Lịch thi đấu Hạng 2 Lítva vòng 3 mùa giải 2024

LỊCH THI ĐẤU Hạng 2 Lítva mùa giải 2024 - vòng 3

1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 17 18 19 20 21 22 23 24 25 26 27 28 29 30
  • 26/04 21:00
    NFA Kaunas
    Vilniaus Baltijos Futbolo Akademija
    -
    Vòng 7
  • 26/04 22:00
    Nevezis Kedainiai
    Ekranas Panevezys
    -
    Vòng 7
  • 26/04 22:00
    Babrungas
    FK Minija
    -
    Vòng 7
  • 26/04 22:59
    FK Neptunas Klaipeda
    Garr and Ava
    -
    Vòng 7
  • 27/04 18:00
    FK Tauras Taurage
    Atomsfera Mazeikiai
    -
    Vòng 7
  • 27/04 20:00
    FK Riteriai
    Siauliai B
    -
    Vòng 7
  • 29/04 21:00
    Hegelmann Litauen II
    FK Kauno Zalgiris II
    -
    Vòng 7
  • 29/04 22:00
    Banga Gargzdai B
    FK Panevezys B
    -
    Vòng 7
  • 03/05 22:00
    Babrungas
    FK Tauras Taurage
    -
    Vòng 8
  • 03/05 22:00
    FK Panevezys B
    Atomsfera Mazeikiai
    -
    Vòng 8
  • 03/05 22:59
    Garr and Ava
    Nevezis Kedainiai
    -
    Vòng 8
  • 04/05 16:00
    Ekranas Panevezys
    NFA Kaunas
    -
    Vòng 8
  • 04/05 18:00
    FK Minija
    FK Neptunas Klaipeda
    -
    Vòng 8
  • 04/05 20:00
    FK Kauno Zalgiris II
    Banga Gargzdai B
    -
    Vòng 8
  • 04/05 22:59
    Vilniaus Baltijos Futbolo Akademija
    FK Riteriai
    -
    Vòng 8
  • 05/05 18:00
    Siauliai B
    Hegelmann Litauen II
    -
    Vòng 8
  • 10/05 22:30
    NFA Kaunas
    Garr and Ava
    -
    Vòng 9
  • 10/05 22:59
    Nevezis Kedainiai
    FK Minija
    -
    Vòng 9
  • 10/05 22:59
    FK Neptunas Klaipeda
    Babrungas
    -
    Vòng 9
  • 10/05 22:59
    Hegelmann Litauen II
    Vilniaus Baltijos Futbolo Akademija
    -
    Vòng 9
  • 11/05 19:00
    FK Riteriai
    Ekranas Panevezys
    -
    Vòng 9
  • 11/05 19:00
    Atomsfera Mazeikiai
    FK Kauno Zalgiris II
    -
    Vòng 9
  • 12/05 18:00
    FK Tauras Taurage
    FK Panevezys B
    -
    Vòng 9
  • 13/05 22:00
    Banga Gargzdai B
    Siauliai B
    -
    Vòng 9
  • 17/05 22:00
    Babrungas
    Nevezis Kedainiai
    -
    Vòng 10
  • 17/05 22:59
    FK Neptunas Klaipeda
    FK Tauras Taurage
    -
    Vòng 10
  • 18/05 17:00
    Garr and Ava
    FK Riteriai
    -
    Vòng 10
  • 18/05 18:00
    FK Minija
    NFA Kaunas
    -
    Vòng 10
  • 18/05 22:59
    Vilniaus Baltijos Futbolo Akademija
    Banga Gargzdai B
    -
    Vòng 10
  • 19/05 18:00
    Ekranas Panevezys
    Hegelmann Litauen II
    -
    Vòng 10
  • 19/05 20:00
    Siauliai B
    Atomsfera Mazeikiai
    -
    Vòng 10
  • 20/05 22:59
    FK Kauno Zalgiris II
    FK Panevezys B
    -
    Vòng 10
  • 24/05 22:00
    Nevezis Kedainiai
    FK Neptunas Klaipeda
    -
    Vòng 11
  • 24/05 22:30
    NFA Kaunas
    Babrungas
    -
    Vòng 11
  • 25/05 18:00
    Banga Gargzdai B
    Ekranas Panevezys
    -
    Vòng 11
  • 25/05 19:00
    Atomsfera Mazeikiai
    Vilniaus Baltijos Futbolo Akademija
    -
    Vòng 11
  • 25/05 20:00
    FK Riteriai
    FK Minija
    -
    Vòng 11
  • 26/05 18:00
    FK Tauras Taurage
    FK Kauno Zalgiris II
    -
    Vòng 11
  • 26/05 20:00
    Hegelmann Litauen II
    Garr and Ava
    -
    Vòng 11
  • 27/05 22:00
    FK Panevezys B
    Siauliai B
    -
    Vòng 11
  • 31/05 22:00
    Babrungas
    FK Riteriai
    -
    Vòng 12
  • 31/05 22:00
    Nevezis Kedainiai
    FK Tauras Taurage
    -
    Vòng 12
  • 31/05 22:30
    NFA Kaunas
    FK Neptunas Klaipeda
    -
    Vòng 12
  • 31/05 22:59
    Garr and Ava
    Banga Gargzdai B
    -
    Vòng 12
  • 01/06 21:00
    FK Minija
    Hegelmann Litauen II
    -
    Vòng 12
  • 02/06 18:00
    Ekranas Panevezys
    Atomsfera Mazeikiai
    -
    Vòng 12
  • 02/06 19:00
    Vilniaus Baltijos Futbolo Akademija
    FK Panevezys B
    -
    Vòng 12
  • 03/06 22:00
    Siauliai B
    FK Kauno Zalgiris II
    -
    Vòng 12
  • 07/06 22:00
    FK Kauno Zalgiris II
    Vilniaus Baltijos Futbolo Akademija
    -
    Vòng 13
  • 07/06 22:30
    NFA Kaunas
    Nevezis Kedainiai
    -
    Vòng 13
  • 08/06 18:00
    Hegelmann Litauen II
    Babrungas
    -
    Vòng 13
  • 08/06 19:00
    FK Riteriai
    FK Neptunas Klaipeda
    -
    Vòng 13
  • 08/06 19:00
    Atomsfera Mazeikiai
    Garr and Ava
    -
    Vòng 13
  • 08/06 21:00
    FK Tauras Taurage
    Siauliai B
    -
    Vòng 13
  • 09/06 18:00
    Banga Gargzdai B
    FK Minija
    -
    Vòng 13
  • 09/06 20:00
    FK Panevezys B
    Ekranas Panevezys
    -
    Vòng 13
  • 21/06 22:59
    Banga Gargzdai B
    FK Neptunas Klaipeda
    -
    Vòng 15
  • 21/06 22:59
    FK Kauno Zalgiris II
    Garr and Ava
    -
    Vòng 15
  • 21/06 22:59
    Hegelmann Litauen II
    Nevezis Kedainiai
    -
    Vòng 15
  • 22/06 19:00
    Atomsfera Mazeikiai
    Babrungas
    -
    Vòng 15
  • 22/06 20:00
    FK Panevezys B
    FK Minija
    -
    Vòng 15
  • 22/06 22:00
    FK Riteriai
    NFA Kaunas
    -
    Vòng 15
  • 22/06 22:00
    FK Tauras Taurage
    Vilniaus Baltijos Futbolo Akademija
    -
    Vòng 15
  • 23/06 20:00
    Siauliai B
    Ekranas Panevezys
    -
    Vòng 15
Tên giải đấu Hạng 2 Lítva
Tên khác
Tên Tiếng Anh Lithuania - 2.Division
Ảnh / Logo
Mùa giải hiện tại 2024
Mùa giải bắt đầu ngày
Mùa giải kết thúc ngày
Vòng đấu hiện tại 3
Thuộc Liên Đoàn
Ngày thành lập
Số lượng đội bóng (CLB)
Cập nhật: