Lịch thi đấu Australia Queensland Premier League 2 vòng 7 mùa giải 2024

LỊCH THI ĐẤU Australia Queensland Premier League 2 mùa giải 2024 - vòng 7

1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 17 18 19 20 21 22
  • 20/04 13:00
    Magic United TFA
    Taringa Rovers
    -
    Vòng 7
  • 20/04 15:00
    Souths United
    North Star
    -
    Vòng 7
  • 20/04 15:00
    Maroochydore Swans FC
    Bayside United FC
    -
    Vòng 7
  • 20/04 16:30
    Holland Park Hawks FC
    Samford Ranges
    -
    Vòng 7
  • 21/04 13:30
    Ipswich knights SC
    Pine Hills
    -
    Vòng 7
  • 27/04 14:00
    Taringa Rovers
    Holland Park Hawks FC
    -
    Vòng 8
  • 27/04 14:00
    Samford Ranges
    Souths United
    -
    Vòng 8
  • 27/04 14:00
    Grange Thistle SC
    Maroochydore Swans FC
    -
    Vòng 8
  • 27/04 14:00
    North Star
    Ipswich knights SC
    -
    Vòng 8
  • 27/04 14:00
    North Lakes United
    Magic United TFA
    -
    Vòng 8
  • 27/04 14:00
    Pine Hills
    Bayside United FC
    -
    Vòng 8
  • 11/05 14:00
    Holland Park Hawks FC
    North Lakes United
    -
    Vòng 9
  • 11/05 14:00
    Ipswich knights SC
    Samford Ranges
    -
    Vòng 9
  • 11/05 14:00
    Bayside United FC
    North Star
    -
    Vòng 9
  • 11/05 14:00
    Maroochydore Swans FC
    Pine Hills
    -
    Vòng 9
  • 11/05 14:00
    Magic United TFA
    Grange Thistle SC
    -
    Vòng 9
  • 11/05 14:00
    Souths United
    Taringa Rovers
    -
    Vòng 9
  • 17/05 14:00
    Magic United TFA
    Maroochydore Swans FC
    -
    Vòng 10
  • 17/05 14:00
    North Lakes United
    Souths United
    -
    Vòng 10
  • 17/05 14:00
    Grange Thistle SC
    Holland Park Hawks FC
    -
    Vòng 10
  • 17/05 14:00
    North Star
    Pine Hills
    -
    Vòng 10
  • 17/05 14:00
    Samford Ranges
    Bayside United FC
    -
    Vòng 10
  • 17/05 14:00
    Taringa Rovers
    Ipswich knights SC
    -
    Vòng 10
  • 24/05 14:00
    Bayside United FC
    Taringa Rovers
    -
    Vòng 11
  • 24/05 14:00
    Holland Park Hawks FC
    Magic United TFA
    -
    Vòng 11
  • 24/05 14:00
    Pine Hills
    Samford Ranges
    -
    Vòng 11
  • 24/05 14:00
    Maroochydore Swans FC
    North Star
    -
    Vòng 11
  • 24/05 14:00
    Souths United
    Grange Thistle SC
    -
    Vòng 11
  • 24/05 14:00
    Ipswich knights SC
    North Lakes United
    -
    Vòng 11
  • 01/06 14:00
    Maroochydore Swans FC
    Holland Park Hawks FC
    -
    Vòng 12
  • 01/06 14:00
    North Star
    Samford Ranges
    -
    Vòng 12
  • 01/06 14:00
    Ipswich knights SC
    Grange Thistle SC
    -
    Vòng 12
  • 01/06 14:00
    Pine Hills
    Taringa Rovers
    -
    Vòng 12
  • 01/06 14:00
    Bayside United FC
    North Lakes United
    -
    Vòng 12
  • 01/06 14:00
    Souths United
    Magic United TFA
    -
    Vòng 12
  • 07/06 14:00
    Holland Park Hawks FC
    Souths United
    -
    Vòng 13
  • 07/06 14:00
    North Lakes United
    Pine Hills
    -
    Vòng 13
  • 07/06 14:00
    Magic United TFA
    Ipswich knights SC
    -
    Vòng 13
  • 07/06 14:00
    Samford Ranges
    Maroochydore Swans FC
    -
    Vòng 13
  • 07/06 14:00
    Grange Thistle SC
    Bayside United FC
    -
    Vòng 13
  • 07/06 14:00
    Taringa Rovers
    North Star
    -
    Vòng 13
  • 14/06 14:00
    Bayside United FC
    Magic United TFA
    -
    Vòng 14
  • 14/06 14:00
    Samford Ranges
    Taringa Rovers
    -
    Vòng 14
  • 14/06 14:00
    Souths United
    Maroochydore Swans FC
    -
    Vòng 14
  • 14/06 14:00
    Ipswich knights SC
    Holland Park Hawks FC
    -
    Vòng 14
  • 14/06 14:00
    Pine Hills
    Grange Thistle SC
    -
    Vòng 14
  • 14/06 14:00
    North Star
    North Lakes United
    -
    Vòng 14
  • 21/06 14:00
    Grange Thistle SC
    North Star
    -
    Vòng 15
  • 21/06 14:00
    Holland Park Hawks FC
    Bayside United FC
    -
    Vòng 15
  • 21/06 14:00
    Taringa Rovers
    Maroochydore Swans FC
    -
    Vòng 15
  • 21/06 14:00
    Magic United TFA
    Pine Hills
    -
    Vòng 15
  • 21/06 14:00
    Souths United
    Ipswich knights SC
    -
    Vòng 15
  • 21/06 14:00
    North Lakes United
    Samford Ranges
    -
    Vòng 15
  • 05/07 14:00
    Grange Thistle SC
    Samford Ranges
    -
    Vòng 16
  • 05/07 14:00
    Taringa Rovers
    North Lakes United
    -
    Vòng 16
  • 05/07 14:00
    North Star
    Magic United TFA
    -
    Vòng 16
  • 05/07 14:00
    Bayside United FC
    Souths United
    -
    Vòng 16
  • 05/07 14:00
    Pine Hills
    Holland Park Hawks FC
    -
    Vòng 16
  • 05/07 14:00
    Ipswich knights SC
    Maroochydore Swans FC
    -
    Vòng 16
  • 12/07 14:00
    Magic United TFA
    Samford Ranges
    -
    Vòng 17
  • 12/07 14:00
    Holland Park Hawks FC
    North Star
    -
    Vòng 17
  • 12/07 14:00
    Grange Thistle SC
    Taringa Rovers
    -
    Vòng 17
  • 12/07 14:00
    Maroochydore Swans FC
    North Lakes United
    -
    Vòng 17
  • 12/07 14:00
    Souths United
    Pine Hills
    -
    Vòng 17
  • 12/07 14:00
    Ipswich knights SC
    Bayside United FC
    -
    Vòng 17
  • 20/07 14:00
    North Star
    Souths United
    -
    Vòng 18
  • 20/07 14:00
    North Lakes United
    Grange Thistle SC
    -
    Vòng 18
  • 20/07 14:00
    Samford Ranges
    Holland Park Hawks FC
    -
    Vòng 18
  • 20/07 14:00
    Bayside United FC
    Maroochydore Swans FC
    -
    Vòng 18
  • 20/07 14:00
    Taringa Rovers
    Magic United TFA
    -
    Vòng 18
  • 20/07 14:00
    Pine Hills
    Ipswich knights SC
    -
    Vòng 18
  • 03/08 14:00
    Holland Park Hawks FC
    Taringa Rovers
    -
    Vòng 19
  • 03/08 14:00
    Magic United TFA
    North Lakes United
    -
    Vòng 19
  • 03/08 14:00
    Ipswich knights SC
    North Star
    -
    Vòng 19
  • 03/08 14:00
    Souths United
    Samford Ranges
    -
    Vòng 19
  • 03/08 14:00
    Bayside United FC
    Pine Hills
    -
    Vòng 19
  • 03/08 14:00
    Maroochydore Swans FC
    Grange Thistle SC
    -
    Vòng 19
  • 10/08 14:00
    Grange Thistle SC
    Magic United TFA
    -
    Vòng 20
  • 10/08 14:00
    Taringa Rovers
    Souths United
    -
    Vòng 20
  • 10/08 14:00
    North Star
    Bayside United FC
    -
    Vòng 20
  • 10/08 14:00
    Pine Hills
    Maroochydore Swans FC
    -
    Vòng 20
  • 10/08 14:00
    Samford Ranges
    Ipswich knights SC
    -
    Vòng 20
  • 10/08 14:00
    North Lakes United
    Holland Park Hawks FC
    -
    Vòng 20
  • 18/08 14:00
    Pine Hills
    North Star
    -
    Vòng 21
  • 18/08 14:00
    Souths United
    North Lakes United
    -
    Vòng 21
  • 18/08 14:00
    Bayside United FC
    Samford Ranges
    -
    Vòng 21
  • 18/08 14:00
    Holland Park Hawks FC
    Grange Thistle SC
    -
    Vòng 21
  • 18/08 14:00
    Ipswich knights SC
    Taringa Rovers
    -
    Vòng 21
  • 18/08 14:00
    Maroochydore Swans FC
    Magic United TFA
    -
    Vòng 21
  • 24/08 14:00
    Magic United TFA
    Holland Park Hawks FC
    -
    Vòng 22
  • 24/08 14:00
    Samford Ranges
    Pine Hills
    -
    Vòng 22
  • 24/08 14:00
    North Star
    Maroochydore Swans FC
    -
    Vòng 22
  • 24/08 14:00
    Grange Thistle SC
    Souths United
    -
    Vòng 22
  • 24/08 14:00
    North Lakes United
    Ipswich knights SC
    -
    Vòng 22
  • 24/08 14:00
    Taringa Rovers
    Bayside United FC
    -
    Vòng 22
Tên giải đấu Australia Queensland Premier League 2
Tên khác
Tên Tiếng Anh Australia Queensland Premier League 2
Mùa giải hiện tại 2024
Mùa giải bắt đầu ngày
Mùa giải kết thúc ngày
Vòng đấu hiện tại 7
Thuộc Liên Đoàn
Ngày thành lập
Số lượng đội bóng (CLB)
Cập nhật: