Kết quả Hạng 2 Lítva hôm nay, Kqbd Lítva đêm qua

Kết quả bóng đá Hạng 2 Lítva hôm nay: kqbd Hạng 2 Lítva mới nhất đã kết thúc tối đêm qua và rạng sáng nay. Xem tỷ số bóng đá Hạng 2 Lítva hôm nay: xem kq bd Hạng 2 Lítva trực tuyến các trận sẽ thi đấu sáng, chiều tối và đêm nay. Tường thuật diễn biến chính kết quả và tỷ số các trận vòng 18 Hạng 2 Lítva mùa giải 2022 thi đấu vào đêm qua và rạng sáng nay. Xem kết quả tỷ số bóng đá Lítva gần đây và kqbd Lítva 2 trực tuyến: xem LTĐ, BXH và KQ Hạng 2 Lítva sẽ thi đấu tối, đêm nay và rạng sáng ngày mai CHÍNH XÁC.

Trực tiếp bóng đá Hạng 2 Lítva thi đấu vào tối, đêm qua và rạng sáng hôm nay: link xem kqbd Lítva 2 trực tuyến các trận đang diễn ra sáng, chiều và tối nay. Kết quả Lithuania 2. Division mới nhất: cập nhật tỷ số trực tiếp hiệp 1,2 (H1 H2) giải bóng đá Hạng 2 Lítva và tỷ số thẻ vàng, thẻ đỏ SỚM và NHANH nhất. Ket qua bong da hang 2 litva hom nay: trực tiếp kqbd Hạng 2 Lítva sẽ thi đấu tối và đêm nay.

Giải bóng đá Hạng 2 Lítva có tên Tiếng Anh là Lithuania 2. Division và là giải đấu hạng 2 trong hệ thống giải đấu bóng đá Lítva. Các kết quả bóng đá Lítva hôm qua và ngày nay bao gồm: kết quả Vô địch Quốc Gia Lítva (giải VĐQG), Hạng nhất (Hạng 1) và Hạng nhì Lítva (Hạng 2).

Tường thuật tỷ số KQ VĐQG Lítva và BĐKQ Cúp Lítva của các trận vòng tứ kết, bán kết và trận chung kết tranh Cúp Quốc Gia. Ngoài kết quả và tỷ số bóng đá Hạng 2 Lítva, Ketquabongda còn cập nhật KQ trận CK tranh siêu cúp Lítva với đầy đủ diễn biến chính và số liệu thống kê, tỷ số thẻ vàng, thẻ đỏ và phạt góc.

Ở một số quốc gia như Tây Ban Nha (TBN) và Nhật Bản thì Cúp Quốc Gia (Cúp QG) được gọi là Cúp Hoàng đế (Cúp Nhà Vua - CNV). Còn một số quốc gia khác như Anh, Thái Lan và Hàn Quốc thì Cúp QG được gọi là Cúp FA. Còn Cúp Liên Đoàn (Cúp LĐ) thì không có ở nhiều quốc gia.

Kết quả bóng đá Hạng 2 Lítva mùa giải 2022

302928272625242322212019181716151413121110987654321
  • 12/11 20:00
    Babrungas
    FK Trakai 2
    ? - ?
    Vòng 30
  • 12/11 20:00
    NFA Kaunas
    Kazlu Ruda Silas
    ? - ?
    Vòng 30
  • 12/11 20:00
    DFK Dainava Alytus
    Siauliai 2
    ? - ?
    Vòng 30
  • 12/11 20:00
    Ekranas
    FK Panevezys 2
    ? - ?
    Vòng 30
  • 12/11 20:00
    Minija Kretinga
    Banga Gargzdai 2
    ? - ?
    Vòng 30
  • 12/11 20:00
    Garliava
    Nevezis
    ? - ?
    Vòng 30
  • 12/11 20:00
    Neptunas Klaipeda
    Atmosfera Mazeikiai
    ? - ?
    Vòng 30
  • 12/11 20:00
    FK Zalgiris Vilnius 2
    BFA
    ? - ?
    Vòng 30
  • 08/11 00:00
    Siauliai 2
    FK Trakai 2
    ? - ?
    Vòng 29
  • 06/11 18:00
    FK Panevezys 2
    NFA Kaunas
    ? - ?
    Vòng 29
  • 05/11 20:00
    Banga Gargzdai 2
    BFA
    ? - ?
    Vòng 29
  • 05/11 18:00
    Babrungas
    Neptunas Klaipeda
    ? - ?
    Vòng 29
  • 05/11 18:00
    Ekranas
    FK Zalgiris Vilnius 2
    ? - ?
    Vòng 29
  • 05/11 18:00
    Kazlu Ruda Silas
    Garliava
    ? - ?
    Vòng 29
  • 05/11 00:00
    Atmosfera Mazeikiai
    Minija Kretinga
    ? - ?
    Vòng 29
  • 04/11 23:00
    Nevezis
    DFK Dainava Alytus
    ? - ?
    Vòng 29
  • 30/10 20:00
    Siauliai 2
    Nevezis
    ? - ?
    Vòng 28
  • 30/10 17:00
    NFA Kaunas
    FK Zalgiris Vilnius 2
    ? - ?
    Vòng 28
  • 29/10 20:00
    BFA
    Atmosfera Mazeikiai
    ? - ?
    Vòng 28
  • 29/10 19:00
    Banga Gargzdai 2
    Ekranas
    ? - ?
    Vòng 28
  • 29/10 18:00
    Minija Kretinga
    Babrungas
    ? - ?
    Vòng 28
  • 29/10 00:00
    FK Trakai 2
    Neptunas Klaipeda
    ? - ?
    Vòng 28
  • 28/10 23:00
    DFK Dainava Alytus
    Kazlu Ruda Silas
    ? - ?
    Vòng 28
  • 28/10 23:00
    Garliava
    FK Panevezys 2
    ? - ?
    Vòng 28
  • 23/10 19:00
    Banga Gargzdai 2
    NFA Kaunas
    ? - ?
    Vòng 27
  • 23/10 17:00
    FK Panevezys 2
    DFK Dainava Alytus
    ? - ?
    Vòng 27
  • 23/10 17:00
    FK Trakai 2
    Minija Kretinga
    ? - ?
    Vòng 27
  • 22/10 18:00
    Babrungas
    BFA
    ? - ?
    Vòng 27
  • 22/10 15:00
    FK Zalgiris Vilnius 2
    Garliava
    ? - ?
    Vòng 27
  • 21/10 23:00
    Atmosfera Mazeikiai
    Ekranas
    ? - ?
    Vòng 27
  • 21/10 23:00
    Neptunas Klaipeda
    Siauliai 2
    ? - ?
    Vòng 27
  • 21/10 19:30
    Kazlu Ruda Silas
    Nevezis
    ? - ?
    Vòng 12
  • 18/10 23:30
    FK Trakai 2
    Banga Gargzdai 2
    ? - ?
    Vòng 16
  • 16/10 19:00
    BFA
    FK Trakai 2
    ? - ?
    Vòng 26
  • 16/10 18:00
    Ekranas
    Babrungas
    ? - ?
    Vòng 26
  • 16/10 18:00
    Minija Kretinga
    Neptunas Klaipeda
    ? - ?
    Vòng 26
  • 16/10 17:00
    NFA Kaunas
    Atmosfera Mazeikiai
    ? - ?
    Vòng 26
  • 16/10 16:00
    FK Zalgiris Vilnius 2
    DFK Dainava Alytus
    ? - ?
    Vòng 26
  • 14/10 23:00
    Garliava
    Banga Gargzdai 2
    ? - ?
    Vòng 26
  • 14/10 23:00
    Siauliai 2
    Kazlu Ruda Silas
    ? - ?
    Vòng 26
  • 14/10 21:00
    Nevezis
    FK Panevezys 2
    ? - ?
    Vòng 26
  • 09/10 18:00
    Minija Kretinga
    Siauliai 2
    ? - ?
    Vòng 25
  • 08/10 19:00
    Banga Gargzdai 2
    DFK Dainava Alytus
    ? - ?
    Vòng 25
  • 08/10 18:00
    Babrungas
    NFA Kaunas
    ? - ?
    Vòng 25
  • 08/10 17:00
    FK Panevezys 2
    Kazlu Ruda Silas
    ? - ?
    Vòng 25
  • 08/10 16:00
    FK Zalgiris Vilnius 2
    Nevezis
    ? - ?
    Vòng 25
  • 08/10 00:00
    FK Trakai 2
    Ekranas
    ? - ?
    Vòng 25
  • 07/10 23:00
    Atmosfera Mazeikiai
    Garliava
    ? - ?
    Vòng 25
  • 07/10 23:00
    Neptunas Klaipeda
    BFA
    ? - ?
    Vòng 25
  • 03/10 23:00
    Siauliai 2
    FK Panevezys 2
    ? - ?
    Vòng 24
  • 02/10 16:00
    NFA Kaunas
    FK Trakai 2
    ? - ?
    Vòng 24
  • 01/10 19:00
    Garliava
    Babrungas
    ? - ?
    Vòng 24
  • 01/10 18:00
    Ekranas
    Neptunas Klaipeda
    ? - ?
    Vòng 24
  • 30/09 23:00
    BFA
    Minija Kretinga
    ? - ?
    Vòng 24
  • 30/09 23:00
    DFK Dainava Alytus
    Atmosfera Mazeikiai
    ? - ?
    Vòng 24
  • 30/09 21:00
    Kazlu Ruda Silas
    FK Zalgiris Vilnius 2
    ? - ?
    Vòng 24
  • 30/09 21:00
    Nevezis
    Banga Gargzdai 2
    ? - ?
    Vòng 24
  • 24/09 22:00
    BFA
    Nevezis
    ? - ?
    Vòng 18
  • 18/09 21:00
    FK Trakai 2
    Garliava
    ? - ?
    Vòng 23
  • 18/09 19:00
    BFA
    Siauliai 2
    ? - ?
    Vòng 23
  • 18/09 16:00
    FK Zalgiris Vilnius 2
    FK Panevezys 2
    ? - ?
    Vòng 23
  • 17/09 18:00
    Babrungas
    DFK Dainava Alytus
    ? - ?
    Vòng 23
  • 17/09 18:00
    Minija Kretinga
    Ekranas
    ? - ?
    Vòng 23
  • 16/09 23:00
    Atmosfera Mazeikiai
    Nevezis
    ? - ?
    Vòng 23
  • 16/09 23:00
    Banga Gargzdai 2
    Kazlu Ruda Silas
    ? - ?
    Vòng 23
  • 16/09 23:00
    Neptunas Klaipeda
    NFA Kaunas
    ? - ?
    Vòng 23
  • 12/09 23:00
    Siauliai 2
    FK Zalgiris Vilnius 2
    ? - ?
    Vòng 22
  • 12/09 23:00
    FK Panevezys 2
    Banga Gargzdai 2
    ? - ?
    Vòng 22
  • 11/09 17:00
    NFA Kaunas
    Minija Kretinga
    ? - ?
    Vòng 22
  • 10/09 20:00
    BFA
    Ekranas
    ? - ?
    Vòng 22
  • 10/09 19:00
    Garliava
    Neptunas Klaipeda
    ? - ?
    Vòng 22
  • 10/09 19:00
    Kazlu Ruda Silas
    Atmosfera Mazeikiai
    ? - ?
    Vòng 22
  • 10/09 00:00
    FK Trakai 2
    DFK Dainava Alytus
    ? - ?
    Vòng 22
  • 09/09 22:00
    Nevezis
    Babrungas
    ? - ?
    Vòng 22
  • 06/09 22:00
    FK Panevezys 2
    Ekranas
    ? - ?
    Vòng 15
  • 04/09 17:00
    FK Trakai 2
    Nevezis
    ? - ?
    Vòng 21
  • 03/09 20:00
    BFA
    NFA Kaunas
    ? - ?
    Vòng 21
  • 03/09 18:00
    Atmosfera Mazeikiai
    FK Panevezys 2
    ? - ?
    Vòng 21
  • 03/09 18:00
    Babrungas
    Kazlu Ruda Silas
    ? - ?
    Vòng 21
  • 03/09 18:00
    Minija Kretinga
    Garliava
    ? - ?
    Vòng 21
  • 02/09 23:00
    DFK Dainava Alytus
    Neptunas Klaipeda
    ? - ?
    Vòng 6
  • 02/09 23:00
    Banga Gargzdai 2
    FK Zalgiris Vilnius 2
    ? - ?
    Vòng 21
  • 02/09 23:00
    Ekranas
    Siauliai 2
    ? - ?
    Vòng 21
  • 29/08 23:00
    Siauliai 2
    Banga Gargzdai 2
    ? - ?
    Vòng 20
  • 28/08 21:00
    FK Panevezys 2
    Babrungas
    ? - ?
    Vòng 20
  • 28/08 19:00
    DFK Dainava Alytus
    Minija Kretinga
    ? - ?
    Vòng 20
  • 27/08 22:00
    Nevezis
    Neptunas Klaipeda
    ? - ?
    Vòng 20
  • 27/08 21:00
    Garliava
    BFA
    ? - ?
    Vòng 20
  • 27/08 19:00
    NFA Kaunas
    Ekranas
    ? - ?
    Vòng 20
  • 27/08 19:00
    Kazlu Ruda Silas
    FK Trakai 2
    ? - ?
    Vòng 20
  • 27/08 19:00
    FK Zalgiris Vilnius 2
    Atmosfera Mazeikiai
    ? - ?
    Vòng 20
  • 21/08 21:00
    NFA Kaunas
    Siauliai 2
    ? - ?
    Vòng 19
  • 21/08 19:00
    DFK Dainava Alytus
    BFA
    ? - ?
    Vòng 19
  • 20/08 22:00
    FK Trakai 2
    FK Panevezys 2
    ? - ?
    Vòng 4
  • 20/08 21:00
    Minija Kretinga
    Nevezis
    ? - ?
    Vòng 19
  • 20/08 19:00
    Ekranas
    Garliava
    ? - ?
    Vòng 19
  • 19/08 23:00
    Babrungas
    FK Zalgiris Vilnius 2
    ? - ?
    Vòng 19
  • 19/08 23:00
    Atmosfera Mazeikiai
    Banga Gargzdai 2
    ? - ?
    Vòng 19
  • 18/08 23:00
    Kazlu Ruda Silas
    Neptunas Klaipeda
    ? - ?
    Vòng 19
  • 15/08 21:00
    Kazlu Ruda Silas
    Minija Kretinga
    ? - ?
    Vòng 18
  • 13/08 21:00
    Garliava
    NFA Kaunas
    1 - 0
    Vòng 18
  • 12/08 23:30
    FK Trakai 2
    FK Zalgiris Vilnius 2
    1 - 1
    Vòng 18
  • 12/08 23:00
    Atmosfera Mazeikiai
    Siauliai 2
    1 - 0
    Vòng 18
  • 12/08 23:00
    Banga Gargzdai 2
    Babrungas
    0 - 2
    Vòng 18
  • 12/08 23:00
    Neptunas Klaipeda
    FK Panevezys 2
    0 - 2
    Vòng 18
  • 12/08 23:00
    DFK Dainava Alytus
    Ekranas
    1 - 1
    Vòng 18
  • 10/08 22:00
    Minija Kretinga
    BFA
    1 - 1
    Vòng 9
  • 06/08 20:00
    Siauliai 2
    Babrungas
    0 - 0
    Vòng 17
  • 06/08 19:00
    Kazlu Ruda Silas
    Ekranas
    1 - 2
    Vòng 17
  • 06/08 16:00
    FK Trakai 2
    Atmosfera Mazeikiai
    0 - 2
    Vòng 17
  • 05/08 23:00
    Neptunas Klaipeda
    Banga Gargzdai 21
    1 - 1
    Vòng 17
  • 05/08 23:00
    FK Zalgiris Vilnius 2
    Minija Kretinga
    0 - 2
    Vòng 17
  • 05/08 23:00
    FK Panevezys 2
    BFA
    2 - 1
    Vòng 17
  • 05/08 23:00
    DFK Dainava Alytus
    Garliava
    1 - 0
    Vòng 17
  • 05/08 22:00
    1Nevezis1
    NFA Kaunas1
    0 - 0
    Vòng 17
  • 10/07 21:00
    Babrungas
    Atmosfera Mazeikiai
    3 - 0
    Vòng 16
  • 10/07 21:00
    1Neptunas Klaipeda1
    FK Zalgiris Vilnius 2
    1 - 1
    Vòng 16
  • 10/07 19:00
    DFK Dainava Alytus
    NFA Kaunas
    1 - 1
    Vòng 16
  • 09/07 21:00
    Minija Kretinga
    FK Panevezys 2
    1 - 0
    Vòng 16
  • 09/07 19:00
    Ekranas
    Nevezis
    0 - 0
    Vòng 16
  • 09/07 19:00
    Siauliai 2
    Garliava
    0 - 2
    Vòng 16
  • 09/07 19:00
    Kazlu Ruda Silas
    BFA
    1 - 0
    Vòng 16
  • 06/07 23:00
    Atmosfera Mazeikiai
    Neptunas Klaipeda
    0 - 0
    Vòng 15
  • 06/07 23:00
    Banga Gargzdai 2
    Minija Kretinga
    0 - 0
    Vòng 15
  • 06/07 23:00
    BFA
    FK Zalgiris Vilnius 2
    2 - 2
    Vòng 15
  • 06/07 23:00
    Nevezis
    Garliava
    2 - 0
    Vòng 15
  • 06/07 20:00
    FK Trakai 2
    Babrungas
    1 - 0
    Vòng 15
  • 06/07 19:00
    DFK Dainava Alytus
    Siauliai 2
    1 - 0
    Vòng 15
  • 06/07 16:00
    Kazlu Ruda Silas
    NFA Kaunas
    1 - 1
    Vòng 15
  • 03/07 21:00
    BFA
    Banga Gargzdai 2
    1 - 0
    Vòng 14
  • 03/07 16:00
    NFA Kaunas
    FK Panevezys 2
    1 - 1
    Vòng 14
  • 02/07 22:00
    Garliava
    Kazlu Ruda Silas
    1 - 1
    Vòng 14
  • 02/07 21:00
    Minija Kretinga
    Atmosfera Mazeikiai
    0 - 1
    Vòng 14
  • 02/07 19:00
    FK Zalgiris Vilnius 2
    Ekranas
    0 - 0
    Vòng 14
  • 01/07 23:00
    DFK Dainava Alytus
    Nevezis
    2 - 0
    Vòng 14
  • 01/07 23:00
    Neptunas Klaipeda
    Babrungas
    1 - 0
    Vòng 14
  • 30/06 23:30
    FK Trakai 2
    Siauliai 2
    1 - 0
    Vòng 14
  • 26/06 19:00
    FK Panevezys 2
    Garliava
    2 - 0
    Vòng 13
  • 24/06 23:00
    Neptunas Klaipeda
    FK Trakai 2
    0 - 1
    Vòng 13
  • 24/06 21:00
    Babrungas
    Minija Kretinga
    1 - 0
    Vòng 13
  • 24/06 20:00
    1FK Zalgiris Vilnius 21
    NFA Kaunas
    0 - 1
    Vòng 13
  • 24/06 19:00
    Ekranas
    Banga Gargzdai 2
    1 - 0
    Vòng 13
  • 23/06 23:00
    Kazlu Ruda Silas
    DFK Dainava Alytus
    0 - 1
    Vòng 13
  • 23/06 22:00
    Atmosfera Mazeikiai
    BFA
    0 - 1
    Vòng 13
  • 23/06 21:00
    Nevezis
    Siauliai 2
    1 - 0
    Vòng 13
  • 20/06 23:00
    DFK Dainava Alytus
    FK Panevezys 2
    1 - 0
    Vòng 12
  • 19/06 21:00
    Minija Kretinga
    FK Trakai 2
    0 - 0
    Vòng 12
  • 19/06 19:00
    Siauliai 2
    Neptunas Klaipeda
    0 - 1
    Vòng 12
  • 19/06 17:00
    1NFA Kaunas1
    Banga Gargzdai 21
    1 - 0
    Vòng 12
  • 18/06 21:00
    BFA
    Babrungas
    0 - 2
    Vòng 12
  • 18/06 19:00
    Ekranas
    Atmosfera Mazeikiai
    1 - 0
    Vòng 12
  • 17/06 23:00
    Garliava
    FK Zalgiris Vilnius 2
    0 - 2
    Vòng 12
  • 17/06 21:30
    Nevezis
    Kazlu Ruda Silas1
    1 - 0
    Vòng 27
  • 12/06 22:00
    FK Panevezys 2
    Nevezis1
    0 - 3
    Vòng 11
  • 10/06 23:00
    1Banga Gargzdai 21
    Garliava
    1 - 1
    Vòng 11
  • 10/06 23:00
    DFK Dainava Alytus
    FK Zalgiris Vilnius 2
    2 - 0
    Vòng 11
  • 10/06 23:00
    Neptunas Klaipeda
    Minija Kretinga
    2 - 0
    Vòng 11
  • 10/06 23:00
    FK Trakai 2
    BFA
    1 - 1
    Vòng 11
  • 10/06 22:00
    Babrungas
    Ekranas
    0 - 2
    Vòng 11
  • 10/06 22:00
    Kazlu Ruda Silas
    Siauliai 21
    2 - 0
    Vòng 11
  • 04/06 18:00
    BFA
    Neptunas Klaipeda
    2 - 0
    Vòng 10
  • 03/06 23:00
    Garliava
    Atmosfera Mazeikiai1
    0 - 1
    Vòng 10
  • 03/06 23:00
    DFK Dainava Alytus
    Banga Gargzdai 2
    1 - 0
    Vòng 10
  • 03/06 22:00
    Ekranas
    FK Trakai 2
    0 - 1
    Vòng 10
  • 03/06 22:00
    Siauliai 2
    Minija Kretinga
    1 - 1
    Vòng 10
  • 03/06 22:00
    Kazlu Ruda Silas
    FK Panevezys 2
    2 - 0
    Vòng 10
  • 03/06 22:00
    NFA Kaunas
    Babrungas
    0 - 0
    Vòng 10
  • 02/06 23:00
    Nevezis
    FK Zalgiris Vilnius 21
    4 - 0
    Vòng 10
  • 31/05 23:00
    1Atmosfera Mazeikiai1
    NFA Kaunas
    0 - 0
    Vòng 11
  • 29/05 19:00
    FK Panevezys 2
    Siauliai 2
    0 - 2
    Vòng 9
  • 28/05 23:00
    Banga Gargzdai 2
    Nevezis
    0 - 0
    Vòng 9
  • 28/05 21:00
    1FK Trakai 21
    NFA Kaunas
    0 - 0
    Vòng 9
  • 28/05 20:00
    Atmosfera Mazeikiai
    DFK Dainava Alytus
    0 - 1
    Vòng 9
  • 28/05 19:00
    Neptunas Klaipeda
    Ekranas
    1 - 1
    Vòng 9
  • 28/05 18:00
    Babrungas
    Garliava
    4 - 0
    Vòng 9
  • 28/05 17:00
    FK Zalgiris Vilnius 2
    Kazlu Ruda Silas
    1 - 0
    Vòng 9
  • 23/05 22:00
    FK Panevezys 2
    FK Zalgiris Vilnius 2
    0 - 0
    Vòng 8
  • 22/05 19:00
    DFK Dainava Alytus
    Babrungas
    3 - 1
    Vòng 8
  • 22/05 17:00
    1NFA Kaunas1
    Neptunas Klaipeda
    1 - 1
    Vòng 8
  • 21/05 22:00
    Garliava
    FK Trakai 2
    0 - 0
    Vòng 8
  • 21/05 19:00
    Ekranas
    Minija Kretinga
    0 - 0
    Vòng 8
  • 21/05 19:00
    Nevezis
    Atmosfera Mazeikiai
    0 - 0
    Vòng 8
  • 21/05 19:00
    Siauliai 2
    BFA
    0 - 1
    Vòng 8
  • 21/05 19:00
    Kazlu Ruda Silas
    Banga Gargzdai 2
    0 - 0
    Vòng 8
  • 16/05 23:00
    Banga Gargzdai 2
    FK Panevezys 2
    1 - 1
    Vòng 7
  • 16/05 22:00
    FK Zalgiris Vilnius 2
    Siauliai 2
    0 - 2
    Vòng 7
  • 15/05 19:00
    DFK Dainava Alytus
    FK Trakai 2
    1 - 1
    Vòng 7
  • 14/05 19:00
    Ekranas
    BFA
    1 - 0
    Vòng 7
  • 14/05 18:00
    Minija Kretinga
    NFA Kaunas
    0 - 0
    Vòng 7
  • 13/05 23:00
    Atmosfera Mazeikiai
    Kazlu Ruda Silas
    0 - 1
    Vòng 7
  • 13/05 23:00
    Babrungas
    Nevezis
    1 - 1
    Vòng 7
  • 13/05 23:00
    Neptunas Klaipeda
    Garliava
    0 - 0
    Vòng 7
  • 02/05 22:00
    FK Zalgiris Vilnius 2
    Banga Gargzdai 2
    2 - 0
    Vòng 6
  • 01/05 19:00
    FK Panevezys 2
    Atmosfera Mazeikiai
    1 - 3
    Vòng 6
  • 01/05 19:00
    Siauliai 2
    Ekranas
    0 - 0
    Vòng 6
  • 01/05 16:00
    NFA Kaunas
    BFA
    1 - 1
    Vòng 6
  • 30/04 19:00
    Kazlu Ruda Silas
    Babrungas
    3 - 0
    Vòng 6
  • 30/04 18:00
    Garliava
    Minija Kretinga
    0 - 0
    Vòng 6
  • 29/04 23:00
    1DFK Dainava Alytus1
    Neptunas Klaipeda
    0 - 1
    Vòng 6
  • 29/04 21:30
    Nevezis
    FK Trakai 2
    2 - 1
    Vòng 6
  • 18/04 23:00
    Banga Gargzdai 2
    Siauliai 2
    0 - 0
    Vòng 5
  • 18/04 18:00
    Babrungas
    FK Panevezys 2
    1 - 0
    Vòng 5
  • 18/04 18:00
    FK Trakai 2
    Kazlu Ruda Silas
    3 - 0
    Vòng 5
  • 16/04 20:00
    BFA
    Garliava
    1 - 0
    Vòng 5
  • 16/04 19:00
    Ekranas
    NFA Kaunas
    1 - 0
    Vòng 5
  • 16/04 18:00
    Minija Kretinga
    DFK Dainava Alytus
    0 - 1
    Vòng 5
  • 15/04 23:00
    Atmosfera Mazeikiai
    FK Zalgiris Vilnius 2
    0 - 1
    Vòng 5
  • 15/04 23:00
    Neptunas Klaipeda
    Nevezis1
    1 - 0
    Vòng 5
  • 11/04 23:00
    FK Panevezys 2
    FK Trakai 2
    2 - 2
    Vòng 19
  • 09/04 20:00
    BFA
    DFK Dainava Alytus
    0 - 1
    Vòng 4
  • 09/04 19:00
    Siauliai 2
    NFA Kaunas
    0 - 0
    Vòng 4
  • 09/04 18:00
    Garliava
    Ekranas
    0 - 0
    Vòng 4
  • 08/04 23:00
    Banga Gargzdai 2
    Atmosfera Mazeikiai
    3 - 2
    Vòng 4
  • 08/04 23:00
    Neptunas Klaipeda
    Kazlu Ruda Silas
    0 - 0
    Vòng 4
  • 08/04 22:00
    FK Zalgiris Vilnius 2
    Babrungas
    0 - 0
    Vòng 4
  • 08/04 21:30
    Nevezis
    Minija Kretinga
    1 - 0
    Vòng 4
  • 05/04 23:00
    NFA Kaunas
    Nevezis
    0 - 0
    Vòng 2
  • 03/04 19:00
    FK Panevezys 2
    Neptunas Klaipeda
    0 - 2
    Vòng 3
  • 03/04 18:00
    FK Zalgiris Vilnius 2
    FK Trakai 2
    1 - 1
    Vòng 3
  • 02/04 19:00
    Siauliai 2
    Atmosfera Mazeikiai
    1 - 0
    Vòng 3
  • 02/04 18:00
    Minija Kretinga
    Kazlu Ruda Silas
    0 - 1
    Vòng 3
  • 02/04 15:30
    NFA Kaunas
    Garliava
    1 - 0
    Vòng 3
  • 01/04 23:00
    Babrungas
    Banga Gargzdai 2
    1 - 0
    Vòng 3
  • 01/04 21:30
    Ekranas
    DFK Dainava Alytus
    1 - 0
    Vòng 3
  • 01/04 21:30
    Nevezis
    BFA
    0 - 0
    Vòng 3
  • 30/03 23:00
    Atmosfera Mazeikiai
    FK Trakai 2
    2 - 3
    Vòng 2
  • 27/03 23:00
    Banga Gargzdai 2
    Neptunas Klaipeda
    0 - 3
    Vòng 2
  • 27/03 18:00
    BFA
    FK Panevezys 2
    1 - 1
    Vòng 2
  • 26/03 19:00
    Ekranas
    Kazlu Ruda Silas
    0 - 1
    Vòng 2
  • 26/03 19:00
    Minija Kretinga
    FK Zalgiris Vilnius 2
    0 - 0
    Vòng 2
  • 26/03 19:00
    Garliava
    DFK Dainava Alytus
    0 - 1
    Vòng 2
  • 26/03 00:00
    Babrungas
    Siauliai 2
    1 - 1
    Vòng 2
  • 22/03 00:00
    Banga Gargzdai 2
    FK Trakai 2
    0 - 0
    Vòng 1
  • 21/03 22:00
    FK Panevezys 2
    Minija Kretinga
    0 - 0
    Vòng 1
  • 20/03 16:00
    NFA Kaunas
    DFK Dainava Alytus
    0 - 1
    Vòng 1
  • 19/03 21:00
    BFA
    Kazlu Ruda Silas
    0 - 1
    Vòng 1
  • 19/03 20:00
    FK Zalgiris Vilnius 2
    Neptunas Klaipeda
    0 - 1
    Vòng 1
  • 19/03 19:00
    Garliava
    Siauliai 2
    0 - 1
    Vòng 1
  • 19/03 00:00
    1Atmosfera Mazeikiai1
    Babrungas
    0 - 1
    Vòng 1
  • 18/03 22:30
    1Nevezis1
    Ekranas
    1 - 0
    Vòng 1
Cập nhật:

Giải bóng đá Hạng 2 Lítva

Tên giải đấu Hạng 2 Lítva
Tên khác Lítva 2
Tên Tiếng Anh Lithuania 2. Division
Vòng đấu hiện tại 18
Mùa giải hiện tại 2022
Mùa giải bắt đầu ngày Thứ ba, 15 Tháng ba 2022
Mùa giải kết thúc ngày Thứ năm, 1 Tháng mười hai 2022
Thuộc Liên Đoàn Liên Đoàn Bóng đá Châu Âu (UEFA)
Ngày thành lập
Số lượng đội bóng (CLB)
Livescore0