Kết quả VĐQG Nga hôm nay, Kqbd Nga tối đêm qua

Kết quả bóng đá VĐQG Nga hôm nay: cập nhật kqbd Nga tối và đêm qua mới nhất. Xem tỷ số bóng đá Nga hôm nay: xem kq bd VĐQG Nga trực tuyến các trận sẽ thi đấu sáng, chiều tối và đêm nay. Tường thuật diễn biến chính kết quả và tỷ số các trận vòng 17 VĐQG Nga mùa giải 2022-2023 thi đấu vào tối đêm nay và rạng sáng mai. Xem kết quả tỷ số bóng đá Nga gần đây và kqbd Ngoại hạng Nga trực tuyến: xem LTĐ, BXH và KQ tỷ số VĐQG Nga sẽ thi đấu tối, đêm nay và rạng sáng mai CHÍNH XÁC.

Xem Kqbd VĐQG Nga mùa giải 2022-2023 vòng đấu 17: tường thuật bdkq Ngoại hạng Nga tối, đêm qua và rạng sáng nay. Kết quả Russian Premier League 2022-2023 mới nhất: xem KQ Ngoại hạng Nga trực tuyến tỷ số hiệp 1,2 (H1 H2) và thẻ vàng, thẻ đỏ SỚM và NHANH nhất. Ket qua bong da Vdqg Nga hom nay: trực tiếp kqbd VĐQG Nga sẽ thi đấu tối và đêm nay.

Giải bóng đá VĐQG Nga có tên Tiếng Anh là Russian Premier League và là giải đấu hàng đầu trong hệ thống giải đấu bóng đá Nga. Các kết quả bóng đá Nga hôm qua và ngày nay bao gồm: kết quả Vô địch Quốc Gia Nga (giải VĐQG), Hạng nhất (Hạng 1) và Hạng nhì Nga (Hạng 2).

Tường thuật tỷ số KQ VĐQG Nga và BĐKQ Cúp Nga của các trận vòng tứ kết, bán kết và trận chung kết tranh Cúp Quốc Gia. Ngoài kết quả và tỷ số bóng đá VĐQG Nga, Ketquabongda còn cập nhật KQ trận CK tranh siêu cúp Nga với đầy đủ diễn biến chính và số liệu thống kê, tỷ số thẻ vàng, thẻ đỏ và phạt góc.

Ở một số quốc gia như Tây Ban Nha (TBN) và Nhật Bản thì Cúp Quốc Gia (Cúp QG) được gọi là Cúp Hoàng đế (Cúp Nhà Vua - CNV). Còn một số quốc gia khác như Anh, Thái Lan và Hàn Quốc thì Cúp QG được gọi là Cúp FA. Còn Cúp Liên Đoàn (Cúp LĐ) thì không có ở nhiều quốc gia.

KQBD VĐQG Nga mùa giải 2022-2023 - vòng 17

  • Kết quả VĐQG Nga của 1 đội bóng:
  • Kết quả VĐQG Nga của 1 cặp đấu:
    VS
302928272625242322212019181716151413121110987654321
  • 03/06 22:00
    Akhmat Grozny
    Krasnodar
    ? - ?
    Vòng 30
  • 03/06 22:00
    CSKA Moscow
    Rostov
    ? - ?
    Vòng 30
  • 03/06 22:00
    Krylya Sovetov Samara
    Spartak Moscow
    ? - ?
    Vòng 30
  • 03/06 22:00
    Lokomotiv Moscow
    Torpedo Moscow
    ? - ?
    Vòng 30
  • 03/06 22:00
    FK Nizhny Novgorod
    Khimki
    ? - ?
    Vòng 30
  • 03/06 22:00
    Gazovik Orenburg
    Dinamo Moscow
    ? - ?
    Vòng 30
  • 03/06 22:00
    Ural
    PFC Sochi
    ? - ?
    Vòng 30
  • 03/06 22:00
    Zenit Petersburg
    Fakel Voronezh
    ? - ?
    Vòng 30
  • 27/05 22:00
    Dinamo Moscow
    Lokomotiv Moscow
    ? - ?
    Vòng 29
  • 27/05 22:00
    Fakel Voronezh
    Krylya Sovetov Samara
    ? - ?
    Vòng 29
  • 27/05 22:00
    Rostov
    Akhmat Grozny
    ? - ?
    Vòng 29
  • 27/05 22:00
    Khimki
    Ural
    ? - ?
    Vòng 29
  • 27/05 22:00
    Krasnodar
    CSKA Moscow
    ? - ?
    Vòng 29
  • 27/05 22:00
    PFC Sochi
    Zenit Petersburg
    ? - ?
    Vòng 29
  • 27/05 22:00
    Spartak Moscow
    FK Nizhny Novgorod
    ? - ?
    Vòng 29
  • 27/05 22:00
    Torpedo Moscow
    Gazovik Orenburg
    ? - ?
    Vòng 29
  • 20/05 22:00
    Akhmat Grozny
    Khimki
    ? - ?
    Vòng 28
  • 20/05 22:00
    Krasnodar
    Rostov
    ? - ?
    Vòng 28
  • 20/05 22:00
    Krylya Sovetov Samara
    Ural
    ? - ?
    Vòng 28
  • 20/05 22:00
    Lokomotiv Moscow
    Fakel Voronezh
    ? - ?
    Vòng 28
  • 20/05 22:00
    FK Nizhny Novgorod
    PFC Sochi
    ? - ?
    Vòng 28
  • 20/05 22:00
    Gazovik Orenburg
    Zenit Petersburg
    ? - ?
    Vòng 28
  • 20/05 22:00
    Spartak Moscow
    CSKA Moscow
    ? - ?
    Vòng 28
  • 20/05 22:00
    Torpedo Moscow
    Dinamo Moscow
    ? - ?
    Vòng 28
  • 13/05 22:00
    CSKA Moscow
    Torpedo Moscow
    ? - ?
    Vòng 27
  • 13/05 22:00
    Dinamo Moscow
    Akhmat Grozny
    ? - ?
    Vòng 27
  • 13/05 22:00
    Fakel Voronezh
    FK Nizhny Novgorod
    ? - ?
    Vòng 27
  • 13/05 22:00
    Khimki
    Spartak Moscow
    ? - ?
    Vòng 27
  • 13/05 22:00
    Krylya Sovetov Samara
    Lokomotiv Moscow
    ? - ?
    Vòng 27
  • 13/05 22:00
    PFC Sochi
    Rostov
    ? - ?
    Vòng 27
  • 13/05 22:00
    Ural
    Gazovik Orenburg
    ? - ?
    Vòng 27
  • 13/05 22:00
    Zenit Petersburg
    Krasnodar
    ? - ?
    Vòng 27
  • 06/05 22:00
    CSKA Moscow
    Gazovik Orenburg
    ? - ?
    Vòng 26
  • 06/05 22:00
    Rostov
    Fakel Voronezh
    ? - ?
    Vòng 26
  • 06/05 22:00
    Khimki
    Dinamo Moscow
    ? - ?
    Vòng 26
  • 06/05 22:00
    Krasnodar
    Krylya Sovetov Samara
    ? - ?
    Vòng 26
  • 06/05 22:00
    Lokomotiv Moscow
    PFC Sochi
    ? - ?
    Vòng 26
  • 06/05 22:00
    FK Nizhny Novgorod
    Ural
    ? - ?
    Vòng 26
  • 06/05 22:00
    Torpedo Moscow
    Akhmat Grozny
    ? - ?
    Vòng 26
  • 06/05 22:00
    Zenit Petersburg
    Spartak Moscow
    ? - ?
    Vòng 26
  • 29/04 22:00
    Akhmat Grozny
    CSKA Moscow
    ? - ?
    Vòng 25
  • 29/04 22:00
    Dinamo Moscow
    Fakel Voronezh
    ? - ?
    Vòng 25
  • 29/04 22:00
    Krasnodar
    Ural
    ? - ?
    Vòng 25
  • 29/04 22:00
    Krylya Sovetov Samara
    Zenit Petersburg
    ? - ?
    Vòng 25
  • 29/04 22:00
    Lokomotiv Moscow
    Khimki
    ? - ?
    Vòng 25
  • 29/04 22:00
    Gazovik Orenburg
    FK Nizhny Novgorod
    ? - ?
    Vòng 25
  • 29/04 22:00
    PFC Sochi
    Torpedo Moscow
    ? - ?
    Vòng 25
  • 29/04 22:00
    Spartak Moscow
    Rostov
    ? - ?
    Vòng 25
  • 22/04 22:00
    Akhmat Grozny
    PFC Sochi
    ? - ?
    Vòng 24
  • 22/04 22:00
    CSKA Moscow
    Lokomotiv Moscow
    ? - ?
    Vòng 24
  • 22/04 22:00
    Fakel Voronezh
    Gazovik Orenburg
    ? - ?
    Vòng 24
  • 22/04 22:00
    Khimki
    Torpedo Moscow
    ? - ?
    Vòng 24
  • 22/04 22:00
    FK Nizhny Novgorod
    Krylya Sovetov Samara
    ? - ?
    Vòng 24
  • 22/04 22:00
    Spartak Moscow
    Krasnodar
    ? - ?
    Vòng 24
  • 22/04 22:00
    Ural
    Rostov
    ? - ?
    Vòng 24
  • 22/04 22:00
    Zenit Petersburg
    Dinamo Moscow
    ? - ?
    Vòng 24
  • 15/04 22:00
    Dinamo Moscow
    FK Nizhny Novgorod
    ? - ?
    Vòng 23
  • 15/04 22:00
    Fakel Voronezh
    Akhmat Grozny
    ? - ?
    Vòng 23
  • 15/04 22:00
    Rostov
    Zenit Petersburg
    ? - ?
    Vòng 23
  • 15/04 22:00
    Krylya Sovetov Samara
    Khimki
    ? - ?
    Vòng 23
  • 15/04 22:00
    Gazovik Orenburg
    Lokomotiv Moscow
    ? - ?
    Vòng 23
  • 15/04 22:00
    PFC Sochi
    Krasnodar
    ? - ?
    Vòng 23
  • 15/04 22:00
    Torpedo Moscow
    Spartak Moscow
    ? - ?
    Vòng 23
  • 15/04 22:00
    Ural
    CSKA Moscow
    ? - ?
    Vòng 23
  • 08/04 22:00
    Akhmat Grozny
    Ural
    ? - ?
    Vòng 22
  • 08/04 22:00
    CSKA Moscow
    Khimki
    ? - ?
    Vòng 22
  • 08/04 22:00
    Krasnodar
    FK Nizhny Novgorod
    ? - ?
    Vòng 22
  • 08/04 22:00
    Lokomotiv Moscow
    Zenit Petersburg
    ? - ?
    Vòng 22
  • 08/04 22:00
    Gazovik Orenburg
    Rostov
    ? - ?
    Vòng 22
  • 08/04 22:00
    PFC Sochi
    Krylya Sovetov Samara
    ? - ?
    Vòng 22
  • 08/04 22:00
    Spartak Moscow
    Dinamo Moscow
    ? - ?
    Vòng 22
  • 08/04 22:00
    Torpedo Moscow
    Fakel Voronezh
    ? - ?
    Vòng 22
  • 01/04 22:00
    Dinamo Moscow
    PFC Sochi
    ? - ?
    Vòng 21
  • 01/04 22:00
    Fakel Voronezh
    CSKA Moscow
    ? - ?
    Vòng 21
  • 01/04 22:00
    Rostov
    Torpedo Moscow
    ? - ?
    Vòng 21
  • 01/04 22:00
    Khimki
    Krasnodar
    ? - ?
    Vòng 21
  • 01/04 22:00
    Krylya Sovetov Samara
    Gazovik Orenburg
    ? - ?
    Vòng 21
  • 01/04 22:00
    FK Nizhny Novgorod
    Lokomotiv Moscow
    ? - ?
    Vòng 21
  • 01/04 22:00
    Spartak Moscow
    Akhmat Grozny
    ? - ?
    Vòng 21
  • 01/04 22:00
    Zenit Petersburg
    Ural
    ? - ?
    Vòng 21
  • 18/03 23:00
    CSKA Moscow
    Zenit Petersburg
    ? - ?
    Vòng 20
  • 18/03 23:00
    Fakel Voronezh
    PFC Sochi
    ? - ?
    Vòng 20
  • 18/03 23:00
    Khimki
    Rostov
    ? - ?
    Vòng 20
  • 18/03 23:00
    Krylya Sovetov Samara
    Akhmat Grozny
    ? - ?
    Vòng 20
  • 18/03 23:00
    Lokomotiv Moscow
    Krasnodar
    ? - ?
    Vòng 20
  • 18/03 23:00
    FK Nizhny Novgorod
    Torpedo Moscow
    ? - ?
    Vòng 20
  • 18/03 23:00
    Gazovik Orenburg
    Spartak Moscow
    ? - ?
    Vòng 20
  • 18/03 23:00
    Ural
    Dinamo Moscow
    ? - ?
    Vòng 20
  • 11/03 23:00
    Akhmat Grozny
    Lokomotiv Moscow
    ? - ?
    Vòng 19
  • 11/03 23:00
    CSKA Moscow
    Krylya Sovetov Samara
    ? - ?
    Vòng 19
  • 11/03 23:00
    Rostov
    FK Nizhny Novgorod
    ? - ?
    Vòng 19
  • 11/03 23:00
    Krasnodar
    Dinamo Moscow
    ? - ?
    Vòng 19
  • 11/03 23:00
    PFC Sochi
    Gazovik Orenburg
    ? - ?
    Vòng 19
  • 11/03 23:00
    Spartak Moscow
    Fakel Voronezh
    ? - ?
    Vòng 19
  • 11/03 23:00
    Torpedo Moscow
    Ural
    ? - ?
    Vòng 19
  • 11/03 23:00
    Zenit Petersburg
    Khimki
    ? - ?
    Vòng 19
  • 04/03 23:00
    Akhmat Grozny
    Gazovik Orenburg
    ? - ?
    Vòng 18
  • 04/03 23:00
    Dinamo Moscow
    Krylya Sovetov Samara
    ? - ?
    Vòng 18
  • 04/03 23:00
    Fakel Voronezh
    Khimki
    ? - ?
    Vòng 18
  • 04/03 23:00
    Rostov
    Lokomotiv Moscow
    ? - ?
    Vòng 18
  • 04/03 23:00
    Krasnodar
    Torpedo Moscow
    ? - ?
    Vòng 18
  • 04/03 23:00
    PFC Sochi
    CSKA Moscow
    ? - ?
    Vòng 18
  • 04/03 23:00
    Spartak Moscow
    Ural
    ? - ?
    Vòng 18
  • 04/03 23:00
    Zenit Petersburg
    FK Nizhny Novgorod
    ? - ?
    Vòng 18
  • 13/11 23:30
    1Dinamo Moscow1
    CSKA Moscow1
    1 - 0
    Vòng 17
  • 13/11 20:30
    1Khimki1
    PFC Sochi
    0 - 1
    Vòng 17
  • 13/11 18:00
    Gazovik Orenburg
    Krasnodar
    3 - 1
    Vòng 17
  • 12/11 23:30
    Lokomotiv Moscow
    Spartak Moscow
    0 - 2
    Vòng 17
  • 12/11 20:30
    Torpedo Moscow
    Zenit Petersburg
    0 - 0
    Vòng 17
  • 12/11 18:00
    Krylya Sovetov Samara
    Rostov
    0 - 2
    Vòng 17
  • 12/11 16:00
    Ural
    Fakel Voronezh
    1 - 0
    Vòng 17
  • 11/11 23:00
    FK Nizhny Novgorod
    Akhmat Grozny
    1 - 0
    Vòng 17
  • 06/11 23:00
    Rostov
    Dinamo Moscow
    0 - 0
    Vòng 16
  • 06/11 20:30
    Torpedo Moscow
    Krylya Sovetov Samara
    0 - 1
    Vòng 16
  • 06/11 18:00
    Ural
    Lokomotiv Moscow
    0 - 1
    Vòng 16
  • 05/11 23:00
    CSKA Moscow
    FK Nizhny Novgorod
    0 - 0
    Vòng 16
  • 05/11 20:30
    Fakel Voronezh
    Krasnodar
    1 - 2
    Vòng 16
  • 05/11 20:30
    Zenit Petersburg
    Akhmat Grozny
    0 - 2
    Vòng 16
  • 05/11 18:00
    PFC Sochi
    Spartak Moscow
    1 - 1
    Vòng 16
  • 04/11 23:00
    Khimki
    Gazovik Orenburg
    0 - 0
    Vòng 16
  • 30/10 23:30
    Krasnodar
    Zenit Petersburg
    0 - 0
    Vòng 15
  • 30/10 20:30
    Spartak Moscow
    Torpedo Moscow
    0 - 0
    Vòng 15
  • 30/10 18:00
    Krylya Sovetov Samara
    FK Nizhny Novgorod2
    0 - 1
    Vòng 15
  • 30/10 18:00
    PFC Sochi
    Ural
    1 - 1
    Vòng 15
  • 29/10 23:00
    Lokomotiv Moscow
    CSKA Moscow1
    0 - 1
    Vòng 15
  • 29/10 20:30
    Akhmat Grozny
    Rostov
    1 - 0
    Vòng 15
  • 29/10 18:00
    Dinamo Moscow
    Khimki
    3 - 0
    Vòng 15
  • 28/10 21:00
    Gazovik Orenburg
    Fakel Voronezh
    2 - 0
    Vòng 15
  • 25/10 00:00
    Zenit Petersburg
    PFC Sochi1
    4 - 0
    Vòng 14
  • 24/10 21:30
    Ural
    Krylya Sovetov Samara1
    1 - 0
    Vòng 14
  • 23/10 23:00
    Akhmat Grozny
    Torpedo Moscow
    1 - 0
    Vòng 14
  • 23/10 20:30
    Spartak Moscow
    Khimki
    2 - 0
    Vòng 14
  • 23/10 18:00
    Gazovik Orenburg
    CSKA Moscow
    1 - 2
    Vòng 14
  • 22/10 23:00
    Lokomotiv Moscow
    Dinamo Moscow
    1 - 1
    Vòng 14
  • 22/10 20:30
    1Fakel Voronezh1
    Rostov
    0 - 0
    Vòng 14
  • 22/10 18:00
    2FK Nizhny Novgorod2
    Krasnodar
    0 - 1
    Vòng 14
  • 17/10 00:00
    CSKA Moscow
    Spartak Moscow
    1 - 0
    Vòng 13
  • 16/10 20:30
    FK Nizhny Novgorod
    Zenit Petersburg
    0 - 2
    Vòng 13
  • 16/10 18:00
    Krylya Sovetov Samara
    PFC Sochi
    2 - 0
    Vòng 13
  • 15/10 23:30
    Dinamo Moscow
    Gazovik Orenburg
    1 - 1
    Vòng 13
  • 15/10 20:30
    Krasnodar
    Akhmat Grozny
    1 - 2
    Vòng 13
  • 15/10 18:00
    Khimki
    Fakel Voronezh
    0 - 0
    Vòng 13
  • 15/10 18:00
    Torpedo Moscow
    Lokomotiv Moscow
    0 - 0
    Vòng 13
  • 14/10 23:30
    Rostov
    Ural1
    1 - 1
    Vòng 13
  • 09/10 23:00
    Rostov
    Krasnodar1
    0 - 2
    Vòng 12
  • 09/10 20:30
    Gazovik Orenburg
    Akhmat Grozny
    0 - 1
    Vòng 12
  • 09/10 20:30
    1Torpedo Moscow1
    FK Nizhny Novgorod
    0 - 0
    Vòng 12
  • 09/10 18:00
    Spartak Moscow
    Krylya Sovetov Samara
    1 - 1
    Vòng 12
  • 08/10 23:00
    PFC Sochi
    Lokomotiv Moscow
    1 - 0
    Vòng 12
  • 08/10 20:30
    CSKA Moscow
    Dinamo Moscow
    1 - 1
    Vòng 12
  • 08/10 18:00
    Fakel Voronezh
    Zenit Petersburg
    1 - 1
    Vòng 12
  • 07/10 21:30
    Ural
    Khimki
    1 - 0
    Vòng 12
  • 03/10 23:00
    Krylya Sovetov Samara
    Krasnodar
    0 - 0
    Vòng 11
  • 02/10 23:00
    1Akhmat Grozny1
    Dinamo Moscow
    2 - 0
    Vòng 11
  • 02/10 23:00
    FK Nizhny Novgorod
    Spartak Moscow
    1 - 0
    Vòng 11
  • 02/10 20:30
    Zenit Petersburg
    Rostov
    1 - 0
    Vòng 11
  • 02/10 18:00
    Fakel Voronezh
    Torpedo Moscow1
    2 - 1
    Vòng 11
  • 01/10 23:00
    1Lokomotiv Moscow1
    Ural1
    0 - 2
    Vòng 11
  • 01/10 20:30
    Khimki
    CSKA Moscow
    0 - 2
    Vòng 11
  • 01/10 18:00
    Gazovik Orenburg
    PFC Sochi1
    3 - 0
    Vòng 11
  • 18/09 23:00
    Spartak Moscow
    Lokomotiv Moscow
    1 - 0
    Vòng 10
  • 18/09 20:30
    Krasnodar
    Khimki
    2 - 0
    Vòng 10
  • 18/09 20:30
    PFC Sochi
    Fakel Voronezh1
    1 - 1
    Vòng 10
  • 18/09 18:00
    FK Nizhny Novgorod
    Gazovik Orenburg
    0 - 1
    Vòng 10
  • 17/09 23:00
    1Dinamo Moscow1
    Zenit Petersburg
    0 - 1
    Vòng 10
  • 17/09 20:30
    Rostov
    Krylya Sovetov Samara
    1 - 1
    Vòng 10
  • 17/09 18:00
    Torpedo Moscow
    CSKA Moscow
    1 - 0
    Vòng 10
  • 17/09 16:00
    Ural
    Akhmat Grozny
    0 - 1
    Vòng 10
  • 11/09 23:45
    Rostov
    Spartak Moscow
    2 - 1
    Vòng 9
  • 11/09 21:30
    Zenit Petersburg
    Gazovik Orenburg
    5 - 0
    Vòng 9
  • 11/09 19:00
    Fakel Voronezh
    Lokomotiv Moscow
    1 - 0
    Vòng 9
  • 11/09 17:00
    Ural
    Torpedo Moscow
    0 - 0
    Vòng 9
  • 10/09 23:45
    Akhmat Grozny
    FK Nizhny Novgorod
    0 - 1
    Vòng 9
  • 10/09 21:30
    CSKA Moscow
    Krasnodar
    2 - 0
    Vòng 9
  • 10/09 19:00
    Khimki
    Krylya Sovetov Samara
    0 - 0
    Vòng 9
  • 10/09 00:00
    PFC Sochi
    Dinamo Moscow
    2 - 1
    Vòng 9
  • 06/09 00:00
    Torpedo Moscow
    Rostov
    0 - 0
    Vòng 8
  • 05/09 00:00
    Spartak Moscow
    Zenit Petersburg
    1 - 0
    Vòng 8
  • 04/09 21:30
    Lokomotiv Moscow
    Akhmat Grozny1
    1 - 1
    Vòng 8
  • 04/09 19:00
    Krylya Sovetov Samara
    CSKA Moscow
    0 - 0
    Vòng 8
  • 04/09 00:30
    Dinamo Moscow
    Ural
    1 - 1
    Vòng 8
  • 03/09 22:30
    Krasnodar
    PFC Sochi
    0 - 0
    Vòng 8
  • 03/09 19:00
    FK Nizhny Novgorod
    Fakel Voronezh
    0 - 1
    Vòng 8
  • 03/09 17:00
    Gazovik Orenburg
    Khimki
    2 - 1
    Vòng 8
  • 28/08 23:45
    Rostov
    CSKA Moscow
    0 - 0
    Vòng 7
  • 28/08 21:30
    Torpedo Moscow
    Krasnodar
    0 - 2
    Vòng 7
  • 28/08 19:00
    Lokomotiv Moscow
    Gazovik Orenburg
    3 - 1
    Vòng 7
  • 28/08 17:00
    Ural
    Zenit Petersburg
    0 - 0
    Vòng 7
  • 28/08 00:00
    1Akhmat Grozny1
    Krylya Sovetov Samara
    1 - 1
    Vòng 7
  • 27/08 21:30
    Fakel Voronezh
    Spartak Moscow
    1 - 0
    Vòng 7
  • 27/08 19:00
    FK Nizhny Novgorod
    Dinamo Moscow1
    0 - 2
    Vòng 7
  • 27/08 00:00
    PFC Sochi
    Khimki
    3 - 0
    Vòng 7
  • 22/08 00:00
    Krasnodar
    Gazovik Orenburg1
    1 - 0
    Vòng 6
  • 21/08 21:30
    Zenit Petersburg
    Torpedo Moscow
    0 - 0
    Vòng 6
  • 21/08 19:00
    CSKA Moscow
    Akhmat Grozny
    3 - 1
    Vòng 6
  • 21/08 00:00
    1Rostov1
    PFC Sochi
    0 - 1
    Vòng 6
  • 20/08 21:30
    1Dinamo Moscow1
    Spartak Moscow
    1 - 0
    Vòng 6
  • 20/08 19:00
    Khimki
    Lokomotiv Moscow1
    0 - 2
    Vòng 6
  • 20/08 17:00
    1Ural1
    FK Nizhny Novgorod
    0 - 0
    Vòng 6
  • 19/08 23:00
    Krylya Sovetov Samara
    Fakel Voronezh
    0 - 0
    Vòng 6
  • 15/08 00:00
    Spartak Moscow
    PFC Sochi
    0 - 0
    Vòng 5
  • 14/08 21:30
    FK Nizhny Novgorod
    Rostov
    1 - 2
    Vòng 5
  • 14/08 21:30
    Gazovik Orenburg
    Torpedo Moscow1
    1 - 0
    Vòng 5
  • 14/08 19:00
    Khimki
    Akhmat Grozny
    0 - 2
    Vòng 5
  • 14/08 00:00
    Dinamo Moscow
    Krasnodar
    0 - 0
    Vòng 5
  • 13/08 21:00
    Zenit Petersburg
    CSKA Moscow
    1 - 0
    Vòng 5
  • 13/08 19:00
    Lokomotiv Moscow
    Krylya Sovetov Samara
    0 - 0
    Vòng 5
  • 12/08 23:30
    Fakel Voronezh
    Ural
    0 - 0
    Vòng 5
  • 08/08 00:00
    Rostov
    Gazovik Orenburg
    1 - 0
    Vòng 4
  • 08/08 00:00
    PFC Sochi
    FK Nizhny Novgorod
    2 - 0
    Vòng 4
  • 07/08 21:30
    Krylya Sovetov Samara
    Dinamo Moscow
    0 - 1
    Vòng 4
  • 07/08 19:00
    Torpedo Moscow
    Khimki
    1 - 1
    Vòng 4
  • 07/08 00:00
    Akhmat Grozny
    Zenit Petersburg1
    0 - 0
    Vòng 4
  • 07/08 00:00
    Krasnodar
    Lokomotiv Moscow
    0 - 0
    Vòng 4
  • 06/08 21:30
    CSKA Moscow
    Fakel Voronezh
    0 - 1
    Vòng 4
  • 06/08 19:00
    Ural
    Spartak Moscow
    0 - 2
    Vòng 4
  • 01/08 00:00
    1Rostov1
    Khimki
    1 - 0
    Vòng 3
  • 31/07 21:30
    Krylya Sovetov Samara
    Torpedo Moscow
    0 - 1
    Vòng 3
  • 31/07 21:30
    Spartak Moscow
    Gazovik Orenburg
    3 - 0
    Vòng 3
  • 31/07 19:00
    FK Nizhny Novgorod
    CSKA Moscow
    0 - 2
    Vòng 3
  • 31/07 00:00
    PFC Sochi
    Akhmat Grozny
    1 - 0
    Vòng 3
  • 30/07 21:30
    Zenit Petersburg
    Lokomotiv Moscow1
    0 - 0
    Vòng 3
  • 30/07 19:00
    Fakel Voronezh
    Dinamo Moscow1
    0 - 2
    Vòng 3
  • 29/07 22:00
    Ural
    Krasnodar
    0 - 1
    Vòng 3
  • 25/07 00:00
    Akhmat Grozny
    Fakel Voronezh
    1 - 1
    Vòng 2
  • 25/07 00:00
    1Lokomotiv Moscow1
    Rostov
    1 - 1
    Vòng 2
  • 24/07 21:30
    Dinamo Moscow
    Torpedo Moscow
    3 - 0
    Vòng 2
  • 24/07 19:00
    Khimki
    FK Nizhny Novgorod
    0 - 0
    Vòng 2
  • 24/07 00:00
    1Krasnodar1
    Spartak Moscow
    0 - 1
    Vòng 2
  • 23/07 21:30
    Gazovik Orenburg
    Ural1
    0 - 0
    Vòng 2
  • 23/07 19:00
    CSKA Moscow
    PFC Sochi
    1 - 0
    Vòng 2
  • 23/07 00:00
    Zenit Petersburg
    Krylya Sovetov Samara
    3 - 0
    Vòng 2
  • 18/07 00:00
    Dinamo Moscow
    Rostov
    1 - 0
    Vòng 1
  • 18/07 00:00
    Krasnodar
    Fakel Voronezh
    2 - 1
    Vòng 1
  • 17/07 21:30
    Lokomotiv Moscow
    FK Nizhny Novgorod1
    0 - 0
    Vòng 1
  • 17/07 19:00
    Torpedo Moscow
    PFC Sochi
    0 - 2
    Vòng 1
  • 17/07 00:00
    Akhmat Grozny
    Spartak Moscow1
    1 - 0
    Vòng 1
  • 16/07 21:30
    Gazovik Orenburg
    Krylya Sovetov Samara
    1 - 0
    Vòng 1
  • 16/07 19:00
    CSKA Moscow
    Ural
    1 - 0
    Vòng 1
  • 16/07 00:00
    Khimki
    Zenit Petersburg
    0 - 1
    Vòng 1
Cập nhật:

VĐQG Nga

Tên giải đấu VĐQG Nga
Tên khác Ngoại hạng Nga
Tên Tiếng Anh Russian Premier League
Ảnh / Logo
Vòng đấu hiện tại 17
Mùa giải hiện tại 2022-2023
Mùa giải bắt đầu ngày Thứ năm, 7 Tháng bảy 2022
Mùa giải kết thúc ngày Thứ ba, 20 Tháng sáu 2023
Thuộc Liên Đoàn Liên Đoàn Bóng đá Châu Âu (UEFA)
Ngày thành lập 01/01/2001
Số lượng đội bóng (CLB) 16

Giải bóng đá Ngoại hạng Nga

Giải bóng đá Ngoại hạng Nga (Russian Premier League – RPL; tiếng Nga: Российская премьер-лига; РПЛ) (Russian Premier Liga) là giải đấu ở hạng cao nhất của bóng đá Nga. Giải được thành lập vào năm 2001 với tên Russian Football Premier League (RFPL; tiếng Nga: Российская футбольная премьер-лига; РФПЛ) và được đổi tên như hiện tại vào năm 2018. Từ năm 1992 đến năm 2001, cấp cao nhất của hệ thống giải bóng đá Nga là Russian Football Championship (tiếng Nga: Чемпионат России по футболу, Chempionat Rossii po Futbolu). Có 16 câu lạc bộ tham dự giải đấu. Ba đội đứng đầu mỗi mùa giải sẽ giành suất tham dự UEFA Champions League (Cúp C1 Châu Âu) và hai đội đứng ở vị trí thứ 4, 5 sẽ dự UEFA Europa League (Cúp C2 Châu Âu). Hai đội đứng cuối bảng sẽ phải xuống chơi ở giải bóng đá quốc gia Nga (Russian National Football League).

Giải ngoại hạng Nga kế tục Top Division, giải đấu do Liên đoàn bóng đá chuyên nghiệp Nga điều hành. Việc ra đời Giải ngoại hạng được cho là đem đến cho các câu lạc bộ mức độ độc lập lớn hơn. Giải đấu hiện tại mang tên Tinkoff Russian Premier League (tiếng Nga: Тинькофф Российская Премьер-Лига) vì lý do nhà tài trợ.

Kể từ mùa giải đầu tiên năm 2002, CSKA Moskva (6 lần), Zenit Saint Petersburg (6 lần), Lokomotiv Moscow (3 lần), Rubin Kazan (2 lần) và Spartak Moskva (1 lần) là những đội đã giành được chức vô địch. Zenit Saint Petersburg hiện đang là đội đương kim vô địch của giải đấu.