Lịch thi đấu VĐQG Australia (Bang New South Wales) 2022

Lịch thi đấu VĐQG Australia (Bang New South Wales) hôm nay: cập nhật lịch thi đấu vòng Chung kết Vô địch Quốc Gia Úc (New South Wales) mùa 2022 mới nhất sẽ thi đấu vào sáng, chiều và tối nay. Xem lịch thi đấu bóng đá VĐQG Australia (Bang New South Wales) vòng Chung kết mùa giải 2022: cập nhật danh sách, lịch TĐ các trận đấu bóng đá giải VĐQG Australia (Bang New South Wales) thi đấu đêm nay và rạng sáng mai CHÍNH XÁC. Cập nhật lịch thi đấu bóng đá Australia mới nhất: tổng hợp LTĐ, BXH và KQ VĐQG Australia (Bang New South Wales) thi đấu tối đêm nay và ngày mai liên tục 24/7 SỚM và NHANH nhất.

Giải bóng đá VĐQG Australia (Bang New South Wales) có tên Tiếng Anh là Australia New South Wales Premier League và là giải đấu hạng 5 trong hệ thống giải đấu bóng đá Australia. Trực tiếp lịch thi đấu bóng đá Australia hôm nay và ngày mai mới nhất bao gồm: lịch thi đấu giải Vô địch Quốc Gia Australia (giải VĐQG), Hạng nhất (Hạng 1) và Hạng nhì Australia (Hạng 2). Cập nhật lịch thi đấu đầy đủ vòng tứ kết, bán kết và trận chung kết Cúp Quốc Gia Australia. Ngoài ra, LTĐ BĐ Australia và lịch thi đấu trận tranh siêu cúp Australia tổng hợp các kênh sóng chiếu trực tiếp trên truyền hình K+, VTV3, VTV6 và FPT Play SỚM nhất.

Ở một số quốc gia như Tây Ban Nha và Nhật Bản thì Cúp Quốc Gia (Cúp QG) được gọi là Cúp Hoàng đế (Cúp Nhà Vua - CNV). Còn một số quốc gia khác như Anh, Thái Lan và Hàn Quốc thì Cúp QG được gọi là Cúp FA. Còn Cúp Liên Đoàn (Cúp LĐ) thì không có ở nhiều quốc gia.

Lịch thi đấu bóng đá VĐQG Australia (Bang New South Wales) mùa giải 2022

  • Lịch thi đấu VĐQG Australia (Bang New South Wales) của 1 đội bóng:
  • Lịch thi đấu VĐQG Australia (Bang New South Wales) của 1 cặp đấu:
    VS
12345678910111213141516171819202122loại finalsBán kếtSơ loại (CK)Chung kết
  • 05/03 14:00
    Sutherland Sharks
    Marconi Stallions
    0 - 0
    Vòng 1
  • 05/03 14:45
    Sydney Olympic
    Manly United
    0 - 1
    Vòng 1
  • 06/03 11:00
    Sydney United
    Wollongong Wolves
    0 - 0
    Vòng 1
  • 06/03 11:00
    Blacktown City
    Rockdale City Suns
    1 - 0
    Vòng 1
  • 06/03 14:30
    Sydney Youth
    Northbridge Bulls
    2 - 1
    Vòng 1
  • 11/03 15:00
    A.P.I.A. Leichhardt Tigers
    Manly United
    1 - 0
    Vòng 2
  • 12/03 08:00
    Northbridge Bulls
    Wollongong Wolves
    0 - 2
    Vòng 2
  • 12/03 11:30
    Sutherland Sharks
    Sydney United
    1 - 2
    Vòng 2
  • 13/03 12:00
    Sydney Olympic
    Rockdale City Suns
    0 - 0
    Vòng 2
  • 13/03 13:00
    Blacktown City
    Mt Druitt Town Rangers
    1 - 2
    Vòng 2
  • 13/03 14:30
    Sydney Youth
    Marconi Stallions
    0 - 0
    Vòng 2
  • 16/03 15:00
    Mt Druitt Town Rangers
    A.P.I.A. Leichhardt Tigers
    1 - 3
    Vòng 1
  • 18/03 15:30
    Wollongong Wolves
    Sydney Youth
    0 - 2
    Vòng 3
  • 19/03 11:30
    Sutherland Sharks
    Manly United
    1 - 0
    Vòng 3
  • 20/03 11:00
    Sydney United
    Mt Druitt Town Rangers
    1 - 1
    Vòng 3
  • 20/03 12:00
    Rockdale City Suns
    A.P.I.A. Leichhardt Tigers
    1 - 0
    Vòng 3
  • 20/03 12:00
    Sydney Olympic
    Northbridge Bulls
    1 - 0
    Vòng 3
  • 25/03 15:00
    Mt Druitt Town Rangers
    Sutherland Sharks
    1 - 2
    Vòng 4
  • 26/03 11:10
    A.P.I.A. Leichhardt Tigers
    Blacktown City
    0 - 0
    Vòng 4
  • 26/03 15:00
    Marconi Stallions
    Rockdale City Suns
    0 - 1
    Vòng 4
  • 27/03 11:00
    Northbridge Bulls
    Sydney United
    0 - 1
    Vòng 4
  • 27/03 14:30
    Sydney Youth
    Manly United
    1 - 1
    Vòng 4
  • 01/04 15:15
    A.P.I.A. Leichhardt Tigers
    Wollongong Wolves
    0 - 0
    Vòng 5
  • 02/04 11:30
    Sutherland Sharks
    Sydney Youth
    1 - 4
    Vòng 5
  • 02/04 13:00
    Manly United
    Northbridge Bulls
    0 - 0
    Vòng 5
  • 02/04 15:00
    Marconi Stallions
    Sydney Olympic
    0 - 2
    Vòng 5
  • 03/04 12:00
    Blacktown City
    Sydney United
    1 - 1
    Vòng 5
  • 03/04 13:00
    Rockdale City Suns
    Mt Druitt Town Rangers
    1 - 0
    Vòng 5
  • 09/04 12:00
    Northbridge Bulls
    Blacktown City
    1 - 1
    Vòng 6
  • 09/04 12:30
    Sutherland Sharks
    Sydney Olympic
    0 - 1
    Vòng 6
  • 09/04 16:00
    Manly United
    Wollongong Wolves
    1 - 0
    Vòng 6
  • 10/04 12:00
    Sydney United
    Rockdale City Suns
    0 - 2
    Vòng 6
  • 10/04 15:30
    Sydney Youth
    A.P.I.A. Leichhardt Tigers
    2 - 0
    Vòng 6
  • 13/04 16:45
    Blacktown City
    Marconi Stallions
    2 - 1
    Vòng 3
  • 15/04 17:00
    Mt Druitt Town Rangers
    Northbridge Bulls
    4 - 2
    Vòng 7
  • 16/04 14:30
    A.P.I.A. Leichhardt Tigers
    Sutherland Sharks
    1 - 0
    Vòng 7
  • 16/04 16:00
    Marconi Stallions
    Manly United
    1 - 1
    Vòng 7
  • 17/04 12:00
    Blacktown City
    Sydney Youth
    4 - 0
    Vòng 7
  • 17/04 13:00
    Rockdale City Suns
    Wollongong Wolves
    1 - 1
    Vòng 7
  • 18/04 12:00
    Sydney United
    Sydney Olympic
    0 - 2
    Vòng 7
  • 22/04 16:30
    Wollongong Wolves
    Mt Druitt Town Rangers
    1 - 0
    Vòng 8
  • 23/04 12:30
    Sutherland Sharks
    Rockdale City Suns
    0 - 2
    Vòng 8
  • 23/04 16:00
    Marconi Stallions
    Sydney United
    1 - 0
    Vòng 8
  • 24/04 12:00
    Northbridge Bulls
    A.P.I.A. Leichhardt Tigers
    2 - 2
    Vòng 8
  • 24/04 13:30
    Sydney Youth
    Sydney Olympic
    0 - 0
    Vòng 8
  • 24/04 14:20
    Blacktown City
    Manly United
    2 - 0
    Vòng 8
  • 26/04 16:30
    Mt Druitt Town Rangers
    Marconi Stallions
    1 - 1
    Vòng 6
  • 27/04 16:30
    Wollongong Wolves
    Sydney Olympic
    1 - 2
    Vòng 4
  • 30/04 16:00
    Mt Druitt Town Rangers
    Manly United
    1 - 2
    Vòng 9
  • 30/04 16:00
    Marconi Stallions
    Wollongong Wolves
    1 - 0
    Vòng 9
  • 01/05 12:00
    Sydney United
    Sydney Youth
    0 - 3
    Vòng 9
  • 01/05 12:00
    Blacktown City
    Sutherland Sharks
    1 - 0
    Vòng 9
  • 01/05 13:00
    Rockdale City Suns
    Northbridge Bulls
    2 - 2
    Vòng 9
  • 01/05 14:15
    Sydney Olympic
    A.P.I.A. Leichhardt Tigers
    0 - 0
    Vòng 9
  • 06/05 16:00
    Manly United
    Sydney United
    0 - 0
    Vòng 10
  • 06/05 16:30
    Wollongong Wolves
    Blacktown City
    0 - 0
    Vòng 10
  • 07/05 12:00
    Northbridge Bulls
    Sutherland Sharks
    0 - 1
    Vòng 10
  • 07/05 14:00
    Sydney Olympic
    Mt Druitt Town Rangers
    3 - 0
    Vòng 10
  • 07/05 15:00
    Marconi Stallions
    A.P.I.A. Leichhardt Tigers
    1 - 0
    Vòng 10
  • 08/05 15:30
    Sydney Youth
    Rockdale City Suns
    0 - 3
    Vòng 10
  • 13/05 16:00
    Mt Druitt Town Rangers
    Sydney Youth
    0 - 1
    Vòng 11
  • 14/05 12:30
    Sutherland Sharks
    Wollongong Wolves
    0 - 0
    Vòng 11
  • 14/05 16:00
    Marconi Stallions
    Northbridge Bulls
    1 - 1
    Vòng 11
  • 15/05 12:00
    Sydney United
    A.P.I.A. Leichhardt Tigers
    2 - 0
    Vòng 11
  • 15/05 12:00
    Blacktown City
    Sydney Olympic
    1 - 0
    Vòng 11
  • 15/05 13:00
    Rockdale City Suns
    Manly United
    0 - 1
    Vòng 11
  • 20/05 16:00
    Manly United
    Sydney Olympic
    0 - 0
    Vòng 12
  • 20/05 16:00
    A.P.I.A. Leichhardt Tigers
    Mt Druitt Town Rangers
    2 - 0
    Vòng 12
  • 21/05 12:00
    Northbridge Bulls
    Sydney Youth
    1 - 6
    Vòng 12
  • 21/05 16:00
    Marconi Stallions
    Sutherland Sharks
    0 - 0
    Vòng 12
  • 22/05 13:00
    Rockdale City Suns
    Blacktown City
    0 - 1
    Vòng 12
  • 22/05 16:00
    Wollongong Wolves
    Sydney United
    2 - 2
    Vòng 12
  • 27/05 16:00
    Mt Druitt Town Rangers
    Blacktown City
    1 - 1
    Vòng 13
  • 27/05 16:30
    Wollongong Wolves
    Northbridge Bulls
    2 - 3
    Vòng 13
  • 28/05 16:00
    Manly United
    A.P.I.A. Leichhardt Tigers
    2 - 0
    Vòng 13
  • 28/05 16:00
    Marconi Stallions
    Sydney Youth
    2 - 1
    Vòng 13
  • 29/05 12:00
    Sydney United
    Sutherland Sharks
    0 - 0
    Vòng 13
  • 29/05 13:00
    Rockdale City Suns
    Sydney Olympic
    1 - 3
    Vòng 13
  • 03/06 16:00
    Manly United
    Sutherland Sharks
    0 - 1
    Vòng 14
  • 03/06 16:00
    Mt Druitt Town Rangers
    Sydney United
    2 - 0
    Vòng 14
  • 04/06 12:00
    Northbridge Bulls
    Sydney Olympic
    1 - 2
    Vòng 14
  • 04/06 14:30
    A.P.I.A. Leichhardt Tigers
    Rockdale City Suns
    2 - 0
    Vòng 14
  • 04/06 16:00
    Marconi Stallions
    Blacktown City
    0 - 0
    Vòng 14
  • 05/06 13:30
    Sydney Youth
    Wollongong Wolves
    1 - 1
    Vòng 14
  • 10/06 16:00
    Manly United
    Sydney Youth
    0 - 0
    Vòng 15
  • 11/06 12:30
    Sutherland Sharks
    Mt Druitt Town Rangers
    0 - 0
    Vòng 15
  • 12/06 12:00
    Sydney United
    Northbridge Bulls
    0 - 0
    Vòng 15
  • 12/06 12:00
    Blacktown City
    A.P.I.A. Leichhardt Tigers
    0 - 0
    Vòng 15
  • 12/06 13:00
    Rockdale City Suns
    Marconi Stallions
    1 - 1
    Vòng 15
  • 13/06 13:00
    Sydney Olympic
    Wollongong Wolves
    1 - 0
    Vòng 15
  • 17/06 16:00
    Mt Druitt Town Rangers
    Rockdale City Suns
    0 - 1
    Vòng 16
  • 18/06 12:00
    Northbridge Bulls
    Manly United
    0 - 2
    Vòng 16
  • 19/06 11:30
    Wollongong Wolves
    A.P.I.A. Leichhardt Tigers
    1 - 1
    Vòng 16
  • 19/06 12:00
    Sydney United
    Blacktown City
    0 - 0
    Vòng 16
  • 19/06 13:00
    Sydney Olympic
    Marconi Stallions
    0 - 0
    Vòng 16
  • 19/06 13:30
    Sydney Youth
    Sutherland Sharks
    3 - 0
    Vòng 16
  • 25/06 14:30
    A.P.I.A. Leichhardt Tigers
    Sydney Youth
    1 - 1
    Vòng 17
  • 25/06 15:00
    Wollongong Wolves
    Manly United
    1 - 0
    Vòng 17
  • 25/06 16:00
    Marconi Stallions
    Mt Druitt Town Rangers
    0 - 0
    Vòng 17
  • 26/06 12:00
    Rockdale City Suns
    Sydney United
    0 - 2
    Vòng 17
  • 26/06 12:10
    Blacktown City
    Northbridge Bulls
    2 - 0
    Vòng 17
  • 26/06 13:00
    Sydney Olympic
    Sutherland Sharks
    3 - 0
    Vòng 17
  • 01/07 16:00
    Manly United
    Marconi Stallions
    0 - 0
    Vòng 18
  • 01/07 16:30
    Wollongong Wolves
    Rockdale City Suns
    0 - 2
    Vòng 18
  • 03/07 13:30
    Sydney Youth
    Blacktown City
    1 - 1
    Vòng 18
  • 08/07 17:00
    Mt Druitt Town Rangers
    Wollongong Wolves
    3 - 1
    Vòng 19
  • 09/07 12:00
    Manly United
    Blacktown City
    1 - 3
    Vòng 19
  • 09/07 13:00
    Sydney Olympic
    Sydney Youth
    0 - 1
    Vòng 19
  • 09/07 14:30
    A.P.I.A. Leichhardt Tigers
    Northbridge Bulls
    0 - 1
    Vòng 19
  • 10/07 12:00
    Sydney United
    Marconi Stallions
    0 - 0
    Vòng 19
  • 10/07 13:00
    Rockdale City Suns
    Sutherland Sharks
    2 - 1
    Vòng 19
  • 12/07 16:30
    Northbridge Bulls
    Mt Druitt Town Rangers
    0 - 0
    Vòng 18
  • 13/07 16:30
    Sutherland Sharks
    A.P.I.A. Leichhardt Tigers
    1 - 1
    Vòng 18
  • 13/07 17:00
    Sydney Olympic
    Sydney United
    0 - 0
    Vòng 18
  • 15/07 16:00
    Manly United
    Mt Druitt Town Rangers
    2 - 0
    Vòng 20
  • 15/07 16:30
    Wollongong Wolves
    Marconi Stallions
    0 - 0
    Vòng 20
  • 16/07 12:00
    Northbridge Bulls
    Rockdale City Suns
    1 - 0
    Vòng 20
  • 16/07 12:30
    Sutherland Sharks
    Blacktown City
    0 - 0
    Vòng 20
  • 17/07 08:25
    Sydney Youth
    Sydney United
    0 - 0
    Vòng 20
  • 17/07 13:00
    A.P.I.A. Leichhardt Tigers
    Sydney Olympic
    0 - 0
    Vòng 20
  • 22/07 16:30
    Mt Druitt Town Rangers
    Sydney Olympic
    0 - 2
    Vòng 21
  • 23/07 14:00
    Sutherland Sharks
    Northbridge Bulls
    0 - 2
    Vòng 21
  • 24/07 12:00
    Sydney United
    Manly United
    0 - 3
    Vòng 21
  • 24/07 12:00
    Blacktown City
    Wollongong Wolves
    1 - 0
    Vòng 21
  • 24/07 13:00
    Rockdale City Suns
    Sydney Youth
    1 - 0
    Vòng 21
  • 24/07 14:15
    A.P.I.A. Leichhardt Tigers
    Marconi Stallions
    1 - 0
    Vòng 21
  • 31/07 12:00
    A.P.I.A. Leichhardt Tigers
    Sydney United
    1 - 1
    Vòng 22
  • 31/07 12:00
    Manly United
    Rockdale City Suns
    1 - 0
    Vòng 22
  • 31/07 12:00
    Northbridge Bulls
    Marconi Stallions
    1 - 1
    Vòng 22
  • 31/07 12:00
    Wollongong Wolves
    Sutherland Sharks
    2 - 2
    Vòng 22
  • 31/07 12:00
    Sydney Olympic
    Blacktown City
    1 - 0
    Vòng 22
  • 31/07 15:30
    Sydney Youth
    Mt Druitt Town Rangers
    0 - 0
    Vòng 22
  • 06/08 14:00
    Marconi Stallions
    A.P.I.A. Leichhardt Tigers
    0 - 1
    Vòng loại finals
  • 07/08 12:00
    Manly United
    Blacktown City
    0 - 0
    Vòng loại finals
  • 90 phút [0-0], 120 phút [2-1]
  • 13/08 12:00
    Sydney Olympic
    Manly United
    0 - 0
    Vòng Bán kết
  • 90 phút [0-0], 120 phút [1-1], Penalty [3-4]
  • 14/08 13:00
    Blacktown City
    A.P.I.A. Leichhardt Tigers
    1 - 0
    Vòng Bán kết
  • 21/08 12:00
    Sydney Olympic
    Blacktown City
    1 - 1
    Vòng Sơ loại (CK)
  • 90 phút [1-1], 120 phút [1-1], Penalty [4-5]
  • 27/08 15:00
    Manly United
    Blacktown City
    0 - 1
    Vòng Chung kết
Cập nhật:

Giải bóng đá VĐQG Australia (Bang New South Wales)

Tên giải đấu VĐQG Australia (Bang New South Wales)
Tên khác Vô địch Quốc Gia Úc (New South Wales)
Tên Tiếng Anh Australia New South Wales Premier League
Vòng đấu hiện tại Chung kết
Mùa giải hiện tại 2022
Mùa giải bắt đầu ngày Thứ ba, 1 Tháng ba 2022
Mùa giải kết thúc ngày Thứ ba, 30 Tháng tám 2022
Thuộc Liên Đoàn
Ngày thành lập
Số lượng đội bóng (CLB)
Livescore0