòng Tháng 11
  • 19:00
    U18 Bắc Macedonia
    U18 Slovakia
    1 - 0
    Vòng Tháng 11
  • 18:00
    1U20 Indonesia
    U20 Slovakia
    1 - 0
    Vòng Tháng 11
  • 17:00
    U19 Tây Ban Nha
    U20 Nhật Bản1
    0 - 1
    Vòng Tháng 11
  • 17:00
    U19 Italia
    U19 Hungary
    2 - 1
    Vòng Tháng 11
  • 06:00
    Cộng hoà Dominica
    Cuba
    1 - 0
    Vòng Tháng 11
  • 02:15
    U21 Bồ Đào Nha
    U21 Séc
    3 - 1
    Vòng Tháng 11
  • 02:00
    U21 Tây Ban Nha
    U21 Nhật Bản
    0 - 0
    Vòng Tháng 11
  • 19:40
    Al Entesar
    Al Bukayriyah
    0 - 0
    Vòng Bảng A / 10
  • 19:30
    Hottain
    Al-Draih
    0 - 0
    Vòng Bảng A / 10
  • 19:30
    Jerash
    Al Liwaa
    0 - 0
    Vòng Bảng A / 10
  • 19:25
    Al-Jndal
    Al-Trgee
    1 - 0
    Vòng Bảng A / 10
  • 19:20
    Arar
    Al Qous Club
    1 - 1
    Vòng Bảng A / 10
  • 19:15
    Al-Taqdom
    Qilwah
    2 - 0
    Vòng Bảng A / 10
  • 19:10
    Sajer
    Al Safa (KSA)
    0 - 0
    Vòng Bảng B / 10
  • 19:05
    Al-Kawkab
    Al-Ansar
    0 - 0
    Vòng Bảng B / 10
  • 19:05
    Al-Sadd (SA)
    Taweek
    0 - 0
    Vòng Bảng A / 10
  • 18:50
    Al-Nahdha
    Al-Saqer
    0 - 0
    Vòng Bảng A / 10
  • 21:00
    USM Annaba
    ES Sour El Ghozlane
    0 - 0
    Vòng Bảng Đông / 8
  • 21:00
    CRB Temouchent
    WA Boufarik
    0 - 0
    Vòng Bảng Tây / 8
  • 21:00
    MC El Eulma
    AS Khroub
    0 - 0
    Vòng Bảng Đông / 8
  • 21:00
    IRB Ouargla
    IB Khemis El Khechna
    0 - 0
    Vòng Bảng Đông / 8
  • 21:00
    JSM Skikda
    US Chaouia
    0 - 2
    Vòng Bảng Đông / 8
  • 21:00
    1ES Ben Aknoun
    MC Saida
    1 - 1
    Vòng Bảng Tây / 8
  • 21:00
    Teleghma
    Union Sportive Souf1
    2 - 0
    Vòng Bảng Đông / 8
  • 21:00
    USM El Harrach
    Hamra Annaba
    0 - 0
    Vòng Bảng Đông / 8
  • 21:00
    GC Mascara
    OM Medea
    0 - 0
    Vòng Bảng Tây / 8
  • 21:00
    MCB Oued Sly
    RC Relizane
    0 - 0
    Vòng Bảng Tây / 8
  • 21:00
    NA Hussein Dey
    ES Mostaganem
    1 - 1
    Vòng Bảng Tây / 8
  • 21:00
    WA Tlemcen
    ASM Oran1
    1 - 0
    Vòng Bảng Tây / 8
  • 21:00
    Mecheria
    JSM Tiaret
    0 - 0
    Vòng Bảng Tây / 8
  • 21:00
    SKAF Khemis Melina
    RC Kouba
    1 - 1
    Vòng Bảng Tây / 8
  • 16:20
    U21 MC El Eulma
    U21 AS Khroub
    1 - 0
    Vòng
  • 16:20
    U21 USM Annaba
    U21 ES Sour Ghozlane
    0 - 1
    Vòng
  • 16:15
    1U21 NRB Teleghma
    U21 Union Sportive Souf
    1 - 0
    Vòng
  • 16:15
    U21 GC Mascara
    U21 OM Medea
    0 - 1
    Vòng
  • 16:10
    U21 WA Tlemcen
    U21 ASM Oran
    0 - 0
    Vòng
  • 16:00
    U21 ES Ben Aknoun
    U21 MC Saida
    2 - 0
    Vòng
  • 16:00
    U21 USM El Harrach
    U21 Hamra Annaba
    0 - 0
    Vòng
  • 16:00
    U21 SKAF Khemis Melina
    U21 RC Kouba
    0 - 1
    Vòng
  • 16:00
    U21 IRB Ouargla
    U21 IB Khemis El Khechna
    3 - 0
    Vòng
  • 22:00
    Barrow
    Hartlepool United
    3 - 0
    Vòng 19
  • 22:00
    Bradford City
    Northampton Town
    0 - 2
    Vòng 19
  • 22:00
    Colchester United
    Doncaster Rovers
    1 - 0
    Vòng 19
  • 22:00
    Grimsby Town
    Stevenage
    0 - 0
    Vòng 19
  • 22:00
    Harrogate Town
    Mansfield Town
    3 - 0
    Vòng 19
  • 22:00
    Newport County
    Gillingham
    1 - 0
    Vòng 19
  • 22:00
    Salford City
    Carlisle
    0 - 1
    Vòng 19
  • 22:00
    Stockport County
    Leyton Orient
    1 - 1
    Vòng 19
  • 22:00
    Sutton United
    Rochdale
    1 - 0
    Vòng 19
  • 22:00
    Swindon
    Crewe Alexandra
    0 - 1
    Vòng 19
  • 22:00
    1Tranmere Rovers
    AFC Wimbledon
    0 - 1
    Vòng 19
  • 22:00
    Walsall
    Crawley Town1
    1 - 1
    Vòng 19
  • 22:00
    Barnet
    Torquay United
    1 - 0
    Vòng 20
  • 22:00
    Chesterfield
    Solihull Moors
    1 - 0
    Vòng 20
  • 22:00
    Dagenham và Redbridge
    Scunthorpe United
    1 - 1
    Vòng 20
  • 22:00
    Dorking Wanderers
    Bromley1
    1 - 2
    Vòng 20
  • 22:00
    Halifax Town
    Boreham Wood
    0 - 0
    Vòng 20
  • 22:00
    Gateshead
    Southend United
    0 - 0
    Vòng 20
  • 22:00
    Maidenhead United
    Eastleigh
    1 - 1
    Vòng 20
  • 22:00
    Maidstone United
    Oldham Athletic
    0 - 0
    Vòng 20
  • 22:00
    Notts County
    Yeovil Town
    0 - 0
    Vòng 20
  • 22:00
    Woking
    Altrincham
    0 - 0
    Vòng 20
  • 22:00
    Wrexham
    Aldershot Town
    2 - 0
    Vòng 20
  • 22:00
    York City
    Wealdstone
    1 - 0
    Vòng 20
  • 22:00
    Atherton Collieries
    Stalybridge Celtic1
    0 - 0
    Vòng 19
  • 22:00
    Belper Town
    Whitby Town
    1 - 2
    Vòng 19
  • 22:00
    United of Manchester
    Gainsborough Trinity
    0 - 1
    Vòng 19
  • 22:00
    Radcliffe Borough
    Nantwich Town
    0 - 1
    Vòng 19
  • 22:00
    South Shields
    Stafford Rangers
    0 - 0
    Vòng 19
  • 22:00
    Warrington Rylands
    Morpeth Town
    2 - 0
    Vòng 19
  • 20:00
    Ashton United
    Bamber Bridge
    1 - 0
    Vòng 19
  • 22:15
    Hayes &Yeading
    Hartley Wintney
    1 - 2
    Vòng 19
  • 22:10
    Tiverton Town
    Merthyr Town
    2 - 2
    Vòng 20
  • 22:00
    Truro City
    Winchester City
    1 - 0
    Vòng 19
  • 22:00
    Weston Super Mare
    Poole Town
    2 - 0
    Vòng 19
  • 22:00
    Gosport Borough
    Chesham United
    0 - 0
    Vòng 19
  • 22:00
    North Leigh
    Hendon
    0 - 1
    Vòng 19
  • 22:00
    Salisbury City
    Yate Town
    0 - 0
    Vòng 19
  • 22:00
    Canvey Island
    Carshalton Athletic1
    1 - 1
    Vòng 17
  • 22:00
    1Cray Wanderers
    Wingate & Finchley
    0 - 0
    Vòng 17
  • 22:00
    Haringey Borough
    Potters Bar Town
    0 - 0
    Vòng 17
  • 22:00
    Horsham
    Herne Bay
    2 - 1
    Vòng 17
  • 22:00
    Brightlingsea Regent
    AFC Hornchurch
    0 - 1
    Vòng 12
  • 21:00
    Bowers & Pitsea
    Aveley
    0 - 0
    Vòng 17
  • 22:00
    AFC Fylde
    Colne
    2 - 0
    Vòng 2
  • 22:00
    Banbury United
    Stowmarket Town
    2 - 0
    Vòng 2
  • 22:00
    Beaconsfield Town
    Folkestone Invicta
    1 - 0
    Vòng 2
  • 90 phút [1-1], Penalty [4-5],
  • 22:00
    Billericay Town
    Bath City
    0 - 1
    Vòng 2
  • 22:00
    Blyth Spartans
    Buxton
    1 - 2
    Vòng 2
  • 22:00
    Bradford Park Avenue
    Farsley Celtic
    0 - 1
    Vòng 2
  • 22:00
    1Braintree Town
    Brackley Town
    1 - 0
    Vòng 2
  • 22:00
    Chester
    Lancaster City
    0 - 1
    Vòng 2
  • 22:00
    Chorley
    Leek Town
    1 - 0
    Vòng 2
  • 22:00
    Coalville Town
    Hednesford Town
    1 - 0
    Vòng 2
  • 22:00
    Concord Rangers
    Harrow Borough
    1 - 3
    Vòng 2
  • 22:00
    Darlington
    Alfreton Town1
    3 - 0
    Vòng 2
  • 22:00
    Chelmsford City
    Redditch United
    1 - 0
    Vòng 2
  • 22:00
    Hampton & Richmond
    Farnborough Town
    0 - 0
    Vòng 2
  • 22:00
    Hanwell Town
    Slough Town
    0 - 1
    Vòng 2
  • 22:00
    Hastings United
    Chippenham Town
    0 - 1
    Vòng 2
  • 22:00
    Heybridge Swifts
    Hereford
    1 - 0
    Vòng 2
  • 22:00
    Kettering Town
    Gloucester City
    0 - 0
    Vòng 2
  • 22:00
    Kings Langley
    AFC Telford United
    1 - 1
    Vòng 2
  • 22:00
    Kings Lynn
    Hemel Hempstead Town
    1 - 0
    Vòng 2
  • 90 phút [1-1], Penalty [4-5],
  • 22:00
    Leamington
    Bishops Stortford
    0 - 0
    Vòng 2
  • 22:00
    Lewes
    Bognor Regis Town
    2 - 1
    Vòng 2
  • 90 phút [2-2], Penalty [2-4],
  • 22:00
    Leiston
    Alvechurch
    3 - 1
    Vòng 2
  • 22:00
    Marine
    Scarborough Athletic
    0 - 0
    Vòng 2
  • 22:00
    Matlock Town
    Marske United
    1 - 0
    Vòng 2
  • 22:00
    Peterborough Sports
    Cheshunt
    2 - 2
    Vòng 2
  • 22:00
    Southport
    Curzon Ashton
    1 - 1
    Vòng 2
  • 22:00
    Spennymoor Town
    Runcorn Linnets
    3 - 1
    Vòng 2
  • 22:00
    St Albans City
    Kidderminster
    1 - 0
    Vòng 2
  • 22:00
    Swindon Supermarine
    Dartford
    2 - 0
    Vòng 2
  • 22:00
    Tamworth
    Boston United
    0 - 1
    Vòng 2
  • 90 phút [1-1], Penalty [3-2],
  • 22:00
    Taunton Town
    Dulwich Hamlet
    0 - 1
    Vòng 2
  • 22:00
    Tavistock AFC
    Hungerford Town
    0 - 0
    Vòng 2
  • 22:00
    Tonbridge Angels
    Bracknell Town
    1 - 2
    Vòng 2
  • 22:00
    Uxbridge
    Dover Athletic
    0 - 1
    Vòng 2
  • 90 phút [1-1], Penalty [4-2],
  • 22:00
    2Warrington Town
    Guiseley
    0 - 0
    Vòng 2
  • 22:00
    Welling United
    Havant & Waterlooville
    2 - 1
    Vòng 2
  • 22:00
    Worthing
    Weymouth
    2 - 1
    Vòng 2
  • 22:00
    Oxford City
    Plymouth Parkway
    0 - 0
    Vòng 2
  • 90 phút [1-1], Penalty [2-4],
  • 21:00
    Ebbsfleet United
    Eastbourne Borough
    0 - 1
    Vòng 2
  • 22:00
    Bromsgrove Sporting
    Nuneaton Borough
    1 - 0
    Vòng 16
  • 22:00
    Rushden&Diamonds
    Stourbridge
    1 - 0
    Vòng 19
  • 22:00
    Basford United
    Rushall Olympic
    1 - 0
    Vòng 19
  • 22:00
    Mickleover Sports
    Stratford Town
    3 - 1
    Vòng 19
  • 22:00
    Ilkeston
    Barwell
    1 - 0
    Vòng 20
  • 22:00
    St Ives Town
    Needham Market
    1 - 0
    Vòng 20
  • 20:30
    Royston Town
    Hitchin Town
    1 - 1
    Vòng 19
  • 22:00
    Loughborough Dynamo
    St Neots Town
    2 - 0
    Vòng
  • 22:00
    Stocksbridge Park Steels
    Bridlington Town1
    0 - 0
    Vòng
  • 22:00
    Pontefract Collieries
    Tadcaster Albion
    4 - 2
    Vòng
  • 22:00
    Kidsgrove Athletic
    Clitheroe
    2 - 0
    Vòng
  • 22:00
    Sutton Coldfield Town
    Leicester Road
    2 - 0
    Vòng
  • 22:00
    Bedworth United
    Yaxley
    1 - 0
    Vòng
  • 22:00
    Cleethorpes Town
    Hebburn Town
    0 - 0
    Vòng
  • 20:00
    U21 Arsenal
    U21 Stoke City
    1 - 1
    Vòng Loại / Bảng G
  • 20:00
    U21 Blackburn Rovers
    U21 Aston Villa
    0 - 1
    Vòng Loại / Bảng D
  • 18:00
    U21 Middlesbrough
    U21 Watford
    3 - 0
    Vòng Loại / Bảng C
  • 02:45
    U21 Nottingham Forest
    U21 Hull City
    0 - 0
    Vòng Loại / Bảng A
  • 02:00
    U21 Derby County
    U21 Brighton & Hove Albion
    0 - 0
    Vòng Loại / Bảng B
  • 02:00
    U21 Huddersfield Town
    U21 West Bromwich
    0 - 0
    Vòng Loại / Bảng C
  • 02:00
    U21 Brentford
    U23 Peterborough United
    1 - 0
    Vòng Loại / Bảng D
  • 22:00
    Podlasie Biala Podlaska
    Unia Tarnow
    0 - 0
    Vòng
  • 20:30
    Chrobry 2 Glogow
    Sleza Wroclaw
    1 - 2
    Vòng
  • 20:00
    LKS 2 Lodz
    Olimpia Zambrow1
    1 - 0
    Vòng
  • 19:30
    Stal Stalowa Wola
    Lublinianka
    2 - 0
    Vòng
  • 19:00
    Gwarek Tarnowskie Gory
    BTP Stal Brzeg
    2 - 0
    Vòng
  • 19:00
    LKS Lagow
    Wieczysta Krakow
    0 - 0
    Vòng
  • 19:00
    Pogon Grodzisk Mazowiecki
    Mławianka Mława
    2 - 0
    Vòng
  • 19:00
    Polonia Sroda
    Stolem Gniewino
    2 - 0
    Vòng
  • 19:00
    Sokol Sieniawa
    Wiazownica
    0 - 0
    Vòng
  • 19:00
    Legionovia Legionowo
    Warta Sieradz
    0 - 1
    Vòng
  • 19:00
    KSZO Ostrowiec
    Chelmianka Chelm
    2 - 1
    Vòng
  • 19:00
    Sokol Ostroda
    Ursus Warszawa1
    1 - 2
    Vòng
  • 19:00
    LKS Goczalkowice Zdroj
    Polonia Bytom
    0 - 1
    Vòng
  • 19:00
    Polonia Nysa
    MKS Kluczbork
    0 - 0
    Vòng
  • 19:00
    GKS Pniowek Pawlowice Slaskie
    Miedz Legnica 21
    2 - 0
    Vòng
  • 19:00
    1Unia Skierniewice
    Pilica Białobrzegi
    2 - 0
    Vòng
  • 19:00
    Unia Swarzedz
    Blekitni Stargard Szczecinski
    1 - 0
    Vòng
  • 19:00
    Cracovia Krakow 2
    Orleta Radzyn P
    1 - 1
    Vòng
  • 18:30
    Unia Janikowo
    Unia Solec Kujawski
    0 - 0
    Vòng
  • 18:00
    Podhale Nowy
    Wisloka Debica
    1 - 1
    Vòng
  • 18:00
    Gornik Zabrze 2
    Rakow Czestochowa 2
    0 - 1
    Vòng
  • 18:00
    Rekord Bielsko
    Stilon Gorzow Wielkopolski
    0 - 1
    Vòng
  • 18:00
    1Zawisza Bydgoszcz
    Sokol Kleczew
    1 - 0
    Vòng
  • 18:00
    1Jagiellonia Bialystok 2
    Legia Warszawa 2
    0 - 0
    Vòng
  • 17:00
    Baltyk Gdynia
    Pogon Nowe Skalmierzyce
    0 - 2
    Vòng
  • 19:00
    U18 Slask Wroclaw
    Polonia Warszawa (Youth
    0 - 0
    Vòng 15
  • 18:00
    U18 Gornik Zabrze
    U18 Korona Kielce
    1 - 0
    Vòng 15
  • 18:00
    U18 Lech Poznan
    U18 Zaglebie Lubin
    0 - 0
    Vòng 15
  • 18:00
    U18 Legia Warszawa
    U18 Escola Varsovia Warszawa
    1 - 1
    Vòng 15
  • 18:00
    Rakow Czestochowa (Youth
    U18 Lechia Gdansk
    1 - 0
    Vòng 15
  • 17:00
    U18 Wisla Krakow
    U18 Jagiellonia Bialystok
    0 - 1
    Vòng 15
  • 23:00
    Nữ Westerlo
    Nữ Wuustwezel
    0 - 0
    Vòng 11
  • 22:00
    Nữ Famkes Merkem
    Nữ RAEC Mons
    0 - 0
    Vòng 11
  • 21:30
    Nữ Gent B
    Nữ Oud Heverlee Leuven 2
    0 - 0
    Vòng 11
  • 21:30
    Nữ Kontich
    Nữ Standard Liege B
    0 - 0
    Vòng 11
  • 20:30
    Nữ KSKV Zwevezele
    Nữ Zulte Waregem 2
    0 - 0
    Vòng 11
  • 20:00
    Nữ Moldavo
    Nữ ASE De Chastre
    0 - 0
    Vòng 11
  • 21:30
    Nữ Standard Liege
    Nữ Zulte Waregem
    2 - 0
    Vòng 11
  • 21:30
    Nữ Eendracht Aalst
    Nữ KAA Gent Ladies
    0 - 1
    Vòng 11
  • 19:30
    Nữ Anderlecht
    Nữ Oud Heverlee Leuven
    1 - 2
    Vòng 11
  • 02:30
    Nữ White Star Bruxelles
    Nữ KV Mechelen
    1 - 0
    Vòng 11
  • 02:30
    Nữ Genk
    Nữ Club Brugge
    1 - 0
    Vòng 11
  • 22:00
    1U19 Casa Pia AC
    U19 Maritimo1
    0 - 0
    Vòng Bảng Nam / 15
  • 22:00
    U19 Academica Coimbra
    U19 Alverca1
    1 - 0
    Vòng Bảng Nam / 15
  • 22:00
    1U19 Belenenses
    U19 Vitoria Setubal
    0 - 0
    Vòng Bảng Nam / 15
  • 22:00
    U19 SC Uniao Torreense
    U19 GD Estoril-Praia1
    0 - 0
    Vòng Bảng Nam / 15
  • 22:00
    U19 Tondela
    U19 Vitoria SC Guimaraes
    1 - 0
    Vòng Bảng Bắc / 15
  • 22:00
    1U19 Gil Vicente
    U19 Gondomar
    2 - 0
    Vòng Bảng Bắc / 15
  • 22:00
    U19 Rio Ave
    U19 Vizela
    0 - 0
    Vòng Bảng Bắc / 15
  • 18:30
    Chavdar Etropole
    Pirin Blagoevgrad1
    2 - 0
    Vòng 1
  • 18:30
    Dunav Ruse
    Arda Kardzhali
    0 - 1
    Vòng 1
  • 18:30
    Maritsa Plovdiv
    Hebar Pazardzhik
    2 - 1
    Vòng 1
  • 18:30
    Spartak Pleven
    Lokomotiv Sofia
    0 - 2
    Vòng 1
  • 18:30
    Sportist Svoge
    Slavia Sofia
    0 - 1
    Vòng 1
  • 90 phút [1-1], 120 phút [1-2],
  • 18:30
    Vihren Sandanski
    Levski Sofia
    1 - 2
    Vòng 1
  • 18:30
    Vitosha Bistritsa
    POFC Botev Vratsa
    0 - 0
    Vòng 1
  • 22:15
    Brabrand IF 2
    Varde_IF
    0 - 1
    Vòng
  • 20:00
    Herlev IF
    Ledoje Smorum Fodbold
    1 - 0
    Vòng
  • 20:00
    Tarnby FF
    Greve
    1 - 0
    Vòng
  • 19:30
    Norresundby
    Aarhus Fremad 2
    1 - 1
    Vòng
  • 19:00
    Otterup
    B 1913 Odense
    1 - 1
    Vòng
  • 19:00
    Aalborg BK Am
    Kjellerup IF
    4 - 0
    Vòng
  • 19:00
    KFUM Kobenhavn
    Slagelse B&I
    1 - 3
    Vòng
  • 19:00
    Viby
    Odder IGF
    0 - 0
    Vòng
  • 19:00
    1Tarup Paarup IF
    Marienlyst
    1 - 1
    Vòng
  • 19:00
    Allerod
    Avarta
    0 - 1
    Vòng
  • 19:00
    Frederikssund IK
    Næstved 21
    2 - 0
    Vòng
  • 19:00
    1Vinder Vatanspor-VRI
    Vejgaard BK
    0 - 2
    Vòng
  • 19:00
    Karlslunde
    KFUM Roskilde1
    0 - 1
    Vòng
  • 18:00
    Gentofte Vangede IF/GVI
    Bronshoj
    1 - 3
    Vòng
  • 18:00
    B 1908
    Holbaek
    0 - 2
    Vòng
  • 01:15
    VB 1968
    Skjold
    0 - 0
    Vòng
  • 21:30
    U17 Nordsjaelland
    U17 Kobenhavn
    0 - 0
    Vòng 10
  • 21:15
    U17 Aalborg BK
    U17 Randers
    0 - 0
    Vòng 10
  • 21:15
    U17 Midtjylland
    U17 Horsens
    0 - 0
    Vòng 10
  • 21:00
    U17 Brondby
    U17 Silkeborg IF
    0 - 0
    Vòng 10
  • 21:00
    U17 Vejle
    U17 Sonderjyske
    0 - 0
    Vòng 10
  • 20:00
    U17 Odense BK
    U17 Lyngby
    0 - 0
    Vòng 10
  • 19:00
    U17 Aarhus AGF
    U17 Esbjerg FB
    0 - 0
    Vòng 10
  • 21:30
    Altona 93
    Union Tornesch
    2 - 1
    Vòng
  • 21:00
    TuS Erndtebruck
    Gutersloh
    1 - 2
    Vòng
  • 20:30
    FV Offenburg
    SV Oberachern
    0 - 0
    Vòng
  • 20:00
    Ismaning
    Munchen 1860 Am
    0 - 1
    Vòng
  • 20:00
    Hallbergmoos-Goldach
    TSV Nordlingen
    0 - 0
    Vòng
  • 20:00
    Memmingen
    TSV Schwaben Augsburg1
    0 - 0
    Vòng
  • 20:00
    Neckarsulmer Sport-Union
    FV Ravensburg1
    0 - 2
    Vòng
  • 20:00
    Eintracht Stadtallendorf
    SCV Griesheim
    0 - 1
    Vòng
  • 19:00
    Hallen
    Eilenburg
    1 - 0
    Vòng
  • 19:00
    Werder Bremen 2I
    TuS Komet Arsten
    1 - 1
    Vòng
  • 02:15
    Eimsbutteler TV
    Buchholz
    0 - 0
    Vòng
  • 02:00
    SV Alemannia Waldalgesheim
    Blau Weiss Karbach
    1 - 3
    Vòng
  • 02:00
    SG 2000 Mulheim-Karlich
    Kirchberg
    1 - 0
    Vòng
  • 01:30
    Victoria Hamburg
    Niendorfer TSV
    2 - 0
    Vòng
  • 01:30
    SC Concordia Hamburg
    Hamburger SV 2I
    1 - 0
    Vòng
  • 01:30
    TUS Mechtersheim
    Kaiserslautern Am.
    0 - 0
    Vòng
  • 01:30
    Harksheide
    Hamm United
    0 - 2
    Vòng
  • 01:30
    Oberneuland
    Blumenthaler SV
    0 - 0
    Vòng
  • 01:00
    SG Sonnenhof Grobaspach
    Nottingen
    0 - 1
    Vòng
  • 01:00
    Rot-Weiss Hadamar
    TUS Dietkirchen1
    0 - 2
    Vòng
  • 01:00
    DJK Don Bosco Bamberg
    Wurzburger FV
    2 - 0
    Vòng
  • 01:00
    Suderelbe
    TSV Sasel
    0 - 1
    Vòng
  • 01:00
    1ATSV Erlangen
    Eintr. Bamberg1
    1 - 0
    Vòng
  • 01:00
    ASV Cham
    DJK Gebenbach
    0 - 0
    Vòng
  • 01:00
    Reutlingen
    FSV 08 Bissingen
    0 - 1
    Vòng
  • 21:30
    U17 Werder Bremen
    U17 Hamburger
    0 - 0
    Vòng 12
  • 20:30
    U17 Dynamo Dresden
    U17 Hertha BSC Berlin
    0 - 0
    Vòng 12
  • 19:30
    U17 Hansa Rostock
    U17 St. Pauli
    0 - 0
    Vòng 12
  • 17:00
    U17 Wolfsburg
    U17 Erzgebirge Aue
    0 - 0
    Vòng 12
  • 17:00
    U17 Niendorfer TSV
    U17 Carl Zeiss Jena
    0 - 0
    Vòng 12
  • 17:00
    U17 Hannover 96
    U17 Chemnitzer
    0 - 0
    Vòng 12
  • 17:00
    U17 RasenBallsport Leipzig
    U17 SV Meppen
    0 - 0
    Vòng 12
  • 20:00
    Wiedenbruck
    Duren1
    1 - 0
    Vòng 17
  • 20:00
    Wuppertaler SV
    Fortuna Koln
    0 - 0
    Vòng 17
  • 20:00
    Rot Weiss Ahlen
    Preuben Munster
    0 - 1
    Vòng 17
  • 20:00
    TSV Alemannia Aachen
    Kaan Marienborn
    0 - 0
    Vòng 17
  • 20:00
    1Koln Am.
    SV Lippstadt
    0 - 0
    Vòng 17
  • 20:00
    Wattenscheid
    Fortuna Dusseldorf 2
    0 - 2
    Vòng 17
  • 20:00
    SV Straelen
    SV Rodinghausen
    0 - 0
    Vòng 17
  • 01:30
    1Bocholt
    RW Oberhausen
    0 - 1
    Vòng 17
  • 20:00
    U17 Arminia Bielefeld
    U17 Koln
    0 - 0
    Vòng 12
  • 20:00
    U17 RW Essen
    U17 MSV Duisburg
    0 - 0
    Vòng 12
  • 19:00
    U17 Hennef 05
    U17 Bochum
    0 - 0
    Vòng 12
  • 18:00
    U17 Preuben Munster
    U17 Sportfreunde Siegen
    0 - 0
    Vòng 12
  • 17:00
    U17 Bayer Leverkusen
    U17 SV Deutz 05
    0 - 0
    Vòng 12
  • 17:00
    U17 SC Paderborn 07
    U17 Dortmund
    0 - 0
    Vòng 12
  • 17:00
    U17 Monchengladbach
    U17 Fortuna Dusseldorf
    0 - 0
    Vòng 12
  • 20:00
    VfR Aalen
    FSV Frankfurt
    1 - 0
    Vòng 17
  • 20:00
    SGV Freiberg
    SG Barockstadt Fulda Lehnerz
    2 - 0
    Vòng 17
  • 20:00
    KSV Hessen Kassel
    VfR Wormatia Worms1
    0 - 1
    Vòng 17
  • 20:00
    1SSV Ulm 1846
    TSV Steinbach Haiger
    1 - 1
    Vòng 17
  • 01:00
    TSG Balingen
    TuS Rot Weiss Koblenz
    0 - 0
    Vòng 17
  • 01:00
    Kickers Offenbach
    Eintracht Trier
    0 - 1
    Vòng 17
  • 01:00
    Astoria Walldorf
    Bahlinger
    1 - 1
    Vòng 17
  • 20:00
    U19 Preuben Munster
    U19 MSV Duisburg
    0 - 0
    Vòng 10
  • 19:00
    U19 Monchengladbach
    U19 SC Paderborn 07
    0 - 0
    Vòng 10
  • 17:00
    U19 Bochum
    U19 Dortmund
    0 - 0
    Vòng 10
  • 17:00
    U19 RW Oberhausen
    U19 Fortuna Dusseldorf
    0 - 0
    Vòng 10
  • 17:00
    U19 RW Essen
    U19 VfB Hilden
    0 - 0
    Vòng 10
  • 17:00
    U19 Schalke 04
    U19 SC Verl
    2 - 0
    Vòng 10
  • 17:00
    U19 Viktoria Koln
    U19 Koln1
    0 - 0
    Vòng 10
  • 19:30
    U19 Union Berlin
    U19 RB Leipzig
    1 - 1
    Vòng 10
  • 19:00
    U19 Werder Bremen
    U19 St. Pauli
    1 - 1
    Vòng 10
  • 18:00
    1U19 Dynamo Dresden
    U19 Hannover 961
    0 - 1
    Vòng 10
  • 18:00
    U19 Hamburger
    U19 Hertha BSC Berlin
    1 - 2
    Vòng 10
  • 18:00
    1U19 Viktoria 1889 Berlin
    U19 Wolfsburg
    0 - 2
    Vòng 10
  • 17:45
    U19 Magdeburg
    U19 Berliner AK 071
    2 - 0
    Vòng 10
  • 17:00
    U19 Energie Cottbus
    U19 Hansa Rostock
    0 - 0
    Vòng 10
  • 17:00
    1U19 Holstein Kiel
    U19 SV Meppen
    2 - 0
    Vòng 10
  • 19:00
    U19 1. Heidenheim
    U19 Augsburg
    1 - 2
    Vòng 10
  • 19:00
    1U19 Nurnberg
    U19 SpVgg Unterhaching
    2 - 1
    Vòng 10
  • 19:00
    U19 Reutlingen
    U19 Bayern Munich
    0 - 1
    Vòng 10
  • 19:00
    U19 Astoria Walldorf
    U19 Eintracht Trier
    0 - 0
    Vòng 10
  • 17:30
    U19 VfB Stuttgart
    U19 Karlsruher SC
    1 - 0
    Vòng 10
  • 17:00
    1U19 Eintracht Frankfurt
    U19 Munchen 18601
    1 - 0
    Vòng 10
  • 17:00
    U19 Ingolstadt
    U19 SC Freiburg1
    1 - 0
    Vòng 10
  • 17:00
    U19 Mainz
    U19 SV Darmstadt
    3 - 1
    Vòng 10
  • 22:00
    Hertha Berlin
    Munchen 1860
    1 - 1
    Vòng Tháng 11
  • 90 phút [3-3], Penalty [3-4],
  • 21:30
    Nữ Ovarense
    Nữ Vilaverdense
    0 - 5
    Vòng Tháng 11
  • 20:00
    Austria Klagenfurt
    Grazer AK
    1 - 0
    Vòng Tháng 11
  • 19:05
    Energie Cottbus
    SV Babelsberg 031
    0 - 1
    Vòng Tháng 11
  • 18:30
    Botev Plovdiv
    Litex Lovech1
    2 - 0
    Vòng Tháng 11
  • 18:00
    Gloria Buzau
    Dinamo Bucuresti
    1 - 1
    Vòng Tháng 11
  • 17:30
    Lokomotiv Plovdiv
    CSKA 1948 Sofia
    1 - 2
    Vòng Tháng 11
  • 17:15
    Esperance Sportive de Tunis
    EO Sidi Bouzid
    0 - 2
    Vòng Tháng 11
  • 17:00
    Jaguar Gdansk
    Borowiak Czersk
    1 - 0
    Vòng Tháng 11
  • 15:00
    Chawnpui
    Mizoram Police
    1 - 0
    Vòng Tháng 11
  • 13:00
    U18 Vissel Kobe
    U18 Riseisha High School
    1 - 0
    Vòng Tháng 11
  • 12:30
    Chhinga Veng
    Venghnuai
    0 - 0
    Vòng Tháng 11
  • 12:00
    U18 Yokohama FC
    U18 Kiryu High School
    1 - 0
    Vòng Tháng 11
  • 12:00
    Gamba Osaka
    Eintracht Frankfurt
    0 - 1
    Vòng Tháng 11
  • 10:15
    Ventura County Fusion
    Hamburger
    0 - 2
    Vòng Tháng 11
  • 07:30
    Talleres de Perico
    La Mona 44
    2 - 0
    Vòng Tháng 11
  • 07:15
    Americo Tesorieri
    Villa Cubas
    1 - 0
    Vòng Tháng 11
  • 07:15
    Guarani Antonio Franco
    Deportivo Vicov
    3 - 0
    Vòng Tháng 11
  • 07:00
    Velez Sarsfield San Ramon
    25 de Mayo Termas RH2
    1 - 0
    Vòng Tháng 11
  • 01:30
    SF Baumberg
    Rather
    1 - 0
    Vòng Tháng 11
  • 01:30
    Dusseldorf West
    MSV Dusseldorf
    0 - 2
    Vòng Tháng 11
  • 01:30
    SpVg Schonnebeck
    SPVGG Steele
    1 - 2
    Vòng Tháng 11
  • 01:00
    Chemie Leipzig
    SG Union Sandersdorf
    1 - 0
    Vòng Tháng 11
  • 23:00
    Jong Sparta Rotterdam
    Koninklijke HFC
    0 - 0
    Vòng 15
  • 21:30
    Volendam Am.
    Tielse Eendracht Combinatie
    0 - 1
    Vòng 15
  • 21:00
    Kozakken Boys
    VV Katwijk1
    2 - 1
    Vòng 15
  • 21:00
    Quick Boys
    AFC Amsterdam
    1 - 0
    Vòng 15
  • 21:00
    1Spakenburg
    Rijnsburgse Boys
    0 - 0
    Vòng 15
  • 20:30
    Lisse
    HHC Hardenberg
    2 - 1
    Vòng 15
  • 20:30
    Noordwijk
    IJsselmeervogels
    2 - 0
    Vòng 15
  • 20:30
    OFC Oostzaan
    Excelsior Maassluis
    0 - 1
    Vòng 15
  • 20:30
    Scheveningen
    SV De Treffers
    0 - 1
    Vòng 15
  • 23:30
    Lecco
    Piacenza
    1 - 1
    Vòng 14
  • 23:30
    Vicenza
    Triestina
    3 - 0
    Vòng 14
  • 23:30
    Padova
    Albinoleffe1
    1 - 0
    Vòng 14
  • 23:30
    AC Trento
    USD Virtus Verona
    0 - 1
    Vòng 14
  • 20:30
    1Mantova
    FeralpiSalo
    0 - 0
    Vòng 14
  • 20:30
    Pordenone
    Novara
    0 - 0
    Vòng 14
  • 20:30
    Pro Patria
    U23 Juventus
    0 - 0
    Vòng 14
  • 20:30
    1Pro Vercelli
    US Pergolettese
    1 - 1
    Vòng 14
  • 20:30
    2Renate AC
    Pro Sesto
    2 - 0
    Vòng 14
  • 20:30
    Sangiuliano City
    Arzignano Valchiampo
    0 - 2
    Vòng 14
  • 23:00
    Epinal
    Metz
    0 - 0
    Vòng 8
  • 23:00
    Cosne
    Paris FC1
    0 - 1
    Vòng 8
  • 23:00
    1Thaon
    Sochaux1
    0 - 1
    Vòng 8
  • 90 phút [2-2], Penalty [3-1],
  • 23:00
    Thiers
    Le Puy Foot 43 Auvergne
    0 - 1
    Vòng 8
  • 23:00
    Amiens
    Aiglon Lament
    4 - 0
    Vòng 8
  • 23:00
    Alencon
    Stade Pontivy
    0 - 0
    Vòng 8
  • 90 phút [0-0], Penalty [3-4],
  • 23:00
    Chamalieres
    Macon
    0 - 0
    Vòng 8
  • 23:00
    Chambery SO
    GFA Rumilly Vallieres
    1 - 1
    Vòng 8
  • 23:00
    Boe Bon Encontre
    Aubagne
    1 - 1
    Vòng 8
  • 22:00
    Haguenau
    Belfort ASM
    1 - 1
    Vòng 8
  • 21:00
    Grenoble
    Villefranche Beaujolais
    1 - 0
    Vòng 8
  • 21:00
    Feignies
    Valenciennes
    0 - 1
    Vòng 8
  • 21:00
    2Montauban TG
    Nimes
    0 - 2
    Vòng 8
  • 20:30
    Granville
    LEtoile de Morne-a-lEau
    4 - 0
    Vòng 8
  • 20:30
    Orvault SF
    La Chataigneraie
    0 - 0
    Vòng 8
  • 20:00
    Oissel
    Loon-Plage
    0 - 0
    Vòng 8
  • 90 phút [1-1], Penalty [3-5],
  • 19:30
    1Linas-Montlhery
    Paris 13 Atletico
    2 - 1
    Vòng 8
  • 19:30
    SC Marnaval
    Bastia
    0 - 0
    Vòng 8
  • 02:00
    Bergerac
    Niort
    0 - 0
    Vòng 8
  • 90 phút [0-0], Penalty [4-5]
  • 01:00
    Lyon Duchere
    Annecy
    0 - 1
    Vòng 8
  • 19:00
    Cetatea Turnu Magurele
    Minerul Costesti1
    1 - 0
    Vòng
  • 19:00
    Minerul Ocna De
    Zalau
    1 - 0
    Vòng
  • 19:00
    Gloria Albesti
    Inainte Modelu
    3 - 0
    Vòng
  • 19:00
    Tunari
    CSM Flacara Moreni
    0 - 0
    Vòng
  • 19:00
    Somuz Falticeni
    Ceahlaul Piatra Neamt
    1 - 0
    Vòng
  • 19:00
    Afumati
    Agricola Borcea
    1 - 0
    Vòng
  • 19:00
    1Kids Tampa Brasov
    CSO Plopeni
    0 - 0
    Vòng
  • 19:00
    Dante Botosani
    Bucovina Radauti
    1 - 0
    Vòng
  • 19:00
    ACS Olimpic Cetate Rasnov
    Olimpic Zarnesti
    0 - 0
    Vòng
  • 19:00
    CSO Petrolul Potcoava
    Alexandria
    0 - 1
    Vòng
  • 19:00
    CSM Bacau
    Stiinta Miroslava
    1 - 1
    Vòng
  • 19:00
    Sepsi OSK Sfantul Gheorghe 2
    Targu Secuiesc
    0 - 1
    Vòng
  • 19:00
    CS Sanatatea Cluj
    Corvinul Hunedoara
    1 - 6
    Vòng
  • 19:00
    Blejoi Vispesti
    CS Paulesti
    2 - 1
    Vòng
  • 19:00
    ACS Viitorul Simian
    CS Gilortul Targu Carbunesti
    2 - 0
    Vòng
  • 19:00
    Progresul Pecica
    CSM Resita1
    3 - 1
    Vòng
  • 19:00
    Unirea Ungheni
    ACS Viitorul Cluj1
    1 - 1
    Vòng
  • 23:30
    Linguere
    Casa Sports Zinguinchor
    0 - 0
    Vòng
  • 23:30
    1ASC Diambars
    ASC Jaraaf
    0 - 0
    Vòng
  • 23:30
    Pikine
    Guediawaye
    0 - 0
    Vòng
  • 23:30
    Generation Foot
    Sonacos de Diourbel
    0 - 0
    Vòng
  • 23:30
    Union Sportive Goree
    Stade de Mbour
    0 - 0
    Vòng
  • 23:30
    Dakar Sacre Coeur
    Teungueth1
    0 - 0
    Vòng
  • 23:30
    CNEPS Excellence
    AS Douanes Dakar
    0 - 0
    Vòng
  • 22:00
    Nữ SKF Zilina
    Nữ Topolcany
    1 - 2
    Vòng
  • 20:30
    Nữ MFK Ruzomberok
    Nữ TJ Spartak Myjava
    0 - 2
    Vòng
  • 19:00
    Nữ Artmedia Petrzalka
    Nữ Trencin
    0 - 1
    Vòng
  • 17:00
    Nữ FK Nove Zamky
    Nữ Slovan Bratislava
    0 - 12
    Vòng
  • 17:00
    Nữ Spartak Trnava
    Nữ Dukla Banska Bystrica
    4 - 0
    Vòng
  • 23:30
    U19 UD Marbella
    U19 CD Polillas Ceuta
    0 - 0
    Vòng
  • 23:00
    U19 Sabadell
    U19 CD San Francisco
    0 - 0
    Vòng
  • 22:00
    U19 Almeria
    U19 San Roque Balompie
    0 - 0
    Vòng
  • 22:00
    U19 Hercules CF
    U19 CD Toledo
    0 - 0
    Vòng
  • 22:00
    U19 CF Badalona
    U19 Espanyol
    0 - 2
    Vòng
  • 22:00
    U19 Albacete
    U19 CD Roda
    2 - 0
    Vòng
  • 22:00
    U19 UCAM Murcia
    U19 UD Alzira1
    0 - 1
    Vòng
  • 22:00
    U19 Alcobendas
    U19 Rayo Vallecano
    2 - 1
    Vòng
  • 22:00
    U19 Valencia
    U19 CD Castellon
    6 - 0
    Vòng
  • 21:30
    U19 Girona
    U19 CD Ebro
    2 - 0
    Vòng
  • 20:15
    U19 Real Oviedo
    U19 Marina Sport
    3 - 0
    Vòng
  • 20:00
    U19 Calavera
    U19 Recreativo Huelva
    0 - 0
    Vòng
  • 19:00
    U19 CD Puerto Cruz
    U19 SD San Jose
    0 - 1
    Vòng
  • 19:00
    U19 Tenerife
    U19 Arucas CF1
    1 - 1
    Vòng
  • 19:00
    U19 CD Sobradillo
    U19 Juventud Laguna
    2 - 0
    Vòng
  • 18:00
    U19 Sevilla
    U19 Cadiz1
    1 - 0
    Vòng
  • 23:00
    Nữ UMIA CF
    Nữ Sporting de Gijon
    0 - 0
    Vòng
  • 22:00
    Nữ Barcelona B
    Nữ Deportivo Abanca
    0 - 0
    Vòng
  • 22:00
    Nữ Madrid CFF C
    Nữ CP San Miguel
    5 - 0
    Vòng
  • 21:30
    Nữ Arratia CD
    Nữ Aurrera de Vitoria
    1 - 2
    Vòng
  • 21:30
    Nữ Granada CF
    Nữ CDEF Logrono
    1 - 1
    Vòng
  • 18:00
    Nữ RCD Espanyol
    Nữ Eibar
    1 - 0
    Vòng
  • 17:00
    Nữ Cordoba
    Nữ Oviedo Moderno
    1 - 0
    Vòng
  • 03:00
    Nữ UD Geneto Del Teide
    Nữ Fundacion Tenerife 2
    0 - 0
    Vòng
  • 18:00
    Esan Pattaya
    Bankhai United
    0 - 0
    Vòng
  • 18:00
    Phitsanulok
    Nakhon Mae Sot United
    0 - 0
    Vòng
  • 18:00
    Huai Thalaeng United
    Krua Napat Ubon
    0 - 0
    Vòng
  • 17:30
    Kanchanaburi City
    Assumption United
    0 - 0
    Vòng
  • 17:00
    Ang Thong
    IPE Samut Sakhon
    0 - 0
    Vòng
  • 17:00
    Bangkok
    Thonburi United
    0 - 1
    Vòng
  • 17:00
    Sisaket United
    Yasothon United
    1 - 0
    Vòng
  • 17:00
    Pattani
    MH Nakhonsi
    1 - 1
    Vòng
  • 16:00
    Nara United
    Phuket Andaman
    2 - 0
    Vòng
  • 15:30
    Samut Prakan
    Inter Bangkok
    0 - 0
    Vòng
  • 15:30
    Siam
    Royal Thai Army
    0 - 0
    Vòng
  • 15:30
    Warship United
    Chanthaburi
    0 - 1
    Vòng
  • 15:30
    Nan
    Uttaradit
    0 - 0
    Vòng
  • 15:30
    Maejo United
    Kamphaengphet
    1 - 0
    Vòng
  • 15:30
    Sakon Nakhon
    Khonkaen
    0 - 1
    Vòng
  • 15:30
    Muang Trang United
    Young Singh United
    0 - 0
    Vòng
  • 15:30
    Hua Hin City
    Saraburi
    0 - 0
    Vòng
  • 18:00
    Yeni Orduspor
    Karakopru Belediyespor
    0 - 0
    Vòng 12
  • 18:00
    Catalcaspor
    Eskisehirspor
    0 - 0
    Vòng 12
  • 18:00
    Elazigspor
    1922 Konyaspor
    1 - 1
    Vòng 12
  • 18:00
    Icel Idman Yurdu
    Yeni Altindag BS
    1 - 0
    Vòng 12
  • 18:00
    Kutahyaspor
    Sile Yildizspor
    0 - 0
    Vòng 12
  • 18:00
    Nevsehirspor Genclik
    Belediye Derincespor
    0 - 0
    Vòng 12
  • 18:00
    1Yeni Amasya Spor
    Kelkit Belediye Hurriyet
    1 - 0
    Vòng 12
  • 18:00
    Yomraspor
    Edirnespor Genclik
    0 - 0
    Vòng 12
  • 17:00
    Agri 1970 Spor
    Karsiyaka
    0 - 0
    Vòng 12
  • 18:00
    Aksarayspor
    Tepecikspor
    1 - 0
    Vòng 12
  • 18:00
    Bergama Belediyespor
    Erbaaspor S
    1 - 0
    Vòng 12
  • 18:00
    Halide Edip Adivarspor
    Osmaniyespor
    1 - 0
    Vòng 12
  • 18:00
    Cankaya
    Yldrm Belediyesispor
    0 - 2
    Vòng 12
  • 18:00
    Fatsa Belediyespor
    Akhisar Bld.Geng
    1 - 0
    Vòng 12
  • 18:00
    Artvin Hopaspor
    Kepez Belediyespor
    1 - 1
    Vòng 12
  • 18:00
    1Nigde Belediyespor
    Arguvan
    0 - 2
    Vòng 12
  • 18:00
    Sapanca Genclikspor
    Musspor1
    1 - 0
    Vòng 12
  • 18:00
    Siirt Il Ozle Idaresi Spor
    Efeler 09
    0 - 0
    Vòng 12
  • 17:00
    Alanyaspor U19
    U19 Fenerbahce
    0 - 1
    Vòng
  • 17:00
    1Adana Demirspor (U19)
    U19 Gazisehir Gaziantep
    0 - 0
    Vòng
  • 17:00
    1U19 Besiktas JK
    U19 Konyaspor
    0 - 0
    Vòng
  • 17:00
    U19 Eskisehirspor
    U19 Balikesirspor
    1 - 1
    Vòng
  • 17:00
    U19 Goztepe
    Istanbul Buyuksehir Belediyesi (U19)1
    1 - 0
    Vòng
  • 16:00
    U19 Adanaspor
    U19 Tuzlaspor Kulubu
    0 - 0
    Vòng
  • 16:00
    U19 Genclerbirligi
    U19 Sakaryaspor
    0 - 0
    Vòng
  • 16:00
    U19 Trabzonspor
    U19 Boluspor
    2 - 0
    Vòng
  • 16:00
    U19 Ankaragucu
    U19 Galatasaray
    0 - 1
    Vòng
  • 16:00
    U19 Yeni Malatyaspor
    U19 Umraniyespor
    0 - 0
    Vòng
  • 16:00
    U19 Keciorengucu
    U19 Kocaelispor
    1 - 1
    Vòng
  • 16:00
    U19 Ankaraspor
    U19 Kayserispor
    0 - 2
    Vòng
  • 16:00
    U19 Bursaspor
    U19 Antalyaspor
    0 - 2
    Vòng
  • 16:00
    U19 Istanbulspor
    U19 Fatih Karagumruk
    0 - 0
    Vòng
  • 16:00
    U19 Manisa
    U19 Denizlispor
    1 - 0
    Vòng
  • 23:00
    U21 Young Boys
    Kriens
    1 - 0
    Vòng 17
  • 22:30
    St.Gallen U-21
    YF Juventus Zurich
    0 - 0
    Vòng 17
  • 22:00
    Cham
    Baden
    0 - 0
    Vòng 17
  • 22:00
    U21 Luzern
    Etoile Carouge
    3 - 1
    Vòng 17
  • 22:00
    Rapperswil-Jona
    Bavois
    2 - 1
    Vòng 17
  • 22:00
    Stade Nyonnais
    Bulle
    0 - 0
    Vòng 17
  • 22:00
    Zurich 2
    Bruhl SG
    1 - 0
    Vòng 17
  • 22:00
    Chiasso
    Breitenrain
    1 - 0
    Vòng 17
  • 21:30
    1Basel 2
    Biel-Bienne
    0 - 0
    Vòng 17
  • 20:00
    ES Rades
    Rogba Tataouine
    0 - 0
    Vòng Bảng A / 5
  • 20:00
    AS Oued Ellil
    ES Jerba Midoun
    1 - 0
    Vòng Bảng A / 5
  • 20:00
    1CS Korba
    A.S. Marsa1
    0 - 0
    Vòng Bảng A / 5
  • 20:00
    Jendouba Sport
    CO Medenine
    1 - 0
    Vòng Bảng A / 5
  • 20:00
    CS Bembla
    AS Mhamdia
    0 - 0
    Vòng Bảng A / 5
  • 20:00
    J.S. Kairouanaise
    AS Gabes
    2 - 1
    Vòng Bảng A / 5
  • 21:30
    Airbus UK Broughton
    Haverfordwest County
    1 - 0
    Vòng 15
  • 21:30
    Cardiff Metropolitan University
    Bala Town1
    0 - 0
    Vòng 15
  • 21:30
    Flint Town United
    Newtown AFC
    1 - 0
    Vòng 15
  • 03:00
    Aberystwyth Town
    Pontypridd
    2 - 1
    Vòng 15
  • 02:45
    Connahs Quay Nomads
    Caernarfon
    0 - 1
    Vòng 15
Cập nhật: