Lịch thi đấu Hạng 3 Séc (MSFL) hôm nay, Lịch bóng đá Séc

Lịch thi đấu Hạng 3 Séc (MSFL) hôm nay: cập nhật lịch thi đấu vòng 2 Hạng ba Séc (H3) mùa 2022-2023 mới nhất sẽ thi đấu vào sáng, chiều và tối nay. Xem lịch thi đấu bóng đá Hạng 3 Séc (MSFL) vòng 2 mùa giải 2022-2023: cập nhật danh sách, lịch TĐ các trận đấu bóng đá giải Hạng 3 Séc (MSFL) thi đấu đêm nay và rạng sáng mai CHÍNH XÁC. Cập nhật lịch thi đấu bóng đá Séc mới nhất: tổng hợp LTĐ, BXH và KQ Hạng 3 Séc (MSFL) thi đấu tối đêm nay và ngày mai liên tục 24/7 SỚM và NHANH nhất.

Giải bóng đá Hạng 3 Séc (MSFL) có tên Tiếng Anh là Czech Republic Moravskoslezska Fotbalova Liga và là giải đấu hạng 3 trong hệ thống giải đấu bóng đá Séc. Trực tiếp lịch thi đấu bóng đá Séc hôm nay và ngày mai mới nhất bao gồm: lịch thi đấu giải Vô địch Quốc Gia Séc (giải VĐQG), Hạng nhất (Hạng 1) và Hạng nhì Séc (Hạng 2). Cập nhật lịch thi đấu đầy đủ vòng tứ kết, bán kết và trận chung kết Cúp Quốc Gia Séc. Ngoài ra, LTĐ BĐ Séc và lịch thi đấu trận tranh siêu cúp Séc tổng hợp các kênh sóng chiếu trực tiếp trên truyền hình K+, VTV3, VTV6 và FPT Play SỚM nhất.

Ở một số quốc gia như Tây Ban Nha và Nhật Bản thì Cúp Quốc Gia (Cúp QG) được gọi là Cúp Hoàng đế (Cúp Nhà Vua - CNV). Còn một số quốc gia khác như Anh, Thái Lan và Hàn Quốc thì Cúp QG được gọi là Cúp FA. Còn Cúp Liên Đoàn (Cúp LĐ) thì không có ở nhiều quốc gia.

Lịch thi đấu bóng đá Hạng 3 Séc (MSFL) mùa giải 2022-2023

1234567891011121314151617
  • 05/08 23:00
    Vrchovina
    Synot Slovacko 2
    0 - 1
    Vòng 1
  • 06/08 00:00
    Hlucin
    SK Hranice
    2 - 1
    Vòng 1
  • 06/08 22:00
    Uhersky Brod
    Velke Mezirici
    1 - 0
    Vòng 1
  • 06/08 22:00
    Blansko
    Hanacka Slavia Kromeriz
    0 - 3
    Vòng 1
  • 06/08 22:00
    Hodonin Sardice
    1. Znojmo
    3 - 0
    Vòng 1
  • 06/08 22:00
    Frydlant
    Vitkovice
    1 - 1
    Vòng 1
  • 06/08 22:00
    Frydek-Mistek
    Zlin 2
    1 - 1
    Vòng 1
  • 07/08 15:15
    Banik Ostrava 2
    Slovan Rosice
    0 - 1
    Vòng 1
  • 07/08 15:15
    Unicov
    Viktoria Otrokovice
    1 - 0
    Vòng 1
  • 12/08 23:00
    Viktoria Otrokovice
    Uhersky Brod
    2 - 0
    Vòng 2
  • 12/08 23:00
    Velke Mezirici
    Blansko
    0 - 2
    Vòng 2
  • 12/08 23:00
    Vrchovina
    SK Hranice
    0 - 0
    Vòng 2
  • 13/08 00:00
    Hlucin
    Frydek-Mistek
    0 - 1
    Vòng 2
  • 13/08 22:00
    Hanacka Slavia Kromeriz
    Banik Ostrava 2
    2 - 0
    Vòng 2
  • 13/08 22:00
    Slovan Rosice
    Frydlant
    2 - 0
    Vòng 2
  • 13/08 22:00
    Vitkovice
    Hodonin Sardice
    0 - 0
    Vòng 2
  • 14/08 15:15
    Synot Slovacko 2
    1. Znojmo
    0 - 0
    Vòng 2
  • 14/08 15:30
    Zlin 2
    Unicov
    0 - 1
    Vòng 2
  • 20/08 15:15
    1. Znojmo
    Vitkovice
    ? - ?
    Vòng 3
  • 20/08 21:30
    Frydek-Mistek
    Vrchovina
    ? - ?
    Vòng 3
  • 20/08 21:30
    Frydlant
    Hanacka Slavia Kromeriz
    ? - ?
    Vòng 3
  • 20/08 21:30
    Hodonin Sardice
    Slovan Rosice
    ? - ?
    Vòng 3
  • 20/08 21:30
    Blansko
    Viktoria Otrokovice
    ? - ?
    Vòng 3
  • 20/08 21:30
    SK Hranice
    Synot Slovacko 2
    ? - ?
    Vòng 3
  • 20/08 21:30
    Uhersky Brod
    Zlin 2
    ? - ?
    Vòng 3
  • 21/08 15:15
    Banik Ostrava 2
    Velke Mezirici
    ? - ?
    Vòng 3
  • 21/08 15:15
    Unicov
    Hlucin
    ? - ?
    Vòng 3
  • 26/08 23:00
    Viktoria Otrokovice
    Banik Ostrava 2
    ? - ?
    Vòng 4
  • 27/08 00:00
    Hlucin
    Uhersky Brod
    ? - ?
    Vòng 4
  • 27/08 21:30
    Slovan Rosice
    1. Znojmo
    ? - ?
    Vòng 4
  • 27/08 21:30
    SK Hranice
    Frydek-Mistek
    ? - ?
    Vòng 4
  • 27/08 21:30
    Vrchovina
    Unicov
    ? - ?
    Vòng 4
  • 27/08 22:00
    Hanacka Slavia Kromeriz
    Hodonin Sardice
    ? - ?
    Vòng 4
  • 28/08 15:15
    Synot Slovacko 2
    Vitkovice
    ? - ?
    Vòng 4
  • 28/08 15:15
    Velke Mezirici
    Frydlant
    ? - ?
    Vòng 4
  • 28/08 15:30
    Zlin 2
    Blansko
    ? - ?
    Vòng 4
  • 31/08 21:00
    Hodonin Sardice
    Synot Slovacko 2
    ? - ?
    Vòng 17
  • 31/08 21:00
    Vitkovice
    Banik Ostrava 2
    ? - ?
    Vòng 17
  • 31/08 21:00
    Zlin 2
    SK Hranice
    ? - ?
    Vòng 17
  • 31/08 21:00
    1. Znojmo
    Frydlant
    ? - ?
    Vòng 17
  • 31/08 22:00
    Hanacka Slavia Kromeriz
    Uhersky Brod
    ? - ?
    Vòng 17
  • 31/08 22:00
    Slovan Rosice
    Blansko
    ? - ?
    Vòng 17
  • 31/08 22:00
    Velke Mezirici
    Unicov
    ? - ?
    Vòng 17
  • 31/08 23:00
    Viktoria Otrokovice
    Frydek-Mistek
    ? - ?
    Vòng 17
  • 01/09 00:00
    Hlucin
    Vrchovina
    ? - ?
    Vòng 17
  • 03/09 15:30
    Banik Ostrava 2
    Zlin 2
    ? - ?
    Vòng 5
  • 03/09 21:00
    Frydek-Mistek
    Synot Slovacko 2
    ? - ?
    Vòng 5
  • 03/09 21:00
    Frydlant
    Viktoria Otrokovice
    ? - ?
    Vòng 5
  • 03/09 21:00
    Blansko
    Hlucin
    ? - ?
    Vòng 5
  • 03/09 21:00
    Uhersky Brod
    Vrchovina
    ? - ?
    Vòng 5
  • 03/09 21:00
    Vitkovice
    Slovan Rosice
    ? - ?
    Vòng 5
  • 04/09 15:15
    Unicov
    SK Hranice
    ? - ?
    Vòng 5
  • 04/09 15:15
    1. Znojmo
    Hanacka Slavia Kromeriz
    ? - ?
    Vòng 5
  • 04/09 21:00
    Hodonin Sardice
    Velke Mezirici
    ? - ?
    Vòng 5
  • 09/09 22:00
    Viktoria Otrokovice
    Hodonin Sardice
    ? - ?
    Vòng 6
  • 09/09 22:00
    Velke Mezirici
    1. Znojmo
    ? - ?
    Vòng 6
  • 10/09 00:00
    Hlucin
    Banik Ostrava 2
    ? - ?
    Vòng 6
  • 10/09 20:30
    Frydek-Mistek
    Unicov
    ? - ?
    Vòng 6
  • 10/09 20:30
    SK Hranice
    Uhersky Brod
    ? - ?
    Vòng 6
  • 10/09 21:00
    Hanacka Slavia Kromeriz
    Vitkovice
    ? - ?
    Vòng 6
  • 10/09 21:00
    Vrchovina
    Blansko
    ? - ?
    Vòng 6
  • 11/09 15:15
    Synot Slovacko 2
    Slovan Rosice
    ? - ?
    Vòng 6
  • 11/09 15:30
    Zlin 2
    Frydlant
    ? - ?
    Vòng 6
  • 16/09 22:00
    1. Znojmo
    Viktoria Otrokovice
    ? - ?
    Vòng 7
  • 17/09 20:30
    Frydlant
    Hlucin
    ? - ?
    Vòng 7
  • 17/09 20:30
    Hodonin Sardice
    Zlin 2
    ? - ?
    Vòng 7
  • 17/09 20:30
    Blansko
    SK Hranice
    ? - ?
    Vòng 7
  • 17/09 20:30
    Slovan Rosice
    Hanacka Slavia Kromeriz
    ? - ?
    Vòng 7
  • 17/09 20:30
    Uhersky Brod
    Frydek-Mistek
    ? - ?
    Vòng 7
  • 17/09 20:30
    Vitkovice
    Velke Mezirici
    ? - ?
    Vòng 7
  • 18/09 15:15
    Banik Ostrava 2
    Vrchovina
    ? - ?
    Vòng 7
  • 18/09 15:15
    Unicov
    Synot Slovacko 2
    ? - ?
    Vòng 7
  • 23/09 22:00
    Viktoria Otrokovice
    Vitkovice
    ? - ?
    Vòng 8
  • 24/09 00:00
    Hlucin
    Hodonin Sardice
    ? - ?
    Vòng 8
  • 24/09 20:00
    Frydek-Mistek
    Blansko
    ? - ?
    Vòng 8
  • 24/09 20:00
    SK Hranice
    Banik Ostrava 2
    ? - ?
    Vòng 8
  • 24/09 20:30
    Vrchovina
    Frydlant
    ? - ?
    Vòng 8
  • 25/09 15:15
    Synot Slovacko 2
    Hanacka Slavia Kromeriz
    ? - ?
    Vòng 8
  • 25/09 15:15
    Unicov
    Uhersky Brod
    ? - ?
    Vòng 8
  • 25/09 15:15
    Velke Mezirici
    Slovan Rosice
    ? - ?
    Vòng 8
  • 25/09 15:30
    Zlin 2
    1. Znojmo
    ? - ?
    Vòng 8
  • 01/10 20:00
    Frydlant
    SK Hranice
    ? - ?
    Vòng 9
  • 01/10 20:00
    Hodonin Sardice
    Vrchovina
    ? - ?
    Vòng 9
  • 01/10 20:00
    Blansko
    Unicov
    ? - ?
    Vòng 9
  • 01/10 20:00
    Slovan Rosice
    Viktoria Otrokovice
    ? - ?
    Vòng 9
  • 01/10 20:00
    Uhersky Brod
    Synot Slovacko 2
    ? - ?
    Vòng 9
  • 01/10 20:00
    Vitkovice
    Zlin 2
    ? - ?
    Vòng 9
  • 01/10 20:30
    Hanacka Slavia Kromeriz
    Velke Mezirici
    ? - ?
    Vòng 9
  • 02/10 15:15
    Banik Ostrava 2
    Frydek-Mistek
    ? - ?
    Vòng 9
  • 02/10 15:15
    1. Znojmo
    Hlucin
    ? - ?
    Vòng 9
  • 07/10 21:30
    Viktoria Otrokovice
    Hanacka Slavia Kromeriz
    ? - ?
    Vòng 10
  • 07/10 23:00
    Hlucin
    Vitkovice
    ? - ?
    Vòng 10
  • 08/10 19:30
    Frydek-Mistek
    Frydlant
    ? - ?
    Vòng 10
  • 08/10 19:30
    SK Hranice
    Hodonin Sardice
    ? - ?
    Vòng 10
  • 08/10 19:30
    Uhersky Brod
    Blansko
    ? - ?
    Vòng 10
  • 08/10 20:00
    Vrchovina
    1. Znojmo
    ? - ?
    Vòng 10
  • 09/10 15:15
    Synot Slovacko 2
    Velke Mezirici
    ? - ?
    Vòng 10
  • 09/10 15:15
    Unicov
    Banik Ostrava 2
    ? - ?
    Vòng 10
  • 09/10 15:30
    Zlin 2
    Slovan Rosice
    ? - ?
    Vòng 10
  • 15/10 19:30
    Frydlant
    Unicov
    ? - ?
    Vòng 11
  • 15/10 19:30
    Hodonin Sardice
    Frydek-Mistek
    ? - ?
    Vòng 11
  • 15/10 19:30
    Blansko
    Synot Slovacko 2
    ? - ?
    Vòng 11
  • 15/10 19:30
    Slovan Rosice
    Hlucin
    ? - ?
    Vòng 11
  • 15/10 19:30
    Vitkovice
    Vrchovina
    ? - ?
    Vòng 11
  • 15/10 20:00
    Hanacka Slavia Kromeriz
    Zlin 2
    ? - ?
    Vòng 11
  • 16/10 15:15
    Banik Ostrava 2
    Uhersky Brod
    ? - ?
    Vòng 11
  • 16/10 15:15
    Velke Mezirici
    Viktoria Otrokovice
    ? - ?
    Vòng 11
  • 16/10 15:15
    1. Znojmo
    SK Hranice
    ? - ?
    Vòng 11
  • 21/10 23:00
    Hlucin
    Hanacka Slavia Kromeriz
    ? - ?
    Vòng 12
  • 22/10 19:30
    Frydek-Mistek
    1. Znojmo
    ? - ?
    Vòng 12
  • 22/10 19:30
    Blansko
    Banik Ostrava 2
    ? - ?
    Vòng 12
  • 22/10 19:30
    SK Hranice
    Vitkovice
    ? - ?
    Vòng 12
  • 22/10 19:30
    Uhersky Brod
    Frydlant
    ? - ?
    Vòng 12
  • 22/10 19:30
    Vrchovina
    Slovan Rosice
    ? - ?
    Vòng 12
  • 23/10 15:15
    Synot Slovacko 2
    Viktoria Otrokovice
    ? - ?
    Vòng 12
  • 23/10 15:15
    Unicov
    Hodonin Sardice
    ? - ?
    Vòng 12
  • 23/10 15:30
    Zlin 2
    Velke Mezirici
    ? - ?
    Vòng 12
  • 29/10 19:00
    Frydlant
    Blansko
    ? - ?
    Vòng 13
  • 29/10 19:00
    Hodonin Sardice
    Uhersky Brod
    ? - ?
    Vòng 13
  • 30/10 20:00
    Hanacka Slavia Kromeriz
    Vrchovina
    ? - ?
    Vòng 13
  • 30/10 20:00
    Banik Ostrava 2
    Synot Slovacko 2
    ? - ?
    Vòng 13
  • 30/10 20:00
    Viktoria Otrokovice
    Zlin 2
    ? - ?
    Vòng 13
  • 30/10 20:00
    Slovan Rosice
    SK Hranice
    ? - ?
