Lịch thi đấu Ngoại hạng Úc bang NSW vòng 17 mùa giải 2024

- Tặng 100% nạp đầu
- Thưởng lên đến 10TR

- Khuyến Mãi Nạp Đầu x200%
- Hoàn trả vô tận 3,2%

- Nạp Đầu Tặng X2
- Cược Thể Thao Hoàn trả 3,2%

- Đua Top EURO 2024
- Giải thưởng EURO tới 200TR

- Nạp Đầu X2 Giá Trị
- Bảo Hiểm Cược Thua 100%

- Nạp Uy Tín Tặng x100%
- Khuyến Mãi Hoàn Trả 3,2%

- Cược Thể Thao Hoàn Trả 3,2%
- Nạp Đầu X2 Tài Khoản

- Tặng 100% Nạp Đầu
- Hoàn Trả 1,25% Mỗi Đơn

- Cược Thể Thao Thưởng 15TR
- Hoàn Trả Cược 3%

- Khuyến Mãi 150% Nạp Đầu
- Thưởng Thành Viên Mới 388K

- Tặng 100% Nạp Đầu
- Hoàn Trả Vô Tận 1,58%

- Tặng 110% Nạp Đầu
- Hoàn Trả Vô Tận 1,25%

- Hoàn Trả Thể Thao 3,2%
- Đua Top Cược Thưởng 888TR

- Đăng Ký Tặng Ngay 100K
- Báo Danh Nhận CODE 

- Đăng Ký Tặng 100K
- Sân Chơi Thượng Lưu 2024

- Sòng Bạc Thượng Lưu Top 1
- Tặng Ngay 100K Đăng Ký

- Top Game Tặng Ngay 100K
- Tặng CODE Mỗi Ngày

- Cổng Game Tặng 100K 
- Báo Danh Nhận CODE 

- Nạp Đầu Tặng Ngay 200%
- Cược EURO hoàn trả 3,2%

- Hoàn Trả Vô Tận 3,2%
- Bảo Hiểm Cược Thua EURO

LỊCH THI ĐẤU Ngoại hạng Úc bang NSW mùa giải 2024 - vòng 17

1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 17 18 19 20 21 22 23 24 25 26 27 28 29 30
  • 19/06 16:30
    Marconi Stallions
    Rockdale City Suns
    -
    Vòng 17
  • 21/06 16:30
    Manly United
    Central Coast Mariners (Youth)
    -
    Vòng 21
  • 22/06 14:00
    Sydney Olympic
    A.P.I.A. Leichhardt Tigers
    -
    Vòng 21
  • 22/06 16:00
    Marconi Stallions
    Sutherland Sharks
    -
    Vòng 21
  • 22/06 16:00
    Hills Brumbies
    Wollongong Wolves
    -
    Vòng 21
  • 22/06 16:00
    Western Sydney Wanderers AM
    Sydney FC (Youth)
    -
    Vòng 21
  • 22/06 16:15
    St George City FA
    Spirit FC
    -
    Vòng 21
  • 23/06 12:00
    Sydney United
    St George Saints
    -
    Vòng 21
  • 23/06 12:00
    Blacktown City Demons
    Rockdale City Suns
    -
    Vòng 21
  • 28/06 16:30
    Sydney FC (Youth)
    Marconi Stallions
    -
    Vòng 22
  • 29/06 13:30
    Sutherland Sharks
    Sydney United
    -
    Vòng 22
  • 29/06 14:00
    Sydney Olympic
    Manly United
    -
    Vòng 22
  • 29/06 14:00
    Central Coast Mariners (Youth)
    Spirit FC
    -
    Vòng 22
  • 29/06 14:30
    A.P.I.A. Leichhardt Tigers
    St George Saints
    -
    Vòng 22
  • 29/06 16:00
    Blacktown City Demons
    St George City FA
    -
    Vòng 22
  • 29/06 16:00
    Western Sydney Wanderers AM
    Wollongong Wolves
    -
    Vòng 22
  • 30/06 12:00
    Rockdale City Suns
    Hills Brumbies
    -
    Vòng 22
  • 05/07 16:30
    Manly United
    Hills Brumbies
    -
    Vòng 23
  • 06/07 13:30
    A.P.I.A. Leichhardt Tigers
    Sutherland Sharks
    -
    Vòng 23
  • 06/07 14:30
    Spirit FC
    Rockdale City Suns
    -
    Vòng 23
  • 06/07 16:00
    St George Saints
    Western Sydney Wanderers AM
    -
    Vòng 23
  • 06/07 16:15
    St George City FA
    Sydney FC (Youth)
    -
    Vòng 23
  • 07/07 12:00
    Sydney United
    Blacktown City Demons
    -
    Vòng 23
  • 07/07 12:00
    Wollongong Wolves
    Sydney Olympic
    -
    Vòng 23
  • 07/07 12:00
    Central Coast Mariners (Youth)
    Marconi Stallions
    -
    Vòng 23
  • 12/07 16:30
    Sydney FC (Youth)
    Blacktown City Demons
    -
    Vòng 24
  • 13/07 14:00
    Sydney Olympic
    Central Coast Mariners (Youth)
    -
    Vòng 24
  • 13/07 14:30
    A.P.I.A. Leichhardt Tigers
    Wollongong Wolves
    -
    Vòng 24
  • 13/07 16:00
    Marconi Stallions
    St George City FA
    -
    Vòng 24
  • 13/07 16:00
    Western Sydney Wanderers AM
    Manly United
    -
    Vòng 24
  • 13/07 16:00
    Hills Brumbies
    Sutherland Sharks
    -
    Vòng 24
  • 13/07 16:00
    St George Saints
    Spirit FC
    -
    Vòng 24
  • 14/07 12:00
    Rockdale City Suns
    Sydney United
    -
    Vòng 24
  • 19/07 16:30
    Manly United
    Marconi Stallions
    -
    Vòng 25
  • 20/07 13:30
    Sutherland Sharks
    Sydney FC (Youth)
    -
    Vòng 25
  • 20/07 16:00
    Hills Brumbies
    Spirit FC
    -
    Vòng 25
  • 20/07 16:15
    St George City FA
    Western Sydney Wanderers AM
    -
    Vòng 25
  • 21/07 12:00
    Sydney Olympic
    Rockdale City Suns
    -
    Vòng 25
  • 21/07 12:00
    Wollongong Wolves
    St George Saints
    -
    Vòng 25
  • 21/07 12:00
    Central Coast Mariners (Youth)
    Blacktown City Demons
    -
    Vòng 25
  • 21/07 12:00
    Sydney United
    A.P.I.A. Leichhardt Tigers
    -
    Vòng 25
  • 26/07 16:30
    Sydney FC (Youth)
    Wollongong Wolves
    -
    Vòng 26
  • 26/07 16:30
    Manly United
    Sutherland Sharks
    -
    Vòng 26
  • 27/07 14:30
    Spirit FC
    Sydney Olympic
    -
    Vòng 26
  • 27/07 16:00
    Hills Brumbies
    St George Saints
    -
    Vòng 26
  • 27/07 16:00
    Marconi Stallions
    Sydney United
    -
    Vòng 26
  • 28/07 12:00
    Blacktown City Demons
    Western Sydney Wanderers AM
    -
    Vòng 26
  • 28/07 12:00
    Rockdale City Suns
    A.P.I.A. Leichhardt Tigers
    -
    Vòng 26
  • 28/07 12:00
    Central Coast Mariners (Youth)
    St George City FA
    -
    Vòng 26
  • 03/08 13:30
    Sutherland Sharks
    Central Coast Mariners (Youth)
    -
    Vòng 27
  • 03/08 14:30
    A.P.I.A. Leichhardt Tigers
    Western Sydney Wanderers AM
    -
    Vòng 27
  • 03/08 14:30
    Spirit FC
    Manly United
    -
    Vòng 27
  • 03/08 16:00
    St George Saints
    Marconi Stallions
    -
    Vòng 27
  • 03/08 16:15
    St George City FA
    Hills Brumbies
    -
    Vòng 27
  • 04/08 12:00
    Blacktown City Demons
    Sydney Olympic
    -
    Vòng 27
  • 04/08 12:00
    Wollongong Wolves
    Rockdale City Suns
    -
    Vòng 27
  • 04/08 12:00
    Sydney United
    Sydney FC (Youth)
    -
    Vòng 27
  • 09/08 16:30
    Manly United
    St George City FA
    -
    Vòng 28
  • 09/08 16:30
    A.P.I.A. Leichhardt Tigers
    Sydney FC (Youth)
    -
    Vòng 28
  • 10/08 14:00
    Sydney Olympic
    St George Saints
    -
    Vòng 28
  • 10/08 14:30
    Spirit FC
    Blacktown City Demons
    -
    Vòng 28
  • 10/08 16:00
    Hills Brumbies
    Marconi Stallions
    -
    Vòng 28
  • 10/08 16:00
    Western Sydney Wanderers AM
    Sydney United
    -
    Vòng 28
  • 11/08 12:00
    Central Coast Mariners (Youth)
    Wollongong Wolves
    -
    Vòng 28
  • 11/08 12:00
    Rockdale City Suns
    Sutherland Sharks
    -
    Vòng 28
  • 16/08 16:30
    Sydney FC (Youth)
    Rockdale City Suns
    -
    Vòng 29
  • 17/08 13:30
    Sutherland Sharks
    St George City FA
    -
    Vòng 29
  • 17/08 14:30
    A.P.I.A. Leichhardt Tigers
    Hills Brumbies
    -
    Vòng 29
  • 17/08 16:00
    Sydney Olympic
    Western Sydney Wanderers AM
    -
    Vòng 14
  • 17/08 16:00
    St George Saints
    Central Coast Mariners (Youth)
    -
    Vòng 29
  • 17/08 16:00
    Marconi Stallions
    Blacktown City Demons
    -
    Vòng 29
  • 18/08 12:00
    Sydney United
    Manly United
    -
    Vòng 29
  • 18/08 12:00
    Wollongong Wolves
    Spirit FC
    -
    Vòng 29
  • 25/08 12:00
    Sydney United
    St George City FA
    -
    Vòng 30
  • 25/08 12:00
    Blacktown City Demons
    Hills Brumbies
    -
    Vòng 30
  • 25/08 12:00
    Rockdale City Suns
    Central Coast Mariners (Youth)
    -
    Vòng 30
  • 25/08 12:00
    Sydney Olympic
    Sydney FC (Youth)
    -
    Vòng 30
  • 25/08 12:00
    Wollongong Wolves
    Manly United
    -
    Vòng 30
  • 25/08 12:00
    Marconi Stallions
    Western Sydney Wanderers AM
    -
    Vòng 30
  • 25/08 12:00
    Sutherland Sharks
    St George Saints
    -
    Vòng 30
  • 25/08 12:30
    A.P.I.A. Leichhardt Tigers
    Spirit FC
    -
    Vòng 30
Tên giải đấu Ngoại hạng Úc bang NSW
Tên khác
Tên Tiếng Anh NSW Premier League
Ảnh / Logo
Mùa giải hiện tại 2024
Mùa giải bắt đầu ngày
Mùa giải kết thúc ngày
Vòng đấu hiện tại 17
Thuộc Liên Đoàn
Ngày thành lập
Số lượng đội bóng (CLB)
Cập nhật: