Lịch thi đấu Isthmian League hôm nay, Lịch bóng đá Anh

Lịch thi đấu Isthmian League hôm nay: cập nhật lịch thi đấu vòng 6 Giải Isthmian mùa 2022-2023 mới nhất sẽ thi đấu vào sáng, chiều và tối nay. Xem lịch thi đấu bóng đá Isthmian League vòng 6 mùa giải 2022-2023: cập nhật danh sách, lịch TĐ các trận đấu bóng đá giải Isthmian League thi đấu đêm nay và rạng sáng mai CHÍNH XÁC. Cập nhật lịch thi đấu bóng đá Anh mới nhất: tổng hợp LTĐ, BXH và KQ Isthmian League thi đấu tối đêm nay và ngày mai liên tục 24/7 SỚM và NHANH nhất.

Giải bóng đá Isthmian League có tên Tiếng Anh là England Ryman (Isthmian) League Premier Division và là giải đấu hạng 6 trong hệ thống giải đấu bóng đá Anh. Trực tiếp lịch thi đấu bóng đá Anh hôm nay và ngày mai mới nhất bao gồm: lịch thi đấu giải Vô địch Quốc Gia Anh (giải VĐQG), Hạng nhất (Hạng 1) và Hạng nhì Anh (Hạng 2). Cập nhật lịch thi đấu đầy đủ vòng tứ kết, bán kết và trận chung kết Cúp Quốc Gia Anh. Ngoài ra, LTĐ BĐ Anh và lịch thi đấu trận tranh siêu cúp Anh tổng hợp các kênh sóng chiếu trực tiếp trên truyền hình K+, VTV3, VTV6 và FPT Play SỚM nhất.

Ở một số quốc gia như Tây Ban Nha và Nhật Bản thì Cúp Quốc Gia (Cúp QG) được gọi là Cúp Hoàng đế (Cúp Nhà Vua - CNV). Còn một số quốc gia khác như Anh, Thái Lan và Hàn Quốc thì Cúp QG được gọi là Cúp FA. Còn Cúp Liên Đoàn (Cúp LĐ) thì không có ở nhiều quốc gia.

Lịch thi đấu bóng đá Isthmian League mùa giải 2022-2023

123456789101112131415161718192021222324252627282930313233343536373839404142
  • 13/08 21:00
    Billericay Town
    Cray Wanderers
    0 - 1
    Vòng 1
  • 13/08 21:00
    Bishops Stortford
    Haringey Borough
    0 - 1
    Vòng 1
  • 13/08 21:00
    Bognor Regis Town
    AFC Hornchurch
    1 - 0
    Vòng 1
  • 13/08 21:00
    Canvey Island
    Horsham
    0 - 2
    Vòng 1
  • 13/08 21:00
    Carshalton Athletic
    Brightlingsea Regent
    1 - 1
    Vòng 1
  • 13/08 21:00
    Corinthian Casuals
    Bowers & Pitsea
    3 - 1
    Vòng 1
  • 13/08 21:00
    Enfield Town
    Folkestone Invicta
    1 - 0
    Vòng 1
  • 13/08 21:00
    Hastings United
    Aveley
    0 - 0
    Vòng 1
  • 13/08 21:00
    Margate
    Kingstonian
    0 - 1
    Vòng 1
  • 13/08 21:00
    Wingate & Finchley
    Lewes
    0 - 0
    Vòng 1
  • 14/08 20:00
    Potters Bar Town
    Herne Bay
    0 - 0
    Vòng 1
  • 16/08 01:45
    Aveley
    Billericay Town
    0 - 0
    Vòng 2
  • 17/08 01:45
    Bowers & Pitsea
    Margate
    0 - 1
    Vòng 2
  • 17/08 01:45
    Brightlingsea Regent
    Canvey Island
    1 - 3
    Vòng 2
  • 17/08 01:45
    Folkestone Invicta
    Hastings United
    0 - 0
    Vòng 2
  • 17/08 01:45
    Haringey Borough
    Herne Bay
    1 - 2
    Vòng 2
  • 17/08 01:45
    AFC Hornchurch
    Enfield Town
    1 - 2
    Vòng 2
  • 17/08 01:45
    Horsham
    Corinthian Casuals
    1 - 0
    Vòng 2
  • 17/08 01:45
    Lewes
    Carshalton Athletic
    1 - 0
    Vòng 2
  • 17/08 01:45
    Potters Bar Town
    Bishops Stortford
    0 - 1
    Vòng 2
  • 18/08 01:45
    Cray Wanderers
    Bognor Regis Town
    1 - 0
    Vòng 2
  • 18/08 01:45
    Kingstonian
    Wingate & Finchley
    1 - 2
    Vòng 2
  • 20/08 21:00
    Aveley
    Bognor Regis Town
    1 - 3
    Vòng 3
  • 20/08 21:00
    Bowers & Pitsea
    Herne Bay
    1 - 1
    Vòng 3
  • 20/08 21:00
    Brightlingsea Regent
    Margate
    1 - 0
    Vòng 3
  • 20/08 21:00
    Cray Wanderers
    Canvey Island
    0 - 0
    Vòng 3
  • 20/08 21:00
    Folkestone Invicta
    Wingate & Finchley
    2 - 0
    Vòng 3
  • 20/08 21:00
    Haringey Borough
    Corinthian Casuals
    1 - 2
    Vòng 3
  • 20/08 21:00
    Horsham
    Carshalton Athletic
    0 - 2
    Vòng 3
  • 20/08 21:00
    Lewes
    Bishops Stortford
    1 - 0
    Vòng 3
  • 20/08 21:00
    Potters Bar Town
    Billericay Town
    0 - 0
    Vòng 3
  • 20/08 21:15
    AFC Hornchurch
    Hastings United
    2 - 0
    Vòng 3
  • 21/08 21:00
    Kingstonian
    Enfield Town
    0 - 0
    Vòng 3
  • 27/08 01:45
    Bishops Stortford
    Cray Wanderers
    1 - 0
    Vòng 4
  • 27/08 01:45
    Margate
    Horsham
    0 - 0
    Vòng 4
  • 27/08 21:00
    Billericay Town
    Folkestone Invicta
    2 - 0
    Vòng 4
  • 27/08 21:00
    Bognor Regis Town
    Potters Bar Town
    0 - 2
    Vòng 4
  • 27/08 21:00
    Canvey Island
    AFC Hornchurch
    0 - 0
    Vòng 4
  • 27/08 21:00
    Carshalton Athletic
    Haringey Borough
    0 - 1
    Vòng 4
  • 27/08 21:00
    Corinthian Casuals
    Lewes
    1 - 0
    Vòng 4
  • 27/08 21:00
    Enfield Town
    Bowers & Pitsea
    1 - 0
    Vòng 4
  • 27/08 21:00
    Hastings United
    Brightlingsea Regent
    2 - 1
    Vòng 4
  • 27/08 21:00
    Herne Bay
    Kingstonian
    1 - 0
    Vòng 4
  • 27/08 21:00
    Wingate & Finchley
    Aveley
    1 - 1
    Vòng 4
  • 29/08 21:00
    Aveley
    Corinthian Casuals
    1 - 0
    Vòng 5
  • 29/08 21:00
    Bowers & Pitsea
    Canvey Island
    0 - 1
    Vòng 5
  • 29/08 21:00
    Brightlingsea Regent
    Billericay Town
    0 - 0
    Vòng 5
  • 29/08 21:00
    Cray Wanderers
    Margate
    1 - 0
    Vòng 5
  • 29/08 21:00
    Folkestone Invicta
    Herne Bay
    1 - 0
    Vòng 5
  • 29/08 21:00
    Haringey Borough
    Wingate & Finchley
    0 - 0
    Vòng 5
  • 29/08 21:00
    AFC Hornchurch
    Bishops Stortford
    2 - 0
    Vòng 5
  • 29/08 21:00
    Horsham
    Bognor Regis Town
    1 - 0
    Vòng 5
  • 29/08 21:00
    Kingstonian
    Carshalton Athletic
    1 - 0
    Vòng 5
  • 29/08 21:00
    Lewes
    Hastings United
    0 - 0
    Vòng 5
  • 29/08 21:00
    Potters Bar Town
    Enfield Town
    1 - 1
    Vòng 5
  • 10/09 21:00
    Bognor Regis Town
    Bowers & Pitsea
    ? - ?
    Vòng 6
  • 13/09 01:45
    Aveley
    Potters Bar Town
    0 - 1
    Vòng 7
  • 14/09 01:45
    Billericay Town
    Bishops Stortford
    0 - 1
    Vòng 7
  • 14/09 01:45
    Bognor Regis Town
    Carshalton Athletic
    1 - 2
    Vòng 7
  • 14/09 01:45
    Bowers & Pitsea
    Wingate & Finchley
    2 - 2
    Vòng 7
  • 14/09 01:45
    Brightlingsea Regent
    Enfield Town
    0 - 1
    Vòng 7
  • 14/09 01:45
    Canvey Island
    Haringey Borough
    1 - 1
    Vòng 7
  • 14/09 01:45
    Folkestone Invicta
    Cray Wanderers
    2 - 2
    Vòng 7
  • 14/09 01:45
    Hastings United
    Kingstonian
    1 - 0
    Vòng 7
  • 14/09 01:45
    AFC Hornchurch
    Corinthian Casuals
    2 - 0
    Vòng 7
  • 14/09 01:45
    Horsham
    Lewes
    2 - 0
    Vòng 7
  • 14/09 01:45
    Margate
    Herne Bay
    4 - 0
    Vòng 7
  • 17/09 01:45
    Bishops Stortford
    Aveley
    1 - 0
    Vòng 6
  • 17/09 21:00
    Haringey Borough
    Horsham
    0 - 0
    Vòng 8
  • 18/09 21:00
    Cray Wanderers
    Bowers & Pitsea
    1 - 2
    Vòng 8
  • 21/09 01:45
    Bishops Stortford
    Bowers & Pitsea
    1 - 0
    Vòng 9
  • 21/09 01:45
    Corinthian Casuals
    Folkestone Invicta
    ? - ?
    Vòng 9
  • 21/09 01:45
    Enfield Town
    Canvey Island
    0 - 0
    Vòng 9
  • 21/09 01:45
    Haringey Borough
    Billericay Town
    0 - 1
    Vòng 9
  • 21/09 01:45
    Herne Bay
    AFC Hornchurch
    0 - 3
    Vòng 9
  • 21/09 01:45
    Lewes
    Aveley
    ? - ?
    Vòng 9
  • 21/09 01:45
    Potters Bar Town
    Brightlingsea Regent
    1 - 0
    Vòng 9
  • 21/09 01:45
    Wingate & Finchley
    Horsham
    1 - 1
    Vòng 9
  • 22/09 01:45
    Cray Wanderers
    Hastings United
    0 - 0
    Vòng 9
  • 22/09 01:45
    Kingstonian
    Bognor Regis Town
    0 - 1
    Vòng 9
  • 24/09 21:00
    Aveley
    Herne Bay
    0 - 0
    Vòng 10
  • 24/09 21:00
    Billericay Town
    Lewes
    1 - 0
    Vòng 10
  • 24/09 21:00
    Bognor Regis Town
    Wingate & Finchley
    2 - 0
    Vòng 10
  • 24/09 21:00
    Bowers & Pitsea
    Kingstonian
    1 - 2
    Vòng 10
  • 24/09 21:00
    Brightlingsea Regent
    Haringey Borough
    0 - 0
    Vòng 10
  • 24/09 21:00
    Canvey Island
    Corinthian Casuals
    2 - 0
    Vòng 10
  • 24/09 21:00
    Folkestone Invicta
    Potters Bar Town
    1 - 2
    Vòng 10
  • 24/09 21:00
    Hastings United
    Carshalton Athletic
    0 - 0
    Vòng 10
  • 24/09 21:00
    AFC Hornchurch
    Cray Wanderers
    1 - 1
    Vòng 10
  • 24/09 21:00
    Horsham
    Bishops Stortford
    0 - 1
    Vòng 10
  • 24/09 21:00
    Margate
    Enfield Town
    1 - 1
    Vòng 10
  • 28/09 01:45
    Enfield Town
    Horsham
    2 - 0
    Vòng 6
  • 01/10 21:00
    Aveley
    Margate
    ? - ?
    Vòng 11
  • 01/10 21:00
    Bishops Stortford
    Wingate & Finchley
    ? - ?
    Vòng 11
  • 01/10 21:00
    Bowers & Pitsea
    Horsham
    ? - ?
    Vòng 11
  • 01/10 21:00
    Canvey Island
    Bognor Regis Town
    ? - ?
    Vòng 11
  • 01/10 21:00
    Corinthian Casuals
    Enfield Town
    ? - ?
    Vòng 11
  • 02/10 21:00
    Kingstonian
    Potters Bar Town
    ? - ?
    Vòng 11
  • 03/10 21:00
    Billericay Town
    Hastings United
    ? - ?
    Vòng 11
  • 03/10 21:00
    Lewes
    Folkestone Invicta
    ? - ?
    Vòng 11
  • 04/10 21:00
    Bishops Stortford
    Folkestone Invicta
    ? - ?
    Vòng 8
  • 05/10 01:45
    Corinthian Casuals
    Cray Wanderers
    ? - ?
    Vòng 6
  • 05/10 01:45
    Margate
    Haringey Borough
    ? - ?
    Vòng 6
  • 11/10 01:45
    Carshalton Athletic
    Aveley
    ? - ?
    Vòng 8
  • 12/10 01:45
    Billericay Town
    AFC Hornchurch
    ? - ?
    Vòng 6
  • 12/10 01:45
    Herne Bay
    Lewes
    ? - ?
    Vòng 6
  • 12/10 01:45
    Corinthian Casuals
    Margate
    ? - ?
    Vòng 8
  • 12/10 01:45
    Enfield Town
    Bognor Regis Town
    ? - ?
    Vòng 8
  • 12/10 01:45
    Potters Bar Town
    Canvey Island
    ? - ?
    Vòng 8
  • 13/10 01:45
    Kingstonian
    Brightlingsea Regent
    ? - ?
    Vòng 8
  • 15/10 21:00
    Bognor Regis Town
    Herne Bay
    ? - ?
    Vòng 12
  • 15/10 21:00
    Brightlingsea Regent
    AFC Hornchurch
    ? - ?
    Vòng 12
  • 15/10 21:00
    Carshalton Athletic
    Corinthian Casuals
    ? - ?
    Vòng 12
  • 15/10 21:00
    Enfield Town
    Lewes
    ? - ?
    Vòng 12
  • 15/10 21:00
    Folkestone Invicta
    Aveley
    ? - ?
    Vòng 12
  • 15/10 21:00
    Haringey Borough
    Bowers & Pitsea
    ? - ?
    Vòng 12
  • 15/10 21:00
    Hastings United
    Bishops Stortford
    ? - ?
    Vòng 12
  • 15/10 21:00
    Horsham
    Kingstonian
    ? - ?
    Vòng 12
  • 15/10 21:00
    Margate
    Canvey Island
    ? - ?
    Vòng 12
  • 15/10 21:00
    Potters Bar Town
    Cray Wanderers
    ? - ?
    Vòng 12
  • 15/10 21:00
    Wingate & Finchley
    Billericay Town
    ? - ?
    Vòng 12
  • 19/10 01:45
    Canvey Island
    Kingstonian
    ? - ?
    Vòng 6
  • 19/10 01:45
    Herne Bay
    Billericay Town
    ? - ?
    Vòng 8
  • 19/10 01:45
    Wingate & Finchley
    Hastings United
    ? - ?
    Vòng 8
  • 20/10 01:45
    Cray Wanderers
    Brightlingsea Regent
    ? - ?
    Vòng 11
  • 22/10 21:00
    Aveley
    Haringey Borough
    ? - ?
    Vòng 13
  • 22/10 21:00
    Billericay Town
    Bognor Regis Town
    ? - ?
    Vòng 13
  • 22/10 21:00
    Bishops Stortford
    Carshalton Athletic
    ? - ?
    Vòng 13
  • 22/10 21:00
    Bowers & Pitsea
    Brightlingsea Regent
    ? - ?
    Vòng 13
  • 22/10 21:00
    Canvey Island
    Wingate & Finchley
    ? - ?
    Vòng 13
  • 22/10 21:00
    Corinthian Casuals
    Potters Bar Town
    ? - ?
    Vòng 13
  • 22/10 21:00
    Cray Wanderers
    Enfield Town
    ? - ?
    Vòng 13
  • 22/10 21:00
    Herne Bay
    Hastings United
    ? - ?
    Vòng 13
  • 22/10 21:00
    AFC Hornchurch
    Horsham
    ? - ?
    Vòng 13
  • 22/10 21:00
    Kingstonian
    Folkestone Invicta
    ? - ?
    Vòng 13
  • 22/10 21:00
    Lewes
    Margate
    ? - ?
    Vòng 13
  • 25/10 01:45
    Carshalton Athletic
    Folkestone Invicta
    ? - ?
    Vòng 6
  • 26/10 01:45
    Hastings United
    Potters Bar Town
    ? - ?
    Vòng 6
  • 26/10 01:45
    Wingate & Finchley
    Brightlingsea Regent
    ? - ?
    Vòng 6
  • 26/10 01:45
    Lewes
    AFC Hornchurch
    ? - ?
    Vòng 8
  • 29/10 21:00
    Bognor Regis Town
    Bishops Stortford
    ? - ?
    Vòng 14
  • 29/10 21:00
    Brightlingsea Regent
    Aveley
    ? - ?
    Vòng 14
  • 29/10 21:00
    Carshalton Athletic
    Billericay Town
    ? - ?
    Vòng 14
  • 29/10 21:00
    Enfield Town
    Herne Bay
    ? - ?
    Vòng 14
  • 29/10 21:00
    Folkestone Invicta
    Bowers & Pitsea
    ? - ?
    Vòng 14
  • 29/10 21:00
    Haringey Borough
    Kingstonian
    ? - ?
    Vòng 14
  • 29/10 21:00
    Hastings United
    Canvey Island
    ? - ?
    Vòng 14
  • 29/10 21:00
    Horsham
    Cray Wanderers
    ? - ?
    Vòng 14
  • 29/10 21:00
    Margate
    AFC Hornchurch
    ? - ?
    Vòng 14
  • 29/10 21:00
    Potters Bar Town
    Lewes
    ? - ?
    Vòng 14
  • 29/10 21:00
    Wingate & Finchley
    Corinthian Casuals
    ? - ?
    Vòng 14
  • 01/11 02:45
    Carshalton Athletic
    Margate
    ? - ?
    Vòng 9
  • 02/11 02:45
    AFC Hornchurch
    Haringey Borough
    ? - ?
    Vòng 11
  • 05/11 22:00
    Bowers & Pitsea
    Carshalton Athletic
    ? - ?
    Vòng 15
  • 05/11 22:00
    Brightlingsea Regent
    Lewes
    ? - ?
    Vòng 15
  • 05/11 22:00
    Canvey Island
    Bishops Stortford
    ? - ?
    Vòng 15
  • 05/11 22:00
    Corinthian Casuals
    Herne Bay
    ? - ?
    Vòng 15
  • 05/11 22:00
    Cray Wanderers
    Aveley
    ? - ?
    Vòng 15
  • 05/11 22:00
    Enfield Town
    Hastings United
    ? - ?
    Vòng 15
  • 05/11 22:00
    Haringey Borough
    Folkestone Invicta
    ? - ?
    Vòng 15
  • 05/11 22:00
    AFC Hornchurch
    Wingate & Finchley
    ? - ?
    Vòng 15
  • 05/11 22:00
    Horsham
    Potters Bar Town
    ? - ?
    Vòng 15
  • 05/11 22:00
    Kingstonian
    Billericay Town
    ? - ?
    Vòng 15
  • 05/11 22:00
    Margate
    Bognor Regis Town
    ? - ?
    Vòng 15
  • 09/11 02:45
    Herne Bay
    Carshalton Athletic
    ? - ?
    Vòng 11
  • 12/11 22:00
    Aveley
    AFC Hornchurch
    ? - ?
    Vòng 16
  • 12/11 22:00
    Billericay Town
    Horsham
    ? - ?
    Vòng 16
  • 12/11 22:00
    Bishops Stortford
    Kingstonian
    ? - ?
    Vòng 16
  • 12/11 22:00
    Bognor Regis Town
    Corinthian Casuals
    ? - ?
    Vòng 16
  • 12/11 22:00
    Carshalton Athletic
    Enfield Town
    ? - ?
    Vòng 16
  • 12/11 22:00
    Folkestone Invicta
    Brightlingsea Regent
    ? - ?
    Vòng 16
  • 12/11 22:00
    Hastings United
    Haringey Borough
    ? - ?
    Vòng 16
  • 12/11 22:00
    Herne Bay
    Canvey Island
    ? - ?
    Vòng 16
  • 12/11 22:00
    Lewes
    Cray Wanderers
    ? - ?
    Vòng 16
  • 12/11 22:00
    Potters Bar Town
    Bowers & Pitsea
    ? - ?
    Vòng 16
  • 12/11 22:00
    Wingate & Finchley
    Margate
    ? - ?
    Vòng 16
  • 19/11 22:00
    Bowers & Pitsea
    Aveley
    ? - ?
    Vòng 17
  • 19/11 22:00
    Brightlingsea Regent
    Bognor Regis Town
    ? - ?
    Vòng 17
  • 19/11 22:00
    Canvey Island
    Carshalton Athletic
    ? - ?
    Vòng 17
  • 19/11 22:00
    Corinthian Casuals
    Bishops Stortford
    ? - ?
    Vòng 17
  • 19/11 22:00
    Cray Wanderers
    Wingate & Finchley
    ? - ?
    Vòng 17
  • 19/11 22:00
    Enfield Town
    Billericay Town
    ? - ?
    Vòng 17
  • 19/11 22:00
    Haringey Borough
    Potters Bar Town
    ? - ?
    Vòng 17
  • 19/11 22:00
    AFC Hornchurch
    Folkestone Invicta
    ? - ?
    Vòng 17
  • 19/11 22:00
    Horsham
    Herne Bay
    ? - ?
    Vòng 17
  • 19/11 22:00
    Kingstonian
    Lewes
    ? - ?
    Vòng 17
  • 19/11 22:00
    Margate
    Hastings United
    ? - ?
    Vòng 17
  • 26/11 22:00
    Aveley
    Kingstonian
    ? - ?
    Vòng 18
  • 26/11 22:00
    Billericay Town
    Canvey Island
    ? - ?
    Vòng 18
  • 26/11 22:00
    Bishops Stortford
    Margate
    ? - ?
    Vòng 18
  • 26/11 22:00
    Bognor Regis Town
    Haringey Borough
    ? - ?
    Vòng 18
  • 26/11 22:00
    Carshalton Athletic
    Cray Wanderers
    ? - ?
    Vòng 18
  • 26/11 22:00
    Folkestone Invicta
    Horsham
    ? - ?
    Vòng 18
  • 26/11 22:00
    Hastings United
    Corinthian Casuals
    ? - ?
    Vòng 18
  • 26/11 22:00
    Herne Bay
    Brightlingsea Regent
    ? - ?
    Vòng 18
  • 26/11 22:00
    Lewes
    Bowers & Pitsea
    ? - ?
    Vòng 18
  • 26/11 22:00
    Potters Bar Town
    AFC Hornchurch
    ? - ?
    Vòng 18
  • 26/11 22:00
    Wingate & Finchley
    Enfield Town
    ? - ?
    Vòng 18
  • 03/12 22:00
    Bognor Regis Town
    Hastings United
    ? - ?
    Vòng 19
  • 03/12 22:00
    Bowers & Pitsea
    AFC Hornchurch
    ? - ?
    Vòng 19
  • 03/12 22:00
    Canvey Island
    Folkestone Invicta
    ? - ?
    Vòng 19
  • 03/12 22:00
    Carshalton Athletic
    Potters Bar Town
    ? - ?
    Vòng 19
  • 03/12 22:00
    Corinthian Casuals
    Brightlingsea Regent
    ? - ?
    Vòng 19
  • 03/12 22:00
    Enfield Town
    Bishops Stortford
    ? - ?
    Vòng 19
  • 03/12 22:00
    Haringey Borough
    Lewes
    ? - ?
    Vòng 19
  • 03/12 22:00
    Herne Bay
    Wingate & Finchley
    ? - ?
    Vòng 19
  • 03/12 22:00
    Horsham
    Aveley
    ? - ?
    Vòng 19
  • 03/12 22:00
    Kingstonian
    Cray Wanderers
    ? - ?
    Vòng 19
  • 03/12 22:00
    Margate
    Billericay Town
    ? - ?
    Vòng 19
  • 10/12 22:00
    Aveley
    Enfield Town
    ? - ?
    Vòng 20
  • 10/12 22:00
    Billericay Town
    Corinthian Casuals
    ? - ?
    Vòng 20
  • 10/12 22:00
    Bishops Stortford
    Herne Bay
    ? - ?
    Vòng 20
  • 10/12 22:00
    Brightlingsea Regent
    Horsham
    ? - ?
    Vòng 20
  • 10/12 22:00
    Folkestone Invicta
    Bognor Regis Town
    ? - ?
    Vòng 20
  • 10/12 22:00
    Hastings United
    Bowers & Pitsea
    ? - ?
    Vòng 20
  • 10/12 22:00
    AFC Hornchurch
    Kingstonian
    ? - ?
    Vòng 20
  • 10/12 22:00
    Lewes
    Canvey Island
    ? - ?
    Vòng 20
  • 10/12 22:00
    Potters Bar Town
    Margate
    ? - ?
    Vòng 20
  • 10/12 22:00
    Wingate & Finchley
    Carshalton Athletic
    ? - ?
    Vòng 20
  • 11/12 22:00
    Cray Wanderers
    Haringey Borough
    ? - ?
    Vòng 20
  • 13/12 02:45
    Carshalton Athletic
    Lewes
    ? - ?
    Vòng 21
  • 14/12 02:45
    Billericay Town
    Aveley
    ? - ?
    Vòng 21
  • 14/12 02:45
    Bishops Stortford
    Potters Bar Town
    ? - ?
    Vòng 21
  • 14/12 02:45
    Bognor Regis Town
    Cray Wanderers
    ? - ?
    Vòng 21
  • 14/12 02:45
    Canvey Island
    Brightlingsea Regent
    ? - ?
    Vòng 21
  • 14/12 02:45
    Corinthian Casuals
    Horsham
    ? - ?
    Vòng 21
  • 14/12 02:45
    Enfield Town
    AFC Hornchurch
    ? - ?
    Vòng 21
  • 14/12 02:45
    Hastings United
    Folkestone Invicta
    ? - ?
    Vòng 21
  • 14/12 02:45
    Herne Bay
    Haringey Borough
    ? - ?
    Vòng 21
  • 14/12 02:45
    Margate
    Bowers & Pitsea
    ? - ?
    Vòng 21
  • 14/12 02:45
    Wingate & Finchley
    Kingstonian
    ? - ?
    Vòng 21
  • 17/12 22:00
    Aveley
    Hastings United
    ? - ?
    Vòng 22
  • 17/12 22:00
    Bowers & Pitsea
    Corinthian Casuals
    ? - ?
    Vòng 22
  • 17/12 22:00
    Brightlingsea Regent
    Carshalton Athletic
    ? - ?
    Vòng 22
  • 17/12 22:00
    Cray Wanderers
    Billericay Town
    ? - ?
    Vòng 22
  • 17/12 22:00
    Folkestone Invicta
    Enfield Town
    ? - ?
    Vòng 22
  • 17/12 22:00
    Haringey Borough
    Bishops Stortford
    ? - ?
    Vòng 22
  • 17/12 22:00
    AFC Hornchurch
    Bognor Regis Town
    ? - ?
    Vòng 22
  • 17/12 22:00
    Horsham
    Canvey Island
    ? - ?
    Vòng 22
  • 17/12 22:00
    Kingstonian
    Margate
    ? - ?
    Vòng 22
  • 17/12 22:00
    Lewes
    Wingate & Finchley
    ? - ?
    Vòng 22
  • 17/12 22:00
    Herne Bay
    Potters Bar Town
    ? - ?
    Vòng 22
  • 26/12 22:00
    Billericay Town
    Brightlingsea Regent
    ? - ?
    Vòng 23
  • 26/12 22:00
    Bishops Stortford
    AFC Hornchurch
    ? - ?
    Vòng 23
  • 26/12 22:00
    Bognor Regis Town
    Horsham
    ? - ?
    Vòng 23
  • 26/12 22:00
    Canvey Island
    Bowers & Pitsea
    ? - ?
    Vòng 23
  • 26/12 22:00
    Carshalton Athletic
    Kingstonian
    ? - ?
    Vòng 23
  • 26/12 22:00
    Corinthian Casuals
    Aveley
    ? - ?
    Vòng 23
  • 26/12 22:00
    Enfield Town
    Potters Bar Town
    ? - ?
    Vòng 23
  • 26/12 22:00
    Hastings United
    Lewes
    ? - ?
    Vòng 23
  • 26/12 22:00
    Herne Bay
    Folkestone Invicta
    ? - ?
    Vòng 23
  • 26/12 22:00
    Margate
    Cray Wanderers
    ? - ?
    Vòng 23
  • 26/12 22:00
    Wingate & Finchley
    Haringey Borough
    ? - ?
    Vòng 23
  • 02/01 22:00
    Aveley
    Canvey Island
    ? - ?
    Vòng 24
  • 02/01 22:00
    Bowers & Pitsea
    Billericay Town
    ? - ?
    Vòng 24
  • 02/01 22:00
    Brightlingsea Regent
    Bishops Stortford
    ? - ?
    Vòng 24
  • 02/01 22:00
    Cray Wanderers
    Herne Bay
    ? - ?
    Vòng 24
  • 02/01 22:00
    Folkestone Invicta
    Margate
    ? - ?
    Vòng 24
  • 02/01 22:00
    Haringey Borough
    Enfield Town
    ? - ?
    Vòng 24
  • 02/01 22:00
    AFC Hornchurch
    Carshalton Athletic
    ? - ?
    Vòng 24
  • 02/01 22:00
    Horsham
    Hastings United
    ? - ?
    Vòng 24
  • 02/01 22:00
    Kingstonian
    Corinthian Casuals
    ? - ?
    Vòng 24
  • 02/01 22:00
    Lewes
    Bognor Regis Town
    ? - ?
    Vòng 24
  • 02/01 22:00
    Potters Bar Town
    Wingate & Finchley
    ? - ?
    Vòng 24
  • 07/01 22:00
    Billericay Town
    Potters Bar Town
    ? - ?
    Vòng 25
  • 07/01 22:00
    Bishops Stortford
    Lewes
    ? - ?
    Vòng 25
  • 07/01 22:00
    Bognor Regis Town
    Aveley
    ? - ?
    Vòng 25
  • 07/01 22:00
    Canvey Island
    Cray Wanderers
    ? - ?
    Vòng 25
  • 07/01 22:00
    Carshalton Athletic
    Horsham
    ? - ?
    Vòng 25
  • 07/01 22:00
    Corinthian Casuals
    Haringey Borough
    ? - ?
    Vòng 25
  • 07/01 22:00
    Enfield Town
    Kingstonian
    ? - ?
    Vòng 25
  • 07/01 22:00
    Hastings United
    AFC Hornchurch
    ? - ?
    Vòng 25
  • 07/01 22:00
    Herne Bay
    Bowers & Pitsea
    ? - ?
    Vòng 25
  • 07/01 22:00
    Margate
    Brightlingsea Regent
    ? - ?
    Vòng 25
  • 07/01 22:00
    Wingate & Finchley
    Folkestone Invicta
    ? - ?
    Vòng 25
  • 14/01 22:00
    Aveley
    Wingate & Finchley
    ? - ?
    Vòng 26
  • 14/01 22:00
    Bowers & Pitsea
    Enfield Town
    ? - ?
    Vòng 26
  • 14/01 22:00
    Brightlingsea Regent
    Hastings United
    ? - ?
    Vòng 26
  • 14/01 22:00
    Cray Wanderers
    Bishops Stortford
    ? - ?
    Vòng 26
  • 14/01 22:00
    Folkestone Invicta
    Billericay Town
    ? - ?
    Vòng 26
  • 14/01 22:00
    Haringey Borough
    Carshalton Athletic
    ? - ?
    Vòng 26
  • 14/01 22:00
    AFC Hornchurch
    Canvey Island
    ? - ?
    Vòng 26
  • 14/01 22:00
    Horsham
    Margate
    ? - ?
    Vòng 26
  • 14/01 22:00
    Kingstonian
    Herne Bay
    ? - ?
    Vòng 26
  • 14/01 22:00
    Lewes
    Corinthian Casuals
    ? - ?
    Vòng 26
  • 14/01 22:00
    Potters Bar Town
    Bognor Regis Town
    ? - ?
    Vòng 26
  • 21/01 22:00
    Aveley
    Cray Wanderers
    ? - ?
    Vòng 27
  • 21/01 22:00
    Billericay Town
    Kingstonian
    ? - ?
    Vòng 27
  • 21/01 22:00
    Bishops Stortford
    Canvey Island
    ? - ?
    Vòng 27
  • 21/01 22:00
    Bognor Regis Town
    Margate
    ? - ?
    Vòng 27
  • 21/01 22:00
    Carshalton Athletic
    Bowers & Pitsea
    ? - ?
    Vòng 27
  • 21/01 22:00
    Folkestone Invicta
    Haringey Borough
    ? - ?
    Vòng 27
  • 21/01 22:00
    Hastings United
    Enfield Town
    ? - ?
    Vòng 27
  • 21/01 22:00
    Herne Bay
    Corinthian Casuals
    ? - ?
    Vòng 27
  • 21/01 22:00
    Lewes
    Brightlingsea Regent
    ? - ?
    Vòng 27
  • 21/01 22:00
    Potters Bar Town
    Horsham
    ? - ?
    Vòng 27
  • 21/01 22:00
    Wingate & Finchley
    AFC Hornchurch
    ? - ?
    Vòng 27
  • 28/01 22:00
    Bowers & Pitsea
    Potters Bar Town
    ? - ?
    Vòng 28
  • 28/01 22:00
    Brightlingsea Regent
    Folkestone Invicta
    ? - ?
    Vòng 28
  • 28/01 22:00
    Canvey Island
    Herne Bay
    ? - ?
    Vòng 28
  • 28/01 22:00
    Corinthian Casuals
    Bognor Regis Town
    ? - ?
    Vòng 28
  • 28/01 22:00
    Cray Wanderers
    Lewes
    ? - ?
    Vòng 28
  • 28/01 22:00
    Enfield Town
    Carshalton Athletic
    ? - ?
    Vòng 28
  • 28/01 22:00
    Haringey Borough
    Hastings United
    ? - ?
    Vòng 28
  • 28/01 22:00
    AFC Hornchurch
    Aveley
    ? - ?
    Vòng 28
  • 28/01 22:00
    Horsham
    Billericay Town
    ? - ?
    Vòng 28
  • 28/01 22:00
    Kingstonian
    Bishops Stortford
    ? - ?
    Vòng 28
  • 28/01 22:00
    Margate
    Wingate & Finchley
    ? - ?
    Vòng 28
  • 04/02 22:00
    Aveley
    Bowers & Pitsea
    ? - ?
    Vòng 29
  • 04/02 22:00
    Billericay Town
    Enfield Town
    ? - ?
    Vòng 29
  • 04/02 22:00
    Bishops Stortford
    Corinthian Casuals
    ? - ?
    Vòng 29
  • 04/02 22:00
    Bognor Regis Town
    Brightlingsea Regent
    ? - ?
    Vòng 29
  • 04/02 22:00
    Carshalton Athletic
    Canvey Island
    ? - ?
    Vòng 29
  • 04/02 22:00
    Folkestone Invicta
    AFC Hornchurch
    ? - ?
    Vòng 29
  • 04/02 22:00
    Hastings United
    Margate
    ? - ?
    Vòng 29
  • 04/02 22:00
    Herne Bay
    Horsham
    ? - ?
    Vòng 29
  • 04/02 22:00
    Lewes
    Kingstonian
    ? - ?
    Vòng 29
  • 04/02 22:00
    Potters Bar Town
    Haringey Borough
    ? - ?
    Vòng 29
  • 04/02 22:00
    Wingate & Finchley
    Cray Wanderers
    ? - ?
    Vòng 29
  • 11/02 22:00
    Bowers & Pitsea
    Lewes
    ? - ?
    Vòng 30
  • 11/02 22:00
    Brightlingsea Regent
    Herne Bay
    ? - ?
    Vòng 30
  • 11/02 22:00
    Canvey Island
    Billericay Town
    ? - ?
    Vòng 30
  • 11/02 22:00
    Corinthian Casuals
    Hastings United
    ? - ?
    Vòng 30
  • 11/02 22:00
    Cray Wanderers
    Carshalton Athletic
    ? - ?
    Vòng 30
  • 11/02 22:00
    Enfield Town
    Wingate & Finchley
    ? - ?
    Vòng 30
  • 11/02 22:00
    Haringey Borough
    Bognor Regis Town
    ? - ?
    Vòng 30
  • 11/02 22:00
    AFC Hornchurch
    Potters Bar Town
    ? - ?
    Vòng 30
  • 11/02 22:00
    Horsham
    Folkestone Invicta
    ? - ?
    Vòng 30
  • 11/02 22:00
    Kingstonian
    Aveley
    ? - ?
    Vòng 30
  • 11/02 22:00
    Margate
    Bishops Stortford
    ? - ?
    Vòng 30
  • 14/02 02:45
    Carshalton Athletic
    Bognor Regis Town
    ? - ?
    Vòng 31
  • 15/02 02:45
    Bishops Stortford
    Billericay Town
    ? - ?
    Vòng 31
  • 15/02 02:45
    Corinthian Casuals
    AFC Hornchurch
    ? - ?
    Vòng 31
  • 15/02 02:45
    Enfield Town
    Brightlingsea Regent
    ? - ?
    Vòng 31
  • 15/02 02:45
    Haringey Borough
    Canvey Island
    ? - ?
    Vòng 31
  • 15/02 02:45
    Herne Bay
    Margate
    ? - ?
    Vòng 31
  • 15/02 02:45
    Lewes
    Horsham
    ? - ?
    Vòng 31
  • 15/02 02:45
    Potters Bar Town
    Aveley
    ? - ?
    Vòng 31
  • 15/02 02:45
    Wingate & Finchley
    Bowers & Pitsea
    ? - ?
    Vòng 31
  • 16/02 02:45
    Cray Wanderers
    Folkestone Invicta
    ? - ?
    Vòng 31
  • 16/02 02:45
    Kingstonian
    Hastings United
    ? - ?
    Vòng 31
  • 18/02 22:00
    Aveley
    Lewes
    ? - ?
    Vòng 32
  • 18/02 22:00
    Billericay Town
    Haringey Borough
    ? - ?
    Vòng 32
  • 18/02 22:00
    Bognor Regis Town
    Kingstonian
    ? - ?
    Vòng 32
  • 18/02 22:00
    Bowers & Pitsea
    Bishops Stortford
    ? - ?
    Vòng 32
  • 18/02 22:00
    Brightlingsea Regent
    Potters Bar Town
    ? - ?
    Vòng 32
  • 18/02 22:00
    Canvey Island
    Enfield Town
    ? - ?
    Vòng 32
  • 18/02 22:00
    Folkestone Invicta
    Corinthian Casuals
    ? - ?
    Vòng 32
  • 18/02 22:00
    Hastings United
    Cray Wanderers
    ? - ?
    Vòng 32
  • 18/02 22:00
    AFC Hornchurch
    Herne Bay
    ? - ?
    Vòng 32
  • 18/02 22:00
    Horsham
    Wingate & Finchley
    ? - ?
    Vòng 32
  • 18/02 22:00
    Margate
    Carshalton Athletic
    ? - ?
    Vòng 32
  • 25/02 22:00
    Bishops Stortford
    Horsham
    ? - ?
    Vòng 33
  • 25/02 22:00
    Carshalton Athletic
    Hastings United
    ? - ?
    Vòng 33
  • 25/02 22:00
    Corinthian Casuals
    Canvey Island
    ? - ?
    Vòng 33
  • 25/02 22:00
    Cray Wanderers
    AFC Hornchurch
    ? - ?
    Vòng 33
  • 25/02 22:00
    Enfield Town
    Margate
    ? - ?
    Vòng 33
  • 25/02 22:00
    Haringey Borough
    Brightlingsea Regent
    ? - ?
    Vòng 33
  • 25/02 22:00
    Herne Bay
    Aveley
    ? - ?
    Vòng 33
  • 25/02 22:00
    Kingstonian
    Bowers & Pitsea
    ? - ?
    Vòng 33
  • 25/02 22:00
    Lewes
    Billericay Town
    ? - ?
    Vòng 33
  • 25/02 22:00
    Potters Bar Town
    Folkestone Invicta
    ? - ?
    Vòng 33
  • 25/02 22:00
    Wingate & Finchley
    Bognor Regis Town
    ? - ?
    Vòng 33
  • 04/03 22:00
    Aveley
    Carshalton Athletic
    ? - ?
    Vòng 34
  • 04/03 22:00
    Billericay Town
    Herne Bay
    ? - ?
    Vòng 34
  • 04/03 22:00
    Bognor Regis Town
    Enfield Town
    ? - ?
    Vòng 34
  • 04/03 22:00
    Bowers & Pitsea
    Cray Wanderers
    ? - ?
    Vòng 34
  • 04/03 22:00
    Brightlingsea Regent
    Kingstonian
    ? - ?
    Vòng 34
  • 04/03 22:00
    Canvey Island
    Potters Bar Town
    ? - ?
    Vòng 34
  • 04/03 22:00
    Folkestone Invicta
    Bishops Stortford
    ? - ?
    Vòng 34
  • 04/03 22:00
    Hastings United
    Wingate & Finchley
    ? - ?
    Vòng 34
  • 04/03 22:00
    AFC Hornchurch
    Lewes
    ? - ?
    Vòng 34
  • 04/03 22:00
    Horsham
    Haringey Borough
    ? - ?
    Vòng 34
  • 04/03 22:00
    Margate
    Corinthian Casuals
    ? - ?
    Vòng 34
  • 11/03 22:00
    Aveley
    Folkestone Invicta
    ? - ?
    Vòng 35
  • 11/03 22:00
    Billericay Town
    Wingate & Finchley
    ? - ?
    Vòng 35
  • 11/03 22:00
    Bishops Stortford
    Hastings United
    ? - ?
    Vòng 35
  • 11/03 22:00
    Bowers & Pitsea
    Haringey Borough
    ? - ?
    Vòng 35
  • 11/03 22:00
    Canvey Island
    Margate
    ? - ?
    Vòng 35
  • 11/03 22:00
    Corinthian Casuals
    Carshalton Athletic
    ? - ?
    Vòng 35
  • 11/03 22:00
    Cray Wanderers
    Potters Bar Town
    ? - ?
    Vòng 35
  • 11/03 22:00
    Herne Bay
    Bognor Regis Town
    ? - ?
    Vòng 35
  • 11/03 22:00
    AFC Hornchurch
    Brightlingsea Regent
    ? - ?
    Vòng 35
  • 11/03 22:00
    Kingstonian
    Horsham
    ? - ?
    Vòng 35
  • 11/03 22:00
    Lewes
    Enfield Town
    ? - ?
    Vòng 35
  • 18/03 22:00
    Bognor Regis Town
    Canvey Island
    ? - ?
    Vòng 36
  • 18/03 22:00
    Brightlingsea Regent
    Cray Wanderers
    ? - ?
    Vòng 36
  • 18/03 22:00
    Carshalton Athletic
    Herne Bay
    ? - ?
    Vòng 36
  • 18/03 22:00
    Enfield Town
    Corinthian Casuals
    ? - ?
    Vòng 36
  • 18/03 22:00
    Folkestone Invicta
    Lewes
    ? - ?
    Vòng 36
  • 18/03 22:00
    Haringey Borough
    AFC Hornchurch
    ? - ?
    Vòng 36
  • 18/03 22:00
    Hastings United
    Billericay Town
    ? - ?
    Vòng 36
  • 18/03 22:00
    Horsham
    Bowers & Pitsea
    ? - ?
    Vòng 36
  • 18/03 22:00
    Margate
    Aveley
    ? - ?
    Vòng 36
  • 18/03 22:00
    Potters Bar Town
    Kingstonian
    ? - ?
    Vòng 36
  • 18/03 22:00
    Wingate & Finchley
    Bishops Stortford
    ? - ?
    Vòng 36
  • 25/03 22:00
    Aveley
    Brightlingsea Regent
    ? - ?
    Vòng 37
  • 25/03 22:00
    Billericay Town
    Carshalton Athletic
    ? - ?
    Vòng 37
  • 25/03 22:00
    Bishops Stortford
    Bognor Regis Town
    ? - ?
    Vòng 37
  • 25/03 22:00
    Bowers & Pitsea
    Folkestone Invicta
    ? - ?
    Vòng 37
  • 25/03 22:00
    Canvey Island
    Hastings United
    ? - ?
    Vòng 37
  • 25/03 22:00
    Corinthian Casuals
    Wingate & Finchley
    ? - ?
    Vòng 37
  • 25/03 22:00
    Cray Wanderers
    Horsham
    ? - ?
    Vòng 37
  • 25/03 22:00
    Herne Bay
    Enfield Town
    ? - ?
    Vòng 37
  • 25/03 22:00
    AFC Hornchurch
    Margate
    ? - ?
    Vòng 37
  • 25/03 22:00
    Kingstonian
    Haringey Borough
    ? - ?
    Vòng 37
  • 25/03 22:00
    Lewes
    Potters Bar Town
    ? - ?
    Vòng 37
  • 01/04 21:00
    Bognor Regis Town
    Billericay Town
    ? - ?
    Vòng 38
  • 01/04 21:00
    Brightlingsea Regent
    Bowers & Pitsea
    ? - ?
    Vòng 38
  • 01/04 21:00
    Carshalton Athletic
    Bishops Stortford
    ? - ?
    Vòng 38
  • 01/04 21:00
    Enfield Town
    Cray Wanderers
    ? - ?
    Vòng 38
  • 01/04 21:00
    Folkestone Invicta
    Kingstonian
    ? - ?
    Vòng 38
  • 01/04 21:00
    Haringey Borough
    Aveley
    ? - ?
    Vòng 38
  • 01/04 21:00
    Hastings United
    Herne Bay
    ? - ?
    Vòng 38
  • 01/04 21:00
    Horsham
    AFC Hornchurch
    ? - ?
    Vòng 38
  • 01/04 21:00
    Margate
    Lewes
    ? - ?
    Vòng 38
  • 01/04 21:00
    Potters Bar Town
    Corinthian Casuals
    ? - ?
    Vòng 38
  • 01/04 21:00
    Wingate & Finchley
    Canvey Island
    ? - ?
    Vòng 38
  • 08/04 21:00
    Aveley
    Bishops Stortford
    ? - ?
    Vòng 39
  • 08/04 21:00
    Bowers & Pitsea
    Bognor Regis Town
    ? - ?
    Vòng 39
  • 08/04 21:00
    Brightlingsea Regent
    Wingate & Finchley
    ? - ?
    Vòng 39
  • 08/04 21:00
    Cray Wanderers
    Corinthian Casuals
    ? - ?
    Vòng 39
  • 08/04 21:00
    Folkestone Invicta
    Carshalton Athletic
    ? - ?
    Vòng 39
  • 08/04 21:00
    Haringey Borough
    Margate
    ? - ?
    Vòng 39
  • 08/04 21:00
    AFC Hornchurch
    Billericay Town
    ? - ?
    Vòng 39
  • 08/04 21:00
    Horsham
    Enfield Town
    ? - ?
    Vòng 39
  • 08/04 21:00
    Kingstonian
    Canvey Island
    ? - ?
    Vòng 39
  • 08/04 21:00
    Lewes
    Herne Bay
    ? - ?
    Vòng 39
  • 08/04 21:00
    Potters Bar Town
    Hastings United
    ? - ?
    Vòng 39
  • 10/04 21:00
    Billericay Town
    Bowers & Pitsea
    ? - ?
    Vòng 40
  • 10/04 21:00
    Bishops Stortford
    Brightlingsea Regent
    ? - ?
    Vòng 40
  • 10/04 21:00
    Bognor Regis Town
    Lewes
    ? - ?
    Vòng 40
  • 10/04 21:00
    Canvey Island
    Aveley
    ? - ?
    Vòng 40
  • 10/04 21:00
    Carshalton Athletic
    AFC Hornchurch
    ? - ?
    Vòng 40
  • 10/04 21:00
    Corinthian Casuals
    Kingstonian
    ? - ?
    Vòng 40
  • 10/04 21:00
    Enfield Town
    Haringey Borough
    ? - ?
    Vòng 40
  • 10/04 21:00
    Hastings United
    Horsham
    ? - ?
    Vòng 40
  • 10/04 21:00
    Herne Bay
    Cray Wanderers
    ? - ?
    Vòng 40
  • 10/04 21:00
    Margate
    Folkestone Invicta
    ? - ?
    Vòng 40
  • 10/04 21:00
    Wingate & Finchley
    Potters Bar Town
    ? - ?
    Vòng 40
  • 15/04 21:00
    Aveley
    Horsham
    ? - ?
    Vòng 41
  • 15/04 21:00
    Billericay Town
    Margate
    ? - ?
    Vòng 41
  • 15/04 21:00
    Bishops Stortford
    Enfield Town
    ? - ?
    Vòng 41
  • 15/04 21:00
    Brightlingsea Regent
    Corinthian Casuals
    ? - ?
    Vòng 41
  • 15/04 21:00
    Cray Wanderers
    Kingstonian
    ? - ?
    Vòng 41
  • 15/04 21:00
    Folkestone Invicta
    Canvey Island
    ? - ?
    Vòng 41
  • 15/04 21:00
    Hastings United
    Bognor Regis Town
    ? - ?
    Vòng 41
  • 15/04 21:00
    AFC Hornchurch
    Bowers & Pitsea
    ? - ?
    Vòng 41
  • 15/04 21:00
    Lewes
    Haringey Borough
    ? - ?
    Vòng 41
  • 15/04 21:00
    Potters Bar Town
    Carshalton Athletic
    ? - ?
    Vòng 41
  • 15/04 21:00
    Wingate & Finchley
    Herne Bay
    ? - ?
    Vòng 41
  • 22/04 21:00
    Bognor Regis Town
    Folkestone Invicta
    ? - ?
    Vòng 42
  • 22/04 21:00
    Bowers & Pitsea
    Hastings United
    ? - ?
    Vòng 42
  • 22/04 21:00
    Canvey Island
    Lewes
    ? - ?
    Vòng 42
  • 22/04 21:00
    Carshalton Athletic
    Wingate & Finchley
    ? - ?
    Vòng 42
  • 22/04 21:00
    Corinthian Casuals
    Billericay Town
    ? - ?
    Vòng 42
  • 22/04 21:00
    Enfield Town
    Aveley
    ? - ?
    Vòng 42
  • 22/04 21:00
    Haringey Borough
    Cray Wanderers
    ? - ?
    Vòng 42
  • 22/04 21:00
    Herne Bay
    Bishops Stortford
    ? - ?
    Vòng 42
  • 22/04 21:00
    Horsham
    Brightlingsea Regent
    ? - ?
    Vòng 42
  • 22/04 21:00
    Kingstonian
    AFC Hornchurch
    ? - ?
    Vòng 42
  • 22/04 21:00
    Margate
    Potters Bar Town
    ? - ?
    Vòng 42
Cập nhật:

Giải bóng đá Isthmian League

Tên giải đấu Isthmian League
Tên khác Giải Isthmian
Tên Tiếng Anh England Ryman (Isthmian) League Premier Division
Vòng đấu hiện tại 6
Mùa giải hiện tại 2022-2023
Mùa giải bắt đầu ngày Thứ tư, 10 Tháng tám 2022
Mùa giải kết thúc ngày Thứ ba, 2 Tháng năm 2023
Thuộc Liên Đoàn Liên Đoàn Bóng đá Châu Âu (UEFA)
Ngày thành lập
Số lượng đội bóng (CLB)

Giải Vô địch Isthmian League

Isthmian League là một giải bóng đá khu vực bao gồm London, Đông và Đông Nam nước Anh gồm các câu lạc bộ chủ yếu là bán chuyên nghiệp. Được tài trợ bởi Ryman. Do đó, giải đấu này còn được gọi là giải Ryman League. Isthmian League được thành lập năm 1905 bởi các câu lạc bộ nghiệp dư trong khu vực Luân Đôn, bao gồm 72 đội bóng chia làm ba hạng đấu, trong đó có một giải Premier Division và hai giải Division One North và South Division One. Giải đấu này ngang cấp bậc với Southern League and the Northern Premier League thuộc cấp độ 7 và cấp độ 8 trong Hệ thống các giải bóng đá ở Anh.

Cúp Isthmus League Cup được thành lập năm 1975 và có sự góp mặt của tất cả các đội ở giải Isthmus League. Từ năm 2007, Giải Isthmus League đã cho ra đời một giải đấu trẻ gọi là Giải Isthmian Youth League. Giải đấu này không chỉ giới hạn cho các thành viên của Isthmus League mà còn cho các đội bóng nghiệp dư khác.