Lịch thi đấu Hạng 2 Serbia hôm nay, Lịch bóng đá Serbia

Lịch thi đấu Hạng 2 Serbia hôm nay: cập nhật lịch thi đấu vòng 2 Serbia 2 mùa 2022-2023 mới nhất sẽ thi đấu vào sáng, chiều và tối nay. Xem lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Serbia vòng 2 mùa giải 2022-2023: cập nhật danh sách, lịch TĐ các trận đấu bóng đá giải Hạng 2 Serbia thi đấu đêm nay và rạng sáng mai CHÍNH XÁC. Cập nhật lịch thi đấu bóng đá Serbia mới nhất: tổng hợp LTĐ, BXH và KQ Hạng 2 Serbia thi đấu tối đêm nay và ngày mai liên tục 24/7 SỚM và NHANH nhất.

Giải bóng đá Hạng 2 Serbia có tên Tiếng Anh là Serbia Prva Liga và là giải đấu hạng 2 trong hệ thống giải đấu bóng đá Serbia. Trực tiếp lịch thi đấu bóng đá Serbia hôm nay và ngày mai mới nhất bao gồm: lịch thi đấu giải Vô địch Quốc Gia Serbia (giải VĐQG), Hạng nhất (Hạng 1) và Hạng nhì Serbia (Hạng 2). Cập nhật lịch thi đấu đầy đủ vòng tứ kết, bán kết và trận chung kết Cúp Quốc Gia Serbia. Ngoài ra, LTĐ BĐ Serbia và lịch thi đấu trận tranh siêu cúp Serbia tổng hợp các kênh sóng chiếu trực tiếp trên truyền hình K+, VTV3, VTV6 và FPT Play SỚM nhất.

Ở một số quốc gia như Tây Ban Nha và Nhật Bản thì Cúp Quốc Gia (Cúp QG) được gọi là Cúp Hoàng đế (Cúp Nhà Vua - CNV). Còn một số quốc gia khác như Anh, Thái Lan và Hàn Quốc thì Cúp QG được gọi là Cúp FA. Còn Cúp Liên Đoàn (Cúp LĐ) thì không có ở nhiều quốc gia.

Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Serbia mùa giải 2022-2023

  • Lịch thi đấu Hạng 2 Serbia của 1 đội bóng:
  • Lịch thi đấu Hạng 2 Serbia của 1 cặp đấu:
    VS
123456789101112131415161718192021222324252627282930
  • 30/07 22:30
    Indjija
    FK Vrsac
    0 - 1
    Vòng 1
  • 30/07 22:30
    IMT Novi Beograd
    Proleter Novi Sad
    1 - 0
    Vòng 1
  • 30/07 22:30
    FK Radnicki Sremska Mitrovica
    Sevojno Uzice
    0 - 0
    Vòng 1
  • 31/07 01:00
    FK Metalac Gornji Milanovac
    Radnicki Beograd
    0 - 0
    Vòng 1
  • 31/07 22:30
    FK Loznica
    FK Jedinstvo UB
    0 - 1
    Vòng 1
  • 01/08 01:00
    Macva Sabac
    Graficar Beograd
    1 - 2
    Vòng 1
  • 01/08 22:30
    Zeleznicar Pancevo
    Zlatibor Cajetina
    0 - 1
    Vòng 1
  • 02/08 00:00
    FK Rad Beograd
    Trayal Krusevac
    1 - 0
    Vòng 1
  • 05/08 22:30
    FK Vrsac
    Zlatibor Cajetina
    2 - 0
    Vòng 2
  • 06/08 22:30
    Indjija
    FK Metalac Gornji Milanovac
    2 - 1
    Vòng 2
  • 06/08 22:30
    Graficar Beograd
    FK Loznica
    2 - 0
    Vòng 2
  • 06/08 22:30
    Radnicki Beograd
    FK Radnicki Sremska Mitrovica
    0 - 0
    Vòng 2
  • 07/08 22:30
    FK Jedinstvo UB
    FK Rad Beograd
    0 - 0
    Vòng 2
  • 08/08 00:00
    Trayal Krusevac
    IMT Novi Beograd
    0 - 1
    Vòng 2
  • 08/08 22:30
    Proleter Novi Sad
    Zeleznicar Pancevo
    ? - ?
    Vòng 2
  • 09/08 02:00
    Sevojno Uzice
    Macva Sabac
    ? - ?
    Vòng 2
  • 13/08 22:00
    FK Loznica
    Sevojno Uzice
    ? - ?
    Vòng 3
  • 13/08 22:00
    Macva Sabac
    Radnicki Beograd
    ? - ?
    Vòng 3
  • 13/08 22:00
    FK Metalac Gornji Milanovac
    FK Vrsac
    ? - ?
    Vòng 3
  • 13/08 22:00
    FK Rad Beograd
    Graficar Beograd
    ? - ?
    Vòng 3
  • 13/08 22:00
    FK Radnicki Sremska Mitrovica
    Indjija
    ? - ?
    Vòng 3
  • 13/08 22:00
    Zeleznicar Pancevo
    Trayal Krusevac
    ? - ?
    Vòng 3
  • 13/08 22:00
    Zlatibor Cajetina
    Proleter Novi Sad
    ? - ?
    Vòng 3
  • 13/08 22:00
    IMT Novi Beograd
    FK Jedinstvo UB
    ? - ?
    Vòng 3
  • 20/08 22:00
    Indjija
    Macva Sabac
    ? - ?
    Vòng 4
  • 20/08 22:00
    Graficar Beograd
    IMT Novi Beograd
    ? - ?
    Vòng 4
  • 20/08 22:00
    FK Metalac Gornji Milanovac
    FK Radnicki Sremska Mitrovica
    ? - ?
    Vòng 4
  • 20/08 22:00
    Radnicki Beograd
    FK Loznica
    ? - ?
    Vòng 4
  • 20/08 22:00
    Sevojno Uzice
    FK Rad Beograd
    ? - ?
    Vòng 4
  • 20/08 22:00
    Trayal Krusevac
    Zlatibor Cajetina
    ? - ?
    Vòng 4
  • 20/08 22:00
    FK Vrsac
    Proleter Novi Sad
    ? - ?
    Vòng 4
  • 20/08 22:00
    FK Jedinstvo UB
    Zeleznicar Pancevo
    ? - ?
    Vòng 4
  • 27/08 22:00
    IMT Novi Beograd
    Sevojno Uzice
    ? - ?
    Vòng 5
  • 27/08 22:00
    FK Loznica
    Indjija
    ? - ?
    Vòng 5
  • 27/08 22:00
    Macva Sabac
    FK Metalac Gornji Milanovac
    ? - ?
    Vòng 5
  • 27/08 22:00
    Proleter Novi Sad
    Trayal Krusevac
    ? - ?
    Vòng 5
  • 27/08 22:00
    FK Rad Beograd
    Radnicki Beograd
    ? - ?
    Vòng 5
  • 27/08 22:00
    FK Radnicki Sremska Mitrovica
    FK Vrsac
    ? - ?
    Vòng 5
  • 27/08 22:00
    Zeleznicar Pancevo
    Graficar Beograd
    ? - ?
    Vòng 5
  • 27/08 22:00
    Zlatibor Cajetina
    FK Jedinstvo UB
    ? - ?
    Vòng 5
  • 31/08 22:00
    Indjija
    FK Rad Beograd
    ? - ?
    Vòng 6
  • 31/08 22:00
    Graficar Beograd
    Zlatibor Cajetina
    ? - ?
    Vòng 6
  • 31/08 22:00
    FK Metalac Gornji Milanovac
    FK Loznica
    ? - ?
    Vòng 6
  • 31/08 22:00
    Radnicki Beograd
    IMT Novi Beograd
    ? - ?
    Vòng 6
  • 31/08 22:00
    Sevojno Uzice
    Zeleznicar Pancevo
    ? - ?
    Vòng 6
  • 31/08 22:00
    FK Radnicki Sremska Mitrovica
    Macva Sabac
    ? - ?
    Vòng 6
  • 31/08 22:00
    FK Vrsac
    Trayal Krusevac
    ? - ?
    Vòng 6
  • 31/08 22:00
    FK Jedinstvo UB
    Proleter Novi Sad
    ? - ?
    Vòng 6
  • 04/09 22:00
    IMT Novi Beograd
    Indjija
    ? - ?
    Vòng 7
  • 04/09 22:00
    FK Loznica
    FK Radnicki Sremska Mitrovica
    ? - ?
    Vòng 7
  • 04/09 22:00
    Macva Sabac
    FK Vrsac
    ? - ?
    Vòng 7
  • 04/09 22:00
    Proleter Novi Sad
    Graficar Beograd
    ? - ?
    Vòng 7
  • 04/09 22:00
    FK Rad Beograd
    FK Metalac Gornji Milanovac
    ? - ?
    Vòng 7
  • 04/09 22:00
    Zeleznicar Pancevo
    Radnicki Beograd
    ? - ?
    Vòng 7
  • 04/09 22:00
    Zlatibor Cajetina
    Sevojno Uzice
    ? - ?
    Vòng 7
  • 04/09 22:00
    Trayal Krusevac
    FK Jedinstvo UB
    ? - ?
    Vòng 7
  • 10/09 22:00
    Indjija
    Zeleznicar Pancevo
    ? - ?
    Vòng 8
  • 10/09 22:00
    Graficar Beograd
    Trayal Krusevac
    ? - ?
    Vòng 8
  • 10/09 22:00
    Macva Sabac
    FK Loznica
    ? - ?
    Vòng 8
  • 10/09 22:00
    FK Metalac Gornji Milanovac
    IMT Novi Beograd
    ? - ?
    Vòng 8
  • 10/09 22:00
    Radnicki Beograd
    Zlatibor Cajetina
    ? - ?
    Vòng 8
  • 10/09 22:00
    Sevojno Uzice
    Proleter Novi Sad
    ? - ?
    Vòng 8
  • 10/09 22:00
    FK Radnicki Sremska Mitrovica
    FK Rad Beograd
    ? - ?
    Vòng 8
  • 10/09 22:00
    FK Vrsac
    FK Jedinstvo UB
    ? - ?
    Vòng 8
  • 18/09 22:00
    IMT Novi Beograd
    FK Radnicki Sremska Mitrovica
    ? - ?
    Vòng 9
  • 18/09 22:00
    FK Loznica
    FK Vrsac
    ? - ?
    Vòng 9
  • 18/09 22:00
    Proleter Novi Sad
    Radnicki Beograd
    ? - ?
    Vòng 9
  • 18/09 22:00
    FK Rad Beograd
    Macva Sabac
    ? - ?
    Vòng 9
  • 18/09 22:00
    Trayal Krusevac
    Sevojno Uzice
    ? - ?
    Vòng 9
  • 18/09 22:00
    Zeleznicar Pancevo
    FK Metalac Gornji Milanovac
    ? - ?
    Vòng 9
  • 18/09 22:00
    Zlatibor Cajetina
    Indjija
    ? - ?
    Vòng 9
  • 18/09 22:00
    FK Jedinstvo UB
    Graficar Beograd
    ? - ?
    Vòng 9
  • 24/09 22:00
    Indjija
    Proleter Novi Sad
    ? - ?
    Vòng 10
  • 24/09 22:00
    FK Loznica
    FK Rad Beograd
    ? - ?
    Vòng 10
  • 24/09 22:00
    Macva Sabac
    IMT Novi Beograd
    ? - ?
    Vòng 10
  • 24/09 22:00
    FK Metalac Gornji Milanovac
    Zlatibor Cajetina
    ? - ?
    Vòng 10
  • 24/09 22:00
    Radnicki Beograd
    Trayal Krusevac
    ? - ?
    Vòng 10
  • 24/09 22:00
    FK Radnicki Sremska Mitrovica
    Zeleznicar Pancevo
    ? - ?
    Vòng 10
  • 24/09 22:00
    FK Vrsac
    Graficar Beograd
    ? - ?
    Vòng 10
  • 24/09 22:00
    Sevojno Uzice
    FK Jedinstvo UB
    ? - ?
