Kết quả VĐQG Lítva hôm nay, Kqbd Lítva đêm qua

Kết quả bóng đá VĐQG Lítva hôm nay: kqbd VĐQG Lítva mới nhất đã kết thúc tối đêm qua và rạng sáng nay. Xem tỷ số bóng đá VĐQG Lítva hôm nay: xem kq bd VĐQG Lítva trực tuyến các trận sẽ thi đấu sáng, chiều tối và đêm nay. Tường thuật diễn biến chính kết quả và tỷ số các trận vòng 22 VĐQG Lítva mùa giải 2022 thi đấu vào đêm qua và rạng sáng nay. Xem kết quả tỷ số bóng đá Lítva gần đây và kqbd VĐQG Lítva trực tuyến: xem LTĐ, BXH và KQ VĐQG Lítva sẽ thi đấu tối, đêm nay và rạng sáng ngày mai CHÍNH XÁC.

Trực tiếp bóng đá VĐQG Lítva thi đấu vào tối, đêm qua và rạng sáng hôm nay: link xem kqbd VĐQG Lítva trực tuyến các trận đang diễn ra sáng, chiều và tối nay. Kết quả Lithuania 1. Division mới nhất: cập nhật tỷ số trực tiếp hiệp 1,2 (H1 H2) giải bóng đá VĐQG Lítva và tỷ số thẻ vàng, thẻ đỏ SỚM và NHANH nhất. Ket qua bong da vdqg litva hom nay: trực tiếp kqbd VĐQG Lítva sẽ thi đấu tối và đêm nay.

Giải bóng đá VĐQG Lítva có tên Tiếng Anh là Lithuania 1. Division và là giải đấu hàng đầu trong hệ thống giải đấu bóng đá Lítva. Các kết quả bóng đá Lítva hôm qua và ngày nay bao gồm: kết quả Vô địch Quốc Gia Lítva (giải VĐQG), Hạng nhất (Hạng 1) và Hạng nhì Lítva (Hạng 2).

Tường thuật tỷ số KQ VĐQG Lítva và BĐKQ Cúp Lítva của các trận vòng tứ kết, bán kết và trận chung kết tranh Cúp Quốc Gia. Ngoài kết quả và tỷ số bóng đá VĐQG Lítva, Ketquabongda còn cập nhật KQ trận CK tranh siêu cúp Lítva với đầy đủ diễn biến chính và số liệu thống kê, tỷ số thẻ vàng, thẻ đỏ và phạt góc.

Ở một số quốc gia như Tây Ban Nha (TBN) và Nhật Bản thì Cúp Quốc Gia (Cúp QG) được gọi là Cúp Hoàng đế (Cúp Nhà Vua - CNV). Còn một số quốc gia khác như Anh, Thái Lan và Hàn Quốc thì Cúp QG được gọi là Cúp FA. Còn Cúp Liên Đoàn (Cúp LĐ) thì không có ở nhiều quốc gia.

Kết quả bóng đá VĐQG Lítva mùa giải 2022

  • Kết quả VĐQG Lítva của 1 đội bóng:
  • Kết quả VĐQG Lítva của 1 cặp đấu:
    VS
363534333231302928272625242322212019181716151413121110987654321
  • 12/11 00:00
    Banga Gargzdai
    Siauliai
    ? - ?
    Vòng 36
  • 12/11 00:00
    FK Panevezys
    FK Jonava
    ? - ?
    Vòng 36
  • 12/11 00:00
    Hegelmann Litauen
    Riteriai
    ? - ?
    Vòng 36
  • 12/11 00:00
    Suduva
    Dziugas Telsiai
    ? - ?
    Vòng 36
  • 12/11 00:00
    Zalgiris Vilnius
    Kauno Zalgiris
    ? - ?
    Vòng 36
  • 06/11 22:55
    Siauliai
    Zalgiris Vilnius
    ? - ?
    Vòng 35
  • 05/11 22:00
    Riteriai
    FK Panevezys
    ? - ?
    Vòng 35
  • 05/11 20:00
    Hegelmann Litauen
    Suduva
    ? - ?
    Vòng 35
  • 05/11 18:00
    Dziugas Telsiai
    Kauno Zalgiris
    ? - ?
    Vòng 35
  • 04/11 23:00
    Banga Gargzdai
    FK Jonava
    ? - ?
    Vòng 35
  • 30/10 22:55
    FK Panevezys
    Hegelmann Litauen
    ? - ?
    Vòng 34
  • 30/10 20:00
    FK Jonava
    Riteriai
    ? - ?
    Vòng 34
  • 29/10 23:00
    Siauliai
    Suduva
    ? - ?
    Vòng 34
  • 29/10 21:00
    Zalgiris Vilnius
    Dziugas Telsiai
    ? - ?
    Vòng 34
  • 28/10 22:00
    Kauno Zalgiris
    Banga Gargzdai
    ? - ?
    Vòng 34
  • 23/10 21:55
    Zalgiris Vilnius
    Hegelmann Litauen
    ? - ?
    Vòng 33
  • 23/10 19:00
    Kauno Zalgiris
    Siauliai
    ? - ?
    Vòng 33
  • 22/10 21:00
    Riteriai
    Banga Gargzdai
    ? - ?
    Vòng 33
  • 22/10 19:00
    Dziugas Telsiai
    FK Panevezys
    ? - ?
    Vòng 33
  • 21/10 22:00
    Suduva
    FK Jonava
    ? - ?
    Vòng 33
  • 16/10 21:55
    Siauliai
    FK Jonava
    ? - ?
    Vòng 20
  • 09/10 21:55
    Riteriai
    Suduva
    ? - ?
    Vòng 32
  • 09/10 19:00
    FK Jonava
    Zalgiris Vilnius
    ? - ?
    Vòng 32
  • 08/10 21:00
    Kauno Zalgiris
    Hegelmann Litauen
    ? - ?
    Vòng 32
  • 08/10 17:00
    Dziugas Telsiai
    Siauliai
    ? - ?
    Vòng 32
  • 07/10 22:00
    Banga Gargzdai
    FK Panevezys
    ? - ?
    Vòng 32
  • 02/10 21:55
    FK Panevezys
    Suduva
    ? - ?
    Vòng 31
  • 02/10 19:00
    Hegelmann Litauen
    Siauliai
    ? - ?
    Vòng 31
  • 01/10 21:00
    Banga Gargzdai
    Zalgiris Vilnius
    ? - ?
    Vòng 31
  • 01/10 19:00
    FK Jonava
    Dziugas Telsiai
    ? - ?
    Vòng 31
  • 01/10 17:00
    Riteriai
    Kauno Zalgiris
    ? - ?
    Vòng 31
  • 18/09 21:55
    Suduva
    Banga Gargzdai
    ? - ?
    Vòng 30
  • 18/09 19:00
    Dziugas Telsiai
    Hegelmann Litauen
    ? - ?
    Vòng 30
  • 17/09 23:00
    Siauliai
    FK Panevezys
    ? - ?
    Vòng 30
  • 17/09 21:00
    Zalgiris Vilnius
    Riteriai
    ? - ?
    Vòng 30
  • 16/09 22:00
    Kauno Zalgiris
    FK Jonava
    ? - ?
    Vòng 30
  • 12/09 00:00
    Kauno Zalgiris
    Zalgiris Vilnius
    ? - ?
    Vòng 27
  • 11/09 21:55
    Riteriai
    Hegelmann Litauen
    ? - ?
    Vòng 27
  • 11/09 19:00
    Siauliai
    Banga Gargzdai
    ? - ?
    Vòng 27
  • 10/09 21:00
    FK Jonava
    FK Panevezys
    ? - ?
    Vòng 27
  • 10/09 19:00
    Dziugas Telsiai
    Suduva
    ? - ?
    Vòng 27
  • 08/09 00:00
    FK Panevezys
    Riteriai
    ? - ?
    Vòng 26
  • 07/09 23:00
    FK Jonava
    Banga Gargzdai
    ? - ?
    Vòng 26
  • 07/09 22:00
    Kauno Zalgiris
    Dziugas Telsiai
    ? - ?
    Vòng 26
  • 07/09 00:00
    Suduva
    Hegelmann Litauen
    ? - ?
    Vòng 26
  • 06/09 22:00
    Zalgiris Vilnius
    Siauliai
    ? - ?
    Vòng 26
  • 04/09 21:55
    Banga Gargzdai
    Kauno Zalgiris
    ? - ?
    Vòng 25
  • 03/09 21:00
    Riteriai
    FK Jonava
    ? - ?
    Vòng 25
  • 03/09 19:00
    Dziugas Telsiai
    Zalgiris Vilnius
    ? - ?
    Vòng 25
  • 02/09 22:00
    Hegelmann Litauen
    FK Panevezys
    ? - ?
    Vòng 25
  • 28/08 21:55
    Siauliai
    Kauno Zalgiris
    ? - ?
    Vòng 24
  • 28/08 19:00
    Hegelmann Litauen
    Zalgiris Vilnius
    ? - ?
    Vòng 24
  • 27/08 23:00
    FK Panevezys
    Dziugas Telsiai
    ? - ?
    Vòng 24
  • 27/08 21:00
    FK Jonava
    Suduva
    ? - ?
    Vòng 24
  • 26/08 22:00
    Banga Gargzdai
    Riteriai
    ? - ?
    Vòng 24
  • 22/08 00:00
    Suduva
    Riteriai
    ? - ?
    Vòng 23
  • 21/08 21:55
    FK Panevezys
    Banga Gargzdai
    ? - ?
    Vòng 23
  • 21/08 19:00
    Zalgiris Vilnius
    FK Jonava
    ? - ?
    Vòng 23
  • 20/08 23:00
    Siauliai
    Dziugas Telsiai
    ? - ?
    Vòng 23
  • 20/08 21:00
    Hegelmann Litauen
    Kauno Zalgiris
    ? - ?
    Vòng 23
  • 15/08 00:00
    Banga Gargzdai
    Suduva
    ? - ?
    Vòng 22
  • 14/08 21:55
    Riteriai
    Zalgiris Vilnius
    1 - 2
    Vòng 22
  • 13/08 23:00
    FK Panevezys
    Siauliai
    0 - 1
    Vòng 22
  • 13/08 21:00
    FK Jonava
    Kauno Zalgiris
    1 - 1
    Vòng 22
  • 12/08 22:00
    Hegelmann Litauen
    Dziugas Telsiai
    2 - 0
    Vòng 22
  • 07/08 21:55
    Suduva
    FK Panevezys
    2 - 0
    Vòng 21
  • 07/08 19:00
    Kauno Zalgiris
    Riteriai
    1 - 0
    Vòng 21
  • 06/08 21:00
    1Zalgiris Vilnius1
    Banga Gargzdai
    0 - 0
    Vòng 21
  • 06/08 19:00
    Dziugas Telsiai
    FK Jonava
    2 - 0
    Vòng 21
  • 05/08 22:00
    Siauliai
    Hegelmann Litauen
    0 - 0
    Vòng 21
  • 02/08 22:00
    Kauno Zalgiris
    Suduva
    1 - 2
    Vòng 19
  • 31/07 21:55
    FK Jonava
    Hegelmann Litauen
    0 - 1
    Vòng 19
  • 30/07 22:00
    Riteriai
    Siauliai
    2 - 0
    Vòng 19
  • 29/07 22:00
    Banga Gargzdai
    Dziugas Telsiai
    0 - 0
    Vòng 19
  • 29/07 22:00
    Zalgiris Vilnius
    FK Panevezys
    ? - ?
    Vòng 19
  • 26/07 22:00
    Suduva
    Zalgiris Vilnius
    ? - ?
    Vòng 29
  • 24/07 21:55
    Banga Gargzdai
    Hegelmann Litauen
    0 - 0
    Vòng 29
  • 23/07 23:00
    FK Jonava
    Siauliai
    0 - 1
    Vòng 29
  • 23/07 21:00
    FK Panevezys
    Kauno Zalgiris
    1 - 0
    Vòng 29
  • 22/07 22:00
    Riteriai
    Dziugas Telsiai
    1 - 1
    Vòng 29
  • 17/07 21:55
    Dziugas Telsiai
    Banga Gargzdai
    0 - 0
    Vòng 28
  • 16/07 22:00
    Suduva
    Kauno Zalgiris
    ? - ?
    Vòng 28
  • 16/07 22:00
    1Hegelmann Litauen1
    FK Jonava
    3 - 0
    Vòng 28
  • 15/07 22:00
    Siauliai
    Riteriai
    2 - 1
    Vòng 28
  • 12/07 22:00
    FK Panevezys
    Zalgiris Vilnius
    ? - ?
    Vòng 28
  • 10/07 21:55
    Dziugas Telsiai
    Riteriai
    0 - 1
    Vòng 20
  • 09/07 23:00
    Suduva
    Siauliai
    1 - 0
    Vòng 25
  • 09/07 21:00
    Hegelmann Litauen
    Banga Gargzdai
    2 - 0
    Vòng 20
  • 07/07 23:00
    Zalgiris Vilnius
    Suduva
    ? - ?
    Vòng 20
  • 06/07 21:00
    Kauno Zalgiris
    FK Panevezys
    ? - ?
    Vòng 20
  • 03/07 21:55
    Siauliai
    Dziugas Telsiai
    2 - 1
    Vòng 18
  • 03/07 00:00
    Riteriai
    Kauno Zalgiris
    0 - 0
    Vòng 18
  • 02/07 22:00
    Banga Gargzdai
    FK Panevezys
    1 - 1
    Vòng 18
  • 02/07 20:00
    FK Jonava
    Suduva
    0 - 0
    Vòng 18
  • 01/07 23:00
    Zalgiris Vilnius
    Hegelmann Litauen
    1 - 0
    Vòng 18
  • 27/06 00:00
    Kauno Zalgiris
    Banga Gargzdai
    0 - 1
    Vòng 17
  • 26/06 21:55
    Suduva
    Zalgiris Vilnius
    0 - 2
    Vòng 17
  • 26/06 19:00
    Dziugas Telsiai
    FK Jonava
    1 - 0
    Vòng 17
  • 25/06 23:00
    Riteriai
    Hegelmann Litauen
    0 - 2
    Vòng 17
  • 25/06 21:00
    FK Panevezys
    Siauliai
    1 - 1
    Vòng 17
  • 23/06 00:00
    Zalgiris Vilnius
    Dziugas Telsiai
    0 - 0
    Vòng 16
  • 22/06 23:00
    Siauliai
    Kauno Zalgiris
    0 - 1
    Vòng 16
  • 22/06 22:00
    1FK Jonava1
    FK Panevezys
    0 - 3
    Vòng 16
  • 22/06 00:00
    Banga Gargzdai
    Riteriai
    0 - 0
    Vòng 16
  • 21/06 22:00
    Hegelmann Litauen
    Suduva
    0 - 0
    Vòng 16
  • 19/06 21:55
    FK Panevezys
    Zalgiris Vilnius
    0 - 2
    Vòng 15
  • 19/06 19:00
    Kauno Zalgiris
    FK Jonava
    1 - 0
    Vòng 15
  • 18/06 23:00
    Riteriai
    Siauliai
    0 - 0
    Vòng 15
  • 18/06 21:00
    Dziugas Telsiai
    Suduva
    1 - 1
    Vòng 15
  • 17/06 22:00
    Banga Gargzdai
    Hegelmann Litauen
    0 - 0
    Vòng 15
  • 29/05 21:55
    FK Jonava
    Riteriai
    0 - 1
    Vòng 14
  • 22/05 21:30
    Zalgiris Vilnius
    Kauno Zalgiris
    1 - 1
    Vòng 14
  • 22/05 19:00
    Siauliai
    Banga Gargzdai
    0 - 1
    Vòng 14
  • 21/05 23:00
    Suduva
    FK Panevezys
    2 - 1
    Vòng 14
  • 21/05 19:00
    Hegelmann Litauen
    Dziugas Telsiai
    1 - 0
    Vòng 14
  • 15/05 22:00
    Siauliai
    Hegelmann Litauen
    0 - 0
    Vòng 13
  • 15/05 19:00
    FK Panevezys
    Dziugas Telsiai
    0 - 0
    Vòng 13
  • 14/05 21:00
    Banga Gargzdai
    FK Jonava
    1 - 1
    Vòng 13
  • 14/05 19:00
    Riteriai
    Zalgiris Vilnius
    0 - 1
    Vòng 13
  • 14/05 17:00
    Kauno Zalgiris
    Suduva
    0 - 3
    Vòng 13
  • 05/05 00:00
    Zalgiris Vilnius
    Banga Gargzdai1
    1 - 1
    Vòng 12
  • 04/05 23:00
    Suduva
    Riteriai
    0 - 0
    Vòng 12
  • 04/05 22:00
    Dziugas Telsiai
    Kauno Zalgiris
    0 - 1
    Vòng 12
  • 03/05 22:00
    FK Panevezys
    Hegelmann Litauen
    0 - 1
    Vòng 12
  • 03/05 22:00
    FK Jonava
    Siauliai
    0 - 1
    Vòng 12
  • 01/05 21:55
    Riteriai
    Dziugas Telsiai1
    1 - 0
    Vòng 11
  • 01/05 19:00
    Banga Gargzdai
    Suduva
    0 - 1
    Vòng 11
  • 30/04 23:00
    Siauliai
    Zalgiris Vilnius
    0 - 1
    Vòng 11
  • 30/04 21:00
    Kauno Zalgiris
    FK Panevezys
    0 - 1
    Vòng 11
  • 30/04 17:00
    Hegelmann Litauen
    FK Jonava1
    2 - 0
    Vòng 11
  • 28/04 00:00
    Suduva
    Siauliai
    0 - 0
    Vòng 10
  • 27/04 22:00
    FK Panevezys
    Riteriai
    2 - 0
    Vòng 10
  • 27/04 22:00
    FK Jonava
    Zalgiris Vilnius
    0 - 3
    Vòng 10
  • 27/04 00:00
    Kauno Zalgiris
    Hegelmann Litauen1
    0 - 2
    Vòng 10
  • 26/04 22:00
    Dziugas Telsiai
    Banga Gargzdai
    0 - 0
    Vòng 10
  • 24/04 21:55
    Suduva
    FK Jonava1
    1 - 0
    Vòng 9
  • 23/04 21:00
    Hegelmann Litauen
    Zalgiris Vilnius
    0 - 1
    Vòng 9
  • 23/04 19:00
    Dziugas Telsiai
    Siauliai
    0 - 0
    Vòng 9
  • 23/04 17:00
    FK Panevezys
    Banga Gargzdai
    1 - 0
    Vòng 9
  • 22/04 22:00
    Kauno Zalgiris
    Riteriai
    0 - 0
    Vòng 9
  • 17/04 21:55
    Zalgiris Vilnius
    Suduva
    0 - 0
    Vòng 8
  • 16/04 21:00
    FK Jonava
    Dziugas Telsiai
    0 - 0
    Vòng 8
  • 16/04 19:00
    Siauliai
    FK Panevezys
    0 - 2
    Vòng 8
  • 16/04 17:00
    Hegelmann Litauen
    Riteriai
    0 - 1
    Vòng 8
  • 15/04 22:00
    1Banga Gargzdai1
    Kauno Zalgiris2
    1 - 1
    Vòng 8
  • 13/04 18:30
    Dziugas Telsiai
    Zalgiris Vilnius
    1 - 2
    Vòng 7
  • 10/04 21:55
    Suduva
    Hegelmann Litauen
    0 - 0
    Vòng 7
  • 10/04 19:00
    Riteriai
    Banga Gargzdai
    0 - 0
    Vòng 7
  • 10/04 17:00
    Kauno Zalgiris
    Siauliai
    0 - 0
    Vòng 7
  • 09/04 17:00
    FK Panevezys
    FK Jonava
    1 - 0
    Vòng 7
  • 07/04 00:00
    Siauliai
    Riteriai
    0 - 0
    Vòng 6
  • 06/04 22:00
    Hegelmann Litauen
    Banga Gargzdai
    1 - 0
    Vòng 6
  • 06/04 00:00
    Suduva
    Dziugas Telsiai
    0 - 1
    Vòng 6
  • 05/04 23:00
    Zalgiris Vilnius
    FK Panevezys
    0 - 0
    Vòng 6
  • 05/04 22:00
    FK Jonava
    Kauno Zalgiris
    0 - 0
    Vòng 6
  • 03/04 22:00
    Banga Gargzdai
    Siauliai
    0 - 0
    Vòng 5
  • 02/04 21:00
    Kauno Zalgiris
    Zalgiris Vilnius
    0 - 0
    Vòng 5
  • 02/04 19:00
    Dziugas Telsiai
    Hegelmann Litauen
    1 - 0
    Vòng 5
  • 02/04 17:00
    FK Panevezys
    Suduva
    0 - 0
    Vòng 5
  • 01/04 23:30
    Riteriai
    FK Jonava
    2 - 0
    Vòng 5
  • 26/03 20:00
    Banga Gargzdai
    Dziugas Telsiai
    2 - 1
    Vòng 1
  • 20/03 22:55
    Zalgiris Vilnius
    Riteriai
    1 - 0
    Vòng 4
  • 20/03 20:00
    Hegelmann Litauen
    Siauliai
    0 - 0
    Vòng 4
  • 20/03 18:00
    Dziugas Telsiai
    FK Panevezys
    0 - 0
    Vòng 4
  • 19/03 22:00
    Suduva
    Kauno Zalgiris
    1 - 0
    Vòng 4
  • 19/03 20:00
    FK Jonava
    Banga Gargzdai1
    0 - 0
    Vòng 4
  • 17/03 00:30
    Riteriai
    Suduva1
    1 - 0
    Vòng 3
  • 17/03 00:00
    Banga Gargzdai
    Zalgiris Vilnius
    0 - 2
    Vòng 3
  • 16/03 23:00
    Siauliai
    FK Jonava
    1 - 0
    Vòng 3
  • 16/03 01:00
    Kauno Zalgiris
    Dziugas Telsiai
    2 - 0
    Vòng 3
  • 15/03 23:00
    Hegelmann Litauen
    FK Panevezys
    0 - 0
    Vòng 3
  • 13/03 22:55
    Zalgiris Vilnius
    Siauliai
    0 - 0
    Vòng 2
  • 12/03 22:00
    Suduva
    Banga Gargzdai
    2 - 0
    Vòng 2
  • 12/03 20:00
    1Dziugas Telsiai1
    Riteriai
    0 - 1
    Vòng 2
  • 11/03 20:00
    FK Jonava
    Hegelmann Litauen
    0 - 3
    Vòng 2
  • 11/03 18:00
    FK Panevezys
    Kauno Zalgiris
    0 - 0
    Vòng 2
  • 06/03 22:55
    Riteriai
    FK Panevezys
    0 - 0
    Vòng 1
  • 06/03 20:00
    Siauliai
    Suduva
    0 - 0
    Vòng 1
  • 05/03 18:00
    Hegelmann Litauen
    Kauno Zalgiris
    0 - 0
    Vòng 1
  • 05/03 00:30
    Zalgiris Vilnius
    FK Jonava
    3 - 0
    Vòng 1
Cập nhật:

Giải bóng đá VĐQG Lítva

Tên giải đấu VĐQG Lítva
Tên khác
Tên Tiếng Anh Lithuania 1. Division
Vòng đấu hiện tại 22
Mùa giải hiện tại 2022
Mùa giải bắt đầu ngày Thứ ba, 1 Tháng ba 2022
Mùa giải kết thúc ngày Thứ tư, 30 Tháng mười một 2022
Thuộc Liên Đoàn Liên Đoàn Bóng đá Châu Âu (UEFA)
Ngày thành lập
Số lượng đội bóng (CLB)
Livescore0