Lịch thi đấu Hạng 3 Séc (Nhóm A) hôm nay, Lịch bóng đá Séc

Lịch thi đấu Hạng 3 Séc (Nhóm A) hôm nay: cập nhật lịch thi đấu vòng 2 H3 Cộng Hòa Séc (Nhóm A) mùa 2022-2023 mới nhất sẽ thi đấu vào sáng, chiều và tối nay. Xem lịch thi đấu bóng đá Hạng 3 Séc (Nhóm A) vòng 2 mùa giải 2022-2023: cập nhật danh sách, lịch TĐ các trận đấu bóng đá giải Hạng 3 Séc (Nhóm A) thi đấu đêm nay và rạng sáng mai CHÍNH XÁC. Cập nhật lịch thi đấu bóng đá Séc mới nhất: tổng hợp LTĐ, BXH và KQ Hạng 3 Séc (Nhóm A) thi đấu tối đêm nay và ngày mai liên tục 24/7 SỚM và NHANH nhất.

Giải bóng đá Hạng 3 Séc (Nhóm A) có tên Tiếng Anh là Czech Republic .3 Liga (Group A) và là giải đấu hạng 3 trong hệ thống giải đấu bóng đá Séc. Trực tiếp lịch thi đấu bóng đá Séc hôm nay và ngày mai mới nhất bao gồm: lịch thi đấu giải Vô địch Quốc Gia Séc (giải VĐQG), Hạng nhất (Hạng 1) và Hạng nhì Séc (Hạng 2). Cập nhật lịch thi đấu đầy đủ vòng tứ kết, bán kết và trận chung kết Cúp Quốc Gia Séc. Ngoài ra, LTĐ BĐ Séc và lịch thi đấu trận tranh siêu cúp Séc tổng hợp các kênh sóng chiếu trực tiếp trên truyền hình K+, VTV3, VTV6 và FPT Play SỚM nhất.

Ở một số quốc gia như Tây Ban Nha và Nhật Bản thì Cúp Quốc Gia (Cúp QG) được gọi là Cúp Hoàng đế (Cúp Nhà Vua - CNV). Còn một số quốc gia khác như Anh, Thái Lan và Hàn Quốc thì Cúp QG được gọi là Cúp FA. Còn Cúp Liên Đoàn (Cúp LĐ) thì không có ở nhiều quốc gia.

Lịch thi đấu bóng đá Hạng 3 Séc (Nhóm A) mùa giải 2022-2023

123456789101112131415
  • 06/08 15:15
    FK Banik Sokolov
    Plzen 2
    0 - 0
    Vòng 1
  • 06/08 15:15
    FK Loko Vltavin
    Jiskra Domazlice
    0 - 1
    Vòng 1
  • 06/08 15:15
    Zbuzany
    FK Kraluv Dvur
    0 - 2
    Vòng 1
  • 06/08 15:30
    Ceske Budejovice 2
    Pisek
    0 - 1
    Vòng 1
  • 06/08 19:30
    Prestice
    SK Motorlet Praha
    0 - 1
    Vòng 1
  • 06/08 23:00
    Karlovy Vary Dvory
    Bohemians 1905 2
    1 - 0
    Vòng 1
  • 07/08 15:15
    Admira Praha
    Dukla Praha 2
    1 - 0
    Vòng 1
  • 07/08 22:00
    Povltava FA
    Sokol Hostoun
    0 - 0
    Vòng 1
  • 13/08 00:00
    Pisek
    Zbuzany
    0 - 1
    Vòng 2
  • 13/08 15:15
    SK Motorlet Praha
    Karlovy Vary Dvory
    1 - 0
    Vòng 2
  • 13/08 15:15
    FK Banik Sokolov
    Admira Praha
    1 - 1
    Vòng 2
  • 13/08 15:30
    Sokol Hostoun
    Ceske Budejovice 2
    1 - 0
    Vòng 2
  • 13/08 15:30
    FK Kraluv Dvur
    Prestice
    1 - 0
    Vòng 2
  • 13/08 20:00
    Jiskra Domazlice
    Povltava FA
    3 - 0
    Vòng 2
  • 14/08 15:15
    Dukla Praha 2
    FK Loko Vltavin
    ? - ?
    Vòng 2
  • 14/08 15:30
    Plzen 2
    Bohemians 1905 2
    ? - ?
    Vòng 2
  • 20/08 15:15
    Bohemians 1905 2
    SK Motorlet Praha
    ? - ?
    Vòng 3
  • 20/08 15:15
    FK Loko Vltavin
    FK Banik Sokolov
    ? - ?
    Vòng 3
  • 20/08 15:15
    Zbuzany
    Sokol Hostoun
    ? - ?
    Vòng 3
  • 20/08 15:30
    Ceske Budejovice 2
    Jiskra Domazlice
    ? - ?
    Vòng 3
  • 20/08 19:30
    Prestice
    Pisek
    ? - ?
    Vòng 3
  • 20/08 23:00
    Karlovy Vary Dvory
    FK Kraluv Dvur
    ? - ?
    Vòng 3
  • 21/08 15:15
    Admira Praha
    Plzen 2
    ? - ?
    Vòng 3
  • 21/08 22:00
    Povltava FA
    Dukla Praha 2
    ? - ?
    Vòng 3
  • 26/08 22:30
    FK Kraluv Dvur
    Bohemians 1905 2
    ? - ?
    Vòng 4
  • 26/08 23:30
    Pisek
    Karlovy Vary Dvory
    ? - ?
    Vòng 4
  • 27/08 15:15
    FK Banik Sokolov
    Povltava FA
    ? - ?
    Vòng 4
  • 27/08 22:00
    Jiskra Domazlice
    Zbuzany
    ? - ?
    Vòng 4
  • 28/08 15:15
    Admira Praha
    FK Loko Vltavin
    ? - ?
    Vòng 4
  • 28/08 15:15
    Dukla Praha 2
    Ceske Budejovice 2
    ? - ?
    Vòng 4
  • 28/08 15:30
    Plzen 2
    SK Motorlet Praha
    ? - ?
    Vòng 4
  • 28/08 20:30
    Sokol Hostoun
    Prestice
    ? - ?
    Vòng 4
  • 03/09 15:15
    Bohemians 1905 2
    Pisek
    ? - ?
    Vòng 5
  • 03/09 15:15
    SK Motorlet Praha
    FK Kraluv Dvur
    ? - ?
    Vòng 5
  • 03/09 15:15
    FK Loko Vltavin
    Plzen 2
    ? - ?
    Vòng 5
  • 03/09 15:15
    Zbuzany
    Dukla Praha 2
    ? - ?
    Vòng 5
  • 03/09 19:30
    Prestice
    Jiskra Domazlice
    ? - ?
    Vòng 5
  • 03/09 22:00
    Ceske Budejovice 2
    FK Banik Sokolov
    ? - ?
    Vòng 5
  • 03/09 23:00
    Karlovy Vary Dvory
    Sokol Hostoun
    ? - ?
    Vòng 5
  • 04/09 22:00
    Povltava FA
    Admira Praha
    ? - ?
    Vòng 5
  • 09/09 22:00
    Jiskra Domazlice
    Karlovy Vary Dvory
    ? - ?
    Vòng 6
  • 10/09 15:15
    Pisek
    SK Motorlet Praha
    ? - ?
    Vòng 6
  • 10/09 15:15
    FK Banik Sokolov
    Zbuzany
    ? - ?
    Vòng 6
  • 10/09 15:15
    FK Loko Vltavin
    Povltava FA
    ? - ?
    Vòng 6
  • 11/09 15:15
    Admira Praha
    Ceske Budejovice 2
    ? - ?
    Vòng 6
  • 11/09 15:15
    Dukla Praha 2
    Prestice
    ? - ?
    Vòng 6
  • 11/09 15:30
    Plzen 2
    FK Kraluv Dvur
    ? - ?
    Vòng 6
  • 11/09 22:00
    Sokol Hostoun
    Bohemians 1905 2
    ? - ?
    Vòng 6
  • 17/09 15:15
    SK Motorlet Praha
    Sokol Hostoun
    ? - ?
    Vòng 7
  • 17/09 15:15
    Zbuzany
    Admira Praha
    ? - ?
    Vòng 7
  • 17/09 15:30
    Ceske Budejovice 2
    FK Loko Vltavin
    ? - ?
    Vòng 7
  • 17/09 15:30
    FK Kraluv Dvur
    Pisek
    ? - ?
    Vòng 7
  • 17/09 19:30
    Prestice
    FK Banik Sokolov
    ? - ?
    Vòng 7
  • 17/09 23:00
    Karlovy Vary Dvory
    Dukla Praha 2
    ? - ?
    Vòng 7
  • 18/09 15:15
    Bohemians 1905 2
    Jiskra Domazlice
    ? - ?
    Vòng 7
  • 18/09 21:30
    Povltava FA
    Plzen 2
    ? - ?
    Vòng 7
  • 24/09 15:15
    FK Banik Sokolov
    Karlovy Vary Dvory
    ? - ?
    Vòng 8
  • 24/09 15:15
    FK Loko Vltavin
    Zbuzany
    ? - ?
    Vòng 8
  • 24/09 21:30
    Jiskra Domazlice
    SK Motorlet Praha
    ? - ?
    Vòng 8
  • 25/09 15:15
    Admira Praha
    Prestice
    ? - ?
    Vòng 8
  • 25/09 15:15
    Dukla Praha 2
    Bohemians 1905 2
    ? - ?
    Vòng 8
  • 25/09 15:30
    Plzen 2
    Pisek
    ? - ?
    Vòng 8
  • 25/09 21:30
    Sokol Hostoun
    FK Kraluv Dvur
    ? - ?
    Vòng 8
  • 25/09 21:30
    Povltava FA
    Ceske Budejovice 2
    ? - ?
    Vòng 8
  • 30/09 23:30
    Pisek
    Sokol Hostoun
    ? - ?
    Vòng 9
  • 01/10 15:15
    SK Motorlet Praha
    Dukla Praha 2
    ? - ?
    Vòng 9
  • 01/10 15:15
    Zbuzany
    Povltava FA
    ? - ?
    Vòng 9
  • 01/10 15:30
    Ceske Budejovice 2
    Plzen 2
    ? - ?
    Vòng 9
  • 01/10 15:30
    FK Kraluv Dvur
    Jiskra Domazlice
    ? - ?
    Vòng 9
  • 01/10 19:30
    Prestice
    FK Loko Vltavin
    ? - ?
    Vòng 9
  • 01/10 21:00
    Karlovy Vary Dvory
    Admira Praha
    ? - ?
    Vòng 9
  • 02/10 15:15
    Bohemians 1905 2
    FK Banik Sokolov
    ? - ?
    Vòng 9
  • 08/10 15:15
    FK Banik Sokolov
    SK Motorlet Praha
    ? - ?
    Vòng 10
  • 08/10 15:15
    FK Loko Vltavin
    Karlovy Vary Dvory
    ? - ?
    Vòng 10
  • 08/10 16:00
    Ceske Budejovice 2
    Zbuzany
    ? - ?
    Vòng 10
  • 08/10 21:00
    Jiskra Domazlice
    Pisek
    ? - ?
    Vòng 10
  • 09/10 15:15
    Admira Praha
    Bohemians 1905 2
    ? - ?
    Vòng 10
  • 09/10 15:15
    Dukla Praha 2
    FK Kraluv Dvur
    ? - ?
    Vòng 10
  • 09/10 15:30
    Plzen 2
    Sokol Hostoun
    ? - ?
    Vòng 10
  • 09/10 21:00
    Povltava FA
    Prestice
    ? - ?
    Vòng 10
  • 14/10 22:00
    Pisek
    Dukla Praha 2
    ? - ?
    Vòng 11
  • 15/10 15:15
    SK Motorlet Praha
    Admira Praha
    ? - ?
    Vòng 11
  • 15/10 15:15
    Zbuzany
    Plzen 2
    ? - ?
    Vòng 11
  • 15/10 15:30
    FK Kraluv Dvur
    FK Banik Sokolov
    ? - ?
    Vòng 11
  • 15/10 19:30
    Prestice
    Ceske Budejovice 2
    ? - ?
    Vòng 11
  • 15/10 23:00
    Karlovy Vary Dvory
    Povltava FA
    ? - ?
    Vòng 11
  • 16/10 15:15
    Bohemians 1905 2
    FK Loko Vltavin
    ? - ?
    Vòng 11
  • 16/10 20:30
    Sokol Hostoun
    Jiskra Domazlice
    ? - ?
    Vòng 11
  • 22/10 15:15
    FK Banik Sokolov
    Pisek
    ? - ?
    Vòng 12
  • 22/10 15:15
    FK Loko Vltavin
    SK Motorlet Praha
    ? - ?
    Vòng 12
  • 22/10 15:15
    Zbuzany
    Prestice
    ? - ?
    Vòng 12
  • 22/10 16:00
    Ceske Budejovice 2
    Karlovy Vary Dvory
    ? - ?
    Vòng 12
  • 23/10 15:15
    Admira Praha
    FK Kraluv Dvur
    ? - ?
    Vòng 12
  • 23/10 15:15
    Dukla Praha 2
    Sokol Hostoun
    ? - ?
    Vòng 12
  • 23/10 15:30
    Plzen 2
    Jiskra Domazlice
    ? - ?
    Vòng 12
  • 23/10 20:30
    Povltava FA
    Bohemians 1905 2
    ? - ?
    Vòng 12
  • 28/10 15:30
    FK Kraluv Dvur
    FK Loko Vltavin
    ? - ?
    Vòng 13
  • 28/10 19:30
    Jiskra Domazlice
    Dukla Praha 2
    ? - ?
    Vòng 13
  • 28/10 22:00
    Pisek
    Admira Praha
    ? - ?
    Vòng 13
  • 29/10 15:15
    SK Motorlet Praha
    Povltava FA
    ? - ?
    Vòng 13
  • 29/10 19:30
    Prestice
    Plzen 2
    ? - ?
    Vòng 13
  • 29/10 23:00
    Karlovy Vary Dvory
    Zbuzany
    ? - ?
    Vòng 13
  • 30/10 16:15
    Bohemians 1905 2
    Ceske Budejovice 2
    ? - ?
    Vòng 13
  • 30/10 20:30
    Sokol Hostoun
    FK Banik Sokolov
    ? - ?
    Vòng 13
  • 05/11 20:00
    Admira Praha
    Sokol Hostoun
    ? - ?
    Vòng 14
  • 05/11 20:00
    Ceske Budejovice 2
    SK Motorlet Praha
    ? - ?
    Vòng 14
  • 05/11 20:00
    Plzen 2
    Dukla Praha 2
    ? - ?
    Vòng 14
  • 05/11 20:00
    Povltava FA
    FK Kraluv Dvur
    ? - ?
    Vòng 14
  • 05/11 20:00
    Prestice
    Karlovy Vary Dvory
    ? - ?
    Vòng 14
  • 05/11 20:00
    FK Banik Sokolov
    Jiskra Domazlice
    ? - ?
    Vòng 14
  • 05/11 20:00
    FK Loko Vltavin
    Pisek
    ? - ?
    Vòng 14
  • 05/11 20:00
    Zbuzany
    Bohemians 1905 2
    ? - ?
    Vòng 14
  • 12/11 20:00
    Bohemians 1905 2
    Prestice
    ? - ?
    Vòng 15
  • 12/11 20:00
    Jiskra Domazlice
    Admira Praha
    ? - ?
    Vòng 15
  • 12/11 20:00
    Dukla Praha 2
    FK Banik Sokolov
    ? - ?
    Vòng 15
  • 12/11 20:00
    Sokol Hostoun
    FK Loko Vltavin
    ? - ?
    Vòng 15
  • 12/11 20:00
    Karlovy Vary Dvory
    Plzen 2
    ? - ?
    Vòng 15
  • 12/11 20:00
    FK Kraluv Dvur
    Ceske Budejovice 2
    ? - ?
    Vòng 15
  • 12/11 20:00
    SK Motorlet Praha
    Zbuzany
    ? - ?
    Vòng 15
  • 12/11 20:00
    Pisek
    Povltava FA
    ? - ?
    Vòng 15
Cập nhật:

Giải bóng đá Hạng 3 Séc (Nhóm A)

Tên giải đấu Hạng 3 Séc (Nhóm A)
Tên khác H3 Cộng Hòa Séc (Nhóm A)
Tên Tiếng Anh Czech Republic .3 Liga (Group A)
Vòng đấu hiện tại 2
Mùa giải hiện tại 2022-2023
Mùa giải bắt đầu ngày Thứ hai, 1 Tháng tám 2022
Mùa giải kết thúc ngày Thứ sáu, 30 Tháng sáu 2023
Thuộc Liên Đoàn Liên Đoàn Bóng đá Châu Âu (UEFA)
Ngày thành lập
Số lượng đội bóng (CLB)
Livescore0