Lịch thi đấu VĐQG Lítva hôm nay, Lịch bóng đá Lítva

Lịch thi đấu VĐQG Lítva hôm nay: cập nhật lịch thi đấu vòng 21 VĐQG Lítva mùa 2022 mới nhất sẽ thi đấu vào sáng, chiều và tối nay. Xem lịch thi đấu bóng đá VĐQG Lítva vòng 21 mùa giải 2022: cập nhật danh sách, lịch TĐ các trận đấu bóng đá giải VĐQG Lítva thi đấu đêm nay và rạng sáng mai CHÍNH XÁC. Cập nhật lịch thi đấu bóng đá Lítva mới nhất: tổng hợp LTĐ, BXH và KQ VĐQG Lítva thi đấu tối đêm nay và ngày mai liên tục 24/7 SỚM và NHANH nhất.

Giải bóng đá VĐQG Lítva có tên Tiếng Anh là Lithuania 1. Division và là giải đấu hàng đầu trong hệ thống giải đấu bóng đá Lítva. Trực tiếp lịch thi đấu bóng đá Lítva hôm nay và ngày mai mới nhất bao gồm: lịch thi đấu giải Vô địch Quốc Gia Lítva (giải VĐQG), Hạng nhất (Hạng 1) và Hạng nhì Lítva (Hạng 2). Cập nhật lịch thi đấu đầy đủ vòng tứ kết, bán kết và trận chung kết Cúp Quốc Gia Lítva. Ngoài ra, LTĐ BĐ Lítva và lịch thi đấu trận tranh siêu cúp Lítva tổng hợp các kênh sóng chiếu trực tiếp trên truyền hình K+, VTV3, VTV6 và FPT Play SỚM nhất.

Ở một số quốc gia như Tây Ban Nha và Nhật Bản thì Cúp Quốc Gia (Cúp QG) được gọi là Cúp Hoàng đế (Cúp Nhà Vua - CNV). Còn một số quốc gia khác như Anh, Thái Lan và Hàn Quốc thì Cúp QG được gọi là Cúp FA. Còn Cúp Liên Đoàn (Cúp LĐ) thì không có ở nhiều quốc gia.

Lịch thi đấu bóng đá VĐQG Lítva mùa giải 2022

  • Lịch thi đấu VĐQG Lítva của 1 đội bóng:
  • Lịch thi đấu VĐQG Lítva của 1 cặp đấu:
    VS
123456789101112131415161718192021222324252627282930313233343536
  • 05/03 00:30
    Zalgiris Vilnius
    FK Jonava
    3 - 0
    Vòng 1
  • 05/03 18:00
    Hegelmann Litauen
    Kauno Zalgiris
    0 - 0
    Vòng 1
  • 06/03 20:00
    Siauliai
    Suduva
    0 - 0
    Vòng 1
  • 06/03 22:55
    Riteriai
    FK Panevezys
    0 - 0
    Vòng 1
  • 11/03 18:00
    FK Panevezys
    Kauno Zalgiris
    0 - 0
    Vòng 2
  • 11/03 20:00
    FK Jonava
    Hegelmann Litauen
    0 - 3
    Vòng 2
  • 12/03 20:00
    Dziugas Telsiai
    Riteriai
    0 - 1
    Vòng 2
  • 12/03 22:00
    Suduva
    Banga Gargzdai
    2 - 0
    Vòng 2
  • 13/03 22:55
    Zalgiris Vilnius
    Siauliai
    0 - 0
    Vòng 2
  • 15/03 23:00
    Hegelmann Litauen
    FK Panevezys
    0 - 0
    Vòng 3
  • 16/03 01:00
    Kauno Zalgiris
    Dziugas Telsiai
    2 - 0
    Vòng 3
  • 16/03 23:00
    Siauliai
    FK Jonava
    1 - 0
    Vòng 3
  • 17/03 00:00
    Banga Gargzdai
    Zalgiris Vilnius
    0 - 2
    Vòng 3
  • 17/03 00:30
    Riteriai
    Suduva
    1 - 0
    Vòng 3
  • 19/03 20:00
    FK Jonava
    Banga Gargzdai
    0 - 0
    Vòng 4
  • 19/03 22:00
    Suduva
    Kauno Zalgiris
    1 - 0
    Vòng 4
  • 20/03 18:00
    Dziugas Telsiai
    FK Panevezys
    0 - 0
    Vòng 4
  • 20/03 20:00
    Hegelmann Litauen
    Siauliai
    0 - 0
    Vòng 4
  • 20/03 22:55
    Zalgiris Vilnius
    Riteriai
    1 - 0
    Vòng 4
  • 26/03 20:00
    Banga Gargzdai
    Dziugas Telsiai
    2 - 1
    Vòng 1
  • 01/04 23:30
    Riteriai
    FK Jonava
    2 - 0
    Vòng 5
  • 02/04 17:00
    FK Panevezys
    Suduva
    0 - 0
    Vòng 5
  • 02/04 19:00
    Dziugas Telsiai
    Hegelmann Litauen
    1 - 0
    Vòng 5
  • 02/04 21:00
    Kauno Zalgiris
    Zalgiris Vilnius
    0 - 0
    Vòng 5
  • 03/04 22:00
    Banga Gargzdai
    Siauliai
    0 - 0
    Vòng 5
  • 05/04 22:00
    FK Jonava
    Kauno Zalgiris
    0 - 0
    Vòng 6
  • 05/04 23:00
    Zalgiris Vilnius
    FK Panevezys
    0 - 0
    Vòng 6
  • 06/04 00:00
    Suduva
    Dziugas Telsiai
    0 - 1
    Vòng 6
  • 06/04 22:00
    Hegelmann Litauen
    Banga Gargzdai
    1 - 0
    Vòng 6
  • 07/04 00:00
    Siauliai
    Riteriai
    0 - 0
    Vòng 6
  • 09/04 17:00
    FK Panevezys
    FK Jonava
    1 - 0
    Vòng 7
  • 10/04 17:00
    Kauno Zalgiris
    Siauliai
    0 - 0
    Vòng 7
  • 10/04 19:00
    Riteriai
    Banga Gargzdai
    0 - 0
    Vòng 7
  • 10/04 21:55
    Suduva
    Hegelmann Litauen
    0 - 0
    Vòng 7
  • 13/04 18:30
    Dziugas Telsiai
    Zalgiris Vilnius
    1 - 2
    Vòng 7
  • 15/04 22:00
    Banga Gargzdai
    Kauno Zalgiris
    1 - 1
    Vòng 8
  • 16/04 17:00
    Hegelmann Litauen
    Riteriai
    0 - 1
    Vòng 8
  • 16/04 19:00
    Siauliai
    FK Panevezys
    0 - 2
    Vòng 8
  • 16/04 21:00
    FK Jonava
    Dziugas Telsiai
    0 - 0
    Vòng 8
  • 17/04 21:55
    Zalgiris Vilnius
    Suduva
    0 - 0
    Vòng 8
  • 22/04 22:00
    Kauno Zalgiris
    Riteriai
    0 - 0
    Vòng 9
  • 23/04 17:00
    FK Panevezys
    Banga Gargzdai
    1 - 0
    Vòng 9
  • 23/04 19:00
    Dziugas Telsiai
    Siauliai
    0 - 0
    Vòng 9
  • 23/04 21:00
    Hegelmann Litauen
    Zalgiris Vilnius
    0 - 1
    Vòng 9
  • 24/04 21:55
    Suduva
    FK Jonava
    1 - 0
    Vòng 9
  • 26/04 22:00
    Dziugas Telsiai
    Banga Gargzdai
    0 - 0
    Vòng 10
  • 27/04 00:00
    Kauno Zalgiris
    Hegelmann Litauen
    0 - 2
    Vòng 10
  • 27/04 22:00
    FK Panevezys
    Riteriai
    2 - 0
    Vòng 10
  • 27/04 22:00
    FK Jonava
    Zalgiris Vilnius
    0 - 3
    Vòng 10
  • 28/04 00:00
    Suduva
    Siauliai
    0 - 0
    Vòng 10
  • 30/04 17:00
    Hegelmann Litauen
    FK Jonava
    2 - 0
    Vòng 11
  • 30/04 21:00
    Kauno Zalgiris
    FK Panevezys
    0 - 1
    Vòng 11
  • 30/04 23:00
    Siauliai
    Zalgiris Vilnius
    0 - 1
    Vòng 11
  • 01/05 19:00
    Banga Gargzdai
    Suduva
    0 - 1
    Vòng 11
  • 01/05 21:55
    Riteriai
    Dziugas Telsiai
    1 - 0
    Vòng 11
  • 03/05 22:00
    FK Panevezys
    Hegelmann Litauen
    0 - 1
    Vòng 12
  • 03/05 22:00
    FK Jonava
    Siauliai
    0 - 1
    Vòng 12
  • 04/05 22:00
    Dziugas Telsiai
    Kauno Zalgiris
    0 - 1
    Vòng 12
  • 04/05 23:00
    Suduva
    Riteriai
    0 - 0
    Vòng 12
  • 05/05 00:00
    Zalgiris Vilnius
    Banga Gargzdai
    1 - 1
    Vòng 12
  • 14/05 17:00
    Kauno Zalgiris
    Suduva
    0 - 3
    Vòng 13
  • 14/05 19:00
    Riteriai
    Zalgiris Vilnius
    0 - 1
    Vòng 13
  • 14/05 21:00
    Banga Gargzdai
    FK Jonava
    1 - 1
    Vòng 13
  • 15/05 19:00
    FK Panevezys
    Dziugas Telsiai
    0 - 0
    Vòng 13
  • 15/05 22:00
    Siauliai
    Hegelmann Litauen
    0 - 0
    Vòng 13
  • 21/05 19:00
    Hegelmann Litauen
    Dziugas Telsiai
    1 - 0
    Vòng 14
  • 21/05 23:00
    Suduva
    FK Panevezys
    2 - 1
    Vòng 14
  • 22/05 19:00
    Siauliai
    Banga Gargzdai
    0 - 1
    Vòng 14
  • 22/05 21:30
    Zalgiris Vilnius
    Kauno Zalgiris
    1 - 1
    Vòng 14
  • 29/05 21:55
    FK Jonava
    Riteriai
    0 - 1
    Vòng 14
  • 17/06 22:00
    Banga Gargzdai
    Hegelmann Litauen
    0 - 0
    Vòng 15
  • 18/06 21:00
    Dziugas Telsiai
    Suduva
    1 - 1
    Vòng 15
  • 18/06 23:00
    Riteriai
    Siauliai
    0 - 0
    Vòng 15
  • 19/06 19:00
    Kauno Zalgiris
    FK Jonava
    1 - 0
    Vòng 15
  • 19/06 21:55
    FK Panevezys
    Zalgiris Vilnius
    0 - 2
    Vòng 15
  • 21/06 22:00
    Hegelmann Litauen
    Suduva
    0 - 0
    Vòng 16
  • 22/06 00:00
    Banga Gargzdai
    Riteriai
    0 - 0
    Vòng 16
  • 22/06 22:00
    FK Jonava
    FK Panevezys
    0 - 3
    Vòng 16
  • 22/06 23:00
    Siauliai
    Kauno Zalgiris
    0 - 1
    Vòng 16
  • 23/06 00:00
    Zalgiris Vilnius
    Dziugas Telsiai
    0 - 0
    Vòng 16
  • 25/06 21:00
    FK Panevezys
    Siauliai
    1 - 1
    Vòng 17
  • 25/06 23:00
    Riteriai
    Hegelmann Litauen
    0 - 2
    Vòng 17
  • 26/06 19:00
    Dziugas Telsiai
    FK Jonava
    1 - 0
    Vòng 17
  • 26/06 21:55
    Suduva
    Zalgiris Vilnius
    0 - 2
    Vòng 17
  • 27/06 00:00
    Kauno Zalgiris
    Banga Gargzdai
    0 - 1
    Vòng 17
  • 01/07 23:00
    Zalgiris Vilnius
    Hegelmann Litauen
    1 - 0
    Vòng 18
  • 02/07 20:00
    FK Jonava
    Suduva
    0 - 0
    Vòng 18
  • 02/07 22:00
    Banga Gargzdai
    FK Panevezys
    1 - 1
    Vòng 18
  • 03/07 00:00
    Riteriai
    Kauno Zalgiris
    0 - 0
    Vòng 18
  • 03/07 21:55
    Siauliai
    Dziugas Telsiai
    2 - 1
    Vòng 18
  • 06/07 21:00
    Kauno Zalgiris
    FK Panevezys
    ? - ?
    Vòng 20
  • 07/07 23:00
    Zalgiris Vilnius
    Suduva
    ? - ?
    Vòng 20
  • 09/07 21:00
    Hegelmann Litauen
    Banga Gargzdai
    2 - 0
    Vòng 20
  • 09/07 23:00
    Suduva
    Siauliai
    1 - 0
    Vòng 25
  • 10/07 21:55
    Dziugas Telsiai
    Riteriai
    0 - 1
    Vòng 20
  • 12/07 22:00
    FK Panevezys
    Zalgiris Vilnius
    ? - ?
    Vòng 28
  • 15/07 22:00
    Siauliai
    Riteriai
    2 - 1
    Vòng 28
  • 16/07 22:00
    Suduva
    Kauno Zalgiris
    ? - ?
    Vòng 28
  • 16/07 22:00
    Hegelmann Litauen
    FK Jonava
    3 - 0
    Vòng 28
  • 17/07 21:55
    Dziugas Telsiai
    Banga Gargzdai
    0 - 0
    Vòng 28
  • 22/07 22:00
    Riteriai
    Dziugas Telsiai
    1 - 1
    Vòng 29
  • 23/07 21:00
    FK Panevezys
    Kauno Zalgiris
    1 - 0
    Vòng 29
  • 23/07 23:00
    FK Jonava
    Siauliai
    0 - 1
    Vòng 29
  • 24/07 21:55
    Banga Gargzdai
    Hegelmann Litauen
    0 - 0
    Vòng 29
  • 26/07 22:00
    Suduva
    Zalgiris Vilnius
    ? - ?
    Vòng 29
  • 29/07 22:00
    Banga Gargzdai
    Dziugas Telsiai
    0 - 0
    Vòng 19
  • 29/07 22:00
    Zalgiris Vilnius
    FK Panevezys
    ? - ?
    Vòng 19
  • 30/07 22:00
    Riteriai
    Siauliai
    2 - 0
    Vòng 19
  • 31/07 21:55
    FK Jonava
    Hegelmann Litauen
    0 - 1
    Vòng 19
  • 02/08 22:00
    Kauno Zalgiris
    Suduva
    1 - 2
    Vòng 19
  • 05/08 22:00
    Siauliai
    Hegelmann Litauen
    0 - 0
    Vòng 21
  • 06/08 19:00
    Dziugas Telsiai
    FK Jonava
    2 - 0
    Vòng 21
  • 06/08 21:00
    Zalgiris Vilnius
    Banga Gargzdai
    0 - 0
    Vòng 21
  • 07/08 19:00
    Kauno Zalgiris
    Riteriai
    1 - 0
    Vòng 21
  • 07/08 21:55
    Suduva
    FK Panevezys
    2 - 0
    Vòng 21
  • 12/08 22:00
    Hegelmann Litauen
    Dziugas Telsiai
    2 - 0
    Vòng 22
  • 13/08 21:00
    FK Jonava
    Kauno Zalgiris
    ? - ?
    Vòng 22
  • 13/08 23:00
    FK Panevezys
    Siauliai
    ? - ?
    Vòng 22
  • 14/08 21:55
    Riteriai
    Zalgiris Vilnius
    ? - ?
    Vòng 22
  • 15/08 00:00
    Banga Gargzdai
    Suduva
    ? - ?
    Vòng 22
  • 20/08 21:00
    Hegelmann Litauen
    Kauno Zalgiris
    ? - ?
    Vòng 23
  • 20/08 23:00
    Siauliai
    Dziugas Telsiai
    ? - ?
    Vòng 23
  • 21/08 19:00
    Zalgiris Vilnius
    FK Jonava
    ? - ?
    Vòng 23
  • 21/08 21:55
    FK Panevezys
    Banga Gargzdai
    ? - ?
    Vòng 23
  • 22/08 00:00
    Suduva
    Riteriai
    ? - ?
    Vòng 23
  • 26/08 22:00
    Banga Gargzdai
    Riteriai
    ? - ?
    Vòng 24
  • 27/08 21:00
    FK Jonava
    Suduva
    ? - ?
    Vòng 24
  • 27/08 23:00
    FK Panevezys
    Dziugas Telsiai
    ? - ?
    Vòng 24
  • 28/08 19:00
    Hegelmann Litauen
    Zalgiris Vilnius
    ? - ?
    Vòng 24
  • 28/08 21:55
    Siauliai
    Kauno Zalgiris
    ? - ?
    Vòng 24
  • 02/09 22:00
    Hegelmann Litauen
    FK Panevezys
    ? - ?
    Vòng 25
  • 03/09 19:00
    Dziugas Telsiai
    Zalgiris Vilnius
    ? - ?
    Vòng 25
  • 03/09 21:00
    Riteriai
    FK Jonava
    ? - ?
    Vòng 25
  • 04/09 21:55
    Banga Gargzdai
    Kauno Zalgiris
    ? - ?
    Vòng 25
  • 06/09 22:00
    Zalgiris Vilnius
    Siauliai
    ? - ?
    Vòng 26
  • 07/09 00:00
    Suduva
    Hegelmann Litauen
    ? - ?
    Vòng 26
  • 07/09 22:00
    Kauno Zalgiris
    Dziugas Telsiai
    ? - ?
    Vòng 26
  • 07/09 23:00
    FK Jonava
    Banga Gargzdai
    ? - ?
    Vòng 26
  • 08/09 00:00
    FK Panevezys
    Riteriai
    ? - ?
    Vòng 26
  • 10/09 19:00
    Dziugas Telsiai
    Suduva
    ? - ?
    Vòng 27
  • 10/09 21:00
    FK Jonava
    FK Panevezys
    ? - ?
    Vòng 27
  • 11/09 19:00
    Siauliai
    Banga Gargzdai
    ? - ?
    Vòng 27
  • 11/09 21:55
    Riteriai
    Hegelmann Litauen
    ? - ?
    Vòng 27
  • 12/09 00:00
    Kauno Zalgiris
    Zalgiris Vilnius
    ? - ?
    Vòng 27
  • 16/09 22:00
    Kauno Zalgiris
    FK Jonava
    ? - ?
    Vòng 30
  • 17/09 21:00
    Zalgiris Vilnius
    Riteriai
    ? - ?
    Vòng 30
  • 17/09 23:00
    Siauliai
    FK Panevezys
    ? - ?
    Vòng 30
  • 18/09 19:00
    Dziugas Telsiai
    Hegelmann Litauen
    ? - ?
    Vòng 30
  • 18/09 21:55
    Suduva
    Banga Gargzdai
    ? - ?
    Vòng 30
  • 01/10 17:00
    Riteriai
    Kauno Zalgiris
    ? - ?
    Vòng 31
  • 01/10 19:00
    FK Jonava
    Dziugas Telsiai
    ? - ?
    Vòng 31
  • 01/10 21:00
    Banga Gargzdai
    Zalgiris Vilnius
    ? - ?
    Vòng 31
  • 02/10 19:00
    Hegelmann Litauen
    Siauliai
    ? - ?
    Vòng 31
  • 02/10 21:55
    FK Panevezys
    Suduva
    ? - ?
    Vòng 31
  • 07/10 22:00
    Banga Gargzdai
    FK Panevezys
    ? - ?
    Vòng 32
  • 08/10 17:00
    Dziugas Telsiai
    Siauliai
    ? - ?
    Vòng 32
  • 08/10 21:00
    Kauno Zalgiris
    Hegelmann Litauen
    ? - ?
    Vòng 32
  • 09/10 19:00
    FK Jonava
    Zalgiris Vilnius
    ? - ?
    Vòng 32
  • 09/10 21:55
    Riteriai
    Suduva
    ? - ?
    Vòng 32
  • 16/10 21:55
    Siauliai
    FK Jonava
    ? - ?
    Vòng 20
  • 21/10 22:00
    Suduva
    FK Jonava
    ? - ?
    Vòng 33
  • 22/10 19:00
    Dziugas Telsiai
    FK Panevezys
    ? - ?
    Vòng 33
  • 22/10 21:00
    Riteriai
    Banga Gargzdai
    ? - ?
    Vòng 33
  • 23/10 19:00
    Kauno Zalgiris
    Siauliai
    ? - ?
    Vòng 33
  • 23/10 21:55
    Zalgiris Vilnius
    Hegelmann Litauen
    ? - ?
    Vòng 33
  • 28/10 22:00
    Kauno Zalgiris
    Banga Gargzdai
    ? - ?
    Vòng 34
  • 29/10 21:00
    Zalgiris Vilnius
    Dziugas Telsiai
    ? - ?
    Vòng 34
  • 29/10 23:00
    Siauliai
    Suduva
    ? - ?
    Vòng 34
  • 30/10 20:00
    FK Jonava
    Riteriai
    ? - ?
    Vòng 34
  • 30/10 22:55
    FK Panevezys
    Hegelmann Litauen
    ? - ?
    Vòng 34
  • 04/11 23:00
    Banga Gargzdai
    FK Jonava
    ? - ?
    Vòng 35
  • 05/11 18:00
    Dziugas Telsiai
    Kauno Zalgiris
    ? - ?
    Vòng 35
  • 05/11 20:00
    Hegelmann Litauen
    Suduva
    ? - ?
    Vòng 35
  • 05/11 22:00
    Riteriai
    FK Panevezys
    ? - ?
    Vòng 35
  • 06/11 22:55
    Siauliai
    Zalgiris Vilnius
    ? - ?
    Vòng 35
  • 12/11 00:00
    Banga Gargzdai
    Siauliai
    ? - ?
    Vòng 36
  • 12/11 00:00
    FK Panevezys
    FK Jonava
    ? - ?
    Vòng 36
  • 12/11 00:00
    Hegelmann Litauen
    Riteriai
    ? - ?
    Vòng 36
  • 12/11 00:00
    Suduva
    Dziugas Telsiai
    ? - ?
    Vòng 36
  • 12/11 00:00
    Zalgiris Vilnius
    Kauno Zalgiris
    ? - ?
    Vòng 36
Cập nhật:

Giải bóng đá VĐQG Lítva

Tên giải đấu VĐQG Lítva
Tên khác
Tên Tiếng Anh Lithuania 1. Division
Vòng đấu hiện tại 21
Mùa giải hiện tại 2022
Mùa giải bắt đầu ngày Thứ ba, 1 Tháng ba 2022
Mùa giải kết thúc ngày Thứ tư, 30 Tháng mười một 2022
Thuộc Liên Đoàn Liên Đoàn Bóng đá Châu Âu (UEFA)
Ngày thành lập
Số lượng đội bóng (CLB)
Livescore0