Lịch thi đấu Cúp C1 Châu Á 2022/2023, Lịch bóng đá AFC Champions League

Lịch thi đấu Cúp C1 Châu Á hôm nay: cập nhật lịch thi đấu vòng Bán kết AFC Champions League mùa 2022-2023 mới nhất sẽ thi đấu vào sáng, chiều và tối nay. Xem lịch thi đấu bóng đá Cúp C1 Châu Á vòng Bán kết mùa giải 2022-2023: cập nhật danh sách, lịch TĐ các trận đấu bóng đá giải Cúp C1 Châu Á thi đấu đêm nay và rạng sáng mai CHÍNH XÁC. Cập nhật lịch thi đấu bóng đá Châu Á mới nhất: tổng hợp LTĐ, BXH và KQ Cúp C1 Châu Á thi đấu tối đêm nay và ngày mai liên tục 24/7 SỚM và NHANH nhất.

Trực tiếp lịch thi đấu Cúp C1 Châu Á đầy đủ chia theo vòng đấu: vòng bảng, vòng tứ kết, bán kết và trận chung kết Cúp C1 Châu Á. Ngoài LTĐ AFC Champions League chính thức, lịch bóng đá các trận thi đấu vòng loại (sơ loại) và vòng play-offs của giải Cúp C1 Châu Á cũng được cập nhật mới nhất liên tục 24/7.

Xem Lịch phát sóng Cúp C1 Châu Á tối và đêm nay

Lịch thi đấu bóng đá Cúp C1 Châu Á mùa giải 2022-2023

Sơ loạiPlay OffBảng1/16Tứ kếtBán kếtChung kết
  • 08/03 15:30
    Sydney FC
    Kaya FC
    1 - 0
    Vòng Sơ loại
  • 15/03 17:00
    Ulsan Hyundai
    Port
    1 - 0
    Vòng Play Off
  • 15/03 17:00
    Vissel Kobe
    Melbourne Victory
    1 - 1
    Vòng Play Off
  • 90 phút [3-3], 120 phút [4-3]
  • 15/03 17:30
    Daegu
    Buriram United
    0 - 0
    Vòng Play Off
  • 90 phút [0-0], 120 phút [1-1], Penalty [3-2]
  • 15/03 22:50
    Al-Taawon
    Al Jaish Damascus
    0 - 0
    Vòng Play Off
  • 90 phút [1-1], 120 phút [1-1], Penalty [5-4]
  • 15/03 23:15
    Baniyas
    Nasaf Qarshi
    0 - 1
    Vòng Play Off
  • 15/03 23:15
    Al-Sharjah
    Al Zawraa
    0 - 0
    Vòng Play Off
  • 90 phút [1-1], 120 phút [1-1], Penalty [6-5]
  • 08/04 00:15
    Foolad Khouzestan
    Al-Gharafa
    0 - 0
    Vòng Bảng / Bảng C
  • 08/04 00:15
    Pakhtakor Tashkent
    Sepahan
    1 - 0
    Vòng Bảng / Bảng D
  • 08/04 03:15
    Ahal
    Shabab Al Ahli Dubai
    0 - 0
    Vòng Bảng / Bảng C
  • 08/04 03:15
    Al Duhail
    Al-Taawon
    1 - 1
    Vòng Bảng / Bảng D
  • 09/04 00:15
    Istiklol Dushanbe
    Al Rayyan
    1 - 2
    Vòng Bảng / Bảng A
  • 09/04 00:15
    Mumbai City
    Al-Shabab (KSA)
    0 - 1
    Vòng Bảng / Bảng B
  • 09/04 00:15
    Al-Sadd
    Nasaf Qarshi
    0 - 1
    Vòng Bảng / Bảng E
  • 09/04 03:15
    Al Jazira (UAE)
    Al Quwa Al Jawiya
    1 - 1
    Vòng Bảng / Bảng B
  • 09/04 03:15
    Al Wihdat Amman
    Al-Faisaly Harmah
    0 - 1
    Vòng Bảng / Bảng E
  • 09/04 03:15
    Al Hilal
    Al-Sharjah
    1 - 1
    Vòng Bảng / Bảng A
  • 11/04 00:15
    Shabab Al Ahli Dubai
    Foolad Khouzestan
    0 - 0
    Vòng Bảng / Bảng C
  • 11/04 00:15
    Sepahan
    Al Duhail
    0 - 0
    Vòng Bảng / Bảng D
  • 11/04 03:15
    Al-Gharafa
    Ahal
    0 - 0
    Vòng Bảng / Bảng C
  • 11/04 03:15
    Al-Taawon
    Pakhtakor Tashkent
    0 - 0
    Vòng Bảng / Bảng D
  • 12/04 00:15
    Al Rayyan
    Al Hilal
    0 - 1
    Vòng Bảng / Bảng A
  • 12/04 00:15
    Al Quwa Al Jawiya
    Mumbai City
    0 - 0
    Vòng Bảng / Bảng B
  • 12/04 00:15
    Nasaf Qarshi
    Al Wihdat Amman
    0 - 0
    Vòng Bảng / Bảng E
  • 12/04 03:15
    Al-Shabab (KSA)
    Al Jazira (UAE)
    2 - 0
    Vòng Bảng / Bảng B
  • 12/04 03:15
    Al-Faisaly Harmah
    Al-Sadd
    1 - 1
    Vòng Bảng / Bảng E
  • 12/04 03:15
    Al-Sharjah
    Istiklol Dushanbe
    0 - 1
    Vòng Bảng / Bảng A
  • 15/04 00:15
    Al Jazira (UAE)
    Mumbai City
    1 - 0
    Vòng Bảng / Bảng B
  • 15/04 00:15
    Foolad Khouzestan
    Ahal
    0 - 0
    Vòng Bảng / Bảng C
  • 15/04 00:15
    Al Duhail
    Pakhtakor Tashkent
    0 - 1
    Vòng Bảng / Bảng D
  • 15/04 03:15
    Al Quwa Al Jawiya
    Al-Shabab (KSA)
    0 - 0
    Vòng Bảng / Bảng B
  • 15/04 03:15
    Al-Gharafa
    Shabab Al Ahli Dubai
    1 - 0
    Vòng Bảng / Bảng C
  • 15/04 03:15
    Al-Taawon
    Sepahan
    1 - 0
    Vòng Bảng / Bảng D
  • 15/04 16:00
    Kawasaki Frontale
    Ulsan Hyundai
    0 - 1
    Vòng Bảng / Bảng I
  • 15/04 18:00
    BG Pathum United
    Melbourne City
    1 - 1
    Vòng Bảng / Bảng G
  • 15/04 18:00
    Shandong Luneng
    Daegu
    0 - 3
    Vòng Bảng / Bảng F
  • 15/04 21:00
    Lion City Sailors
    Urawa Red Diamonds
    1 - 3
    Vòng Bảng / Bảng F
  • 15/04 21:00
    Ceres
    Jeonnam Dragons
    0 - 0
    Vòng Bảng / Bảng G
  • 15/04 21:00
    Johor Darul Takzim
    Guangzhou FC
    3 - 0
    Vòng Bảng / Bảng I
  • 16/04 00:15
    Al-Sadd
    Al Wihdat Amman
    1 - 2
    Vòng Bảng / Bảng E
  • 16/04 00:15
    Al-Sharjah
    Al Rayyan
    1 - 0
    Vòng Bảng / Bảng A
  • 16/04 03:15
    Al Hilal
    Istiklol Dushanbe
    0 - 0
    Vòng Bảng / Bảng A
  • 16/04 03:15
    Nasaf Qarshi
    Al-Faisaly Harmah
    0 - 1
    Vòng Bảng / Bảng E
  • 16/04 18:00
    Kitchee
    Chiangrai United
    1 - 0
    Vòng Bảng / Bảng J
  • 16/04 18:00
    Hoàng Anh Gia Lai
    Yokohama F Marinos
    1 - 2
    Vòng Bảng / Bảng H
  • 16/04 21:00
    Jeonbuk Hyundai Motors
    Sydney FC
    0 - 0
    Vòng Bảng / Bảng H
  • 18/04 16:00
    Guangzhou FC
    Kawasaki Frontale
    0 - 5
    Vòng Bảng / Bảng I
  • 18/04 18:00
    Jeonnam Dragons
    BG Pathum United
    0 - 0
    Vòng Bảng / Bảng G
  • 18/04 18:00
    Daegu
    Lion City Sailors
    0 - 1
    Vòng Bảng / Bảng F
  • 18/04 21:00
    Urawa Red Diamonds
    Shandong Luneng
    2 - 0
    Vòng Bảng / Bảng F
  • 18/04 21:00
    Melbourne City
    Ceres
    1 - 0
    Vòng Bảng / Bảng G
  • 18/04 21:00
    Ulsan Hyundai
    Johor Darul Takzim
    0 - 1
    Vòng Bảng / Bảng I
  • 19/04 00:15
    Mumbai City
    Al Jazira (UAE)
    0 - 0
    Vòng Bảng / Bảng B
  • 19/04 00:15
    Ahal
    Foolad Khouzestan
    0 - 1
    Vòng Bảng / Bảng C
  • 19/04 00:15
    Pakhtakor Tashkent
    Al Duhail
    0 - 2
    Vòng Bảng / Bảng D
  • 19/04 03:15
    Al-Shabab (KSA)
    Al Quwa Al Jawiya
    2 - 0
    Vòng Bảng / Bảng B
  • 19/04 03:15
    Shabab Al Ahli Dubai
    Al-Gharafa
    3 - 1
    Vòng Bảng / Bảng C
  • 19/04 03:15
    Sepahan
    Al-Taawon
    0 - 0
    Vòng Bảng / Bảng D
  • 19/04 18:00
    Sydney FC
    Hoàng Anh Gia Lai
    0 - 1
    Vòng Bảng / Bảng H
  • 19/04 18:00
    Vissel Kobe
    Kitchee
    1 - 0
    Vòng Bảng / Bảng J
  • 19/04 21:00
    Yokohama F Marinos
    Jeonbuk Hyundai Motors
    0 - 1
    Vòng Bảng / Bảng H
  • 20/04 00:15
    Al Wihdat Amman
    Al-Sadd
    0 - 0
    Vòng Bảng / Bảng E
  • 20/04 00:15
    Al Rayyan
    Al-Sharjah
    2 - 1
    Vòng Bảng / Bảng A
  • 20/04 03:15
    Istiklol Dushanbe
    Al Hilal
    0 - 2
    Vòng Bảng / Bảng A
  • 20/04 03:15
    Al-Faisaly Harmah
    Nasaf Qarshi
    0 - 0
    Vòng Bảng / Bảng E
  • 21/04 16:00
    Ulsan Hyundai
    Guangzhou FC
    1 - 0
    Vòng Bảng / Bảng I
  • 21/04 18:00
    Shandong Luneng
    Lion City Sailors
    0 - 0
    Vòng Bảng / Bảng F
  • 21/04 18:00
    BG Pathum United
    Ceres
    1 - 0
    Vòng Bảng / Bảng G
  • 21/04 21:00
    Melbourne City
    Jeonnam Dragons
    2 - 1
    Vòng Bảng / Bảng G
  • 21/04 21:00
    Kawasaki Frontale
    Johor Darul Takzim
    0 - 0
    Vòng Bảng / Bảng I
  • 21/04 21:00
    Daegu
    Urawa Red Diamonds
    0 - 0
    Vòng Bảng / Bảng F
  • 22/04 18:00
    Jeonbuk Hyundai Motors
    Hoàng Anh Gia Lai
    0 - 0
    Vòng Bảng / Bảng H
  • 22/04 21:00
    Sydney FC
    Yokohama F Marinos
    0 - 0
    Vòng Bảng / Bảng H
  • 22/04 21:00
    Vissel Kobe
    Chiangrai United
    4 - 0
    Vòng Bảng / Bảng J
  • 23/04 00:15
    Al Quwa Al Jawiya
    Al Jazira (UAE)
    1 - 0
    Vòng Bảng / Bảng B
  • 23/04 00:15
    Shabab Al Ahli Dubai
    Ahal
    2 - 0
    Vòng Bảng / Bảng C
  • 23/04 00:15
    Sepahan
    Pakhtakor Tashkent
    0 - 0
    Vòng Bảng / Bảng D
  • 23/04 03:15
    Al-Shabab (KSA)
    Mumbai City
    2 - 0
    Vòng Bảng / Bảng B
  • 23/04 03:15
    Al-Gharafa
    Foolad Khouzestan
    0 - 1
    Vòng Bảng / Bảng C
  • 23/04 03:15
    Al-Taawon
    Al Duhail
    3 - 1
    Vòng Bảng / Bảng D
  • 24/04 00:15
    Al Rayyan
    Istiklol Dushanbe
    0 - 0
    Vòng Bảng / Bảng A
  • 24/04 00:15
    Nasaf Qarshi
    Al-Sadd
    0 - 0
    Vòng Bảng / Bảng E
  • 24/04 03:15
    Al-Faisaly Harmah
    Al Wihdat Amman
    0 - 0
    Vòng Bảng / Bảng E
  • 24/04 03:15
    Al-Sharjah
    Al Hilal
    2 - 0
    Vòng Bảng / Bảng A
  • 24/04 16:00
    Guangzhou FC
    Ulsan Hyundai
    0 - 1
    Vòng Bảng / Bảng I
  • 24/04 18:00
    Jeonnam Dragons
    Melbourne City
    0 - 0
    Vòng Bảng / Bảng G
  • 24/04 18:00
    Urawa Red Diamonds
    Daegu
    0 - 0
    Vòng Bảng / Bảng F
  • 24/04 21:00
    Lion City Sailors
    Shandong Luneng
    1 - 0
    Vòng Bảng / Bảng F
  • 24/04 21:00
    BG Pathum United
    Ceres
    3 - 0
    Vòng Bảng / Bảng G
  • 24/04 21:00
    Johor Darul Takzim
    Kawasaki Frontale
    0 - 3
    Vòng Bảng / Bảng I
  • 25/04 18:00
    Yokohama F Marinos
    Sydney FC
    2 - 0
    Vòng Bảng / Bảng H
  • 25/04 21:00
    Hoàng Anh Gia Lai
    Jeonbuk Hyundai Motors
    0 - 1
    Vòng Bảng / Bảng H
  • 25/04 21:00
    Chiangrai United
    Vissel Kobe
    0 - 0
    Vòng Bảng / Bảng J
  • 27/04 00:15
    Al Duhail
    Sepahan
    3 - 1
    Vòng Bảng / Bảng D
  • 27/04 03:15
    Al Jazira (UAE)
    Al-Shabab (KSA)
    0 - 0
    Vòng Bảng / Bảng B
  • 27/04 03:15
    Mumbai City
    Al Quwa Al Jawiya
    1 - 0
    Vòng Bảng / Bảng B
  • 27/04 03:15
    Ahal
    Al-Gharafa
    2 - 1
    Vòng Bảng / Bảng C
  • 27/04 03:15
    Foolad Khouzestan
    Shabab Al Ahli Dubai
    0 - 0
    Vòng Bảng / Bảng C
  • 27/04 03:15
    Pakhtakor Tashkent
    Al-Taawon
    3 - 1
    Vòng Bảng / Bảng D
  • 27/04 16:00
    Ulsan Hyundai
    Kawasaki Frontale
    2 - 1
    Vòng Bảng / Bảng I
  • 27/04 18:00
    Urawa Red Diamonds
    Lion City Sailors
    2 - 0
    Vòng Bảng / Bảng F
  • 27/04 18:00
    Melbourne City
    BG Pathum United
    0 - 0
    Vòng Bảng / Bảng G
  • 27/04 21:00
    Jeonnam Dragons
    Ceres
    0 - 0
    Vòng Bảng / Bảng G
  • 27/04 21:00
    Guangzhou FC
    Johor Darul Takzim
    0 - 1
    Vòng Bảng / Bảng I
  • 27/04 21:00
    Daegu
    Shandong Luneng
    2 - 0
    Vòng Bảng / Bảng F
  • 28/04 00:15
    Al Wihdat Amman
    Nasaf Qarshi
    1 - 1
    Vòng Bảng / Bảng E
  • 28/04 03:15
    Al Hilal
    Al Rayyan
    0 - 2
    Vòng Bảng / Bảng A
  • 28/04 03:15
    Al-Sadd
    Al-Faisaly Harmah
    1 - 0
    Vòng Bảng / Bảng E
  • 28/04 03:15
    Istiklol Dushanbe
    Al-Sharjah
    1 - 0
    Vòng Bảng / Bảng A
  • 28/04 18:00
    Yokohama F Marinos
    Hoàng Anh Gia Lai
    1 - 0
    Vòng Bảng / Bảng H
  • 28/04 21:00
    Sydney FC
    Jeonbuk Hyundai Motors
    1 - 0
    Vòng Bảng / Bảng H
  • 28/04 22:00
    Chiangrai United
    Kitchee
    1 - 0
    Vòng Bảng / Bảng J
  • 30/04 16:00
    Kawasaki Frontale
    Guangzhou FC
    1 - 0
    Vòng Bảng / Bảng I
  • 30/04 16:00
    Johor Darul Takzim
    Ulsan Hyundai
    1 - 1
    Vòng Bảng / Bảng I
  • 30/04 18:00
    Shandong Luneng
    Urawa Red Diamonds
    0 - 3
    Vòng Bảng / Bảng F
  • 30/04 18:00
    BG Pathum United
    Jeonnam Dragons
    0 - 0
    Vòng Bảng / Bảng G
  • 30/04 18:00
    Lion City Sailors
    Daegu
    1 - 0
    Vòng Bảng / Bảng F
  • 30/04 21:00
    Ceres
    Melbourne City
    0 - 1
    Vòng Bảng / Bảng G
  • 01/05 18:00
    Hoàng Anh Gia Lai
    Sydney FC
    1 - 0
    Vòng Bảng / Bảng H
  • 01/05 18:00
    Kitchee
    Vissel Kobe
    1 - 1
    Vòng Bảng / Bảng J
  • 01/05 21:00
    Jeonbuk Hyundai Motors
    Yokohama F Marinos
    1 - 1
    Vòng Bảng / Bảng H
  • 18/08 15:00
    Daegu
    Jeonbuk Hyundai Motors
    0 - 0
    Vòng 1/16
  • 90 phút [1-1], 120 phút [1-2]
  • 18/08 18:00
    Vissel Kobe
    Yokohama F Marinos
    2 - 1
    Vòng 1/16
  • 19/08 15:00
    BG Pathum United
    Kitchee
    2 - 0
    Vòng 1/16
  • 19/08 18:00
    Johor Darul Takzim
    Urawa Red Diamonds
    0 - 3
    Vòng 1/16
  • 22/08 14:00
    Vissel Kobe
    Jeonbuk Hyundai Motors
    0 - 0
    Vòng Tứ kết
  • 90 phút [1-1], 120 phút [1-3]
  • 22/08 18:00
    Urawa Red Diamonds
    BG Pathum United
    2 - 0
    Vòng Tứ kết
  • 25/08 17:30
    Jeonbuk Hyundai Motors
    Urawa Red Diamonds
    0 - 1
    Vòng Bán kết
  • 04/02 01:00
    Al Duhail
    Al Rayyan
    ? - ?
    Vòng 1/16
  • 04/02 01:00
    Al-Faisaly Harmah
    Foolad Khouzestan
    ? - ?
    Vòng 1/16
  • 04/02 01:00
    Al Hilal
    Shabab Al Ahli Dubai
    ? - ?
    Vòng 1/16
  • 04/02 01:00
    Al-Shabab (KSA)
    Nasaf Qarshi
    ? - ?
    Vòng 1/16
Cập nhật:

Giải bóng đá Cúp C1 Châu Á

Tên giải đấu Cúp C1 Châu Á
Tên khác AFC Champions League
Tên Tiếng Anh AFC Champions League
Vòng đấu hiện tại Bán kết
Mùa giải hiện tại 2022-2023
Mùa giải bắt đầu ngày Thứ ba, 1 Tháng ba 2022
Mùa giải kết thúc ngày Thứ ba, 28 Tháng hai 2023
Thuộc Liên Đoàn Liên Đoàn Bóng đá Châu Á (AFC - Asian Football Confederation)
Ngày thành lập 01/01/1967
Số lượng đội bóng (CLB) 52

CÚP C1 CHÂU Á (AFC Champions League)

AFC Champions League (viết tắt là ACL) là giải bóng đá thường niên do Liên đoàn bóng đá châu Á AFC tổ chức, dành cho những câu lạc bộ đạt thứ hạng cao ở giải quốc nội của các quốc gia châu Á. Giải đấu được tổ chức lần đầu vào năm 2002, tiền thân của AFC Champions League là Asian Club Championship, giải đã bắt đầu vào năm 1967.

Tổng cộng có 40 câu lạc bộ tranh tài ở vòng bảng theo thể thức vòng tròn của giải. Các câu lạc bộ từ các giải vô địch quốc gia hàng đầu của châu Á nhận suất vào thẳng vòng bảng, với các câu lạc bộ từ các quốc gia hạng thấp hơn có thể lọt vào thông qua vòng loại play-off, và họ cũng đủ điều kiện để tham dự

Livescore0