Kết quả bóng đá Estonia hôm nay, Kqbd Estonia tối đêm qua

- Tặng 100% nạp đầu
- Thưởng lên đến 10TR

- Khuyến Mãi Nạp Đầu x200%
- Hoàn trả vô tận 3,2%

- Nạp Đầu Tặng X2
- Cược Thể Thao Hoàn trả 3,2%

- Đua Top EURO 2024
- Giải thưởng EURO tới 200TR

- Nạp Đầu X2 Giá Trị
- Bảo Hiểm Cược Thua 100%

- Nạp Uy Tín Tặng x100%
- Khuyến Mãi Hoàn Trả 3,2%

- Cược Thể Thao Hoàn Trả 3,2%
- Nạp Đầu X2 Tài Khoản

- Tặng 100% Nạp Đầu
- Hoàn Trả 1,25% Mỗi Đơn

- Cược Thể Thao Thưởng 15TR
- Hoàn Trả Cược 3%

- Khuyến Mãi 150% Nạp Đầu
- Thưởng Thành Viên Mới 388K

- Tặng 100% Nạp Đầu
- Hoàn Trả Vô Tận 1,58%

- Tặng 110% Nạp Đầu
- Hoàn Trả Vô Tận 1,25%

- Hoàn Trả Thể Thao 3,2%
- Đua Top Cược Thưởng 888TR

- Đăng Ký Tặng Ngay 100K
- Báo Danh Nhận CODE 

- Đăng Ký Tặng 100K
- Sân Chơi Thượng Lưu 2024

- Sòng Bạc Thượng Lưu Top 1
- Tặng Ngay 100K Đăng Ký

- Top Game Tặng Ngay 100K
- Tặng CODE Mỗi Ngày

- Cổng Game Tặng 100K 
- Báo Danh Nhận CODE 

- Nạp Đầu Tặng Ngay 200%
- Cược EURO hoàn trả 3,2%

- Hoàn Trả Vô Tận 3,2%
- Bảo Hiểm Cược Thua EURO

  • 19/05 21:00
    Parnu JK Vaprus
    Levadia Tallinn
    0 - 0
    Vòng 11
  • 19/05 18:30
    JK Tallinna Kalev
    FC Nomme United
    2 - 0
    Vòng 11
  • 18/05 22:59
    Nomme JK Kalju
    FC Kuressaare
    2 - 0
    Vòng 11
  • 18/05 21:00
    2 Trans Narva
    FC Flora Tallinn
    0 - 0
    Vòng 11
  • 18/05 18:30
    Tartu JK Maag Tammeka
    Paide Linnameeskond
    1 - 1
    Vòng 11
  • 12/05 22:59
    FC Nomme United
    Paide Linnameeskond
    0 - 1
    Vòng 10
  • 12/05 21:00
    JK Tallinna Kalev
    Trans Narva
    0 - 0
    Vòng 10
  • 12/05 18:30
    Levadia Tallinn
    Nomme JK Kalju
    0 - 0
    Vòng 10
  • 11/05 21:00
    FC Kuressaare
    Tartu JK Maag Tammeka
    0 - 0
    Vòng 10
  • 11/05 18:30
    1 FC Flora Tallinn
    Parnu JK Vaprus
    0 - 0
    Vòng 10
  • 05/05 18:30
    FC Flora Tallinn
    Levadia Tallinn
    1 - 0
    Vòng 9
  • 04/05 22:59
    Paide Linnameeskond
    JK Tallinna Kalev 1
    1 - 0
    Vòng 9
  • 04/05 21:00
    Trans Narva
    Parnu JK Vaprus
    0 - 0
    Vòng 9
  • 04/05 18:30
    FC Nomme United
    FC Kuressaare 1
    1 - 1
    Vòng 9
  • 03/05 22:59
    Nomme JK Kalju
    Tartu JK Maag Tammeka
    3 - 2
    Vòng 9
  • 01/05 22:59
    JK Tallinna Kalev
    FC Flora Tallinn
    0 - 2
    Vòng 21
  • 01/05 18:30
    Levadia Tallinn
    Paide Linnameeskond
    1 - 0
    Vòng 21
  • 28/04 21:00
    Trans Narva
    Paide Linnameeskond
    1 - 0
    Vòng 8
  • 28/04 18:30
    Tartu JK Maag Tammeka
    Levadia Tallinn
    0 - 2
    Vòng 8
  • 27/04 21:00
    FC Kuressaare
    FC Flora Tallinn
    1 - 0
    Vòng 8
  • 27/04 18:30
    JK Tallinna Kalev
    Nomme JK Kalju
    0 - 1
    Vòng 8
  • 26/04 22:59
    Parnu JK Vaprus
    FC Nomme United 1
    1 - 1
    Vòng 8
  • 21/04 21:00
    FC Flora Tallinn
    Nomme JK Kalju
    1 - 1
    Vòng 7
  • 21/04 18:30
    FC Kuressaare
    Trans Narva
    5 - 0
    Vòng 7
  • 20/04 21:00
    Levadia Tallinn
    Parnu JK Vaprus
    1 - 0
    Vòng 7
  • 20/04 18:30
    Paide Linnameeskond
    Tartu JK Maag Tammeka
    0 - 0
    Vòng 7
  • 20/04 16:30
    1 FC Nomme United
    JK Tallinna Kalev 1
    0 - 2
    Vòng 7
  • 17/04 22:59
    1 FC Flora Tallinn
    Paide Linnameeskond
    1 - 2
    Vòng 19
  • 16/04 22:59
    JK Tallinna Kalev
    Levadia Tallinn
    0 - 0
    Vòng 19
  • 14/04 21:00
    Nomme JK Kalju
    Paide Linnameeskond
    1 - 1
    Vòng 6
  • 17/05 22:59
    FC Flora Tallinn Nữ
    Saku Sporting Nữ
    1 - 0
  • 15/05 22:59
    JK Tallinna Kalev Nữ
    JK Tabasalu Nữ
    0 - 2
  • 24/04 22:59
    Viimsi JK Nữ
    Saku Sporting Nữ
    0 - 1
  • 23/04 22:59
    FC Flora Tallinn II Nữ
    FC Flora Tallinn Nữ
    0 - 5
  • 23/04 22:59
    JK Tabasalu Nữ
    Tammeka Tartu Nữ
    2 - 0
  • 09/05 00:30
    Levadia Tallinn
    Viimsi MRJK 1
    0 - 0
    Bán kết
  • 90phút [0-0], 120phút [1-0]
  • 08/05 22:00
    Paide Linnameeskond
    Nomme JK Kalju
    0 - 1
    Bán kết
  • 10/04 22:59
    Laanemaa Haapsalu
    Viimsi MRJK
    0 - 1
    Vòng Tứ kết
  • 10/04 22:59
    Paide Linnameeskond
    FC Kuressaare 1
    0 - 0
    Vòng Tứ kết
  • 10/04 22:59
    Nomme JK Kalju
    JK Tallinna Kalev
    1 - 0
    Vòng Tứ kết
  • 09/04 22:59
    1 Levadia Tallinn
    FC Flora Tallinn
    0 - 1
    Vòng Tứ kết
  • 19/05 16:30
    JK Welco Elekter
    Paide Linnameeskond B
    1 - 0
    Vòng 11
  • 19/05 16:30
    Tabasalu Charma
    Tallinna FC Ararat TTU
    0 - 0
    Vòng 11
  • 19/05 16:30
    Viimsi MRJK
    Flora Tallinn II
    0 - 1
    Vòng 11
  • 18/05 23:30
    JK Tallinna Kalev II
    Elva 1
    1 - 0
    Vòng 11
  • 17/05 22:00
    Harju JK Laagri
    Tallinna FC Levadia B 1
    3 - 2
    Vòng 11
  • 12/05 16:30
    Elva
    Flora Tallinn II
    0 - 1
    Vòng 10
  • 11/05 22:59
    Tallinna FC Ararat TTU
    JK Tallinna Kalev II
    2 - 0
    Vòng 10
  • 11/05 22:59
    JK Welco Elekter
    Harju JK Laagri
    0 - 1
    Vòng 10
  • 11/05 16:30
    Paide Linnameeskond B
    Tabasalu Charma
    1 - 0
    Vòng 10
  • 06/05 22:59
    Tallinna FC Levadia B
    JK Tallinna Kalev II
    2 - 0
    Vòng 9
  • 05/05 16:30
    Paide Linnameeskond B
    Harju JK Laagri
    2 - 3
    Vòng 9
  • 04/05 22:59
    1 Flora Tallinn II
    JK Welco Elekter 1
    0 - 1
    Vòng 9
  • 04/05 16:30
    2 Viimsi MRJK
    Tabasalu Charma 2
    0 - 0
    Vòng 9
  • 04/05 16:30
    Elva
    Tallinna FC Ararat TTU
    0 - 1
    Vòng 9
  • 28/04 16:30
    JK Tallinna Kalev II
    JK Welco Elekter
    0 - 3
    Vòng 8
  • 28/04 16:30
    Tabasalu Charma
    Flora Tallinn II
    1 - 0
    Vòng 8
  • 27/04 22:59
    Tallinna FC Ararat TTU
    Tallinna FC Levadia B
    2 - 0
    Vòng 8
  • 27/04 16:30
    Viimsi MRJK
    Paide Linnameeskond B
    2 - 0
    Vòng 8
  • 27/04 16:30
    Harju JK Laagri
    Elva
    2 - 0
    Vòng 8
  • 21/04 16:30
    1 Elva
    Tabasalu Charma
    2 - 0
    Vòng 7
  • 21/04 16:30
    JK Tallinna Kalev II
    Harju JK Laagri
    0 - 2
    Vòng 7
  • 21/04 16:30
    Paide Linnameeskond B
    Tallinna FC Ararat TTU 1
    0 - 1
    Vòng 7
  • 21/04 16:30
    JK Welco Elekter
    Tallinna FC Levadia B
    2 - 0
    Vòng 7
  • 19/04 22:59
    Flora Tallinn II
    Viimsi MRJK
    0 - 1
    Vòng 7
  • 15/04 22:59
    Tallinna FC Levadia B
    Paide Linnameeskond B
    2 - 0
    Vòng 6
  • 14/04 16:30
    Viimsi MRJK
    Elva
    1 - 0
    Vòng 6
  • 14/04 16:30
    Tabasalu Charma
    JK Tallinna Kalev II
    1 - 2
    Vòng 6
  • 13/04 22:59
    Harju JK Laagri
    JK Welco Elekter
    0 - 0
    Vòng 6
  • 13/04 22:59
    Tallinna FC Ararat TTU
    Flora Tallinn II
    1 - 4
    Vòng 6
  • 08/04 22:59
    JK Tallinna Kalev II
    Flora Tallinn II
    1 - 1
    Vòng 5
  • 08/05 22:59
    JK Trans Narva U19
    Tartu JK Tammeka U19
    2 - 2
  • 24/04 22:59
    1 JK Tallinna Kalev U19
    Levadia Tallinn U19
    0 - 0
  • 18/05 16:30
    JK Tallinna Kalev Nữ
    Tammeka Tartu Nữ
    1 - 3
    Vòng 7
  • 18/05 16:30
    Tallinna FC Ararat Nữ
    JK Tabasalu Nữ
    3 - 1
    Vòng 7
  • 18/05 16:30
    Viimsi JK Nữ
    FC Lootos Polva Nữ
    0 - 0
    Vòng 7
  • 12/05 16:30
    FC Lootos Polva Nữ
    JK Tallinna Kalev Nữ
    1 - 1
    Vòng 6
  • 11/05 16:30
    Tammeka Tartu Nữ
    Tallinna FC Ararat Nữ
    0 - 1
    Vòng 6
  • 10/05 22:59
    JK Tabasalu Nữ
    FC Flora Tallinn Nữ
    0 - 0
    Vòng 6
  • 10/05 00:00
    Viimsi JK Nữ
    Saku Sporting Nữ
    0 - 1
    Vòng 6
  • 05/05 22:59
    JK Tallinna Kalev Nữ
    Tallinna FC Ararat Nữ
    2 - 2
    Vòng 5
  • 05/05 22:59
    JK Tabasalu Nữ
    Tammeka Tartu Nữ
    2 - 0
    Vòng 5
  • 04/05 22:59
    Saku Sporting Nữ
    FC Lootos Polva Nữ
    0 - 0
    Vòng 5
  • 02/05 22:59
    FC Flora Tallinn Nữ
    Viimsi JK Nữ
    5 - 0
    Vòng 5
  • 30/04 22:59
    Saku Sporting Nữ
    Tallinna FC Ararat Nữ
    2 - 0
    Vòng 3
  • 28/04 22:59
    FC Flora Tallinn Nữ
    JK Tallinna Kalev Nữ
    2 - 0
    Vòng 4
  • 27/04 22:59
    Tammeka Tartu Nữ
    Saku Sporting Nữ
    1 - 2
    Vòng 4
  • 27/04 16:30
    FC Lootos Polva Nữ
    JK Tabasalu Nữ
    0 - 6
    Vòng 4
  • 27/04 16:30
    Tallinna FC Ararat Nữ
    Viimsi JK Nữ
    1 - 1
    Vòng 4
  • 21/04 22:59
    JK Tallinna Kalev Nữ
    Saku Sporting Nữ
    1 - 1
    Vòng 2
  • 20/04 00:00
    FC Lootos Polva Nữ
    FC Flora Tallinn Nữ
    0 - 2
    Vòng 3
  • 19/04 22:00
    Viimsi JK Nữ
    Tammeka Tartu Nữ
    1 - 1
    Vòng 3
  • 17/04 22:59
    JK Tallinna Kalev Nữ
    JK Tabasalu Nữ
    1 - 1
    Vòng 3
  • 14/04 21:00
    Tallinna FC Ararat Nữ
    FC Lootos Polva Nữ
    1 - 0
    Vòng 2
  • 13/04 22:59
    JK Tabasalu Nữ
    Viimsi JK Nữ
    2 - 0
    Vòng 2
  • 13/04 22:59
    Tammeka Tartu Nữ
    FC Flora Tallinn Nữ
    0 - 3
    Vòng 2
  • 30/03 00:00
    Tammeka Tartu Nữ
    FC Lootos Polva Nữ
    3 - 2
    Vòng 1
  • 29/03 22:00
    FC Flora Tallinn Nữ
    Tallinna FC Ararat Nữ
    1 - 1
    Vòng 1
  • 29/03 19:00
    Viimsi JK Nữ
    JK Tallinna Kalev Nữ
    2 - 0
    Vòng 1
  • 29/03 19:00
    1 Saku Sporting Nữ
    JK Tabasalu Nữ
    0 - 0
    Vòng 1
  • 19/05 16:30
    Johvi FC Lokomotiv
    Trans Narva B 1
    2 - 1
    Vòng 11
  • 19/05 16:30
    Tallinna JK Legion
    FC Kuressaare II
    0 - 0
    Vòng 11
  • 19/05 16:30
    Tartu JK Maag Tammeka B
    Viljandi Tulevik
    1 - 0
    Vòng 11
  • 19/05 16:30
    Tartu Kalev
    Nomme JK Kalju II
    1 - 2
    Vòng 11
  • 18/05 22:59
    Parnu JK
    Laanemaa Haapsalu
    1 - 0
    Vòng 11
  • 12/05 20:00
    1 FC Kuressaare II
    Tartu JK Maag Tammeka B
    1 - 1
    Vòng 10
  • 11/05 22:59
    Parnu JK
    Tartu Kalev
    1 - 0
    Vòng 10
  • 11/05 22:59
    Laanemaa Haapsalu
    Trans Narva B
    2 - 1
    Vòng 10
  • 11/05 16:30
    Viljandi Tulevik
    Johvi FC Lokomotiv
    0 - 1
    Vòng 10
  • 11/05 16:30
    Nomme JK Kalju II
    Tallinna JK Legion
    0 - 0
    Vòng 10
  • 05/05 21:00
    FC Kuressaare II
    Nomme JK Kalju II
    2 - 1
    Vòng 9
  • 05/05 16:30
    Trans Narva B
    Viljandi Tulevik
    1 - 0
    Vòng 9
  • 04/05 16:30
    Laanemaa Haapsalu
    Tallinna JK Legion
    1 - 0
    Vòng 9
  • 04/05 16:30
    Tartu Kalev
    Tartu JK Maag Tammeka B
    0 - 3
    Vòng 9
  • 04/05 16:30
    1 Johvi FC Lokomotiv
    Parnu JK
    0 - 0
    Vòng 9
  • 28/04 16:30
    Nomme JK Kalju II
    Johvi FC Lokomotiv 1
    3 - 2
    Vòng 8
  • 27/04 22:59
    Tallinna JK Legion
    Tartu Kalev
    1 - 0
    Vòng 8
  • 27/04 16:30
    Tartu JK Maag Tammeka B
    Laanemaa Haapsalu
    0 - 0
    Vòng 8
  • 27/04 16:30
    Viljandi Tulevik
    Parnu JK 1
    1 - 2
    Vòng 8
  • 26/04 21:30
    Trans Narva B
    FC Kuressaare II
    1 - 1
    Vòng 8
  • 21/04 16:30
    Parnu JK
    Tartu JK Maag Tammeka B
    1 - 1
    Vòng 7
  • 20/04 22:59
    Viljandi Tulevik
    Nomme JK Kalju II 1
    3 - 0
    Vòng 7
  • 20/04 22:59
    Tartu Kalev
    Laanemaa Haapsalu
    3 - 1
    Vòng 7
  • 20/04 19:00
    Johvi FC Lokomotiv
    FC Kuressaare II
    0 - 2
    Vòng 7
  • 18/04 22:00
    Tallinna JK Legion
    Trans Narva B
    1 - 0
    Vòng 7
  • 14/04 22:59
    Johvi FC Lokomotiv
    Tallinna JK Legion
    0 - 4
    Vòng 6
  • 14/04 16:30
    FC Kuressaare II
    Parnu JK
    1 - 0
    Vòng 6
  • 14/04 16:30
    Tartu JK Maag Tammeka B
    Trans Narva B
    0 - 1
    Vòng 6
  • 13/04 22:59
    Laanemaa Haapsalu
    Viljandi Tulevik 1
    2 - 0
    Vòng 6
  • 13/04 19:00
    Nomme JK Kalju II
    Tartu Kalev
    1 - 1
    Vòng 6
Cập nhật: