Lịch thi đấu Hạng 2 Séc vòng 20 mùa giải 2023/2024
LỊCH THI ĐẤU Hạng 2 Séc mùa giải 2023-2024 - vòng 20
1
2
3
4
5
6
7
8
9
10
11
12
13
14
15
16
17
18
19
20
21
22
23
24
25
26
27
28
29
30
-
30/03 00:00BrnoSparta Praha B-Vòng 20
-
30/03 00:00OpavaSlavia Kromeriz-Vòng 20
-
30/03 00:00Vysocina jihlavaDukla Prague-Vòng 20
-
30/03 00:00Marila PribramFK Graffin Vlasim-Vòng 20
-
30/03 16:15VyskovFK MAS Taborsko-Vòng 20
-
30/03 16:30SK ProstejovChrudim-Vòng 20
-
31/03 15:15Viktoria ZizkovSigma Olomouc B-Vòng 20
-
06/04 22:00FK Graffin VlasimViktoria Zizkov-Vòng 21
-
06/04 22:00BrnoSK Prostejov-Vòng 21
-
06/04 22:00Dukla PragueMarila Pribram-Vòng 21
-
06/04 22:00Sigma Olomouc BOpava-Vòng 21
-
06/04 22:00FK MAS TaborskoSK Slovan Varnsdorf-Vòng 21
-
06/04 22:00ChrudimVysocina jihlava-Vòng 21
-
06/04 22:00Slavia KromerizLisen-Vòng 21
-
06/04 22:00Sparta Praha BVyskov-Vòng 21
-
13/04 22:00LisenDukla Prague-Vòng 22
-
13/04 22:00Marila PribramSigma Olomouc B-Vòng 22
-
13/04 22:00SK Slovan VarnsdorfBrno-Vòng 22
-
13/04 22:00Viktoria ZizkovSlavia Kromeriz-Vòng 22
-
13/04 22:00Vysocina jihlavaFK Graffin Vlasim-Vòng 22
-
13/04 22:00OpavaSparta Praha B-Vòng 22
-
13/04 22:00SK ProstejovFK MAS Taborsko-Vòng 22
-
13/04 22:00VyskovChrudim-Vòng 22
-
17/04 22:00ChrudimSK Slovan Varnsdorf-Vòng 23
-
17/04 22:00SK ProstejovVyskov-Vòng 23
-
17/04 22:00Sparta Praha BMarila Pribram-Vòng 23
-
17/04 22:00FK Graffin VlasimLisen-Vòng 23
-
17/04 22:00BrnoVysocina jihlava-Vòng 23
-
17/04 22:00Dukla PragueOpava-Vòng 23
-
17/04 22:00Sigma Olomouc BSlavia Kromeriz-Vòng 23
-
17/04 22:00FK MAS TaborskoViktoria Zizkov-Vòng 23
-
20/04 22:00Marila PribramFK MAS Taborsko-Vòng 24
-
20/04 22:00VyskovBrno-Vòng 24
-
20/04 22:00Slavia KromerizDukla Prague-Vòng 24
-
20/04 22:00OpavaFK Graffin Vlasim-Vòng 24
-
20/04 22:00SK Slovan VarnsdorfSK Prostejov-Vòng 24
-
20/04 22:00Viktoria ZizkovChrudim-Vòng 24
-
20/04 22:00Vysocina jihlavaSparta Praha B-Vòng 24
-
20/04 22:00LisenSigma Olomouc B-Vòng 24
-
27/04 22:00Sparta Praha BViktoria Zizkov-Vòng 25
-
27/04 22:00BrnoOpava-Vòng 25
-
27/04 22:00Dukla PragueSigma Olomouc B-Vòng 25
-
27/04 22:00FK Graffin VlasimSlavia Kromeriz-Vòng 25
-
27/04 22:00ChrudimMarila Pribram-Vòng 25
-
27/04 22:00SK ProstejovVysocina jihlava-Vòng 25
-
27/04 22:00FK MAS TaborskoLisen-Vòng 25
-
27/04 22:00VyskovSK Slovan Varnsdorf-Vòng 25
-
04/05 22:00Viktoria ZizkovVyskov-Vòng 26
-
04/05 22:00Sigma Olomouc BFK MAS Taborsko-Vòng 26
-
04/05 22:00Dukla PragueFK Graffin Vlasim-Vòng 26
-
04/05 22:00Slavia KromerizSparta Praha B-Vòng 26
-
04/05 22:00OpavaChrudim-Vòng 26
-
04/05 22:00Marila PribramBrno-Vòng 26
-
04/05 22:00Vysocina jihlavaSK Slovan Varnsdorf-Vòng 26
-
04/05 22:00LisenSK Prostejov-Vòng 26
-
08/05 22:00VyskovVysocina jihlava-Vòng 27
-
08/05 22:00ChrudimDukla Prague-Vòng 27
-
08/05 22:00Sparta Praha BLisen-Vòng 27
-
08/05 22:00SK Slovan VarnsdorfSlavia Kromeriz-Vòng 27
-
08/05 22:00FK Graffin VlasimSigma Olomouc B-Vòng 27
-
08/05 22:00BrnoViktoria Zizkov-Vòng 27
-
08/05 22:00SK ProstejovMarila Pribram-Vòng 27
-
08/05 22:00FK MAS TaborskoOpava-Vòng 27
-
11/05 22:00FK Graffin VlasimFK MAS Taborsko-Vòng 28
-
11/05 22:00LisenBrno-Vòng 28
-
11/05 22:00Marila PribramVysocina jihlava-Vòng 28
-
11/05 22:00Viktoria ZizkovSK Slovan Varnsdorf-Vòng 28
-
11/05 22:00Slavia KromerizChrudim-Vòng 28
-
11/05 22:00OpavaVyskov-Vòng 28
-
11/05 22:00Sigma Olomouc BSparta Praha B-Vòng 28
-
11/05 22:00Dukla PragueSK Prostejov-Vòng 28
-
18/05 22:00BrnoSlavia Kromeriz-Vòng 29
-
18/05 22:00Vysocina jihlavaViktoria Zizkov-Vòng 29
-
18/05 22:00Sparta Praha BFK Graffin Vlasim-Vòng 29
-
18/05 22:00SK Slovan VarnsdorfMarila Pribram-Vòng 29
-
18/05 22:00ChrudimSigma Olomouc B-Vòng 29
-
18/05 22:00VyskovLisen-Vòng 29
-
18/05 22:00SK ProstejovOpava-Vòng 29
-
18/05 22:00FK MAS TaborskoDukla Prague-Vòng 29
-
25/05 22:00Sigma Olomouc BSK Slovan Varnsdorf-Vòng 30
-
25/05 22:00Viktoria ZizkovSK Prostejov-Vòng 30
-
25/05 22:00Dukla PragueSparta Praha B-Vòng 30
-
25/05 22:00LisenChrudim-Vòng 30
-
25/05 22:00Marila PribramVyskov-Vòng 30
-
25/05 22:00FK Graffin VlasimBrno-Vòng 30
-
25/05 22:00Slavia KromerizFK MAS Taborsko-Vòng 30
-
25/05 22:00OpavaVysocina jihlava-Vòng 30
Tên giải đấu | Hạng 2 Séc |
Tên khác | |
Tên Tiếng Anh | Czech Republic 2.Liga |
Ảnh / Logo | |
Mùa giải hiện tại | 2023-2024 |
Mùa giải bắt đầu ngày | |
Mùa giải kết thúc ngày | |
Vòng đấu hiện tại | 20 |
Thuộc Liên Đoàn | |
Ngày thành lập | |
Số lượng đội bóng (CLB) | |
Cập nhật: