Lịch thi đấu VĐQG Bờ Biển Ngà vòng mùa giải 2021/2022

Xem lịch thi đấu VĐQG Bờ Biển Ngà hôm nay mới nhất: trực tiếp lịch bóng đá vòng BBN mùa giải 2021-2022 thi đấu vào sáng, chiều và tối nay. Lịch thi đấu bóng đá VĐQG Bờ Biển Ngà mùa giải 2021-2022: tổng hợp lịch bóng đá VĐQG Bờ Biển Ngà tối đêm nay và rạng sáng mai CHÍNH XÁC. Cập nhật lịch thi đấu bóng đá Bờ Biển Ngà mới nhất: tổng hợp LTĐ, BXH và KQ VĐQG Bờ Biển Ngà thi đấu tối đêm nay và ngày mai liên tục 24/7 SỚM và NHANH nhất.

Giải bóng đá VĐQG Bờ Biển Ngà có tên Tiếng Anh là Côte d'Ivoire Ligue 1 và là giải đấu hàng đầu trong hệ thống giải đấu bóng đá Bờ Biển Ngà. Lịch thi đấu bóng đá Bờ Biển Ngà trực tuyến hôm nay và ngày mai bao gồm: lịch thi đấu giải Vô địch Quốc Gia Bờ Biển Ngà (giải VĐQG), Hạng nhất (Hạng 1) và Hạng nhì Bờ Biển Ngà (Hạng 2). Xem lịch thi đấu đầy đủ vòng tứ kết, bán kết và trận chung kết Cúp Quốc Gia Bờ Biển Ngà. Ngoài ra, LTĐ BĐ Bờ Biển Ngà và lịch thi đấu trận tranh siêu cúp Bờ Biển Ngà tổng hợp các kênh sóng chiếu trực tiếp trên truyền hình K+, VTV3, VTV6 và FPT Play SỚM nhất.

Ở một số quốc gia như Tây Ban Nha và Nhật Bản thì Cúp Quốc Gia (Cúp QG) được gọi là Cúp Hoàng đế (Cúp Nhà Vua - CNV). Còn một số quốc gia khác như Anh, Thái Lan và Hàn Quốc thì Cúp QG được gọi là Cúp FA. Còn Cúp Liên Đoàn (Cúp LĐ) thì không có ở nhiều quốc gia.

Lịch thi đấu VĐQG Bờ Biển Ngà 2021-2022 - vòng

  • 24/02 22:30
    AS Indenie Abengourou
    SOL Abobo
    1 - 1
    Vòng
  • 25/02 01:00
    Lys Sassandra
    Bouake
    0 - 1
    Vòng
  • 26/02 00:00
    ES Bafing
    Stella Club
    1 - 0
    Vòng
  • 27/02 22:30
    Bouake
    AS Indenie Abengourou
    0 - 0
    Vòng
  • 28/02 01:00
    SOL Abobo
    San Pedro
    0 - 2
    Vòng
  • 28/02 22:30
    Societe Omnisports De LArmee
    Racing dAbidjan
    0 - 1
    Vòng
  • 01/03 01:00
    CO Korhogo
    USC Bassam
    0 - 0
    Vòng
  • 01/03 22:30
    Stella Club
    Lys Sassandra
    0 - 0
    Vòng
  • 02/03 01:00
    ES Bafing
    AF Amadou Diallo Djekanou
    1 - 0
    Vòng
  • 03/03 22:30
    ASEC Mimosas
    Racing dAbidjan
    0 - 0
    Vòng
  • 04/03 22:30
    AF Amadou Diallo Djekanou
    USC Bassam
    0 - 0
    Vòng
  • 05/03 22:30
    Lys Sassandra
    ES Bafing
    0 - 2
    Vòng
  • 06/03 00:45
    AS Indenie Abengourou
    Stella Club
    0 - 0
    Vòng
  • 06/03 22:30
    Racing dAbidjan
    SOL Abobo
    0 - 0
    Vòng
  • 07/03 01:00
    ASEC Mimosas
    Societe Omnisports De LArmee
    0 - 0
    Vòng
  • 07/03 22:30
    USC Bassam
    Sporting Gagnoa
    0 - 0
    Vòng
  • 08/03 01:00
    AF Amadou Diallo Djekanou
    CO Korhogo
    0 - 1
    Vòng
  • 16/03 22:30
    Bouake
    ES Bafing
    1 - 0
    Vòng
  • 16/03 22:30
    Racing dAbidjan
    Sporting Gagnoa
    1 - 0
    Vòng
  • 18/03 22:30
    San Pedro
    Stella Club
    0 - 0
    Vòng
  • 19/03 22:30
    Lys Sassandra
    AF Amadou Diallo Djekanou
    0 - 0
    Vòng
  • 20/03 00:45
    Societe Omnisports De LArmee
    USC Bassam
    1 - 0
    Vòng
  • 21/03 01:00
    Racing dAbidjan
    Bouake
    0 - 0
    Vòng
  • 24/03 22:30
    AF Amadou Diallo Djekanou
    ASEC Mimosas
    0 - 1
    Vòng
  • 27/03 22:30
    AF Amadou Diallo Djekanou
    Sporting Gagnoa
    0 - 0
    Vòng
  • 28/03 01:00
    ES Bafing
    San Pedro
    ? - ?
    Vòng
  • 28/03 22:30
    CO Korhogo
    Societe Omnisports De LArmee
    0 - 1
    Vòng
  • 29/03 01:00
    Stella Club
    Racing dAbidjan
    0 - 0
    Vòng
  • 02/04 22:30
    Racing dAbidjan
    ES Bafing
    0 - 0
    Vòng
  • 03/04 22:30
    AS Indenie Abengourou
    AF Amadou Diallo Djekanou
    0 - 0
    Vòng
  • 04/04 01:00
    San Pedro
    Lys Sassandra
    3 - 0
    Vòng
  • 04/04 22:30
    USC Bassam
    Bouake
    0 - 0
    Vòng
  • 05/04 01:00
    Societe Omnisports De LArmee
    Sporting Gagnoa
    1 - 0
    Vòng
  • 08/04 22:30
    Stella Club
    USC Bassam
    0 - 1
    Vòng
  • 09/04 22:30
    AS Indenie Abengourou
    San Pedro
    0 - 0
    Vòng
  • 09/04 22:30
    Sporting Gagnoa
    SOL Abobo
    0 - 0
    Vòng
  • 10/04 00:45
    Lys Sassandra
    Racing dAbidjan
    0 - 0
    Vòng
  • 10/04 22:30
    AF Amadou Diallo Djekanou
    Societe Omnisport
    2 - 1
    Vòng
  • 10/04 22:30
    Bouake
    CO Korhogo
    1 - 0
    Vòng
  • 11/04 01:00
    ES Bafing
    ASEC Mimosas
    0 - 2
    Vòng
  • 14/04 22:30
    USC Bassam
    ASEC Mimosas
    0 - 0
    Vòng
  • 21/04 22:30
    ASEC Mimosas
    CO Korhogo
    2 - 1
    Vòng
  • 28/04 22:30
    Sporting Gagnoa
    ASEC Mimosas
    0 - 2
    Vòng
  • 29/04 22:30
    SOL Abobo
    Societe Omnisports De LArmee
    2 - 0
    Vòng
  • 30/04 01:00
    CO Korhogo
    Stella Club
    0 - 0
    Vòng
  • 30/04 22:30
    Racing dAbidjan
    AS Indenie Abengourou
    2 - 0
    Vòng
  • 01/05 22:30
    Sporting Gagnoa
    Bouake
    0 - 0
    Vòng
  • 01/05 22:30
    USC Bassam
    ES Bafing
    1 - 1
    Vòng
  • 02/05 01:00
    ASEC Mimosas
    Lys Sassandra
    0 - 1
    Vòng
  • 05/05 22:30
    SOL Abobo
    ASEC Mimosas
    1 - 0
    Vòng
  • 08/05 00:45
    Stella Club
    Sporting Gagnoa
    0 - 1
    Vòng
  • 08/05 22:30
    AF Amadou Diallo Djekanou
    SOL Abobo
    1 - 0
    Vòng
  • 09/05 01:00
    AS Indenie Abengourou
    ASEC Mimosas
    0 - 0
    Vòng
  • 09/05 22:30
    San Pedro
    Racing dAbidjan
    ? - ?
    Vòng
  • 09/05 23:00
    Lys Sassandra
    USC Bassam
    0 - 1
    Vòng
  • 14/05 22:30
    Sporting Gagnoa
    ES Bafing
    0 - 0
    Vòng
  • 14/05 22:30
    CO Korhogo
    Lys Sassandra
    0 - 0
    Vòng
  • 15/05 00:45
    Societe Omnisport
    Stella Club
    0 - 0
    Vòng
  • 15/05 22:30
    USC Bassam
    AS Indenie Abengourou
    1 - 1
    Vòng
  • 18/05 23:00
    ASEC Mimosas
    Stella Club
    1 - 1
    Vòng
  • 20/05 23:00
    AF Amadou Diallo Djekanou
    Bouake
    1 - 0
    Vòng
  • 21/05 22:30
    ES Bafing
    Societe Omnisports De LArmee
    0 - 0
    Vòng
  • 22/05 01:00
    Stella Club
    SOL Abobo
    0 - 0
    Vòng
  • 22/05 22:30
    AS Indenie Abengourou
    CO Korhogo
    1 - 0
    Vòng
  • 23/05 01:00
    Lys Sassandra
    Sporting Gagnoa
    0 - 1
    Vòng
  • 26/05 23:00
    SD San Pedro
    Racing dAbidjan
    1 - 0
    Vòng
  • 30/05 01:00
    ASEC Mimosas
    San Pedro
    0 - 0
    Vòng
  • 02/06 22:30
    San Pedro
    USC Bassam
    0 - 0
    Vòng
  • 03/06 01:00
    Racing dAbidjan
    ASEC Mimosas
    ? - ?
    Vòng
  • 04/06 22:30
    Sporting Gagnoa
    AS Indenie Abengourou
    0 - 0
    Vòng
  • 04/06 22:30
    Societe Omnisports De LArmee
    Lys Sassandra
    0 - 0
    Vòng
  • 05/06 00:45
    SOL Abobo
    ES Bafing
    0 - 0
    Vòng
  • 05/06 22:30
    Bouake
    Stella Club
    0 - 0
    Vòng
  • 05/06 22:30
    CO Korhogo
    San Pedro
    0 - 1
    Vòng
  • 06/06 23:00
    USC Bassam
    Racing dAbidjan
    1 - 0
    Vòng
  • 10/06 22:30
    Racing dAbidjan
    CO Korhogo
    1 - 1
    Vòng
  • 11/06 22:30
    San Pedro
    Sporting Gagnoa
    0 - 0
    Vòng
  • 12/06 00:45
    AF Amadou Diallo Djekanou
    Stella Club
    1 - 1
    Vòng
  • 12/06 22:30
    Lys Sassandra
    SOL Abobo
    2 - 1
    Vòng
  • 13/06 01:00
    ASEC Mimosas
    USC Bassam
    0 - 0
    Vòng
  • 13/06 23:00
    AS Indenie Abengourou
    Societe Omnisport
    1 - 0
    Vòng
  • 16/06 23:00
    Racing dAbidjan
    ASEC Mimosas
    0 - 1
    Vòng
  • 17/06 23:00
    USC Bassam
    AF Amadou Diallo Djekanou
    0 - 0
    Vòng
  • 18/06 22:30
    Bouake
    Lys Sassandra
    1 - 0
    Vòng
  • 18/06 22:30
    Societe Omnisport
    San Pedro
    0 - 1
    Vòng
  • 19/06 00:45
    Stella Club
    ES Bafing
    1 - 0
    Vòng
  • 19/06 22:30
    Sporting Gagnoa
    Racing dAbidjan
    1 - 1
    Vòng
  • 19/06 22:30
    SOL Abobo
    AS Indenie Abengourou
    1 - 0
    Vòng
  • 20/06 01:00
    CO Korhogo
    ASEC Mimosas
    0 - 0
    Vòng
  • 23/06 23:00
    ASEC Mimosas
    AF Amadou Diallo Djekanou
    0 - 0
    Vòng
  • 24/06 22:30
    AS Indenie Abengourou
    Bouake
    0 - 0
    Vòng
  • 25/06 22:30
    Lys Sassandra
    Stella Club
    0 - 1
    Vòng
  • 26/06 00:45
    USC Bassam
    CO Korhogo
    2 - 1
    Vòng
  • 26/06 22:30
    AF Amadou Diallo Djekanou
    ES Bafing
    0 - 0
    Vòng
  • 26/06 22:30
    Racing dAbidjan
    Societe Omnisport
    1 - 1
    Vòng
  • 27/06 01:00
    ASEC Mimosas
    Sporting Gagnoa
    1 - 0
    Vòng
  • 27/06 01:00
    San Pedro
    SOL Abobo
    1 - 2
    Vòng
  • 29/06 21:30
    CO Korhogo
    AF Amadou Diallo Djekanou
    0 - 0
    Vòng
  • 29/06 22:30
    Sporting Gagnoa
    USC Bassam
    0 - 0
    Vòng
  • 30/06 00:00
    ES Bafing
    Lys Sassandra
    0 - 1
    Vòng
  • 30/06 02:30
    SOL Abobo
    Racing dAbidjan
    1 - 0
    Vòng
  • 30/06 21:30
    Stella Club
    AS Indenie Abengourou
    0 - 0
    Vòng
  • 30/06 22:30
    Bouake
    San Pedro
    0 - 0
    Vòng
  • 01/07 02:30
    Societe Omnisport
    ASEC Mimosas
    0 - 0
    Vòng
  • 10/09 22:30
    Stade Abidjan
    Bouake
    0 - 0
    Vòng
  • 11/09 00:45
    Lys Sassandra
    ES Bafing
    1 - 0
    Vòng
  • 11/09 22:30
    SOL Abobo
    AF Amadou Diallo Djekanou
    0 - 0
    Vòng
  • 12/09 01:00
    Stella Club
    CO Korhogo
    0 - 0
    Vòng
  • 12/09 22:30
    Denguele
    AS Indenie Abengourou
    1 - 0
    Vòng
  • 13/09 01:00
    Racing dAbidjan
    USC Bassam
    1 - 1
    Vòng
  • 17/09 22:30
    USC Bassam
    AF Amadou Diallo Djekanou
    0 - 0
    Vòng
  • 18/09 00:45
    AS Indenie Abengourou
    Stade Abidjan
    0 - 0
    Vòng
  • 18/09 22:30
    Societe Omnisport
    Racing dAbidjan
    0 - 1
    Vòng
  • 19/09 01:00
    San Pedro
    Lys Sassandra
    0 - 0
    Vòng
  • 19/09 22:30
    Bouake
    Stella Club
    0 - 2
    Vòng
  • 20/09 01:00
    Denguele
    SOL Abobo
    1 - 1
    Vòng
  • 21/09 22:30
    Sporting Gagnoa
    San Pedro
    0 - 0
    Vòng
  • 25/09 22:30
    CO Korhogo
    Sporting Gagnoa
    0 - 0
    Vòng
  • 26/09 01:00
    ES Bafing
    ASEC Mimosas
    1 - 1
    Vòng
  • 29/09 23:00
    ASEC Mimosas
    Societe Omnisport
    2 - 0
    Vòng
  • 30/09 22:30
    SOL Abobo
    USC Bassam
    2 - 0
    Vòng
  • 01/10 22:30
    Lys Sassandra
    CO Korhogo
    1 - 1
    Vòng
  • 02/10 00:45
    Stella Club
    AS Indenie Abengourou
    1 - 0
    Vòng
  • 02/10 22:30
    AF Amadou Diallo Djekanou
    SOL Abobo
    1 - 0
    Vòng
  • 03/10 01:00
    ASEC Mimosas
    San Pedro
    0 - 0
    Vòng
  • 03/10 22:30
    Bouake
    Sporting Gagnoa
    0 - 0
    Vòng
  • 04/10 01:00
    Racing dAbidjan
    ES Bafing
    0 - 0
    Vòng
  • 08/10 22:30
    San Pedro
    Stella Club
    1 - 0
    Vòng
  • 09/10 00:45
    Bouake
    Denguele
    1 - 0
    Vòng
  • 09/10 22:30
    AF Amadou Diallo Djekanou
    Racing dAbidjan
    0 - 0
    Vòng
  • 10/10 01:00
    Societe Omnisport
    Lys Sassandra
    1 - 1
    Vòng
  • 10/10 22:30
    CO Korhogo
    Stade Abidjan
    0 - 0
    Vòng
  • 11/10 01:00
    AS Indenie Abengourou
    SOL Abobo
    1 - 0
    Vòng
  • 15/10 22:30
    Stade Abidjan
    SD San Pedro
    0 - 0
    Vòng
  • 16/10 00:45
    AS Indenie Abengourou
    Bouake
    0 - 2
    Vòng
  • 16/10 22:30
    Stella Club
    ES Bafing
    0 - 0
    Vòng
  • 17/10 01:00
    Lys Sassandra
    USC Bassam
    0 - 0
    Vòng
  • 17/10 22:30
    SOL Abobo
    Racing dAbidjan
    1 - 0
    Vòng
  • 18/10 01:00
    Denguele
    CO Korhogo
    2 - 1
    Vòng
  • 22/10 22:30
    ES Bafing
    Stade Abidjan
    2 - 0
    Vòng
  • 23/10 00:45
    AF Amadou Diallo Djekanou
    Lys Sassandra
    0 - 0
    Vòng
  • 23/10 22:30
    Bouake
    SOL Abobo
    1 - 0
    Vòng
  • 24/10 01:00
    San Pedro
    Denguele
    0 - 1
    Vòng
  • 24/10 22:30
    USC Bassam
    Sporting Gagnoa
    0 - 1
    Vòng
  • 25/10 01:00
    CO Korhogo
    AS Indenie Abengourou
    0 - 1
    Vòng
  • 27/10 22:30
    ES Bafing
    Sporting Gagnoa
    0 - 0
    Vòng
  • 28/10 01:00
    USC Bassam
    ASEC Mimosas
    0 - 0
    Vòng
  • 28/10 22:30
    AS Indenie Abengourou
    San Pedro
    0 - 0
    Vòng
  • 29/10 01:00
    Lys Sassandra
    Racing dAbidjan
    1 - 1
    Vòng
  • 30/10 22:30
    Stella Club
    USC Bassam
    0 - 0
    Vòng
  • 31/10 01:00
    Denguele
    ES Bafing
    3 - 0
    Vòng
  • 31/10 23:00
    Bouake
    CO Korhogo
    1 - 0
    Vòng
  • 05/11 22:30
    CO Korhogo
    SOL Abobo
    1 - 0
    Vòng
  • 06/11 00:45
    ES Bafing
    AS Indenie Abengourou
    0 - 0
    Vòng
  • 06/11 22:30
    San Pedro
    Bouake
    1 - 0
    Vòng
  • 07/11 01:00
    AF Amadou Diallo Djekanou
    Stella Club
    1 - 0
    Vòng
  • 07/11 22:30
    USC Bassam
    Stade Abidjan
    0 - 1
    Vòng
  • 08/11 01:00
    Societe Omnisport
    Denguele
    2 - 1
    Vòng
  • 17/11 22:30
    Sporting Gagnoa
    Societe Omnisport
    0 - 0
    Vòng
  • 17/11 23:00
    ASEC Mimosas
    AF Amadou Diallo Djekanou
    0 - 0
    Vòng
  • 18/11 22:30
    SOL Abobo
    Lys Sassandra
    1 - 0
    Vòng
  • 19/11 01:00
    Bouake
    ES Bafing
    0 - 1
    Vòng
  • 19/11 22:30
    Stella Club
    Racing dAbidjan
    0 - 2
    Vòng
  • 20/11 00:45
    Denguele
    USC Bassam
    0 - 0
    Vòng
  • 20/11 22:30
    CO Korhogo
    San Pedro
    1 - 0
    Vòng
  • 20/11 22:30
    Sporting Gagnoa
    ASEC Mimosas
    0 - 0
    Vòng
  • 21/11 01:00
    Stade Abidjan
    AF Amadou Diallo Djekanou
    0 - 0
    Vòng
  • 21/11 23:00
    AS Indenie Abengourou
    Societe Omnisport
    1 - 0
    Vòng
  • 24/11 22:30
    Societe Omnisport
    Stella Club
    0 - 0
    Vòng
  • 25/11 01:00
    ASEC Mimosas
    Racing dAbidjan
    1 - 1
    Vòng
  • 25/11 22:30
    USC Bassam
    AS Indenie Abengourou
    1 - 1
    Vòng
  • 26/11 01:00
    AF Amadou Diallo Djekanou
    Denguele
    0 - 0
    Vòng
  • 26/11 22:30
    Lys Sassandra
    Sporting Gagnoa
    1 - 1
    Vòng
  • 27/11 00:45
    San Pedro
    SOL Abobo
    0 - 1
    Vòng
  • 27/11 22:30
    Societe Omnisport
    Bouake
    1 - 1
    Vòng
  • 28/11 01:00
    ASEC Mimosas
    Stella Club
    0 - 0
    Vòng
  • 28/11 22:30
    ES Bafing
    CO Korhogo
    ? - ?
    Vòng
  • 29/11 01:00
    Racing dAbidjan
    Stade Abidjan
    1 - 0
    Vòng
  • 01/12 22:30
    Sporting Gagnoa
    AF Amadou Diallo Djekanou
    0 - 0
    Vòng
  • 01/12 22:30
    SOL Abobo
    ASEC Mimosas
    0 - 1
    Vòng
  • 02/12 01:00
    Stade Abidjan
    Societe Omnisport
    0 - 0
    Vòng
  • 03/12 22:30
    Denguele
    Racing dAbidjan
    0 - 1
    Vòng
  • 04/12 00:45
    Stella Club
    Lys Sassandra
    0 - 1
    Vòng
  • 04/12 22:30
    SOL Abobo
    Sporting Gagnoa
    0 - 0
    Vòng
  • 05/12 01:00
    Stade Abidjan
    ASEC Mimosas
    0 - 1
    Vòng
  • 05/12 22:30
    CO Korhogo
    Societe Omnisport
    0 - 2
    Vòng
  • 06/12 01:00
    AS Indenie Abengourou
    AF Amadou Diallo Djekanou
    0 - 0
    Vòng
Cập nhật:

VĐQG Bờ Biển Ngà

Tên giải đấu VĐQG Bờ Biển Ngà
Tên khác BBN
Tên Tiếng Anh Côte d'Ivoire Ligue 1
Mùa giải hiện tại 2021-2022
Mùa giải bắt đầu ngày
Mùa giải kết thúc ngày
Vòng đấu hiện tại
Thuộc Liên Đoàn Liên đoàn bóng đá Châu Phi (CAF)
Ngày thành lập
Số lượng đội bóng (CLB)