Kết quả VĐQG Chile hôm nay, Kqbd Chile đêm qua

Kết quả bóng đá VĐQG Chile hôm nay: kqbd VĐQG Chile mới nhất đã kết thúc tối đêm qua và rạng sáng nay. Xem tỷ số bóng đá VĐQG Chile hôm nay: xem kq bd VĐQG Chile trực tuyến các trận sẽ thi đấu sáng, chiều tối và đêm nay. Tường thuật diễn biến chính kết quả và tỷ số các trận vòng 25 VĐQG Chile mùa giải 2022 thi đấu vào đêm qua và rạng sáng nay. Xem kết quả tỷ số bóng đá Chile gần đây và kqbd VĐQG Chile trực tuyến: xem LTĐ, BXH và KQ VĐQG Chile sẽ thi đấu tối, đêm nay và rạng sáng ngày mai CHÍNH XÁC.

Trực tiếp bóng đá VĐQG Chile thi đấu vào tối, đêm qua và rạng sáng hôm nay: link xem kqbd VĐQG Chile trực tuyến các trận đang diễn ra sáng, chiều và tối nay. Kết quả VĐQG Chile mới nhất: cập nhật tỷ số trực tiếp hiệp 1,2 (H1 H2) giải bóng đá VĐQG Chile và tỷ số thẻ vàng, thẻ đỏ SỚM và NHANH nhất. Ket qua bong da vdqg chile hom nay: trực tiếp kqbd VĐQG Chile sẽ thi đấu tối và đêm nay.

Giải bóng đá VĐQG Chile là giải đấu hàng đầu trong hệ thống giải đấu bóng đá Chile. Các kết quả bóng đá Chile hôm qua và ngày nay bao gồm: kết quả Vô địch Quốc Gia Chile (giải VĐQG), Hạng nhất (Hạng 1) và Hạng nhì Chile (Hạng 2).

Tường thuật tỷ số KQ VĐQG Chile và BĐKQ Cúp Chile của các trận vòng tứ kết, bán kết và trận chung kết tranh Cúp Quốc Gia. Ngoài kết quả và tỷ số bóng đá VĐQG Chile, Ketquabongda còn cập nhật KQ trận CK tranh siêu cúp Chile với đầy đủ diễn biến chính và số liệu thống kê, tỷ số thẻ vàng, thẻ đỏ và phạt góc.

Ở một số quốc gia như Tây Ban Nha (TBN) và Nhật Bản thì Cúp Quốc Gia (Cúp QG) được gọi là Cúp Hoàng đế (Cúp Nhà Vua - CNV). Còn một số quốc gia khác như Anh, Thái Lan và Hàn Quốc thì Cúp QG được gọi là Cúp FA. Còn Cúp Liên Đoàn (Cúp LĐ) thì không có ở nhiều quốc gia.

Kết quả bóng đá VĐQG Chile mùa giải 2022

  • Kết quả VĐQG Chile của 1 đội bóng:
  • Kết quả VĐQG Chile của 1 cặp đấu:
    VS
302928272625242322212019181716151413121110987654321
  • 07/11 04:00
    Audax Italiano
    La Serena
    ? - ?
    Vòng 30
  • 07/11 04:00
    CD Antofagasta
    Universidad Catolica
    ? - ?
    Vòng 30
  • 07/11 04:00
    Coquimbo Unido
    Curico Unido
    ? - ?
    Vòng 30
  • 07/11 04:00
    Nublense
    Colo Colo
    ? - ?
    Vòng 30
  • 07/11 04:00
    O Higgins
    Everton CD
    ? - ?
    Vòng 30
  • 07/11 04:00
    Palestino
    Huachipato
    ? - ?
    Vòng 30
  • 07/11 04:00
    Universidad de Chile
    Cobresal
    ? - ?
    Vòng 30
  • 07/11 04:00
    Union La Calera
    Union Espanola
    ? - ?
    Vòng 30
  • 31/10 04:00
    Cobresal
    Palestino
    ? - ?
    Vòng 29
  • 31/10 04:00
    Colo Colo
    O Higgins
    ? - ?
    Vòng 29
  • 31/10 04:00
    Curico Unido
    Nublense
    ? - ?
    Vòng 29
  • 31/10 04:00
    Everton CD
    CD Antofagasta
    ? - ?
    Vòng 29
  • 31/10 04:00
    Huachipato
    Universidad de Chile
    ? - ?
    Vòng 29
  • 31/10 04:00
    La Serena
    Union La Calera
    ? - ?
    Vòng 29
  • 31/10 04:00
    Universidad Catolica
    Audax Italiano
    ? - ?
    Vòng 29
  • 31/10 04:00
    Union Espanola
    Coquimbo Unido
    ? - ?
    Vòng 29
  • 24/10 03:00
    Audax Italiano
    Curico Unido
    ? - ?
    Vòng 28
  • 24/10 03:00
    CD Antofagasta
    Union Espanola
    ? - ?
    Vòng 28
  • 24/10 03:00
    Coquimbo Unido
    Colo Colo
    ? - ?
    Vòng 28
  • 24/10 03:00
    Nublense
    Huachipato
    ? - ?
    Vòng 28
  • 24/10 03:00
    O Higgins
    Cobresal
    ? - ?
    Vòng 28
  • 24/10 03:00
    Palestino
    La Serena
    ? - ?
    Vòng 28
  • 24/10 03:00
    Universidad de Chile
    Everton CD
    ? - ?
    Vòng 28
  • 24/10 03:00
    Union La Calera
    Universidad Catolica
    ? - ?
    Vòng 28
  • 20/10 05:00
    Union Espanola
    Universidad Catolica
    ? - ?
    Vòng 17
  • 11/10 04:30
    Audax Italiano
    Union La Calera
    ? - ?
    Vòng 27
  • 10/10 06:00
    Everton CD
    Cobresal
    ? - ?
    Vòng 27
  • 10/10 04:30
    Colo Colo
    Curico Unido
    ? - ?
    Vòng 27
  • 09/10 22:30
    La Serena
    Universidad de Chile
    ? - ?
    Vòng 27
  • 09/10 06:00
    Union Espanola
    O Higgins
    ? - ?
    Vòng 27
  • 09/10 01:00
    Universidad Catolica
    Nublense
    ? - ?
    Vòng 27
  • 08/10 22:30
    CD Antofagasta
    Palestino
    ? - ?
    Vòng 27
  • 08/10 05:00
    Huachipato
    Coquimbo Unido
    ? - ?
    Vòng 27
  • 04/10 04:00
    Universidad de Chile
    Audax Italiano
    ? - ?
    Vòng 26
  • 03/10 04:00
    Cobresal
    Union Espanola
    ? - ?
    Vòng 26
  • 03/10 01:00
    Colo Colo
    Universidad Catolica
    ? - ?
    Vòng 26
  • 02/10 22:00
    Nublense
    O Higgins
    ? - ?
    Vòng 26
  • 02/10 06:00
    Curico Unido
    La Serena
    ? - ?
    Vòng 26
  • 02/10 01:00
    Palestino
    Everton CD
    ? - ?
    Vòng 26
  • 01/10 22:00
    Huachipato
    CD Antofagasta
    ? - ?
    Vòng 26
  • 01/10 06:00
    Union La Calera
    Coquimbo Unido
    ? - ?
    Vòng 26
  • 16/09 04:00
    CD Antofagasta
    Curico Unido
    0 - 0
    Vòng 25
  • 16/09 01:30
    Palestino
    Universidad de Chile
    0 - 2
    Vòng 25
  • 15/09 06:30
    Universidad Catolica
    Huachipato
    0 - 0
    Vòng 25
  • 15/09 04:00
    Everton CD
    Nublense
    0 - 0
    Vòng 25
  • 15/09 03:00
    Cobresal
    Colo Colo
    0 - 1
    Vòng 25
  • 15/09 01:30
    Union Espanola
    La Serena
    0 - 1
    Vòng 25
  • 14/09 06:30
    O Higgins
    Union La Calera
    1 - 1
    Vòng 25
  • 14/09 04:00
    Coquimbo Unido
    Audax Italiano
    0 - 0
    Vòng 25
  • 11/09 04:30
    1Nublense1
    Palestino1
    1 - 0
    Vòng 24
  • 11/09 02:00
    La Serena
    Universidad Catolica
    0 - 2
    Vòng 24
  • 10/09 07:30
    Huachipato
    Everton CD
    1 - 0
    Vòng 24
  • 10/09 05:00
    O Higgins
    CD Antofagasta
    1 - 0
    Vòng 24
  • 09/09 07:30
    Curico Unido
    Union La Calera
    1 - 0
    Vòng 24
  • 09/09 05:00
    1Colo Colo1
    Union Espanola
    3 - 0
    Vòng 24
  • 08/09 07:30
    1Audax Italiano1
    Cobresal
    0 - 2
    Vòng 24
  • 08/09 02:30
    Universidad de Chile
    Coquimbo Unido
    0 - 0
    Vòng 24
  • 29/08 07:00
    Union Espanola
    Audax Italiano
    0 - 3
    Vòng 23
  • 29/08 04:30
    Union La Calera
    Colo Colo
    0 - 1
    Vòng 23
  • 29/08 02:00
    Cobresal
    Huachipato
    0 - 0
    Vòng 23
  • 28/08 23:30
    CD Antofagasta
    Nublense
    0 - 0
    Vòng 23
  • 28/08 05:00
    Coquimbo Unido
    O Higgins
    0 - 0
    Vòng 23
  • 28/08 02:00
    Universidad de Chile
    Universidad Catolica
    0 - 1
    Vòng 23
  • 27/08 23:00
    Palestino
    Curico Unido1
    1 - 0
    Vòng 23
  • 27/08 07:00
    Everton CD
    La Serena
    1 - 0
    Vòng 23
  • 15/08 07:00
    Nublense
    Union Espanola
    1 - 0
    Vòng 22
  • 15/08 04:30
    Colo Colo
    Palestino
    0 - 0
    Vòng 22
  • 15/08 02:00
    1La Serena1
    Huachipato
    0 - 1
    Vòng 22
  • 14/08 07:30
    1Union La Calera1
    CD Antofagasta
    1 - 0
    Vòng 22
  • 14/08 02:45
    Curico Unido
    Universidad de Chile1
    1 - 0
    Vòng 22
  • 14/08 00:15
    Audax Italiano
    Everton CD1
    0 - 0
    Vòng 22
  • 13/08 07:30
    Coquimbo Unido
    Cobresal2
    1 - 0
    Vòng 22
  • 12/08 07:15
    Universidad Catolica
    O Higgins
    1 - 1
    Vòng 22
  • 09/08 04:30
    Huachipato
    Union La Calera
    1 - 3
    Vòng 21
  • 08/08 07:45
    Nublense
    Coquimbo Unido
    1 - 0
    Vòng 21
  • 08/08 05:15
    Colo Colo
    CD Antofagasta1
    0 - 0
    Vòng 21
  • 08/08 02:45
    Union Espanola
    Universidad de Chile
    1 - 1
    Vòng 21
  • 08/08 00:15
    Palestino
    Audax Italiano
    3 - 1
    Vòng 21
  • 07/08 04:30
    1Everton CD1
    Universidad Catolica
    0 - 0
    Vòng 21
  • 07/08 02:00
    1Cobresal1
    La Serena
    1 - 0
    Vòng 21
  • 06/08 23:30
    1O Higgins1
    Curico Unido
    0 - 0
    Vòng 21
  • 01/08 05:00
    Audax Italiano
    O Higgins1
    0 - 0
    Vòng 20
  • 01/08 00:30
    1Universidad de Chile1
    Colo Colo
    1 - 1
    Vòng 20
  • 31/07 07:30
    Curico Unido
    Everton CD
    0 - 3
    Vòng 20
  • 31/07 05:00
    Universidad Catolica
    Cobresal
    0 - 0
    Vòng 20
  • 31/07 02:00
    La Serena
    Nublense
    1 - 0
    Vòng 20
  • 30/07 23:30
    CD Antofagasta
    Coquimbo Unido
    2 - 0
    Vòng 20
  • 30/07 07:30
    Union La Calera
    Palestino
    1 - 1
    Vòng 20
  • 30/07 05:00
    Huachipato
    Union Espanola
    1 - 3
    Vòng 20
  • 26/07 05:00
    Union Espanola
    Curico Unido
    1 - 1
    Vòng 19
  • 25/07 04:30
    Universidad Catolica
    Palestino
    0 - 0
    Vòng 19
  • 25/07 02:00
    O Higgins
    Universidad de Chile1
    0 - 0
    Vòng 19
  • 24/07 07:00
    Everton CD
    Union La Calera
    0 - 0
    Vòng 19
  • 24/07 04:30
    Colo Colo
    Huachipato
    0 - 0
    Vòng 19
  • 24/07 02:00
    Coquimbo Unido
    La Serena
    0 - 0
    Vòng 19
  • 23/07 23:30
    CD Antofagasta
    Audax Italiano1
    0 - 3
    Vòng 19
  • 23/07 06:00
    Nublense
    Cobresal
    1 - 1
    Vòng 19
  • 18/07 07:00
    Huachipato
    O Higgins
    0 - 1
    Vòng 18
  • 18/07 04:30
    Curico Unido
    Universidad Catolica
    0 - 2
    Vòng 18
  • 18/07 02:00
    Universidad de Chile
    Nublense1
    0 - 0
    Vòng 18
  • 17/07 23:30
    1La Serena1
    CD Antofagasta
    0 - 0
    Vòng 18
  • 17/07 07:45
    Everton CD
    Union Espanola1
    2 - 0
    Vòng 18
  • 17/07 05:15
    Cobresal
    Union La Calera
    1 - 1
    Vòng 18
  • 17/07 02:45
    Audax Italiano
    Colo Colo
    0 - 0
    Vòng 18
  • 17/07 00:15
    Palestino
    Coquimbo Unido
    1 - 1
    Vòng 18
  • 11/07 07:30
    1Union La Calera1
    Nublense
    1 - 1
    Vòng 17
  • 11/07 05:00
    Colo Colo
    La Serena
    3 - 0
    Vòng 17
  • 11/07 02:30
    CD Antofagasta
    Universidad de Chile
    0 - 0
    Vòng 17
  • 10/07 07:00
    1Coquimbo Unido1
    Everton CD1
    0 - 1
    Vòng 17
  • 10/07 04:30
    Audax Italiano
    Huachipato
    0 - 1
    Vòng 17
  • 10/07 02:00
    Curico Unido
    Cobresal
    0 - 0
    Vòng 17
  • 09/07 07:30
    O Higgins
    Palestino
    1 - 1
    Vòng 17
  • 04/07 07:00
    Cobresal
    CD Antofagasta
    1 - 1
    Vòng 16
  • 04/07 04:30
    Universidad Catolica
    Coquimbo Unido
    0 - 0
    Vòng 16
  • 04/07 02:00
    1La Serena1
    O Higgins1
    0 - 0
    Vòng 16
  • 03/07 07:00
    1Huachipato1
    Curico Unido
    1 - 0
    Vòng 16
  • 03/07 04:30
    1Universidad de Chile1
    Union La Calera
    0 - 0
    Vòng 16
  • 03/07 02:00
    1Palestino1
    Union Espanola1
    1 - 0
    Vòng 16
  • 02/07 05:30
    Everton CD
    Colo Colo2
    1 - 1
    Vòng 16
  • 01/07 06:00
    Nublense
    Audax Italiano
    0 - 0
    Vòng 16
  • 31/05 07:30
    1Everton CD1
    O Higgins
    0 - 0
    Vòng 15
  • 31/05 05:00
    Colo Colo
    Nublense
    0 - 0
    Vòng 15
  • 30/05 07:00
    Union Espanola
    Union La Calera
    0 - 1
    Vòng 15
  • 30/05 04:30
    Universidad Catolica
    CD Antofagasta
    1 - 0
    Vòng 15
  • 29/05 07:00
    Huachipato
    Palestino1
    1 - 1
    Vòng 15
  • 29/05 04:30
    Cobresal
    Universidad de Chile
    1 - 0
    Vòng 15
  • 29/05 02:00
    1La Serena1
    Audax Italiano
    2 - 0
    Vòng 15
  • 28/05 07:30
    Curico Unido
    Coquimbo Unido
    3 - 0
    Vòng 15
  • 23/05 07:00
    Nublense
    Curico Unido1
    1 - 1
    Vòng 14
  • 23/05 02:00
    1O Higgins1
    Colo Colo1
    1 - 0
    Vòng 14
  • 22/05 23:00
    Palestino
    Cobresal
    2 - 0
    Vòng 14
  • 22/05 07:00
    Union La Calera
    La Serena1
    0 - 0
    Vòng 14
  • 22/05 04:30
    Universidad de Chile
    Huachipato1
    1 - 0
    Vòng 14
  • 22/05 02:00
    Audax Italiano
    Universidad Catolica1
    2 - 1
    Vòng 14
  • 22/05 02:00
    CD Antofagasta
    Everton CD
    0 - 1
    Vòng 14
  • 21/05 06:00
    Coquimbo Unido
    Union Espanola
    1 - 1
    Vòng 14
  • 17/05 07:30
    Curico Unido
    Audax Italiano1
    2 - 1
    Vòng 13
  • 16/05 04:30
    1Huachipato1
    Nublense
    0 - 1
    Vòng 13
  • 16/05 01:45
    Cobresal
    O Higgins
    0 - 0
    Vòng 13
  • 15/05 05:00
    Colo Colo
    Coquimbo Unido
    3 - 0
    Vòng 13
  • 15/05 02:30
    Everton CD
    Universidad de Chile
    1 - 0
    Vòng 13
  • 14/05 23:30
    La Serena
    Palestino
    0 - 0
    Vòng 13
  • 14/05 07:30
    Union Espanola
    CD Antofagasta1
    0 - 0
    Vòng 13
  • 14/05 05:00
    Universidad Catolica
    Union La Calera
    0 - 0
    Vòng 13
  • 10/05 07:30
    Union La Calera
    Audax Italiano
    1 - 0
    Vòng 12
  • 10/05 05:00
    Curico Unido
    Colo Colo
    0 - 2
    Vòng 12
  • 10/05 02:00
    Cobresal
    Everton CD
    0 - 0
    Vòng 12
  • 09/05 07:00
    Coquimbo Unido
    Huachipato
    1 - 1
    Vòng 12
  • 09/05 04:30
    Nublense
    Universidad Catolica
    3 - 0
    Vòng 12
  • 08/05 23:00
    1Palestino1
    CD Antofagasta
    1 - 0
    Vòng 12
  • 08/05 04:30
    Universidad de Chile
    La Serena
    0 - 0
    Vòng 12
  • 08/05 02:00
    O Higgins
    Union Espanola
    2 - 1
    Vòng 12
  • 30/04 23:00
    CD Antofagasta
    O Higgins1
    0 - 0
    Vòng 9
  • 30/04 01:00
    Audax Italiano
    Universidad de Chile2
    0 - 0
    Vòng 11
  • 27/04 07:00
    Union Espanola
    Cobresal
    0 - 1
    Vòng 11
  • 25/04 07:00
    Coquimbo Unido
    Union La Calera
    0 - 1
    Vòng 11
  • 25/04 04:30
    O Higgins
    Nublense1
    1 - 0
    Vòng 11
  • 24/04 23:30
    1Universidad Catolica1
    Colo Colo1
    1 - 0
    Vòng 11
  • 24/04 02:00
    La Serena
    Curico Unido
    0 - 2
    Vòng 11
  • 23/04 23:30
    CD Antofagasta
    Huachipato1
    0 - 0
    Vòng 11
  • 23/04 07:00
    1Everton CD1
    Palestino
    0 - 0
    Vòng 11
  • 19/04 07:30
    Union La Calera
    O Higgins
    0 - 0
    Vòng 10
  • 19/04 05:00
    Nublense
    Everton CD
    0 - 0
    Vòng 10
  • 18/04 05:00
    1Colo Colo1
    Cobresal1
    2 - 1
    Vòng 10
  • 18/04 02:30
    Huachipato
    Universidad Catolica1
    0 - 0
    Vòng 10
  • 17/04 23:30
    Curico Unido
    CD Antofagasta
    1 - 0
    Vòng 10
  • 17/04 04:30
    Universidad de Chile
    Palestino
    0 - 0
    Vòng 10
  • 17/04 02:00
    Audax Italiano
    Coquimbo Unido
    0 - 1
    Vòng 10
  • 16/04 03:30
    La Serena
    Union Espanola
    1 - 1
    Vòng 10
  • 11/04 07:00
    Union La Calera
    Curico Unido
    0 - 0
    Vòng 9
  • 11/04 04:30
    Union Espanola
    Colo Colo
    0 - 1
    Vòng 9
  • 11/04 02:00
    Palestino
    Nublense
    1 - 0
    Vòng 9
  • 10/04 23:30
    Cobresal
    Audax Italiano
    0 - 1
    Vòng 9
  • 10/04 07:00
    Universidad Catolica
    La Serena
    0 - 1
    Vòng 9
  • 10/04 04:30
    Coquimbo Unido
    Universidad de Chile
    0 - 0
    Vòng 9
  • 10/04 02:00
    1Everton CD1
    Huachipato1
    0 - 0
    Vòng 9
  • 05/04 07:30
    Curico Unido
    Palestino
    0 - 0
    Vòng 8
  • 04/04 04:30
    Audax Italiano
    Union Espanola
    0 - 0
    Vòng 8
  • 04/04 02:00
    Huachipato
    Cobresal
    0 - 0
    Vòng 8
  • 03/04 04:00
    Universidad Catolica
    Universidad de Chile
    2 - 0
    Vòng 8
  • 03/04 01:00
    1Nublense1
    CD Antofagasta1
    0 - 0
    Vòng 8
  • 02/04 06:30
    O Higgins
    Coquimbo Unido
    0 - 0
    Vòng 8
  • 02/04 03:30
    La Serena
    Everton CD
    1 - 0
    Vòng 8
  • 01/04 05:00
    Colo Colo
    Union La Calera1
    2 - 0
    Vòng 8
  • 28/03 02:00
    Universidad de Chile
    Union Espanola
    1 - 0
    Vòng 6
  • 22/03 06:30
    Union Espanola
    Nublense
    1 - 0
    Vòng 7
  • 22/03 04:00
    CD Antofagasta
    Union La Calera
    0 - 0
    Vòng 7
  • 21/03 06:30
    Everton CD
    Audax Italiano
    0 - 0
    Vòng 7
  • 21/03 03:30
    Palestino
    Colo Colo
    0 - 3
    Vòng 7
  • 20/03 22:00
    Huachipato
    La Serena
    0 - 3
    Vòng 7
  • 20/03 06:30
    Cobresal
    Coquimbo Unido
    0 - 1
    Vòng 7
  • 20/03 04:00
    O Higgins
    Universidad Catolica1
    2 - 0
    Vòng 7
  • 18/03 06:30
    1Universidad de Chile1
    Curico Unido
    0 - 0
    Vòng 7
  • 15/03 04:00
    2CD Antofagasta2
    Colo Colo
    0 - 0
    Vòng 6
  • 14/03 06:30
    Audax Italiano
    Palestino
    1 - 0
    Vòng 6
  • 14/03 04:00
    Curico Unido
    O Higgins
    4 - 0
    Vòng 6
  • 13/03 06:30
    Union La Calera
    Huachipato
    0 - 0
    Vòng 6
  • 13/03 04:00
    Universidad Catolica
    Everton CD1
    0 - 0
    Vòng 6
  • 12/03 22:00
    Coquimbo Unido
    Nublense
    0 - 0
    Vòng 6
  • 12/03 04:00
    La Serena
    Cobresal
    1 - 1
    Vòng 6
  • 07/03 06:30
    Cobresal
    Universidad Catolica
    2 - 1
    Vòng 5
  • 07/03 04:00
    1O Higgins1
    Audax Italiano1
    0 - 1
    Vòng 5
  • 06/03 22:00
    Colo Colo
    Universidad de Chile2
    3 - 0
    Vòng 5
  • 06/03 06:30
    Everton CD
    Curico Unido1
    1 - 1
    Vòng 5
  • 06/03 04:00
    1Union Espanola1
    Huachipato
    0 - 0
    Vòng 5
  • 05/03 22:00
    1Coquimbo Unido1
    CD Antofagasta
    3 - 0
    Vòng 5
  • 05/03 06:30
    Nublense
    La Serena
    2 - 0
    Vòng 5
  • 05/03 04:00
    Palestino
    Union La Calera1
    0 - 0
    Vòng 5
  • 01/03 06:30
    Universidad de Chile
    O Higgins1
    0 - 1
    Vòng 4
  • 01/03 04:00
    Curico Unido
    Union Espanola1
    0 - 0
    Vòng 4
  • 28/02 04:00
    Palestino
    Universidad Catolica
    1 - 1
    Vòng 4
  • 27/02 22:00
    Huachipato
    Colo Colo
    0 - 0
    Vòng 4
  • 27/02 06:30
    Audax Italiano
    CD Antofagasta
    0 - 2
    Vòng 4
  • 27/02 04:00
    Cobresal
    Nublense
    1 - 1
    Vòng 4
  • 26/02 22:00
    La Serena
    Coquimbo Unido
    1 - 0
    Vòng 4
  • 26/02 06:00
    Union La Calera
    Everton CD
    1 - 0
    Vòng 4
  • 22/02 04:00
    Nublense
    Universidad de Chile1
    1 - 1
    Vòng 3
  • 21/02 06:30
    Universidad Catolica
    Curico Unido2
    0 - 0
    Vòng 3
  • 21/02 04:00
    Union La Calera
    Cobresal
    0 - 0
    Vòng 3
  • 20/02 22:00
    Coquimbo Unido
    Palestino1
    0 - 2
    Vòng 3
  • 20/02 06:30
    CD Antofagasta
    La Serena
    1 - 1
    Vòng 3
  • 20/02 04:00
    1Colo Colo1
    Audax Italiano
    1 - 0
    Vòng 3
  • 19/02 06:30
    Union Espanola
    Everton CD
    1 - 1
    Vòng 3
  • 19/02 04:00
    O Higgins
    Huachipato
    1 - 1
    Vòng 3
  • 15/02 06:30
    Cobresal
    Curico Unido
    0 - 2
    Vòng 2
  • 15/02 04:00
    Nublense
    Union La Calera1
    0 - 0
    Vòng 2
  • 14/02 06:30
    Universidad Catolica
    Union Espanola
    1 - 0
    Vòng 2
  • 14/02 04:00
    La Serena
    Colo Colo
    0 - 1
    Vòng 2
  • 13/02 06:30
    Universidad de Chile
    CD Antofagasta1
    1 - 0
    Vòng 2
  • 13/02 04:00
    Huachipato
    Audax Italiano
    1 - 1
    Vòng 2
  • 12/02 06:30
    Everton CD
    Coquimbo Unido
    1 - 0
    Vòng 2
  • 12/02 04:00
    Palestino
    O Higgins
    1 - 0
    Vòng 2
  • 08/02 06:30
    Curico Unido
    Huachipato
    1 - 0
    Vòng 1
  • 08/02 04:00
    Audax Italiano
    Nublense
    1 - 0
    Vòng 1
  • 07/02 06:30
    Colo Colo
    Everton CD
    0 - 0
    Vòng 1
  • 07/02 04:00
    Union La Calera
    Universidad de Chile
    0 - 1
    Vòng 1
  • 06/02 22:00
    CD Antofagasta
    Cobresal
    0 - 0
    Vòng 1
  • 06/02 06:30
    Coquimbo Unido
    Universidad Catolica
    2 - 1
    Vòng 1
  • 06/02 04:00
    1Union Espanola1
    Palestino
    1 - 0
    Vòng 1
  • 05/02 06:00
    O Higgins
    La Serena
    3 - 0
    Vòng 1
Cập nhật:

Giải bóng đá VĐQG Chile

Tên giải đấu VĐQG Chile
Tên khác
Tên Tiếng Anh
Vòng đấu hiện tại 25
Mùa giải hiện tại 2022
Mùa giải bắt đầu ngày Thứ ba, 25 Tháng một 2022
Mùa giải kết thúc ngày Thứ sáu, 30 Tháng mười hai 2022
Thuộc Liên Đoàn
Ngày thành lập
Số lượng đội bóng (CLB)