    Vòng 13
  • 30/10 20:00
    Velke Mezirici
    Hlucin
    ? - ?
    Vòng 13
  • 30/10 20:00
    Vitkovice
    Frydek-Mistek
    ? - ?
    Vòng 13
  • 30/10 20:00
    1. Znojmo
    Unicov
    ? - ?
    Vòng 13
  • 05/11 20:00
    Frydek-Mistek
    Slovan Rosice
    ? - ?
    Vòng 14
  • 06/11 20:00
    Blansko
    Hodonin Sardice
    ? - ?
    Vòng 14
  • 06/11 20:00
    Hlucin
    Viktoria Otrokovice
    ? - ?
    Vòng 14
  • 06/11 20:00
    Banik Ostrava 2
    Frydlant
    ? - ?
    Vòng 14
  • 06/11 20:00
    SK Hranice
    Hanacka Slavia Kromeriz
    ? - ?
    Vòng 14
  • 06/11 20:00
    Synot Slovacko 2
    Zlin 2
    ? - ?
    Vòng 14
  • 06/11 20:00
    Uhersky Brod
    1. Znojmo
    ? - ?
    Vòng 14
  • 06/11 20:00
    Unicov
    Vitkovice
    ? - ?
    Vòng 14
  • 06/11 20:00
    Vrchovina
    Velke Mezirici
    ? - ?
    Vòng 14
  • 12/11 19:30
    Frydlant
    Synot Slovacko 2
    ? - ?
    Vòng 15
  • 12/11 19:30
    Hodonin Sardice
    Banik Ostrava 2
    ? - ?
    Vòng 15
  • 13/11 19:30
    Hanacka Slavia Kromeriz
    Frydek-Mistek
    ? - ?
    Vòng 15
  • 13/11 19:30
    Viktoria Otrokovice
    Vrchovina
    ? - ?
    Vòng 15
  • 13/11 19:30
    Slovan Rosice
    Unicov
    ? - ?
    Vòng 15
  • 13/11 19:30
    Velke Mezirici
    SK Hranice
    ? - ?
    Vòng 15
  • 13/11 19:30
    Vitkovice
    Uhersky Brod
    ? - ?
    Vòng 15
  • 13/11 19:30
    Zlin 2
    Hlucin
    ? - ?
    Vòng 15
  • 13/11 19:30
    1. Znojmo
    Blansko
    ? - ?
    Vòng 15
  • 19/11 19:30
    Frydek-Mistek
    Velke Mezirici
    ? - ?
    Vòng 16
  • 19/11 19:30
    Frydlant
    Hodonin Sardice
    ? - ?
    Vòng 16
  • 20/11 19:30
    Blansko
    Vitkovice
    ? - ?
    Vòng 16
  • 20/11 19:30
    Banik Ostrava 2
    1. Znojmo
    ? - ?
    Vòng 16
  • 20/11 19:30
    SK Hranice
    Viktoria Otrokovice
    ? - ?
    Vòng 16
  • 20/11 19:30
    Synot Slovacko 2
    Hlucin
    ? - ?
    Vòng 16
  • 20/11 19:30
    Uhersky Brod
    Slovan Rosice
    ? - ?
    Vòng 16
  • 20/11 19:30
    Unicov
    Hanacka Slavia Kromeriz
    ? - ?
    Vòng 16
  • 20/11 19:30
    Vrchovina
    Zlin 2
    ? - ?
    Vòng 16
Cập nhật:

Giải bóng đá Hạng 3 Séc (MSFL)

Tên giải đấu Hạng 3 Séc (MSFL)
Tên khác Hạng ba Séc (H3)
Tên Tiếng Anh Czech Republic Moravskoslezska Fotbalova Liga
Vòng đấu hiện tại 2
Mùa giải hiện tại 2022-2023
Mùa giải bắt đầu ngày Thứ hai, 1 Tháng tám 2022
Mùa giải kết thúc ngày Thứ bảy, 1 Tháng bảy 2023
Thuộc Liên Đoàn Liên đoàn bóng đá Châu Âu (UEFA)
Ngày thành lập
Số lượng đội bóng (CLB)
Livescore0