    Vòng 10
  • 28/09 22:00
    Graficar Beograd
    Sevojno Uzice
    ? - ?
    Vòng 11
  • 28/09 22:00
    IMT Novi Beograd
    FK Loznica
    ? - ?
    Vòng 11
  • 28/09 22:00
    Proleter Novi Sad
    FK Metalac Gornji Milanovac
    ? - ?
    Vòng 11
  • 28/09 22:00
    FK Rad Beograd
    FK Vrsac
    ? - ?
    Vòng 11
  • 28/09 22:00
    Trayal Krusevac
    Indjija
    ? - ?
    Vòng 11
  • 28/09 22:00
    Zeleznicar Pancevo
    Macva Sabac
    ? - ?
    Vòng 11
  • 28/09 22:00
    Zlatibor Cajetina
    FK Radnicki Sremska Mitrovica
    ? - ?
    Vòng 11
  • 28/09 22:00
    FK Jedinstvo UB
    Radnicki Beograd
    ? - ?
    Vòng 11
  • 02/10 22:00
    FK Loznica
    Zeleznicar Pancevo
    ? - ?
    Vòng 12
  • 02/10 22:00
    Macva Sabac
    Zlatibor Cajetina
    ? - ?
    Vòng 12
  • 02/10 22:00
    FK Metalac Gornji Milanovac
    Trayal Krusevac
    ? - ?
    Vòng 12
  • 02/10 22:00
    FK Rad Beograd
    IMT Novi Beograd
    ? - ?
    Vòng 12
  • 02/10 22:00
    Radnicki Beograd
    Graficar Beograd
    ? - ?
    Vòng 12
  • 02/10 22:00
    FK Radnicki Sremska Mitrovica
    Proleter Novi Sad
    ? - ?
    Vòng 12
  • 02/10 22:00
    FK Vrsac
    Sevojno Uzice
    ? - ?
    Vòng 12
  • 02/10 22:00
    Indjija
    FK Jedinstvo UB
    ? - ?
    Vòng 12
  • 08/10 22:00
    Graficar Beograd
    Indjija
    ? - ?
    Vòng 13
  • 08/10 22:00
    IMT Novi Beograd
    FK Vrsac
    ? - ?
    Vòng 13
  • 08/10 22:00
    Proleter Novi Sad
    Macva Sabac
    ? - ?
    Vòng 13
  • 08/10 22:00
    Sevojno Uzice
    Radnicki Beograd
    ? - ?
    Vòng 13
  • 08/10 22:00
    Trayal Krusevac
    FK Radnicki Sremska Mitrovica
    ? - ?
    Vòng 13
  • 08/10 22:00
    Zeleznicar Pancevo
    FK Rad Beograd
    ? - ?
    Vòng 13
  • 08/10 22:00
    Zlatibor Cajetina
    FK Loznica
    ? - ?
    Vòng 13
  • 08/10 22:00
    FK Jedinstvo UB
    FK Metalac Gornji Milanovac
    ? - ?
    Vòng 13
  • 15/10 22:00
    Indjija
    Sevojno Uzice
    ? - ?
    Vòng 14
  • 15/10 22:00
    IMT Novi Beograd
    Zeleznicar Pancevo
    ? - ?
    Vòng 14
  • 15/10 22:00
    FK Loznica
    Proleter Novi Sad
    ? - ?
    Vòng 14
  • 15/10 22:00
    Macva Sabac
    Trayal Krusevac
    ? - ?
    Vòng 14
  • 15/10 22:00
    FK Metalac Gornji Milanovac
    Graficar Beograd
    ? - ?
    Vòng 14
  • 15/10 22:00
    FK Rad Beograd
    Zlatibor Cajetina
    ? - ?
    Vòng 14
  • 15/10 22:00
    FK Vrsac
    Radnicki Beograd
    ? - ?
    Vòng 14
  • 15/10 22:00
    FK Radnicki Sremska Mitrovica
    FK Jedinstvo UB
    ? - ?
    Vòng 14
  • 23/10 22:00
    Graficar Beograd
    FK Radnicki Sremska Mitrovica
    ? - ?
    Vòng 15
  • 23/10 22:00
    Proleter Novi Sad
    FK Rad Beograd
    ? - ?
    Vòng 15
  • 23/10 22:00
    Radnicki Beograd
    Indjija
    ? - ?
    Vòng 15
  • 23/10 22:00
    Sevojno Uzice
    FK Metalac Gornji Milanovac
    ? - ?
    Vòng 15
  • 23/10 22:00
    Trayal Krusevac
    FK Loznica
    ? - ?
    Vòng 15
  • 23/10 22:00
    Zeleznicar Pancevo
    FK Vrsac
    ? - ?
    Vòng 15
  • 23/10 22:00
    Zlatibor Cajetina
    IMT Novi Beograd
    ? - ?
    Vòng 15
  • 23/10 22:00
    FK Jedinstvo UB
    Macva Sabac
    ? - ?
    Vòng 15
  • 29/10 22:00
    Graficar Beograd
    Macva Sabac
    ? - ?
    Vòng 16
  • 29/10 22:00
    Proleter Novi Sad
    IMT Novi Beograd
    ? - ?
    Vòng 16
  • 29/10 22:00
    Radnicki Beograd
    FK Metalac Gornji Milanovac
    ? - ?
    Vòng 16
  • 29/10 22:00
    Sevojno Uzice
    FK Radnicki Sremska Mitrovica
    ? - ?
    Vòng 16
  • 29/10 22:00
    Trayal Krusevac
    FK Rad Beograd
    ? - ?
    Vòng 16
  • 29/10 22:00
    FK Vrsac
    Indjija
    ? - ?
    Vòng 16
  • 29/10 22:00
    Zlatibor Cajetina
    Zeleznicar Pancevo
    ? - ?
    Vòng 16
  • 29/10 22:00
    FK Jedinstvo UB
    FK Loznica
    ? - ?
    Vòng 16
  • 05/11 23:00
    IMT Novi Beograd
    Trayal Krusevac
    ? - ?
    Vòng 17
  • 05/11 23:00
    FK Loznica
    Graficar Beograd
    ? - ?
    Vòng 17
  • 05/11 23:00
    Macva Sabac
    Sevojno Uzice
    ? - ?
    Vòng 17
  • 05/11 23:00
    FK Metalac Gornji Milanovac
    Indjija
    ? - ?
    Vòng 17
  • 05/11 23:00
    FK Radnicki Sremska Mitrovica
    Radnicki Beograd
    ? - ?
    Vòng 17
  • 05/11 23:00
    Zeleznicar Pancevo
    Proleter Novi Sad
    ? - ?
    Vòng 17
  • 05/11 23:00
    Zlatibor Cajetina
    FK Vrsac
    ? - ?
    Vòng 17
  • 05/11 23:00
    FK Rad Beograd
    FK Jedinstvo UB
    ? - ?
    Vòng 17
  • 13/11 23:00
    Indjija
    FK Radnicki Sremska Mitrovica
    ? - ?
    Vòng 18
  • 13/11 23:00
    Graficar Beograd
    FK Rad Beograd
    ? - ?
    Vòng 18
  • 13/11 23:00
    Proleter Novi Sad
    Zlatibor Cajetina
    ? - ?
    Vòng 18
  • 13/11 23:00
    Radnicki Beograd
    Macva Sabac
    ? - ?
    Vòng 18
  • 13/11 23:00
    Sevojno Uzice
    FK Loznica
    ? - ?
    Vòng 18
  • 13/11 23:00
    Trayal Krusevac
    Zeleznicar Pancevo
    ? - ?
    Vòng 18
  • 13/11 23:00
    FK Vrsac
    FK Metalac Gornji Milanovac
    ? - ?
    Vòng 18
  • 13/11 23:00
    FK Jedinstvo UB
    IMT Novi Beograd
    ? - ?
    Vòng 18
  • 19/11 23:00
    IMT Novi Beograd
    Graficar Beograd
    ? - ?
    Vòng 19
  • 19/11 23:00
    FK Loznica
    Radnicki Beograd
    ? - ?
    Vòng 19
  • 19/11 23:00
    Macva Sabac
    Indjija
    ? - ?
    Vòng 19
  • 19/11 23:00
    Proleter Novi Sad
    FK Vrsac
    ? - ?
    Vòng 19
  • 19/11 23:00
    FK Rad Beograd
    Sevojno Uzice
    ? - ?
    Vòng 19
  • 19/11 23:00
    FK Radnicki Sremska Mitrovica
    FK Metalac Gornji Milanovac
    ? - ?
    Vòng 19
  • 19/11 23:00
    Zlatibor Cajetina
    Trayal Krusevac
    ? - ?
    Vòng 19
  • 19/11 23:00
    Zeleznicar Pancevo
    FK Jedinstvo UB
    ? - ?
    Vòng 19
  • 25/02 23:00
    Indjija
    FK Loznica
    ? - ?
    Vòng 20
  • 25/02 23:00
    Graficar Beograd
    Zeleznicar Pancevo
    ? - ?
    Vòng 20
  • 25/02 23:00
    FK Metalac Gornji Milanovac
    Macva Sabac
    ? - ?
    Vòng 20
  • 25/02 23:00
    Radnicki Beograd
    FK Rad Beograd
    ? - ?
    Vòng 20
  • 25/02 23:00
    Sevojno Uzice
    IMT Novi Beograd
    ? - ?
    Vòng 20
  • 25/02 23:00
    Trayal Krusevac
    Proleter Novi Sad
    ? - ?
    Vòng 20
  • 25/02 23:00
    FK Vrsac
    FK Radnicki Sremska Mitrovica
    ? - ?
    Vòng 20
  • 25/02 23:00
    FK Jedinstvo UB
    Zlatibor Cajetina
    ? - ?
    Vòng 20
  • 01/03 23:00
    IMT Novi Beograd
    Radnicki Beograd
    ? - ?
    Vòng 21
  • 01/03 23:00
    FK Loznica
    FK Metalac Gornji Milanovac
    ? - ?
    Vòng 21
  • 01/03 23:00
    Macva Sabac
    FK Radnicki Sremska Mitrovica
    ? - ?
    Vòng 21
  • 01/03 23:00
    FK Rad Beograd
    Indjija
    ? - ?
    Vòng 21
  • 01/03 23:00
    Trayal Krusevac
    FK Vrsac
    ? - ?
    Vòng 21
  • 01/03 23:00
    Zeleznicar Pancevo
    Sevojno Uzice
    ? - ?
    Vòng 21
  • 01/03 23:00
    Zlatibor Cajetina
    Graficar Beograd
    ? - ?
    Vòng 21
  • 01/03 23:00
    Proleter Novi Sad
    FK Jedinstvo UB
    ? - ?
    Vòng 21
  • 05/03 23:00
    Indjija
    IMT Novi Beograd
    ? - ?
    Vòng 22
  • 05/03 23:00
    Graficar Beograd
    Proleter Novi Sad
    ? - ?
    Vòng 22
  • 05/03 23:00
    FK Metalac Gornji Milanovac
    FK Rad Beograd
    ? - ?
    Vòng 22
  • 05/03 23:00
    Radnicki Beograd
    Zeleznicar Pancevo
    ? - ?
    Vòng 22
  • 05/03 23:00
    Sevojno Uzice
    Zlatibor Cajetina
    ? - ?
    Vòng 22
  • 05/03 23:00
    FK Radnicki Sremska Mitrovica
    FK Loznica
    ? - ?
    Vòng 22
  • 05/03 23:00
    FK Vrsac
    Macva Sabac
    ? - ?
    Vòng 22
  • 05/03 23:00
    FK Jedinstvo UB
    Trayal Krusevac
    ? - ?
    Vòng 22
  • 11/03 23:00
    IMT Novi Beograd
    FK Metalac Gornji Milanovac
    ? - ?
    Vòng 23
  • 11/03 23:00
    FK Loznica
    Macva Sabac
    ? - ?
    Vòng 23
  • 11/03 23:00
    Proleter Novi Sad
    Sevojno Uzice
    ? - ?
    Vòng 23
  • 11/03 23:00
    FK Rad Beograd
    FK Radnicki Sremska Mitrovica
    ? - ?
    Vòng 23
  • 11/03 23:00
    Trayal Krusevac
    Graficar Beograd
    ? - ?
    Vòng 23
  • 11/03 23:00
    Zeleznicar Pancevo
    Indjija
    ? - ?
    Vòng 23
  • 11/03 23:00
    Zlatibor Cajetina
    Radnicki Beograd
    ? - ?
    Vòng 23
  • 11/03 23:00
    FK Jedinstvo UB
    FK Vrsac
    ? - ?
    Vòng 23
  • 18/03 23:00
    Indjija
    Zlatibor Cajetina
    ? - ?
    Vòng 24
  • 18/03 23:00
    Macva Sabac
    FK Rad Beograd
    ? - ?
    Vòng 24
  • 18/03 23:00
    FK Metalac Gornji Milanovac
    Zeleznicar Pancevo
    ? - ?
    Vòng 24
  • 18/03 23:00
    Radnicki Beograd
    Proleter Novi Sad
    ? - ?
    Vòng 24
  • 18/03 23:00
    Sevojno Uzice
    Trayal Krusevac
    ? - ?
    Vòng 24
  • 18/03 23:00
    FK Radnicki Sremska Mitrovica
    IMT Novi Beograd
    ? - ?
    Vòng 24
  • 18/03 23:00
    FK Vrsac
    FK Loznica
    ? - ?
    Vòng 24
  • 18/03 23:00
    Graficar Beograd
    FK Jedinstvo UB
    ? - ?
    Vòng 24
  • 22/03 23:00
    Graficar Beograd
    FK Vrsac
    ? - ?
    Vòng 25
  • 22/03 23:00
    IMT Novi Beograd
    Macva Sabac
    ? - ?
    Vòng 25
  • 22/03 23:00
    Proleter Novi Sad
    Indjija
    ? - ?
    Vòng 25
  • 22/03 23:00
    FK Rad Beograd
    FK Loznica
    ? - ?
    Vòng 25
  • 22/03 23:00
    Trayal Krusevac
    Radnicki Beograd
    ? - ?
    Vòng 25
  • 22/03 23:00
    Zeleznicar Pancevo
    FK Radnicki Sremska Mitrovica
    ? - ?
    Vòng 25
  • 22/03 23:00
    Zlatibor Cajetina
    FK Metalac Gornji Milanovac
    ? - ?
    Vòng 25
  • 22/03 23:00
    FK Jedinstvo UB
    Sevojno Uzice
    ? - ?
    Vòng 25
  • 26/03 22:00
    Indjija
    Trayal Krusevac
    ? - ?
    Vòng 26
  • 26/03 22:00
    FK Loznica
    IMT Novi Beograd
    ? - ?
    Vòng 26
  • 26/03 22:00
    Macva Sabac
    Zeleznicar Pancevo
    ? - ?
    Vòng 26
  • 26/03 22:00
    FK Metalac Gornji Milanovac
    Proleter Novi Sad
    ? - ?
    Vòng 26
  • 26/03 22:00
    Sevojno Uzice
    Graficar Beograd
    ? - ?
    Vòng 26
  • 26/03 22:00
    FK Radnicki Sremska Mitrovica
    Zlatibor Cajetina
    ? - ?
    Vòng 26
  • 26/03 22:00
    FK Vrsac
    FK Rad Beograd
    ? - ?
    Vòng 26
  • 26/03 22:00
    Radnicki Beograd
    FK Jedinstvo UB
    ? - ?
    Vòng 26
  • 01/04 22:00
    Graficar Beograd
    Radnicki Beograd
    ? - ?
    Vòng 27
  • 01/04 22:00
    IMT Novi Beograd
    FK Rad Beograd
    ? - ?
    Vòng 27
  • 01/04 22:00
    Proleter Novi Sad
    FK Radnicki Sremska Mitrovica
    ? - ?
    Vòng 27
  • 01/04 22:00
    Sevojno Uzice
    FK Vrsac
    ? - ?
    Vòng 27
  • 01/04 22:00
    Trayal Krusevac
    FK Metalac Gornji Milanovac
    ? - ?
    Vòng 27
  • 01/04 22:00
    Zeleznicar Pancevo
    FK Loznica
    ? - ?
    Vòng 27
  • 01/04 22:00
    Zlatibor Cajetina
    Macva Sabac
    ? - ?
    Vòng 27
  • 01/04 22:00
    FK Jedinstvo UB
    Indjija
    ? - ?
    Vòng 27
  • 05/04 22:00
    Indjija
    Graficar Beograd
    ? - ?
    Vòng 28
  • 05/04 22:00
    FK Loznica
    Zlatibor Cajetina
    ? - ?
    Vòng 28
  • 05/04 22:00
    Macva Sabac
    Proleter Novi Sad
    ? - ?
    Vòng 28
  • 05/04 22:00
    FK Rad Beograd
    Zeleznicar Pancevo
    ? - ?
    Vòng 28
  • 05/04 22:00
    Radnicki Beograd
    Sevojno Uzice
    ? - ?
    Vòng 28
  • 05/04 22:00
    FK Radnicki Sremska Mitrovica
    Trayal Krusevac
    ? - ?
    Vòng 28
  • 05/04 22:00
    FK Vrsac
    IMT Novi Beograd
    ? - ?
    Vòng 28
  • 05/04 22:00
    FK Metalac Gornji Milanovac
    FK Jedinstvo UB
    ? - ?
    Vòng 28
  • 09/04 22:00
    Graficar Beograd
    FK Metalac Gornji Milanovac
    ? - ?
    Vòng 29
  • 09/04 22:00
    Proleter Novi Sad
    FK Loznica
    ? - ?
    Vòng 29
  • 09/04 22:00
    Radnicki Beograd
    FK Vrsac
    ? - ?
    Vòng 29
  • 09/04 22:00
    Sevojno Uzice
    Indjija
    ? - ?
    Vòng 29
  • 09/04 22:00
    Trayal Krusevac
    Macva Sabac
    ? - ?
    Vòng 29
  • 09/04 22:00
    Zeleznicar Pancevo
    IMT Novi Beograd
    ? - ?
    Vòng 29
  • 09/04 22:00
    Zlatibor Cajetina
    FK Rad Beograd
    ? - ?
    Vòng 29
  • 09/04 22:00
    FK Jedinstvo UB
    FK Radnicki Sremska Mitrovica
    ? - ?
    Vòng 29
  • 13/04 22:00
    Indjija
    Radnicki Beograd
    ? - ?
    Vòng 30
  • 13/04 22:00
    IMT Novi Beograd
    Zlatibor Cajetina
    ? - ?
    Vòng 30
  • 13/04 22:00
    FK Loznica
    Trayal Krusevac
    ? - ?
    Vòng 30
  • 13/04 22:00
    FK Metalac Gornji Milanovac
    Sevojno Uzice
    ? - ?
    Vòng 30
  • 13/04 22:00
    FK Rad Beograd
    Proleter Novi Sad
    ? - ?
    Vòng 30
  • 13/04 22:00
    FK Radnicki Sremska Mitrovica
    Graficar Beograd
    ? - ?
    Vòng 30
  • 13/04 22:00
    FK Vrsac
    Zeleznicar Pancevo
    ? - ?
    Vòng 30
  • 13/04 22:00
    Macva Sabac
    FK Jedinstvo UB
    ? - ?
    Vòng 30
Cập nhật:

Giải bóng đá Hạng 2 Serbia

Tên giải đấu Hạng 2 Serbia
Tên khác Serbia 2
Tên Tiếng Anh Serbia Prva Liga
Vòng đấu hiện tại 2
Mùa giải hiện tại 2022-2023
Mùa giải bắt đầu ngày Thứ sáu, 1 Tháng bảy 2022
Mùa giải kết thúc ngày Thứ ba, 30 Tháng năm 2023
Thuộc Liên Đoàn Liên Đoàn Bóng đá Châu Âu (UEFA)
Ngày thành lập
Số lượng đội bóng (CLB)
Livescore0