Lịch thi đấu Hạng 2 Lítva vòng 4 mùa giải 2024
- Kết quả
- Trực tuyến
- Nhận định
- Lịch thi đấu
- Kèo bóng đá
- Dự đoán
- BXH
- Top ghi bàn
- Thống kê
- Danh sách CLB
LỊCH THI ĐẤU Hạng 2 Lítva mùa giải 2024 - vòng 4
1
2
3
4
5
6
7
8
9
10
11
12
13
14
15
16
17
18
19
20
21
22
23
24
25
26
27
28
29
30
-
29/03 22:59FK Panevezys BNFA Kaunas-Vòng 4
-
29/03 22:59Siauliai BFK Neptunas Klaipeda-Vòng 4
-
29/03 22:59FK Kauno Zalgiris IINevezis Kedainiai-Vòng 4
-
30/03 18:00Garr and AvaFK Tauras Taurage-Vòng 4
-
30/03 20:00Vilniaus Baltijos Futbolo AkademijaBabrungas-Vòng 4
-
30/03 20:00Atomsfera MazeikiaiFK Riteriai-Vòng 4
-
30/03 20:00Ekranas PanevezysFK Minija-Vòng 4
-
01/04 20:00Banga Gargzdai BHegelmann Litauen II-Vòng 4
-
05/04 20:00FK Tauras TaurageBanga Gargzdai B-Vòng 5
-
05/04 22:00BabrungasEkranas Panevezys-Vòng 5
-
05/04 22:00Nevezis KedainiaiSiauliai B-Vòng 5
-
05/04 22:00FK Kauno Zalgiris IINFA Kaunas-Vòng 5
-
05/04 22:59FK Neptunas KlaipedaVilniaus Baltijos Futbolo Akademija-Vòng 5
-
06/04 17:00FK MinijaGarr and Ava-Vòng 5
-
06/04 19:00FK RiteriaiFK Panevezys B-Vòng 5
-
07/04 20:00Hegelmann Litauen IIAtomsfera Mazeikiai-Vòng 5
-
12/04 22:59Atomsfera MazeikiaiBanga Gargzdai B-Vòng 6
-
13/04 17:00Garr and AvaBabrungas-Vòng 6
-
13/04 18:00FK MinijaFK Tauras Taurage-Vòng 6
-
13/04 20:00Ekranas PanevezysFK Neptunas Klaipeda-Vòng 6
-
13/04 21:00Siauliai BNFA Kaunas-Vòng 6
-
13/04 22:59Vilniaus Baltijos Futbolo AkademijaNevezis Kedainiai-Vòng 6
-
15/04 22:00FK Panevezys BHegelmann Litauen II-Vòng 6
-
15/04 22:00FK Kauno Zalgiris IIFK Riteriai-Vòng 6
-
26/04 21:00NFA KaunasVilniaus Baltijos Futbolo Akademija-Vòng 7
-
26/04 22:00Nevezis KedainiaiEkranas Panevezys-Vòng 7
-
26/04 22:00BabrungasFK Minija-Vòng 7
-
26/04 22:59FK Neptunas KlaipedaGarr and Ava-Vòng 7
-
27/04 18:00FK Tauras TaurageAtomsfera Mazeikiai-Vòng 7
-
27/04 20:00FK RiteriaiSiauliai B-Vòng 7
-
29/04 21:00Hegelmann Litauen IIFK Kauno Zalgiris II-Vòng 7
-
29/04 22:00Banga Gargzdai BFK Panevezys B-Vòng 7
-
03/05 22:00BabrungasFK Tauras Taurage-Vòng 8
-
03/05 22:00FK Panevezys BAtomsfera Mazeikiai-Vòng 8
-
03/05 22:59Garr and AvaNevezis Kedainiai-Vòng 8
-
04/05 16:00Ekranas PanevezysNFA Kaunas-Vòng 8
-
04/05 18:00FK MinijaFK Neptunas Klaipeda-Vòng 8
-
04/05 20:00FK Kauno Zalgiris IIBanga Gargzdai B-Vòng 8
-
04/05 22:59Vilniaus Baltijos Futbolo AkademijaFK Riteriai-Vòng 8
-
05/05 18:00Siauliai BHegelmann Litauen II-Vòng 8
-
10/05 22:30NFA KaunasGarr and Ava-Vòng 9
-
10/05 22:59Nevezis KedainiaiFK Minija-Vòng 9
-
10/05 22:59FK Neptunas KlaipedaBabrungas-Vòng 9
-
10/05 22:59Hegelmann Litauen IIVilniaus Baltijos Futbolo Akademija-Vòng 9
-
11/05 19:00FK RiteriaiEkranas Panevezys-Vòng 9
-
11/05 19:00Atomsfera MazeikiaiFK Kauno Zalgiris II-Vòng 9
-
12/05 18:00FK Tauras TaurageFK Panevezys B-Vòng 9
-
13/05 22:00Banga Gargzdai BSiauliai B-Vòng 9
-
17/05 22:00BabrungasNevezis Kedainiai-Vòng 10
-
17/05 22:59FK Neptunas KlaipedaFK Tauras Taurage-Vòng 10
-
18/05 17:00Garr and AvaFK Riteriai-Vòng 10
-
18/05 18:00FK MinijaNFA Kaunas-Vòng 10
-
18/05 22:59Vilniaus Baltijos Futbolo AkademijaBanga Gargzdai B-Vòng 10
-
19/05 18:00Ekranas PanevezysHegelmann Litauen II-Vòng 10
-
19/05 20:00Siauliai BAtomsfera Mazeikiai-Vòng 10
-
20/05 22:59FK Kauno Zalgiris IIFK Panevezys B-Vòng 10
-
24/05 22:00Nevezis KedainiaiFK Neptunas Klaipeda-Vòng 11
-
24/05 22:30NFA KaunasBabrungas-Vòng 11
-
25/05 18:00Banga Gargzdai BEkranas Panevezys-Vòng 11
-
25/05 19:00Atomsfera MazeikiaiVilniaus Baltijos Futbolo Akademija-Vòng 11
-
25/05 20:00FK RiteriaiFK Minija-Vòng 11
-
26/05 18:00FK Tauras TaurageFK Kauno Zalgiris II-Vòng 11
-
26/05 20:00Hegelmann Litauen IIGarr and Ava-Vòng 11
-
27/05 22:00FK Panevezys BSiauliai B-Vòng 11
-
31/05 22:00BabrungasFK Riteriai-Vòng 12
-
31/05 22:00Nevezis KedainiaiFK Tauras Taurage-Vòng 12
-
31/05 22:30NFA KaunasFK Neptunas Klaipeda-Vòng 12
-
31/05 22:59Garr and AvaBanga Gargzdai B-Vòng 12
-
01/06 21:00FK MinijaHegelmann Litauen II-Vòng 12
-
02/06 18:00Ekranas PanevezysAtomsfera Mazeikiai-Vòng 12
-
02/06 19:00Vilniaus Baltijos Futbolo AkademijaFK Panevezys B-Vòng 12
-
03/06 22:00Siauliai BFK Kauno Zalgiris II-Vòng 12
-
07/06 22:00FK Kauno Zalgiris IIVilniaus Baltijos Futbolo Akademija-Vòng 13
-
07/06 22:30NFA KaunasNevezis Kedainiai-Vòng 13
-
08/06 18:00Hegelmann Litauen IIBabrungas-Vòng 13
-
08/06 19:00FK RiteriaiFK Neptunas Klaipeda-Vòng 13
-
08/06 19:00Atomsfera MazeikiaiGarr and Ava-Vòng 13
-
08/06 21:00FK Tauras TaurageSiauliai B-Vòng 13
-
09/06 18:00Banga Gargzdai BFK Minija-Vòng 13
-
09/06 20:00FK Panevezys BEkranas Panevezys-Vòng 13
-
21/06 22:59Banga Gargzdai BFK Neptunas Klaipeda-Vòng 15
-
21/06 22:59FK Kauno Zalgiris IIGarr and Ava-Vòng 15
-
21/06 22:59Hegelmann Litauen IINevezis Kedainiai-Vòng 15
-
22/06 19:00Atomsfera MazeikiaiBabrungas-Vòng 15
-
22/06 20:00FK Panevezys BFK Minija-Vòng 15
-
22/06 22:00FK RiteriaiNFA Kaunas-Vòng 15
-
22/06 22:00FK Tauras TaurageVilniaus Baltijos Futbolo Akademija-Vòng 15
-
23/06 20:00Siauliai BEkranas Panevezys-Vòng 15
Tên giải đấu | Hạng 2 Lítva |
Tên khác | |
Tên Tiếng Anh | Lithuania - 2.Division |
Ảnh / Logo | |
Mùa giải hiện tại | 2024 |
Mùa giải bắt đầu ngày | |
Mùa giải kết thúc ngày | |
Vòng đấu hiện tại | 4 |
Thuộc Liên Đoàn | |
Ngày thành lập | |
Số lượng đội bóng (CLB) | |
Cập nhật: