Lịch thi đấu VĐQG Australia U20 (Bang Victoria) 2022

Lịch thi đấu VĐQG Australia U20 (Bang Victoria) hôm nay: cập nhật lịch thi đấu vòng 21 Vô địch Quốc Gia Úc U20 (Victoria) mùa 2022 mới nhất sẽ thi đấu vào sáng, chiều và tối nay. Xem lịch thi đấu bóng đá VĐQG Australia U20 (Bang Victoria) vòng 21 mùa giải 2022: cập nhật danh sách, lịch TĐ các trận đấu bóng đá giải VĐQG Australia U20 (Bang Victoria) thi đấu đêm nay và rạng sáng mai CHÍNH XÁC. Cập nhật lịch thi đấu bóng đá Australia mới nhất: tổng hợp LTĐ, BXH và KQ VĐQG Australia U20 (Bang Victoria) thi đấu tối đêm nay và ngày mai liên tục 24/7 SỚM và NHANH nhất.

Giải bóng đá VĐQG Australia U20 (Bang Victoria) có tên Tiếng Anh là Australia Premier League U20 (Victoria) và là giải đấu hạng 5 trong hệ thống giải đấu bóng đá Australia. Trực tiếp lịch thi đấu bóng đá Australia hôm nay và ngày mai mới nhất bao gồm: lịch thi đấu giải Vô địch Quốc Gia Australia (giải VĐQG), Hạng nhất (Hạng 1) và Hạng nhì Australia (Hạng 2). Cập nhật lịch thi đấu đầy đủ vòng tứ kết, bán kết và trận chung kết Cúp Quốc Gia Australia. Ngoài ra, LTĐ BĐ Australia và lịch thi đấu trận tranh siêu cúp Australia tổng hợp các kênh sóng chiếu trực tiếp trên truyền hình K+, VTV3, VTV6 và FPT Play SỚM nhất.

Ở một số quốc gia như Tây Ban Nha và Nhật Bản thì Cúp Quốc Gia (Cúp QG) được gọi là Cúp Hoàng đế (Cúp Nhà Vua - CNV). Còn một số quốc gia khác như Anh, Thái Lan và Hàn Quốc thì Cúp QG được gọi là Cúp FA. Còn Cúp Liên Đoàn (Cúp LĐ) thì không có ở nhiều quốc gia.

Lịch thi đấu bóng đá VĐQG Australia U20 (Bang Victoria) mùa giải 2022

  • Lịch thi đấu VĐQG Australia U20 (Bang Victoria) của 1 đội bóng:
  • Lịch thi đấu VĐQG Australia U20 (Bang Victoria) của 1 cặp đấu:
    VS
1234567891011121314151617181920212223242526
  • 18/02 14:15
    U20 Oakleigh Cannons
    U20 Green Gully Cavaliers
    1 - 1
    Vòng 1
  • 19/02 08:15
    U20 Avondale
    U20 Bentleigh Greens
    0 - 0
    Vòng 1
  • 19/02 08:15
    U20 South Melbourne
    U20 Heidelberg United
    3 - 0
    Vòng 1
  • 19/02 10:45
    U20 Dandenong City SC
    U20 Melbourne Knights
    1 - 1
    Vòng 1
  • 19/02 13:00
    U20 Dandenong Thunder
    U20 Eastern Lions
    1 - 1
    Vòng 1
  • 19/02 13:30
    U20 Altona Magic
    U20 Hume City
    0 - 0
    Vòng 1
  • 19/02 15:30
    U20 Port Melbourne Sharks SC
    U20 St Albans Saints
    0 - 0
    Vòng 1
  • 25/02 14:30
    U20 Bentleigh Greens
    U20 South Melbourne
    1 - 0
    Vòng 2
  • 26/02 08:15
    U20 Eastern Lions
    U20 Oakleigh Cannons
    0 - 0
    Vòng 2
  • 26/02 11:00
    U20 Melbourne Knights
    U20 Avondale
    0 - 0
    Vòng 2
  • 26/02 11:00
    U20 Green Gully Cavaliers
    U20 Altona Magic
    0 - 1
    Vòng 2
  • 26/02 12:00
    U20 Hume City
    U20 Port Melbourne Sharks SC
    0 - 0
    Vòng 2
  • 27/02 09:00
    U20 Heidelberg United
    U20 Dandenong Thunder
    0 - 1
    Vòng 2
  • 27/02 10:30
    U20 St Albans Saints
    U20 Dandenong City SC
    1 - 1
    Vòng 2
  • 04/03 14:15
    U20 Oakleigh Cannons
    U20 Dandenong Thunder
    1 - 1
    Vòng 3
  • 04/03 14:30
    U20 Bentleigh Greens
    U20 Heidelberg United
    2 - 1
    Vòng 3
  • 05/03 08:15
    U20 Avondale
    U20 St Albans Saints
    3 - 0
    Vòng 3
  • 05/03 08:15
    U20 South Melbourne
    U20 Melbourne Knights
    0 - 0
    Vòng 3
  • 05/03 10:45
    U20 Dandenong City SC
    U20 Hume City
    1 - 0
    Vòng 3
  • 05/03 13:30
    U20 Altona Magic
    U20 Eastern Lions
    0 - 3
    Vòng 3
  • 05/03 15:30
    U20 Port Melbourne Sharks SC
    U20 Green Gully Cavaliers
    1 - 0
    Vòng 3
  • 12/03 08:15
    U20 Eastern Lions
    U20 Port Melbourne Sharks SC
    0 - 0
    Vòng 4
  • 12/03 09:00
    U20 Green Gully Cavaliers
    U20 Dandenong City SC
    1 - 0
    Vòng 4
  • 12/03 11:00
    U20 Melbourne Knights
    U20 Bentleigh Greens
    0 - 1
    Vòng 4
  • 12/03 12:00
    U20 Hume City
    U20 Avondale
    1 - 3
    Vòng 4
  • 12/03 13:00
    U20 Dandenong Thunder
    U20 Altona Magic
    0 - 1
    Vòng 4
  • 13/03 09:00
    U20 Heidelberg United
    U20 Oakleigh Cannons
    0 - 1
    Vòng 4
  • 13/03 10:30
    U20 St Albans Saints
    U20 South Melbourne
    0 - 1
    Vòng 4
  • 18/03 14:30
    U20 Bentleigh Greens
    U20 St Albans Saints
    1 - 0
    Vòng 5
  • 19/03 08:15
    U20 Avondale
    U20 Green Gully Cavaliers
    2 - 0
    Vòng 5
  • 19/03 08:15
    U20 South Melbourne
    U20 Hume City
    1 - 2
    Vòng 5
  • 19/03 10:45
    U20 Dandenong City SC
    U20 Eastern Lions
    1 - 2
    Vòng 5
  • 19/03 11:00
    U20 Melbourne Knights
    U20 Heidelberg United
    1 - 1
    Vòng 5
  • 19/03 13:30
    U20 Altona Magic
    U20 Oakleigh Cannons
    1 - 0
    Vòng 5
  • 19/03 15:30
    U20 Port Melbourne Sharks SC
    U20 Dandenong Thunder
    1 - 1
    Vòng 5
  • 25/03 14:15
    U20 Oakleigh Cannons
    U20 Port Melbourne Sharks SC
    0 - 0
    Vòng 6
  • 26/03 08:15
    U20 Eastern Lions
    U20 Avondale
    0 - 1
    Vòng 6
  • 26/03 09:00
    U20 Green Gully Cavaliers
    U20 South Melbourne
    0 - 1
    Vòng 6
  • 26/03 11:00
    U20 Dandenong Thunder
    U20 Dandenong City SC
    0 - 1
    Vòng 6
  • 26/03 12:00
    U20 Hume City
    U20 Bentleigh Greens
    2 - 0
    Vòng 6
  • 27/03 09:00
    U20 Heidelberg United
    U20 Altona Magic
    1 - 2
    Vòng 6
  • 27/03 11:30
    U20 St Albans Saints
    U20 Melbourne Knights
    0 - 0
    Vòng 6
  • 01/04 14:15
    U20 Bentleigh Greens
    U20 Green Gully Cavaliers
    1 - 0
    Vòng 7
  • 02/04 09:15
    U20 South Melbourne
    U20 Eastern Lions
    1 - 0
    Vòng 7
  • 02/04 10:45
    U20 Dandenong City SC
    U20 Oakleigh Cannons
    0 - 2
    Vòng 7
  • 02/04 11:00
    U20 Melbourne Knights
    U20 Hume City
    0 - 0
    Vòng 7
  • 02/04 13:00
    U20 Dandenong Thunder
    U20 Avondale
    0 - 1
    Vòng 7
  • 02/04 15:30
    U20 Port Melbourne Sharks SC
    U20 Altona Magic
    1 - 0
    Vòng 7
  • 03/04 10:00
    U20 Heidelberg United
    U20 St Albans Saints
    1 - 1
    Vòng 7
  • 08/04 15:15
    U20 Oakleigh Cannons
    U20 Avondale
    0 - 2
    Vòng 8
  • 09/04 09:15
    U20 Eastern Lions
    U20 Bentleigh Greens
    1 - 1
    Vòng 8
  • 09/04 12:00
    U20 Green Gully Cavaliers
    U20 Melbourne Knights
    0 - 2
    Vòng 8
  • 09/04 13:00
    U20 Altona Magic
    U20 Dandenong City SC
    4 - 0
    Vòng 8
  • 09/04 13:00
    U20 Hume City
    U20 St Albans Saints
    1 - 1
    Vòng 8
  • 09/04 14:00
    U20 Dandenong Thunder
    U20 South Melbourne
    0 - 1
    Vòng 8
  • 10/04 10:00
    U20 Heidelberg United
    U20 Port Melbourne Sharks SC
    0 - 0
    Vòng 8
  • 15/04 15:15
    U20 Bentleigh Greens
    U20 Dandenong Thunder
    0 - 0
    Vòng 9
  • 16/04 09:15
    U20 Avondale
    U20 Altona Magic
    1 - 2
    Vòng 9
  • 16/04 09:30
    U20 St Albans Saints
    U20 Green Gully Cavaliers
    2 - 0
    Vòng 9
  • 16/04 11:45
    U20 Dandenong City SC
    U20 Port Melbourne Sharks SC
    1 - 0
    Vòng 9
  • 16/04 12:00
    U20 Melbourne Knights
    U20 Eastern Lions
    0 - 2
    Vòng 9
  • 16/04 13:00
    U20 Hume City
    U20 Heidelberg United
    3 - 0
    Vòng 9
  • 18/04 11:30
    U20 Oakleigh Cannons
    U20 South Melbourne
    0 - 3
    Vòng 9
  • 23/04 09:15
    U20 Eastern Lions
    U20 St Albans Saints
    0 - 1
    Vòng 10
  • 23/04 11:45
    U20 Dandenong City SC
    U20 Heidelberg United
    0 - 5
    Vòng 10
  • 23/04 12:00
    U20 Green Gully Cavaliers
    U20 Hume City
    0 - 3
    Vòng 10
  • 23/04 14:00
    U20 Dandenong Thunder
    U20 Melbourne Knights
    1 - 0
    Vòng 10
  • 23/04 16:30
    U20 Port Melbourne Sharks SC
    U20 Avondale
    1 - 2
    Vòng 10
  • 25/04 12:15
    U20 Oakleigh Cannons
    U20 Bentleigh Greens
    1 - 0
    Vòng 10
  • 25/04 13:00
    U20 Altona Magic
    U20 South Melbourne
    0 - 1
    Vòng 10
  • 30/04 09:15
    U20 Avondale
    U20 Dandenong City SC
    5 - 1
    Vòng 11
  • 30/04 12:00
    U20 Green Gully Cavaliers
    U20 Heidelberg United
    2 - 2
    Vòng 11
  • 30/04 12:00
    U20 Melbourne Knights
    U20 Oakleigh Cannons
    1 - 2
    Vòng 11
  • 30/04 13:00
    U20 Hume City
    U20 Eastern Lions
    1 - 2
    Vòng 11
  • 30/04 14:30
    U20 Bentleigh Greens
    U20 Altona Magic
    2 - 0
    Vòng 11
  • 01/05 09:00
    U20 South Melbourne
    U20 Port Melbourne Sharks SC
    0 - 2
    Vòng 11
  • 01/05 10:15
    U20 St Albans Saints
    U20 Dandenong Thunder
    0 - 1
    Vòng 11
  • 06/05 15:15
    U20 Oakleigh Cannons
    U20 St Albans Saints
    1 - 1
    Vòng 12
  • 07/05 09:15
    U20 Eastern Lions
    U20 Green Gully Cavaliers
    0 - 0
    Vòng 12
  • 07/05 11:45
    U20 Dandenong City SC
    U20 South Melbourne
    0 - 2
    Vòng 12
  • 07/05 13:00
    U20 Altona Magic
    U20 Melbourne Knights
    0 - 1
    Vòng 12
  • 07/05 14:00
    U20 Dandenong Thunder
    U20 Hume City
    2 - 0
    Vòng 12
  • 07/05 16:30
    U20 Port Melbourne Sharks SC
    U20 Bentleigh Greens
    4 - 1
    Vòng 12
  • 08/05 09:00
    U20 Avondale
    U20 Heidelberg United
    1 - 1
    Vòng 12
  • 13/05 15:15
    U20 Bentleigh Greens
    U20 Dandenong City SC
    0 - 1
    Vòng 13
  • 14/05 12:00
    U20 Green Gully Cavaliers
    U20 Dandenong Thunder
    0 - 2
    Vòng 13
  • 14/05 12:00
    U20 Melbourne Knights
    U20 Port Melbourne Sharks SC
    0 - 1
    Vòng 13
  • 14/05 13:00
    U20 Hume City
    U20 Oakleigh Cannons
    0 - 0
    Vòng 13
  • 15/05 09:00
    U20 South Melbourne
    U20 Avondale
    3 - 3
    Vòng 13
  • 15/05 09:30
    U20 St Albans Saints
    U20 Altona Magic
    0 - 0
    Vòng 13
  • 15/05 10:00
    U20 Heidelberg United
    U20 Eastern Lions
    1 - 0
    Vòng 13
  • 21/05 09:15
    U20 Eastern Lions
    U20 Dandenong Thunder
    1 - 0
    Vòng 14
  • 21/05 09:30
    U20 St Albans Saints
    U20 Port Melbourne Sharks SC
    0 - 1
    Vòng 14
  • 21/05 12:00
    U20 Green Gully Cavaliers
    U20 Oakleigh Cannons
    0 - 0
    Vòng 14
  • 21/05 12:00
    U20 Melbourne Knights
    U20 Dandenong City SC
    0 - 0
    Vòng 14
  • 21/05 13:00
    U20 Hume City
    U20 Altona Magic
    1 - 0
    Vòng 14
  • 21/05 14:30
    U20 Bentleigh Greens
    U20 Avondale
    0 - 1
    Vòng 14
  • 22/05 10:00
    U20 Heidelberg United
    U20 South Melbourne
    0 - 2
    Vòng 14
  • 27/05 15:15
    U20 Oakleigh Cannons
    U20 Eastern Lions
    2 - 0
    Vòng 15
  • 28/05 09:15
    U20 Avondale
    U20 Melbourne Knights
    0 - 2
    Vòng 15
  • 28/05 10:15
    U20 South Melbourne
    U20 Bentleigh Greens
    0 - 0
    Vòng 15
  • 28/05 11:15
    U20 Dandenong City SC
    U20 St Albans Saints
    3 - 1
    Vòng 15
  • 28/05 13:00
    U20 Altona Magic
    U20 Green Gully Cavaliers
    1 - 0
    Vòng 15
  • 28/05 14:00
    U20 Dandenong Thunder
    U20 Heidelberg United
    2 - 0
    Vòng 15
  • 28/05 16:30
    U20 Port Melbourne Sharks SC
    U20 Hume City
    0 - 1
    Vòng 15
  • 04/06 09:15
    U20 Eastern Lions
    U20 Altona Magic
    2 - 1
    Vòng 16
  • 04/06 12:00
    U20 Green Gully Cavaliers
    U20 Port Melbourne Sharks SC
    1 - 1
    Vòng 16
  • 04/06 12:00
    U20 Melbourne Knights
    U20 South Melbourne
    0 - 4
    Vòng 16
  • 04/06 13:00
    U20 Hume City
    U20 Dandenong City SC
    2 - 0
    Vòng 16
  • 04/06 14:00
    U20 Dandenong Thunder
    U20 Oakleigh Cannons
    0 - 0
    Vòng 16
  • 05/06 09:30
    U20 St Albans Saints
    U20 Avondale
    0 - 2
    Vòng 16
  • 05/06 10:00
    U20 Heidelberg United
    U20 Bentleigh Greens
    0 - 2
    Vòng 16
  • 10/06 15:15
    U20 Bentleigh Greens
    U20 Melbourne Knights
    1 - 0
    Vòng 17
  • 11/06 09:15
    U20 Avondale
    U20 Hume City
    1 - 0
    Vòng 17
  • 11/06 11:30
    U20 Dandenong City SC
    U20 Green Gully Cavaliers
    0 - 0
    Vòng 17
  • 11/06 13:00
    U20 Altona Magic
    U20 Dandenong Thunder
    0 - 0
    Vòng 17
  • 11/06 16:30
    U20 Port Melbourne Sharks SC
    U20 Eastern Lions
    3 - 0
    Vòng 17
  • 12/06 09:00
    U20 South Melbourne
    U20 St Albans Saints
    2 - 1
    Vòng 17
  • 13/06 11:00
    U20 Oakleigh Cannons
    U20 Heidelberg United
    0 - 0
    Vòng 17
  • 18/06 09:15
    U20 Eastern Lions
    U20 Dandenong City SC
    1 - 2
    Vòng 18
  • 18/06 12:00
    U20 Green Gully Cavaliers
    U20 Avondale
    2 - 1
    Vòng 18
  • 18/06 13:00
    U20 Hume City
    U20 South Melbourne
    0 - 1
    Vòng 18
  • 18/06 14:00
    U20 Dandenong Thunder
    U20 Port Melbourne Sharks SC
    0 - 2
    Vòng 18
  • 18/06 14:15
    U20 Oakleigh Cannons
    U20 Altona Magic
    2 - 0
    Vòng 18
  • 19/06 10:00
    U20 St Albans Saints
    U20 Bentleigh Greens
    0 - 3
    Vòng 18
  • 19/06 10:00
    U20 Heidelberg United
    U20 Melbourne Knights
    1 - 2
    Vòng 18
  • 24/06 15:15
    U20 Bentleigh Greens
    U20 Hume City
    0 - 0
    Vòng 19
  • 25/06 09:15
    U20 Avondale
    U20 Eastern Lions
    0 - 0
    Vòng 19
  • 25/06 10:15
    U20 South Melbourne
    U20 Green Gully Cavaliers
    5 - 1
    Vòng 19
  • 25/06 11:30
    U20 Dandenong City SC
    U20 Dandenong Thunder
    1 - 1
    Vòng 19
  • 25/06 12:00
    U20 Melbourne Knights
    U20 St Albans Saints
    0 - 1
    Vòng 19
  • 25/06 13:00
    U20 Altona Magic
    U20 Heidelberg United
    1 - 2
    Vòng 19
  • 25/06 16:30
    U20 Port Melbourne Sharks SC
    U20 Oakleigh Cannons
    0 - 1
    Vòng 19
  • 01/07 15:15
    U20 Oakleigh Cannons
    U20 Dandenong City SC
    2 - 0
    Vòng 20
  • 02/07 09:15
    U20 Avondale
    U20 Dandenong Thunder
    2 - 1
    Vòng 20
  • 02/07 09:15
    U20 Eastern Lions
    U20 South Melbourne
    2 - 1
    Vòng 20
  • 02/07 12:00
    U20 Green Gully Cavaliers
    U20 Bentleigh Greens
    1 - 2
    Vòng 20
  • 02/07 13:00
    U20 Altona Magic
    U20 Port Melbourne Sharks SC
    0 - 3
    Vòng 20
  • 02/07 13:00
    U20 Hume City
    U20 Melbourne Knights
    1 - 0
    Vòng 20
  • 03/07 09:30
    U20 St Albans Saints
    U20 Heidelberg United
    2 - 1
    Vòng 20
  • 08/07 15:20
    U20 Bentleigh Greens
    U20 Eastern Lions
    1 - 0
    Vòng 21
  • 09/07 09:15
    U20 Avondale
    U20 Oakleigh Cannons
    0 - 0
    Vòng 21
  • 09/07 10:15
    U20 South Melbourne
    U20 Dandenong Thunder
    2 - 0
    Vòng 21
  • 09/07 11:30
    U20 Dandenong City SC
    U20 Altona Magic
    0 - 2
    Vòng 21
  • 09/07 16:30
    U20 Port Melbourne Sharks SC
    U20 Heidelberg United
    3 - 1
    Vòng 21
  • 10/07 09:30
    U20 St Albans Saints
    U20 Hume City
    0 - 2
    Vòng 21
  • 16/07 09:30
    U20 Eastern Lions
    U20 Melbourne Knights
    1 - 1
    Vòng 22
  • 16/07 10:00
    U20 Altona Magic
    U20 Avondale
    0 - 0
    Vòng 22
  • 16/07 10:15
    U20 South Melbourne
    U20 Oakleigh Cannons
    3 - 1
    Vòng 22
  • 16/07 12:00
    U20 Green Gully Cavaliers
    U20 St Albans Saints
    1 - 0
    Vòng 22
  • 16/07 14:00
    U20 Dandenong Thunder
    U20 Bentleigh Greens
    1 - 2
    Vòng 22
  • 16/07 16:30
    U20 Port Melbourne Sharks SC
    U20 Dandenong City SC
    1 - 2
    Vòng 22
  • 17/07 10:00
    U20 Heidelberg United
    U20 Hume City
    0 - 0
    Vòng 22
  • 22/07 15:15
    U20 Bentleigh Greens
    U20 Oakleigh Cannons
    0 - 0
    Vòng 23
  • 23/07 10:15
    U20 South Melbourne
    U20 Altona Magic
    3 - 1
    Vòng 23
  • 23/07 11:30
    U20 Avondale
    U20 Port Melbourne Sharks SC
    0 - 0
    Vòng 23
  • 23/07 12:00
    U20 Melbourne Knights
    U20 Dandenong Thunder
    0 - 1
    Vòng 23
  • 23/07 13:00
    U20 Hume City
    U20 Green Gully Cavaliers
    2 - 0
    Vòng 23
  • 24/07 10:00
    U20 Heidelberg United
    U20 Dandenong City SC
    1 - 0
    Vòng 23
  • 29/07 15:15
    U20 Oakleigh Cannons
    U20 Melbourne Knights
    0 - 1
    Vòng 24
  • 30/07 09:30
    U20 Eastern Lions
    U20 Hume City
    0 - 2
    Vòng 24
  • 30/07 11:30
    U20 Dandenong City SC
    U20 Avondale
    2 - 0
    Vòng 24
  • 30/07 13:00
    U20 Altona Magic
    U20 Bentleigh Greens
    1 - 1
    Vòng 24
  • 30/07 14:00
    U20 Dandenong Thunder
    U20 St Albans Saints
    2 - 2
    Vòng 24
  • 30/07 16:30
    U20 Port Melbourne Sharks SC
    U20 South Melbourne
    2 - 2
    Vòng 24
  • 31/07 10:00
    U20 Heidelberg United
    U20 Green Gully Cavaliers
    0 - 1
    Vòng 24
  • 05/08 15:15
    U20 Melbourne Knights
    U20 Green Gully Cavaliers
    ? - ?
    Vòng 21
  • 05/08 15:30
    U20 St Albans Saints
    U20 Eastern Lions
    0 - 2
    Vòng 23
  • 12/08 11:00
    U20 Bentleigh Greens
    U20 Port Melbourne Sharks SC
    ? - ?
    Vòng 25
  • 12/08 11:00
    U20 Green Gully Cavaliers
    U20 Eastern Lions
    ? - ?
    Vòng 25
  • 12/08 11:00
    U20 South Melbourne
    U20 Dandenong City SC
    ? - ?
    Vòng 25
  • 12/08 11:00
    U20 Melbourne Knights
    U20 Altona Magic
    ? - ?
    Vòng 25
  • 12/08 11:00
    U20 Hume City
    U20 Dandenong Thunder
    ? - ?
    Vòng 25
  • 12/08 11:00
    U20 St Albans Saints
    U20 Oakleigh Cannons
    ? - ?
    Vòng 25
  • 12/08 11:00
    U20 Heidelberg United
    U20 Avondale
    ? - ?
    Vòng 25
  • 21/08 11:00
    U20 Avondale
    U20 South Melbourne
    ? - ?
    Vòng 26
  • 21/08 11:00
    U20 Dandenong City SC
    U20 Bentleigh Greens
    ? - ?
    Vòng 26
  • 21/08 11:00
    U20 Dandenong Thunder
    U20 Green Gully Cavaliers
    ? - ?
    Vòng 26
  • 21/08 11:00
    U20 Eastern Lions
    U20 Heidelberg United
    ? - ?
    Vòng 26
  • 21/08 11:00
    U20 Oakleigh Cannons
    U20 Hume City
    ? - ?
    Vòng 26
  • 21/08 11:00
    U20 Port Melbourne Sharks SC
    U20 Melbourne Knights
    ? - ?
    Vòng 26
  • 21/08 11:00
    U20 Altona Magic
    U20 St Albans Saints
    ? - ?
    Vòng 26
Cập nhật:

Giải bóng đá VĐQG Australia U20 (Bang Victoria)

Tên giải đấu VĐQG Australia U20 (Bang Victoria)
Tên khác Vô địch Quốc Gia Úc U20 (Victoria)
Tên Tiếng Anh Australia Premier League U20 (Victoria)
Vòng đấu hiện tại 21
Mùa giải hiện tại 2022
Mùa giải bắt đầu ngày Thứ năm, 10 Tháng hai 2022
Mùa giải kết thúc ngày Thứ năm, 1 Tháng chín 2022
Thuộc Liên Đoàn
Ngày thành lập
Số lượng đội bóng (CLB)
Livescore0