FK MAS Taborsko: tin tức, thông tin website facebook
CLB FK MAS Taborsko: Thông tin mới nhất
Tên chính thức | FK MAS Taborsko |
Tên khác | |
Biệt danh | |
Năm/Ngày thành lập | |
Bóng đá quốc gia nào? | Séc |
Giải bóng đá VĐQG | Hạng 2 Séc |
Mùa giải-mùa bóng | 2023-2024 |
Địa chỉ | |
Sân vận động | |
Sức chứa sân vận động | 0 (chỗ ngồi) |
Chủ sở hữu | |
Chủ tịch | |
Giám đốc bóng đá | |
Huấn luyện viên hiện tại | HLV |
Ngày sinh HLV | |
Quốc tịch HLV | |
Ngày HLV gia nhập đội | |
Website | |
Facebook chính thức | |
Twitter chính thức | |
Instagram chính thức | |
Youtube chính thức | |
CLB hay ĐTQG? | |
Lứa tuổi | |
Giới tính (nam / nữ) |
Kết quả FK MAS Taborsko mới nhất
-
27/04 22:00FK MAS TaborskoLisen0 - 0Vòng 25
-
20/04 22:00Marila PribramFK MAS Taborsko1 - 1Vòng 24
-
17/04 22:00FK MAS TaborskoViktoria Zizkov2 - 0Vòng 23
-
13/04 15:30SK ProstejovFK MAS Taborsko1 - 1Vòng 22
-
06/04 21:30FK MAS TaborskoSK Slovan Varnsdorf2 - 0Vòng 21
-
30/03 16:15VyskovFK MAS Taborsko0 - 0Vòng 20
-
16/03 21:00FK MAS TaborskoVysocina jihlava0 - 1Vòng 19
-
10/03 00:00BrnoFK MAS Taborsko0 - 0Vòng 18
-
02/03 20:30FK MAS TaborskoChrudim0 - 0Vòng 17
-
25/02 16:30Sparta Praha BFK MAS Taborsko1 - 0
Lịch thi đấu FK MAS Taborsko sắp tới
-
23/04 22:00FK MAS TaborskoVysocina jihlava? - ?Vòng 24
-
04/05 22:00Sigma Olomouc BFK MAS Taborsko? - ?Vòng 26
-
08/05 22:00FK MAS TaborskoOpava? - ?Vòng 27
-
11/05 22:00FK Graffin VlasimFK MAS Taborsko? - ?Vòng 28
-
18/05 22:00FK MAS TaborskoDukla Prague? - ?Vòng 29
-
25/05 22:00Slavia KromerizFK MAS Taborsko? - ?Vòng 30
BXH Hạng 2 Séc mùa giải 2023-2024
XH | Đội | Trận | Thắng | Hòa | Thua | Bàn thắng | Bàn thua | HS | Điểm | Phong độ 5 trận |
---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
1 | Dukla Prague | 25 | 14 | 5 | 6 | 39 | 26 | 13 | 47 | T B H T T B |
2 | Vyskov | 25 | 13 | 7 | 5 | 42 | 29 | 13 | 46 | H B T T H T |
3 | FK MAS Taborsko | 25 | 11 | 9 | 5 | 36 | 22 | 14 | 42 | H T B T H T |
4 | Sigma Olomouc B | 25 | 13 | 3 | 9 | 37 | 35 | 2 | 42 | H T T T T T |
5 | Chrudim | 25 | 10 | 7 | 8 | 45 | 41 | 4 | 37 | T T B H B T |
6 | Sparta Praha B | 25 | 10 | 5 | 10 | 45 | 41 | 4 | 35 | T T B T B T |
7 | FK Graffin Vlasim | 25 | 8 | 11 | 6 | 34 | 30 | 4 | 35 | T B H B H T |
8 | Lisen | 25 | 8 | 9 | 8 | 29 | 30 | -1 | 33 | H H H T B B |
9 | Opava | 25 | 9 | 6 | 10 | 27 | 29 | -2 | 33 | H B T B H T |
10 | Marila Pribram | 25 | 10 | 3 | 12 | 28 | 37 | -9 | 33 | B T B B H B |
11 | Brno | 25 | 9 | 4 | 12 | 32 | 34 | -2 | 31 | B B B T H B |
12 | Vysocina jihlava | 25 | 8 | 6 | 11 | 35 | 36 | -1 | 30 | B B H B T B |
13 | Viktoria Zizkov | 25 | 8 | 5 | 12 | 36 | 45 | -9 | 29 | H T T B T B |
14 | SK Slovan Varnsdorf | 25 | 6 | 10 | 9 | 42 | 42 | 0 | 28 | H B T H T B |
15 | SK Prostejov | 25 | 8 | 3 | 14 | 33 | 47 | -14 | 27 | B T T B B T |
16 | Slavia Kromeriz | 25 | 6 | 5 | 14 | 24 | 40 | -16 | 23 | H H B B B B |
Upgrade Team
Upgrade Play-offs
Relegation