Kết quả bóng đá Séc hôm nay, Kqbd Séc tối đêm qua

Kết quả bóng đá Séc hôm nay: cập nhật tỷ số bóng đá Séc mới nhất tối, đêm qua và rạng sáng nay. Trực tiếp kqbd Séc hôm nay: xem kết quả bóng đá VĐQG Séc mùa giải 2021-2022, KQ Hạng nhất và Hạng 2 Séc NHANH và CHÍNH XÁC. Bảng tỷ số bóng đá Séc hôm nay: trực tiếp bdkq Séc tối, đêm nay và rạng sáng mai theo từng giải đấu và cúp quốc nội liên tục 24/7. Các kết quả bóng đá Séc hôm qua (bóng đá nam và nữ) gồm: KQ VĐQG Séc, kết quả Cúp Liên Đoàn, Cúp Quốc Gia Séc (Cúp QG) và trận Siêu Cúp Séc (SC).

Xem kết quả bóng đá Séc mới nhất: trực tuyến kqbd CH Séc hôm qua (hq) và hôm nay (hn) - phong độ gần đây nhất. Xem kq bd Séc TT tối qua và rạng sáng ngày nay mới nhất. Ket qua bong da Sec hom nay: xem kqbd Sec toi va dem qua moi nhat. Trực tiếp kết quả bóng đá VĐQG Séc gần đây và xem kqbd Cúp Séc tt theo vòng đấu: vòng bảng, tứ kết bán kết và vòng chung kết (VCK).

Cập nhật link xem trực tiếp bóng đá Séc hôm nay: tỷ số bóng đá VĐQG Séc, kqbd hiệp 1 (H1) hiệp 2 (H2) và cả trận (FT). Update thông tin đội hình ra sân thi đấu chính thức và dự bị, tường thuật diễn biến chính, thẻ vàng-thẻ đỏ-phạt góc và số liệu thống kê bóng đá trực tuyến 24h.

Xem kqbđ Séc hn và kết quả ĐTQG Séc thi đấu tối nay theo giải: kqbd VĐQG Séc và Hạng nhất (Hạng 1-A), Hạng nhì (Hạng 2-B), giải trẻ (dự bị) và KQ Cúp Quốc Gia CH Séc. Ngoài kết quả và tỷ số bóng đá Séc, Ketquabongda tổng hợp SỚM nhất KQ ĐTQG CH Séc và các cấp độ Đội Tuyển Quốc Gia Séc lứa U như: kết quả U23 Séc, U21, U19 và KQ U17 Séc.

  • 01/09 22:00
    Nữ Đảo Sip
    Nữ Séc
    ? - ?
    Vòng Bảng / Bảng C
  • 05/08 16:00
    Nữ U19 Slovakia
    Nữ U19 Séc
    0 - 0
    Vòng Tháng 8
  • 05/08 15:00
    1U17 Romania1
    U17 Séc
    1 - 0
    Vòng Tháng 8
  • 03/08 21:00
    Nữ U19 Séc
    Nữ U19 Slovakia
    0 - 1
    Vòng Tháng 8
  • 03/08 15:00
    U17 Romania
    U17 Séc
    1 - 1
    Vòng Tháng 8
  • 03/07 22:30
    Nữ U19 Séc
    Nữ U19 Italia
    0 - 2
    Vòng Bảng / Bảng A
Đèn led Thiên Lộc, Báo giá đèn led
  • 14/08 21:00
    1Ceske Budejovice
    Synot Slovacko
    1 - 1
    Vòng 3
  • 14/08 21:00
    Pardubice
    Slovan Liberec
    2 - 0
    Vòng 3
  • 14/08 21:00
    1Baumit Jablonec
    Slavia Praha
    0 - 1
    Vòng 3
  • 14/08 00:00
    1Hradec Kralove
    Viktoria Plzen
    1 - 1
    Vòng 3
  • 13/08 21:00
    Brno
    Mlada Boleslav
    0 - 1
    Vòng 3
  • 13/08 21:00
    1Banik Ostrava
    Fastav Zlin1
    3 - 0
    Vòng 3
  • 13/08 21:00
    1Teplice
    Bohemians 19051
    0 - 0
    Vòng 3
  • 08/08 00:00
    Slavia Praha
    Fastav Zlin1
    2 - 0
    Vòng 2
  • 07/08 21:00
    Ceske Budejovice
    Sparta Praha
    0 - 2
    Vòng 2
  • 07/08 21:00
    Mlada Boleslav
    Baumit Jablonec
    1 - 2
    Vòng 2
  • 07/08 21:00
    Synot Slovacko
    Hradec Kralove1
    0 - 0
    Vòng 2
  • 07/08 00:00
    Bohemians 1905
    Banik Ostrava
    3 - 1
    Vòng 2
  • 06/08 21:00
    Slovan Liberec
    Teplice
    3 - 1
    Vòng 2
  • 06/08 21:00
    Viktoria Plzen
    Pardubice
    1 - 0
    Vòng 2
  • 06/08 21:00
    SK Sigma Olomouc
    Brno
    0 - 1
    Vòng 2
  • 14/08 22:00
    SK Slovan Varnsdorf
    Prostejov
    1 - 0
    Vòng 3
  • 14/08 15:15
    Sigma Olomouc 2
    Opava
    0 - 0
    Vòng 3
  • 13/08 22:00
    Sellier & Bellot Vlasim
    Lisen
    1 - 0
    Vòng 3
  • 13/08 15:15
    Chrudim
    Vysocina Jihlava
    0 - 2
    Vòng 3
  • 13/08 15:15
    Slavia Prague 2
    Sparta Praha 2
    3 - 1
    Vòng 3
  • 13/08 15:15
    Fotbal Trinec
    Dukla Prague1
    1 - 0
    Vòng 3
  • 13/08 15:15
    Vyskov
    FK MAS Taborsko
    0 - 1
    Vòng 3
  • 12/08 22:00
    FK Pribram
    MFK Karvina
    0 - 1
    Vòng 3
  • 07/08 15:30
    Sparta Praha 2
    Vyskov
    1 - 0
    Vòng 2
  • 06/08 22:00
    Lisen
    SK Slovan Varnsdorf
    3 - 0
    Vòng 2
  • 06/08 22:00
    FK MAS Taborsko
    Slavia Prague 2
    0 - 0
    Vòng 2
  • 06/08 22:00
    Prostejov
    Fotbal Trinec
    1 - 0
    Vòng 2
  • 14/08 15:30
    Zlin 2
    Unicov1
    0 - 1
    Vòng 2
  • 14/08 15:15
    Synot Slovacko 2
    1. Znojmo
    0 - 0
    Vòng 2
  • 13/08 22:00
    Hanacka Slavia Kromeriz
    Banik Ostrava 2
    2 - 0
    Vòng 2
  • 13/08 22:00
    Slovan Rosice
    Frydlant
    2 - 0
    Vòng 2
  • 13/08 22:00
    1Vitkovice
    Hodonin Sardice
    0 - 0
    Vòng 2
  • 13/08 00:00
    Hlucin
    Frydek-Mistek
    0 - 1
    Vòng 2
  • 12/08 23:00
    Viktoria Otrokovice
    Uhersky Brod
    2 - 0
    Vòng 2
  • 12/08 23:00
    1Velke Mezirici
    Blansko
    0 - 2
    Vòng 2
  • 12/08 23:00
    Vrchovina
    SK Hranice1
    0 - 0
    Vòng 2
  • 07/08 15:15
    Banik Ostrava 2
    Slovan Rosice
    0 - 1
    Vòng 1
  • 07/08 15:15
    Unicov
    Viktoria Otrokovice
    1 - 0
    Vòng 1
  • 06/08 22:00
    Uhersky Brod
    Velke Mezirici
    1 - 0
    Vòng 1
  • 06/08 22:00
    Blansko
    Hanacka Slavia Kromeriz
    0 - 3
    Vòng 1
  • 06/08 22:00
    Hodonin Sardice
    1. Znojmo
    3 - 0
    Vòng 1
  • 06/08 22:00
    Frydlant
    Vitkovice1
    1 - 1
    Vòng 1
  • 06/08 22:00
    Frydek-Mistek
    Zlin 2
    1 - 1
    Vòng 1
  • 14/08 15:30
    Plzen 2
    Bohemians 1905 2
    0 - 1
    Vòng 2
  • 14/08 15:15
    Dukla Praha 2
    FK Loko Vltavin
    1 - 1
    Vòng 2
  • 13/08 20:00
    Jiskra Domazlice
    Povltava FA
    3 - 0
    Vòng 2
  • 13/08 15:30
    Sokol Hostoun
    Ceske Budejovice 2
    1 - 0
    Vòng 2
  • 13/08 15:30
    FK Kraluv Dvur
    Prestice
    1 - 0
    Vòng 2
  • 13/08 15:15
    SK Motorlet Praha
    Karlovy Vary Dvory
    1 - 0
    Vòng 2
  • 13/08 15:15
    FK Banik Sokolov
    Admira Praha
    1 - 1
    Vòng 2
  • 13/08 00:00
    Pisek
    Zbuzany
    0 - 1
    Vòng 2
  • 07/08 22:00
    Povltava FA
    Sokol Hostoun
    0 - 0
    Vòng 1
  • 07/08 15:15
    Admira Praha
    Dukla Praha 2
    1 - 0
    Vòng 1
  • 06/08 23:00
    Karlovy Vary Dvory
    Bohemians 1905 2
    1 - 0
    Vòng 1
  • 06/08 19:30
    Prestice
    SK Motorlet Praha1
    0 - 1
    Vòng 1
  • 13/08 18:15
    U19 Dukla Praha
    U19 MFK Karvina
    1 - 2
    Vòng 2
  • 13/08 17:15
    U19 Synot Slovacko
    U19 Pardubice
    0 - 0
    Vòng 2
  • 13/08 16:00
    U19 Viktoria Plzen
    U19 Hradec Kralove
    2 - 0
    Vòng 2
  • 13/08 16:00
    U19 SK Sigma Olomouc
    U19 Banik Ostrava2
    0 - 0
    Vòng 2
  • 13/08 16:00
    U19 Sparta Praha
    U19 Ceske Budejovice
    0 - 0
    Vòng 2
  • 13/08 16:00
    U19 Mlada Boleslav
    U19 Vysocina Jihlava
    0 - 0
    Vòng 2
  • 12/08 16:00
    1U19 Brno
    U19 Zlin
    3 - 2
    Vòng 2
  • 12/08 16:00
    U19 Slavia Praha
    U19 Pribram
    3 - 0
    Vòng 2
  • 08/08 15:15
    U19 Dukla Praha
    U19 Sparta Praha
    0 - 0
    Vòng 1
  • 06/08 18:00
    U19 Pribram
    U19 Brno
    0 - 2
    Vòng 1
  • 06/08 17:15
    U19 Hradec Kralove
    U19 Mlada Boleslav
    0 - 1
    Vòng 1
  • 06/08 16:00
    U19 Vysocina Jihlava
    U19 Synot Slovacko
    0 - 0
    Vòng 1
  • 06/08 16:00
    U19 Pardubice
    U19 SK Sigma Olomouc
    2 - 2
    Vòng 1
  • 14/08 22:00
    Sokol Brozany
    Chlumec nad Cidlinou
    0 - 1
    Vòng 2
  • 14/08 15:15
    Pardubice 2
    Jablonec 2
    1 - 0
    Vòng 2
  • 14/08 15:15
    Viktoria Zizkov
    Hradec Kralove 2
    0 - 0
    Vòng 2
  • 13/08 22:00
    Usti nad Labem
    Prepere
    1 - 1
    Vòng 2
  • 13/08 22:00
    Slovan Velvary
    Teplice 2
    0 - 1
    Vòng 2
  • 13/08 22:00
    Sokol Zivanice
    SK Sokol Zapy1
    1 - 1
    Vòng 2
  • 13/08 15:30
    FK Kolin
    Banik Most
    2 - 0
    Vòng 2
  • 13/08 15:15
    Mlada Boleslav 2
    Benesov
    1 - 0
    Vòng 2
  • 07/08 22:00
    SK Sokol Zapy
    Pardubice 2
    0 - 1
    Vòng 1
  • 07/08 16:00
    Teplice 2
    Sokol Brozany
    1 - 2
    Vòng 1
  • 07/08 15:15
    Chlumec nad Cidlinou
    Banik Most
    1 - 0
    Vòng 1
  • 07/08 15:15
    Hradec Kralove 2
    Mlada Boleslav 2
    0 - 0
    Vòng 1
  • 06/08 22:00
    Benesov
    Slovan Velvary
    1 - 1
    Vòng 1
  • 06/08 22:00
    Sokol Zivanice
    FK Kolin
    1 - 1
    Vòng 1
  • 06/08 15:30
    Prepere
    Viktoria Zizkov
    0 - 2
    Vòng 1
Cập nhật:
Livescore0