Kết quả VĐQG Ukraine, Kqbd Ukraine hôm nay

Kết quả bóng đá VĐQG Ukraine hôm nay: tổng hợp kqbd Ukraine mới nhất, cập nhật kết quả các trận bóng đá VĐQG Ukraine 2022-2023 NHANH và SỚM nhất. Xem tỷ số bóng đá VĐQG Ukraine tối và đêm qua: bdkq VĐQG Ukraine hôm nay các trận sẽ thi đấu sáng, chiều tối và đêm nay. Xem kết quả bóng đá hôm nay VĐQG Ukraine: Ketquabongda tường thuật diễn biến chính kết quả và tỷ số các trận vòng 7 VĐQG Ukraine mùa giải 2022-2023 thi đấu vào tối đêm nay và rạng sáng mai. Xem kết quả bóng đá Ukraine gần đây và kqbd Ngoại hạng Ukraine trực tuyến: xem LTĐ, BXH và KQ VĐQG Ukraine sẽ thi đấu tối, đêm nay và rạng sáng mai CHÍNH XÁC.

Xem Kqbd VĐQG Ukraine hôm nay 2022-2023 vòng đấu 7: trực tiếp kq Ngoại hạng Ukraine tối, đêm qua và rạng sáng nay. Kết quả Ukraine Premier League 2022-2023 hôm qua: xem tỷ số bdkq Ngoại hạng Ukraine mới nhất của hiệp 1,2 (H1 H2) và thẻ vàng, thẻ đỏ SỚM và NHANH nhất. Ket qua bong da Vdqg Ukraine hom nay: trực tiếp kqbd VĐQG Ukraine sẽ thi đấu tối và đêm nay.

Giải bóng đá VĐQG Ukraine có tên Tiếng Anh là Ukraine Premier League và là giải đấu hàng đầu trong hệ thống giải đấu bóng đá Ukraine. Các kết quả bóng đá Ukraine hôm qua và ngày nay bao gồm: kết quả Vô địch Quốc Gia Ukraine (giải VĐQG), Hạng nhất (Hạng 1) và Hạng nhì Ukraine (Hạng 2).

Tường thuật tỷ số KQ VĐQG Ukraine và BĐKQ Cúp Ukraine của các trận vòng tứ kết, bán kết và trận chung kết tranh Cúp Quốc Gia. Ngoài kết quả và tỷ số bóng đá VĐQG Ukraine, Ketquabongda còn cập nhật KQ trận CK tranh siêu cúp Ukraine với đầy đủ diễn biến chính và số liệu thống kê, tỷ số thẻ vàng, thẻ đỏ và phạt góc.

Ở một số quốc gia như Tây Ban Nha (TBN) và Nhật Bản thì Cúp Quốc Gia (Cúp QG) được gọi là Cúp Hoàng đế (Cúp Nhà Vua - CNV). Còn một số quốc gia khác như Anh, Thái Lan và Hàn Quốc thì Cúp QG được gọi là Cúp FA. Còn Cúp Liên Đoàn (Cúp LĐ) thì không có ở nhiều quốc gia.

KQBD VĐQG Ukraine mùa giải 2022-2023 - vòng 7

  • Kết quả VĐQG Ukraine của 1 đội bóng:
  • Kết quả VĐQG Ukraine của 1 cặp đấu:
    VS
302928272625242322212019181716151413121110987654321
  • 03/06 21:00
    Dnipro-1
    Kryvbas
    ? - ?
    Vòng 30
  • 03/06 21:00
    Kolos Kovalivka
    Lviv
    ? - ?
    Vòng 30
  • 03/06 21:00
    Metalist 1925 Kharkiv
    Dynamo Kyiv
    ? - ?
    Vòng 30
  • 03/06 21:00
    Metalist Kharkiv
    Chernomorets Odessa
    ? - ?
    Vòng 30
  • 03/06 21:00
    Mynai
    Zorya
    ? - ?
    Vòng 30
  • 03/06 21:00
    Rukh Vynnyky
    PFC Oleksandria
    ? - ?
    Vòng 30
  • 03/06 21:00
    Veres Rivne
    Inhulets Petrove
    ? - ?
    Vòng 30
  • 03/06 21:00
    Vorskla Poltava
    Shakhtar Donetsk
    ? - ?
    Vòng 30
  • 27/05 21:00
    Chernomorets Odessa
    Rukh Vynnyky
    ? - ?
    Vòng 29
  • 27/05 21:00
    Dynamo Kyiv
    Veres Rivne
    ? - ?
    Vòng 29
  • 27/05 21:00
    Lviv
    Inhulets Petrove
    ? - ?
    Vòng 29
  • 27/05 21:00
    Metalist 1925 Kharkiv
    Kryvbas
    ? - ?
    Vòng 29
  • 27/05 21:00
    Metalist Kharkiv
    Mynai
    ? - ?
    Vòng 29
  • 27/05 21:00
    PFC Oleksandria
    Zorya
    ? - ?
    Vòng 29
  • 27/05 21:00
    Shakhtar Donetsk
    Dnipro-1
    ? - ?
    Vòng 29
  • 27/05 21:00
    Vorskla Poltava
    Kolos Kovalivka
    ? - ?
    Vòng 29
  • 24/05 21:00
    Dnipro-1
    Vorskla Poltava
    ? - ?
    Vòng 28
  • 24/05 21:00
    Zorya
    Shakhtar Donetsk
    ? - ?
    Vòng 28
  • 24/05 21:00
    Inhulets Petrove
    Metalist 1925 Kharkiv
    ? - ?
    Vòng 28
  • 24/05 21:00
    Kolos Kovalivka
    Dynamo Kyiv
    ? - ?
    Vòng 28
  • 24/05 21:00
    Kryvbas
    Metalist Kharkiv
    ? - ?
    Vòng 28
  • 24/05 21:00
    Lviv
    Chernomorets Odessa
    ? - ?
    Vòng 28
  • 24/05 21:00
    Mynai
    Rukh Vynnyky
    ? - ?
    Vòng 28
  • 24/05 21:00
    Veres Rivne
    PFC Oleksandria
    ? - ?
    Vòng 28
  • 20/05 21:00
    Chernomorets Odessa
    Mynai
    ? - ?
    Vòng 27
  • 20/05 21:00
    Dnipro-1
    Kolos Kovalivka
    ? - ?
    Vòng 27
  • 20/05 21:00
    Zorya
    Inhulets Petrove
    ? - ?
    Vòng 27
  • 20/05 21:00
    Metalist 1925 Kharkiv
    Metalist Kharkiv
    ? - ?
    Vòng 27
  • 20/05 21:00
    PFC Oleksandria
    Dynamo Kyiv
    ? - ?
    Vòng 27
  • 20/05 21:00
    Rukh Vynnyky
    Lviv
    ? - ?
    Vòng 27
  • 20/05 21:00
    Shakhtar Donetsk
    Veres Rivne
    ? - ?
    Vòng 27
  • 20/05 21:00
    Vorskla Poltava
    Kryvbas
    ? - ?
    Vòng 27
  • 13/05 21:00
    Dynamo Kyiv
    Chernomorets Odessa
    ? - ?
    Vòng 26
  • 13/05 21:00
    Inhulets Petrove
    Shakhtar Donetsk
    ? - ?
    Vòng 26
  • 13/05 21:00
    Kolos Kovalivka
    PFC Oleksandria
    ? - ?
    Vòng 26
  • 13/05 21:00
    Kryvbas
    Rukh Vynnyky
    ? - ?
    Vòng 26
  • 13/05 21:00
    Lviv
    Vorskla Poltava
    ? - ?
    Vòng 26
  • 13/05 21:00
    Metalist Kharkiv
    Zorya
    ? - ?
    Vòng 26
  • 13/05 21:00
    Mynai
    Dnipro-1
    ? - ?
    Vòng 26
  • 13/05 21:00
    Veres Rivne
    Metalist 1925 Kharkiv
    ? - ?
    Vòng 26
  • 06/05 21:00
    Chernomorets Odessa
    Dnipro-1
    ? - ?
    Vòng 25
  • 06/05 21:00
    Zorya
    Metalist 1925 Kharkiv
    ? - ?
    Vòng 25
  • 06/05 21:00
    Kryvbas
    Dynamo Kyiv
    ? - ?
    Vòng 25
  • 06/05 21:00
    Metalist Kharkiv
    Lviv
    ? - ?
    Vòng 25
  • 06/05 21:00
    Mynai
    Vorskla Poltava
    ? - ?
    Vòng 25
  • 06/05 21:00
    PFC Oleksandria
    Shakhtar Donetsk
    ? - ?
    Vòng 25
  • 06/05 21:00
    Rukh Vynnyky
    Inhulets Petrove
    ? - ?
    Vòng 25
  • 06/05 21:00
    Veres Rivne
    Kolos Kovalivka
    ? - ?
    Vòng 25
  • 03/05 21:00
    Chernomorets Odessa
    Kolos Kovalivka
    ? - ?
    Vòng 24
  • 03/05 21:00
    Dnipro-1
    Metalist Kharkiv
    ? - ?
    Vòng 24
  • 03/05 21:00
    Zorya
    Veres Rivne
    ? - ?
    Vòng 24
  • 03/05 21:00
    Inhulets Petrove
    Kryvbas
    ? - ?
    Vòng 24
  • 03/05 21:00
    Lviv
    PFC Oleksandria
    ? - ?
    Vòng 24
  • 03/05 21:00
    Metalist 1925 Kharkiv
    Rukh Vynnyky
    ? - ?
    Vòng 24
  • 03/05 21:00
    Shakhtar Donetsk
    Mynai
    ? - ?
    Vòng 24
  • 03/05 21:00
    Vorskla Poltava
    Dynamo Kyiv
    ? - ?
    Vòng 24
  • 29/04 21:00
    Zorya
    Chernomorets Odessa
    ? - ?
    Vòng 23
  • 29/04 21:00
    Inhulets Petrove
    Dnipro-1
    ? - ?
    Vòng 23
  • 29/04 21:00
    Kolos Kovalivka
    Shakhtar Donetsk
    ? - ?
    Vòng 23
  • 29/04 21:00
    Kryvbas
    PFC Oleksandria
    ? - ?
    Vòng 23
  • 29/04 21:00
    Metalist Kharkiv
    Dynamo Kyiv
    ? - ?
    Vòng 23
  • 29/04 21:00
    Mynai
    Metalist 1925 Kharkiv
    ? - ?
    Vòng 23
  • 29/04 21:00
    Rukh Vynnyky
    Vorskla Poltava
    ? - ?
    Vòng 23
  • 29/04 21:00
    Veres Rivne
    Lviv
    ? - ?
    Vòng 23
  • 22/04 21:00
    Dnipro-1
    Rukh Vynnyky
    ? - ?
    Vòng 22
  • 22/04 21:00
    Dynamo Kyiv
    Shakhtar Donetsk
    ? - ?
    Vòng 22
  • 22/04 21:00
    Kolos Kovalivka
    Zorya
    ? - ?
    Vòng 22
  • 22/04 21:00
    Kryvbas
    Chernomorets Odessa
    ? - ?
    Vòng 22
  • 22/04 21:00
    Lviv
    Metalist 1925 Kharkiv
    ? - ?
    Vòng 22
  • 22/04 21:00
    PFC Oleksandria
    Inhulets Petrove
    ? - ?
    Vòng 22
  • 22/04 21:00
    Veres Rivne
    Mynai
    ? - ?
    Vòng 22
  • 22/04 21:00
    Vorskla Poltava
    Metalist Kharkiv
    ? - ?
    Vòng 22
  • 15/04 21:00
    Chernomorets Odessa
    Vorskla Poltava
    ? - ?
    Vòng 21
  • 15/04 21:00
    Zorya
    Dnipro-1
    ? - ?
    Vòng 21
  • 15/04 21:00
    Inhulets Petrove
    Kolos Kovalivka
    ? - ?
    Vòng 21
  • 15/04 21:00
    Metalist 1925 Kharkiv
    PFC Oleksandria
    ? - ?
    Vòng 21
  • 15/04 21:00
    Metalist Kharkiv
    Veres Rivne
    ? - ?
    Vòng 21
  • 15/04 21:00
    Mynai
    Kryvbas
    ? - ?
    Vòng 21
  • 15/04 21:00
    Rukh Vynnyky
    Dynamo Kyiv
    ? - ?
    Vòng 21
  • 15/04 21:00
    Shakhtar Donetsk
    Lviv
    ? - ?
    Vòng 21
  • 08/04 21:00
    Rukh Vynnyky
    Veres Rivne
    ? - ?
    Vòng 20
  • 08/04 21:00
    Shakhtar Donetsk
    Metalist Kharkiv
    ? - ?
    Vòng 20
  • 08/04 21:00
    Vorskla Poltava
    Inhulets Petrove
    ? - ?
    Vòng 20
  • 08/04 21:00
    Dnipro-1
    Lviv
    ? - ?
    Vòng 20
  • 08/04 21:00
    Dynamo Kyiv
    Mynai
    ? - ?
    Vòng 20
  • 08/04 21:00
    Kolos Kovalivka
    Metalist 1925 Kharkiv
    ? - ?
    Vòng 20
  • 08/04 21:00
    Kryvbas
    Zorya
    ? - ?
    Vòng 20
  • 08/04 21:00
    PFC Oleksandria
    Chernomorets Odessa
    ? - ?
    Vòng 20
  • 01/04 21:00
    Chernomorets Odessa
    Shakhtar Donetsk
    ? - ?
    Vòng 19
  • 01/04 21:00
    Zorya
    Rukh Vynnyky
    ? - ?
    Vòng 19
  • 01/04 21:00
    Lviv
    Dynamo Kyiv
    ? - ?
    Vòng 19
  • 01/04 21:00
    Metalist 1925 Kharkiv
    Dnipro-1
    ? - ?
    Vòng 19
  • 01/04 21:00
    Metalist Kharkiv
    Kolos Kovalivka
    ? - ?
    Vòng 19
  • 01/04 21:00
    Mynai
    Inhulets Petrove
    ? - ?
    Vòng 19
  • 01/04 21:00
    PFC Oleksandria
    Vorskla Poltava
    ? - ?
    Vòng 19
  • 01/04 21:00
    Veres Rivne
    Kryvbas
    ? - ?
    Vòng 19
  • 18/03 22:00
    Dynamo Kyiv
    Zorya
    ? - ?
    Vòng 18
  • 18/03 22:00
    Inhulets Petrove
    Chernomorets Odessa
    ? - ?
    Vòng 18
  • 18/03 22:00
    Kolos Kovalivka
    Mynai
    ? - ?
    Vòng 18
  • 18/03 22:00
    Lviv
    Kryvbas
    ? - ?
    Vòng 18
  • 18/03 22:00
    Metalist Kharkiv
    PFC Oleksandria
    ? - ?
    Vòng 18
  • 18/03 22:00
    Shakhtar Donetsk
    Rukh Vynnyky
    ? - ?
    Vòng 18
  • 18/03 22:00
    Veres Rivne
    Dnipro-1
    ? - ?
    Vòng 18
  • 18/03 22:00
    Vorskla Poltava
    Metalist 1925 Kharkiv
    ? - ?
    Vòng 18
  • 11/03 22:00
    Chernomorets Odessa
    Metalist 1925 Kharkiv
    ? - ?
    Vòng 17
  • 11/03 22:00
    Dnipro-1
    Dynamo Kyiv
    ? - ?
    Vòng 17
  • 11/03 22:00
    Zorya
    Lviv
    ? - ?
    Vòng 17
  • 11/03 22:00
    Inhulets Petrove
    Metalist Kharkiv
    ? - ?
    Vòng 17
  • 11/03 22:00
    Kryvbas
    Shakhtar Donetsk
    ? - ?
    Vòng 17
  • 11/03 22:00
    Mynai
    PFC Oleksandria
    ? - ?
    Vòng 17
  • 11/03 22:00
    Rukh Vynnyky
    Kolos Kovalivka
    ? - ?
    Vòng 17
  • 11/03 22:00
    Veres Rivne
    Vorskla Poltava
    ? - ?
    Vòng 17
  • 04/03 22:00
    Dynamo Kyiv
    Inhulets Petrove
    ? - ?
    Vòng 16
  • 04/03 22:00
    Kryvbas
    Kolos Kovalivka
    ? - ?
    Vòng 16
  • 04/03 22:00
    Lviv
    Mynai
    ? - ?
    Vòng 16
  • 04/03 22:00
    Metalist 1925 Kharkiv
    Shakhtar Donetsk
    ? - ?
    Vòng 16
  • 04/03 22:00
    Metalist Kharkiv
    Rukh Vynnyky
    ? - ?
    Vòng 16
  • 04/03 22:00
    PFC Oleksandria
    Dnipro-1
    ? - ?
    Vòng 16
  • 04/03 22:00
    Veres Rivne
    Chernomorets Odessa
    ? - ?
    Vòng 16
  • 04/03 22:00
    Vorskla Poltava
    Zorya
    ? - ?
    Vòng 16
  • 07/12 18:00
    Rukh Vynnyky
    Chernomorets Odessa
    ? - ?
    Vòng 14
  • 02/12 18:00
    1Chernomorets Odessa1
    Kryvbas
    0 - 1
    Vòng 7
  • 01/12 18:00
    Zorya
    Kolos Kovalivka
    1 - 1
    Vòng 7
  • 30/11 19:00
    Dynamo Kyiv
    Metalist Kharkiv
    2 - 0
    Vòng 8
  • 28/11 19:00
    Kryvbas
    Dnipro-1
    1 - 1
    Vòng 15
  • 28/11 18:00
    PFC Oleksandria
    Rukh Vynnyky1
    0 - 0
    Vòng 15
  • 27/11 19:00
    Zorya
    Mynai
    0 - 0
    Vòng 15
  • 27/11 18:00
    1Lviv1
    Kolos Kovalivka
    0 - 0
    Vòng 15
  • 26/11 19:00
    Dynamo Kyiv
    Metalist 1925 Kharkiv
    0 - 0
    Vòng 15
  • 26/11 18:00
    Inhulets Petrove
    Veres Rivne1
    1 - 0
    Vòng 15
  • 25/11 18:00
    Chernomorets Odessa
    Metalist Kharkiv
    0 - 0
    Vòng 15
  • 23/11 21:00
    Shakhtar Donetsk
    Vorskla Poltava
    1 - 0
    Vòng 15
  • 23/11 18:00
    Dnipro-1
    PFC Oleksandria
    ? - ?
    Vòng 1
  • Abandoned due to field security
  • 21/11 19:00
    Veres Rivne
    Dynamo Kyiv
    0 - 1
    Vòng 14
  • 21/11 17:00
    Inhulets Petrove
    Lviv1
    1 - 0
    Vòng 14
  • 20/11 19:00
    Kryvbas
    Metalist 1925 Kharkiv
    0 - 2
    Vòng 14
  • 20/11 17:00
    Mynai
    Metalist Kharkiv
    0 - 0
    Vòng 14
  • 19/11 19:00
    Kolos Kovalivka
    Vorskla Poltava
    0 - 1
    Vòng 14
  • 19/11 18:00
    Dnipro-1
    Shakhtar Donetsk
    1 - 1
    Vòng 14
  • 18/11 18:00
    Zorya
    PFC Oleksandria
    0 - 0
    Vòng 14
  • 17/11 18:00
    Inhulets Petrove
    Dynamo Kyiv
    0 - 2
    Vòng 1
  • 14/11 20:00
    Rukh Vynnyky
    Mynai
    1 - 0
    Vòng 13
  • 14/11 19:00
    Chernomorets Odessa
    Lviv
    0 - 0
    Vòng 13
  • 14/11 18:00
    Metalist Kharkiv
    Kryvbas
    0 - 0
    Vòng 13
  • 13/11 20:00
    1Dynamo Kyiv1
    Kolos Kovalivka
    0 - 0
    Vòng 13
  • 13/11 20:00
    Metalist 1925 Kharkiv
    Inhulets Petrove
    1 - 1
    Vòng 13
  • 13/11 20:00
    Shakhtar Donetsk
    Zorya
    1 - 1
    Vòng 13
  • 13/11 19:35
    PFC Oleksandria
    Veres Rivne
    1 - 1
    Vòng 13
  • 13/11 19:15
    Vorskla Poltava
    Dnipro-1
    0 - 1
    Vòng 13
  • 10/11 20:00
    Dynamo Kyiv
    PFC Oleksandria
    1 - 0
    Vòng 12
  • 10/11 18:00
    Lviv
    Rukh Vynnyky1
    2 - 0
    Vòng 12
  • 10/11 18:00
    Mynai
    Chernomorets Odessa1
    0 - 1
    Vòng 12
  • 09/11 20:15
    Veres Rivne
    Shakhtar Donetsk
    0 - 1
    Vòng 12
  • 09/11 20:00
    Kolos Kovalivka
    Dnipro-1
    1 - 2
    Vòng 12
  • 09/11 18:00
    1Kryvbas1
    Vorskla Poltava2
    0 - 0
    Vòng 12
  • 08/11 18:00
    Inhulets Petrove
    Zorya
    1 - 0
    Vòng 12
  • 08/11 18:00
    1Metalist Kharkiv1
    Metalist 1925 Kharkiv1
    0 - 0
    Vòng 12
  • 06/11 20:00
    Chernomorets Odessa
    Dynamo Kyiv
    0 - 1
    Vòng 11
  • 06/11 20:00
    1Rukh Vynnyky1
    Kryvbas
    0 - 0
    Vòng 11
  • 06/11 18:00
    Dnipro-1
    Mynai
    0 - 0
    Vòng 11
  • 05/11 20:00
    Metalist 1925 Kharkiv
    Veres Rivne
    0 - 1
    Vòng 11
  • 05/11 20:00
    Shakhtar Donetsk
    Inhulets Petrove
    1 - 0
    Vòng 11
  • 05/11 18:15
    PFC Oleksandria
    Kolos Kovalivka
    1 - 0
    Vòng 11
  • 05/11 18:00
    Zorya
    Metalist Kharkiv
    0 - 0
    Vòng 11
  • 04/11 18:00
    Vorskla Poltava
    Lviv
    0 - 0
    Vòng 11
  • 31/10 18:00
    Kolos Kovalivka
    Veres Rivne
    0 - 0
    Vòng 10
  • 30/10 22:00
    Dynamo Kyiv
    Kryvbas
    2 - 1
    Vòng 10
  • 30/10 18:00
    Dnipro-1
    Chernomorets Odessa
    1 - 0
    Vòng 10
  • 30/10 18:00
    Inhulets Petrove
    Rukh Vynnyky
    ? - ?
    Vòng 10
  • 30/10 18:00
    Lviv
    Metalist Kharkiv1
    0 - 1
    Vòng 10
  • 29/10 21:00
    1Shakhtar Donetsk1
    PFC Oleksandria
    1 - 1
    Vòng 10
  • 29/10 17:00
    Vorskla Poltava
    Mynai
    1 - 0
    Vòng 10
  • 28/10 21:00
    Metalist 1925 Kharkiv
    Zorya
    0 - 2
    Vòng 10
  • 24/10 20:00
    1Kolos Kovalivka1
    Chernomorets Odessa
    0 - 1
    Vòng 9
  • 24/10 17:00
    Kryvbas
    Inhulets Petrove1
    0 - 0
    Vòng 9
  • 23/10 19:00
    Rukh Vynnyky
    Metalist 1925 Kharkiv
    1 - 0
    Vòng 9
  • 23/10 17:00
    Dynamo Kyiv
    Vorskla Poltava
    1 - 1
    Vòng 9
  • 23/10 17:00
    1Metalist Kharkiv1
    Dnipro-1
    0 - 0
    Vòng 9
  • 23/10 17:00
    Veres Rivne
    Zorya
    0 - 0
    Vòng 9
  • 22/10 19:00
    PFC Oleksandria
    Lviv
    1 - 0
    Vòng 9
  • 22/10 17:00
    Mynai
    Shakhtar Donetsk
    ? - ?
    Vòng 9
  • 19/10 21:30
    Metalist 1925 Kharkiv
    Mynai
    0 - 0
    Vòng 8
  • 19/10 21:00
    Shakhtar Donetsk
    Kolos Kovalivka
    1 - 0
    Vòng 8
  • 19/10 17:00
    Dnipro-1
    Inhulets Petrove
    1 - 0
    Vòng 8
  • 19/10 17:00
    Vorskla Poltava
    Rukh Vynnyky
    0 - 1
    Vòng 8
  • 18/10 19:00
    Chernomorets Odessa
    Zorya
    0 - 3
    Vòng 8
  • 18/10 19:00
    1PFC Oleksandria1
    Kryvbas1
    1 - 0
    Vòng 8
  • 18/10 17:00
    Lviv
    Veres Rivne
    1 - 1
    Vòng 8
  • 16/10 21:00
    Shakhtar Donetsk
    Dynamo Kyiv1
    1 - 0
    Vòng 7
  • 16/10 19:00
    2Rukh Vynnyky2
    Dnipro-1
    1 - 1
    Vòng 7
  • 15/10 17:00
    1Metalist 1925 Kharkiv1
    Lviv
    2 - 1
    Vòng 7
  • 15/10 17:00
    Metalist Kharkiv
    Vorskla Poltava
    1 - 0
    Vòng 7
  • 14/10 17:00
    Mynai
    Veres Rivne1
    0 - 1
    Vòng 7
  • 10/10 19:00
    PFC Oleksandria
    Metalist 1925 Kharkiv
    ? - ?
    Vòng 6
  • 09/10 21:00
    Dynamo Kyiv
    Rukh Vynnyky
    1 - 0
    Vòng 6
  • 09/10 19:00
    1Kryvbas1
    Mynai
    0 - 0
    Vòng 6
  • 09/10 17:00
    Dnipro-1
    Zorya
    1 - 0
    Vòng 6
  • 08/10 19:00
    Lviv
    Shakhtar Donetsk
    ? - ?
    Vòng 6
  • 08/10 17:00
    Vorskla Poltava
    Chernomorets Odessa1
    0 - 0
    Vòng 6
  • 07/10 21:00
    Kolos Kovalivka
    Inhulets Petrove
    0 - 0
    Vòng 6
  • 07/10 19:00
    Veres Rivne
    Metalist Kharkiv
    0 - 1
    Vòng 6
  • 02/10 21:00
    Zorya
    Kryvbas
    2 - 1
    Vòng 5
  • 02/10 19:00
    1Chernomorets Odessa1
    PFC Oleksandria
    0 - 0
    Vòng 5
  • 02/10 17:00
    Mynai
    Dynamo Kyiv
    0 - 0
    Vòng 5
  • 01/10 21:15
    Metalist Kharkiv
    Shakhtar Donetsk
    0 - 4
    Vòng 5
  • 01/10 19:00
    1Lviv1
    Dnipro-1
    0 - 2
    Vòng 5
  • 01/10 17:00
    Inhulets Petrove
    Vorskla Poltava1
    0 - 1
    Vòng 5
  • 30/09 21:00
    1Metalist 1925 Kharkiv1
    Kolos Kovalivka
    2 - 0
    Vòng 5
  • 30/09 17:30
    Veres Rivne
    Rukh Vynnyky
    2 - 1
    Vòng 5
  • 25/09 17:00
    Mynai
    Lviv1
    0 - 0
    Vòng 1
  • 12/09 19:00
    Inhulets Petrove
    Mynai1
    0 - 1
    Vòng 4
  • 12/09 17:00
    Vorskla Poltava
    PFC Oleksandria
    0 - 0
    Vòng 4
  • 11/09 21:00
    Dynamo Kyiv
    Lviv
    1 - 0
    Vòng 4
  • 11/09 19:00
    Kolos Kovalivka
    Metalist Kharkiv1
    0 - 0
    Vòng 4
  • 11/09 17:00
    Dnipro-1
    Metalist 1925 Kharkiv
    0 - 0
    Vòng 4
  • 10/09 21:00
    Shakhtar Donetsk
    Chernomorets Odessa
    0 - 1
    Vòng 4
  • 10/09 19:00
    Kryvbas
    Veres Rivne
    0 - 1
    Vòng 4
  • 09/09 21:00
    Rukh Vynnyky
    Zorya
    1 - 0
    Vòng 4
  • 05/09 19:00
    PFC Oleksandria
    Metalist Kharkiv1
    1 - 1
    Vòng 3
  • 05/09 17:00
    Mynai
    Kolos Kovalivka
    1 - 1
    Vòng 3
  • 04/09 21:00
    Kryvbas
    Lviv
    0 - 0
    Vòng 3
  • 04/09 19:00
    Chernomorets Odessa
    Inhulets Petrove
    0 - 1
    Vòng 3
  • 03/09 19:00
    Metalist 1925 Kharkiv
    Vorskla Poltava
    0 - 1
    Vòng 3
  • 03/09 17:00
    Dnipro-1
    Veres Rivne
    1 - 0
    Vòng 3
  • 03/09 17:00
    1Zorya1
    Dynamo Kyiv
    2 - 0
    Vòng 3
  • 02/09 21:00
    Rukh Vynnyky
    Shakhtar Donetsk1
    0 - 0
    Vòng 3
  • 29/08 19:00
    PFC Oleksandria
    Mynai
    1 - 0
    Vòng 2
  • 29/08 17:00
    Metalist Kharkiv
    Inhulets Petrove
    1 - 0
    Vòng 2
  • 28/08 21:00
    Dynamo Kyiv
    Dnipro-1
    0 - 1
    Vòng 2
  • 28/08 19:00
    Shakhtar Donetsk
    Kryvbas1
    0 - 0
    Vòng 2
  • 28/08 17:00
    Kolos Kovalivka
    Rukh Vynnyky
    1 - 0
    Vòng 2
  • 27/08 19:00
    Metalist 1925 Kharkiv
    Chernomorets Odessa
    0 - 0
    Vòng 2
  • 27/08 17:00
    Lviv
    Zorya
    1 - 1
    Vòng 2
  • 27/08 17:00
    Vorskla Poltava
    Veres Rivne
    1 - 0
    Vòng 2
  • 25/08 17:00
    Inhulets Petrove
    PFC Oleksandria
    0 - 1
    Vòng 7
  • 24/08 19:00
    Rukh Vynnyky
    Metalist Kharkiv
    1 - 1
    Vòng 1
  • 23/08 21:00
    Kolos Kovalivka
    Kryvbas
    1 - 0
    Vòng 1
  • 23/08 19:00
    Chernomorets Odessa
    Veres Rivne
    0 - 1
    Vòng 1
  • 23/08 19:00
    Zorya
    Vorskla Poltava
    2 - 0
    Vòng 1
  • 23/08 17:00
    Shakhtar Donetsk
    Metalist 1925 Kharkiv
    0 - 0
    Vòng 1
Cập nhật:

VĐQG Ukraine

Tên giải đấu VĐQG Ukraine
Tên khác Ngoại hạng Ukraine
Tên Tiếng Anh Ukraine Premier League
Ảnh / Logo
Mùa giải hiện tại 2022-2023
Mùa giải bắt đầu ngày Thứ ba, 23 Tháng tám 2022
Mùa giải kết thúc ngày Thứ bảy, 1 Tháng bảy 2023
Vòng đấu hiện tại 7
Thuộc Liên Đoàn Liên Đoàn Bóng Đá Châu Âu (UEFA)
Ngày thành lập
Số lượng đội bóng (CLB)