Kết quả bóng đá Serbia hôm nay, Kqbd Serbia tối đêm qua

Kết quả bóng đá Serbia hôm nay: cập nhật tỷ số bóng đá Serbia tối, đêm qua và rạng sáng nay. Trực tiếp kqbd Serbia hôm nay: xem kết quả bóng đá VĐQG Serbia mới nhất mùa giải , KQ Hạng nhất và Hạng 2 Serbia NHANH và CHÍNH XÁC. Bảng tỷ số bóng đá Serbia hôm nay: trực tiếp bdkq Serbia tối, đêm nay và rạng sáng mai theo từng giải đấu và cúp quốc nội liên tục 24/7. Các kết quả bóng đá Serbia tối đêm hôm qua (giải VĐQG quốc nội bóng đá nam và nữ Serbia) gồm: KQ VĐQG Serbia, kết quả Cúp Liên Đoàn, Cúp Quốc Gia Serbia (Cúp QG) và trận Siêu Cúp Serbia (SC).

Xem kết quả bóng đá Serbia trực tuyến tối qua và rạng sáng ngày nay mới nhất. Ket qua bong da Serbia hom nay: xem kqbd Serbia toi va dem qua moi nhat. Trực tiếp kết quả bóng đá VĐQG Serbia gần đây và xem kqbd Cúp Serbia tt theo vòng đấu: vòng bảng, tứ kết bán kết và vòng chung kết (VCK).

Kết quả bóng đá hôm nay Serbia mới nhất: tỷ số kq bd VĐQG Serbia tối và đêm nay, tỷ số hiệp 1 (H1) hiệp 2 (H2) và cả trận (FT). Update thông tin đội hình ra sân thi đấu chính thức và dự bị, tường thuật diễn biến chính, thẻ vàng-thẻ đỏ-phạt góc và số liệu thống kê bóng đá kết quả trực tuyến 24h.

Xem kq Serbia hn và kết quả ĐTQG Serbia thi đấu tối nay theo giải: kqbd hôm nay giải VĐQG Serbia và Hạng nhất (Hạng 1-A), Hạng nhì (Hạng 2-B), giải trẻ (dự bị) và KQ Cúp Quốc Gia Serbia. Ngoài kết quả và tỷ số bóng đá Serbia, Ketquabongda tổng hợp SỚM nhất KQ ĐTQG Serbia và các cấp độ Đội Tuyển Quốc Gia Serbia lứa U như: kết quả U23 Serbia, U21, U19 và KQ U17 Serbia.

  • 26/01 10:05
    Mỹ
    Serbia
    1 - 1
    Vòng Tháng 1
  • 03/12 02:00
    Serbia
    Thụy Sỹ
    2 - 2
    Vòng Bảng / Bảng G
  • 28/11 17:00
    Cameroon
    Serbia
    1 - 2
    Vòng Bảng / Bảng G
  • 25/11 02:00
    Brazil
    Serbia
    0 - 0
    Vòng Bảng / Bảng G
  • 23/11 19:00
    U19 Serbia
    U19 Na Uy
    0 - 0
    Vòng Loại / Bảng J
  • 04/02 00:00
    Kolubara
    Radnik Surdulica
    1 - 0
    Vòng 20
  • 14/11 01:30
    FK Vozdovac
    Spartak Subotica
    1 - 0
    Vòng 19
  • 13/11 23:30
    Cukaricki
    Mladost Novi Sad
    2 - 0
    Vòng 19
  • 13/11 21:30
    Partizan Belgrade
    Novi Pazar
    0 - 0
    Vòng 19
  • 13/11 19:30
    Radnik Surdulica
    Crvena Zvezda
    0 - 1
    Vòng 19
  • 13/11 01:00
    Vojvodina
    Radnicki 1923 Kragujevac
    0 - 0
    Vòng 19
  • 12/11 23:00
    Backa Topola
    Radnicki Nis1
    1 - 0
    Vòng 19
  • 12/11 21:00
    Mladost Lucani
    Kolubara1
    1 - 0
    Vòng 19
  • 12/11 00:00
    FK Javor Ivanjica
    FK Napredak Krusevac
    0 - 1
    Vòng 19
  • 11/11 00:45
    Cukaricki
    Crvena Zvezda
    0 - 1
    Vòng 7
  • 10/11 22:30
    Partizan Belgrade
    Spartak Subotica
    0 - 0
    Vòng 7
  • 07/11 01:30
    Backa Topola
    Partizan Belgrade
    1 - 1
    Vòng 18
  • 06/11 21:30
    Crvena Zvezda
    Mladost Lucani1
    1 - 0
    Vòng 18
  • 06/11 00:00
    Spartak Subotica
    Vojvodina
    0 - 0
    Vòng 18
  • 05/11 22:00
    Radnicki Nis
    Kolubara
    0 - 1
    Vòng 18
  • 05/11 19:00
    Radnicki 1923 Kragujevac
    Radnik Surdulica
    1 - 0
    Vòng 18
  • 05/11 02:00
    FK Napredak Krusevac
    Cukaricki
    0 - 0
    Vòng 18
  • 05/11 00:00
    Novi Pazar
    FK Javor Ivanjica
    0 - 1
    Vòng 18
  • 04/11 22:00
    1Mladost Novi Sad
    FK Vozdovac
    0 - 1
    Vòng 18
  • 31/10 01:00
    Partizan Belgrade
    Radnicki Nis
    2 - 0
    Vòng 17
  • 31/10 00:30
    Mladost Lucani
    Radnicki 1923 Kragujevac
    0 - 0
    Vòng 17
  • 30/10 23:00
    Kolubara
    Crvena Zvezda
    0 - 1
    Vòng 17
  • 30/10 19:00
    Radnik Surdulica
    Spartak Subotica
    0 - 0
    Vòng 17
  • 30/10 01:00
    Vojvodina
    Mladost Novi Sad
    1 - 0
    Vòng 17
  • 29/10 23:00
    1FK Vozdovac
    FK Napredak Krusevac
    0 - 0
    Vòng 17
  • 29/10 21:00
    Cukaricki
    Novi Pazar
    1 - 1
    Vòng 17
  • 29/10 19:00
    FK Javor Ivanjica
    Backa Topola
    0 - 0
    Vòng 17
  • 25/10 01:00
    1FK Napredak Krusevac
    Vojvodina
    0 - 1
    Vòng 16
  • 24/10 23:00
    Spartak Subotica
    Mladost Lucani
    0 - 0
    Vòng 16
  • 24/10 21:00
    Mladost Novi Sad
    Radnik Surdulica
    0 - 1
    Vòng 16
  • 24/10 00:00
    Novi Pazar
    FK Vozdovac
    0 - 0
    Vòng 16
  • 10/11 00:30
    Vojvodina
    Mladost Novi Sad
    0 - 1
    Vòng 2
  • 09/11 22:30
    Novi Pazar
    Kolubara1
    2 - 1
    Vòng 2
  • 09/11 22:30
    Radnicki Nis
    IMT Novi Beograd
    1 - 0
    Vòng 2
  • 09/11 22:30
    Backa Topola
    Zeleznicar Pancevo
    2 - 0
    Vòng 2
  • 09/11 19:00
    Radnicki Beograd
    Radnik Surdulica
    0 - 1
    Vòng 2
  • 01/11 22:00
    Graficar Beograd
    Vojvodina
    0 - 0
    Vòng 1
  • 90 phút [1-1], Penalty [0-3]
  • 21/11 20:00
    Zlatibor Cajetina
    Trayal Krusevac
    1 - 2
    Vòng 19
  • 20/11 19:00
    FK Loznica
    Radnicki Beograd
    1 - 1
    Vòng 19
  • 20/11 19:00
    Proleter Novi Sad
    FK Vrsac
    1 - 0
    Vòng 19
  • 20/11 19:00
    Zeleznicar Pancevo
    FK Jedinstvo UB
    1 - 0
    Vòng 19
  • 19/11 19:00
    IMT Novi Beograd
    Graficar Beograd
    2 - 0
    Vòng 19
  • 19/11 19:00
    FK Rad Beograd
    Sevojno Uzice1
    1 - 0
    Vòng 19
  • 19/11 19:00
    FK Radnicki Sremska Mitrovica
    FK Metalac Gornji Milanovac
    1 - 0
    Vòng 19
  • 19/11 00:00
    Macva Sabac
    Indjija1
    1 - 2
    Vòng 19
  • 15/11 00:00
    Trayal Krusevac
    Zeleznicar Pancevo
    0 - 0
    Vòng 18
  • 13/11 19:00
    FK Jedinstvo UB
    IMT Novi Beograd
    0 - 0
    Vòng 18
  • 13/11 19:00
    Proleter Novi Sad
    Zlatibor Cajetina
    1 - 0
    Vòng 18
  • 13/11 19:00
    Radnicki Beograd
    Macva Sabac
    0 - 0
    Vòng 18
  • 13/11 19:00
    Sevojno Uzice
    FK Loznica
    1 - 0
    Vòng 18
  • 12/11 19:00
    1Indjija
    FK Radnicki Sremska Mitrovica
    0 - 0
    Vòng 18
  • 12/11 19:00
    Graficar Beograd
    FK Rad Beograd
    3 - 1
    Vòng 18
  • 12/11 19:00
    FK Vrsac
    FK Metalac Gornji Milanovac
    1 - 0
    Vòng 18
  • 06/11 21:00
    Macva Sabac
    Sevojno Uzice
    0 - 0
    Vòng 17
  • 06/11 19:00
    Zlatibor Cajetina
    FK Vrsac
    1 - 1
    Vòng 17
  • 05/11 23:00
    FK Metalac Gornji Milanovac
    Indjija
    0 - 0
    Vòng 17
  • 05/11 19:00
    IMT Novi Beograd
    Trayal Krusevac
    1 - 0
    Vòng 17
  • 05/11 19:00
    FK Loznica
    Graficar Beograd
    2 - 1
    Vòng 17
  • 05/11 19:00
    2FK Radnicki Sremska Mitrovica
    Radnicki Beograd2
    1 - 0
    Vòng 17
  • 05/11 19:00
    Zeleznicar Pancevo
    Proleter Novi Sad
    0 - 0
    Vòng 17
  • 05/11 19:00
    FK Rad Beograd
    FK Jedinstvo UB
    0 - 1
    Vòng 17
  • 30/10 19:00
    Proleter Novi Sad
    IMT Novi Beograd
    0 - 1
    Vòng 16
  • 30/10 19:00
    Radnicki Beograd
    FK Metalac Gornji Milanovac
    0 - 0
    Vòng 16
  • 30/10 19:00
    Sevojno Uzice
    FK Radnicki Sremska Mitrovica
    0 - 0
    Vòng 16
  • 30/10 19:00
    Trayal Krusevac
    FK Rad Beograd
    1 - 0
    Vòng 16
  • 30/10 19:00
    FK Vrsac
    Indjija
    0 - 0
    Vòng 16
  • 30/10 19:00
    1Zlatibor Cajetina
    Zeleznicar Pancevo
    0 - 1
    Vòng 16
  • 29/10 19:00
    Graficar Beograd
    Macva Sabac
    1 - 0
    Vòng 16
  • 29/10 19:00
    FK Jedinstvo UB
    FK Loznica
    0 - 0
    Vòng 16
  • 26/10 19:00
    Zeleznicar Pancevo
    Macva Sabac
    2 - 0
    Vòng 11
  • 24/10 19:00
    Proleter Novi Sad
    FK Rad Beograd
    1 - 0
    Vòng 15
  • 24/10 19:00
    Radnicki Beograd
    Indjija
    0 - 1
    Vòng 15
  • 24/10 19:00
    Zlatibor Cajetina
    IMT Novi Beograd
    0 - 0
    Vòng 15
  • 07/12 21:00
    U19 Mladost Lucani
    U19 Graficar Beograd
    0 - 0
    Vòng
  • 07/12 20:00
    U19 Vojvodina
    U19 FK Napredak Krusevac
    2 - 0
    Vòng
  • 07/12 19:00
    U19 Radnicki NB
    U19 IMT Novi Beograd
    0 - 1
    Vòng
  • 07/12 19:00
    U19 Radnicki 1923 Kragujevac
    Ben Hur Rafaela
    1 - 0
    Vòng
  • 07/12 19:00
    U19 Crvena Zvezda
    U19 OFK Vrsac
    1 - 0
    Vòng
  • 07/12 18:30
    U19 FK Rad
    U19 Brodarac
    0 - 1
    Vòng
  • 07/12 17:00
    U19 Partizan Belgrade
    U19 FK Vozdovac
    0 - 0
    Vòng
  • 07/12 17:00
    U19 Backa Topola
    U19 Cukaricki
    1 - 0
    Vòng
  • 03/12 17:00
    U19 Brodarac
    U19 Backa Topola
    1 - 1
    Vòng
  • 03/12 16:00
    U19 Cukaricki
    U19 Partizan Belgrade
    1 - 2
    Vòng
Cập nhật: