Kết quả Hạng nhất Ấn Độ, Kqbd Ấn Độ hôm nay

Kết quả bóng đá Hạng nhất Ấn Độ hôm nay: tổng hợp kqbd Ấn Độ mới nhất, cập nhật kết quả các trận bóng đá Hạng nhất Ấn Độ 2022-2023 NHANH và SỚM nhất. Xem tỷ số bóng đá Hạng nhất Ấn Độ tối và đêm qua: bdkq Hạng nhất Ấn Độ hôm nay các trận sẽ thi đấu sáng, chiều tối và đêm nay. Xem kết quả bóng đá hôm nay Hạng nhất Ấn Độ: Ketquabongda tường thuật diễn biến chính kết quả và tỷ số các trận vòng 5 Hạng nhất Ấn Độ mùa giải 2022-2023 thi đấu vào tối đêm nay và rạng sáng mai. Xem kết quả bóng đá Ấn Độ gần đây và kqbd Hạng nhất Ấn Độ trực tuyến: xem LTĐ, BXH và KQ Hạng nhất Ấn Độ sẽ thi đấu tối, đêm nay và rạng sáng mai CHÍNH XÁC.

Xem Kqbd Hạng nhất Ấn Độ hôm nay 2022-2023 vòng đấu 5: trực tiếp kq Hạng nhất Ấn Độ tối, đêm qua và rạng sáng nay. Kết quả India I-League 2022-2023 hôm qua: xem tỷ số bdkq Hạng nhất Ấn Độ mới nhất của hiệp 1,2 (H1 H2) và thẻ vàng, thẻ đỏ SỚM và NHANH nhất. Ket qua bong da Hang Nhat An Do hom nay: trực tiếp kqbd Hạng nhất Ấn Độ sẽ thi đấu tối và đêm nay.

Giải bóng đá Hạng nhất Ấn Độ có tên Tiếng Anh là India I-League và là giải đấu hạng 2 trong hệ thống giải đấu bóng đá Ấn Độ. Các kết quả bóng đá Ấn Độ hôm qua và ngày nay bao gồm: kết quả Vô địch Quốc Gia Ấn Độ (giải VĐQG), Hạng nhất (Hạng 1) và Hạng nhì Ấn Độ (Hạng 2).

Tường thuật tỷ số KQ VĐQG Ấn Độ và BĐKQ Cúp Ấn Độ của các trận vòng tứ kết, bán kết và trận chung kết tranh Cúp Quốc Gia. Ngoài kết quả và tỷ số bóng đá Hạng nhất Ấn Độ, Ketquabongda còn cập nhật KQ trận CK tranh siêu cúp Ấn Độ với đầy đủ diễn biến chính và số liệu thống kê, tỷ số thẻ vàng, thẻ đỏ và phạt góc.

Ở một số quốc gia như Tây Ban Nha (TBN) và Nhật Bản thì Cúp Quốc Gia (Cúp QG) được gọi là Cúp Hoàng đế (Cúp Nhà Vua - CNV). Còn một số quốc gia khác như Anh, Thái Lan và Hàn Quốc thì Cúp QG được gọi là Cúp FA. Còn Cúp Liên Đoàn (Cúp LĐ) thì không có ở nhiều quốc gia.

KQBD Hạng nhất Ấn Độ mùa giải 2022-2023 - vòng 5

  • Kết quả Hạng nhất Ấn Độ của 1 đội bóng:
  • Kết quả Hạng nhất Ấn Độ của 1 cặp đấu:
    VS
2019181716151413121110987654321
  • 02/03 20:30
    Trau
    Gokulam Kerala
    ? - ?
    Vòng 20
  • 02/03 18:00
    Real Kashmir
    Kenkre
    ? - ?
    Vòng 20
  • 01/03 20:30
    Minerva Punjab
    Churchill Brothers
    ? - ?
    Vòng 20
  • 01/03 18:00
    Sudeva Delhi
    Neroca
    ? - ?
    Vòng 20
  • 28/02 20:30
    Mohammedan (IND)
    Rajasthan United
    ? - ?
    Vòng 20
  • 28/02 18:00
    Aizawl
    Sreenidi Deccan
    ? - ?
    Vòng 20
  • 26/02 18:00
    Minerva Punjab
    Sudeva Delhi
    ? - ?
    Vòng 19
  • 26/02 15:30
    Trau
    Real Kashmir
    ? - ?
    Vòng 19
  • 25/02 18:00
    Gokulam Kerala
    Aizawl
    ? - ?
    Vòng 19
  • 24/02 18:00
    Mohammedan (IND)
    Sreenidi Deccan
    ? - ?
    Vòng 19
  • 23/02 18:00
    Neroca
    Rajasthan United
    ? - ?
    Vòng 19
  • 22/02 18:00
    Churchill Brothers
    Kenkre
    ? - ?
    Vòng 19
  • 20/02 20:30
    Neroca
    Minerva Punjab
    ? - ?
    Vòng 18
  • 19/02 18:00
    Churchill Brothers
    Gokulam Kerala
    ? - ?
    Vòng 18
  • 19/02 15:30
    Sreenidi Deccan
    Sudeva Delhi
    ? - ?
    Vòng 18
  • 18/02 15:30
    Real Kashmir
    Mohammedan (IND)
    ? - ?
    Vòng 18
  • 17/02 18:00
    Trau
    Aizawl
    ? - ?
    Vòng 18
  • 16/02 18:00
    Kenkre
    Rajasthan United
    ? - ?
    Vòng 18
  • 13/02 20:30
    Kenkre
    Sudeva Delhi
    ? - ?
    Vòng 17
  • 13/02 18:00
    Aizawl
    Minerva Punjab
    ? - ?
    Vòng 17
  • 12/02 18:00
    Mohammedan (IND)
    Gokulam Kerala
    ? - ?
    Vòng 17
  • 12/02 15:30
    Sreenidi Deccan
    Rajasthan United
    ? - ?
    Vòng 17
  • 11/02 15:30
    Real Kashmir
    Neroca
    ? - ?
    Vòng 17
  • 10/02 18:00
    Trau
    Churchill Brothers
    ? - ?
    Vòng 17
  • 09/02 18:00
    Gokulam Kerala
    Minerva Punjab
    ? - ?
    Vòng 16
  • 09/02 15:30
    Aizawl
    Rajasthan United
    ? - ?
    Vòng 16
  • 08/02 18:00
    Real Kashmir
    Sudeva Delhi
    ? - ?
    Vòng 16
  • 08/02 15:30
    Neroca
    Kenkre
    ? - ?
    Vòng 16
  • 07/02 18:00
    Mohammedan (IND)
    Churchill Brothers
    ? - ?
    Vòng 16
  • 07/02 15:30
    Trau
    Sreenidi Deccan
    ? - ?
    Vòng 16
  • 05/02 18:00
    Neroca
    Gokulam Kerala
    ? - ?
    Vòng 15
  • 04/02 15:30
    Sreenidi Deccan
    Churchill Brothers
    ? - ?
    Vòng 15
  • 03/02 18:00
    Trau
    Mohammedan (IND)
    ? - ?
    Vòng 15
  • 02/02 18:00
    Rajasthan United
    Sudeva Delhi
    ? - ?
    Vòng 15
  • 01/02 20:30
    Kenkre
    Minerva Punjab
    ? - ?
    Vòng 15
  • 01/02 18:00
    Real Kashmir
    Aizawl
    ? - ?
    Vòng 15
  • 30/01 20:30
    Churchill Brothers
    Sudeva Delhi
    ? - ?
    Vòng 14
  • 29/01 18:00
    Gokulam Kerala
    Kenkre
    ? - ?
    Vòng 14
  • 29/01 15:30
    Sreenidi Deccan
    Neroca
    ? - ?
    Vòng 14
  • 28/01 15:30
    Rajasthan United
    Trau
    ? - ?
    Vòng 14
  • 27/01 18:00
    Minerva Punjab
    Real Kashmir
    ? - ?
    Vòng 14
  • 26/01 18:00
    Aizawl
    Mohammedan (IND)
    ? - ?
    Vòng 14
  • 24/01 20:30
    Rajasthan United
    Gokulam Kerala
    ? - ?
    Vòng 13
  • 24/01 18:00
    Churchill Brothers
    Real Kashmir
    ? - ?
    Vòng 13
  • 23/01 20:30
    Kenkre
    Sreenidi Deccan
    ? - ?
    Vòng 13
  • 23/01 18:00
    Sudeva Delhi
    Trau
    ? - ?
    Vòng 13
  • 22/01 18:00
    Mohammedan (IND)
    Minerva Punjab
    ? - ?
    Vòng 13
  • 21/01 18:00
    Neroca
    Aizawl
    ? - ?
    Vòng 13
  • 20/01 18:00
    Gokulam Kerala
    Real Kashmir
    ? - ?
    Vòng 12
  • 19/01 18:00
    Kenkre
    Mohammedan (IND)
    ? - ?
    Vòng 12
  • 18/01 18:00
    Neroca
    Trau
    ? - ?
    Vòng 12
  • 17/01 20:30
    Rajasthan United
    Churchill Brothers
    ? - ?
    Vòng 12
  • 17/01 15:30
    Sreenidi Deccan
    Minerva Punjab
    ? - ?
    Vòng 12
  • 16/01 18:00
    Sudeva Delhi
    Aizawl
    ? - ?
    Vòng 12
  • 15/01 18:00
    Gokulam Kerala
    Trau
    ? - ?
    Vòng 11
  • 14/01 18:00
    Minerva Punjab
    Kenkre
    ? - ?
    Vòng 11
  • 13/01 18:00
    Mohammedan (IND)
    Aizawl
    ? - ?
    Vòng 11
  • 12/01 18:00
    Churchill Brothers
    Neroca
    ? - ?
    Vòng 11
  • 12/01 15:30
    Sudeva Delhi
    Real Kashmir
    ? - ?
    Vòng 11
  • 11/01 20:30
    Rajasthan United
    Sreenidi Deccan
    ? - ?
    Vòng 11
  • 09/01 18:00
    Aizawl
    Real Kashmir
    ? - ?
    Vòng 10
  • 08/01 18:00
    Gokulam Kerala
    Churchill Brothers
    ? - ?
    Vòng 10
  • 08/01 15:30
    Minerva Punjab
    Neroca
    ? - ?
    Vòng 10
  • 07/01 15:30
    Sreenidi Deccan
    Kenkre
    ? - ?
    Vòng 10
  • 06/01 18:00
    Rajasthan United
    Mohammedan (IND)
    ? - ?
    Vòng 10
  • 05/01 18:00
    Trau
    Sudeva Delhi
    ? - ?
    Vòng 10
  • 22/12 18:00
    Kenkre
    Real Kashmir
    ? - ?
    Vòng 9
  • 22/12 15:30
    Sudeva Delhi
    Mohammedan (IND)
    ? - ?
    Vòng 9
  • 21/12 20:30
    Minerva Punjab
    Gokulam Kerala
    ? - ?
    Vòng 9
  • 21/12 18:00
    Neroca
    Sreenidi Deccan
    ? - ?
    Vòng 9
  • 20/12 20:30
    Rajasthan United
    Aizawl
    ? - ?
    Vòng 9
  • 20/12 18:00
    Churchill Brothers
    Trau
    ? - ?
    Vòng 9
  • 17/12 15:30
    Aizawl
    Kenkre
    ? - ?
    Vòng 8
  • 16/12 18:00
    Mohammedan (IND)
    Real Kashmir
    ? - ?
    Vòng 8
  • 16/12 15:30
    Churchill Brothers
    Minerva Punjab
    ? - ?
    Vòng 8
  • 15/12 18:00
    Gokulam Kerala
    Neroca
    ? - ?
    Vòng 8
  • 15/12 15:30
    Trau
    Rajasthan United
    ? - ?
    Vòng 8
  • 14/12 20:30
    Sudeva Delhi
    Sreenidi Deccan
    ? - ?
    Vòng 8
  • 13/12 20:30
    Mohammedan (IND)
    Kenkre
    ? - ?
    Vòng 7
  • 12/12 20:30
    Gokulam Kerala
    Rajasthan United
    ? - ?
    Vòng 7
  • 12/12 15:30
    Real Kashmir
    Minerva Punjab
    ? - ?
    Vòng 7
  • 11/12 18:00
    Trau
    Neroca
    ? - ?
    Vòng 7
  • 11/12 15:30
    Sreenidi Deccan
    Aizawl
    ? - ?
    Vòng 7
  • 10/12 15:30
    Sudeva Delhi
    Churchill Brothers
    ? - ?
    Vòng 7
  • 08/12 18:00
    Trau
    Minerva Punjab
    ? - ?
    Vòng 6
  • 08/12 15:30
    Aizawl
    Neroca
    ? - ?
    Vòng 6
  • 07/12 20:30
    Gokulam Kerala
    Sudeva Delhi
    ? - ?
    Vòng 6
  • 07/12 18:00
    Rajasthan United
    Kenkre
    ? - ?
    Vòng 6
  • 06/12 20:30
    Churchill Brothers
    Mohammedan (IND)
    ? - ?
    Vòng 6
  • 06/12 15:30
    Real Kashmir
    Sreenidi Deccan
    ? - ?
    Vòng 6
  • 04/12 18:00
    Kenkre
    Gokulam Kerala
    ? - ?
    Vòng 5
  • 04/12 15:30
    Sudeva Delhi
    Minerva Punjab
    ? - ?
    Vòng 5
  • 03/12 15:30
    Rajasthan United
    Neroca
    1 - 0
    Vòng 5
  • 02/12 18:00
    Churchill Brothers
    Aizawl
    1 - 0
    Vòng 5
  • 01/12 15:30
    Sreenidi Deccan
    Mohammedan (IND)
    1 - 2
    Vòng 5
  • 01/12 15:30
    Real Kashmir
    Trau
    1 - 2
    Vòng 5
  • 29/11 20:30
    Kenkre
    Neroca
    0 - 0
    Vòng 4
  • 28/11 20:30
    Minerva Punjab
    Aizawl
    1 - 1
    Vòng 4
  • 28/11 15:30
    Real Kashmir
    Churchill Brothers
    0 - 0
    Vòng 4
  • 27/11 18:00
    Mohammedan (IND)
    Trau
    1 - 0
    Vòng 4
  • 27/11 15:30
    Sreenidi Deccan
    Gokulam Kerala
    0 - 0
    Vòng 4
  • 26/11 15:30
    Sudeva Delhi
    Rajasthan United
    1 - 2
    Vòng 4
  • 24/11 18:00
    Kenkre
    Churchill Brothers
    1 - 0
    Vòng 3
  • 24/11 15:30
    Sreenidi Deccan
    Trau
    1 - 0
    Vòng 3
  • 23/11 20:30
    Mohammedan (IND)
    Neroca
    1 - 0
    Vòng 3
  • 23/11 18:00
    Minerva Punjab
    Rajasthan United
    1 - 0
    Vòng 3
  • 22/11 15:30
    Real Kashmir
    Gokulam Kerala
    0 - 0
    Vòng 3
  • 21/11 20:30
    Trau
    Kenkre
    1 - 0
    Vòng 2
  • 21/11 18:00
    Aizawl
    Sudeva Delhi
    1 - 1
    Vòng 3
  • 20/11 18:00
    Churchill Brothers
    Sreenidi Deccan
    0 - 2
    Vòng 2
  • 20/11 18:00
    Minerva Punjab
    Mohammedan (IND)
    1 - 0
    Vòng 2
  • 19/11 15:30
    Real Kashmir
    Rajasthan United
    1 - 0
    Vòng 2
  • 18/11 18:00
    Neroca
    Sudeva Delhi
    0 - 0
    Vòng 2
  • 18/11 15:30
    Aizawl
    Gokulam Kerala
    0 - 0
    Vòng 2
  • 15/11 20:30
    Churchill Brothers
    Rajasthan United1
    1 - 1
    Vòng 1
  • 15/11 18:15
    1Aizawl1
    Trau
    0 - 1
    Vòng 1
  • 14/11 20:30
    Minerva Punjab
    Sreenidi Deccan
    2 - 0
    Vòng 1
  • 14/11 18:00
    Sudeva Delhi
    Kenkre
    1 - 1
    Vòng 1
  • 13/11 18:00
    Neroca
    Real Kashmir
    0 - 0
    Vòng 1
  • 12/11 18:00
    Gokulam Kerala
    Mohammedan (IND)
    0 - 0
    Vòng 1
Cập nhật:

Hạng nhất Ấn Độ

Tên giải đấu Hạng nhất Ấn Độ
Tên khác
Tên Tiếng Anh India I-League
Ảnh / Logo
Mùa giải hiện tại 2022-2023
Mùa giải bắt đầu ngày Thứ bảy, 12 Tháng mười một 2022
Mùa giải kết thúc ngày Thứ tư, 15 Tháng ba 2023
Vòng đấu hiện tại 5
Thuộc Liên Đoàn Liên Đoàn Bóng đá Châu Á (AFC - Asian Football Confederation)
Ngày thành lập 01/01/1996
Số lượng đội bóng (CLB) 11

Giải vô địch Ấn Độ (I-League)

-League là một trong hai giải bóng đá hàng đầu đồng thời tồn tại trong hệ thống bóng đá Ấn Độ, cùng với Indian Super League. Vì lý do tài trợ, giải đấu được chính thức gọi là Hero I-League. Nó hiện đang được tranh chấp bởi 11 câu lạc bộ trên toàn quốc.

Giải đấu được thành lập vào năm 2007 với tư cách là giải kế thừa của Liên đoàn Bóng bầu dục Quốc gia (NFL), với mùa giải đầu tiên bắt đầu vào tháng 11 năm 2007. Giải đấu được ra mắt với tư cách là giải đấu bóng đá chuyên nghiệp đầu tiên của Ấn Độ với mục đích tăng số lượng cầu thủ cho đội tuyển quốc gia Ấn Độ. Không giống như Indian Super League, I-League hoạt động theo hệ thống thăng hạng và xuống hạng với giải hạng 2 I-League. Đối với các câu lạc bộ trở thành nhà vô địch I-League, họ có cơ hội tham dự AFC Cup, giải đấu cấp câu lạc bộ quốc tế thứ cấp của châu Á.

Kể từ khi I-League ra đời, đã có tổng cộng bảy câu lạc bộ lên ngôi vô địch. Dempo đã giành được nhiều danh hiệu nhất trong lịch sử giải đấu, lên ngôi vô địch ba lần. Churchill Brothers, Mohun Bagan và Bengaluru đã hai lần vô địch giải đấu. Salgaocar, Aizawl, Minerva Punjab và Chennai City đã một lần vô địch.

Thể thức thi đấu và bảng xếp hạng Ấn Độ I-League

+ Giải đấu chung (chính): thi đấu 10 vòng

+ Nhóm vô địch: thi đấu thêm các vòng vô địch, lấy điểm từ giải đấu chính

+ Nhóm trụ hạng: thi đấu thêm các vòng trụ hạng, lấy điểm từ giải đấu chính