Kết quả bóng đá 21/1/2023: tỷ số, kqbd ngày 21/1

Kết quả bóng đá hôm nay ngày 21/1/2023: xem trực tiếp kqbd Thứ bảy, ngày 21/01/2023 các trận đấu tối và đêm qua. Tổng hợp KQ bóng đá rạng sáng ngày hôm nay của các giải bóng đá hàng đầu thế giới như: Ngoại hạng Anh, Bundesliga (Đức), La Liga (Tây Ban Nha - TBN), Serie A (Italia - Ý) và Ligue 1 (Pháp). Cập nhật kết quả bóng đá Cúp C1 Châu Âu (Champions League) và Cúp C2 (Europa League) mới nhất tối, đêm qua và rạng sáng nay CHÍNH XÁC nhất.

Trực tiếp kết quả bóng đá chiều nay giải V-league của Việt Nam và kết quả Giao hữu ĐTQG trực tuyến các cấp độ của Đội Tuyển Quốc gia Việt Nam bao gồm: U23 Việt Nam, U21, U19 và U17 thi đấu các giải hàng đầu Châu Á và Đông Nam Á như: KQ BĐ AFF Cúp, Sea Games và Asian Cup (Cúp Châu Á).

Kết quả bóng đá hôm nay
Kết quả bóng đá hôm qua

Kết quả bóng đá Thứ bảy, ngày 21/01/2023
  • 19:30
    Liverpool
    Chelsea
    0 - 0
    Vòng 21
  • 22:00
    AFC Bournemouth
    Nottingham Forest
    1 - 0
    Vòng 21
  • 22:00
    Leicester City
    Brighton & Hove Albion
    1 - 1
    Vòng 21
  • 22:00
    Southampton
    Aston Villa
    0 - 0
    Vòng 21
  • 22:00
    West Ham United
    Everton
    2 - 0
    Vòng 21
  • 02:30
    RB Leipzig
    Bayern Munich
    0 - 1
    Vòng 16
  • 21:30
    VfL Bochum
    Hertha Berlin
    2 - 0
    Vòng 16
  • 21:30
    Eintracht Frankfurt
    Schalke 04
    1 - 0
    Vòng 16
  • 21:30
    VfB Stuttgart
    Mainz 05
    1 - 1
    Vòng 16
  • 21:30
    Union Berlin
    Hoffenheim
    0 - 1
    Vòng 16
  • 21:30
    VfL Wolfsburg
    Freiburg
    3 - 0
    Vòng 16
  • 02:45
    Sheffield United
    Hull City1
    1 - 0
    Vòng 28
  • 03:00
    Burnley
    West Bromwich
    0 - 1
    Vòng 28
  • 19:30
    Coventry
    Norwich City
    2 - 3
    Vòng 28
  • 22:00
    Stoke City
    Reading
    1 - 0
    Vòng 28
  • 22:00
    Watford
    Rotherham United
    0 - 1
    Vòng 28
  • 22:00
    Wigan Athletic
    Luton Town
    0 - 1
    Vòng 28
  • 22:00
    Birmingham
    Preston North End
    0 - 2
    Vòng 28
  • 22:00
    Bristol City
    Blackburn Rovers1
    0 - 0
    Vòng 28
  • 22:00
    Cardiff City
    Millwall
    0 - 1
    Vòng 28
  • 22:00
    Queens Park Rangers
    Swansea City
    1 - 0
    Vòng 28
  • 22:00
    Forest Green Rovers
    Milton Keynes Dons
    1 - 1
    Vòng 28
  • 22:00
    Oxford United
    Ipswich
    1 - 1
    Vòng 28
  • 22:00
    Plymouth Argyle
    Cheltenham Town
    2 - 1
    Vòng 28
  • 22:00
    Portsmouth
    Exeter City
    0 - 0
    Vòng 28
  • 22:00
    Sheffield Wednesday
    Fleetwood Town
    1 - 0
    Vòng 28
  • 22:00
    Shrewsbury Town
    Cambridge United
    2 - 0
    Vòng 28
  • 22:00
    Barnsley
    Accrington Stanley
    3 - 0
    Vòng 28
  • 22:00
    Derby County
    Bolton Wanderers
    1 - 0
    Vòng 28
  • 02:30
    Palermo
    Bari 19081
    0 - 0
    Vòng 21
  • 20:00
    Benevento
    Genoa
    0 - 1
    Vòng 21
  • 20:00
    Como
    Pisa
    1 - 1
    Vòng 21
  • 20:00
    Modena
    Cosenza
    0 - 0
    Vòng 21
  • 20:00
    Parma
    Perugia
    1 - 0
    Vòng 21
  • 20:00
    Reggina
    Ternana
    1 - 1
    Vòng 21
  • 20:00
    Spal
    Ascoli1
    1 - 1
    Vòng 21
  • 20:30
    Venezia
    Alto Adige/Sudtirol
    0 - 0
    Vòng 21
  • 22:15
    1Cittadella
    Cagliari
    0 - 0
    Vòng 21
  • 00:00
    Al-Ansar
    Al-Zlfe
    0 - 0
    Vòng Bảng B / 18
  • 19:35
    Sajer
    Al-Sharq
    0 - 0
    Vòng Bảng B / 18
  • 19:35
    Taweek
    Al-Trgee
    0 - 0
    Vòng Bảng A / 18
  • 19:35
    Al-Sadd (SA)
    Al Qous Club
    0 - 0
    Vòng Bảng A / 18
  • 19:40
    Al-Saqer
    Al Bukayriyah
    0 - 0
    Vòng Bảng A / 18
  • 19:45
    Al Liwaa
    Al-Draih
    0 - 0
    Vòng Bảng A / 18
  • 19:55
    Jerash
    Arar
    0 - 0
    Vòng Bảng A / 18
  • 20:00
    Hottain
    Al-Nahdha
    0 - 0
    Vòng Bảng A / 18
  • 20:00
    Qilwah
    Al-Jndal
    0 - 0
    Vòng Bảng A / 18
  • 20:05
    Al Entesar
    Al-Taqdom
    0 - 0
    Vòng Bảng A / 18
  • 22:00
    Aveley
    Cray Wanderers
    0 - 1
    Vòng 27
  • 22:00
    Billericay Town
    Kingstonian
    1 - 1
    Vòng 27
  • 22:00
    Carshalton Athletic
    Bowers & Pitsea
    0 - 0
    Vòng 27
  • 22:00
    Folkestone Invicta
    Haringey Borough
    1 - 1
    Vòng 27
  • 22:00
    Herne Bay
    Corinthian Casuals
    2 - 1
    Vòng 27
  • 22:00
    U19 Academica Coimbra
    U19 Casa Pia AC
    1 - 0
    Vòng Bảng Nam / 21
  • 22:00
    U19 Nacional
    U19 SC Uniao Torreense
    0 - 1
    Vòng Bảng Nam / 21
  • 22:00
    U19 Alverca
    U19 GD Estoril-Praia
    0 - 0
    Vòng Bảng Nam / 21
  • 22:00
    U19 Benfica
    U19 Belenenses
    0 - 0
    Vòng Bảng Nam / 21
  • 22:00
    U19 Vilafranquense
    U19 Maritimo
    0 - 0
    Vòng Bảng Nam / 21
  • 22:00
    U19 Vitoria Setubal
    U19 Sporting Lisbon
    0 - 2
    Vòng Bảng Nam / 21
  • 22:00
    U19 Boavista
    U19 Braga
    2 - 1
    Vòng Bảng Bắc / 21
  • 22:00
    U19 Tondela
    U19 Rio Ave
    0 - 1
    Vòng Bảng Bắc / 21
  • 22:00
    U19 Vizela
    U19 Pacos Ferreira
    3 - 2
    Vòng Bảng Bắc / 21
  • 22:00
    1U19 Gil Vicente
    U19 Famalicao
    1 - 0
    Vòng Bảng Bắc / 21
  • 22:00
    U19 Gondomar
    U19 Anadia
    0 - 0
    Vòng Bảng Bắc / 21
  • 22:00
    1U19 Vitoria SC Guimaraes
    U19 Porto
    0 - 0
    Vòng Bảng Bắc / 21
  • 19:30
    MEAP Nisou
    Peyia 2014
    0 - 1
    Vòng Lên hạng / 2
  • 19:30
    Omonia Aradippou
    Ethnikos Achnas
    0 - 0
    Vòng Lên hạng / 2
  • 19:30
    Alki Oroklini
    Digenis Ypsonas1
    0 - 4
    Vòng Trụ hạng / 2
  • 19:30
    Anagennisi Deryneia
    Xylotympou
    1 - 0
    Vòng Trụ hạng / 2
  • 19:30
    1PAEEK Keryneias
    Ermis Aradippou
    0 - 0
    Vòng Trụ hạng / 2
  • 00:00
    Galway United
    St. Patricks
    1 - 0
    Vòng Tháng 1
  • 00:00
    IFK Goteborg
    Degerfors IF
    1 - 0
    Vòng Tháng 1
  • 00:00
    Lafnitz
    Siegendorf
    0 - 0
    Vòng Tháng 1
  • 00:00
    Deutschlandsberger SC
    Kapfenberg Superfund
    0 - 0
    Vòng Tháng 1
  • 00:00
    Fortuna Dusseldorf
    BSV Rehden1
    0 - 0
    Vòng Tháng 1
  • 00:00
    Trenkwalder Admira
    Wiener Viktoria
    1 - 1
    Vòng Tháng 1
  • 00:00
    Hodonin Sardice
    Hanacka Slavia Kromeriz
    1 - 1
    Vòng Tháng 1
  • 00:00
    SV Oberwart
    ASV Drassburg
    0 - 2
    Vòng Tháng 1
  • 00:00
    First Vienna
    Kremser
    0 - 1
    Vòng Tháng 1
  • 01:00
    Mannsdorf
    SV Horn
    0 - 1
    Vòng Tháng 1
  • 01:00
    Legia Warszawa
    1. Magdeburg
    2 - 2
    Vòng Tháng 1
  • 01:00
    SV Leobendorf
    St.Polten Amateure
    3 - 0
    Vòng Tháng 1
  • 01:15
    Neuchatel Xamax
    Bulle
    0 - 0
    Vòng Tháng 1
  • 02:30
    Kilbarrack United
    Killester Donnycarney
    2 - 0
    Vòng Tháng 1
  • 02:45
    Liffeys Pearse
    Kilnamanagh
    1 - 0
    Vòng Tháng 1
  • 02:45
    Wayside Celtic
    Bluebell United1
    1 - 0
    Vòng Tháng 1
  • 02:45
    Dundalk
    Finn Harps
    0 - 0
    Vòng Tháng 1
  • 03:00
    Maynooth Université
    Malahide United
    5 - 1
    Vòng Tháng 1
  • 04:30
    Olimpia Asuncion
    Club Guarani
    0 - 0
    Vòng Tháng 1
  • 06:30
    Olimpia Asuncion
    Club Guarani
    1 - 1
    Vòng Tháng 1
  • 07:30
    CA Penarol
    Union Santa Fe
    0 - 0
    Vòng Tháng 1
  • 90 phút [0-0], Penalty [8-9],
  • 13:15
    Rochedale Rovers
    Moreton Bay United
    1 - 1
    Vòng Tháng 1
  • 14:00
    Wisla Plock
    MFK Zemplin Michalovce
    0 - 0
    Vòng Tháng 1
  • 14:00
    U19 Chertanovo Moscow
    Torpedo Moscow Youth
    1 - 1
    Vòng Tháng 1
  • 15:00
    Mlada Boleslav 2
    Zbuzany
    3 - 1
    Vòng Tháng 1
  • 15:30
    1Beroe
    Rubin Kazan1
    0 - 1
    Vòng Tháng 1
  • 16:00
    1Energetik-BGU Minsk
    Slutsk
    0 - 0
    Vòng Tháng 1
  • 16:00
    Unicov
    Sigma Olomouc 2
    1 - 2
    Vòng Tháng 1
  • 16:00
    Dnipro-1
    Pyunik
    1 - 0
    Vòng Tháng 1
  • 16:00
    SK Motorlet Praha
    Meteor Praha
    1 - 0
    Vòng Tháng 1
  • 16:00
    Broadbeach United
    Hume City
    2 - 0
    Vòng Tháng 1
  • 16:00
    NK Dubrava Tim Kabel
    Kustosija
    1 - 0
    Vòng Tháng 1
  • 16:00
    ASK Klagenfurt
    SV Donau Klagenfurt
    4 - 0
    Vòng Tháng 1
  • 16:15
    Lisen
    Prostejov
    0 - 0
    Vòng Tháng 1
  • 16:30
    Pisek
    Dukla Prague
    1 - 4
    Vòng Tháng 1
  • 16:30
    Uhersky Brod
    Vyskov
    0 - 2
    Vòng Tháng 1
  • 16:30
    Slavoj Trebisov
    Partizan Bardejov
    1 - 0
    Vòng Tháng 1
  • 16:30
    SK Sokol Zapy
    Admira Praha
    0 - 1
    Vòng Tháng 1
  • 16:45
    Hutnik Krakow
    Stal Rzeszow
    2 - 0
    Vòng Tháng 1
  • 16:45
    SJK Seinajoki
    Paide Linnameeskond
    0 - 2
    Vòng Tháng 1
  • 17:00
    Frydek-Mistek
    Gornik Zabrze 2
    0 - 0
    Vòng Tháng 1
  • 17:00
    Vysocina Jihlava
    Sokol Zivanice
    0 - 0
    Vòng Tháng 1
  • 17:00
    Pardubice
    Dukla Banska Bystrica
    1 - 2
    Vòng Tháng 1
  • 17:00
    MFK Skalica
    TJ Spartak Myjava
    3 - 1
    Vòng Tháng 1
  • 17:00
    Gomel
    Belshina Babruisk
    2 - 0
    Vòng Tháng 1
  • 17:00
    DAC Dunajska Streda
    FK Kosice
    2 - 0
    Vòng Tháng 1
  • 17:00
    Hillerod Fodbold
    Vanlose IF
    3 - 0
    Vòng Tháng 1
  • 17:00
    1Ruch Chorzow
    Skra Czestochowa
    0 - 0
    Vòng Tháng 1
  • 17:00
    PAKSI
    Pecsi MFC
    0 - 0
    Vòng Tháng 1
  • 17:00
    Middelfart
    Fredericia
    0 - 0
    Vòng Tháng 1
  • 17:00
    Mohacsi TE
    Paksi SE 2
    0 - 0
    Vòng Tháng 1
  • 17:00
    Vitebsk
    Dnepr Mogilev
    0 - 0
    Vòng Tháng 1
  • 17:00
    Motor Lublin
    KSZO Ostrowiec
    4 - 0
    Vòng Tháng 1
  • 17:00
    Isloch Minsk
    BATE Borisov
    0 - 0
    Vòng Tháng 1
  • 17:00
    MSK Zilina 2
    Banik Ostrava 2
    1 - 1
    Vòng Tháng 1
  • 17:00
    SKF Sered
    MSK Puchov
    1 - 1
    Vòng Tháng 1
  • 17:00
    Arsenal Dzyarzhynsk
    Smorgon
    0 - 0
    Vòng Tháng 1
  • 17:00
    SV Heiligenkreuz
    ATSV Wolfsberg
    3 - 0
    Vòng Tháng 1
  • 17:00
    Kecskemeti TE
    Aqvital Csakvar
    1 - 1
    Vòng Tháng 1
  • 17:00
    Budaorsi
    Hongrie Kelen sc
    0 - 1
    Vòng Tháng 1
  • 17:00
    Plzen 2
    Klatovy
    0 - 0
    Vòng Tháng 1
  • 17:00
    Tatabanya
    Ivancsa
    1 - 0
    Vòng Tháng 1
  • 17:00
    Botev Plovdiv 2
    CSKA Sofia 2
    2 - 0
    Vòng Tháng 1
  • 17:00
    Slovan Bratislava 2
    FK Pohronie
    0 - 0
    Vòng Tháng 1
  • 17:00
    Jablonec 2
    Bohemians 1905 2
    2 - 0
    Vòng Tháng 1
  • 17:00
    Rekord Bielsko
    GKS Jastrzebie
    2 - 0
    Vòng Tháng 1
  • 17:00
    Unirea Dej
    CSM Satu Mare
    1 - 2
    Vòng Tháng 1
  • 17:30
    HIK
    Nykobing
    0 - 2
    Vòng Tháng 1
  • 17:30
    Korona Kielce
    Termalica BB
    0 - 1
    Vòng Tháng 1
  • 18:00
    FK Vrsac
    ACS Ghiroda
    3 - 0
    Vòng Tháng 1
  • 18:00
    Lech Poznan
    Hansa Rostock
    1 - 0
    Vòng Tháng 1
  • 18:00
    Sandecja Nowy Sacz
    1. Tatran Presov
    0 - 0
    Vòng Tháng 1
  • 18:00
    Shelbourne
    Bohemians
    0 - 0
    Vòng Tháng 1
  • 18:00
    Chrudim
    Sellier & Bellot Vlasim
    1 - 2
    Vòng Tháng 1
  • 18:00
    Sleza Wroclaw
    LKS 2 Lodz
    2 - 0
    Vòng Tháng 1
  • 18:00
    Inter Turku
    Ekenas IF Fotboll
    2 - 1
    Vòng Tháng 1
  • 18:00
    Paderborn 07 2
    Wiedenbruck
    1 - 0
    Vòng Tháng 1
  • 18:00
    Chojniczanka Chojnice
    Radunia Stezyca
    3 - 0
    Vòng Tháng 1
  • 18:00
    Hegelmann Litauen
    Siauliai
    0 - 2
    Vòng Tháng 1
  • 18:00
    Shamrock Rovers
    Bray Wanderers
    1 - 0
    Vòng Tháng 1
  • 18:00
    JaPS
    PEPO
    0 - 0
    Vòng Tháng 1
  • 18:00
    Mlada Boleslav
    Dukla Banska Bystrica
    1 - 2
    Vòng Tháng 1
  • 18:00
    Schaffhausen
    Bruhl SG
    0 - 0
    Vòng Tháng 1
  • 18:00
    Naestved
    Roskilde
    1 - 1
    Vòng Tháng 1
  • 18:00
    Shakhter Soligorsk
    Baranovici
    3 - 0
    Vòng Tháng 1
  • 18:00
    Gornik Polkowice
    Pogon Szczecin 2
    0 - 0
    Vòng Tháng 1
  • 18:00
    Pogon Siedlce
    Swit Nowy Dwor Mazowiecki
    0 - 0
    Vòng Tháng 1
  • 18:00
    Polaban Nymburk
    Velim
    1 - 2
    Vòng Tháng 1
  • 18:00
    Mławianka Mława
    Stomil Olsztyn
    0 - 0
    Vòng Tháng 1
  • 18:00
    BK Frem
    Helsingor
    0 - 0
    Vòng Tháng 1
  • 18:00
    SV Lebring
    DSV Leoben
    1 - 1
    Vòng Tháng 1
  • 18:00
    Besa Doberdoll
    FK Teteks Tetovo
    1 - 1
    Vòng Tháng 1
  • 18:30
    ASK Bravo
    Synot Slovacko
    1 - 0
    Vòng Tháng 1
  • 18:30
    AFC Eskilstuna
    Assyriska United
    0 - 0
    Vòng Tháng 1
  • 18:45
    AC Oulu
    KPV
    4 - 0
    Vòng Tháng 1
  • 18:45
    1Pirin Blagoevgrad
    POFC Botev Vratsa
    1 - 1
    Vòng Tháng 1
  • 19:00
    Riga
    Botev Plovdiv
    3 - 1
    Vòng Tháng 1
  • 19:00
    Sanfrecce Hiroshima
    LASK Linz
    0 - 1
    Vòng Tháng 1
  • 19:00
    Silkeborg IF
    Vendsyssel
    0 - 2
    Vòng Tháng 1
  • 19:00
    Nữ Synot Slovacko
    Nữ Spartak Trnava
    4 - 0
    Vòng Tháng 1
  • 19:00
    Nữ Gutersloh
    Nữ SV Meppen
    0 - 0
    Vòng Tháng 1
  • 19:00
    Nữ Valerenga
    Nữ Roa
    1 - 0
    Vòng Tháng 1
  • 19:00
    Szombathelyi Haladas
    MFK Ruzomberok
    2 - 1
    Vòng Tháng 1
  • 19:00
    SV Darmstadt 98
    Wil 1900
    1 - 0
    Vòng Tháng 1
  • 19:00
    Angelholms FF
    Helsingborg IF
    1 - 0
    Vòng Tháng 1
  • 19:00
    Dinamo Minsk
    Neman Grodno
    3 - 0
    Vòng Tháng 1
  • 19:00
    SSV Jahn Regensburg
    SK Vorwarts Steyr
    0 - 0
    Vòng Tháng 1
  • 19:00
    ASKO Oedt
    SKU Amstetten
    0 - 0
    Vòng Tháng 1
  • 19:00
    Halmstads
    Osters IF
    0 - 1
    Vòng Tháng 1
  • 19:00
    Hannover 96
    Holstein Kiel
    2 - 0
    Vòng Tháng 1
  • 19:00
    Trelleborgs FF
    Landskrona BoIS
    1 - 0
    Vòng Tháng 1
  • 19:00
    Nordsjaelland
    Odense BK
    1 - 0
    Vòng Tháng 1
  • 19:00
    HJK Helsinki
    Haka
    3 - 0
    Vòng Tháng 1
  • 19:00
    Gyirmot SE
    Vasas
    0 - 0
    Vòng Tháng 1
  • 19:00
    Nomme Kalju
    Rigas Futbola skola
    0 - 1
    Vòng Tháng 1
  • 19:00
    Minsk
    Volna Pinsk
    0 - 0
    Vòng Tháng 1
  • 19:00
    SV Frauental
    SC Kalsdorf
    0 - 1
    Vòng Tháng 1
  • 19:00
    Yantra Gabrovo
    Ludogorets Razgrad 2
    2 - 0
    Vòng Tháng 1
  • 19:00
    Vysocina Jihlava 2
    Vrchovina
    0 - 2
    Vòng Tháng 1
  • 19:00
    UC Dublin UCD
    Longford Town
    2 - 2
    Vòng Tháng 1
  • 19:00
    Nữ Sparta Praha
    Nữ Ferencvarosi TC
    0 - 0
    Vòng Tháng 1
  • 19:00
    Kecskemeti TE
    Zlate Moravce
    1 - 0
    Vòng Tháng 1
  • 19:00
    ETO Gyori
    MSK Zilina
    1 - 0
    Vòng Tháng 1
  • 19:00
    Sturm Graz
    Wisla Plock
    0 - 1
    Vòng Tháng 1
  • 19:00
    Nữ Freiburg
    Nữ Young Boys
    1 - 0
    Vòng Tháng 1
  • 19:30
    Lokomotiv Plovdiv
    Zorya
    1 - 0
    Vòng Tháng 1
  • 19:30
    AIK Solna
    Sollentuna1
    1 - 0
    Vòng Tháng 1
  • 19:30
    St. Pauli
    Midtjylland
    0 - 0
    Vòng Tháng 1
  • 19:30
    Arminia Bielefeld
    Paderborn 07
    0 - 1
    Vòng Tháng 1
  • 19:30
    Zaglebie Sosnowiec
    Stal Rzeszow
    1 - 1
    Vòng Tháng 1
  • 19:45
    1Ilves Tampere
    VPS Vaasa
    1 - 1
    Vòng Tháng 1
  • 19:45
    FA 2000
    Holbaek
    0 - 1
    Vòng Tháng 1
  • 20:00
    Bremer SV
    TuS Komet Arsten
    0 - 0
    Vòng Tháng 1
  • 20:00
    Sparta Praha
    Nurnberg
    3 - 1
    Vòng Tháng 1
  • 20:00
    SSV Jeddeloh
    Preuben Munster
    0 - 2
    Vòng Tháng 1
  • 20:00
    TSV Meerbusch
    Bocholt
    1 - 2
    Vòng Tháng 1
  • 20:00
    Mjallby AIF
    BK Olympic Malmo
    1 - 0
    Vòng Tháng 1
  • 20:00
    Monchengladbach AM.
    Hamburger SV 2
    1 - 0
    Vòng Tháng 1
  • 20:00
    Kilia Kiel
    Phonix Lubeck
    1 - 0
    Vòng Tháng 1
  • 20:00
    FCM Traiskirchen
    Rapid Wien 2
    0 - 0
    Vòng Tháng 1
  • 20:00
    Drochtersen/Assel
    Werder Bremen Am
    0 - 0
    Vòng Tháng 1
  • 20:00
    Brommapojkarna
    Djurgardens
    1 - 0
    Vòng Tháng 1
  • 20:00
    Fortuna Dusseldorf 2
    Fortuna Koln
    0 - 1
    Vòng Tháng 1
  • 20:00
    Motor Lublin
    Jagiellonia Bialystok
    0 - 0
    Vòng Tháng 1
  • 20:00
    Rheindorf Altach
    VfB Stuttgart 2
    1 - 0
    Vòng Tháng 1
  • 20:00
    Trenkwalder Admira
    Zenit Caslav
    0 - 0
    Vòng Tháng 1
  • 20:00
    SF Baumberg
    Eintracht Hohkeppel
    2 - 0
    Vòng Tháng 1
  • 20:00
    Nữ Turbine Potsdam
    Nữ WKS Slask Wroclaw
    0 - 0
    Vòng Tháng 1
  • 20:00
    Brabrand IF
    Thisted
    0 - 0
    Vòng Tháng 1
  • 20:00
    Nữ Famalicao
    Nữ Damaiense
    0 - 0
    Vòng Tháng 1
  • 20:00
    Neuchatel Xamax
    Biel-Bienne
    1 - 2
    Vòng Tháng 1
  • 20:00
    Chernomorets Odessa
    Spartak Varna
    0 - 0
    Vòng Tháng 1
  • 20:00
    Liepaja
    Kauno Zalgiris
    2 - 0
    Vòng Tháng 1
  • 20:00
    ND Gorica
    NK Brinje Grosuplje
    1 - 0
    Vòng Tháng 1
  • 20:00
    Austria Lustenau
    Aarau
    0 - 1
    Vòng Tháng 1
  • 20:00
    STK 1914 Samorin
    MTE Mosonmagyarovar
    2 - 0
    Vòng Tháng 1
  • 20:00
    Pardubice
    Viktoria Zizkov
    1 - 1
    Vòng Tháng 1
  • 20:00
    Rapperswil-Jona
    Gossau
    3 - 0
    Vòng Tháng 1
  • 20:00
    Nữ Hammarby
    Nữ AIK Solna
    2 - 1
    Vòng Tháng 1
  • 20:00
    Gleisdorf
    SK Sturm Graz Amat.
    1 - 1
    Vòng Tháng 1
  • 20:30
    Rostov
    Bunyodkor
    2 - 0
    Vòng Tháng 1
  • 20:30
    Nữ Feyenoord Rotterdam
    Nữ Duisburg
    1 - 0
    Vòng Tháng 1
  • 20:30
    Radnicki Beograd
    Tabor Sezana
    0 - 2
    Vòng Tháng 1
  • 20:30
    Ujpest
    FK Zeleziarne Podbrezova
    1 - 0
    Vòng Tháng 1
  • 20:30
    SV Tasmania Berlin
    Berliner SC
    2 - 0
    Vòng Tháng 1
  • 21:00
    Crvena Zvezda
    Koper
    1 - 0
    Vòng Tháng 1
  • 21:00
    Cork City
    Treaty United
    2 - 0
    Vòng Tháng 1
  • 21:00
    Lausanne Sports
    Thun
    2 - 0
    Vòng Tháng 1
  • 21:00
    Waterford United
    Midleton
    1 - 1
    Vòng Tháng 1
  • 21:00
    Blo Weiss Medernach
    Victoria Rosport
    1 - 2
    Vòng Tháng 1
  • 21:00
    Polissya Zhytomyr
    U19 Shakhtar Donetsk
    0 - 0
    Vòng Tháng 1
  • 21:00
    Sporting Mertzig
    Marisca Miersch
    0 - 4
    Vòng Tháng 1
  • 21:00
    SSV Jahn Regensburg
    DJK Vilzing
    1 - 0
    Vòng Tháng 1
  • 21:45
    Pikine
    Union Sportive Goree
    2 - 0
    Vòng Tháng 1
  • 22:00
    Nữ AZS UJ Krakow
    Nữ SMS Lodz
    0 - 3
    Vòng Tháng 1
  • 22:00
    Nữ Clube Albergaria
    Nữ Sporting Braga
    0 - 1
    Vòng Tháng 1
  • 22:00
    Sogndal
    Floro
    4 - 0
    Vòng Tháng 1
  • 22:00
    SC Furstenfeld
    Grazer AK
    0 - 2
    Vòng Tháng 1
  • 22:00
    Vancouver Whitecaps
    Wolfsberger AC
    1 - 0
    Vòng Tháng 1
  • 22:00
    Mondercange
    Nancy 2
    0 - 0
    Vòng Tháng 1
  • 22:00
    Nữ Benfica
    Nữ Sporting Clube de Portugal
    3 - 0
    Vòng Tháng 1
  • 22:00
    USV St. Anna
    Usv Mettersdorf
    0 - 1
    Vòng Tháng 1
  • 22:00
    Eintracht Rheine
    Tus Bersenbruck
    2 - 2
    Vòng Tháng 1
  • 22:00
    Sleza Wroclaw
    Lechia Dzierzoniow
    2 - 2
    Vòng Tháng 1
  • 22:30
    Sturm Graz
    FK Vozdovac
    1 - 0
    Vòng Tháng 1
  • 23:00
    Skeid Oslo
    Frigg
    2 - 3
    Vòng Tháng 1
  • 23:00
    Zalgiris Vilnius
    Metta/LU Riga
    0 - 0
    Vòng Tháng 1
  • 23:30
    Berdenia Berbourg
    Fola Esch
    0 - 0
    Vòng Tháng 1
  • 23:30
    Kapylan Pallo
    KTP Kotka
    3 - 2
    Vòng Tháng 1
  • 23:45
    1ASC Jaraaf
    Casa Sports Zinguinchor
    0 - 0
    Vòng Tháng 1
  • 01:00
    Tartu JK Tammeka
    Kuressaare
    0 - 1
    Vòng A Turniir
  • 01:30
    Vaprus Parnu
    JK Tallinna Kalev
    0 - 2
    Vòng B Turniir
  • 17:30
    Tallinna Levadia 2
    Flora Tallinn 2
    1 - 1
    Vòng C Turniir
  • 19:30
    Tallinna JK Legion
    Trans Narva
    0 - 2
    Vòng B Turniir
  • 21:30
    Tabasalu Palliklubi
    JK Jarve
    0 - 1
    Vòng D Turniir
  • 21:30
    Viljandi JK Tulevik
    Tartu JK Welco
    2 - 0
    Vòng D Turniir
  • 23:30
    Tallinn
    Viimsi MRJK
    1 - 1
    Vòng C Turniir
  • 20:30
    HHC Hardenberg
    Scheveningen
    2 - 0
    Vòng 19
  • 21:00
    Jong Sparta Rotterdam
    Spakenburg
    1 - 0
    Vòng 19
  • 21:00
    1IJsselmeervogels
    AFC Amsterdam
    0 - 1
    Vòng 19
  • 21:00
    Rijnsburgse Boys
    Quick Boys1
    1 - 0
    Vòng 19
  • 21:30
    1VV Katwijk
    Noordwijk
    1 - 0
    Vòng 19
  • 21:30
    Koninklijke HFC
    Volendam Am.
    1 - 0
    Vòng 19
  • 16:00
    U19 Ionikos
    U19 AEK Athens1
    0 - 0
    Vòng
  • 17:00
    1U19 Atromitos Athens
    U19 Olympiakos Piraeus
    0 - 0
    Vòng
  • 17:00
    U19 Apollon Smirnis
    U19 Kallithea
    0 - 1
    Vòng
  • 18:30
    1U19 Panaitolikos Agrinio
    U19 Pas Giannina1
    1 - 1
    Vòng
  • 19:00
    U19 OFI Crete
    U19 Asteras Tripolis
    1 - 0
    Vòng
  • 19:30
    U19 Panathinaikos
    U19 PAOK Saloniki
    1 - 0
    Vòng
  • 20:00
    U19 Aris Thessaloniki
    U19 Volos NFC
    1 - 0
    Vòng
  • 20:00
    Hapoel Katamon Jerusalem
    Hapoel Tel Aviv
    0 - 0
    Vòng 19
  • 22:30
    Hapoel Haifa
    Hapoel Ironi Kiryat Shmona
    0 - 0
    Vòng 19
  • 23:00
    Hapoel Hadera
    Ashdod
    0 - 0
    Vòng 19
  • 23:00
    Sektzia Nes Tziona
    Hapoel Bnei Sakhnin
    0 - 0
    Vòng 19
  • 16:00
    U19 Hapoel Rishon Lezion Yehuda
    U19 Maccabi Petah Tikva Asis Dabid
    1 - 0
    Vòng
  • 16:00
    U19 Maccabi Tel Aviv
    U19 Hapoel Beer Sheva
    0 - 0
    Vòng
  • 16:15
    U19 Hapoel Ramat Gan
    U19 Maccabi Haifa Shmuel
    0 - 3
    Vòng
  • 16:45
    U19 Maccabi Netanya
    U19 Hapoel Tel Aviv Nisanov
    1 - 1
    Vòng
  • 17:00
    U19 Ashdod MS
    U19 Hapoel Raanana Roei
    0 - 0
    Vòng
  • 20:30
    1Pordenone
    Sangiuliano City1
    2 - 0
    Vòng 23
  • 20:30
    1Pro Patria
    Padova
    0 - 1
    Vòng 23
  • 20:30
    Pro Sesto
    Lecco2
    1 - 0
    Vòng 23
  • 20:30
    Pro Vercelli
    Triestina
    2 - 0
    Vòng 23
  • 23:30
    US Pergolettese
    FeralpiSalo
    0 - 0
    Vòng 23
  • 23:30
    Piacenza
    Arzignano Valchiampo
    1 - 2
    Vòng 23
  • 23:30
    AC Trento
    Mantova
    0 - 0
    Vòng 23
  • 23:30
    USD Virtus Verona
    Novara
    0 - 0
    Vòng 23
  • 17:00
    U19 Benevento
    U19 Spezia
    0 - 1
    Vòng Bảng B / 15
  • 17:00
    U19 Crotone
    Viterbese Castrense Youth
    2 - 1
    Vòng Bảng B / 15
  • 17:00
    U19 Pisa
    U19 Cosenza
    1 - 0
    Vòng Bảng B / 15
  • 17:00
    U19 Salernitana
    Imolese Youth
    0 - 0
    Vòng Bảng B / 15
  • 17:30
    U19 Virtus Entella
    Monopoli Youth
    1 - 1
    Vòng Bảng B / 15
  • 20:00
    U19 Venezia
    U19 Genoa1
    1 - 0
    Vòng Bảng A / 15
  • 20:00
    U19 Cremonese
    Alessandria (Youth
    1 - 0
    Vòng Bảng A / 15
  • 20:00
    Padova (Youth
    Como (Youth
    0 - 1
    Vòng Bảng A / 15
  • 20:30
    U19 Parma
    U19 Cittadella
    0 - 0
    Vòng Bảng A / 15
  • 20:30
    U19 Pordenone
    Albinoleffe (Youth
    0 - 0
    Vòng Bảng A / 15
  • 20:30
    U19 Lazio
    Perugia (Youth
    2 - 0
    Vòng Bảng B / 15
  • 20:30
    Ternana (Youth
    U19 Reggina
    0 - 0
    Vòng Bảng B / 15
  • 20:30
    U19 Brescia
    U19 Reggiana
    1 - 0
    Vòng Bảng A / 15
  • 20:30
    U19 Vicenza
    U19 Spal
    0 - 1
    Vòng Bảng A / 15
  • 20:30
    U19 Monza 1912
    FeralpiSalo Youth
    2 - 0
    Vòng Bảng A / 15
  • 19:15
    Al Akhaahli Alay
    Club Sagesse
    0 - 0
    Vòng Trụ hạng / 3
  • 19:15
    Shabab Al-Sahel
    Shabab Al Ghazieh
    2 - 1
    Vòng Vô địch / 3
  • 19:15
    Salam Zgharta
    Al Safa Beirut
    0 - 0
    Vòng Trụ hạng / 3
  • 21:00
    Bourj
    Al-Ahed
    1 - 3
    Vòng Vô địch / 3
  • 06:45
    U20 Club Tijuana
    U20 Tigres UANL
    1 - 1
    Vòng Clausura / 3
  • 22:00
    1U20 Club America
    U20 Puebla
    0 - 1
    Vòng Clausura / 3
  • 22:00
    U20 Chivas Guadalajara
    U20 Deportivo Toluca Mexiquense
    1 - 1
    Vòng Clausura / 3
  • 22:00
    1U20 Monterrey
    U20 San Luis
    0 - 0
    Vòng Clausura / 3
  • 22:00
    U20 Necaxa
    U20 Cruz Azul
    0 - 0
    Vòng Clausura / 3
  • 19:15
    Celtic
    Greenock Morton
    4 - 0
    Vòng Play-Off 2
  • 22:00
    Kilmarnock
    Dumbarton
    0 - 0
    Vòng Play-Off 2
  • 22:00
    Alloa Athletic
    Falkirk
    1 - 1
    Vòng Play-Off 2
  • 22:00
    Partick Thistle
    Dunfermline
    0 - 1
    Vòng Play-Off 2
  • 90 phút [1-1], 120 phút [1-1], Penalty [4-2]
  • 22:00
    Stenhousemuir
    Livingston
    1 - 0
    Vòng Play-Off 2
  • 22:00
    Dundee United
    Stirling University
    1 - 0
    Vòng Play-Off 2
  • 22:00
    Hamilton Academical
    Ross County
    0 - 0
    Vòng Play-Off 2
  • 90 phút [0-0], 120 phút [0-0], Penalty [5-3]
  • 22:00
    Arbroath
    Motherwell
    0 - 1
    Vòng Play-Off 2
  • 22:00
    St. Mirren
    Dundee
    0 - 0
    Vòng Play-Off 2
  • 90 phút [0-0], 120 phút [0-0], Penalty [3-0]
  • 02:30
    Cordoba Futsal
    FC Barcelona Futsal
    1 - 3
    Vòng 17
  • 02:30
    Movistar Inter Futsal
    Palma Futsal
    1 - 0
    Vòng 17
  • 02:45
    1Catgas Santa Coloma Futsal
    Jaen Paraiso Interior Futsal
    1 - 0
    Vòng 17
  • 03:00
    Jimbee Cartagena FS Futsal
    CA Osasuna Magna Futsal
    1 - 1
    Vòng 17
  • 19:00
    Levante Futsal
    Noia Portus Apostoli Futsal
    1 - 1
    Vòng 17
  • 23:00
    Manzanares FS Futsal
    Real Betis Futsal
    2 - 2
    Vòng 17
  • 04:00
    Nữ UD Geneto Del Teide
    Nữ Real Union de Tenerife B
    2 - 0
    Vòng
  • 18:00
    Nữ Deportivo La Coruna
    Nữ Cacereno
    0 - 1
    Vòng
  • 18:00
    Nữ Athletic Bilbao B
    Nữ Osasuna
    2 - 0
    Vòng
  • 21:00
    Nữ Elche
    Nữ CF Sporting Plaza De Argel
    1 - 0
    Vòng
  • 22:00
    Nữ Barcelona B
    Nữ Rayo Vallecano
    1 - 1
    Vòng
  • 22:00
    Nữ Villarreal B
    Nữ Castellon
    1 - 0
    Vòng
  • 22:00
    Nữ CD Tarsa
    Nữ Atletico Union Guimar
    0 - 1
    Vòng
  • 23:00
    Nữ Santa Teresa B
    Nữ Extremadura
    0 - 0
    Vòng
  • 18:00
    U19 Valladolid
    U19 fuenlabrada1
    0 - 0
    Vòng
  • 18:00
    U19 Arucas CF
    U19 CD Maspalomas1
    1 - 1
    Vòng
  • 18:00
    U19 SD San Jose
    U19 La Oliva
    0 - 1
    Vòng
  • 19:00
    U19 Real Betis
    U19 Cadiz1
    2 - 0
    Vòng
  • 19:00
    U19 Real Madrid
    U19 Sporting Hortaleza
    1 - 0
    Vòng
  • 19:00
    U19 Tenerife
    U19 CD Mensajero
    2 - 0
    Vòng
  • 21:45
    1U19 Sporting de Gijon
    U19 Racing Santander1
    1 - 0
    Vòng
  • 22:00
    U19 CD Diocesano
    U19 CF Rayo Majadahonda
    0 - 1
    Vòng
  • 22:00
    U19 Santiago De Compostela CF
    U19 Celta Vigo
    1 - 1
    Vòng
  • 22:00
    U19 Real Murcia
    U19 CF Inter San Jose1
    0 - 0
    Vòng
  • 22:00
    U19 Alcorcon
    U19 CD Badajoz
    1 - 0
    Vòng
  • 22:00
    1U19 Getafe
    U19 Atletico de Madrid
    0 - 1
    Vòng
  • 22:00
    U19 Atletico Madrileno
    U19 Villarreal
    1 - 0
    Vòng
  • 22:00
    U19 Sabadell
    U19 CF Badalona
    0 - 1
    Vòng
  • 23:00
    U19 Espanyol
    U19 Mallorca
    1 - 1
    Vòng
  • 23:15
    U19 CE Europa
    U19 Zaragoza
    1 - 1
    Vòng
  • 15:30
    Kasem Bundit Université
    Muangnont Bankunmae
    0 - 2
    Vòng
  • 15:30
    Royal Thai Army
    Bangkok
    0 - 0
    Vòng
  • 15:30
    Thonburi United
    Inter Bangkok
    0 - 0
    Vòng
  • 15:30
    Prime Bangkok
    Samut Sakhon
    0 - 0
    Vòng
  • 15:30
    Maptaphut Rayong
    Warship United
    0 - 0
    Vòng
  • 15:30
    Rayong United
    Chanthaburi
    0 - 1
    Vòng
  • 15:30
    Nakhon Mae Sot United
    Phayao
    0 - 0
    Vòng
  • 15:30
    Chainat United
    Hua Hin City
    0 - 0
    Vòng
  • 15:30
    Assumption United
    Saraburi
    0 - 0
    Vòng
  • 15:30
    Kamphaengphet
    See Kwae
    0 - 0
    Vòng
  • 15:30
    Watbot
    Chiangrai
    1 - 0
    Vòng
  • 15:30
    Khonkaen Mordindang
    Udon United
    0 - 1
    Vòng
  • 15:30
    Trang
    Nara United
    0 - 0
    Vòng
  • 15:30
    Mueang Kon D United
    Surat Thani City
    0 - 0
    Vòng
  • 15:30
    Samut Songkhram
    Lopburi
    1 - 1
    Vòng
  • 15:30
    Surin City
    Rasi Salai United
    0 - 0
    Vòng
  • 16:00
    Young Singh United
    Phuket Andaman
    0 - 0
    Vòng
  • 18:00
    Chachoengsao
    Banbueng1
    0 - 1
    Vòng
  • 16:00
    1Alanyaspor U19
    Adana Demirspor U19
    1 - 0
    Vòng
  • 16:00
    U19 Adanaspor
    U19 Afjet Afyonspor
    2 - 0
    Vòng
  • 16:00
    U19 Fatih Karagumruk
    U19 Kayserispor
    0 - 1
    Vòng
  • 16:00
    U19 Boluspor
    U19 Antalyaspor
    1 - 0
    Vòng
  • 16:00
    U19 Trabzonspor
    U19 Kasimpasa
    0 - 0
    Vòng
  • 16:00
    1U19 Tuzlaspor Kulubu
    U19 Denizlispor
    0 - 0
    Vòng
  • 16:00
    U19 Goztepe
    U19 Hatayspor
    0 - 0
    Vòng
  • 16:00
    2U19 Yeni Malatyaspor
    U19 Konyaspor1
    2 - 0
    Vòng
  • 16:00
    U19 Erokspor
    U19 Bodrumspor
    0 - 0
    Vòng
  • 16:00
    U19 Sivasspor
    U19 Altinordu
    0 - 0
    Vòng
  • 16:00
    1U19 Samsunspor
    U19 Eskisehirspor
    2 - 0
    Vòng
  • 16:00
    U19 Istanbulspor
    U19 Gazisehir Gaziantep
    0 - 0
    Vòng
  • 16:00
    1U19 Pendikspor
    U19 Manisa
    0 - 1
    Vòng
  • 16:00
    U19 Sakaryaspor
    U19 Bandirmaspor
    1 - 1
    Vòng
  • 16:20
    1U19 Eyupspor
    U19 Altay Spor Kulubu
    1 - 1
    Vòng
  • 17:00
    U19 Istanbul Buyuksehir Belediyesi
    U19 Galatasaray
    1 - 0
    Vòng
  • 18:00
    U19 Ankaragucu
    U19 Ankaraspor1
    0 - 0
    Vòng
  • 18:00
    U19 Besiktas JK
    U19 Bursaspor
    0 - 0
    Vòng
  • 18:30
    U19 Kocaelispor
    U19 Balikesirspor
    0 - 1
    Vòng
  • 20:00
    CA Bizertin
    US Tataouine
    1 - 0
    Vòng Bảng A / 9
  • 20:00
    Chebba
    Esperance Sportive de Tunis
    0 - 0
    Vòng Bảng A / 9
  • 20:00
    Etoile du Sahel
    ES Hammam Sousse
    0 - 0
    Vòng Bảng A / 9
  • 20:00
    Stade Tunisien
    Club Sportif Sfaxien
    0 - 1
    Vòng Bảng A / 9
Cập nhật: