Kết quả bóng đá Estonia hôm nay, Kqbd Estonia tối đêm qua

Kết quả bóng đá Estonia hôm nay: cập nhật tỷ số bóng đá Estonia tối, đêm qua và rạng sáng nay. Trực tiếp kqbd Estonia hôm nay: xem kết quả bóng đá VĐQG Estonia mới nhất mùa giải , KQ Hạng nhất và Hạng 2 Estonia NHANH và CHÍNH XÁC. Bảng tỷ số bóng đá Estonia hôm nay: trực tiếp bdkq Estonia tối, đêm nay và rạng sáng mai theo từng giải đấu và cúp quốc nội liên tục 24/7. Các kết quả bóng đá Estonia tối đêm hôm qua (giải VĐQG quốc nội bóng đá nam và nữ Estonia) gồm: KQ VĐQG Estonia, kết quả Cúp Liên Đoàn, Cúp Quốc Gia Estonia (Cúp QG) và trận Siêu Cúp Estonia (SC).

Xem kết quả bóng đá Estonia trực tuyến tối qua và rạng sáng ngày nay mới nhất. Ket qua bong da Estonia hom nay: xem kqbd Estonia toi va dem qua moi nhat. Trực tiếp kết quả bóng đá VĐQG Estonia gần đây và xem kqbd Cúp Estonia tt theo vòng đấu: vòng bảng, tứ kết bán kết và vòng chung kết (VCK).

Kết quả bóng đá hôm nay Estonia mới nhất: tỷ số kq bd Vô địch Quốc Gia Estonia tối và đêm nay, tỷ số hiệp 1 (H1) hiệp 2 (H2) và cả trận (FT). Update thông tin đội hình ra sân thi đấu chính thức và dự bị, tường thuật diễn biến chính, thẻ vàng-thẻ đỏ-phạt góc và số liệu thống kê bóng đá kết quả trực tuyến 24h.

Xem kq Estonia hn và kết quả ĐTQG Estonia thi đấu tối nay theo giải: kqbd hôm nay giải VĐQG Estonia và Hạng nhất (Hạng 1-A), Hạng nhì (Hạng 2-B), giải trẻ (dự bị) và KQ Cúp Quốc Gia Estonia. Ngoài kết quả và tỷ số bóng đá Estonia, Ketquabongda tổng hợp SỚM nhất KQ ĐTQG Estonia và các cấp độ Đội Tuyển Quốc Gia Estonia lứa U như: kết quả U23 Estonia, U21, U19 và KQ U17 Estonia.

  • 12/01 23:00
    Phần Lan
    Estonia
    0 - 0
    Vòng Tháng 1
  • 09/01 00:00
    Iceland
    Estonia
    0 - 1
    Vòng Tháng 1
  • 19/11 21:00
    Estonia
    Lítva
    0 - 0
    Vòng Hạng 3
  • 18/11 19:30
    Nữ U17 Phần Lan
    U17 Nữ Estonia1
    2 - 0
    Vòng Tháng 11
  • 18/11 18:00
    U21 Latvia
    U21 Estonia
    1 - 0
    Vòng Match U21
  • 27/11 18:00
    Tallinna JK Legion
    Elva1
    0 - 0
    Vòng Play Off
  • 24/11 00:00
    Elva
    Tallinna JK Legion
    0 - 3
    Vòng Play Off
  • 12/11 19:00
    Flora Tallinn
    Levadia Tallinn
    1 - 1
    Vòng 36
  • 12/11 19:00
    Trans Narva
    Kuressaare
    1 - 0
    Vòng 36
  • 12/11 19:00
    JK Tallinna Kalev
    Nomme Kalju
    0 - 2
    Vòng 36
  • 12/11 19:00
    Tartu JK Tammeka
    Paide Linnameeskond
    0 - 1
    Vòng 36
  • 12/11 00:00
    Tallinna JK Legion
    Vaprus Parnu
    1 - 1
    Vòng 36
  • 06/11 22:15
    Paide Linnameeskond
    Nomme Kalju
    0 - 0
    Vòng 35
  • 06/11 19:30
    Kuressaare
    Vaprus Parnu
    0 - 0
    Vòng 35
  • 06/11 00:30
    Levadia Tallinn
    Trans Narva
    0 - 0
    Vòng 35
  • 05/11 22:00
    Tallinna JK Legion
    Tartu JK Tammeka
    0 - 1
    Vòng 35
  • 05/11 19:15
    JK Tallinna Kalev
    Flora Tallinn
    0 - 0
    Vòng 35
  • 30/10 22:15
    Flora Tallinn
    Paide Linnameeskond
    0 - 0
    Vòng 34
  • 30/10 19:30
    Tartu JK Tammeka
    Trans Narva
    2 - 0
    Vòng 34
  • 29/10 23:30
    Nomme Kalju
    Tallinna JK Legion
    0 - 0
    Vòng 34
  • 29/10 21:00
    Vaprus Parnu
    Levadia Tallinn
    1 - 0
    Vòng 34
  • 29/10 18:30
    Kuressaare
    JK Tallinna Kalev
    1 - 0
    Vòng 34
  • 23/10 21:15
    Levadia Tallinn
    Paide Linnameeskond
    0 - 0
    Vòng 33
  • 23/10 18:30
    1Trans Narva
    Nomme Kalju
    0 - 0
    Vòng 33
  • 22/10 23:30
    Tartu JK Tammeka
    Vaprus Parnu
    0 - 0
    Vòng 33
  • 22/10 21:00
    Flora Tallinn
    Kuressaare
    2 - 0
    Vòng 33
  • 22/10 18:30
    JK Tallinna Kalev
    Tallinna JK Legion
    0 - 0
    Vòng 33
  • 20/11 17:00
    JK Tallinna Kalev 2
    JK Jarve
    0 - 0
    Vòng Play Off
  • 17/11 00:00
    JK Jarve
    JK Tallinna Kalev 2
    2 - 1
    Vòng Play Off
  • 13/11 17:30
    Elva
    Tallinna Levadia 21
    1 - 1
    Vòng 36
  • 13/11 17:30
    Flora Tallinn 2
    Harju JK Laagri
    2 - 0
    Vòng 36
  • 13/11 17:30
    1Paide Linnameeskond 2
    JK Jarve
    0 - 2
    Vòng 36
  • 13/11 17:30
    Parnu JK
    Nomme United
    0 - 2
    Vòng 36
  • 13/11 17:30
    Viimsi MRJK
    Viljandi JK Tulevik
    1 - 0
    Vòng 36
  • 08/11 00:00
    Harju JK Laagri
    Parnu JK
    1 - 0
    Vòng 35
  • 06/11 17:30
    Flora Tallinn 2
    Tallinna Levadia 2
    1 - 2
    Vòng 35
  • 05/11 17:30
    2JK Jarve
    Viimsi MRJK
    0 - 1
    Vòng 35
  • 05/11 17:30
    Paide Linnameeskond 2
    Nomme United1
    0 - 2
    Vòng 35
  • 05/11 17:30
    Viljandi JK Tulevik
    Elva
    0 - 1
    Vòng 35
  • 01/11 00:00
    1Tallinna Levadia 2
    Paide Linnameeskond 2
    1 - 0
    Vòng 34
  • 30/10 17:30
    Parnu JK
    Viimsi MRJK
    1 - 3
    Vòng 34
  • 29/10 16:30
    Elva
    Flora Tallinn 2
    0 - 0
    Vòng 34
  • 29/10 16:30
    Nomme United
    JK Jarve
    2 - 0
    Vòng 34
  • 29/10 16:30
    Viljandi JK Tulevik
    Harju JK Laagri
    0 - 2
    Vòng 34
  • 24/10 23:00
    Flora Tallinn 2
    Paide Linnameeskond 2
    1 - 1
    Vòng 33
  • 24/10 23:00
    1Parnu JK
    Viljandi JK Tulevik
    1 - 1
    Vòng 33
  • 24/10 23:00
    Viimsi MRJK
    Elva
    2 - 1
    Vòng 33
  • 22/10 16:30
    Harju JK Laagri
    Nomme United1
    3 - 0
    Vòng 33
  • 22/10 16:30
    Tallinna Levadia 2
    JK Jarve
    2 - 0
    Vòng 33
  • 10/11 00:00
    Paide Linnameeskond
    JK Tallinna Kalev 2
    7 - 0
    Vòng 1/8
  • 20/10 00:00
    2Viljandi JK Tulevik
    Tallinn2
    0 - 1
    Vòng 1/8
  • 19/10 23:30
    Tabasalu Palliklubi
    Nomme Kalju
    1 - 0
    Vòng 1/8
  • 19/10 23:00
    Kuressaare
    Tartu Kalev
    4 - 2
    Vòng 1/8
  • 19/10 23:00
    Johvi Lokomotiv
    Rakvere JK Tarvas
    0 - 0
    Vòng 1/8
  • 19/10 23:00
    Nomme United
    Paide Linnameeskond
    0 - 3
    Vòng 4
  • 18/10 23:00
    Tartu JK Tammeka
    Harju JK Laagri
    1 - 1
    Vòng 1/8
  • 10/11 01:00
    Nữ Lootos Polva
    Nữ Viimsi JK
    0 - 1
    Vòng Promotion/Relegation P/O
  • 06/11 19:00
    Nữ Viimsi JK
    Nữ Lootos Polva
    0 - 0
    Vòng Promotion/Relegation P/O
  • 30/10 17:00
    Nữ Flora Tallinn
    Nữ Saku Sporting
    0 - 1
    Vòng Championship Play Off / 3
  • 30/10 17:00
    Nữ Suure Jaani United
    Nữ Parnu JK
    2 - 4
    Vòng Relegation Play Off / 3
  • 29/10 16:30
    Nữ Tabasalu
    Nữ JK Tallinna Kalev
    1 - 1
    Vòng Championship Play Off / 3
  • 29/10 00:00
    Nữ Tammeka Tartu
    Nữ Lootos Polva
    2 - 0
    Vòng Relegation Play Off / 3
  • 23/10 20:30
    Nữ Tammeka Tartu
    Nữ Suure Jaani United
    4 - 0
    Vòng Relegation Play Off / 2
  • 23/10 19:00
    Nữ JK Tallinna Kalev
    Nữ Saku Sporting
    0 - 4
    Vòng Championship Play Off / 2
  • 23/10 16:00
    Nữ Tabasalu
    Nữ Flora Tallinn
    0 - 1
    Vòng Championship Play Off / 2
  • 22/10 17:00
    Nữ Lootos Polva
    Nữ Parnu JK
    1 - 4
    Vòng Relegation Play Off / 2
  • 18/10 23:00
    Nữ Parnu JK
    Nữ Tammeka Tartu
    1 - 1
    Vòng Relegation Play Off / 1
  • 20/11 17:00
    Flora Tallinn 2I
    Tallinna JK Legion 2
    0 - 0
    Vòng Play-Off
  • 17/11 01:00
    1Tallinna JK Legion 2
    Flora Tallinn 2I
    0 - 1
    Vòng Play-Off
  • 13/11 17:30
    Tallinn
    Tabasalu Palliklubi
    1 - 0
    Vòng 36
  • 13/11 17:30
    Laanemaa Haapsalu
    Tartu Kalev
    0 - 1
    Vòng 36
  • 13/11 17:30
    Nomme JK Kalju 2
    Tallinna JK Legion 2
    0 - 1
    Vòng 36
  • 13/11 17:30
    Raplamaa
    Tartu JK Welco
    0 - 2
    Vòng 36
  • 13/11 17:30
    Tartu JK Tammeka 2
    JK Tallinna Kalev 2
    1 - 0
    Vòng 36
  • 06/11 17:30
    Tartu Kalev
    Tallinn
    0 - 0
    Vòng 35
  • 06/11 17:30
    Tartu JK Welco
    Tartu JK Tammeka 2
    1 - 0
    Vòng 35
  • 06/11 17:30
    Tabasalu Palliklubi
    Tallinna JK Legion 2
    2 - 1
    Vòng 35
  • 06/11 17:30
    JK Tallinna Kalev 2
    Raplamaa1
    2 - 0
    Vòng 35
  • 05/11 17:30
    Laanemaa Haapsalu
    Nomme JK Kalju 2
    1 - 1
    Vòng 35
  • 01/11 01:00
    1Tartu JK Tammeka 2
    Tallinn
    2 - 0
    Vòng 34
  • 30/10 20:00
    Tallinna JK Legion 2
    Tartu JK Welco
    0 - 1
    Vòng 34
  • 30/10 17:30
    1Nomme JK Kalju 2
    Tabasalu Palliklubi
    0 - 5
    Vòng 34
  • 30/10 17:30
    JK Tallinna Kalev 2
    Tartu Kalev
    4 - 1
    Vòng 34
  • 29/10 16:30
    Raplamaa
    Laanemaa Haapsalu
    0 - 2
    Vòng 34
  • 24/10 23:00
    Tartu JK Tammeka 2
    Nomme JK Kalju 22
    1 - 0
    Vòng 33
  • 23/10 16:30
    Tallinn
    Laanemaa Haapsalu
    3 - 0
    Vòng 33
  • 23/10 16:30
    Tallinna JK Legion 2
    JK Tallinna Kalev 2
    0 - 1
    Vòng 33
  • 22/10 16:30
    Tabasalu Palliklubi
    Raplamaa
    1 - 0
    Vòng 33
  • 22/10 16:30
    Tartu JK Welco
    Tartu Kalev
    0 - 0
    Vòng 33
Cập nhật: