Lịch thi đấu Hạng 3 Séc (Nhóm B) hôm nay, Lịch bóng đá Séc

Lịch thi đấu Hạng 3 Séc (Nhóm B) hôm nay: cập nhật lịch thi đấu vòng 1 H3 Cộng Hòa Séc (Nhóm B) mùa 2022-2023 mới nhất sẽ thi đấu vào sáng, chiều và tối nay. Xem lịch thi đấu bóng đá Hạng 3 Séc (Nhóm B) vòng 1 mùa giải 2022-2023: cập nhật danh sách, lịch TĐ các trận đấu bóng đá giải Hạng 3 Séc (Nhóm B) thi đấu đêm nay và rạng sáng mai CHÍNH XÁC. Cập nhật lịch thi đấu bóng đá Séc mới nhất: tổng hợp LTĐ, BXH và KQ Hạng 3 Séc (Nhóm B) thi đấu tối đêm nay và ngày mai liên tục 24/7 SỚM và NHANH nhất.

Giải bóng đá Hạng 3 Séc (Nhóm B) có tên Tiếng Anh là Czech Republic .3 Liga (Group B) và là giải đấu hạng 3 trong hệ thống giải đấu bóng đá Séc. Trực tiếp lịch thi đấu bóng đá Séc hôm nay và ngày mai mới nhất bao gồm: lịch thi đấu giải Vô địch Quốc Gia Séc (giải VĐQG), Hạng nhất (Hạng 1) và Hạng nhì Séc (Hạng 2). Cập nhật lịch thi đấu đầy đủ vòng tứ kết, bán kết và trận chung kết Cúp Quốc Gia Séc. Ngoài ra, LTĐ BĐ Séc và lịch thi đấu trận tranh siêu cúp Séc tổng hợp các kênh sóng chiếu trực tiếp trên truyền hình K+, VTV3, VTV6 và FPT Play SỚM nhất.

Ở một số quốc gia như Tây Ban Nha và Nhật Bản thì Cúp Quốc Gia (Cúp QG) được gọi là Cúp Hoàng đế (Cúp Nhà Vua - CNV). Còn một số quốc gia khác như Anh, Thái Lan và Hàn Quốc thì Cúp QG được gọi là Cúp FA. Còn Cúp Liên Đoàn (Cúp LĐ) thì không có ở nhiều quốc gia.

Lịch thi đấu bóng đá Hạng 3 Séc (Nhóm B) mùa giải 2022-2023

123456789101112131415
  • 06/08 15:15
    Jablonec 2
    Usti nad Labem
    0 - 1
    Vòng 1
  • 06/08 15:30
    Prepere
    Viktoria Zizkov
    0 - 2
    Vòng 1
  • 06/08 22:00
    Benesov
    Slovan Velvary
    1 - 1
    Vòng 1
  • 06/08 22:00
    Sokol Zivanice
    FK Kolin
    1 - 1
    Vòng 1
  • 07/08 15:15
    Chlumec nad Cidlinou
    Banik Most
    1 - 0
    Vòng 1
  • 07/08 15:15
    Hradec Kralove 2
    Mlada Boleslav 2
    0 - 0
    Vòng 1
  • 07/08 16:00
    Teplice 2
    Sokol Brozany
    1 - 2
    Vòng 1
  • 07/08 22:00
    SK Sokol Zapy
    Pardubice 2
    0 - 1
    Vòng 1
  • 13/08 15:15
    Mlada Boleslav 2
    Benesov
    ? - ?
    Vòng 2
  • 13/08 15:30
    FK Kolin
    Banik Most
    ? - ?
    Vòng 2
  • 13/08 22:00
    Usti nad Labem
    Prepere
    ? - ?
    Vòng 2
  • 13/08 22:00
    Slovan Velvary
    Teplice 2
    ? - ?
    Vòng 2
  • 13/08 22:00
    Sokol Zivanice
    SK Sokol Zapy
    ? - ?
    Vòng 2
  • 14/08 15:15
    Pardubice 2
    Jablonec 2
    ? - ?
    Vòng 2
  • 14/08 15:15
    Viktoria Zizkov
    Hradec Kralove 2
    ? - ?
    Vòng 2
  • 14/08 22:00
    Sokol Brozany
    Chlumec nad Cidlinou
    ? - ?
    Vòng 2
  • 20/08 15:15
    Jablonec 2
    Sokol Zivanice
    ? - ?
    Vòng 3
  • 20/08 15:30
    Prepere
    Pardubice 2
    ? - ?
    Vòng 3
  • 20/08 22:00
    Banik Most
    Sokol Brozany
    ? - ?
    Vòng 3
  • 20/08 22:00
    Benesov
    Viktoria Zizkov
    ? - ?
    Vòng 3
  • 21/08 15:15
    Chlumec nad Cidlinou
    Slovan Velvary
    ? - ?
    Vòng 3
  • 21/08 15:15
    Hradec Kralove 2
    Usti nad Labem
    ? - ?
    Vòng 3
  • 21/08 16:00
    Teplice 2
    Mlada Boleslav 2
    ? - ?
    Vòng 3
  • 21/08 22:00
    SK Sokol Zapy
    FK Kolin
    ? - ?
    Vòng 3
  • 27/08 15:30
    FK Kolin
    Sokol Brozany
    ? - ?
    Vòng 4
  • 27/08 21:30
    Mlada Boleslav 2
    Chlumec nad Cidlinou
    ? - ?
    Vòng 4
  • 27/08 22:00
    Usti nad Labem
    Benesov
    ? - ?
    Vòng 4
  • 27/08 22:00
    Slovan Velvary
    Banik Most
    ? - ?
    Vòng 4
  • 27/08 22:00
    Sokol Zivanice
    Prepere
    ? - ?
    Vòng 4
  • 28/08 15:15
    Pardubice 2
    Hradec Kralove 2
    ? - ?
    Vòng 4
  • 28/08 15:15
    Viktoria Zizkov
    Teplice 2
    ? - ?
    Vòng 4
  • 28/08 22:00
    SK Sokol Zapy
    Jablonec 2
    ? - ?
    Vòng 4
  • 03/09 15:15
    Jablonec 2
    FK Kolin
    ? - ?
    Vòng 5
  • 03/09 15:15
    Benesov
    Pardubice 2
    ? - ?
    Vòng 5
  • 03/09 15:30
    Prepere
    SK Sokol Zapy
    ? - ?
    Vòng 5
  • 03/09 22:00
    Banik Most
    Mlada Boleslav 2
    ? - ?
    Vòng 5
  • 04/09 15:15
    Chlumec nad Cidlinou
    Viktoria Zizkov
    ? - ?
    Vòng 5
  • 04/09 15:15
    Hradec Kralove 2
    Sokol Zivanice
    ? - ?
    Vòng 5
  • 04/09 16:00
    Teplice 2
    Usti nad Labem
    ? - ?
    Vòng 5
  • 04/09 22:00
    Sokol Brozany
    Slovan Velvary
    ? - ?
    Vòng 5
  • 10/09 15:15
    Jablonec 2
    Prepere
    ? - ?
    Vòng 6
  • 10/09 15:15
    Mlada Boleslav 2
    Sokol Brozany
    ? - ?
    Vòng 6
  • 10/09 15:30
    FK Kolin
    Slovan Velvary
    ? - ?
    Vòng 6
  • 10/09 22:00
    Usti nad Labem
    Chlumec nad Cidlinou
    ? - ?
    Vòng 6
  • 10/09 22:00
    Sokol Zivanice
    Benesov
    ? - ?
    Vòng 6
  • 11/09 15:15
    Pardubice 2
    Teplice 2
    ? - ?
    Vòng 6
  • 11/09 15:15
    Viktoria Zizkov
    Banik Most
    ? - ?
    Vòng 6
  • 11/09 22:00
    SK Sokol Zapy
    Hradec Kralove 2
    ? - ?
    Vòng 6
  • 17/09 15:15
    Benesov
    SK Sokol Zapy
    ? - ?
    Vòng 7
  • 17/09 15:30
    Prepere
    FK Kolin
    ? - ?
    Vòng 7
  • 17/09 21:30
    Banik Most
    Usti nad Labem
    ? - ?
    Vòng 7
  • 17/09 21:30
    Slovan Velvary
    Mlada Boleslav 2
    ? - ?
    Vòng 7
  • 18/09 15:15
    Chlumec nad Cidlinou
    Pardubice 2
    ? - ?
    Vòng 7
  • 18/09 15:15
    Hradec Kralove 2
    Jablonec 2
    ? - ?
    Vòng 7
  • 18/09 16:00
    Teplice 2
    Sokol Zivanice
    ? - ?
    Vòng 7
  • 18/09 21:30
    Sokol Brozany
    Viktoria Zizkov
    ? - ?
    Vòng 7
  • 24/09 15:15
    Jablonec 2
    Benesov
    ? - ?
    Vòng 8
  • 24/09 15:15
    Pardubice 2
    Banik Most
    ? - ?
    Vòng 8
  • 24/09 15:30
    FK Kolin
    Mlada Boleslav 2
    ? - ?
    Vòng 8
  • 24/09 15:30
    Prepere
    Hradec Kralove 2
    ? - ?
    Vòng 8
  • 24/09 21:00
    Sokol Zivanice
    Chlumec nad Cidlinou
    ? - ?
    Vòng 8
  • 24/09 21:30
    Usti nad Labem
    Sokol Brozany
    ? - ?
    Vòng 8
  • 25/09 15:15
    Viktoria Zizkov
    Slovan Velvary
    ? - ?
    Vòng 8
  • 25/09 21:30
    SK Sokol Zapy
    Teplice 2
    ? - ?
    Vòng 8
  • 01/10 15:15
    Benesov
    Prepere
    ? - ?
    Vòng 9
  • 01/10 15:15
    Mlada Boleslav 2
    Viktoria Zizkov
    ? - ?
    Vòng 9
  • 01/10 21:00
    Banik Most
    Sokol Zivanice
    ? - ?
    Vòng 9
  • 01/10 21:00
    Slovan Velvary
    Usti nad Labem
    ? - ?
    Vòng 9
  • 02/10 15:15
    Chlumec nad Cidlinou
    SK Sokol Zapy
    ? - ?
    Vòng 9
  • 02/10 15:15
    Hradec Kralove 2
    FK Kolin
    ? - ?
    Vòng 9
  • 02/10 16:00
    Teplice 2
    Jablonec 2
    ? - ?
    Vòng 9
  • 02/10 21:00
    Sokol Brozany
    Pardubice 2
    ? - ?
    Vòng 9
  • 08/10 15:15
    Jablonec 2
    Chlumec nad Cidlinou
    ? - ?
    Vòng 10
  • 08/10 15:30
    FK Kolin
    Viktoria Zizkov
    ? - ?
    Vòng 10
  • 08/10 15:30
    Prepere
    Teplice 2
    ? - ?
    Vòng 10
  • 08/10 21:00
    Usti nad Labem
    Mlada Boleslav 2
    ? - ?
    Vòng 10
  • 08/10 21:00
    Sokol Zivanice
    Sokol Brozany
    ? - ?
    Vòng 10
  • 09/10 15:15
    Pardubice 2
    Slovan Velvary
    ? - ?
    Vòng 10
  • 09/10 15:15
    Hradec Kralove 2
    Benesov
    ? - ?
    Vòng 10
  • 09/10 21:00
    SK Sokol Zapy
    Banik Most
    ? - ?
    Vòng 10
  • 15/10 15:15
    Benesov
    FK Kolin
    ? - ?
    Vòng 11
  • 15/10 15:15
    Mlada Boleslav 2
    Pardubice 2
    ? - ?
    Vòng 11
  • 15/10 20:30
    Banik Most
    Jablonec 2
    ? - ?
    Vòng 11
  • 15/10 20:30
    Slovan Velvary
    Sokol Zivanice
    ? - ?
    Vòng 11
  • 16/10 15:15
    Viktoria Zizkov
    Usti nad Labem
    ? - ?
    Vòng 11
  • 16/10 15:15
    Chlumec nad Cidlinou
    Prepere
    ? - ?
    Vòng 11
  • 16/10 16:00
    Teplice 2
    Hradec Kralove 2
    ? - ?
    Vòng 11
  • 16/10 20:30
    Sokol Brozany
    SK Sokol Zapy
    ? - ?
    Vòng 11
  • 22/10 15:15
    Benesov
    Teplice 2
    ? - ?
    Vòng 12
  • 22/10 15:15
    Jablonec 2
    Sokol Brozany
    ? - ?
    Vòng 12
  • 22/10 15:30
    FK Kolin
    Usti nad Labem
    ? - ?
    Vòng 12
  • 22/10 15:30
    Prepere
    Banik Most
    ? - ?
    Vòng 12
  • 22/10 20:30
    Sokol Zivanice
    Mlada Boleslav 2
    ? - ?
    Vòng 12
  • 23/10 15:15
    Pardubice 2
    Viktoria Zizkov
    ? - ?
    Vòng 12
  • 23/10 15:15
    Hradec Kralove 2
    Chlumec nad Cidlinou
    ? - ?
    Vòng 12
  • 23/10 20:30
    SK Sokol Zapy
    Slovan Velvary
    ? - ?
    Vòng 12
  • 29/10 15:15
    Mlada Boleslav 2
    SK Sokol Zapy
    ? - ?
    Vòng 13
  • 29/10 19:30
    Banik Most
    Hradec Kralove 2
    ? - ?
    Vòng 13
  • 29/10 19:30
    Usti nad Labem
    Pardubice 2
    ? - ?
    Vòng 13
  • 29/10 19:30
    Slovan Velvary
    Jablonec 2
    ? - ?
    Vòng 13
  • 30/10 16:15
    Viktoria Zizkov
    Sokol Zivanice
    ? - ?
    Vòng 13
  • 30/10 16:15
    Chlumec nad Cidlinou
    Benesov
    ? - ?
    Vòng 13
  • 30/10 17:00
    Teplice 2
    FK Kolin
    ? - ?
    Vòng 13
  • 30/10 20:30
    Sokol Brozany
    Prepere
    ? - ?
    Vòng 13
  • 05/11 16:15
    Benesov
    Banik Most
    ? - ?
    Vòng 14
  • 05/11 16:15
    Jablonec 2
    Mlada Boleslav 2
    ? - ?
    Vòng 14
  • 05/11 16:30
    FK Kolin
    Pardubice 2
    ? - ?
    Vòng 14
  • 05/11 16:30
    Prepere
    Slovan Velvary
    ? - ?
    Vòng 14
  • 05/11 20:00
    Teplice 2
    Chlumec nad Cidlinou
    ? - ?
    Vòng 14
  • 05/11 20:00
    SK Sokol Zapy
    Viktoria Zizkov
    ? - ?
    Vòng 14
  • 05/11 20:00
    Sokol Zivanice
    Usti nad Labem
    ? - ?
    Vòng 14
  • 06/11 16:15
    Hradec Kralove 2
    Sokol Brozany
    ? - ?
    Vòng 14
  • 12/11 20:00
    Banik Most
    Teplice 2
    ? - ?
    Vòng 15
  • 12/11 20:00
    Sokol Brozany
    Benesov
    ? - ?
    Vòng 15
  • 12/11 20:00
    Mlada Boleslav 2
    Prepere
    ? - ?
    Vòng 15
  • 12/11 20:00
    Pardubice 2
    Sokol Zivanice
    ? - ?
    Vòng 15
  • 12/11 20:00
    Usti nad Labem
    SK Sokol Zapy
    ? - ?
    Vòng 15
  • 12/11 20:00
    Slovan Velvary
    Hradec Kralove 2
    ? - ?
    Vòng 15
  • 12/11 20:00
    Viktoria Zizkov
    Jablonec 2
    ? - ?
    Vòng 15
  • 13/11 16:15
    Chlumec nad Cidlinou
    FK Kolin
    ? - ?
    Vòng 15
Cập nhật:

Giải bóng đá Hạng 3 Séc (Nhóm B)

Tên giải đấu Hạng 3 Séc (Nhóm B)
Tên khác H3 Cộng Hòa Séc (Nhóm B)
Tên Tiếng Anh Czech Republic .3 Liga (Group B)
Vòng đấu hiện tại 1
Mùa giải hiện tại 2022-2023
Mùa giải bắt đầu ngày Thứ bảy, 6 Tháng tám 2022
Mùa giải kết thúc ngày Chủ nhật, 30 Tháng bảy 2023
Thuộc Liên Đoàn Liên Đoàn Bóng đá Châu Âu (UEFA)
Ngày thành lập
Số lượng đội bóng (CLB)
Livescore0